bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[4] Yokohama FM
4 - 0
Jubilo Iwata [16]
-1/2 1 - 0
NHATB 11:00 FT
[18] Kagoshima
0 - 1
Avispa Fukuoka [21] 2
+0 0 - 0
NHATC 11:00 FT
  Nara Club
1 - 2
Ritsumeikan Uni.   1
0 - 2
- 11:00 FT
  Nagano Parceiro 1
1 - 0
ĐH Niigata  
0 - 0
- 11:00 FT
  Grulla Morioka
1 - 0
Yamanashi University  
0 - 0
- 11:00 FT
  MD Nagasaki
0 - 1
Kochi United SC  
0 - 0
- 11:00 FT
  Giravanz Kita.
6 - 0
Tokuyama Uni.   1
3 - 0
- 11:00 FT
  Kataller Toyama (T)
2 - 0
FC Kariya  
1 - 0
- 11:00 FT
  Blaublitz Akita
0 - 3
Meiji University  
0 - 2
- 11:00 FT
  Hokkaido Uni
0 - 2
Ryutsu Keizai Univ  
0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[7] Rockdale City
2 - 3
Sydney Utd [5]
+0 0 - 2
- 12:00 FT
[4] Manly Utd
0 - 4
Wollongong United [1]
+1/2 0 - 1
NHATA 12:00 FT
[9] Urawa Red
0 - 4
Sanf Hiroshima [8]
+0 0 - 2
- 12:00 FT
[18] Sagan Tosu
1 - 0
Kashima Antlers [3]
+1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[20] Tochigi SC
1 - 1
Okayama [8]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Montedio Yama.
0 - 0
Zweigen Kan. [9]
+0 0 - 0
NGAU21 13:00 FT
[15] Anzhi U21
1 - 0
Ural U21 [13] 2
-1/4 0 - 0
AUSVPL 13:00 FT
[8] South Melbourne
3 - 2
Bentleigh Greens [2] 1
+1/4 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[5] Nagoya Grampus 1
0 - 1
Matsumoto Yama. [14] 2
-3/4 0 - 1
- 13:00 FT
[11] Vissel Kobe
4 - 1
Shonan Bellmare [12] 2
-1/4 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[7] Kashiwa Reysol 3
1 - 1
Omiya Ardija [2]
-1/2 1 - 0
HQB 13:00 FT
[4] Asan Mugunghwa 1 1
0 - 0
Gwangju [1] 1
+0 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[6] Oita Trinita
0 - 1
Kawasaki Fro. [2]
+1/2 0 - 1
TQA 14:30 FT
[11] Dalian Yifang
1 - 0
Sh. Shenhua [15]
-1/2 0 - 0
HQA 15:00 FT
[4] Daegu
0 - 0
Suwon Bluewings [8]
-1/4 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[2] SV Ried
1 - 1
Austria Klagenfurt [8]
-1 3/4 0 - 0
- 15:30 FT
[16] Vorwarts Steyr
2 - 3
Blau Weiss Linz [5]
-1/4 1 - 1
VNB 15:30 FT
[5] An Giang
0 - 2
HL Hà Tĩnh [1]
0 - 1
- 15:30 FT
[12] Phù Đổng
2 - 1
Thừa Thiên Huế [7]
0 - 0
TQA 16:30 FT
[2] Guangzhou Ever.
1 - 0
Shenzhen FC [13]
-1 1/4 0 - 0
VNB 16:30 FT
[3] Bình Phước
4 - 1
XM Fico Tây Ninh [9]
2 - 1
TBNB 17:00 FT
[10] Almeria
0 - 0
Alcorcon [14]
-1/2 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[10] FK Taraz
0 - 1
Tobol Kostanay [2]
+1/2 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
[3] Brno U19
0 - 3
Sparta Praha U19 [1]
-1/2 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[22] FC Gifu
1 - 2
Machida Zelvia [16]
+1/4 0 - 2
HQA 17:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
4 - 1
Gyeongnam [10]
-1 1 - 0
VNB 17:00 FT
[10] Cần Thơ
1 - 1
ĐT Long An [6]
1 - 1
NGA 18:00 FT
[12] Din. Moscow
3 - 3
Arsenal-Tula [5]
-3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[7] FK Orenburg
2 - 0
Spartak Moscow [6]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[8] Akhmat Groznyi
1 - 0
Rostov [9]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[15] Anzhi
0 - 2
Ural S.r. [10]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[3] Krasnodar
1 - 0
Rubin Kazan [11]
-1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[4] Cska Moscow
6 - 0
Krylya Sovetov [13]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Lok. Moscow
1 - 0
Ufa [14]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[1] Zenit
4 - 1
Yenisey [16]
-2 1/4 1 - 0
KAZA 18:00 FT
[8] Okzhetpes
1 - 1
Astana [1]
+1 0 - 1
THAA 18:00 FT
[3] Bangkok Utd
2 - 1
Samut Prakan City [4]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[8] Chonburi
1 - 0
Ratchaburi [10]
+0 1 - 0
KAZA 18:30 FT
[6] Zhetysu Taldykorgan
1 - 0
Kaisar Kyzylorda [5]
-1/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[1] Qingdao Huanghai
2 - 3
Changchun Yatai [7]
-1/2 1 - 1
TQA 18:35 FT
[3] Shanghai SIPG 3
2 - 1
Beijing Guoan [1] 1
-1/4 1 - 0
- 18:35 FT
[4] Shandong Luneng
3 - 1
Guangzhou Fuli [9]
-1 1 - 0
CAFCOS 19:00 FT
[B-3] Mozambique
1 - 2
Namibia [B-2]
0 - 0
KAZA 19:00 FT
[7] Shakhter Kar. (T)
1 - 2
Kairat Almaty [3]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Irtysh Pavlodar
1 - 0
Atyrau [11]
-1/2 0 - 0
LATA 19:00 FT
[7] FK Liepaja
1 - 0
Valmiera / BSS [4]
-3/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[1] Buriram Utd
1 - 0
Muang Thong Utd [16]
-1 0 - 0
SINA 19:30 FT
[8] Balestier Kh.
2 - 4
Home Utd [5]
2 - 0
ITAA 20:00 FT
[7] Torino
3 - 1
Lazio [8] 1
-1/4 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-19] Rimini
2 - 0
Virtus Verona [B-18]
-1/4 2 - 0
ARMA 20:00 FT
[1] Pyunik (T)
2 - 1
Ararat Y [8]
-1 1/4 2 - 1
CZEA 20:00 FT
[4] Jablonec
1 - 0
Slovan Liberec [7]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Slavia Praha
2 - 1
Sparta Praha [3]
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[2] Vik.Plzen
1 - 1
Banik Ostrava [5]
-1 1 - 0
CZEU21 20:00 FT
  Brno U21
3 - 1
Bohemians U21  
2 - 0
- 20:00 FT
  Hra. Kralove U21
1 - 1
Slovacko U21  
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  MFk Karvina U21
1 - 3
Teplice U21  
+1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[1] Hatayspor
3 - 2
Adana Demirspor [6]
-3/4 0 - 1
TDA 20:00 FT
[2] Djurgardens
3 - 1
Ostersunds [10]
-1 2 - 1
TDB 20:00 FT
[2] Mjallby AIF
2 - 0
Gais [12]
+0 1 - 0
W20 20:30 FT
[B-4] Mexico U20 (T) 2
0 - 3
Nhật Bản U20 [B-2] 2
-1/4 0 - 1
IDNA 20:30 FT
[1] PSIS Semarang
2 - 1
Persija Jakarta [5]
+1/4 0 - 1
ANHL1 21:00 FT
[3] Charlton Athletic (T)
2 - 1
Sunderland [5]
+0 1 - 1
TBNB 21:00 FT
[20] Gimnastic 1
3 - 3
Elche [11]
+1/4 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[11] St. Mirren
1 - 1
Dundee [12]
+0 1 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 2-0
KAZA 21:00 FT
[12] Aktobe
0 - 3
Ordabasy [4]
+1/2 0 - 2
LATA 21:00 FT
[5] Ventspils
1 - 0
Riga FC [1]
+1/4 0 - 0
MDVA 21:00 FT
[2] Sfintul Gheorghe
1 - 0
Petrocub [4]
-1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[15] Dinamo Vranje
2 - 0
Indjija [17]
1 - 0
TSB 21:00 FT
[5] Wil 1900
1 - 2
Chiasso [9]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Servette
4 - 1
Kriens [8]
-1 3/4 3 - 1
- 21:00 FT
[2] Aarau
1 - 0
Rapperswil-Jona [10]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Winterthur
3 - 2
Schaffhausen [7]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Lausanne Sports
6 - 2
Vaduz [6]
-1 3/4 5 - 1
UKRA 21:00 FT
[2] Dinamo Kiev
2 - 1
FC Lviv [8]
-1 1/2 0 - 1
MASL 21:00 FT
[10] Kuala Lumpur FA
4 - 1
PKNP FC [11]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[1] Darul Takzim
2 - 0
Kedah FA [4]
-1 3/4 1 - 0
UZBA 21:00 FT
[5] Sogdiana Jizzakh
2 - 0
Buxoro [12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Nasaf Qarshi
0 - 1
Lok. Tashkent [2]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Pakhtakor
4 - 1
FK AGMK [11]
-1 3/4 3 - 0
CAFCOS 21:30 FT
[B-1] Malawi
3 - 0
Seychelles [B-4]
1 - 0
ALBA 21:30 FT
[4] Skenderbeu
2 - 0
Luftetari Gjiro. [8]
1 - 0
- 21:30 FT
[9] Kastrioti Kruje
2 - 1
Teuta Durres [3]
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Partizani Tirana
1 - 1
Kukesi [2]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[6] KF Laci
1 - 3
KF Tirana [7]
-1 0 - 2
MKDA 21:30 FT
[5] Rabotnicki 1
1 - 2
Shkupi [7]
0 - 0
- 21:30 FT
[6] Sileks Kratovo
2 - 1
Belasica Strumica [9]
1 - 0
- 21:30 FT
[10] Pobeda 1
1 - 3
Makedonija [4]
0 - 1
- 21:30 FT
[3] Academy Pandev
1 - 1
Vardar [2]
0 - 0
- 21:30 FT
[8] Renova
3 - 2
Shkendija [1]
2 - 1
TBNB 22:00 FT
[17] Numancia
1 - 0
Reus Deportiu [22]
-
RMNA 22:00 FT
[12] Dunarea Calarasi 1
0 - 1
Gaz Metan Medias [11]
+0 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
7 - 0
St.Polten [9]
-2 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[2] Lask
5 - 2
Austria Wien [6]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Wolfsberger AC
2 - 1
Sturm Graz [7]
-1/2 0 - 1
ALGA 22:00 FT
[16] O Medea
0 - 1
JS Saoura [4]
+0 0 - 0
FINA 22:30 FT
[4] Helsinki
3 - 1
KPV Kokkola [12]
-1 1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[7] IFK Mariehamn
1 - 0
VPS Vaasa [11]
-1/2 1 - 0
TDA 22:30 FT
[11] Kalmar
1 - 1
Elfsborg [8]
-1/2 0 - 0
TDB 22:30 FT
[10] Trelleborgs
1 - 1
Osters [15]
+1/4 0 - 1
W20 22:59 FT
[A-1] Senegal U20 (T) 1
2 - 0
Colombia U20 [A-2] 2
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-3] Ecuador U20 (T) 1 2
0 - 1
Italia U20 [B-1] 5
+0 0 - 1
TBNB 22:59 FT
[16] Tenerife
2 - 1
Real Oviedo [8]
-1/4 1 - 0
ITAA 22:59 FT
[9] Sampdoria
2 - 0
Juventus [1] 2
+1/4 0 - 0
ICEW 22:59 FT
[7] Keflavik IF Nữ
1 - 2
Thor Akureyri Nữ [3]
1 - 1
MDVA 22:59 FT
[3] Milsami
1 - 2
Sheriff Tiraspol [1]
+1 0 - 1
NORA 22:59 FT
[14] Tromso 1
2 - 1
Molde [1]
+3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[13] Mjondalen 1
1 - 4
Haugesund [8]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[10] Ranheim IL
1 - 0
Stromsgodset [15]
-1/4 1 - 0
NORB 22:59 FT
[8] FK Jerv
0 - 0
Aalesund [1]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Skeid Fotball (T)
0 - 0
Sandnes Ulf [10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Notodden FK
0 - 1
Raufoss IL [5]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Kongsvinger
1 - 0
Nest-Sotra [11]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[14] Strommen
2 - 3
Sandefjord [2]
+1/2 2 - 1
TNKA 22:59 FT
[12] Kayserispor 1
0 - 2
Erzurum BB [17]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[15] Goztepe
2 - 1
Ankaragucu [13]
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Malatyaspor 2
1 - 2
Bursaspor [16]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[6] Fenerbahce
3 - 1
Antalyaspor [10]
-1 1/2 1 - 1
DENA 23:00 FT
[9] Aarhus AGF
1 - 1
Randers [8]
-1/4 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[5] Zorya
3 - 1
PFK Aleksandriya [3]
-1 2 - 1
- 23:30 FT
[1] Shakhtar Donetsk
4 - 0
FC Mariupol [6]
-1 1/4 0 - 0
CHIA 23:30 FT
[12] Iquique
2 - 4
Univ. de Chile [13]
+1/2 1 - 2
TBNB 00:00 FT
[2] Granada
1 - 1
Cadiz [7]
-1/4 1 - 0
CROA 00:00 FT
[6] Lok. Zagreb
2 - 3
HNK Gorica [5]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 1
Hajduk Split [4]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] NK Osijek
3 - 1
Inter Zapresic [8]
-1 3/4 1 - 1
ICEA 00:00 FT
[3] IA Akranes
2 - 0
Stjarnan [7]
+0 0 - 0
ECUA 00:00 FT
[6] SD Aucas
1 - 0
Tecnico Uni. [14]
-1 1/4 1 - 0
ISRB 00:15 FT
[11] Hapoel Acre
4 - 3
Maccabi Herzliya [19]
-3/4 2 - 2
TBNB 01:00 FT
[13] Extremadura UD
0 - 0
Lugo [18]
+0 0 - 0
NORA 01:00 FT
[4] Brann
0 - 1
Rosenborg [9]
-3/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[14] Concordia Chiajna
4 - 1
CSMS Iasi [8]
+3/4 2 - 0
TNKB 01:00 FT
[4] Osmanlispor
2 - 0
Gaziantep B.B [5]
-1/4 1 - 0
TS 90': 2-0; Pen: 8-9
UAEA 01:00 FT
[8] Al Nasr (UAE)
3 - 1
Al Jazira [5]
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Al Dhafra (T)
3 - 4
Ajman [7]
+1/4 2 - 4
- 01:00 FT
[9] Al Wasl
1 - 1
Ittihad Kalba [11]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[3] Al Wehda (UAE)
1 - 0
Al Ain [4]
-1/2 0 - 0
URUA 01:00 FT
[6] Wanderers
2 - 2
Plaza Colonia [13]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Boston River
2 - 3
Cerro Largo [4]
+0 0 - 3
- 01:00 FT
[12] Racing Club Mdeo 1
0 - 2
Danubio [5]
+0 0 - 1
USB 01:00 FT
[Nhóm 1-11] Bethlehem Steel 2
2 - 2
Louisville City [Nhóm 1-6]
+3/4 0 - 1
ARGB 01:10 FT
[4] Almagro 1
1 - 2
C. Cordoba SdE [6]
-1/4 1 - 1
W20 01:30 FT
[A-3] Ba Lan U20
5 - 0
Tahiti U20 [A-4] 1
-3 3/4 3 - 0
ITAA 01:30 FT
[13] SPAL 1907 2
2 - 3
AC Milan [5] 2
+3/4 1 - 2
- 01:30 FT
[3] Atalanta (T) 2
3 - 1
Sassuolo [11] 2
-1 1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[15] Cagliari 2
1 - 2
Udinese [12] 2
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[16] Fiorentina 1
0 - 0
Genoa [17] 2
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[4] Inter Milan 1 2
2 - 1
Empoli [18] 2
-1 3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[6] Roma 2
2 - 1
Parma [14] 1
-2 1/4 1 - 0
PERA 01:30 FT
[4] Dep. Municipal
5 - 0
Molinos El Pirata [17]
-1 2 - 0
ITB 02:00 FT
[5] Pescara 1 2
0 - 1
Verona [6] 3
-1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[3] Flamengo/RJ
3 - 2
Atletico/PR [12]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[2] Santos/SP
0 - 0
Internacional/RS [4]
-1/2 0 - 0
BRB 02:00 FT
[6] Atletico/GO 1
1 - 1
Vitoria/BA [20]
-3/4 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[8] Curico Unido
1 - 1
Palestino [7]
-1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[9] Valur Rey. 1
0 - 1
Breidablik [2]
-1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[4] Fylkir
2 - 2
Hafnarfjordur [6]
+1/4 1 - 1
ECUA 02:15 FT
[13] Mushuc Runa
0 - 2
Emelec [9]
+1/2 0 - 2
CHIB 02:30 FT
[8] Nublense
2 - 0
Deportes Santa Cruz [10]
-1 1 - 0
- 02:30 FT
[2] San. Wanderers
3 - 1
San.Morning [9]
-3/4 2 - 0
- 02:30 FT
[4] Temuco
4 - 1
Deportes Valdivia [16]
2 - 1
COLB 03:15 FT
[2] Dep.Quindio 1
0 - 1
Boyaca Chico [5]
-1/2 0 - 0
USB 03:30 FT
[Nhóm 2-18] Tacoma Defiance
3 - 3
Fresno FC [Nhóm 2-6]
+1 0 - 1
PERA 04:00 FT
[5] Alianza Lima
2 - 1
Binacional [1]
-3/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
[1] CA Penarol
2 - 2
CA Progreso [7]
-3/4 1 - 2
VENA 04:00 FT
[4] Aragua
1 - 2
Estu.Merida [5]
-1/4 0 - 1
CHIA 04:30 FT
[15] U.Concepcion 1 2
1 - 1
O Higgins [6] 1
-1/4 0 - 1
ECUA 04:30 FT
[5] Delfin SC 1
0 - 1
Independiente JT [2]
-1/2 0 - 0
ALGA 04:30 FT
[6] MC Alger
4 - 2
Ain M'lila [12]
-3/4 1 - 0
- 04:30 FT
[7] CR Belouizdad
1 - 0
USM Bel Abbes [13]
1 - 0
- 04:30 FT
[5] ES Setif 1
2 - 0
MO Bejaia [14]
+0 0 - 0
- 04:30 FT
[8] CS Constantine
1 - 3
USM Alger [1]
+1/2 1 - 2
- 04:30 FT
[2] JS Kabylie
2 - 0
CA BB Arreridj [9]
-1 3/4 1 - 0
- 04:30 FT
[11] MC Oran
3 - 2
Hussein Dey [10]
-1 1/4 1 - 0
- 04:30 FT
[3] Paradou AC
3 - 0
Tadjenanet [15]
-1 1/4 2 - 0
BRAA 05:00 FT
[9] Bahia/BA
3 - 2
Fluminense/RJ [16]
-1/2 2 - 1
- 05:00 FT
[10] Corinthians/SP 3
1 - 0
Sao Paulo/SP [8] 4
-1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[18] Cruzeiro/MG (T)
1 - 2
Chapecoense [17]
-1 1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[14] Fortaleza/CE
1 - 1
Vasco DG/RJ [15]
-1/2 0 - 0
USW 05:05 FT
[6] Chicago RS Nữ
0 - 2
Wash. Spirit Nữ [1]
-1/2 0 - 1
COLA 05:15 FT
[3] Deportes Tolima 3
1 - 1
Junior Barranquilla [7] 1
+0 1 - 0
USAA 05:20 FT
[Tay-10] Sporting Kansas 2
3 - 2
Seattle Sounders [Tay-3] 2
-1/2 2 - 0
- 06:35 FT
[Dong-7] Toronto
1 - 2
San Jose EQ [Tay-7]
-1/2 1 - 1
COLA 07:30 FT
[2] Deportivo Cali
0 - 1
Atl. Nacional [5]
-1/2 0 - 0
MEXA 08:06 FT
[1] Club Leon 1
0 - 0
Tigres UANL [2]
-1/4 0 - 0
ICEB 23:00 Hoãn
[12] Magni Grenivik
-
Fram Rey. [6]
-
CRCA 02:59 Hoãn
[1] San Carlos
-
Herediano [4]
-
USB 03:00 Hoãn
[Nhóm 1-13] Loudoun United
-
Saint Louis FC [Nhóm 1-9]
-
 
« 26 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com