x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNA 17:00
[1] BCM Bình Dương
vs
Hải Phòng [5]
-
- 17:00
[8] SHB Đà Nẵng
vs
Quảng Nam [7]
-
AZEA 18:00
[1] Karabakh Agdam
vs
Gabala FC [8]
-
- 18:00
[6] Sabah FK
vs
Keşla FK [3]
-
DUC4B 19:00
[2] Wolfsburg II
vs
Drochtersen/Assel [3]
-
- 19:00
[13] Hamburger II
vs
Havelse [9]
-
VNA 19:00
[11] TP.HCM
vs
Sài Gòn FC [10]
-
DUC4B 19:30
[5] Weiche Flensburg
vs
Lubeck [1]
-
DUC3 20:00
[20] CZ Jena
vs
Chemnitzer [15]
-
- 20:00
[12] Zwickau
vs
Hansa Rostock [7]
-
- 20:00
[4] Ingolstadt
vs
Bayern Munich II [11]
-
- 20:00
[16] Magdeburg
vs
Kaiserslautern [14]
-
- 20:00
[18] Preussen Munster
vs
Hallescher [13]
-
- 20:00
[9] Munchen 1860
vs
Duisburg [1]
-
- 20:00
[5] Meppen
vs
Wurzburger [8]
-
- 20:00
[3] Waldhof Man.
vs
Uerdingen [10]
-
- 20:00
[19] Sonnenhof
vs
Unterhaching [2]
-
- 20:00
[6] Ein.Braunschweig
vs
Vik.Koln [17]
-
DUC4B 20:00
[18] Heider SV
vs
Hansa Luneburg [11]
-
DUC4BA 20:00
[9] Greuther Furth II
vs
Memmingen [15]
-
- 20:00
[16] Heimstetten
vs
Rosenheim [17]
-
- 20:00
[3] Schweinfurt
vs
Schalding Hein. [14]
-
Đang tải...
- 20:00
[2] SpVgg Bayreuth
vs
Nurnberg II [4]
-
- 20:00
[5] VfB Eichstätt
vs
Augsburg II [11]
-
- 20:00
[7] TSV Aubstadt
vs
Buchbach [8]
-
- 20:00
[13] TSV 1896 Rain
vs
V. Aschaffenburg [6]
-
- 20:00
[1] Turkgucu-Ataspor
vs
Illertissen [12]
-
DUC4N 20:00
[13] Bayern Alzenau
vs
Astoria Walldorf [7]
-
- 20:00
[6] SSV Ulm
vs
FSV Frankfurt [10]
-
- 20:00
[14] Freiburg II
vs
Koblenz [18]
-
- 20:00
[15] VfB Giessen
vs
TSG Balingen [17]
-
- 20:00
[12] Aalen
vs
TSV Steinbach [3]
-
- 20:00
[2] Elversberg
vs
Hoffenheim II [9]
-
- 20:00
[11] Bahlinger
vs
Pirmasens [16]
-
- 20:00
[8] Offenbach
vs
Homburg [4]
-
- 20:00
[1] Saarbrucken
vs
Mainz II [5]
-
DUC4T 20:00
B.Dortmund II
vs
Wattenscheid
-
- 20:00
Fortuna Koln
vs
M.gladbach II
-
- 20:00
Sportfreunde Lotte
vs
Bonner SC
-
- 20:00
Bergisch Gladbach
vs
Verl
-
- 20:00
Fort.Dusseldorf II
vs
FC Koln II
-
- 20:00
Essen
vs
Schalke 04 II
-
- 20:00
Wuppertaler
vs
Lippstadt
-
- 20:00
Homberg
vs
Rodinghausen
-
- 20:00
TuS Haltern
vs
Oberhausen
-
SRBC 20:00
Spartak Subotica
vs
Mladost Lucani
+1/2 -
ITA 21:00
[12] Sassuolo
vs
Verona [8]
-
ITB 21:00
[3] Spezia
vs
Empoli [9]
-
- 21:00
[19] Trapani
vs
Frosinone [2]
-
- 21:00
[18] Cosenza
vs
Virtus Entella [10]
-
- 21:00
[5] Salernitana
vs
Pisa [16]
-
- 21:00
[8] Pordenone
vs
Venezia [15]
-
- 21:00
[14] Ascoli
vs
Perugia [11]
-
- 21:00
[4] Crotone
vs
Chievo [7]
-
- 21:00
[17] Cremonese
vs
Benevento [1]
-
- 21:00
[20] Livorno
vs
Cittadella [6]
-
- 21:00
[12] Pescara
vs
Juve Stabia [13]
-
DUC4B 21:00
[8] Rehden
vs
Ein. Norderstedt [7]
-
ICELC 21:00
[D-6] Vik. Olafsvik
vs
Valur Rey. [D-1]
-
- 21:00
[D-3] Stjarnan
vs
Vestri [D-4]
-
- 21:00
[B-1] Vikingur Rey.
vs
Fram Rey. [B-5]
-
DUA 21:30
[2] Leipzig
vs
Freiburg [9]
-
- 21:30
[8] Hoffenheim
vs
Hertha Berlin [14]
-
- 21:30
[3] B.Dortmund
vs
Schalke 04 [6]
-
- 21:30
[13] FC Koln
vs
Mainz [15]
-
ANHA 22:00
[16] Bournemouth
vs
Crystal Palace [13]
-
- 22:00
[15] Brighton
vs
Arsenal [9]
-
- 22:00
[17] Aston Villa
vs
Chelsea [4]
-
- 22:00
[11] Everton
vs
Liverpool [1]
-
- 22:00
[2] Man City
vs
Burnley [10]
-
- 22:00
[14] Newcastle
vs
Sheffield Utd [7]
-
- 22:00
[20] Norwich
vs
Southampton [12]
-
- 22:00
[6] Tottenham
vs
Man Utd [5]
-
- 22:00
[19] Watford
vs
Leicester City [3]
-
- 22:00
[18] West Ham Utd
vs
Wolves [8]
-
ANHB 22:00
[8] Blackburn Rovers
vs
Bristol City [7]
-
- 22:00
[10] Cardiff City
vs
Leeds Utd [2]
-
- 22:00
[6] Fulham
vs
Brentford [3]
-
- 22:00
[21] Huddersfield
vs
Wigan [22]
-
- 22:00
[17] Hull City
vs
Charlton Athletic [18]
-
- 22:00
[24] Luton Town
vs
Preston North End [4]
-
- 22:00
[20] Middlesbrough
vs
Swansea City [9]
-
- 22:00
[11] Millwall
vs
Derby County [13]
-
- 22:00
[15] QPR
vs
Barnsley [23]
-
- 22:00
[16] Reading
vs
Stoke City [19]
-
- 22:00
[12] Sheffield Wed.
vs
Nottingham Forest [5]
-
- 22:00
[1] West Brom
vs
Birmingham [14]
-
ANHL1 22:00
[21] Tranmere Rovers
vs
Lincoln [15]
-
- 22:00
[1] Rotherham Utd
vs
Southend [23]
-
- 22:00
[16] Blackpool
vs
Sunderland [4]
-
- 22:00
[13] Bristol Rovers
vs
Ipswich [9]
-
- 22:00
Bury
vs
Rochdale [19]
-
- 22:00
[22] Bolton
vs
Peterborough Utd [5]
-
- 22:00
[12] Burton Albion
vs
Wycombe [3]
-
- 22:00
[2] Coventry
vs
Shrewsbury [17]
-
- 22:00
[11] Doncaster Rovers
vs
Wimbledon [20]
-
- 22:00
[10] Gillingham
vs
Fleetwood Town [6]
-
- 22:00
[8] Oxford Utd
vs
Milton Keynes Dons [18]
-
- 22:00
[7] Portsmouth
vs
Accrington [14]
-
ANHL2 22:00
[20] Macclesfield
vs
Walsall [14]
-
- 22:00
[23] Morecambe
vs
Plymouth Argyle [4]
-
- 22:00
[11] Cambridge Utd
vs
Cheltenham [5]
-
- 22:00
[10] Forest Green
vs
Northampton [7]
-
- 22:00
[3] Exeter City
vs
Salford City [13]
-
- 22:00
[9] Bradford City
vs
Leyton Orient [18]
-
- 22:00
[6] Colchester Utd
vs
Scunthorpe Utd [17]
-
- 22:00
[16] Grimsby
vs
Carlisle [21]
-
- 22:00
[22] Mansfield
vs
Crewe Alexandra [2]
-
- 22:00
[19] Oldham
vs
Swindon [1]
-
- 22:00
[8] Port Vale
vs
Crawley Town [12]
-
- 22:00
[24] Stevenage
vs
Newport [15]
-
SCOA 22:00
[9] Ross County
vs
Hamilton [11]
-
- 22:00
[6] Hibernian
vs
St. Johnstone [8]
-
- 22:00
[7] Kilmarnock
vs
St. Mirren [10]
-
- 22:00
[5] Livingston
vs
Hearts [12]
-
- 22:00
[3] Motherwell
vs
Aberdeen [4]
-
- 22:00
[2] Rangers
vs
Celtic [1]
-
SCOB 22:00
[7] Greenock Morton
vs
Dundee Utd [1]
-
- 22:00
[10] Partick Thistle
vs
Alloa Athletic [8]
-
- 22:00
[3] Dundee
vs
Dunfermline [6]
-
- 22:00
[5] Arbroath
vs
Inverness C.T. [2]
-
- 22:00
[9] Queen of South
vs
Ayr Utd [4]
-
SCO2 22:00
[9] Forfar Athletic
vs
Airdrieonians [3]
-
- 22:00
[10] Stranraer
vs
Clyde [8]
-
- 22:00
[4] East Fife
vs
Montrose [5]
-
- 22:00
[6] Dumbarton
vs
Falkirk [2]
-
- 22:00
[7] Peterhead
vs
Raith Rovers [1]
-
BULA 22:00
[1] Ludogorets
vs
Botev Plovdiv [8]
-
- 22:00
[13] Botev Vratsa
vs
Tsarsko Selo [11]
-
- 22:00
[10] Etar
vs
Dunav Ruse [12]
-
- 22:00
[7] Cherno More
vs
Vitosha Bistritsa [14]
-
- 22:00
[9] Arda Kardzhali
vs
Levski Sofia [3]
-
- 22:00
[5] Slavia Sofia
vs
Beroe [6]
-
- 22:00
[4] Cska Sofia
vs
Lok. Plovdiv [2]
-
UKRA 22:00
[5] PFK Aleksandriya
vs
Dinamo Kiev [2]
-
- 22:00
[4] Desna Chernigiv
vs
Zorya [3]
-
- 22:00
[6] Kolos Kovalivka
vs
Shakhtar Donetsk [1]
-
- 22:00
[10] FC Lviv
vs
Karpaty Lviv [12]
-
- 22:00
[11] Vorskla
vs
Olimpik Donetsk [9]
-
- 22:00
[8] Dnipro
vs
FC Mariupol [7]
-
ICELC 22:15
[D-5] Fjolnir
vs
Vestmannaeyjar [D-2]
-
POLB 23:00
[5] Olimpia Grudz.
vs
Podbeskidzie [4]
-
- 23:00
[9] Nieciecza
vs
Wigry Suwalki [18]
-
- 23:00
[8] Miedz Legnica
vs
Stal Mielec [2]
-
- 23:00
[6] GKS Tychy
vs
Zaglebie Sosno [10]
-
- 23:00
[11] Stomil Olsztyn
vs
Chrobry Glogow [17]
-
- 23:00
[14] Puszcza Nie.
vs
Chojniczanka [15]
-
- 23:00
[7] GKS Jastrzebie
vs
Warta Poznan [1]
-
- 23:00
[3] Radomiak Radom
vs
Odra Opole [16]
-
- 23:00
[13] GKS Belchatow
vs
Sandecja [12]
-
CZEA 23:00
[3] Jablonec
vs
Zlin [13]
-
- 23:00
[8] Mlada Boleslav
vs
Slavia Praha [1]
-
- 23:00
[15] Opava
vs
MFk Karvina [14]
-
- 23:00
[11] Bohemians 1905
vs
Teplice [12]
-
- 23:00
[4] C. Budejovice
vs
Slovan Liberec [7]
-
- 23:00
[9] Slovacko
vs
Sigma Olomouc [10]
-
- 23:00
[16] Pribram
vs
Banik Ostrava [5]
-
- 23:00
[6] Sparta Praha
vs
Vik.Plzen [2]
-
CZEB 23:00
[9] Fotbal Trinec
vs
MFK Chrudim [11]
-
- 23:00
[1] Pardubice
vs
SK Prostejov [10]
-
- 23:00
[13] Varnsdorf
vs
Hradec Kralove [5]
-
- 23:00
[15] MFK Vitkovice
vs
Vik.Zizkov [6]
-
- 23:00
[8] SK Lisen
vs
Sellier&Bellot Vlasim [14]
-
- 23:00
[7] Usti & Labem
vs
Brno [3]
-
- 23:00
[4] Dukla Praha
vs
Jihlava [2]
-
- 23:00
[16] Banik Sokolov
vs
Slavoj Vysehrad [12]
-
PHA 23:30
[9] Montpellier
vs
Marseille [2]
-
ITA 00:00
[6] Napoli
vs
SPAL 1907 [20]
-
POLA 00:00
[8] Wisla Plock
vs
Korona Kielce [15]
-
- 00:00
[16] LKS Lodz
vs
Gornik Zabrze [12]
-
- 00:00
[2] Cracovia Krakow
vs
Jagiellonia [9]
-
- 00:00
[5] Lech Poznan
vs
Legia Wars. [1]
-
- 00:00
[4] Slask Wroclaw
vs
Rakow Czestochowa [11]
-
- 00:00
[7] Lechia GD
vs
Arka Gdynia [14]
-
- 00:00
[6] Piast Gliwice
vs
Wisla Krakow [13]
-
- 00:00
[3] Pogon Szczecin
vs
Zaglebie Lubin [10]
-
SRBA 00:00
[14] Indjija
vs
Spartak Subotica [8]
-
- 00:00
[15] FK Rad
vs
Crvena Zvezda [1]
-
- 00:00
[2] Partizan
vs
Mladost Lucani [9]
-
- 00:00
[10] Napredak
vs
Radnicki Nis [6]
-
- 00:00
[13] Radnik Surdulica
vs
Proleter NS [11]
-
- 00:00
[5] Backa
vs
Javor Ivanjica [12]
-
- 00:00
[16] Macva Sabac
vs
FK Vozdovac [7]
-
- 00:00
[3] Vojvodina
vs
Cukaricki [4]
-
SLOA 00:00
[5] Mura
vs
CM Celje [4]
-
- 00:00
[3] Aluminij
vs
Tabor Sezana [9]
-
- 00:00
[7] Triglav
vs
Maribor [2]
-
- 00:00
[10] Rudar Velenje
vs
Domzale [6]
-
- 00:00
[1] O.Ljubljana
vs
NK Bravo [8]
-
DUA 00:30
[10] Union Berlin
vs
Bayern Munich [1]
-
HLA 00:30
[5] Willem II
vs
Heerenveen [10]
-
- 01:45
[1] Ajax
vs
Twente [13]
-
- 01:45
[6] Utrecht
vs
Vitesse Arnhem [7]
-
PHA 02:00
[13] Stade Brestois
vs
Lille [4]
-
- 02:00
[19] Amiens
vs
Angers [14]
-
- 02:00
[11] Nantes
vs
Nimes [18]
-
- 02:00
[6] Strasbourg
vs
Dijon [17]
-
- 02:00
[20] Toulouse
vs
Metz [16]
-
BRAMG 02:00
[2] Tombense FC/MG
vs
Caldense/MG [5]
-
COLB 02:00
[13] Real Cartagena
vs
Orsomarso [12]
-
- 02:00
[15] Bogota FC
vs
Union Magdalena [11]
-
- 02:00
[2] Cortulua
vs
Atlético [4]
-
- 02:00
[9] Fortaleza
vs
Llaneros FC [8]
-
- 02:00
[14] Boca Juniors Cali
vs
Tigres(COL) [16]
-
- 02:00
[7] Leones FC
vs
Valledupar [3]
-
- 02:00
[1] Real San Andres
vs
Dep.Quindio [6]
-
- 02:00
[5] Atletico Huila
vs
Barranquilla [10]
-
BRASP 02:30
[D-3] Ferroviaria/SP
vs
Novorizontino/SP [B-3]
-
- 02:30
[C-4] Inter Limeira/SP
vs
Palmeiras/SP [B-2]
-
ITA 02:45
[17] Sampdoria
vs
Bologna [10]
-
HLA 02:45
[16] Zwolle
vs
Heracles Almelo [9]
-
ARGB 03:00
[A-12] Guillermo
vs
Atletico Atlanta [A-1]
-
- 03:00
[A-16] Nueva Chicago
vs
Ferro Carril Oeste [A-8]
-
- 03:00
[A-11] Belgrano
vs
CA Platense [A-4]
-
- 03:00
[B-12] Brown de Adrogue
vs
San Martin Tucuman [B-1]
-
- 03:00
[A-3] Estudiantes BsAs
vs
Temperley [A-5]
-
- 03:00
[B-9] Gim.Mendoza
vs
Sarmiento Junin [B-3]
-
- 03:00
[B-2] Def.Belgrano
vs
Ramon Santamarina [B-11]
-
- 03:00
[A-15] CA Mitre Salta
vs
Estudiantes Rio Cuarto [A-2]
-
- 03:00
[A-10] Agropecuario AAC
vs
Barracas Central [A-14]
-
- 03:00
[B-4] Deportivo Riestra
vs
Villa Dalmine [B-7]
-
- 03:00
[A-9] Alvarado MDP
vs
Ind.Rivadavia [A-13]
-
- 03:00
[B-14] Chacarita Jrs
vs
Almagro [B-15]
-
- 03:00
[B-6] Atletico Rafaela
vs
All Boys [B-16]
-
- 03:00
[A-7] San Martin SJ
vs
Deportivo Moron [A-6]
-
- 03:00
[B-10] Quilmes
vs
Gimnasia Jujuy [B-13]
-
- 03:00
[B-5] Tigre
vs
Instituto [B-8]
-
USAA 04:00
[Dong-10] Columbus Crew
vs
Real Salt Lake [Tay-4]
-
- 04:30
[Dong-12] Cincinnati
vs
D.C. Utd [Dong-5]
-
BRASP 05:00
[C-2] Sao Paulo/SP
vs
Santos/SP [A-1]
-
USAA 05:30
[Dong-1] New York City
vs
Dallas [Tay-7]
-
- 07:30
Inter Miami
vs
LA Galaxy [Tay-5]
-
NZLA 08:00
[10] Canterbury
vs
Wellington Phoenix (R) [9]
-
- 08:00
[7] Wanderers SC
vs
Tasman United [6]
-
MEXA 08:00
[2] Club Leon
vs
Pumas UNAM [3]
-
- 08:00
[17] Tigres UANL
vs
Juarez [7]
-
MEXB 08:00
[2] Correcaminos
vs
Zacatepec [8]
-
USAA 09:00
[Dong-4] Toronto
vs
Nashville FC
-
NZLA 10:00
[4] Eastern Suburbs (NZL)
vs
Auckland City [1]
-
MEXA 10:00
[10] Chivas Guad.
vs
Monterrey [18]
-
MEXB 10:00
[11] Dorados
vs
Tampico Madero [6]
-
 
« 25 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo