x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:30
[8] WS Wanderers
vs
Melb. Victory [10]
-
- 15:30
[7] Adelaide Utd
vs
Sydney FC [1]
-
VNA 17:00
[14] SHB Đà Nẵng
vs
Quảng Nam [11]
-
- 17:00
[13] Thanh Hóa
vs
SHB Đà Nẵng [14]
-
- 18:00
[7] Than Quảng Ninh
vs
Nam Định [10]
-
EURWVL 18:59
[G-2] Serbia Nữ
vs
Kazakhstan Nữ [G-5]
-
- 18:59
[I-2] Đức Nữ
vs
Ireland Nữ [I-1]
-
BLRA 19:00
[2] FK Slutsk
vs
Vitebsk [6]
-
VNA 19:00
[1] TP.HCM
vs
Sài Gòn FC [2]
-
- 19:00
[1] TP.HCM
vs
BCM Bình Dương [9]
-
DUC3 20:00
[7] Bayern Munich II
vs
Meppen [4]
-
- 20:00
[10] Wurzburger
vs
Kaiserslautern [14]
-
- 20:00
[13] Chemnitzer
vs
Preussen Munster [18]
-
- 20:00
[5] Ingolstadt
vs
Ein.Braunschweig [9]
-
- 20:00
[11] Uerdingen
vs
Duisburg [1]
-
- 20:00
[16] Hallescher
vs
Magdeburg [15]
-
- 20:00
[19] Sonnenhof
vs
Zwickau [17]
-
- 20:00
[8] Hansa Rostock
vs
CZ Jena [20]
-
- 20:00
[3] Unterhaching
vs
Waldhof Man. [2]
-
DUC4BA 20:00
[9] Greuther Furth II
vs
Nurnberg II [3]
-
- 20:00
[6] V. Aschaffenburg
vs
Rosenheim [17]
-
- 20:00
[14] Heimstetten
vs
Memmingen [16]
-
- 20:00
[4] Schweinfurt
vs
Buchbach [8]
-
- 20:00
[5] VfB Eichstätt
vs
Turkgucu-Ataspor [1]
-
- 20:00
[7] TSV Aubstadt
vs
SpVgg Bayreuth [2]
-
- 20:00
[13] TSV 1896 Rain
vs
Augsburg II [11]
-
DUC4N 20:00
[13] Bayern Alzenau
vs
SSV Ulm [7]
-
- 20:00
[10] Hoffenheim II
vs
VfB Giessen [15]
-
- 20:00
[6] Mainz II
vs
Aalen [12]
-
- 20:00
[18] Koblenz
vs
Homburg [4]
-
- 20:00
[5] Astoria Walldorf
vs
Bahlinger [11]
-
- 20:00
[2] TSV Steinbach
vs
Pirmasens [16]
-
- 20:00
[17] TSG Balingen
vs
Offenbach [8]
-
- 20:00
[9] FSV Frankfurt
vs
Elversberg [3]
-
- 20:00
[1] Saarbrucken
vs
Freiburg II [14]
-
DUC4T 20:00
Rodinghausen
vs
Oberhausen
-
- 20:00
B.Dortmund II
vs
Bonner SC
-
- 20:00
Sportfreunde Lotte
vs
Fortuna Koln
-
- 20:00
Fort.Dusseldorf II
vs
Wattenscheid
-
- 20:00
Essen
vs
Bergisch Gladbach
-
- 20:00
Wuppertaler
vs
M.gladbach II
-
- 20:00
Homberg
vs
Lippstadt
-
- 20:00
TuS Haltern
vs
Schalke 04 II
-
- 20:00
A.Aachen
vs
Verl
-
ITA 21:00
[19] SPAL 1907
vs
Udinese [14]
-
- 21:00
[4] Atalanta
vs
Sampdoria [16]
-
- 21:00
[10] Bologna
vs
Sassuolo [11]
-
- 21:00
[13] Fiorentina
vs
Cagliari [12]
-
- 21:00
[17] Genoa
vs
Napoli [6]
-
- 21:00
[7] AC Milan
vs
Juventus [1]
-
- 21:00
[5] Roma
vs
Parma [9]
-
- 21:00
[15] Torino
vs
Brescia [20]
-
- 21:00
[8] Verona
vs
Inter Milan [3]
-
- 21:00
[18] Lecce
vs
Lazio [2]
-
ITA3 21:00
Pro Vercelli
vs
Carrarese
-
- 21:00
Monza
vs
US Olbia
-
- 21:00
Aurora Pro Patria
vs
AC Renate
-
- 21:00
Paganese
vs
Casertana
-
- 21:00
US Fermana
vs
Fano
-
- 21:00
Sambenedettese
vs
Imolese Calcio
-
- 21:00
Vibonese
vs
Sicula Leonzio
-
- 21:00
Virtus Francavilla
vs
SS Monopoli
-
- 21:00
AS Bisceglie
vs
Cavese
-
- 21:00
AZ Picerno
vs
Potenza SC
-
- 21:00
Juventus U23
vs
Como
-
- 21:00
Pesaro
vs
Modena
-
- 21:00
Virtus Verona
vs
ArzignanoChiampo
-
- 21:00
Lecco
vs
Gozzano
-
- 21:00
Pergolettese
vs
Pontedera
-
- 21:00
US Pianese
vs
Novara
-
- 21:00
Padova
vs
Gubbio
-
- 21:00
Albinoleffe
vs
Giana Erminio
-
- 21:00
Arezzo
vs
Pistoiese
-
- 21:00
Avellino
vs
Viterbese Calcio
-
- 21:00
Bari
vs
Rende
-
- 21:00
Catania
vs
FC Rieti
-
- 21:00
Cesena
vs
Feralpisalo
-
- 21:00
Vicenza
vs
Alto Adige
-
- 21:00
Piacenza
vs
Reggiana
-
- 21:00
Ravenna
vs
Rimini
-
- 21:00
Reggina
vs
Teramo
-
- 21:00
Siena
vs
Alessandria
-
- 21:00
Ternana
vs
Catanzaro
-
- 21:00
Triestina
vs
Carpi
-
BLRA 21:00
[7] Torpedo Zhodino
vs
Energetik-BGU [1]
-
NPA 21:00
[16] Black Leopards
vs
SuperSport Utd [2]
-
- 21:00
[14] Polokwane
vs
Highlands Park [8]
-
DUA 21:30
[8] Freiburg
vs
B.Leverkusen [5]
-
- 21:30
[13] Hertha Berlin
vs
Augsburg [14]
-
- 21:30
[10] FC Koln
vs
Leipzig [3]
-
- 21:30
[15] Mainz
vs
Hoffenheim [9]
-
- 21:30
[4] M.gladbach
vs
Union Berlin [11]
-
- 21:30
[1] Bayern Munich
vs
Fort.Dusseldorf [16]
-
- 21:30
[18] Paderborn 07
vs
B.Dortmund [2]
-
- 21:30
[6] Schalke 04
vs
Wer.Bremen [17]
-
- 21:30
[7] Wolfsburg
vs
Ein.Frankfurt [12]
-
ANHA 22:00
[10] Burnley
vs
Sheffield Utd [7]
-
- 22:00
[4] Chelsea
vs
Watford [17]
-
- 22:00
[3] Leicester City
vs
Crystal Palace [11]
-
- 22:00
[1] Liverpool
vs
Aston Villa [19]
-
- 22:00
[5] Man Utd
vs
Bournemouth [18]
-
- 22:00
[13] Newcastle
vs
West Ham Utd [16]
-
- 22:00
[20] Norwich
vs
Brighton [15]
-
- 22:00
[14] Southampton
vs
Man City [2]
-
- 22:00
[8] Tottenham
vs
Everton [12]
-
- 22:00
[6] Wolves
vs
Arsenal [9]
-
SCOB 22:00
[3] Dundee
vs
Greenock Morton [7]
-
- 22:00
[4] Ayr Utd
vs
Alloa Athletic [8]
-
- 22:00
[9] Queen of South
vs
Partick Thistle [10]
-
- 22:00
[5] Dunfermline
vs
Arbroath [6]
-
- 22:00
[2] Inverness C.T.
vs
Dundee Utd [1]
-
SCO2 22:00
[4] East Fife
vs
Forfar Athletic [9]
-
- 22:00
[3] Airdrieonians
vs
Montrose [5]
-
- 22:00
[1] Raith Rovers
vs
Dumbarton [6]
-
- 22:00
[8] Peterhead
vs
Stranraer [10]
-
- 22:00
[2] Falkirk
vs
Clyde [7]
-
LUXA 22:00
[5] Dudelange
vs
Fola Esch [1]
-
- 22:00
[2] Progres Niedercorn
vs
Differdange [3]
-
- 22:00
[11] Hostert
vs
BB Muhlenbach [14]
-
- 22:00
[9] Victoria Rosport
vs
Rodange 91 [13]
-
- 22:00
[7] RFCU Luxemburg
vs
Mondorf-les. [12]
-
- 22:00
[4] UT Petange
vs
Etzella Ettelbruc [10]
-
- 22:00
[8] Jeunesse Esch
vs
UNA Strassen [6]
-
BDNA 23:00
[14] Tondela
vs
Pacos Ferreira [16]
-
- 23:00
[17] Portimonense
vs
Maritimo [15]
-
- 23:00
[9] Gil Vicente
vs
Aves [18]
-
- 23:00
[8] Moreirense
vs
Famalicao [7]
-
- 23:00
[13] Belenenses
vs
Sporting Lisbon [4]
-
- 23:00
[2] Benfica
vs
Santa Clara [12]
-
- 23:00
[3] Braga
vs
Vitoria Guimaraes [6]
-
- 23:00
[1] Porto
vs
Boavista [10]
-
- 23:00
[11] Vitoria Setubal
vs
Rio Ave [5]
-
BDNB 23:00
[1] Nacional Madeira
vs
Casa Pia AC [18]
-
- 23:00
[7] Academico Viseu
vs
UD Oliveirense [11]
-
- 23:00
[17] Cova Piedade
vs
Porto B [16]
-
- 23:00
[3] CD Mafra
vs
Benfica B [13]
-
- 23:00
[6] Academica Coim
vs
Vilafranquense [14]
-
- 23:00
[8] Leixoes
vs
Estoril [4]
-
- 23:00
[12] Penafiel
vs
Varzim [5]
-
POLB 23:00
[1] Warta Poznan
vs
Sandecja [11]
-
- 23:00
[8] Miedz Legnica
vs
Nieciecza [9]
-
- 23:00
[7] GKS Tychy
vs
Podbeskidzie [2]
-
- 23:00
[12] Stomil Olsztyn
vs
Wigry Suwalki [18]
-
- 23:00
[14] Puszcza Nie.
vs
Olimpia Grudz. [6]
-
- 23:00
[17] Odra Opole
vs
Chrobry Glogow [13]
-
- 23:00
[5] GKS Jastrzebie
vs
Zaglebie Sosno [10]
-
- 23:00
[4] Radomiak Radom
vs
Chojniczanka [16]
-
- 23:00
[15] GKS Belchatow
vs
Stal Mielec [3]
-
BLRA 23:00
[14] FK Gorodeya
vs
Dinamo Minsk [13]
-
CZEA 23:00
[15] Opava
vs
Slovacko [6]
-
- 23:00
[11] Bohemians 1905
vs
Sparta Praha [9]
-
- 23:00
[1] Slavia Praha
vs
Vik.Plzen [2]
-
- 23:00
[14] Zlin
vs
Pribram [16]
-
- 23:00
[10] Sigma Olomouc
vs
Banik Ostrava [4]
-
- 23:00
[13] MFk Karvina
vs
C. Budejovice [8]
-
- 23:00
[7] Slovan Liberec
vs
Mlada Boleslav [5]
-
- 23:00
[12] Teplice
vs
Jablonec [3]
-
CZEB 23:00
[2] Jihlava
vs
Hradec Kralove [4]
-
- 23:00
[6] Vik.Zizkov
vs
SK Lisen [8]
-
- 23:00
[1] Pardubice
vs
MFK Vitkovice [15]
-
- 23:00
[11] Slavoj Vysehrad
vs
MFK Chrudim [10]
-
- 23:00
[14] Sellier&Bellot Vlasim
vs
Dukla Praha [5]
-
- 23:00
[12] SK Prostejov
vs
Banik Sokolov [16]
-
- 23:00
[7] Usti & Labem
vs
Varnsdorf [13]
-
- 23:00
[3] Brno
vs
Fotbal Trinec [9]
-
POLA 00:00
[9] Rakow Czestochowa
vs
Zaglebie Lubin [11]
-
- 00:00
[14] Korona Kielce
vs
Lech Poznan [5]
-
- 00:00
[12] Gornik Zabrze
vs
Legia Wars. [1]
-
- 00:00
[8] Jagiellonia
vs
Piast Gliwice [2]
-
- 00:00
[3] Cracovia Krakow
vs
Wisla Plock [10]
-
- 00:00
[4] Slask Wroclaw
vs
LKS Lodz [16]
-
- 00:00
[15] Arka Gdynia
vs
Wisla Krakow [13]
-
- 00:00
[6] Pogon Szczecin
vs
Lechia GD [7]
-
SRBA 00:00
[13] Javor Ivanjica
vs
Indjija [14]
-
- 00:00
[5] Cukaricki
vs
Macva Sabac [16]
-
- 00:00
[6] Radnicki Nis
vs
Backa [4]
-
- 00:00
[7] Spartak Subotica
vs
Napredak [12]
-
- 00:00
[9] FK Vozdovac
vs
Radnik Surdulica [10]
-
- 00:00
[8] Mladost Lucani
vs
FK Rad [15]
-
- 00:00
[3] Vojvodina
vs
Partizan [2]
-
- 00:00
[1] Crvena Zvezda
vs
Proleter NS [11]
-
SLOA 00:00
[8] Triglav
vs
O.Ljubljana [1]
-
- 00:00
[4] Maribor
vs
Mura [5]
-
- 00:00
[7] NK Bravo
vs
CM Celje [2]
-
- 00:00
[10] Rudar Velenje
vs
Aluminij [3]
-
- 00:00
[9] Domzale
vs
Tabor Sezana [6]
-
NPA 00:00
[5] Mamelodi Sun.
vs
Golden Arrows [7]
-
HLA 00:30
[7] Vitesse Arnhem
vs
RKC Waalwijk [18]
-
- 01:45
[3] Feyenoord
vs
VVV Venlo [13]
-
- 01:45
[8] Heracles Almelo
vs
AZ Alkmaar [2]
-
PHA 02:00
[18] Nimes
vs
Montpellier [8]
-
- 02:00
[10] Angers
vs
PSG [1]
-
- 02:00
[12] Bordeaux
vs
Amiens [19]
-
- 02:00
[14] Stade Brestois
vs
Monaco [9]
-
- 02:00
[17] Saint Etienne
vs
Rennes [3]
-
- 02:00
[2] Marseille
vs
Dijon [16]
-
- 02:00
[15] Metz
vs
Lille [4]
-
- 02:00
[13] Nantes
vs
Lyon [7]
-
- 02:00
[6] Nice
vs
Strasbourg [11]
-
- 02:00
[5] Stade Reims
vs
Toulouse [20]
-
COLB 02:00
[10] Bogota FC
vs
Real Cartagena [15]
-
- 02:00
[6] Cortulua
vs
Union Magdalena [3]
-
- 02:00
[5] Fortaleza
vs
Boca Juniors Cali [14]
-
- 02:00
[13] Barranquilla
vs
Valledupar [9]
-
- 02:00
[2] Leones FC
vs
Orsomarso [12]
-
- 02:00
[11] Atlético
vs
Llaneros FC [7]
-
- 02:00
[8] Real San Andres
vs
Tigres(COL) [16]
-
- 02:00
[4] Atletico Huila
vs
Dep.Quindio [1]
-
NPA 02:15
[15] Amazulu
vs
Blo. Celtic [10]
-
- 02:15
[1] Kaizer Chiefs
vs
Stellenbosch FC [9]
-
HLA 02:45
[5] Willem II
vs
ADO Den Haag [17]
-
ARGB 03:00
[A-5] Deportivo Moron
vs
Temperley [A-4]
-
- 03:00
[A-10] Belgrano
vs
Estudiantes Rio Cuarto [A-2]
-
- 03:00
[B-10] Brown de Adrogue
vs
Deportivo Riestra [B-4]
-
- 03:00
[A-3] Estudiantes BsAs
vs
Ferro Carril Oeste [A-6]
-
- 03:00
[B-7] Gim.Mendoza
vs
Chacarita Jrs [B-12]
-
- 03:00
[B-2] Def.Belgrano
vs
Villa Dalmine [B-8]
-
- 03:00
[A-15] CA Mitre Salta
vs
Guillermo [A-12]
-
- 03:00
[A-8] Agropecuario AAC
vs
Ind.Rivadavia [A-13]
-
- 03:00
[A-11] Alvarado MDP
vs
Nueva Chicago [A-16]
-
- 03:00
[B-14] All Boys
vs
Instituto [B-9]
-
- 03:00
[B-6] Atletico Rafaela
vs
San Martin Tucuman [B-1]
-
- 03:00
[A-9] San Martin SJ
vs
Atletico Atlanta [A-1]
-
- 03:00
[A-14] Barracas Central
vs
CA Platense [A-7]
-
- 03:00
[B-16] Gimnasia Jujuy
vs
Ramon Santamarina [B-15]
-
- 03:00
[B-11] Quilmes
vs
Almagro [B-13]
-
- 03:00
[B-5] Tigre
vs
Sarmiento Junin [B-3]
-
USA 07:00
[Dong-10] Philadelphia Union
vs
Montreal Impact [Dong-2]
-
MEXA 08:00
[2] Club Leon
vs
Cruz Azul [1]
-
USA 09:00
[Tay-12] Houston Dynamo
vs
Inter Miami [Tay-13]
-
MEXA 10:00
[14] Necaxa
vs
Chivas Guad. [5]
-
- 10:06
[18] Monterrey
vs
Club Tijuana [17]
-
 
« 22 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo