x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[8] Yokohama SCC
2 - 1
Vanraure Hachinohe [12]
+0 2 - 1
- 11:00 FT
[11] FC Imabari
4 - 2
Kataller Toyama [4]
+1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[5] Fukushima Utd (T)
2 - 1
Tegevajaro Miyazaki [1]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[10] Nara Club
3 - 1
FC Osaka [5]
2 - 0
- 11:00 FT
[3] Verspah Oita
2 - 1
Maruyasu Okazaki [14]
0 - 1
- 11:00 FT
[8] Matsue City
1 - 0
MIO Biwako [12]
0 - 0
- 11:00 FT
[13] Kochi United SC
0 - 0
Honda FC [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[6] TIAMO Hirakata
1 - 3
Reinmeer Aomori [9]
0 - 2
- 11:00 FT
[4] Sony Sendai 1
1 - 3
Suzuka Point Getters [7]
1 - 0
- 11:00 FT
[16] Honda Lock
0 - 0
FC Kariya [17]
0 - 0
NHATA 12:00 FT
[10] Consa. Sapporo
0 - 0
Avispa Fukuoka [8]
-1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[2] Kyoto Sanga
1 - 1
Renofa Yamaguchi [15]
-1 1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Mito Hollyhock
1 - 1
Okayama [10]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Tokyo Verdy
1 - 5
JEF United Chiba [8]
+1/4 1 - 3
- 12:00 FT
[5] Machida Zelvia
0 - 0
Tochigi SC [14]
-1/2 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[3] Roas. Kumamoto
0 - 0
Kamatamare San. [15]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[6] FC Gifu
3 - 2
Nagano Parceiro [9]
+0 0 - 1
AUSC 12:30 FT
  Queensland Lion
0 - 4
Brisbane Roar  
+1 1/2 0 - 1
AFCWVL 13:00 FT
[D-1] Myanmar Nữ (T)
2 - 0
UAE Nữ [D-3]
-4 2 - 0
NHATA 13:00 FT
[5] Nagoya Grampus
2 - 2
Vissel Kobe [3]
-1/4 2 - 0
NHATB 13:00 FT
[19] Sagamihara
1 - 1
Zweigen Kan. [17]
+1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[22] Matsumoto Yama.
1 - 2
Ryukyu [9]
-1/4 0 - 0
HQA 13:00 FT
[4] Jeju Utd
2 - 2
Jeonbuk H.Motor [1]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[10] Gangwon
1 - 4
FC Seoul [11]
+0 1 - 1
- 13:00 FT
[9] Seongnam Ilhwa Ch.
2 - 1
Ulsan Hyundai [2]
+1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[8] Pohang Steelers
0 - 1
Incheon Utd [7]
-1 0 - 0
- 13:00 FT
[3] Daegu
0 - 2
Suwon Bluewings [5]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[6] Suwon FC
1 - 3
Gwangju [12]
-3/4 0 - 2
AUSQSL 14:00 FT
  Brisbane Roar U21 (T)
2 - 2
Logan Light.  
-1 3/4 0 - 1
- 14:00 FT
  Capalaba
1 - 0
Redlands Utd  
+0 0 - 0
- 14:00 FT
  Brisbane Strikers
0 - 2
Olympic FC QLD  
0 - 1
- 14:00 FT
  Gold Coast Knights
0 - 4
Gold Coast Utd  
-1 0 - 1
TQC 14:30 FT
  Sh. Shenhua (T)
1 - 0
Shenzhen FC  
-1/2 1 - 0
HKGA 14:30 FT
[1] Southern District
3 - 0
Hong Kong FC [6] 1
-1 1/4 3 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Sunshine Coast
1 - 1
Peninsula Power  
+1/4 0 - 1
NHATA 15:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
1 - 0
Shimizu S-Pulse [15]
-1 1/4 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[10] Kapfenberg
2 - 0
St.Polten [9]
+1 1 - 0
KAZA 16:00 FT
[3] Kairat Almaty
1 - 0
Astana [2]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[1] Tobol Kostanay
4 - 1
Shakhter Kar. [7]
2 - 0
- 16:00 FT
[10] FK Taraz
1 - 2
Ordabasy [5]
+1/4 0 - 2
- 16:00 FT
[12] Turan (KAZ)
1 - 2
Aktobe [6]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[11] Atyrau
0 - 0
FK Kyzylzhar [4]
+1/4 0 - 0
EU17VL 17:00 FT
  Croatia U17 (T)
3 - 0
Liechtenstein U17  
1 - 0
BDNB 17:00 FT
[2] Feirense
1 - 2
CD Estrela [9]
-1/2 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[11] Cerezo Osaka
2 - 1
Yokohama FM [2]
+1/2 2 - 1
HKGA 17:00 FT
[8] Resources Capital 2
3 - 5
HK Ranger [4]
1 - 0
HLA 17:15 FT
[7] Twente
1 - 2
NEC Nijmegen [9]
-3/4 0 - 0
ITA 17:30 FT
[4] Atalanta 1 2
1 - 1
Udinese [14] 2
-1 1/4 0 - 0
BLRA 17:30 FT
[12] FK Minsk
0 - 6
Slavia Mozyr [14]
-1/4 0 - 2
GEOA 17:30 FT
[9] Shukura
0 - 1
Lokomotiv T [5]
0 - 1
- 17:30 FT
[10] Samtredia 1
1 - 0
Dinamo Batumi [1]
0 - 0
TNKA 17:30 FT
[7] Fatih Karagumruk 1
1 - 1
Hatayspor [3]
-1/4 1 - 1
TNKB 17:30 FT
[18] Altinordu SK
0 - 2
Umraniyespor [1]
+1/2 0 - 2
POLB 17:40 FT
[15] Zaglebie Sosno
2 - 2
Podbeskidzie [3]
+1/4 1 - 1
AFCWVL 18:00 FT
[D-4] Đảo Guam Nữ (T) 1
0 - 3
Lebanon Nữ [D-2]
0 - 1
DUC3 18:00 FT
[8] B.Dortmund II
0 - 1
Vik.Koln [13]
-1/2 0 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[1] Berliner FC Dynamo
5 - 0
Auerbach [20]
-1 3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[11] C. Leipzig
2 - 1
Union Furstenwalde [18]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[16] Tasmania Berlin (T)
2 - 1
E.Cottbus [3]
+1 1/2 0 - 0
PHA 18:00 FT
[4] Nice 1
3 - 2
Lyon [10]
+1/4 0 - 1
SCOA 18:00 FT
[8] St. Mirren
1 - 2
Rangers [1]
+1 1/4 1 - 2
NGA 18:00 FT
[12] Ufa
1 - 1
Rubin Kazan [9]
+0 1 - 0
BIHA 18:00 FT
[12] Radnik Bijeljina 1
1 - 2
Siroki Brijeg [4]
0 - 2
- 18:00 FT
[11] NK Posusje
2 - 0
Zeljeznicar [7]
1 - 0
KAZA 18:00 FT
[8] Caspiy Aktau
2 - 2
Akzhayik Oral [9]
-1/2 2 - 0
LATC 18:00 FT
  Rigas Futbola Skola
1 - 0
FK Liepaja  
1 - 0
TDB 18:00 FT
[13] Akropolis IF
1 - 0
Landskrona [6]
+1/4 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[11] Rukh Vynnyky
2 - 2
FC Mynai [14]
0 - 1
THAA 18:00 FT
[11] Ratchaburi
1 - 2
Buriram Utd [1]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[4] Port FC
2 - 0
Prachuap FC [15]
-1 1/4 0 - 0
UZBA 18:00 FT
[3] Sogdiana Jizzakh
1 - 0
Pakhtakor [1]
+1/4 0 - 0
ANHB 18:30 FT
[24] Barnsley
2 - 3
Sheffield Utd [13]
+1/2 0 - 0
DUB 18:30 FT
[3] Jahn Regensburg
3 - 1
Hannover 96 [16]
-1/4 2 - 0
- 18:30 FT
[17] Sandhausen
2 - 2
Wer.Bremen [10]
+1 1 - 1
- 18:30 FT
[1] St. Pauli
4 - 0
Hansa Rostock [11]
-1 2 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[14] Meuselwitz
1 - 1
FC Eilenburg [19]
-1 1/4 1 - 1
BIA 18:30 FT
[2] Antwerpen 1
1 - 1
Club Brugge [3]
+3/4 1 - 1
HUNA 18:30 FT
[9] Debreceni 1
0 - 3
Puskas Akademia [3]
+1/4 0 - 2
SRBA 18:30 FT
[7] Backa Topola
1 - 3
FK Partizan [1]
+1 1/2 1 - 3
TQC 18:30 FT
  Dalian Yifang
0 - 3
Shanghai Port  
+1 1/4 0 - 1
THAA 18:30 FT
[8] Nong Bua Pitchaya
2 - 1
Suphanburi [14]
-1/4 0 - 1
ALBA 18:45 FT
[2] Kukesi
2 - 0
Vllaznia Shkoder [3]
1 - 0
TBNA 19:00 FT
[4] Sevilla 1
5 - 3
Levante [20] 2
-1 3 - 1
TBNB 19:00 FT
[21] Amorebieta
1 - 2
Real Sociedad B [20]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[18] Mirandes
1 - 4
Almeria [1]
+1/4 0 - 3
ITB 19:00 FT
[2] Pisa
1 - 1
Pordenone [20]
-3/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] Havelse 1
0 - 4
Ein.Braunschweig [4]
+3/4 0 - 1
AZEA 19:00 FT
[7] Keşla FK
2 - 3
Gabala FC [3]
-1/2 1 - 2
MKDA 19:00 FT
[7] Makedonija
1 - 1
FC Struga [6]
0 - 0
- 19:00 FT
[9] FK Skopje
2 - 1
Tikves Kavadarci [10]
1 - 0
- 19:00 FT
[11] Borec Veles
1 - 2
Academy Pandev [2]
0 - 1
- 19:00 FT
[12] Pelister
0 - 3
Bregalnica Stip [5]
0 - 1
- 19:00 FT
[3] Shkendija
2 - 0
Rabotnicki [8]
1 - 0
ESTA 19:00 FT
[2] Flora Tallinn
2 - 2
Kuressaare [6]
1 - 0
DENA 19:00 FT
[6] Silkeborg IF
1 - 1
Odense BK [9]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Brondby
2 - 1
Kobenhavn [2]
+1/4 1 - 0
DENB 19:00 FT
[9] Vendsyssel FF
2 - 2
Helsingor [1]
+3/4 2 - 2
THAA 19:00 FT
[5] BG Pathum United
1 - 0
Bangkok Utd [2]
+0 0 - 0
TSA 19:15 FT
[10] Luzern
2 - 0
St. Gallen [8]
-1/4 1 - 0
ITA3 19:30 FT
[C-14] Campobasso
1 - 1
AZ Picerno [C-11]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[C-7] Catanzaro
1 - 2
SS Monopoli [C-5]
-1/2 0 - 2
- 19:30 FT
[C-3] Foggia
1 - 1
Taranto [C-9]
-1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[C-10] Juve Stabia
1 - 0
Messina [C-19]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[C-17] Fidelis Andria
1 - 0
Turris Neapolis [C-4]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[C-20] Vibonese
1 - 3
Palermo [C-2]
+1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[B-16] US Olbia 1
0 - 3
Modena [B-1]
+1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[C-16] Monterosi FC
1 - 4
Catania [C-12]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[C-18] Potenza SC
2 - 1
Latina [C-13]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[A-7] Juventus U23
1 - 1
Pro Sesto [A-19]
-3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[C-6] Avellino
3 - 0
Paganese [C-15]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[A-8] Piacenza
1 - 1
Giana Erminio [A-20]
-1/4 1 - 0
HLA 19:30 FT
[5] Cambuur
2 - 3
Feyenoord [2]
+1 1 - 2
- 19:30 FT
[6] Vitesse Arnhem
1 - 2
Go Ahead Eagles [8]
-3/4 1 - 0
BLRA 19:30 FT
[8] Torpedo Zhodino
3 - 3
Rukh Brest [5]
+1/4 0 - 2
GEOA 19:30 FT
[3] Dila Gori
2 - 0
Samgurali Tskh. [6]
-3/4 0 - 0
AUTA 19:30 FT
[7] Hartberg
1 - 1
Rapid Wien [8]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[11] Lask
0 - 1
SCR Altach [12]
-1 1/4 0 - 0
IRNA 19:30 FT
[14] Naft M. Soleyman
0 - 3
Sepahan [1]
+1 0 - 3
- 19:30 FT
[6] Mes Rafsanjan
3 - 0
Padideh Khorasan [16]
ASI23VL 19:50 FT
[E-1] UAE U23
1 - 2
Kyrgyzstan U23 [E-2]
1 - 0
ANHA 20:00 FT
[11] Brentford 1
1 - 2
Leicester City [8] 1
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[4] West Ham Utd 2
1 - 0
Tottenham [9] 1
-1/4 0 - 0
ITA 20:00 FT
[6] Fiorentina
3 - 0
Cagliari [19] 2
-1 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Verona 2
4 - 1
Lazio [10] 2
+1/4 2 - 0
PHA 20:00 FT
[5] Lens 2
4 - 1
Metz [19] 3
-1 1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[16] Lorient 4
1 - 1
Bordeaux [18] 1 2
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Stade Reims 1 4
1 - 2
Troyes [15] 2
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[3] Rennes 1
1 - 0
Strasbourg [6] 2
-3/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[8] Nacional Madeira
1 - 1
CD Mafra [5]
-1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[14] Zaglebie Lubin
1 - 1
Cracovia Krakow [12]
+0 0 - 0
POLB 20:00 FT
[10] Odra Opole
2 - 2
GKS Jastrzebie [17]
-1/4 2 - 0
CROA 20:00 FT
[3] Dinamo Zagreb
1 - 1
Istra 1961 [8]
-2 1/4 0 - 0
GREA 20:00 FT
[8] Volos NFC
1 - 3
AEK Athens [2]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[3] Aris Salonica
5 - 1
Panetolikos [12]
-1 4 - 0
IREA 20:00 FT
[7] Drogheda Utd
1 - 0
Derry City [4]
+1/4 1 - 0
KAZA 20:00 FT
[13] Kaisar Kyzylorda 1
0 - 1
Zhetysu Taldykorgan [14]
-1/4 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[10] Santa Lucia FC
0 - 0
Sliema Wanderers [11]
+0 0 - 0
NORB 20:00 FT
[1] HamKam
3 - 0
Ranheim IL [12]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[13] Grorud IL
1 - 2
Fredrikstad [4]
+3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[14] Stjordals Blink
0 - 0
Ullensaker/Kisa [15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Aalesund
2 - 2
Sandnes Ulf [8]
-1 1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[10] Bryne
3 - 1
Raufoss IL [11]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[16] Strommen
0 - 2
Sogndal [6]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Asane Fotball
3 - 0
KFUM Oslo [5]
+0 0 - 0
SVKA 20:00 FT
[1] Slo. Bratislava
4 - 0
Liptovsky Mikulas [11]
-2 1/2 0 - 0
SLOA 20:00 FT
[9] Tabor Sezana
0 - 1
Maribor [2]
+1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[14] Sivasspor 1
1 - 1
Adana Demirspor [9]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Antalyaspor
1 - 2
Istanbul BB [6]
+0 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[19] Balikesirspor 1
0 - 2
Bursaspor [15]
+1 0 - 1
TDA 20:00 FT
[5] Hammarby
4 - 3
Ostersunds [16]
-2 1/4 2 - 3
- 20:00 FT
[4] Elfsborg 1
3 - 0
Sirius [10]
-1 1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[12] Mjallby AIF 1
1 - 3
Goteborg [8]
-1/4 0 - 1
TDB 20:00 FT
[10] Brage
0 - 0
GIF Sundsvall [2]
+0 0 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Nykobing
0 - 3
Fremad Amager [12]
-1 0 - 2
URUA 20:15 FT
[14] Dep. Maldonado 1
2 - 1
CA Torque [6]
+1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[10] FC Koln 1
2 - 2
B.Leverkusen [3] 3
+1/4 0 - 2
NGA 20:30 FT
[8] Akhmat Groznyi
1 - 0
Ural S.r. [16]
-3/4 0 - 0
CZEB 20:30 FT
[9] Taborsko
1 - 0
SK Prostejov [8]
-1/4 1 - 0
NPA 20:30 FT
[13] Chippa Utd
0 - 0
Moroka Swallows [16]
0 - 0
HUNA 20:45 FT
[7] Budapest Honved
2 - 3
Mezokovesdi SE [5]
-1/2 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[17] Nottingham Forest
0 - 4
Fulham [1]
+1/2 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[4] Queen's Park
3 - 4
Alloa Athletic [6]
-1 1/4 1 - 1
BIA 21:00 FT
[6] Anderlecht
4 - 2
Beerschot-Wilrijk [18]
-1 3/4 1 - 0
BIB 21:00 FT
[1] Westerlo
2 - 0
Excelsior Virton [8]
-1 1/4 1 - 0
LITA 21:00 FT
[7] Dainava Alytus
3 - 2
Dziugas FC [8]
-1/4 1 - 1
LUXA 21:00 FT
[1] Dudelange
4 - 1
Victoria Rosport [8]
2 - 0
- 21:00 FT
[15] Rodange 91
2 - 3
Swift Hesperange [5]
0 - 2
- 21:00 FT
[12] Jeunesse Esch
0 - 0
Differdange [7]
0 - 0
CZEA 21:00 FT
[6] Hradec Kralove (T)
3 - 0
Teplice [16]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[9] C. Budejovice 1
2 - 2
Slavia Praha [1]
+1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Vik.Plzen
5 - 0
Jablonec [13]
-1 2 - 0
UKRA 21:00 FT
[1] Dinamo Kiev
2 - 0
SK Dnipro-1 [3]
-1 1/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[5] Randers
1 - 0
Aarhus AGF [7]
-1/4 1 - 0
TBNA 21:15 FT
[7] Barcelona 1
1 - 2
Real Madrid [1] 1
+0 0 - 1
ITB 21:15 FT
[11] Reggina
2 - 1
Parma [14]
+0 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[12] Pacos Ferreira 1
0 - 0
Arouca [9]
-1/2 0 - 0
GEOA 21:30 FT
[7] FC Telavi
1 - 3
Torpedo Kut. [8]
-1/4 1 - 3
TSA 21:30 FT
[6] Servette
1 - 2
Sion [7]
-1 0 - 1
- 21:30 FT
[2] Basel
2 - 0
Lugano [3]
-1/2 2 - 0
HLA 21:45 FT
[1] Ajax
5 - 0
PSV Eindhoven [3]
-1 1/4 1 - 0
ALBA 21:45 FT
[9] Skenderbeu
0 - 1
Dinamo Tirana [5]
+1/2 0 - 0
AFCWVL 22:00 FT
[A-1] Đài Loan Nữ
2 - 0
Bahrain Nữ [A-2]
0 - 0
PHA 22:00 FT
[7] Monaco
3 - 1
Montpellier [9]
-1 1/4 2 - 0
MLTA 22:00 FT
[1] Hibernians Paola
1 - 1
Valletta [7]
-1 1/4 1 - 0
NORA 22:00 FT
[7] Valerenga
2 - 1
Haugesund [9]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Tromso
1 - 0
Mjondalen [15]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Kristiansund
1 - 3
Sarpsborg [8]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Stromsgodset
1 - 1
Bodo Glimt [1]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Rosenborg
4 - 1
Sandefjord [11]
-1 1/4 3 - 0
SRBA 22:00 FT
[4] FK Vojvodina
3 - 1
FK Radnicki 1923 [15]
-1 3/4 0 - 1
SVKA 22:00 FT
[4] Dunajska Stred
1 - 0
Zemplin Michalovce [7]
-1 1/2 1 - 0
SLOA 22:00 FT
[10] NK Radomlje
2 - 2
Mura [5]
+3/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
4 - 1
Sturm Graz [2]
-1 3/4 2 - 0
KSAA 22:00 FT
[7] Al Nasr (KSA)
0 - 1
Al Ettifaq [8]
-1 1/4 0 - 0
CHIA 22:00 FT
[11] Melipilla (T)
3 - 0
Univ. de Chile [15]
+1/2 1 - 0
GREA 22:15 FT
[5] OFI Creta
0 - 0
Lamia FC [10]
-1/4 0 - 0
ANHA 22:30 FT
[10] Man Utd 1 6
0 - 5
Liverpool [3]
+1/4 0 - 4
ITA3 22:30 FT
[A-3] AC Renate
2 - 1
Triestina [A-5]
+0 2 - 0
- 22:30 FT
[B-12] Carrarese
1 - 1
Virtus Entella [B-4]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-16] Aurora Pro Patria
1 - 1
Pro Vercelli [A-11]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-18] Pistoiese
2 - 0
Montevarchi [B-13]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[C-8] Virtus Francavilla
3 - 0
Bari [C-1]
+3/4 2 - 0
- 22:30 FT
[A-9] Virtus Verona
2 - 1
Fiorenzuola [A-13]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[A-14] Pergolettese
1 - 0
Lecco [A-15]
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[A-18] Legnano
1 - 0
AC Trento [A-10]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[A-6] Albinoleffe
0 - 1
US Seregno [A-12]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[A-17] Mantova 1
0 - 1
Alto Adige [A-1]
+1/4 0 - 0
DUA 22:30 FT
[15] Stuttgart 1 3
1 - 1
Union Berlin [6] 1
+0 0 - 1
POLA 22:30 FT
[17] Warta Poznan
0 - 0
Stal Mielec [10]
-1/4 0 - 0
CROA 22:30 FT
[6] Lok. Zagreb
0 - 2
HNK Rijeka [2]
+0 0 - 1
FINA 22:30 FT
[1] Helsinki
2 - 1
Inter Turku [4]
-3/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[9] Varbergs BoIS
1 - 1
Malmo [1]
+3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[2] AIK Solna
1 - 0
Norrkoping [7]
-1/2 1 - 0
NPA 22:30 FT
[6] SuperSport Utd
1 - 2
Kaizer Chiefs [2]
-1/4 1 - 1
EU17VL 22:59 FT
  Serbia U17
0 - 2
Bulgaria U17  
-1 1/4 0 - 0
ITA 22:59 FT
[5] Roma 4
0 - 0
Napoli [1] 1
+1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[1] Zenit
7 - 1
Spartak Moscow [10]
-1 4 - 0
ARMA 22:59 FT
[1] Ararat-Armenia
2 - 1
Alashkert [7]
-1 1 - 1
POLB 22:59 FT
[2] Widzew Lodz
2 - 2
LKS Lodz [7]
-1/4 1 - 2
BULA 22:59 FT
[7] Beroe
0 - 0
Cska Sofia [4]
+1/4 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[1] Ferencvaros
0 - 0
MTK Budapest [12]
-1 1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[3] Aris Limassol
0 - 1
Apoel FC [6]
+1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[4] Fenerbahce
1 - 2
Alanyaspor [5]
-1/2 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[8] Kocaelispor 1
1 - 2
Genclerbirligi [12]
-1/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[1] Midtjylland
3 - 2
Sonderjyske [11]
-1 1/4 1 - 1
PERA 22:59 FT
[7] Dep. Municipal (T)
1 - 3
Melgar [4]
+3/4 1 - 2
ESTC 23:00 FT
  Tammeka Tartu
3 - 0
Tartu Kalev  
1 - 0
TBNB 23:15 FT
[15] Burgos CF
3 - 1
Huesca [14]
+0 1 - 1
- 23:15 FT
[4] SD Ponferradina
1 - 2
Real Oviedo [8]
+0 0 - 1
ASI23VL 23:30 FT
[E-4] Oman U23 (T)
1 - 2
Ấn Độ U23 [E-3]
0 - 2
TBNA 23:30 FT
[5] Real Betis 1
3 - 2
Rayo Vallecano [6] 2
-3/4 2 - 1
BIA 23:30 FT
[10] Genk
0 - 3
Gent [7]
+0 0 - 1
GEOA 23:30 FT
[4] Saburtalo
0 - 1
Dinamo Tbilisi [2]
+1/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[4] Zorya
1 - 0
Kolos Kovalivka [10]
-1/2 1 - 0
SRBA 23:45 FT
[2] Crvena Zvezda
1 - 0
Radnicki Nis [8]
-3 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[15] Vizela
0 - 1
Benfica [3]
+1 1/2 0 - 0
MLTA 00:00 FT
[6] Sirens 2
3 - 2
Birkirkara [2]
+1/2 0 - 2
NORA 00:00 FT
[13] Odd Grenland
3 - 3
Brann [16]
+0 2 - 2
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha
1 - 0
Mlada Boleslav [7]
-1 1/2 0 - 0
MEXA 00:00 FT
[11] Pumas UNAM
3 - 1
Club Tijuana [18]
-1/2 1 - 0
ISRA 00:15 FT
[9] Beitar Jerusalem
2 - 1
Hapoel Haifa [4]
+1/4 1 - 1
DUA 00:30 FT
[13] Bochum
2 - 0
Ein.Frankfurt [12] 2
+1/2 1 - 0
BIHA 00:30 FT
[2] FK Tuzla City
1 - 1
Borac Banja Luka [6]
+0 0 - 1
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos
2 - 1
PAOK [4]
-3/4 2 - 0
HLA 01:00 FT
[13] Groningen
2 - 0
AZ Alkmaar [12]
+1/2 1 - 0
POLA 01:00 FT
[8] Piast Gliwice
4 - 1
Legia Wars. [16]
+1/4 2 - 1
BIB 01:00 FT
[2] Waasland-Beveren
2 - 1
Lommel [7]
-1/4 1 - 0
CHIB 01:00 FT
[3] Temuco
2 - 1
CCDA Fernandez Vial [12]
-1/2 0 - 0
ARGB 01:10 FT
[A-2] Quilmes
3 - 1
Nueva Chicago [A-17]
-1 1 - 0
PERA 01:15 FT
[8] Cesar Vallejo (T)
3 - 1
Alianza Huanuco [17]
-3/4 2 - 1
URUA 01:15 FT
[4] Liverpool P. (URU)
2 - 2
Boston River [13]
-3/4 0 - 0
ITB 01:30 FT
[15] SPAL 1907
1 - 1
Como [12]
-1/2 0 - 1
BDNB 01:30 FT
[13] Trofense
3 - 0
SC Covilha [14]
-1/4 2 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-6] Gimnasia Jujuy
1 - 0
San Martin SJ [B-13]
-1/4 0 - 0
ECUA 01:30 FT
[16] Olmedo
1 - 3
Delfin SC [6]
+1 0 - 0
ITA 01:45 FT
[3] Inter Milan 2
1 - 1
Juventus [7] 2
-1/4 1 - 0
PHA 01:45 FT
[2] Marseille 1
0 - 0
PSG [1] 2
+1 0 - 0
ARGA 01:45 FT
[14] Godoy Cruz
2 - 1
Banfield [20]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Colon
2 - 1
Estudiantes LP [5]
-1/4 1 - 1
TBNA 02:00 FT
[2] Atletico Madrid 1
2 - 2
Real Sociedad [3] 3
-3/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[6] Las Palmas
3 - 0
Alcorcon [22]
-3/4 1 - 0
BIA 02:00 FT
[12] OH Leuven
4 - 1
Sint Truiden [11]
-1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
2 - 1
Cuiaba/MT [14]
-1 1/2 2 - 1
- 02:00 FT
[9] Internacional/RS 1
2 - 2
Corinthians/SP [4]
-1/4 1 - 0
BRB 02:00 FT
[8] Nautico/PE
2 - 2
Vasco DG/RJ [11]
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[17] Remo/PA
0 - 1
Ponte Preta/SP [10]
-1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[2] Inde. Petrolero 1
1 - 0
Real Tomayapo [12]
-1 1/4 0 - 0
COLB 02:00 FT
[4] Leones FC
1 - 0
Bogota FC [14]
0 - 0
BDNA 02:30 FT
[6] Portimonense
0 - 2
Estoril [5]
-1/4 0 - 0
ARGB 02:30 FT
[A-13] Deportivo Maipu
0 - 2
San Martin Tucuman [A-4]
+1/4 0 - 0
CHIA 02:30 FT
[2] Colo Colo
2 - 1
Univ. Catolica [1]
-1/2 0 - 1
COLB 03:00 FT
[12] Llaneros FC
4 - 2
Barranquilla [15]
1 - 1
- 03:00 FT
[16] Real San Andres
1 - 1
Fortaleza [7]
1 - 0
CRCA 03:00 FT
[3] Santos Guapiles
2 - 3
Jicaral Sercoba [12]
-1 1 - 2
COLB 03:30 FT
[2] Union Magdalena
3 - 1
Valledupar [6]
2 - 1
PERA 03:30 FT
[1] Alianza Lima (T)
1 - 3
Sporting Cristal [2]
+0 0 - 2
URUA 03:30 FT
[9] Sportivo Cerrito
2 - 2
Wanderers [11]
+0 0 - 0
USB 03:30 FT
[D-6] Tacoma Defiance
3 - 2
LA Galaxy II [D-5]
+1/4 1 - 0
GHW 04:00 FT
  Costa Rica Nữ 1
0 - 0
Jamaica Nữ  
+1/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[11] CA Huracan
2 - 1
San Lorenzo [23]
-1/2 0 - 0
CHIB 04:00 FT
[15] U. San Felipe
2 - 3
Dep. Copiapo [2]
+0 0 - 2
COLA 04:00 FT
[18] Rionegro Aguilas
1 - 2
Deportivo Cali [4]
+0 1 - 1
ECUA 04:00 FT
[15] Manta FC