bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATC 11:00 FT
  Arterivo Wakayama
3 - 0
Saga LIXIL  
1 - 0
- 11:00 FT
  Saurcos Fukui
2 - 4
Honda FC  
2 - 0
- 11:00 FT
  MIO Biwako
0 - 2
FC Osaka  
+3/4 0 - 0
- 11:00 FT
  Tochigi SC
0 - 2
Vanraure Hachinohe  
0 - 1
- 11:00 FT
  Matsue City
2 - 2
Kamatamare San.  
+1 1/4 2 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 2-4
- 11:00 FT
  Toin University
8 - 0
Yamagata University  
3 - 0
- 11:00 FT
  Thespa Kusatsu
0 - 0
Tokyo University  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
- 11:00 FT
  Honda Lock (T)
5 - 1
FC Tokushima Celeste  
-1 1/4 3 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[5] Green Gully SC 3
2 - 4
Altona Magic [7] 3
-1/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
4 - 3
Vegalta Sendai [17] 1 1
-1/4 3 - 2
- 12:00 FT
[7] Consa. Sapporo 2
0 - 0
Gamba Osaka [13] 1
-1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[4] Kyoto Sanga 1 1
2 - 0
Renofa Yamaguchi [20] 1
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki 1
1 - 0
Tokushima Vortis [15] 3
+0 1 - 0
AUSVPL 12:15 FT
[1] Avondale Heights 1
0 - 0
Dandenong City [13] 3
-1 1/4 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[4] Metro Stars 1
4 - 1
Para Hills Knights [8] 1
-1/2 0 - 1
- 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21 1
1 - 3
Adelaide Raiders [5] 1
-1/4 0 - 0
- 12:30 FT
[7] Croydon Kings 4
2 - 0
Adelaide City [9] 1
+0 0 - 0
- 12:30 FT
[11] West Adelaide 3
1 - 1
Adelaide Comets [3] 2
+1/2 1 - 1
- 12:35 FT
[2] Ade. Blue Eagles 1
0 - 2
Campbelltown City [1] 2
+1/2 0 - 2
NHATA 13:00 FT
[9] Cerezo Osaka 3
1 - 0
FC Tokyo [1]
+0 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[10] Tokyo Verdy
1 - 1
JEF United Chiba [13]
+0 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[2] Inglewood Utd
3 - 0
Rockingham City [9]
-1/2 2 - 0
- 14:00 FT
[6] Bayswater City 1 3
1 - 0
Perth Glory U21 [3] 1
+1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[4] Floreat Athena 1
1 - 2
Stirling Lions [12] 1
-2 1 - 1
- 14:00 FT
[1] Perth SC
2 - 1
Cockburn City [8]
-1 1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[10] Armadale SC
2 - 3
Sorrento [5]
+1 2 - 2
- 14:00 FT
[7] Balcatta 1
1 - 0
ECU Joondalup [11] 2
-1/2 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[3] Ventforet Kofu
2 - 1
Yokohama FC [12] 1
-1/2 1 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[4] Hume City
3 - 0
Dandenong Th. [12]
-3/4 2 - 0
TQA 14:30 FT
[15] Beijing Renhe 4
2 - 1
Tianjin Teda [7] 2 5
+0 1 - 0
TQB 14:30 FT
[11] Heil. Lava Spring 2
2 - 0
Liaoning Hunyong [13] 4
-1/2 2 - 0
NGAU21 15:00 FT
[7] Krasnodar U21 1
3 - 0
Rubin Kazan U21 [11] 1
-2 1/4 2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[3] Bayside Utd
3 - 4
Brisbane Knights [9]
2 - 1
- 15:00 FT
[7] Acacia Ridge
2 - 1
Caboolture Sports [6]
2 - 0
- 15:00 FT
[2] Toowong FC
4 - 4
The Gap [8]
0 - 2
NHATB 15:00 FT
[17] Ehime FC
0 - 1
Mito Hollyhock [1] 1
+1/4 0 - 1
HQA 15:00 FT
[6] Pohang Steelers
0 - 0
FC Seoul [2]
+1/4 0 - 0
HQB 15:00 FT
[3] Suwon FC 1
2 - 0
Daejeon Citizen [9] 2
-1/4 1 - 0
HKGC 15:00 FT
  Kitchee 4
2 - 0
Southern District   3
0 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[10] Sutherland Sharks 1
3 - 0
Sydney Olympic [7]
+1/4 2 - 0
VNB 15:30 FT
[5] Đồng Tháp
3 - 1
Đăk Lăk [10] 1
2 - 0
NGAU21 16:00 FT
[4] Zenit U21 1
4 - 2
Yenisey U21 [10]
-1 1/2 2 - 0
- 16:00 FT
[3] Din. Moscow U21
1 - 0
Arsenal Tula U21 [5]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[6] Lok. Moscow U21
6 - 1
Ufa U21 [14] 1
3 - 0
CZEU19 16:00 FT
[14] Mlada Boleslav U19
2 - 1
Pardubice U19 [11]
-1/2 2 - 1
- 16:00 FT
[3] Hradec Kralove U19 2
3 - 2
Pribram U19 [6]
+0 0 - 1
UKRU21 16:00 FT
[7] Zorya U21
1 - 1
Oleksandria U21 [2]
+1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[9] Karpaty Lviv U21
3 - 2
FC Lviv U21 [11]
-1 1/4 3 - 1
- 16:00 FT
[10] Desna U21
1 - 3
Mariupol Youth [5]
1 - 1
AUSNSW 16:00 FT
[9] Marconi Stallions 1
2 - 4
APIA Tigers [2] 1
+1/4 1 - 3
- 16:00 FT
[5] Sydney FC U21 1
1 - 0
Hakoah Sydney [12]
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[11] Mt Druitt Town
1 - 4
Blacktown City [3]
+1/2 0 - 2
VNB 16:00 FT
[11] Bình Định
0 - 4
Phố Hiến [2] 1
0 - 1
NGB 17:00 FT
[18] Sibir
0 - 0
Krasnodar B [10]
-1/4 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
[15] Orenburg U21
0 - 2
Spartak Mos. U21 [2]
0 - 2
UKRU21 17:00 FT
[3] Shakhtar Donetsk U21
2 - 0
Vorskla U21 [6]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Olimpik Donetsk U21
0 - 3
Chernomorets U21 [4]
-
HQA 17:00 FT
[7] Gangwon
0 - 1
Jeju Utd [10]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[9] Seongnam
1 - 4
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 1 - 1
HQB 17:00 FT
[4] Anyang
2 - 1
Seoul E-Land [10]
-1/2 1 - 1
VNA 17:00 FT
[6] SHB Đà Nẵng
2 - 1
HA Gia Lai [8]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[13] Khánh Hòa
3 - 2
Quảng Nam [14]
-1/4 2 - 1
NHATB 17:30 FT
[7] Ryukyu
2 - 1
Alb. Niigata (JPN) [14]
+1/4 1 - 0
THA 17:45 FT
[5] Nakhon Ratch.
1 - 1
Port FC [1]
+1/2 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
[1] CSKA Mos. U21
3 - 0
Kryliya Sov. U21 [8]
-1 1/2 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
[13] Slovacko U19
1 - 2
Dukla Praha U19 [15]
-3/4 1 - 2
- 18:00 FT
[12] MFk Karvina U19
1 - 1
Jihlava U19 [16]
-3/4 1 - 0
TS ̣90': 1-1; Pen: 4-3
UKRU21 18:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
7 - 1
Arsenal Kiev U21 [8]
-2 1/4 3 - 1
THA 18:00 FT
[6] Trat FC
3 - 1
Chiangrai Utd [2]
+0 3 - 0
CZEU21 18:30 FT
  Vik.Plzen U21
1 - 4
S. Olomouc U21  
+3/4 0 - 2
TQB 18:30 FT
[16] Shanghai Shenxin
0 - 1
Xinjiang Tianshan [15]
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[3] Guizhou Zhicheng
0 - 0
Shaanxi Changan [14]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[7] Beijing BG
2 - 2
Zhejiang Greentown [6]
-1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[2] Guangdong S Tiger 1
1 - 1
Shijiazhuang YJ [4]
-1/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[10] Wuhan Zall
2 - 1
Tianjin Tianhai [16]
-1/2 1 - 0
- 18:35 FT
[14] Hebei CFLD
3 - 2
Jiangsu Suning [5]
+1/4 3 - 2
TQB 18:35 FT
[10] Nantong Zhiyun
1 - 0
Sichuan Longfor [12]
-1/4 1 - 0
DENB 18:45 FT
[4] Naestved BK
1 - 1
Thisted [12]
-1 1/2 1 - 0
- 18:45 FT
[2] Viborg
4 - 0
Fremad Amager [5]
-3/4 2 - 0
- 18:45 FT
[1] Silkeborg IF
2 - 0
Nykobing [8]
-1 3/4 1 - 0
- 18:45 FT
[11] Helsingor
1 - 2
Lyngby [3]
+0 1 - 0
- 18:45 FT
[7] HB Koge
3 - 1
Roskilde [9]
-1/4 0 - 0
- 18:45 FT
[6] Fredericia
2 - 2
Hvidovre IF [10]
+0 2 - 0
NGB 19:00 FT
[16] Baltika
1 - 1
Tyumen [20]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Shinnik Yaroslavl
4 - 2
Avangard Kursk [8]
-1/2 3 - 1
- 19:00 FT
[14] Spartak Moscow B
1 - 1
PFC Sochi [2]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[19] Zenit B
2 - 1
FK Tambov [1]
2 - 1
- 19:00 FT
[9] Khimki
2 - 1
Luch Energiya [13]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Nizhny Novgorod
3 - 1
Mordovia [12]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[17] Fakel 1
0 - 0
Tom Tomsk [3]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Rotor Volgograd
1 - 2
Chertanovo [5]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Armavir
2 - 0
SKA Energiya [7]
+0 0 - 0
NGAU21 19:00 FT
[12] Akhmat Gr. U21
1 - 1
Rostov U21 [9]
-1/4 1 - 1
MDVA 19:00 FT
[6] Dinamo-Auto
0 - 0
Zimbru [7]
0 - 0
CZEU19 19:00 FT
[10] C. Budejovice U19
1 - 0
Zlin U19 [7]
0 - 0
THA 19:00 FT
[12] Chiangmai
1 - 0
Prachuap FC [7]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Sukhothai
2 - 0
Chainat [15]
-1/2 2 - 0
VNA 19:00 FT
[1] TP.HCM
2 - 1
SL Nghệ An [5]
-1/4 2 - 0
ITA3 19:30 FT
[A-9] AC Cuneo
0 - 1
Luchese [A-11]
-1/2 0 - 0
SINA 19:30 FT
[7] Warriors FC
3 - 2
Hougang Utd [2]
1 - 1
- 19:40 FT
[4] Tampines Rovers
1 - 1
Geylang Intl [8]
1 - 1
UZBA 19:45 FT
[7] Dinamo Samarkand
2 - 2
Qyzylqum [10]
-3/4 1 - 1
- 19:45 FT
[3] Surkhon Termiz
2 - 1
Kokand-1912 [13]
-1/2 1 - 1
ARMA 20:00 FT
[7] Gandzasar
1 - 1
Lori Vanadzor [5]
-1/4 0 - 1
LATA 20:00 FT
[4] Spartaks Jurmala
1 - 0
METTA/LU Riga [9]
-3/4 1 - 0
CZEB 20:00 FT
[2] Jihlava
1 - 6
Brno [3]
-1/4 1 - 3
- 20:00 FT
[9] Fotbal Trinec
2 - 3
C. Budejovice [1]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Hradec Kralove
1 - 0
Taborsko [15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 1
SK Prostejov [10]
0 - 1
- 20:00 FT
[6] Varnsdorf
7 - 1
Znojmo [16]
+0 3 - 1
- 20:00 FT
[13] MFK Chrudim
1 - 2
Vik.Zizkov [14]
+1 1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[8] MFK Vitkovice
1 - 0
Pardubice [7]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Banik Sokolov 1
1 - 5
Usti & Labem [5]
-1/4 0 - 2
THA 20:00 FT
[13] Suphanburi
0 - 0
Rayong FC [14]
-3/4 0 - 0
BLRA 20:15 FT
[15] FK Minsk
0 - 3
FK Gorodeya [10]
+0 0 - 1
W20 20:30 FT
[F-2] B.D.Nha U20 (T)
1 - 0
Hàn Quốc U20 [F-3]
-1 1/4 1 - 0
NORB 20:30 FT
[16] Tromsdalen
2 - 3
KFUM Oslo [3]
+1/2 0 - 2
SLOA 20:45 FT
[3] Domzale
2 - 1
Maribor [1]
+1/4 2 - 1
UZBA 20:50 FT
[6] Navbahor
1 - 1
Andijan [14]
-3/4 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[7] Newport (T) 1
0 - 0
Tranmere Rovers [6]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0;TS HP: 0-1
TBNB 21:00 FT
[19] Rayo Majada.
0 - 0
Cordoba [20]
-1 1/2 0 - 0
SCOC 21:00 FT
  Hearts (T)
1 - 2
Celtic  
+1 1/4 0 - 0
MDVA 21:00 FT
[8] Codru Lozova FC
1 - 3
Speranta [3]
0 - 1
FINA 21:00 FT
[9] RoPS Rovaniemi
1 - 1
SJK Seinajoki [5]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] HIFK
1 - 1
Inter Turku [1]
+1/2 1 - 0
FINB 21:00 FT
[9] AC Kajaani
1 - 2
KTP Kotka [5]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Jaro
1 - 3
Haka [1]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[3] AC Oulu
0 - 1
TPS Turku [2]
-1/4 0 - 1
TDA 21:00 FT
[1] Malmo
5 - 0
Eskilstuna City [15]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Hacken 1
1 - 2
Goteborg [2]
-1/4 0 - 1
TDB 21:00 FT
[13] IK Frej
1 - 1
Varbergs BoIS [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Syrianska
1 - 0
Brommapojkarna [16]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Halmstads
3 - 0
Degerfors IF [6]
-1/2 2 - 0
UKRA 21:00 FT
[10] Karpaty Lviv
3 - 3
Olimpik Donetsk [9]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Desna Chernigiv
1 - 0
Arsenal Kiev [11]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Vorskla 1
1 - 2
Chernomorets [12]
-1/4 0 - 1
MASL 21:00 FT
[7] PKNS FC
3 - 0
Petaling Jaya City [9]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Perak FA
2 - 3
Melaka FA [4]
-1/2 1 - 2
MAPL 21:00 FT
[10] Sarawak
1 - 1
Johor Darul Takzim II [1]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Penang FA
0 - 0
Sabah FA [2]
0 - 0
- 21:00 FT
[4] Terengganu II
2 - 2
Kelantan [9]
1 - 2
UZBA 21:00 FT
[8] Metallurg Bekabad
0 - 2
Bunyodkor [4]
+0 0 - 1
BRB 21:00 FT
[5] Coritiba/PR
2 - 1
Cuiaba/MT [6]
-1/2 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[5] Radnik Bijeljina
1 - 0
Sloboda Tuzla [7]
0 - 0
- 22:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
3 - 1
FK Krupa [11]
1 - 0
- 22:00 FT
[12] GOSK Gabela
0 - 2
Sarajevo [1]
0 - 1
- 22:00 FT
[10] FK Tuzla City
0 - 3
Zeljeznicar [4]
0 - 3
- 22:00 FT
[8] Zvijezda Bijeljina
0 - 0
Zrinjski [2]
0 - 0
- 22:00 FT
[6] Celik
1 - 1
Siroki Brijeg [3]
1 - 1
CZEA 22:00 FT
[11] Bohemians 1905
1 - 1
Opava [13]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Slovacko
2 - 0
MFk Karvina [15]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Pribram
3 - 2
Dukla Praha [16]
-1 1/4 1 - 1
AUTA 22:00 FT
[10] Hartberg
3 - 1
Admira [11]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Wacker Innsbruck
4 - 0
Mattersburg [5]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Rapid Wien
1 - 2
SCR Altach [8]
-1/2 0 - 0
DENA 22:00 FT
[6] Odense BK
0 - 2
Brondby [5]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Midtjylland
1 - 2
Esbjerg FB [3]
-3/4 1 - 2
- 22:00 FT
[1] Kobenhavn
1 - 3
Nordsjaelland [8]
-1 1/2 0 - 1
BLRA 22:15 FT
[7] Slavia Mozyr
2 - 0
Torpedo Minsk [16]
-1/4 1 - 0
MNEA 22:30 FT
[4] OFK Titograd
1 - 1
OFK Petrovac [7]
0 - 0
- 22:30 FT
[5] Iskra Danilo
5 - 1
Rudar [8]
4 - 0
- 22:30 FT
[6] Grbalj
4 - 0
Mornar Bar [10]
1 - 0
- 22:30 FT
[3] Zeta
3 - 2
Lovcen Cetinje [9]
0 - 1
- 22:30 FT
[2] Buducnost
0 - 2
Sutjeska [1]
0 - 1
SLOA 22:55 FT
[4] Mura
1 - 1
CM Celje [5]
-1/2 0 - 1
- 22:55 FT
[6] Aluminij
1 - 0
O.Ljubljana [2]
+3/4 1 - 0
- 22:55 FT
[10] NK Krsko
3 - 2
Gorica [9]
+1/4 1 - 1
- 22:55 FT
[7] Rudar Velenje
2 - 2
Triglav [8]
-3/4 1 - 0
W20 22:59 FT
[E-3] Panama U20 (T)
1 - 1
Mali U20 [E-2] 1
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[E-1] Pháp U20 (T) 2
2 - 0
Arập Xêut U20 [E-4] 1 1
-1 3/4 1 - 0
TBNB 22:59 FT
[1] Osasuna
2 - 0
Las Palmas [12]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Sporting Gijon 1
0 - 2
Albacete [3]
-1/4 0 - 1
ITA 22:59 FT
[19] Frosinone 2
0 - 0
Chievo [20] 2
-1/4 0 - 0
ITA3 22:59 FT
[B-1] Pordenone
3 - 0
Juve Stabia [C-1]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C-17] AS Bisceglie
4 - 3
Paganese [C-19]
-1/4 4 - 1
ICEA 22:59 FT
[9] HK Kopavogur
0 - 0
UMF Grindavik [5]
-1/4 0 - 0
NORA 22:59 FT
[4] Valerenga 1
0 - 3
Lillestrom [9]
-1 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[6] Konyaspor
0 - 0
Akhisar Bld. [18]
-1 1/4 0 - 0
TDA 22:59 FT
[13] Helsingborg
1 - 1
Falkenbergs [16]
-1/2 0 - 1
TDB 22:59 FT
[3] Jonkopings
2 - 0
Brage [4]
-3/4 0 - 0
BDNC 23:15 FT
  Sporting Lisbon (T)
1 - 1
Porto  
+1/4 1 - 1
TS ̣90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 5-4
PERA 23:15 FT
[2] Sporting Cristal
2 - 3
Melgar [9]
-1 1 - 1
ICEA 23:30 FT
[4] KA Akureyri
2 - 0
Vestmannaeyjar [12]
-1 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[4] Hap. Beer Sheva 1
0 - 4
Maccabi TA [1]
+0 0 - 2
- 00:00 FT
[5] Bnei Yehuda
1 - 2
Hapoel Hadera [8]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Maccabi Netanya
1 - 2
Maccabi Haifa [2]
+1/4 0 - 1
RMNC 00:00 FT
  Astra Giurgiu (T) 1
1 - 1
Viitorul C.  
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
TSA 00:00 FT
[8] Sion
0 - 1
Thun [4]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Lugano
3 - 3
Grasshoppers [10]
-1 1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[2] Basel
4 - 1
Neuchatel Xamax [9]
-2 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Young Boys
4 - 0
Luzern [5]
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Zurich
1 - 1
St. Gallen [6]
+0 0 - 1
BLRA 00:45 FT
[1] Dinamo Brest
6 - 1
Neman Grodno [8]
-1 1/4 2 - 0
DUCC 01:00 FT
  Leipzig (T) 1
0 - 3
Bayern Munich   1
+1 1/4 0 - 1
UAEA 01:00 FT
[14] Dubba Al Fujairah
3 - 3
Baniyas [6]
-1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[2] Al Shabab (UAE)
1 - 3
Al Fujairah [12]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[13] Emirates Club
1 - 2
Al Sharjah [1]
+1/2 1 - 1
URUA 01:00 FT
[14] CA Juventud
4 - 1
CA River Plate (URU) [13]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[10] Rampla Juniors
0 - 3
Nacional Montevideo [3]
+1 0 - 2
- 01:00 FT
[12] Defensor SC
2 - 4
CA Fenix [2]
+0 1 - 1
W20 01:30 FT
[F-1] Argentina U20 (T) 2
5 - 2
Nam Phi U20 [F-4] 1
-1 1/2 1 - 1
ITA 01:30 FT
[10] Bologna
3 - 2
Napoli [2] 1
+1/4 2 - 0
IREB 01:30 FT
[2] Longford Town
3 - 1
Athlone [9]
-1 1/2 2 - 1
CHIA 01:45 FT
[15] Antofagasta 1 2
1 - 1
U. La Calera [4] 3
-1/4 0 - 1
TBNC 02:00 FT
  Barcelona (T) 2
1 - 2
Valencia   2
-3/4 0 - 2
ITB 02:00 FT
[4] Benevento 2
0 - 3
Cittadella [7] 5
-1/2 0 - 2
BRA 02:00 FT
[7] Botafogo/RJ (T) 10
0 - 1
Palmeiras/SP [1]
+1 1/4 0 - 0
BRB 02:30 FT
[10] Sao Bento/SP
1 - 0
Oeste/SP [11]
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[7] Ponte Preta/SP
4 - 2
Parana/PR [13]
-1/2 1 - 2
ARGB 02:35 FT
[1] Sarmiento Junin
2 - 0
Ind.Rivadavia [8]
-1/2 0 - 0
CHIB 03:00 FT
[12] Melipilla
2 - 0
Puerto Montt [6]
+0 0 - 0
ECUA 03:00 FT
[15] Fuerza Amarilla SC 1
1 - 1
LDU Quito [6]
+3/4 0 - 1
COLB 03:30 FT
[1] Real Cartagena
4 - 1
Leones FC [7]
-3/4 1 - 1
- 03:30 FT
[6] Cortulua
2 - 0
Barranquilla [4]
-3/4 2 - 0
PERA 03:30 FT
[7] Ayacucho FC
2 - 0
Universitario [11]
-1 1 - 0
USA 03:55 FT
[Dong-7] Chicago Fire 2
1 - 1
New York City [Dong-6] 2
-1/4 1 - 1
CHIB 04:00 FT
[1] Cobreloa 1
0 - 0
CD Magallanes [14]
0 - 0
VENA 04:00 FT
[7] Zulia FC
3 - 2
Caracas [2]
+0 0 - 2
BRA 05:00 FT
[16] Gremio/RS
1 - 0
Atl. Mineiro/MG [2]
-3/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[17] Operario/PR
0 - 2
Botafogo/SP [1]
-1/4 0 - 1
- 05:00 FT
[19] Brasil Pelotas/RS
2 - 1
America/MG [20]
+0 1 - 1
CHIB 05:00 FT
[4] La Serena
2 - 0
Rangers Talca [9]
+0 0 - 0
COLA 05:00 FT
[1] Millonarios 2
1 - 0
Deportivo Pasto [6] 3
-3/4 0 - 0
USW 05:00 FT
[8] Sky Blue FC Nữ
0 - 1
Portland Tho. Nữ [4]
0 - 0
ECUA 05:15 FT
[10] Nacional Quito
1 - 2
Macara [2]
+0 1 - 1
PERA 05:45 FT
[5] Academia Cantolao
3 - 1
Uni.San Martin [16]
-1/4 2 - 1
CHIB 06:00 FT
[16] San Luis Qui.
0 - 2
Barnechea [2]
0 - 2
USA 06:00 FT
[Tay-8] Vancouver WC
2 - 1
Dallas [Tay-7]
-1/2 2 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-6] Indy Eleven
0 - 0
Nashville FC [Nhóm 1-2]
0 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-18] Hartford Athletic
1 - 1
Ottawa Fury [Nhóm 1-7]
0 - 1
- 06:00 FT
[Nhóm 1-11] Pittsburgh R. 1
0 - 0
Ch.Independence [Nhóm 1-16]
0 - 0
CHIA 06:30 FT
[2] Colo Colo 1
3 - 0
Audax Italiano [5] 2
-1 1 - 0
USA 06:35 FT
[Dong-12] Cincinnati
0 - 2
New York RB [Dong-3]
+0 0 - 0
- 06:35 FT
[Dong-11] New England 1
1 - 1
D.C. Utd [Dong-1]
-1/4 0 - 0
- 06:35 FT
[Dong-2] Philadelphia Union
1 - 3
Portland Timbers [Tay-10]
-3/4 0 - 2
USB 06:35 FT
[Nhóm 1-1] Tampa Bay Rowdies
1 - 0
Swope Park Rangers [Nhóm 1-17]
0 - 0
- 06:35 FT
[Nhóm 1-8] Ch. Battery
1 - 1
Atlanta United II [Nhóm 1-10]
0 - 0
USA 07:05 FT
[Tay-5] Minnesota Utd
1 - 0
Houston Dynamo [Tay-4]
-1/4 1 - 0
ECUA 07:30 FT
[9] Dep.Cuenca
2 - 0
Guayaquil City [12]
-3/4 1 - 0
USB 07:30 FT
[Nhóm 2-6] OKC Energy
1 - 0
Colorado Springs [Nhóm 2-17]
1 - 0
- 07:30 FT
[Nhóm 2-9] Rio Grande Valley
3 - 1
SA Scorpions [Nhóm 2-16]
2 - 0
- 07:30 FT
[Nhóm 2-13] Austin Bold 1
1 - 3
New Mexico United [Nhóm 2-1]
0 - 1
PERA 08:00 FT
[18] Sport Boys
1 - 2
Alianza Huanuco [8]
-1/2 0 - 0
USA 08:00 FT
[Tay-12] Colorado Rapids
3 - 2
Columbus Crew [Dong-9]
-1/4 2 - 1
USW 08:05 FT
[1] Utah Royals Nữ
2 - 0
Orlando Pride Nữ [9]
1 - 0
CHIB 09:00 FT
[3] Dep. Copiapo
0 - 1
U. San Felipe [10]
0 - 1
USB 09:00 FT
[Nhóm 2-10] LA Galaxy II
2 - 2
Orange C. Blues [Nhóm 2-11]
+1/2 1 - 0
- 09:00 FT
[Nhóm 2-5] Portland Timbers II
1 - 1
El Paso Locomotive [Nhóm 2-3]
-1/4 1 - 1
- 09:00 FT
[Nhóm 2-15] Real Monarchs
2 - 4
Phoenix FC [Nhóm 2-2]
+1/4 2 - 2
- 09:30 FT
[Nhóm 2-12] Las Vegas Lights
0 - 0
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-7]
-1/2 0 - 0
NHATC 11:00 Hoãn
  Iwaki FC
-
Sony Sendai  
-
NGAU21 18:00 Hoãn
[16] Anzhi U21
-
Ural U21 [13]
-
NGB 19:00 Hoãn
[14] Spartak Moscow B
-
Dynamo St.Peters  
-
FINB 21:00 Hoãn
[6] MuSa Pori
-
Mypa [10]
-
MASL 21:00 Hoãn
[2] Pahang
-
Felda United [12]
-
 
« 25 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com