x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 14:00
[10] Daejeon Korail
vs
Changwon City [11]
-
- 14:00
[2] GimPo Citizen
vs
Hwaseong FC [9]
-
IDNA 16:15
Persita Tangerang
vs
TIRA-Persikabo
-
- 16:15
Borneo FC
vs
PSM Makassar
-
UZBA 17:00
[12] Surkhon Termiz
vs
Qyzylqum [7]
-
- 17:00
[5] Bunyodkor
vs
Turon Yaypan [14]
-
WCWVL 17:11
[B-2] Scotland Nữ
vs
Hungary Nữ [B-4]
-
- 17:11
[I-6] Kazakhstan Nữ
vs
Hy Lạp Nữ [I-4]
-
- 17:11
[I-3] Slovenia Nữ
vs
Wales Nữ [I-2]
-
- 17:11
[D-2] Áo Nữ
vs
Luxembourg Nữ [D-5]
-
- 17:11
[G-2] Italia Nữ
vs
Croatia Nữ [G-5]
-
- 17:11
[C-4] Iceland Nữ
vs
Séc Nữ [C-1]
-
- 17:11
[I-1] Pháp Nữ
vs
Estonia Nữ [I-5]
-
EU17VL 17:11
Hungary U17
vs
Estonia U17
-
- 17:11
Slovakia U17
vs
Anh U17
-
- 17:11
Georgia U17
vs
Iceland U17
-
- 17:11
Belarus U17
vs
Armenia U17
-
EUW19VL 17:11
[12-1] Croatia U19 Nữ
vs
Latvia U19 Nữ [12-3]
-
- 17:11
[6-3] Séc U19 Nữ
vs
Slovakia U19 Nữ [6-2]
-
- 17:11
[6-4] T.B.Nha U19 Nữ
vs
B.D.Nha U19 Nữ [6-1]
-
- 17:11
[10-4] Wales U19 Nữ
vs
Moldova U19 Nữ [10-3]
-
- 17:11
[10-1] Albania U19 Nữ
vs
Andorra U19 Nữ [10-2]
-
- 17:11
[12-2] Kosovo U19 Nữ
vs
Liechtenstein U19 Nữ [12-4]
-
UAEA 18:59
[3] Al Sharjah
vs
Al Nasr (UAE) [6]
-
- 18:59
[8] Al Wahda(UAE)
vs
Emirates Club [14]
-
IDNA 19:15
Persib Bandung
vs
PSS Sleman
-
DUC3 20:00
[20] Havelse
vs
Ein.Braunschweig [4]
-
- 20:00
[2] B.Dortmund II
vs
Vik.Koln [18]
-
- 20:00
[16] Freiburg II
vs
Verl [15]
-
- 20:00
[19] Wurzburger
vs
Turkgucu-Ataspor [12]
-
- 20:00
[1] Magdeburg
vs
Viktoria Berlin [8]
-
- 20:00
[9] Wehen
vs
Meppen [13]
-
- 20:00
[6] Waldhof Man.
vs
Zwickau [11]
-
- 20:00
[17] Duisburg
vs
Kaiserslautern [7]
-
- 20:00
[5] Osnabruck
vs
Hallescher [10]
-
- 20:00
[3] Saarbrucken
vs
Munchen 1860 [14]
-
NGA 20:00
[3] Din. Moscow
vs
Khimki [16]
-
- 20:00
[11] Akhmat Groznyi
vs
Ural S.r. [14]
-
- 20:00
[15] Ufa
vs
Rubin Kazan [8]
-
- 20:00
[9] Nizhny Nov
vs
Krasnodar [5]
-
- 20:00
[6] CSKA Moscow
vs
Krylya Sovetov [10]
-
- 20:00
[4] Lok. Moscow
vs
FK Sochi [2]
-
- 20:00
[13] Rostov
vs
Arsenal-Tula [12]
-
- 20:00
[1] Zenit
vs
Spartak Moscow [7]
-
BLRA 20:00
[9] Neman Grodno
vs
Bate Borisov [2]
-
- 20:00
[3] Dinamo Minsk
vs
Sputnik Rechitsa [16]
-
- 20:00
[4] Gomel
vs
Energetik-BGU [12]
-
- 20:00
[11] FK Minsk
vs
Slavia Mozyr [14]
-
- 20:00
[6] Vitebsk
vs
Shakhter Soligo. [1]
-
- 20:00
[13] FK Slutsk
vs
FK Smorgon [15]
-
- 20:00
[8] Dinamo Brest
vs
Isloch [7]
-
- 20:00
[10] Torpedo Zhodino
vs
Rukh Brest [5]
-
CZEU19 20:00
MFk Karvina U19
vs
Banik Ostrava U19
-
EUW19VL 20:30
[13-2] Bosnia & Herz U19 Nữ
vs
Estonia U19 Nữ [13-3]
-
- 20:30
[13-4] Montenegro U19 Nữ
vs
Armenia U19 Nữ [13-1]
-
ISRB 21:00
[9] H. Petah Tikva
vs
INR HaSharon [8]
-
- 21:00
[5] Hapoel Acre
vs
Kafr Qasim [2]
-
- 21:00
[14] Hapoel R. Gan
vs
Ahi Nazareth [10]
-
- 21:00
[7] HR Letzion
vs
Sektzia Nes Tziona [6]
-
- 21:00
[16] Beitar TA Ramla
vs
Hapoel Umm Al Fahm [4]
-
- 21:00
[1] Hapoel Kfar Saba
vs
AS Ashdod [3]
-
- 21:00
[13] Bnei Yehuda
vs
Hapoel Afula [12]
-
- 21:00
[11] Maccabi Bnei Raina
vs
Hapoel Raanana [15]
-
IDNA 21:45
Madura United FC
vs
Persija Jakarta
-
ITA 23:00
[11] Torino
vs
Genoa [17]
-
KSAA 23:05
[9] Al Faisaly (KSA)
vs
Al Taawon (KSA) [16]
-
- 23:20
[2] Dhamak
vs
Hazm [10]
-
EUW17VL 00:00
[3-1] Italia U17 Nữ
vs
Wales U17 Nữ [3-4]
-
- 00:00
[3-3] Thụy Điển U17 Nữ
vs
Pháp U17 Nữ [3-2]
-
PH3 00:00
[1] Annecy FC
vs
SO Cholet [7]
-
- 00:00
[15] Orleans
vs
Avranches [11]
-
- 00:00
[4] Concarneau
vs
Sete [16]
-
- 00:00
[3] Villefranche
vs
FC Bastia-Borgo [18]
-
- 00:00
[12] Chambly
vs
Creteil [17]
-
- 00:00
[14] Boulogne
vs
Chateauroux [9]
-
- 00:00
[6] Stade Lavallois
vs
Bourg Peronnas [2]
-
- 00:00
[5] Sedan
vs
Stade Briochin [13]
-
BDNB 00:00
[12] Academico Viseu
vs
Varzim [15]
-
- 00:00
[16] Vilafranquense
vs
Leixoes [10]
-
TSB 00:00
[4] Vaduz
vs
Schaffhausen [7]
-
- 00:00
[5] Stade L. Ouchy
vs
Yverdon [8]
-
- 00:00
[9] Wil 1900
vs
Neuchatel Xamax [3]
-
- 00:00
[2] Aarau
vs
Thun [6]
-
- 00:00
[1] Winterthur
vs
SC Kriens [10]
-
AUTB 00:30
[8] Grazer AK
vs
Liefering [2]
-
- 00:30
[11] Rapid Wien II
vs
Dornbirn [15]
-
- 00:30
[5] SKU Amstetten
vs
Austria Wien II [12]
-
- 00:30
[16] Vorwarts Steyr
vs
SV Lafnitz [4]
-
- 00:30
[7] Floridsdorfer AC
vs
Horn [9]
-
- 00:30
[13] Kapfenberg
vs
St.Polten [10]
-
- 00:30
[1] Aust Lustenau
vs
Blau Weiss Linz [3]
-
- 00:30
[6] Wacker Innsbruck
vs
LASK Juniors [14]
-
UAEA 00:30
[5] Al Shabab (UAE)
vs
Al Jazira [2]
-
WCWVL 01:00
[G-1] Thụy Sỹ Nữ
vs
Romania Nữ [G-3]
-
DUC4BA 01:00
[2] Bayern Munich II
vs
Nurnberg II [14]
-
- 01:00
[13] Eltersdorf
vs
Illertissen [6]
-
- 01:00
[9] Unterhaching
vs
Greuther Furth II [19]
-
KSAA 01:00
[1] Al Ittihad (KSA)
vs
Al Shabab (KSA) [5]
-
DUA 01:30
[11] Mainz
vs
Augsburg [16]
-
DUC4BA 01:30
[15] Memmingen
vs
Augsburg II [8]
-
ITA 01:45
[16] Sampdoria
vs
Spezia [15]
-
ANHA 02:00
[13] Arsenal
vs
Aston Villa [12]
-
ANHU23 02:00
[2-8] Norwich City U23
vs
Birmingham U23 [2-12]
-
- 02:00
[1-14] Derby County U23
vs
Crystal Palace U23 [1-8]
-
- 02:00
[1-11] Leicester City U23
vs
Chelsea U23 [1-10]
-
- 02:00
[1-5] West Ham U23
vs
Man Utd U23 [1-4]
-
- 02:00
[2-1] Fulham U23
vs
Nottingham Forest U23 [2-4]
-
- 02:00
[1-2] Arsenal U23
vs
Everton U23 [1-13]
-
- 02:00
[2-2] Aston Villa U23
vs
Sunderland U23 [2-13]
-
- 02:00
[2-5] Burnley U23
vs
Middlesbrough U23 [2-10]
-
HLA 02:00
[5] Willem II
vs
Fortuna Sittard [14]
-
HLB 02:00
[20] Dordrecht 90
vs
Den Bosch [15]
-
- 02:00
[6] AZ Alkmaar U21
vs
Volendam [3]
-
- 02:00
[10] Utrecht U21
vs
TOP Oss [18]
-
- 02:00
[16] Telstar
vs
Helmond Sport [13]
-
- 02:00
[8] VVV Venlo
vs
De Graafschap [4]
-
- 02:00
[19] Almere City
vs
PSV Eindhoven U21 [17]
-
- 02:00
[1] ADO Den Haag
vs
SBV Excelsior [2]
-
- 02:00
[7] Eindhoven
vs
Ajax U21 [11]
-
- 02:00
[14] NAC Breda
vs
MVV Maastricht [12]
-
BIB 02:00
[4] Lierse
vs
Deinze [3]
-
- 02:00
[1] Westerlo
vs
Excelsior Virton [6]
-
- 02:00
[2] Waasland-Beveren
vs
Lommel [5]
-
BDNA 02:15
[7] Vitoria Guimaraes
vs
Maritimo [13]
-3/4 -
ITB 02:30
[18] Alessandria
vs
Crotone [17]
-
WCWVL 02:45
[C-5] Síp Nữ
vs
Hà Lan Nữ [C-2]
-
WALA 02:45
[2] Flint Town Utd
vs
The New Saints [1]
-
- 03:00
[8] Aberystwyth
vs
Penybont [6]
-
CHIB 05:00
[8] San Marcos A.
vs
Puerto Montt [4]
-
USB 07:05
[A-5] Hartford Athletic
vs
Ch.Independence [A-2]
-
MEXA 10:00
[9] Mazatlan FC
vs
Queretaro [16]
-
 
« 22 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo