x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:15 FT
[4] Wellington Phoenix
2 - 0
Western United [7]
-3/4 1 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Dinamo Minsk (T)
0 - 4
Din. Moscow  
+1 1/4 0 - 2
AUSA 15:30 FT
[8] WS Wanderers
5 - 2
Adelaide Utd [5]
+0 4 - 2
AUSVPL 15:30 FT
[9] Melb. Knights 1
3 - 3
Dandenong Th. [5]
-1/2 2 - 0
- 15:45 FT
[10] Port Melbourne
1 - 1
Bentleigh Greens [3]
+1/2 1 - 0
AUSSL 16:00 FT
[4] Campbelltown City
3 - 2
Ade. Blue Eagles [7]
0 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[12] Green Gully SC
0 - 2
Hume City [1]
+1/4 0 - 1
- 16:30 FT
[11] Dandenong City
1 - 1
St Albans Saints [4]
-3/4 1 - 0
- 16:30 FT
[2] Oakleigh Cannons
3 - 2
Heidelberg Utd [6]
-1/4 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[13] Shonan Bellmare
2 - 3
Urawa Red [4]
+1/4 1 - 2
GHU20 18:45 FT
  Senegal U20 (T)
3 - 1
Sudan U20  
-2 3 - 0
- 18:45 FT
  Ai Cập U20
2 - 2
Arập Xêut U20  
0 - 2
OMAA 19:25 FT
[13] Al Oruba (OMA)
2 - 1
Fanja [10]
+0 1 - 0
ISRB 20:00 FT
[11] H. Petah Tikva
0 - 0
Bnei Sakhnin [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] INR HaSharon
0 - 0
Hapoel Acre [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Beitar TA Ramla
1 - 2
Hapoel R. Gan [9]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[13] Hapoel Ashkelon
0 - 0
Kafr Qasim [6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Hapoel Afula
3 - 2
Hapoel Nof HaGalil [10]
+0 2 - 1
UKRU21 20:00 FT
[7] Mariupol Youth 1
2 - 0
Zorya U21 [5]
+0 1 - 0
THA 20:00 FT
[15] Rayong FC
1 - 2
Nakhon Ratch. [12]
+0 0 - 1
KSA 20:10 FT
[10] Abha
2 - 2
Al Adalah [15]
-1/4 2 - 1
OMAA 20:15 FT
[9] Rustaq Club
3 - 2
Dhofar [2]
+1/2 0 - 1
Đang tải...
- 20:30 FT
[6] Bahla Club
0 - 0
Saham Club [3]
0 - 0
UAEC 20:30 FT
[6] Baniyas (T)
1 - 0
Al Ahli (UAE) [11]
1 - 0
QATA 20:45 FT
[10] Al Khor
1 - 1
Al Rayyan [2]
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Lillestrom (T)
1 - 4
Bodo Glimt  
+3/4 1 - 1
INDA 21:00 FT
  Mumbai 1
0 - 1
Chennaiyin FC  
0 - 0
GHU20 21:50 FT
  Algeria U20 (T)
1 - 0
Palestine U20  
-1 1/2 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Rosenborg
2 - 4
Ranheim IL  
1 - 4
GHU20 22:00 FT
  UAE U20 (T) 1
1 - 2
Libya U20  
-1/4 0 - 1
CHIA 22:00 FT
[9] Antofagasta
1 - 1
U.Concepcion [14]
-3/4 0 - 1
EGYC 22:00 FT
  Ismaily SC (T)
0 - 1
Pyramids FC  
+1/2 0 - 1
KSA 22:30 FT
[7] Al Faisaly (KSA)
1 - 2
Al Ettifaq [11]
-1/4 0 - 0
OMAA 22:45 FT
[14] Mirbat SC
0 - 1
Nasr Salalah [4]
+1/4 0 - 1
QATA 22:55 FT
[9] Qatar SC
0 - 1
Sailiya [6]
+0 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Kristiansund
1 - 0
FK Jerv  
1 - 0
TNKB 22:59 FT
[16] Osmanlispor
2 - 0
Menemen Bld [10]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Eskisehirspor
0 - 1
Hatayspor [1]
+3/4 0 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Sarpsborg (T)
1 - 1
FK Orenburg  
+1/2 0 - 0
SRBA 23:30 FT
[7] FK Vozdovac
2 - 3
Spartak Subotica [8]
2 - 0
UAEC 23:30 FT
[10] Al Dhafra (T)
1 - 1
Al Jazira [3]
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
ALBA 00:00 FT
[2] Kukesi 1
1 - 2
KF Tirana [1]
0 - 0
POLA 00:00 FT
[16] LKS Lodz
0 - 0
Pogon Szczecin [3]
+1/4 0 - 0
CROA 00:00 FT
[10] NK Varazdin
0 - 2
Lok. Zagreb [5]
+1/4 0 - 2
MLTA 00:00 FT
[3] Sirens
0 - 0
Sliema Wanderers [12]
0 - 0
SRBA 00:00 FT
[13] Javor Ivanjica
1 - 2
Mladost Lucani [9]
0 - 1
TNKA 00:00 FT
[4] Sivasspor
1 - 0
Alanyaspor [5]
-1/4 1 - 0
DUB 00:30 FT
[17] Wehen
1 - 1
Greuther Furth [6]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[10] Osnabruck
0 - 0
Erzgebirge Aue [9]
-1/4 0 - 0
DUC4N 00:30 FT
[9] Hoffenheim II
2 - 3
Astoria Walldorf [7]
-1/2 1 - 2
KSA 00:30 FT
[3] Al Ahli (KSA)
0 - 1
Al Fateh [14]
-1 1/4 0 - 1
DUC3 01:00 FT
[17] Vik.Koln
1 - 0
Sonnenhof [19]
-1/2 1 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[8] Wacker Nordhausen
4 - 4
SV Lichtenberg [12]
1 - 3
- 01:00 FT
[7] Berliner FC Dynamo
1 - 2
VSG Altglienicke [1]
+1/4 1 - 1
DUC4N 01:00 FT
[17] TSG Balingen
1 - 5
Mainz II [5]
+1/4 0 - 1
PHA 01:00 FT
[10] Nice 3
2 - 2
Stade Brestois [13]
-1/2 2 - 1
MLTA 01:00 FT
[14] Tarxien Rainbows
0 - 4
Floriana [2]
0 - 3
FINC 01:00 FT
[B-3] VPS Vaasa (T) 1
0 - 2
Jaro [C-5]
-1/2 0 - 1
DENA 01:00 FT
[12] Hobro I.K.
0 - 2
Midtjylland [1]
+1 1/4 0 - 0
AUTB 01:10 FT
[15] Horn
2 - 2
Austria Wien II [13]
+1/4 0 - 1
- 01:10 FT
[2] Austria Klagenfurt
1 - 1
SV Ried [1]
+1/4 1 - 0
- 01:10 FT
[8] SKU Amstetten
1 - 1
Liefering [9]
+0 0 - 0
- 01:10 FT
[7] LASK Juniors
1 - 2
SV Lafnitz [3]
+0 0 - 1
- 01:10 FT
[16] Kapfenberg
1 - 1
Blau Weiss Linz [12]
+1/4 0 - 1
- 01:10 FT
[5] Aust Lustenau
4 - 1
Dornbirn [10]
-3/4 1 - 0
DUC4B 01:30 FT
[3] Drochtersen/Assel
1 - 0
Heider SV [18]
-1 3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[4] Wer.Bremen II
1 - 0
Hannoverscher SC [17]
-1 0 - 0
DUC4T 01:30 FT
  Oberhausen
1 - 1
Sportfreunde Lotte  
-3/4 0 - 1
PHB 02:00 FT
[18] Niort
1 - 0
Valenciennes [8]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Clermont
0 - 1
Paris FC [17]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Rodez
0 - 1
Lorient [1]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[14] Chambly
2 - 1
Nancy [10]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[2] Ajaccio
2 - 0
Le Mans [19]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[9] Grenoble
0 - 1
Chateauroux [15]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Guingamp
1 - 1
Sochaux [11]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[7] Le Havre
1 - 2
Orleans [20]
-3/4 1 - 1
PH3 02:00 FT
[8] Bourg Peronnas
0 - 0
Pau FC [1]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] AS Beziers
1 - 2
Creteil [9]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[18] Sporting Toulon
3 - 0
Villefranche [4]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[12] SO Cholet 1
0 - 0
FC Bastia-Borgo [14]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[7] Lyon Duchere 1
1 - 4
Avranches [5]
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[13] Quevilly
0 - 1
Concarneau [11]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Ajaccio GFCO
0 - 2
Dunkerque [2]
+1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[6] Boulogne
1 - 0
Le Puy Foot [15]
-3/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[18] RKC Waalwijk
0 - 1
Sparta Rotterdam [11]
+0 0 - 1
HLB 02:00 FT
[17] PSV Eindhoven U21
1 - 1
TOP Oss [18]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[7] SBV Excelsior
6 - 4
Den Bosch [11]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[19] Dordrecht 90
1 - 2
De Graafschap [2]
+1 1 - 2
- 02:00 FT
[5] Go Ahead Eagles
2 - 1
NEC Nijmegen [8]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Telstar
2 - 1
MVV Maastricht [14]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[1] Cambuur
2 - 0
Roda JC [16]
-2 1 - 0
- 02:00 FT
[6] NAC Breda
1 - 0
Almere City [10]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Helmond Sport
0 - 2
Ajax U21 [3]
+1 1/4 0 - 0
ICELC 02:00 FT
[A-4] Afturelding
1 - 3
Breidablik [A-1]
0 - 3
MLTA 02:00 FT
[5] Gzira Utd
0 - 1
Valletta [1]
0 - 0
TSB 02:00 FT
[5] Winterthur
0 - 4
Lausanne Sports [1]
+1 0 - 2
BRASP 02:00 FT
[B-4] Botafogo/SP
2 - 1
Inter Limeira/SP [C-4]
-1/4 0 - 1
SCOB 02:05 FT
[1] Dundee Utd
2 - 1
Inverness C.T. [2]
-3/4 1 - 1
DUA 02:30 FT
[1] Bayern Munich 1
3 - 2
Paderborn 07 [18] 3
-3 1/4 1 - 1
POLA 02:30 FT
[4] Slask Wroclaw
2 - 1
Gornik Zabrze [12]
-1/2 2 - 0
BIA 02:30 FT
[12] Kortrijk
0 - 1
Genk [6]
-1/4 0 - 0
BIB 02:30 FT
[3] OH Leuven
3 - 5
Union Saint-Gilloise [4]
+0 1 - 3
ANHB 02:45 FT
[15] Derby County
1 - 1
Fulham [4] 1
+0 0 - 0
ITA 02:45 FT
[19] Brescia 3
1 - 2
Napoli [6] 3
+1 1 - 0
PHA 02:45 FT
[16] Metz 1 2
0 - 2
Lyon [7] 1
+1/2 0 - 1
NIRA 02:45 FT
[1] Linfield
4 - 0
Crusaders Belfast [4]
1 - 0
IREA 02:45 FT
[8] Derry City
1 - 1
Finn Harps [4]
-1 1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[6] Shelbourne
1 - 2
Dundalk [2]
+1 1/4 0 - 2
- 02:45 FT
[9] Sligo Rovers
0 - 2
St. Patrick's [5] 1
+1/4 0 - 2
- 02:45 FT
[7] Waterford Utd
0 - 2
Bohemians [3]
+1/4 0 - 2
IREB 02:45 FT
[1] Cabinteely
4 - 2
Bray Wanderers [8]
+1/4 4 - 0
- 02:45 FT
[5] Wexford Youths
1 - 1
UC Dublin [4]
+1/4 0 - 1
WALA 02:45 FT
[9] Aberystwyth
0 - 1
Penybont [10]
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[13] Real Betis 2
3 - 3
Mallorca [18] 1
-1 2 - 2
TBNB 03:00 FT
[12] Sporting Gijon
1 - 0
Cadiz [1]
-1/4 0 - 0
ITB 03:00 FT
[18] Cosenza
0 - 2
Frosinone [2]
+0 0 - 2
BDNB 03:00 FT
[15] Vilafranquense
0 - 3
SC Farense [2]
+1/4 0 - 1
IREA 03:00 FT
[1] Shamrock Rovers
6 - 0
Cork City [10] 1
-1 3/4 2 - 0
WALA 03:00 FT
[2] Connah's QN
1 - 0
The New Saints [1]
+1/4 1 - 0
BDNA 03:30 FT
[18] Aves
0 - 2
Vitoria Guimaraes [7]
+1 1/4 0 - 0
PARA 04:00 FT
[12] 12 de Octubre
0 - 2
Nacional [6]
0 - 0
CHIA 04:30 FT
[2] Univ. Catolica
3 - 1
Iquique [16] 1
-1 3/4 2 - 0
ARGA 05:00 FT
[16] Banfield
0 - 1
Aldosivi [19]
-1/2 0 - 1
BLVA 05:00 FT
[3] Bolivar
5 - 4
The Strongest [13]
2 - 4
BRASP 05:15 FT
[B-3] Novorizontino/SP
1 - 1
Mirassol/SP [C-1]
-1/4 1 - 1
BRAPR 06:00 FT
[3] Coritiba/PR
2 - 0
Cianorte/PR [9]
-1 1/4 2 - 0
BLVA 06:00 FT
[11] San Jose
2 - 2
CD Guabira [9]
2 - 0
PERA 06:00 FT
[2] Binacional
1 - 0
UTC Cajamarca [6]
0 - 0
VENA 06:00 FT
[9] Dep.Tachira
0 - 2
Zamora Barinas [2]
0 - 0
ARGB 06:05 FT
[B-6] Atletico Rafaela
1 - 3
Def.Belgrano [B-2]
1 - 1
COLA 06:05 FT
[2] Deportivo Pasto
1 - 0
Envigado [11]
0 - 0
PARA 06:15 FT
[1] Libertad
2 - 1
Sol de America [10]
1 - 1
ARGA 07:10 FT
[3] Argentinos Jun.
1 - 1
Patronato Parana [21]
-1/2 1 - 1
ECUA 07:15 FT
[14] Liga de Portoviejo
2 - 4
Dep.Cuenca [8]
-1/2 1 - 1
ARGB 07:30 FT
[B-13] Gimnasia Jujuy
1 - 1
Brown de Adrogue [B-12]
-1/4 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[14] Atlas 1
0 - 2
Pachuca [9]
+0 0 - 0
MEXB 08:00 FT
[2] Correcaminos
6 - 2
Leones Negros UdeG [3]
-1/4 2 - 0
COLA 08:10 FT
[4] Santa Fe
2 - 0
America Cali [5]
-1/4 0 - 0
PERA 09:00 FT
[14] Dep. Municipal
1 - 1
Carlos Stein [20]
-1/2 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[13] Puebla
2 - 0
Toluca [15]
+0 1 - 0
- 10:10 FT
[16] Club Tijuana 1
0 - 1
Chivas Guad. [10]
-1/4 0 - 1
VNA 17:00 Hoãn
[2] HA Gia Lai
-
Than Quảng Ninh [12]
-
- 17:00 Hoãn
[7] Quảng Nam
-
TP.HCM [11]
-
SCOA 02:45 Hoãn
[10] St. Mirren
-
Hearts [12]
-
IREB 02:45 Hoãn
[7] Galway
-
Athlone [6]
-
 
« 21 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo