bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 14:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
0 - 0
Daejeon Sportstoto Nữ [6]
0 - 0
NGAU21 15:00 FT
[15] Orenburg U21
0 - 3
Arsenal Tula U21 [3]
+1 1/4 0 - 3
CZEU21 16:00 FT
  Fotbal Trinec U21
0 - 1
Teplice U21  
-1 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
[2] Spartak Mos. U21
1 - 1
Rubin Kazan U21 [11]
-1 3/4 1 - 0
HQW 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
3 - 0
Seoul Amaz Nữ [7]
-2 2 - 0
- 17:00 FT
[2] Suwon Nữ
0 - 0
Gyeongju Nữ [3]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Boeun Sangmu Nữ
1 - 1
Hwacheon KSPO Nữ [5]
+3/4 0 - 1
AUSVPL 17:30 FT
[14] Kingston City
3 - 4
Bentleigh Greens [2]
+3/4 1 - 4
CZEU21 18:00 FT
  Pribram U21
4 - 2
Jihlava U21  
-1/2 2 - 2
- 18:00 FT
  Sparta Praha U21
2 - 1
Slovacko U21  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  C. Budejovice U21
1 - 1
Jablonec U21  
1 - 1
UZBA 19:30 FT
[3] Surkhon Termiz
0 - 0
Andijan [14]
-
CZEU21 20:00 FT
  Brno U21 1
2 - 4
Mlada Bole. U21   1
-1/2 0 - 2
NGA 21:00 FT
[7] FK Orenburg 2
1 - 1
Arsenal-Tula [6] 1
+0 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[11] Arsenal Kiev
2 - 0
Desna Chernigiv [6] 4
+1/4 2 - 0
BULA 21:30 FT
[9] Slavia Sofia 2
2 - 2
Lok. Plovdiv [8] 1
-1/2 1 - 1
POLB 22:00 FT
[18] Garbarnia Krakow 2
0 - 2
Katowice [16]
+3/4 0 - 1
BIHA 22:00 FT
[10] FK Tuzla City
1 - 3
Zvijezda Bijeljina [8]
1 - 3
RMNA 22:00 FT
[3] CS Univ Craiova
1 - 0
Sepsi OSK [6] 1
-1 0 - 0
FINA 22:30 FT
[1] Inter Turku
4 - 1
Helsinki [6]
+1/4 2 - 1
- 22:30 FT
[11] HIFK
2 - 0
Honka [3]
+3/4 0 - 0
UAEC 22:45 FT
[1] Al Dhafra (T)
1 - 2
Al Shabab (UAE) [9]
+3/4 0 - 1
C1U19 22:59 FT
[D-1] Porto U19
3 - 1
Chelsea U19 [Play off-3]
+0 1 - 0
AFCC 22:59 FT
[C-2] Malkiya (T)
2 - 2
Al Suwaiq [C-4]
-3/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[12] Gornik Zabrze
4 - 0
Zaglebie Sosno [16]
-1/2 3 - 0
ISRB 22:59 FT
[11] Hapoel Acre
2 - 0
H. Petah Tikva [5]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[15] INR HaSharon
2 - 0
Hapoel Iksal [16]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Ahi Nazareth 1
0 - 1
HR Letzion [12]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Hapoel Marmorek 1
1 - 2
Hapoel Bnei Lod [14]
-1/4 0 - 0
CZEB 22:59 FT
[5] Usti & Labem
3 - 1
Pardubice [7]
-1/4 2 - 0
TNKB 22:59 FT
[15] Eskisehirspor
3 - 1
Afjet Afyonspor [16]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[18] Karabukspor
0 - 4
Genclerbirligi [2]
0 - 2
KSAA 22:59 FT
[2] Al Hilal
0 - 2
Al Taawon (KSA) [3]
-1 0 - 0
NGA 23:30 FT
[4] Spartak Moscow
1 - 1
Rubin Kazan [10]
-3/4 1 - 0
ITA 00:00 FT
[4] Atalanta
2 - 0
Udinese [16] 2
-1 1/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[3] Wehen
2 - 0
Kaiserslautern [9]
-3/4 2 - 0
BULA 00:00 FT
[4] Botev Plovdiv
2 - 0
Cska Sofia [2]
+3/4 0 - 0
NORA 00:00 FT
[4] Valerenga
1 - 0
Odd Grenland [2]
-1/4 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[6] Konyaspor
0 - 0
Galatasaray [1]
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Malatyaspor
2 - 1
Kasimpasa [12]
-1/4 1 - 0
TDA 00:00 FT
[3] Goteborg (T)
3 - 0
AIK Solna [5]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Orebro
1 - 1
Kalmar [10]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[13] GIF Sundsvall
3 - 1
Falkenbergs [16]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Ostersunds
3 - 0
Helsingborg [12]
-1/2 2 - 0
TDB 00:00 FT
[13] Osters
0 - 1
Norrby [2]
-3/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[9] Nordsjaelland 1
1 - 2
Midtjylland [2]
+1/4 1 - 0
AFCC 00:15 FT
[C-3] Al Qadsia (T) 1
0 - 1
AL Ahed [C-1]
-1/4 0 - 1
- 00:25 FT
[A-3] Hilal Al Quds (T)
0 - 0
Jaish Damascus [A-2]
+1/4
ANHU23 01:00 FT
[1-11] West Ham U23
2 - 1
Everton U23 [1-1]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[2-2] Southampton U23
5 - 1
Sunderland U23 [2-12]
-1 3/4 2 - 1
- 01:00 FT
[1-9] Tottenham U23
3 - 1
Derby County U23 [1-7]
+0 2 - 1
- 01:00 FT
[1-8] Man City U23
3 - 1
Swansea City U23 [1-12]
-3/4 2 - 1
- 01:00 FT
[2-5] Aston Villa U23
0 - 0
West Brom U23 [2-9]
-1/2 0 - 0
HLB 01:00 FT
[11] Ajax U21
2 - 5
Twente [1]
-3/4 2 - 2
ISRA 01:00 FT
[5] Bnei Yehuda
2 - 2
Maccabi Haifa [2]
+1/4 2 - 2
RMNA 01:00 FT
[1] CFR Cluj
3 - 1
Viitorul C. [5]
-3/4 0 - 1
DUC4T 01:15 FT
  Essen
1 - 2
Wattenscheid  
+0 0 - 1
DUB 01:30 FT
[18] Duisburg 5
2 - 2
A.Bielefeld [7] 4
-1/4 1 - 1
PHB 01:45 FT
[6] Lorient
2 - 2
Auxerre [15]
-1/2 0 - 1
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
0 - 2
Bohemians [3]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Cork City
1 - 1
Finn Harps [9]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[10] UC Dublin
0 - 2
Sligo Rovers [6]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Waterford Utd 1
0 - 3
Dundalk [2]
+1 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[10] Real Betis 4
1 - 1
Espanyol [7] 1
-3/4 0 - 1
ITA 02:00 FT
[14] Fiorentina 3
0 - 1
Sassuolo [10] 1
-1 0 - 1
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 0
St. Patrick's [5]
-3/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[8] Zamora Barinas
2 - 2
Dep.Tachira [7]
-1/4 0 - 1
BRB 06:00 FT
[9] Coritiba/PR
2 - 0
Ponte Preta/SP [12]
-1/4 2 - 0
COLB 06:00 FT
[5] Boyaca Chico
0 - 1
Tigres(COL) [10]
-3/4 0 - 1
PARA 06:30 FT
[4] Guarani CA 1
0 - 0
Deportivo Santani [12]
-1/2 0 - 0
ECUA 07:15 FT
[5] Delfin SC
1 - 1
Macara [2]
-1/2 1 - 0
COLB 08:00 FT
[3] Pereira 1
2 - 1
Barranquilla [4]
-1 1 - 1
USB 10:35 FT
[Nhóm 2-10] LA Galaxy II 1
0 - 0
Las Vegas Lights [Nhóm 2-12]
-1/2 0 - 0
 
« 29 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com