x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 12:00
[9] Vanraure Hachinohe
vs
Giravanz Kita. [4]
-
- 16:00
[18] Yokohama SCC
vs
Kamatamare San. [11]
-
IDNA 16:30
[11] PSM Makassar
vs
Persela Lamon [12]
-
SINA 16:30
[9] Balestier Kh.
vs
DPMM FC [1]
-
- 16:30
[2] Hougang Utd
vs
Home Utd [5]
-
NHATB 17:00
[21] Tochigi SC
vs
Mito Hollyhock [5]
-
- 17:00
[20] Machida Zelvia
vs
JEF United Chiba [17]
-
VNA 17:00
[5] BCM Bình Dương
vs
SL Nghệ An [4]
-
NHATB 18:00
[14] Renofa Yamaguchi
vs
Okayama [9]
-
NHAT3 18:00
[8] Gamba Osaka U23
vs
Fukushima Utd [7]
-
HQA 18:00
[11] Incheon Utd
vs
Ulsan Hyundai [2]
-
HLA 18:15
[6] Twente
vs
Utrecht [3]
-
VNA 19:00
[1] Hà Nội FC
vs
Viettel [9]
-
DUB 19:30
[12] Holstein Kiel
vs
Erzgebirge Aue [4]
-
- 19:30
[11] Sandhausen
vs
Darmstadt [8]
-
- 19:30
[18] Wehen
vs
Jahn Regensburg [10]
-
- 19:30
[6] A.Bielefeld
vs
Greuther Furth [5]
-
- 19:30
[14] Dynamo Dresden
vs
St. Pauli [17]
-
- 19:30
[1] Hamburger
vs
Hannover 96 [7]
-
- 19:30
[15] Nurnberg
vs
Heidenheim [9]
-
- 19:30
[13] Osnabruck
vs
Karlsruher [3]
-
- 19:30
[2] Stuttgart
vs
Bochum [16]
-
DUC4DB 19:30
[14] Optik Rathenow
vs
E.Cottbus [9]
-
- 19:30
[6] Meuselwitz
vs
Lok.Leipzig [7]
-
- 19:30
[10] Babelsberg
vs
Ger.Halberstadt [11]
-
- 19:30
[2] Wacker Nordhausen
vs
VSG Altglienicke [5]
-
- 19:30
[4] Berliner FC Dynamo
vs
Hertha Berlin II [1]
-
- 19:30
[8] C. Leipzig
vs
SV Lichtenberg [16]
-
- 19:30
[15] Bischofswerdaer
vs
Union Furstenwalde [17]
-
- 19:30
[13] Viktoria Berlin
vs
Auerbach [18]
-
- 19:30
[3] Berlin AK 07
vs
RW Erfurt [12]
-
IDNA 19:30
[14] Persija Jakarta
vs
Badak Lampung [18]
-
EURWVL 20:00
[G-1] Kazakhstan Nữ
vs
Serbia Nữ [G-4]
-
ANHA 20:00
[8] Everton
vs
Wolves [13]
-
DUC4B 20:00
[15] St. Pauli II
vs
SSV Jeddeloh [14]
-
- 20:00
[2] Holstein Kiel II
vs
Drochtersen/Assel [4]
-
DUC4N 20:00
[2] TSV Steinbach
vs
Aalen [7]
-
NGA 20:00
[7] Rubin Kazan
vs
PFC Sochi [15]
-
- 20:00
[8] Spartak Moscow
vs
Zenit [1]
-
- 20:00
[12] Krylya Sovetov
vs
Din. Moscow [13]
-
- 20:00
[5] Arsenal-Tula
vs
Cska Moscow [6]
-
- 20:00
[11] Akhmat Groznyi
vs
FK Tambov [14]
-
- 20:00
[9] Ural S.r.
vs
Krasnodar [4]
-
- 20:00
[10] Ufa
vs
FK Orenburg [16]
-
- 20:00
[3] Lok. Moscow
vs
Rostov [2]
-
HLA 20:30
[4] Sparta Rotterdam
vs
Ajax [7]
-
- 20:30
[5] Willem II
vs
Feyenoord [11]
-
HLB 20:30
[19] MVV Maastricht
vs
Roda JC [15]
-
BIA 20:30
[1] Club Brugge
vs
Genk [7]
-
DUC4B 21:00
[17] Hannoverscher SC
vs
Lubeck [1]
-
- 21:00
[10] Oldenburg 1987
vs
Hamburger II [6]
-
- 21:00
[9] Hansa Luneburg
vs
Havelse [13]
-
BLRA 21:00
[9] Neman Grodno
vs
Dinamo Minsk [5]
-
- 21:00
[10] FK Slutsk
vs
Vitebsk [12]
-
- 21:00
[13] Energetik-BGU
vs
Shakhter Soligo. [3]
-
DENB 21:00
[7] Vejle
vs
Viborg [2]
-
- 21:00
[9] Vendsyssel FF
vs
Hvidovre IF [10]
-
- 21:00
[5] Fremad Amager
vs
Naestved BK [12]
-
- 21:00
[3] Nykobing
vs
Kolding IF [1]
-
- 21:00
[6] Skive IK
vs
HB Koge [11]
-
- 21:00
[8] Roskilde
vs
Fredericia [4]
-
TBNA 22:00
[9] Valencia
vs
Mallorca [2]
-
BIB 22:00
[5] Excelsior Virton
vs
Westerlo [1]
-
LUXA 22:00
[8] Dudelange
vs
RFCU Luxemburg [12]
-
- 22:00
[7] Mondorf-les.
vs
BB Muhlenbach [11]
-
- 22:00
[2] Victoria Rosport
vs
Progres Niedercorn [1]
-
- 22:00
[9] UNA Strassen
vs
Hostert [14]
-
- 22:00
[15] Rodange 91
vs
Jeunesse Esch [5]
-
- 22:00
[6] Differdange
vs
Etzella Ettelbruc [10]
-
- 22:00
[3] Fola Esch
vs
UT Petange [4]
-
TSA 22:00
[8] Luzern
vs
Young Boys [1]
-
- 22:00
[2] Basel
vs
Lugano [7]
-
- 22:00
[4] Thun
vs
Sion [3]
-
TSB 22:00
[9] Chiasso
vs
Vaduz [8]
-
TDA 22:00
[11] Kalmar
vs
Malmo [4]
-
- 22:00
[2] AIK Solna
vs
Djurgardens [1]
-
- 22:00
[10] Elfsborg
vs
Sirius [13]
-
- 22:00
[12] Helsingborg
vs
Ostersunds [9]
-
- 22:00
[5] Hacken
vs
Falkenbergs [14]
-
- 22:00
[8] Orebro
vs
Eskilstuna City [15]
-
- 22:00
[6] Norrkoping
vs
Hammarby [3]
-
- 22:00
[16] GIF Sundsvall
vs
Goteborg [7]
-
TDB 22:00
[3] Varbergs BoIS
vs
Osters [16]
-
- 22:00
[7] Dalkurd FF
vs
Norrby [6]
-
- 22:00
[11] Trelleborgs
vs
Vasteras [10]
-
- 22:00
[15] Brommapojkarna
vs
Syrianska [12]
-
- 22:00
[1] Mjallby AIF
vs
IK Frej [14]
-
- 22:00
[9] Degerfors IF
vs
Halmstads [8]
-
- 22:00
[2] Jonkopings
vs
Orgryte [5]
-
- 22:00
[4] Brage
vs
Gais [13]
-
ECUA 22:00
[2] Catolica Quito
vs
Independiente JT [5]
-
- 22:00
[12] Mushuc Runa
vs
Macara [1]
-
- 22:00
[16] Fuerza Amarilla SC
vs
SD Aucas [6]
-
- 22:00
[10] Emelec
vs
Guayaquil City [13]
-
- 22:00
[15] America Quito
vs
Tecnico Uni. [14]
-
- 22:00
[11] Olmedo
vs
Delfin SC [3]
-
- 22:00
[9] Dep.Cuenca
vs
Barcelona SC [4]
-
- 22:00
[7] LDU Quito
vs
Nacional Quito [8]
-
ANHA 22:30
[2] Arsenal
vs
Tottenham [5]
-
HLA 22:45
[2] Vitesse Arnhem
vs
AZ Alkmaar [1]
-
TBNB 23:00
[8] Lugo
vs
Alcorcon [9]
-
- 23:00
[6] Rayo Vallecano
vs
Deportivo [11]
-
- 23:00
[18] Sporting Gijon
vs
Albacete [22]
-
ITA 23:00
[10] Lazio
vs
Roma [14]
-
ITB 23:00
[5] Pescara
vs
Pordenone
-
BDNA 23:00
[12] Tondela
vs
Santa Clara [8]
-
- 23:00
[5] Aves
vs
Famalicao [2]
-
- 23:00
[9] Gil Vicente
vs
Vitoria Setubal [15]
-
- 23:00
[6] Moreirense
vs
Portimonense [11]
-
- 23:00
[14] Belenenses
vs
Boavista [7]
-
- 23:00
[4] Braga
vs
Benfica [1]
-
- 23:00
[18] Pacos Ferreira
vs
Maritimo [13]
-
- 23:00
[3] Porto
vs
Vitoria Guimaraes [16]
-
- 23:00
[10] Sporting Lisbon
vs
Rio Ave [17]
-
BDNB 23:00
[13] Porto B
vs
Casa Pia AC [18]
-
- 23:00
[3] Academico Viseu
vs
SC Covilha [1]
-
- 23:00
[15] Cova Piedade
vs
Benfica B [7]
-
- 23:00
[17] Vilafranquense
vs
Nacional Madeira [2]
-
- 23:00
[16] Estoril
vs
Varzim [11]
-
- 23:00
[14] UD Oliveirense
vs
Feirense [6]
-
- 23:00
[9] CD Mafra
vs
Academica Coim [4]
-
- 23:00
[8] Chaves
vs
Penafiel [10]
-
- 23:00
[12] Leixoes
vs
SC Farense [5]
-
NORA 23:00
[10] Lillestrom
vs
Brann [4]
-
- 23:00
[6] Valerenga
vs
Rosenborg [5]
-
- 23:00
[11] Stabaek
vs
Stromsgodset [16]
-
- 23:00
[3] Odd Grenland
vs
Bodo Glimt [1]
-
- 23:00
[14] Tromso
vs
Haugesund [9]
-
- 23:00
[15] Sarpsborg
vs
Viking [8]
-
- 23:00
[13] Mjondalen
vs
Molde [2]
-
- 23:00
[12] Ranheim IL
vs
Kristiansund [7]
-
CZEB 23:00
[8] Hradec Kralove
vs
Jihlava [2]
-
AUTA 23:00
[8] Austria Wien
vs
Rapid Wien [4]
-
- 23:00
[9] SCR Altach
vs
Sturm Graz [6]
-
- 23:00
[11] St.Polten
vs
Hartberg [3]
-
TBNA 00:00
[11] Atletico Madrid
vs
Eibar [16]
-
- 00:00
[12] Espanyol
vs
Granada [7]
-
BIA 00:00
[13] Anderlecht
vs
Standard Liege [3]
-
TNKA 00:15
[1] Sivasspor
vs
Gaziantep B.B [8]
-
- 00:15
[15] Genclerbirligi
vs
Istanbul BB [10]
-
TNKB 00:15
[1] Fatih Karagumruk
vs
Menemen Bld [2]
-
- 00:15
[18] Giresunspor
vs
Hatayspor [5]
-
CHIA 00:30
[16] U.Concepcion
vs
Palestino [9]
-
TBNB 01:00
[17] SD Ponferradina
vs
Tenerife [21]
-
- 01:00
[10] Cadiz
vs
Extremadura UD [7]
-
DENA 01:00
[6] Odense BK
vs
Sonderjyske [5]
-
- 01:00
[7] Aalborg BK
vs
Kobenhavn [1]
-
- 01:00
[2] Midtjylland
vs
Brondby [3]
-
- 01:00
[4] Nordsjaelland
vs
Hobro I.K. [8]
-
- 01:00
[11] Randers
vs
Silkeborg IF [14]
-
- 01:00
[9] AC Horsens
vs
Lyngby [10]
-
- 01:00
[13] Aarhus AGF
vs
Esbjerg FB [12]
-
URUA 01:00
[7] CA Progreso
vs
CA Juventud [16]
-
MEXA 01:00
[11] Pumas UNAM
vs
Toluca [17]
-
MEXB 01:00
[12] Celaya
vs
Correcaminos [14]
-
ITA 01:45
[17] Sassuolo
vs
Sampdoria [16]
-
- 01:45
[2] Atalanta
vs
Torino [18]
-
- 01:45
[5] Cagliari
vs
Inter Milan [8]
-
- 01:45
[7] Genoa
vs
Fiorentina [6]
-
- 01:45
[19] Udinese
vs
Parma [13]
-
- 01:45
[11] Lecce
vs
Verona [20]
-
TBNA 02:00
[6] Villarreal
vs
Real Madrid [1]
-
ITB 02:00
Frosinone
vs
Ascoli [14]
-
BIA 02:00
[11] Zulte-Waregem
vs
Antwerpen [6]
-
PARA 02:00
[7] Deportivo Capiata
vs
Olimpia Asuncion [1]
-
- 02:00
[4] CS San Lorenzo
vs
Sol de America [8]
-
- 02:00
[12] Deportivo Santani
vs
Nacional [5]
-
- 02:00
[10] Sportivo Luqueno
vs
Libertad [2]
-
- 02:00
[11] Guarani CA
vs
General Diaz [6]
-
- 02:00
[3] Cerro Porteno
vs
River Plate (PAR) [9]
-
TNKA 02:45
[13] Malatyaspor
vs
Alanyaspor [3]
-
- 02:45
[7] Fenerbahce
vs
Trabzonspor [14]
-
TNKB 02:45
[3] Adana Demirspor
vs
Keciorengucu [12]
-
- 02:45
[13] Eskisehirspor
vs
Bursaspor [16]
-
CHIB 02:59
[8] Deportes Santa Cruz
vs
CD Magallanes [13]
-
ARGA 03:00
[21] Defensa YJ
vs
Banfield [15]
-
- 03:00
[6] Patronato Parana
vs
Independiente [13]
-
- 03:00
[10] Talleres Cordoba
vs
Aldosivi [19]
-
- 03:00
[7] Argentinos Jun.
vs
Gimnasia LP [18]
-
- 03:00
[24] Colon
vs
Rosario Central [3]
-
- 03:00
[14] Estudiantes LP
vs
Velez Sarsfield [17]
-
- 03:00
[20] Lanus
vs
C. Cordoba SdE [11]
-
- 03:00
[22] Atletico Tucuman
vs
Arsenal Sarandi [5]
-
- 03:00
[4] Newells Old Boys
vs
CA Huracan [9]
-
- 03:00
[16] Racing Club
vs
Godoy Cruz [23]
-
- 03:00
[1] River Plate
vs
Boca Juniors [8]
-
- 03:00
[2] San Lorenzo
vs
Union Santa Fe [12]
-
BRA 03:00
[8] Atletico/PR
vs
Ceara/CE [10]
-
- 03:00
[11] Bahia/BA
vs
CSA/AL [19]
-
- 03:00
[18] Chapecoense
vs
Santos/SP [1]
-
- 03:00
[4] Corinthians/SP
vs
Atl. Mineiro/MG [5]
-
- 03:00
[17] Cruzeiro/MG
vs
Vasco DG/RJ [14]
-
- 03:00
[2] Flamengo/RJ
vs
Palmeiras/SP [3]
-
- 03:00
[16] Fluminense/RJ
vs
Avai/SC [20]
-
- 03:00
[13] Fortaleza/CE
vs
Goias/GO [15]
-
- 03:00
[7] Internacional/RS
vs
Botafogo/RJ [9]
-
- 03:00
[6] Sao Paulo/SP
vs
Gremio/RS [12]
-
BLVA 03:00
[3] Nacional Potosi
vs
Oriente Petrolero [8]
-
- 03:00
[7] Sport Boys Warnes
vs
Royal Pari [10]
-
- 03:00
[9] Blooming
vs
Always Ready [6]
-
- 03:00
[5] San Jose
vs
Real Potosi [13]
-
- 03:00
[4] The Strongest
vs
Jorge Wilstermann [2]
-
- 03:00
[11] Aurora
vs
Bolivar [1]
-
CHIB 03:00
[5] Temuco
vs
San.Morning [12]
-
COLA 03:00
[6] Envigado
vs
Rionegro Águilas [17]
-
- 03:00
[15] Atl. Bucaramanga
vs
Junior Barranquilla [13]
-
- 03:00
[16] Union Magdalena
vs
Cucuta [9]
-
- 03:00
[14] Jag de Cordoba
vs
Patriotas [2]
-
- 03:00
[5] Deportivo Cali
vs
Deportivo Pasto [18]
-
- 03:00
[12] Atletico Huila
vs
Deportes Tolima [10]
-
- 03:00
[11] Once Caldas
vs
America Cali [3]
-
- 03:00
[20] Santa Fe
vs
Inde.Medellin [4]
-
- 03:00
[19] La Equidad
vs
Alianza Petrolera [8]
-
- 03:00
[7] Atl. Nacional
vs
Millonarios [1]
-
PERA 03:00
[1] Uni.San Martin
vs
DU Comercio [6]
-
- 03:00
[15] Ayacucho FC
vs
Sport Huancayo [4]
-
- 03:00
[7] Cesar Vallejo
vs
Sporting Cristal [9]
-
- 03:00
[12] Real Garcilaso
vs
Alianza Huanuco [10]
-
- 03:00
[2] Universitario
vs
Melgar [3]
-
- 03:00
[18] UTC Cajamarca
vs
Binacional [16]
-
- 03:00
[11] Dep. Municipal
vs
Alianza Lima [5]
-
- 03:00
[8] Academia Cantolao
vs
Sport Boys [17]
-
- 03:00
[14] Molinos El Pirata
vs
Carlos A. Mannucci [13]
-
CRCA 03:00
[5] Cartagines
vs
Alajuelense [3]
-
- 03:00
[1] San Carlos
vs
Perez Zeledon [7]
-
- 03:00
[12] Universidad CR
vs
Limon [11]
-
- 03:00
[8] Municipal Grecia
vs
Guadalupe FC [10]
-
- 03:00
[9] Jicaral Sercoba
vs
Santos Guapiles [6]
-
- 03:00
[4] Herediano
vs
Dep. Saprissa [2]
-
ICEA 03:15
[2] Breidablik
vs
Fylkir [8]
-
- 03:15
[4] HK Kopavogur
vs
Vikingur Rey. [9]
-
- 03:15
[1] KR Reykjavik
vs
IA Akranes [7]
-
- 03:15
[12] Vestmannaeyjar
vs
Valur Rey. [6]
-
CHIB 03:30
[16] Deportes Valdivia
vs
San. Wanderers [7]
-
USA 04:00
[Dong-11] Columbus Crew
vs
Chicago Fire [Dong-10]
-
- 04:00
[Dong-5] New York RB
vs
Colorado Rapids [Tay-11]
-
- 04:00
[Tay-8] Dallas
vs
Cincinnati [Dong-12]
-
- 04:00
[Tay-9] Sporting Kansas
vs
Houston Dynamo [Tay-10]
-
- 04:00
[Dong-6] New England
vs
Toronto [Dong-8]
-
- 04:00
[Tay-7] Portland Timbers
vs
Real Salt Lake [Tay-4]
-
- 04:00
[Tay-6] San Jose EQ
vs
Orlando City [Dong-7]
-
- 04:00
[Dong-9] Montreal Impact
vs
D.C. Utd [Dong-4]
-
- 04:00
[Tay-12] Vancouver WC
vs
New York City [Dong-3]
-
- 04:00
[Dong-1] Philadelphia Union
vs
Atlanta United [Dong-2]
-
USB 04:00
[Nhóm 2-10] LA Galaxy II
vs
Sacramento [Nhóm 2-7]
-
- 04:00
[Nhóm 2-17] Tulsa Roughnecks
vs
Fresno FC [Nhóm 2-2]
-
- 04:00
[Nhóm 2-16] Colorado Springs
vs
Phoenix FC [Nhóm 2-1]
-
- 04:00
[Nhóm 2-3] Reno 1868
vs
Portland Timbers II [Nhóm 2-11]
-
- 04:00
[Nhóm 2-4] Austin Bold
vs
Rio Grande Valley [Nhóm 2-15]
-
- 04:00
[Nhóm 1-14] Loudoun United
vs
Carolina Railhawks [Nhóm 1-4]
-
- 04:00
[Nhóm 1-2] Tampa Bay Rowdies
vs
Nashville FC [Nhóm 1-3]
-
CHIA 05:30
[4] O Higgins
vs
Huachipato [10]
-
MEXA 06:00
[3] Queretaro
vs
Puebla [19]
-
- 07:00
[16] Juarez
vs
Monterrey [5]
-
CHIA 08:00
[2] Colo Colo
vs
Cobresal [13]
-
MEXB 08:00
[6] Tampico Madero
vs
Leones Negros UdeG [11]
-
 
« 25 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x