bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
CZEU19 16:00 FT
[8] Banik Ostrava U19
5 - 3
Sigma Olomouc U19 [5]
+1/4 4 - 1
CZEU21 16:00 FT
  Jablonec U21
4 - 4
Jihlava U21  
-1/4 3 - 2
AUSQSL 16:30 FT
[7] Brisbane Strikers
4 - 1
Redlands Utd [12]
-1 1/4 3 - 0
AUSSL 16:30 FT
[12] SA Panthers
1 - 5
Adelaide Olympic [6]
+3/4 1 - 4
AUSVPL 16:45 FT
[6] Melb. Knights
0 - 1
Oakleigh Cannons [9]
+0 0 - 0
GHU18 17:00 FT
  Slovakia U18
0 - 0
Séc U18  
+0 0 - 0
- 17:00 FT
  Nga U18 (T)
1 - 0
Ukraina U18  
-1/2 0 - 0
VNA 17:00 FT
[11] BCM Bình Dương
0 - 2
Than Quảng Ninh [3]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[12] Nam Định
2 - 0
Hà Nội FC [2]
+1 1/4 1 - 0
AUSVPL 17:15 FT
[11] Pascoe Vale
1 - 3
Heidelberg Utd [2]
+3/4 0 - 1
HQA 18:00 FT
[12] Incheon Utd
1 - 2
Sangju Sangmu [5]
+1/4 1 - 1
VNA 18:00 FT
[9] Thanh Hóa
2 - 1
Sài Gòn FC [4]
-1/2 0 - 0
TQB 18:30 FT
[5] Meizhou Wuhua
2 - 2
Nei Mongol [9]
-3/4 0 - 2
TQA 18:35 FT
[6] Chongqing Lifan 1
0 - 0
Henan Jianye [10]
-1/4 0 - 0
VNA 19:00 FT
[10] Viettel 1
2 - 0
Hải Phòng [7]
+0 1 - 0
SINA 19:30 FT
[3] Alb. Niigata (SIN)
0 - 0
DPMM FC [1]
0 - 0
ARMA 20:00 FT
[3] Alashkert
1 - 1
Banants [4]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Ararat-Armenia
2 - 0
FC Artsakh [9]
-1 1/2 1 - 0
GEOA 20:00 FT
[6] Sioni Bolnisi 2
3 - 3
FC Rustavi [9]
-1/4 0 - 2
IDNA 20:30 FT
[15] Barito Putera
0 - 1
Madura United FC [3]
+0 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[6] Dinamo Minsk
1 - 0
Isloch [4]
+0 0 - 0
MASL 21:00 FT
[6] Terengganu
1 - 0
Selangor FA [5]
+0 0 - 0
MAPL 21:00 FT
[5] Negeri Sembilan
0 - 1
UKM FC [8]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[3] UiTM FC 1
1 - 2
Selangor United [11]
-1 0 - 1
BULA 21:15 FT
[5] Beroe
3 - 1
Levski Sofia [3]
GEOA 22:00 FT
[4] Dinamo Tbilisi
2 - 1
Torpedo Kut. [3]
+0 1 - 0
TNKA 22:00 FT
[2] Istanbul BB
1 - 1
Alanyaspor [8]
-3/4 1 - 1
FINA 22:30 FT
[3] KuPS
1 - 0
Ilves [2]
+0 0 - 0
BLRA 22:45 FT
[2] Bate Borisov
3 - 0
FK Slutsk [14]
-1 1/4 0 - 0
W20 22:59 FT
[D-4] Qatar U20 (T)
0 - 4
Nigeria U20 [D-1] 1
+1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[C-4] Honduras U20 (T) 2
0 - 5
New Zealand U20 [C-1] 1
+0 0 - 3
GHU18 22:59 FT
  Anh U18 (T)
1 - 1
T.B.Nha U18  
0 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 2-3
PHB 22:59 FT
[3] Troyes 1 2
1 - 1
Lens [5] 3
+0 1 - 1
TS 90': 1-1;TS HP: 0-1
CROA 22:59 FT
[9] Istra 1961
2 - 0
Rudeš Zagreb [10]
-3/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[10] Tallinna Kalev
0 - 3
Paide Linname. [3]
+1 3/4 0 - 1
CZEA 22:59 FT
[6] Mlada Boleslav
3 - 0
Zlin [9]
-1 1/4 0 - 0
DUB 23:15 FT
[19] Wehen
1 - 2
Ingolstadt [16]
+1/4 0 - 1
ESTA 23:30 FT
[6] Kuressaare
1 - 0
Tulevik Viljandi [8]
+0 0 - 0
BULA 00:00 FT
[1] Ludogorets
4 - 1
Cherno More [6]
-2 2 - 1
- 00:00 FT
[2] Cska Sofia
1 - 0
Botev Plovdiv [4]
-1 3/4 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[7] Dila Gori
1 - 1
Saburtalo [1]
+0 0 - 0
SVKA 00:00 FT
[8] Spartak Trnava
0 - 0
Trencin [9]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Slo. Bratislava
3 - 1
Sered [6]
-2 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Dunajska Stred
5 - 0
Zemplin Michalovce [5]
-1 1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[10] Sport Podbrezova
1 - 0
Senica [11]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[2] MSK Zilina
4 - 2
Ruzomberok [4]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[12] Zlate Moravce
1 - 0
Nitra [7]
-1 1 - 0
TDA 00:00 FT
[14] GIF Sundsvall
1 - 1
AIK Solna [4]
+1/4 1 - 1
AUTB 00:10 FT
[15] Horn
0 - 4
Wiener Neustadt [5]
-1/2 0 - 3
- 00:10 FT
[11] Liefering 2
1 - 2
Wattens [1]
+1/2 1 - 0
- 00:10 FT
[14] SKU Amstetten
2 - 3
Aust Lustenau [3]
-1/2 0 - 2
- 00:10 FT
[12] SV Lafnitz
1 - 0
Floridsdorfer AC [10]
-3/4 1 - 0
- 00:10 FT
[13] Austria Wien II
2 - 1
Wacker Innsbruck II [8]
-3/4 1 - 0
- 00:10 FT
[4] Kapfenberg
1 - 1
LASK Juniors [6]
-1/2 1 - 1
BLRA 00:45 FT
[12] Dnepr Mogilev
1 - 1
Gomel [11]
+0 1 - 1
LUXA 01:00 FT
[12] Hostert
2 - 0
Swift Hesperange [15]
2 - 0
TNKA 01:00 FT
[11] Sivasspor
4 - 3
Galatasaray [1]
-1/2 2 - 2
- 01:00 FT
[7] Rizespor
2 - 3
Trabzonspor [4]
+1/4 1 - 3
- 01:00 FT
[3] Besiktas 1
3 - 2
Kasimpasa [14]
-1 3/4 3 - 1
OMAA 01:00 FT
[4] Al Suwaiq
4 - 0
Sur Club [13]
2 - 0
- 01:00 FT
[12] Al Shabab (OMA)
0 - 2
Rustaq Club [6]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Al Nahda (OMA)
1 - 0
Oman Club [11]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Nasr Salalah
4 - 0
Mirbat SC [9]
-1 2 - 0
W20 01:30 FT
[D-2] Ukraina U20 (T) 3
2 - 1
Mỹ U20 [D-3] 2
+1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[C-2] Uruguay U20 (T)
3 - 1
Na Uy U20 [C-3] 2
-1/4 2 - 0
HLA 01:45 FT
[6] Utrecht
1 - 1
Vitesse Arnhem [5]
+0 1 - 1
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
4 - 0
Finn Harps [9]
-1 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[3] Bohemians 1
1 - 2
Sligo Rovers [6]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Dundalk
1 - 0
St. Patrick's [5]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Waterford Utd
1 - 0
UC Dublin [10]
-1 1 - 0
IREB 01:45 FT
[3] Drogheda Utd
3 - 0
Galway [7]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 0
Cobh Ramblers [8]
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Bray Wanderers
2 - 1
Wexford Youths [10]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Limerick
1 - 0
Cabinteely [4]
+0 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[5] Malaga
3 - 1
Zaragoza [14]
-3/4 0 - 1
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
2 - 0
Cork City [8]
-1 0 - 0
PHA 02:05 FT
[9] Nimes 1
2 - 3
Lyon [3] 1
+3/4 2 - 1
- 02:05 FT
[13] Angers 1
1 - 1
Saint Etienne [4] 1
-1/4 0 - 0
- 02:05 FT
[19] Caen 1
0 - 1
Bordeaux [14] 1
-1/2 0 - 1
- 02:05 FT
[18] Dijon 2
2 - 1
Toulouse [16] 2
-1 1/4 0 - 1
- 02:05 FT
[5] Marseille 1 2
1 - 0
Montpellier [6]
-1/2 0 - 0
- 02:05 FT
[15] Amiens
2 - 1
Guingamp [20]
-1 1 - 0
- 02:05 FT
[12] Nantes 2
0 - 1
Strasbourg [11] 1
-1/2 0 - 0
- 02:05 FT
[7] Nice 2
2 - 0
Monaco [17] 3
+1/4 1 - 0
- 02:05 FT
[8] Stade Reims 2
3 - 1
PSG [1] 1
+1 1/2 1 - 0
- 02:05 FT
[10] Rennes 1
3 - 1
Lille [2] 2
-1/4 1 - 1
ICEB 02:15 FT
[9] Grotta 1
2 - 3
Leiknir Rey. [5]
+0 0 - 2
- 02:15 FT
[2] Vik. Olafsvik
2 - 0
Thor Akureyri [6]
-1/4 2 - 0
KSAA 02:30 FT
[17] Al Khaleej(KSA)
1 - 0
Hazm [13]
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-0; HP: 1-1; Pen: 2-3
PERA 03:30 FT
[12] UTC Cajamarca
3 - 2
Real Garcilaso [6]
-1/4 1 - 0
CHIA 05:00 FT
[13] Cobresal 1
4 - 1
Coquimbo Unido [10] 4
+1/4 0 - 0
ECUA 05:00 FT
[3] Catolica Quito
1 - 0
America Quito [16]
-1 0 - 0
VENA 05:00 FT
[6] Zamora Barinas 1
2 - 1
Mineros Guayana [3]
-1/4 1 - 0
BRB 05:15 FT
[9] CRB/AL
1 - 1
Vila Nova/GO [12]
-1/4 1 - 0
USA 06:05 FT
[Dong-10] Orlando City
0 - 1
LA Galaxy [Tay-3] 2
-3/4 0 - 1
USB 06:05 FT
[Nhóm 1-3] New York RB II
1 - 2
Carolina Railhawks [Nhóm 1-4]
-3/4 0 - 2
BLVA 07:00 FT
[10] Real Potosi
3 - 1
Royal Pari [11]
-1 1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[4] SC Recife/PE
3 - 2
Londrina/PR [3]
-3/4 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[12] Everton CD
0 - 0
Huachipato [7]
-1/2 0 - 0
ECUA 07:30 FT
[1] Barcelona SC 1
2 - 0
Olmedo [7]
-1 1/4 2 - 0
PERA 08:00 FT
[3] Cesar Vallejo
1 - 0
Carlos A. Mannucci [14]
-1/2 0 - 0
USA 08:00 FT
[Tay-6] Real Salt Lake
2 - 1
Atlanta United [Dong-5]
+0 1 - 0
- 09:30 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
4 - 2
Montreal Impact [Dong-4]
-1 1/2 3 - 0
AUSQSL 12:00 Hoãn
[3] Gold Coast Knights
-
Western Pride [14]
-
GHU18 17:00 Hoãn
  Mexico U18 (T)
-
Croatia U18  
-
IRNC 20:30 Hoãn
  Sepahan
-
Persepolis  
-
 
« 24 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com