x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASI23VL 11:00 FT
[K-2] Campuchia U23 (T)
4 - 2
Hồng Kông U23 [K-3]
1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC
2 - 2
Grulla Morioka [2]
0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[11] Veertien Mie
2 - 1
Tokyo Musashino [15]
0 - 1
HQB 11:30 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
3 - 1
Anyang [2]
+0 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[17] Tokushima Vortis
1 - 1
Oita Trinita [18]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[19] Vegalta Sendai
2 - 0
Sanf Hiroshima [12]
+1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[9] FC Tokyo
1 - 2
Kashima Antlers [4]
+0 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[6] Alb. Niigata (JPN)
1 - 2
Blaublitz Akita [13]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[18] Omiya Ardija
3 - 1
Giravanz Kita. [20]
-3/4 2 - 1
- 12:00 FT
[3] Ventforet Kofu
2 - 1
V-Varen Nagasaki [4]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[7] Montedio Yama.
1 - 0
Thespa Kusatsu [16]
-1 1/4 0 - 0
HQ3 12:00 FT
[15] Yangju FC
0 - 1
Pyeongtaek FC [13]
+0 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[16] Shonan Bellmare
2 - 1
Yokohama FC [20]
-1/4 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[1] Jubilo Iwata
2 - 2
Ehime FC [21]
-1 1/4 1 - 0
NHAT3 13:00 FT
[7] Kagoshima
3 - 1
Azul Claro Numazu [13]
-1/4 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[10] Paju Citizen
0 - 0
Ulsan Citizen [7]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[11] Cheongju FC
3 - 0
Gimhae City [5]
+1/2 2 - 0
- 13:00 FT
[14] Gangneung City
1 - 1
Mokpo City [3]
+3/4 0 - 1
HQB 14:00 FT
[10] Bucheon 1995
0 - 0
Chungnam Asan [8]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[7] Ansan Greeners
0 - 3
Seoul E-Land [9]
+1/4 0 - 2
TQC 14:30 FT
  Shandong Taishan (T)
2 - 0
Wuhan Zall  
-1 3/4 0 - 0
NGAU21 15:00 FT
  Chertanovo U21
2 - 1
Zenit U21  
2 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Magpies Crusaders
2 - 5
Eastern Suburbs  
1 - 4
NHATA 15:00 FT
[13] Gamba Osaka
1 - 0
Sagan Tosu [7]
+1/4 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[14] Fotbal Trinec
0 - 1
Brno [1]
+1 0 - 1
- 15:15 FT
[15] MFK Chrudim
2 - 2
Pribram [13]
+0 0 - 2
- 15:15 FT
[7] Dukla Praha
0 - 1
Usti & Labem [11]
-1 0 - 1
HKGA 15:30 FT
[2] Kitchee
1 - 0
Eastern AA [3] 1
1 - 0
GHW 15:45 FT
  Australia Nữ
3 - 1
Brazil Nữ  
+0 1 - 0
EUW19VL 16:00 FT
[11-3] Israel U19 Nữ (T)
1 - 1
Georgia U19 Nữ [11-2]
-1 1/2 1 - 0
NGB 16:00 FT
[14] Tom Tomsk 1
2 - 1
Volgar Astrakhan [18]
-1/2 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
3 - 0
Meteor Praha U19  
2 - 0
- 16:00 FT
  Brno U19
0 - 2
Slavia Praha U19  
0 - 1
- 16:00 FT
  Sigma Olomouc U19
2 - 0
Zlin U19  
2 - 0
- 16:00 FT
  Vik. Plzen U19
0 - 1
Pardubice U19  
0 - 1
- 16:00 FT
  Slovacko U19
3 - 1
Pribram U19  
1 - 1
HQB 16:30 FT
[5] Busan I'Park
1 - 0
Gyeongnam [6]
+0 1 - 0
- 16:30 FT
[1] Gimcheon Sangmu
3 - 1
Jeonnam Dragons [4]
-1/2 0 - 1
EUW19VL 17:00 FT
[8-3] Đảo Faroe U19 Nữ (T) 1
2 - 0
Síp U19 Nữ [8-4]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[6] Penafiel
1 - 1
Rio Ave [4]
+1/4 0 - 1
NGB 17:00 FT
[5] Neftekhimik Nizh
3 - 1
Tekstilshchik Ivanov [20]
-1 3/4 3 - 0
BLRA 17:00 FT
[13] FK Slutsk
2 - 1
FK Smorgon [15]
-1 1/4 1 - 0
ESTC 17:00 FT
  Paide Linname.
14 - 0
Flora Tallinn II  
4 - 0
- 17:00 FT
  Tulevik Viljandi
1 - 3
Nomme Kalju  
1 - 1
- 17:00 FT
  TJK Legion
3 - 0
FC Elva  
UZBA 17:15 FT
[8] Kokand-1912
2 - 1
Lok. Tashkent [6]
+0 1 - 0
POLA 17:30 FT
[4] Rakow Czestochowa
3 - 2
Nieciecza [15]
-1 1/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[20] Rizespor
2 - 1
Kasimpasa [19]
+1/4 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[17] Keciorengucu
3 - 2
Istanbulspor AS [6]
+0 1 - 0
THAA 17:30 FT
[10] Nakhon Ratch.
1 - 0
Samut Prakan City [13]
+0 1 - 0
POLB 17:40 FT
[18] Gornik Polkowice 1
2 - 2
Korona Kielce [4]
+1/2 1 - 0
DENB 17:45 FT
[4] AC Horsens
0 - 1
Lyngby [2]
-1/4 0 - 0
UZBA 17:45 FT
[12] Mash'al Mubarek
0 - 0
Navbahor [7]
+1/4 0 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[17] Optik Rathenow
1 - 3
CZ Jena [4]
+1 3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[9] Chemnitzer
5 - 2
Ger.Halberstadt [15]
-1 3 - 0
- 18:00 FT
[13] SV Lichtenberg (T)
3 - 0
VSG Altglienicke [6]
+3/4 2 - 0
NGA 18:00 FT
[14] Nizhny Nov
1 - 4
Krasnodar [4]
+1 0 - 1
NGB 18:00 FT
[1] FK Orenburg
2 - 0
SKA-Khabarovsk [6]
-1/2 0 - 0
BIHA 18:00 FT
[9] Leotar Trebinje
1 - 1
Sloboda Tuzla [5]
0 - 0
- 18:00 FT
[10] Rudar Prijedor
2 - 2
Velez Mostar [8]
1 - 1
LATA 18:00 FT
[6] BFC Daugava
3 - 0
Riga FC [4]
+1 3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[5] Spartaks Jurmala
1 - 4
Valmiera / BSS [2]
+1 0 - 1
MDVA 18:00 FT
[8] FC Floresti
3 - 4
Petrocub [1]
0 - 3
CZEU19 18:00 FT
  C. Budejovice U19
4 - 0
Hradec Kralove U19  
0 - 0
TDB 18:00 FT
[15] Vasalunds
0 - 1
Vasteras [12]
+1/2 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[8] Veres Rivne
2 - 0
FC Mariupol [16]
-1/2 0 - 0
THAA 18:00 FT
[3] Chonburi
1 - 1
Chiangmai [16]
-1 1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[6] Muang Thong Utd
2 - 1
Police Tero FC [9]
-1 1 - 1
BULA 18:15 FT
[12] Botev Vratsa
0 - 0
Cherno More [3]
+3/4 0 - 0
CZEU19 18:15 FT
  Opava U19
0 - 8
Sparta Praha U19  
0 - 5
IDNA 18:15 FT
  Persiraja Banda Aceh (T) 1
0 - 2
Arema Indonesia  
+1 1/4 0 - 1
EUW19VL 18:30 FT
[9-2] Hy Lạp U19 Nữ (T)
5 - 1
Lithuania U19 Nữ [9-3]
4 - 0
- 18:30 FT
[9-1] Bulgaria U19 Nữ
3 - 0
Kazakhstan U19 Nữ [9-4]
2 - 0
ANHA 18:30 FT
[1] Chelsea
7 - 0
Norwich [19] 1 4
-1 3/4 3 - 0
ANHB 18:30 FT
[22] Cardiff City
0 - 2
Middlesbrough [12]
+0 0 - 1
DUB 18:30 FT
[12] Holstein Kiel
1 - 1
Darmstadt [2]
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[13] Fort.Dusseldorf
3 - 1
Karlsruher [9]
-1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[7] Nurnberg
4 - 0
Heidenheim [8]
-1/4 1 - 0
DUC4B 18:30 FT
[A-1] Weiche Flensburg
4 - 2
Altona 93 [A-11]
-2 2 - 0
NORB 18:30 FT
[3] FK Jerv
3 - 2
Start Kristiansand [9]
-1/4 2 - 0
TQC 18:30 FT
  Luoyang Longmen (T) 1
1 - 1
Sichuan Jiuniu  
-1 1 - 1
ALBA 18:45 FT
[10] Kastrioti Kruje
0 - 1
KF Laci [7]
0 - 0
- 18:45 FT
[8] Egnatia Rrogozhine
0 - 1
Teuta Durres [4]
0 - 0
EU17VL 19:00 FT
  Nga U17 (T)
6 - 1
San Marino U17  
2 - 0
EUW19VL 19:00 FT
[4-1] Đan Mạch U19 Nữ
3 - 0
Hungary U19 Nữ [4-3]
2 - 0
- 19:00 FT
[7-1] Italia U19 Nữ
9 - 0
Azerbaijan U19 Nữ [7-4]
5 - 0
TBNA 19:00 FT
[11] Valencia
2 - 2
Mallorca [14]
-3/4 0 - 2
ITB 19:00 FT
[5] Monza
1 - 0
Cittadella [10]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Benevento
3 - 0
Cosenza [16]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Ternana
5 - 0
Vicenza [19]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[3] Lecce
0 - 0
Perugia [9]
-1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[11] Freiburg II
3 - 2
Verl [17]
+1/4 3 - 1
- 19:00 FT
[19] Wurzburger
2 - 1
Turkgucu-Ataspor [15]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Magdeburg
1 - 0
Viktoria Berlin [12]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Wehen
3 - 4
Meppen [3]
-1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[2] Waldhof Man.
1 - 1
Zwickau [16]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Saarbrucken
1 - 1
Munchen 1860 [9]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[20] Rosenheim
1 - 0
TSV 1896 Rain [18]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Schalding Hein.
0 - 3
TSV Aubstadt [5]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Schweinfurt
2 - 1
V. Aschaffenburg [11]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[1] SpVgg Bayreuth
1 - 1
Buchbach [6]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[13] FC Pipinsried 1
1 - 0
Wacker Burghausen [7]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] VfB Eichstatt
3 - 0
Heimstetten [17]
+1/2 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[15] Koblenz
1 - 0
Bahlinger [7]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Astoria Walldorf
0 - 2
Mainz II [3]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Hessen Kassel
2 - 0
TSV Schott Mainz [19]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Elversberg
1 - 1
Giessen [16]
-1 3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] FSV Frankfurt
2 - 1
Sonnenhof [14]
-1/4 2 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
0 - 0
Homberg  
-1 0 - 0
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
1 - 2
Wegberg-Beeck  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  M.gladbach II
1 - 2
Rodinghausen  
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
  FC Koln II
1 - 1
Essen  
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
2 - 0
SV Straelen  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Uerdingen
0 - 2
Wuppertaler  
0 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt
5 - 2
Fort.Dusseldorf II  
+1/4 4 - 0
- 19:00 FT
  Oberhausen
0 - 2
Fortuna Koln  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  A.Aachen
1 - 4
RW Ahlen  
+0 1 - 1
NGB 19:00 FT
[8] Akron Togliatti
2 - 1
Olim. Dolgiye Prudy [15]
-1/2 0 - 1
AZEA 19:00 FT
[5] Sabah FK
3 - 0
Sumqayit [6]
-1/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[7] Vitebsk 1
1 - 2
Shakhter Soligo. [1]
+1 1 - 2
MKDA 19:00 FT
[1] Shkupi
2 - 1
Renova [4]
0 - 0
MNEA 19:00 FT
[9] FK Jerezo
0 - 2
Sutjeska [1]
0 - 1
- 19:00 FT
[7] Rudar
1 - 1
Decic Tuzi [3]
0 - 1
FINA 19:00 FT
[9] Honka
0 - 2
Haka [7]
-1/4 0 - 1
FINB 19:00 FT
[6] PK-35
2 - 0
KPV Kokkola [5]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] MuSa Pori
0 - 3
Klubi 04 Helsinki [10]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[1] VPS Vaasa
0 - 1
Jaro [4]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[2] RoPS Rovaniemi
1 - 0
TPS Turku [3]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] EIF Ekenas
2 - 0
Gnistan [8]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[9] MP Mikkeli
2 - 0
JIPPO [12]
-1 1/4 1 - 0
RMNA 19:00 FT
[3] Voluntari
0 - 2
Arges Pitesti [7]
+0 0 - 0
DENB 19:00 FT
[8] Esbjerg FB
1 - 2
Fredericia [5]
+1/4 1 - 0
THAA 19:00 FT
[7] Chiangrai Utd
1 - 0
Khonkaen Utd [12]
-1 1/2 1 - 0
AUTB 19:30 FT
[8] Grazer AK
0 - 3
Liefering [2]
+1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[11] Rapid Wien II
1 - 1
Dornbirn [14]
-1 1/4 0 - 0
EUW19VL 20:00 FT
[7-2] Na Uy U19 Nữ (T)
3 - 1
Ba Lan U19 Nữ [7-3]
1 - 0
- 20:00 FT
[5-1] Anh U19 Nữ (T)
8 - 1
Bắc Ireland U19 Nữ [5-4]
2 - 1
ITA 20:00 FT
[20] Salernitana 1
2 - 4
Empoli [12] 3
+1/4 0 - 4
DUC4B 20:00 FT
[B-4] SSV Jeddeloh
3 - 1
VfV 06 Hildesheim [B-3]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[B-5] Atlas Delmenhorst
1 - 0
Hannover II [B-7]
-1/4 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Bonner SC
1 - 2
Preussen Munster  
0 - 1
PHB 20:00 FT
[5] Paris FC
2 - 2
Toulouse [1]
+1/4 2 - 0
BDNB 20:00 FT
[3] Casa Pia AC
1 - 0
Chaves [12]
-1/4 1 - 0
NGB 20:00 FT
[17] Rotor Volgograd 1
0 - 0
Alania Vla [4]
+1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[3] Lechia GD
1 - 1
Gornik Zabrze [9]
-1/4 1 - 1
POLB 20:00 FT
[9] Arka Gdynia
2 - 0
Resovia [12]
-1 1/4 2 - 0
CROA 20:00 FT
[1] NK Osijek
1 - 0
Hrvatski Dragovoljac [10]
-2 1/2 0 - 0
ESTC 20:00 FT
  Trans Narva
3 - 0
Tartu JK Welco  
1 - 0
MLTA 20:00 FT
[12] Gudja United
1 - 3
Hamrun Spartans [5]
0 - 1
SRBA 20:00 FT
[12] Mladost Lucani
3 - 1
FK Kolubara [11]
-3/4 1 - 1
SLOA 20:00 FT
[3] NK Bravo
0 - 1
Domzale [7]
-1/4 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[2] Konyaspor
2 - 0
Kayserispor [16]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[12] Gaziantep B.B
1 - 1
Giresunspor [15]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[7] Tuzlaspor
0 - 3
Bandirmaspor [4]
+1/4 0 - 2
TDA 20:00 FT
[3] Djurgardens
3 - 2
Kalmar [6]
-3/4 3 - 0
TDB 20:00 FT
[5] Norrby
0 - 0
Osters [4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Jonkopings
0 - 2
Orgryte [8]
+1/4 0 - 1
DUA 20:30 FT
[8] Leipzig 2
4 - 1
Greuther Furth [18]
-2 1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[17] A.Bielefeld 1
1 - 3
B.Dortmund [2]
+1 0 - 2
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich
4 - 0
Hoffenheim [5] 4
-2 1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[7] Wolfsburg 3
0 - 2
Freiburg [4]
-1/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[11] Rostov
4 - 0
Arsenal-Tula [13]
-1/2 2 - 0
BULA 20:30 FT
[9] Arda Kardzhali
1 - 1
Slavia Sofia [5]
-1/4 0 - 1
CZEB 20:30 FT
[4] Sellier&Bellot Vlasim
5 - 1
MFK Vyskov [12]
2 - 1
- 20:30 FT
[5] Opava
6 - 1
Vik.Zizkov [16]
-3/4 2 - 1
WALA 20:30 FT
[5] Bala Town 1
3 - 3
Barry Town [8]
-1 3 - 1
- 20:30 FT
[10] Haverfordwest
2 - 1
Cefn Druids AFC [12]
-2 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Cardiff Metropolitan 1
1 - 1
Connah's QN [6]
+1/2 0 - 1
NPA 20:30 FT
[11] Maritzburg Utd
1 - 0
TS Galaxy [14]
-1/4 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Bali United Pusam (T) 1
1 - 2
Bhayangkara  
-1/4 1 - 1
EUW19VL 21:00 FT
[1-4] Scotland U19 Nữ (T)
1 - 1
Ukraina U19 Nữ [1-3]
0 - 0
- 21:00 FT
[11-1] Romania U19 Nữ
5 - 2
Malta U19 Nữ [11-4]
3 - 1
ANHA 21:00 FT
[12] Crystal Palace 3
1 - 1
Newcastle [20] 4
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Everton 4
2 - 5
Watford [17] 3
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Leeds Utd 2
1 - 1
Wolves [6] 3
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Southampton 1
2 - 2
Burnley [18] 3
-1/2 1 - 1
ANHB 21:00 FT
[23] Peterborough Utd
2 - 1
QPR [3]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Bournemouth
3 - 0
Huddersfield [8]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[11] Blackpool
2 - 0
Preston North End [18]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Birmingham
2 - 1
Swansea City [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Blackburn Rovers
2 - 0
Reading [15]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Coventry
1 - 1
Derby County [20]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Luton Town
1 - 0
Hull City [21]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Millwall
2 - 1
Stoke City [7]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[4] West Brom
3 - 0
Bristol City [19]
-1 1/4 2 - 0
ANHL1 21:00 FT
[19] Shrewsbury
4 - 1
Cambridge Utd [16]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Accrington
2 - 2
Portsmouth [9]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Wycombe
2 - 1
Crewe Alexandra [24]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Morecambe
1 - 1
Plymouth Argyle [4]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
0 - 3
Rotherham Utd [1]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Wimbledon
0 - 2
Wigan [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Bolton
2 - 2
Gillingham [21]
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Burton Albion
1 - 3
Oxford Utd [7]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[23] Doncaster Rovers
3 - 2
Cheltenham [11]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[13] Ipswich
2 - 1
Fleetwood Town [22]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Sheffield Wed.
1 - 1
Lincoln [18]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Sunderland
0 - 1
Charlton Athletic [15]
-1 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[10] Tranmere Rovers
0 - 2
Northampton [2]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Rochdale
3 - 2
Sutton Utd [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Hartlepool
3 - 2
Harrogate Town [7]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[16] Bristol Rovers
1 - 3
Newport [9]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[4] Swindon
1 - 3
Bradford City [12]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[22] Carlisle
0 - 0
Oldham [23]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Forest Green
3 - 1
Salford City [11]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Exeter City
2 - 1
Mansfield [15]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Port Vale
3 - 0
Colchester Utd [18]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[24] Scunthorpe Utd
2 - 1
Crawley Town [19]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Stevenage
0 - 0
Leyton Orient [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Walsall
2 - 2
Barrow [20]
-1/4 1 - 1
ANHU23 21:00 FT
[1-1] West Ham U23
6 - 0
Man Utd U23 [1-7]
3 - 0
- 21:00 FT
[1-4] Man City U23
1 - 3
Tottenham U23 [1-3]
1 - 2
TBNB 21:00 FT
[12] Ibiza-Eivissa
3 - 1
Fuenlabrada [19]
-1/4 1 - 1
SCOA 21:00 FT
[12] Ross County
2 - 3
Livingston [11]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[7] Aberdeen
1 - 0
Hibernian [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Celtic
2 - 0
St. Johnstone [10]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Dundee Utd
2 - 1
Motherwell [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Hearts
1 - 1
Dundee [9]
-1 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[4] Partick Thistle
0 - 0
Dunfermline [6]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Arbroath
1 - 1
Ayr Utd [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Raith Rovers 1
1 - 1
Inverness C.T. [3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Queen of South
0 - 0
Greenock Morton [9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Kilmarnock
2 - 1
Hamilton [8]
-3/4 1 - 1
SCO2 21:00 FT
[1] Cove Rangers
3 - 0
Clyde [9]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Airdrieonians
3 - 2
Dumbarton [7]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Montrose
4 - 1
East Fife [10]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Peterhead
0 - 0
Falkirk [5]
+1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[3] Torpedo Moscow
2 - 1
Yenisey [9]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Krasnodar B
1 - 2
Kuban [16]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[11] Kamaz
4 - 1
Spartak Moscow B [13]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Fakel
3 - 2
Metallurg Lipetsk [19]
-2 2 - 1
BLRA 21:00 FT
[4] Gomel
4 - 0
Energetik-BGU [11]
-2 2 - 0
NIRA 21:00 FT
[3] Glentoran
2 - 2
Portadown FC [11]
-2 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Coleraine
2 - 0
Warrenpoint Town [12]
-2 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Ballymena Utd
1 - 0
Cliftonville [1]
+3/4 1 - 0
LUXA 21:00 FT
[16] RM Hamm Benfica
0 - 4
UNA Strassen [2]
0 - 2
MDVA 21:00 FT
[2] Milsami
2 - 2
Sfintul Gheorghe [5]
1 - 1
MNEA 21:00 FT
[8] FK Podgorica
1 - 1
Mornar Bar [6]
1 - 1
- 21:00 FT
[10] Zeta
1 - 1
OFK Petrovac [4]
0 - 1
NORA 21:00 FT
[3] Viking
5 - 1
Lillestrom [4]
-1 1 - 0
FINA 21:00 FT
[10] IFK Mariehamn
5 - 1
KTP Kotka [12]
-1 4 - 0
- 21:00 FT
[2] KuPS
0 - 0
HIFK [8]
-1 1/2 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[14] Pardubice
0 - 0
Zlin [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Slovacko
1 - 0
Bohemians 1905 [11]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Slovan Liberec
2 - 0
Sigma Olomouc [8]
-1/4 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[12] Ethnikos Achnas
2 - 2
AEL Limassol [9]
+3/4 1 - 2
UKRA 21:00 FT
[5] Vorskla 1
0 - 2
Shakhtar Donetsk [2]
+1 1/4 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[18] Cadiz
0 - 2
Alaves [15] 2
-1/4 0 - 1
ITB 21:15 FT
[7] Frosinone
2 - 1
Ascoli [6]
-3/4 1 - 0
AZEA 21:15 FT
[4] Neftchi Baku
2 - 1
Zire IK [2]
-3/4 1 - 1
BIA 21:15 FT
[17] Cercle Brugge
1 - 1
Standard Liege [13]
-1/4 1 - 1
UAEA 21:15 FT
[2] Al Wahda(UAE)
4 - 1
Emirates Club [14]
0 - 1
BDNA 21:30 FT
[18] Santa Clara 2
0 - 2
Famalicao [13]
+0 0 - 1
BDNB 21:30 FT
[11] Porto B (T)
0 - 0
SC Farense [16]
+0 0 - 0
HLB 21:30 FT
[9] Roda JC
1 - 2
Emmen [4]
+0 1 - 2
RMNA 21:30 FT
[12] Mioveni
1 - 1
Botosani [6]
+1/4 0 - 0
PHA 22:00 FT
[13] Nantes 1 1
2 - 1
Clermont [17] 1
-1/4 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[1] Zrinjski
1 - 0
Sarajevo [3]
1 - 0
ISRA 22:00 FT
[11] Hapoel Hadera
0 - 3
Hapoel Tel Aviv [6]
+0 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[3] Racing Union
2 - 1
Mondorf-les. [11]
1 - 0
MNEA 22:00 FT
[2] Buducnost
4 - 1
Iskra Danilo [5]
1 - 1
SRBA 22:00 FT
[6] Spartak Subotica
2 - 0
FK Metalac GM [13]
-1/2 1 - 0
SLOA 22:00 FT
[8] Aluminij
0 - 1
CM Celje [6]
+1/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[6] Austria Wien
4 - 1
SV Ried [5]
-1 2 - 1
- 22:00 FT
[10] Admira
0 - 1
Wattens [9]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Wolfsberger AC
2 - 1
Austria Klagenfurt [4]
-1 1 - 0
ALGA 22:00 FT
[16] WA Tlemcen
1 - 0
NC Magra [18]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Hussein Dey
1 - 1
USM Alger [2]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Paradou AC
1 - 0
ASO Chlef [14]
1 - 0
CROA 22:05 FT
[4] Hajduk Split
0 - 0
HNK Gorica [5]
-3/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[14] Atromitos
0 - 2
Ionikos [11]
-3/4 0 - 1
KSAA 22:20 FT
[11] Abha
3 - 1
Al Fateh [12]
+1/4 2 - 1
ITA3 22:30 FT
[B-17] Teramo
0 - 4
Cesena [B-3]
+1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[B-14] Imolese Calcio
5 - 0
Grosseto [B-19]
+0 3 - 0
- 22:30 FT
[B-11] Pesaro
1 - 0
Gubbio [B-10]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[B-7] Ancona
1 - 2
US Fermana [B-15]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-5] Luchese
1 - 0
Viterbese Calcio [B-20]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[B-6] Siena 1
1 - 1
Pescara [B-8]
-1/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[2] Pogon Szczecin
4 - 1
Jagiellonia [11]
-3/4 2 - 1
TDA 22:30 FT
[11] Hacken
2 - 3
Halmstads [13]
-1/2 2 - 1
NPA 22:30 FT
[10] Cape Town City
4 - 3
Golden Arrows [9]
-1/4 3 - 0
BULA 22:45 FT
[8] Levski Sofia
3 - 0
Pirin Blagoevgrad [13]
-3/4 1 - 0
ISRA 22:45 FT
[3] Bnei Sakhnin
0 - 3
HIK Shmona [12]
-1/2 0 - 1
EU17VL 22:59 FT
  Đức U17
5 - 0
Romania U17