x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 13:00
[11] St Albans Saints
vs
Oakleigh Cannons [2]
+1 1/4 -
- 13:00
[6] Heidelberg Utd
vs
Avondale Heights [7]
-1/4 -
AUSQSL 14:00
Peninsula Power
vs
Logan Light.
-
- 14:00
Queensland Lion
vs
Moreton Bay Utd
-
- 14:00
Eastern Suburbs
vs
Brisbane Roar U21
-
- 14:00
SC Wanderers
vs
Gold Coast Utd
-
- 14:00
Brisbane City
vs
Capalaba
-
- 14:00
Gold Coast Knights
vs
Olympic FC QLD
-
NHAT3 15:00
[8] FC Imabari
vs
FC Gifu [9]
-
CZEB 15:15
[6] Sigma Olomouc II
vs
Opava [7]
-
- 15:15
[11] Slavia Praha B
vs
Sparta Praha B [12]
-
IDNA 15:15
Dewa United
vs
Bhayangkara
-
NHAT3 16:00
[18] Yokohama SCC
vs
Giravanz Kita. [12]
-
HQA 16:00
[5] Jeju Utd
vs
Pohang Steelers [3]
+0 -
HQB 16:00
[2] Daejeon Hana Citizen
vs
Chungnam Asan [5]
-
HQ3 16:00
[11] Gangneung City
vs
Yangju Citizen [6]
-
IDNA 16:00
Persebaya Surabaya
vs
Madura United FC
-
SINA 16:30
[2] Alb. Niigata (SIN)
vs
Geylang Intl [6]
-
KAZC 17:00
[B-2] Kaisar Kyzylorda
vs
FK Kyzylzhar [B-4]
-
- 17:00
[C-3] Aktobe
vs
Tobol Kostanay [C-4]
-
- 17:00
[D-4] Zhetysu Taldykorgan
vs
Turan (KAZ) [D-3]
-
- 17:00
[D-1] Shakhter Kar.
vs
Astana [D-2]
-
NHATA 17:00
[5] Kashima Antlers
vs
Avispa Fukuoka [12]
-1/2 -
NHATB 17:00
[15] Tochigi SC
vs
Alb. Niigata (JPN) [2]
+1/2 -
- 17:00
[10] JEF United Chiba
vs
Machida Zelvia [7]
+0 -
NHAT3 17:00
[7] Nagano Parceiro
vs
Kataller Toyama [5]
-
- 17:00
[6] Ehime FC
vs
Gainare Tottori [17]
-
- 17:00
[3] Kagoshima
vs
Matsumoto Yama. [4]
-
VNA 17:00
[5] SHB Đà Nẵng
vs
Viettel [7]
-
HLA 17:15
[10] Volendam
vs
NEC Nijmegen [14]
+0 -
HLB 17:15
[20] ADO Den Haag
vs
Den Bosch [16]
-
NHATA 17:30
[2] Kashiwa Reysol
vs
Sanf Hiroshima [6]
+1/4 -
HQA 17:30
[11] Suwon Bluewings
vs
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-1/4 -
DUC3 18:00
[4] Meppen
vs
Waldhof Man. [5]
-
SCOA 18:00
[10] Kilmarnock
vs
Celtic [1]
-
NHATA 18:00
[8] Sagan Tosu
vs
Nagoya Grampus [10]
+0 -
- 18:00
[16] Gamba Osaka
vs
Shimizu S-Pulse [15]
+0 -
NHATB 18:00
[14] Tokushima Vortis
vs
Oita Trinita [9]
-1/4 -
HQB 18:00
[7] GimPo Citizen
vs
Gyeongnam [6]
-
HQ3 18:00
[10] Ulsan Citizen
vs
Cheongju FC [12]
-
IDNA 18:15
Persis Solo FC
vs
Persita Tangerang
-
DUB 18:30
[10] Holstein Kiel
vs
Ein.Braunschweig [18]
-1/2 -
- 18:30
[9] Darmstadt
vs
Hansa Rostock [8]
-1/2 -
- 18:30
[7] Fort.Dusseldorf
vs
Greuther Furth [14]
-1/4 -
- 18:30
[17] A.Bielefeld
vs
Hamburger [5]
+1/4 -
- 18:30
[15] Hannover 96
vs
Jahn Regensburg [1]
-1/4 -
- 18:30
[2] Kaiserslautern
vs
Paderborn 07 [3]
+0 -
- 18:30
[16] Karlsruher
vs
Sandhausen [6]
-1/4 -
- 18:30
[11] Nurnberg
vs
Heidenheim [4]
-1/4 -
- 18:30
[12] St. Pauli
vs
Magdeburg [13]
-1/4 -
BIA 18:30
[13] Sint Truiden
vs
Anderlecht [3]
+1/2 -
DUC3 19:00
[12] Erzgebirge Aue
vs
Wehen [16]
-
DUC4B 19:00
[11] Phonix Lubeck
vs
Atlas Delmenhorst [5]
-
- 19:00
[16] Wer.Bremen II
vs
St. Pauli II [7]
-
DUC4DB 19:00
[12] Ger.Halberstadt
vs
Meuselwitz [13]
-
- 19:00
[15] Hertha Berlin II
vs
Babelsberg [2]
-
- 19:00
[6] Berliner FC Dynamo
vs
Berlin AK 07 [4]
-
- 19:00
[10] RW Erfurt
vs
SV Lichtenberg [7]
-
- 19:00
[14] C. Leipzig
vs
VSG Altglienicke [5]
-
- 19:00
[11] Viktoria Berlin
vs
Lok.Leipzig [3]
-
- 19:00
[18] Tennis Borussia B.
vs
CZ Jena [8]
-
- 19:00
[17] Greifswalder FC
vs
Chemnitzer [1]
-
- 19:00
[16] E.Cottbus
vs
Luckenwalde [9]
-
DUC4N 19:00
[10] Stuttgart II
vs
Ein.Trier [2]
-
- 19:00
[3] Homburg
vs
FSV Frankfurt [8]
-
- 19:00
[16] Hessen Kassel
vs
Koblenz [15]
-
NGB 19:00
[10] Rubin Kazan
vs
Kuban [5]
-
- 19:00
[12] Shinnik Yaroslavl
vs
Rodina Moscow [13]
-
- 19:00
[4] Arsenal-Tula
vs
Dyn. Makhachkala [6]
-
- 19:00
[8] Krasnodar B
vs
Akron Togliatti [17]
-
- 19:00
[16] Veles Moscow
vs
Ufa [14]
-
- 19:00
[2] Alania Vla
vs
Neftekhimik Nizh [11]
-
- 19:00
[15] SKA-Khabarovsk
vs
Baltika [9]
-
- 19:00
[7] Volgar Astrakhan
vs
Yenisey [3]
-
- 19:00
[18] Volga Ulyanovsk
vs
Kamaz [1]
-
FIN3 19:00
OLS Oulu
vs
JBK
-
TDB 19:00
[11] Vasteras
vs
Trelleborgs [6]
-
- 19:00
[8] Utsiktens BK
vs
Norrby [12]
-
- 19:00
[5] Skovde
vs
Ostersunds [16]
-
- 19:00
[13] Dalkurd FF
vs
Orgryte [15]
-
- 19:00
[4] Osters
vs
Orebro [9]
-
- 19:00
[3] Brommapojkarna
vs
Eskilstuna City [7]
-
- 19:00
[14] Jonkopings
vs
Halmstads [1]
-
- 19:00
[2] Brage
vs
Landskrona [10]
-
DENA 19:00
[7] Viborg
vs
Silkeborg IF [2]
+0 -
TSA 19:15
[5] St. Gallen
vs
Luzern [6]
-1/2 -
TSB 19:15
[8] Vaduz
vs
Thun [9]
-
VNA 19:15
[1] Hà Nội FC
vs
HA Gia Lai [2]
-
HLA 19:30
[5] Ajax
vs
Groningen [7]
-2 1/4 -
- 19:30
[6] Twente
vs
Fortuna Sittard [13]
-1 1/4 -
ANHA 20:00
[18] Nottingham Forest
vs
West Ham Utd [19]
+1/2 -
ANHU23 20:00
[1-1] Man City U23
vs
Leicester City U23 [1-8]
-
DUC4B 20:00
[4] VfV 06 Hildesheim
vs
Rehden [8]
-
PHA 20:00
[15] Ajaccio
vs
Lens [4]
+1/4 -
- 20:00
[18] Auxerre
vs
Angers [11]
-1/4 -
- 20:00
[13] Stade Brestois
vs
Marseille [3]
+1/2 -
- 20:00
[8] Lorient
vs
Lyon [6]
+1/2 -
- 20:00
[7] Monaco
vs
Rennes [17]
-1/4 -
- 20:00
[12] Nantes
vs
Lille [2]
+0 -
- 20:00
[9] Nice
vs
Strasbourg [16]
-1/4 -
- 20:00
[1] PSG
vs
Montpellier [5]
-2 3/4 -
- 20:00
[19] Stade Reims
vs
Clermont [20]
-1/4 -
- 20:00
[14] Troyes
vs
Toulouse [10]
+0 -
FIN3 20:00
KuPS Akatemia
vs
NJS Nurmijarvi
-
TD3 20:00
Sandvikens
vs
Karlstad BK
-
- 20:00
Qviding
vs
Trollhattan
-
- 20:00
Lunds BK
vs
Tvaakers IF
-
- 20:00
Forward
vs
Sylvia
-
- 20:00
GAIS
vs
Ljungskile SK
-
- 20:00
Lindome GIF
vs
Atvidabergs
-
- 20:00
Motala AIF
vs
Vasalunds
-
- 20:00
Oskarshamns AIK
vs
Torns IF
-
- 20:00
Team Thoren
vs
Gefle IF
-
- 20:00
Vanersborgs FK
vs
Angelholms
-
- 20:00
Taby IS
vs
Pitea IF
-
- 20:00
Falkenbergs
vs
Oddevold
-
- 20:00
Haninge/Brand.
vs
Orebro Syrianska
-
- 20:00
Stockholm Intl
vs
Sollentuna FK
-
- 20:00
BK Olympic Malmo
vs
IFK Malmo
-
- 20:00
Umea
vs
Hammarby Talang
-
NPA 20:00
[3] Orlando Pirates
vs
Chippa Utd [5]
-
MASL 20:15
[6] Selangor FA
vs
Darul Takzim [1]
-
IDNA 20:30
TIRA-Persikabo
vs
Persija Jakarta
-
ANHU23 21:00
[1-5] Brighton U23
vs
Liverpool U23 [1-14]
-
BIA 21:00
[16] Eupen
vs
Antwerpen [1]
+1/2 -
LUXA 21:00
[8] Wiltz
vs
Victoria Rosport [16]
-
- 21:00
[13] Progres Niedercorn
vs
Dudelange [9]
-
- 21:00
[5] Racing Union
vs
Mondorf-les. [4]
-
- 21:00
[14] Hostert
vs
Swift Hesperange [2]
-
- 21:00
[12] UNA Strassen
vs
Differdange [11]
-
- 21:00
[15] UT Petange
vs
Fola Esch [6]
-
- 21:00
[1] Mondercange
vs
Etzella Ettelbruc [3]
-
- 21:00
[10] Jeunesse Esch
vs
Kaerjeng 97 [7]
-
TDA 21:00
[1] Djurgardens
vs
Kalmar [7]
-1 -
- 21:00
[4] AIK Solna
vs
Varnamo [13]
-1 -
- 21:00
[10] Elfsborg
vs
Norrkoping [11]
-1/2 -
- 21:00
[5] Malmo
vs
GIF Sundsvall [16]
-2 1/4 -
- 21:00
[15] Helsingborg
vs
Sirius [9]
+0 -
- 21:00
[3] Hacken
vs
Mjallby AIF [8]
-1 -
- 21:00
[6] Goteborg
vs
Hammarby [2]
+1/2 -
- 21:00
[14] Degerfors IF
vs
Varbergs BoIS [12]
+0 -
DENA 21:00
[11] Aalborg BK
vs
Nordsjaelland [1]
-1/4 -
MASL 21:00
[5] Kedah FA
vs
Penang FA [12]
-
MAPL 21:00
[10] FAM-MSN
vs
Kuching FA [4]
-
TSA 21:30
[8] Basel
vs
Lugano [7]
-1/2 -
- 21:30
[1] Young Boys
vs
Servette [2]
-1 -
HLA 21:45
[12] Sparta Rotterdam
vs
AZ Alkmaar [3]
+1/2 -
LITA 21:55
[4] FK Riteriai
vs
Zalgiris [1]
-
BDNA 22:00
[16] Famalicao
vs
Braga [7]
+1/4 -
- 22:00
[9] Casa Pia AC
vs
Benfica [2]
+1 3/4 -
- 22:00
[6] Vizela
vs
Porto [1]
+1 3/4 -
- 22:00
[18] Arouca
vs
Gil Vicente [11]
-
- 22:00
[4] Boavista
vs
Santa Clara [10]
+0 -
- 22:00
[17] Maritimo
vs
Chaves [13]
-
- 22:00
[12] Pacos Ferreira
vs
Portimonense [14]
-
- 22:00
[8] Sporting Lisbon
vs
Rio Ave [15]
-1 1/2 -
- 22:00
[5] Vitoria Guimaraes
vs
Estoril [3]
-1/2 -
BDNB 22:00
[5] Tondela
vs
Benfica B [7]
+0 -
- 22:00
[6] Academico Viseu
vs
Moreirense [3]
-
- 22:00
[11] Uniao Torreense
vs
Nacional Madeira [15]
-
- 22:00
[17] Vilafranquense
vs
UD Oliveirense [1]
-
- 22:00
[8] CD Estrela
vs
SC Farense [10]
-
- 22:00
[4] SC Covilha
vs
Feirense [9]
-
- 22:00
[18] CD Mafra
vs
Penafiel [13]
-
- 22:00
[14] Belenenses
vs
Porto B [16]
-
- 22:00
[12] Leixoes
vs
Trofense [2]
-
MKDA 22:00
[3] Bregalnica Stip
vs
FC Struga [1]
-
- 22:00
[11] Rabotnicki
vs
Academy Pandev [10]
-
- 22:00
[8] Shkupi
vs
Makedonija [5]
-
- 22:00
[12] Pobeda
vs
Tikves Kavadarci [9]
-
- 22:00
[7] Shkendija
vs
Sileks Kratovo [2]
-
CZEB 22:00
[15] Sellier&Bellot Vlasim
vs
SK Lisen [2]
-
- 22:00
[9] Varnsdorf
vs
SK Prostejov [5]
-
AUTA 22:00
[3] RB Salzburg
vs
Wolfsberger AC [10]
-1 3/4 -
- 22:00
[1] Lask
vs
Rapid Wien [2]
-1/2 -
- 22:00
[7] Aust Lustenau
vs
Hartberg [9]
-1/4 -
ANHA 22:30
[8] Chelsea
vs
Tottenham [1]
-1/4 -
TBNA 22:30
[5] Cadiz
vs
Real Sociedad [16]
+1/4 -
NPA 22:30
[12] TS Galaxy
vs
SuperSport Utd [8]
-
ESTA 23:00
[1] Flora Tallinn
vs
Trans Narva [6]
-
DENA 23:00
[9] Brondby
vs
Odense BK [12]
-3/4 -
TNKA 23:15
[14] Umraniyespor
vs
Antalyaspor [16]
-
- 23:15
[6] Gaziantep B.B
vs
Ankaragucu [8]
-
ITAA 23:30
[6] Fiorentina
vs
Cremonese [4]
-1 1/4 -
- 23:30
[9] Lazio
vs
Bologna [3]
-1 -
BIA 23:30
[4] OH Leuven
vs
Club Brugge [8]
+3/4 -
FIN3 23:30
Klubi 04 Helsinki
vs
VJS
-
- 23:30
JS Hercules
vs
RoPS Rovaniemi
-
- 23:30
Jyvaskyla JK
vs
Kajaanin Haka
-
- 23:30
Futura
vs
Atlantis
-
ESTA 00:00
[2] Levadia T.
vs
Vaprus Parnu [10]
-
ICEA 00:00
[3] KA Akureyri
vs
IA Akranes [12]
-
- 00:00
[9] Vestmannaeyjar
vs
Hafnarfjordur [10]
-
LITA 00:00
[8] Banga
vs
Suduva [5]
-
NORA 00:00
[13] HamKam
vs
Valerenga [6]
+1/4 -
- 00:00
[8] Sandefjord
vs
Rosenborg [4]
+3/4 -
- 00:00
[14] Tromso
vs
Kristiansund [16]
-3/4 -
- 00:00
[15] FK Jerv
vs
Lillestrom [2]
+1 -
- 00:00
[9] Aalesund
vs
Haugesund [12]
-1/4 -
- 00:00
[11] Sarpsborg
vs
Bodo Glimt [3]
+1/2 -
TBNA 00:30
[18] Valencia
vs
Girona [10]
-1/2 -
BIB 01:00
Anderlecht II
vs
Deinze [4]
-
- 01:00
Genk II
vs
Lierse [5]
-
CHIA 01:00
[1] Colo Colo
vs
Palestino [4]
-
- 01:00
[9] Audax Italiano
vs
Everton CD [7]
-
- 01:00
[13] La Serena
vs
Huachipato [11]
-
- 01:00
[2] Nublense
vs
U. Espanola [5]
-
- 01:00
[3] Curico Unido
vs
Univ. de Chile [12]
-
- 01:00
[14] U. La Calera
vs
Antofagasta [15]
-
- 01:00
[16] Coquimbo Unido
vs
Cobresal [6]
-
- 01:00
[10] Univ. Catolica(CHL)
vs
O Higgins [8]
-
ECUA 01:00
[16] Tecnico Uni.
vs
Guayaquil City [6]
-
- 01:00
[3] Independiente JT
vs
Gualaceo SC [13]
-
- 01:00
[11] Mushuc Runa
vs
Orense SC [9]
-
- 01:00
[12] 9 de Octubre
vs
SD Aucas [1]
-
- 01:00
[14] Cumbaya FC
vs
Macara [15]
-
- 01:00
[7] Dep.Cuenca
vs
Delfin SC [10]
-
- 01:00
[5] Barcelona SC
vs
Catolica Quito [4]
-
- 01:00
[8] LDU Quito
vs
Emelec [2]
-
PERA 01:00
[19] Ayacucho FC
vs
AD Tarma [15]
-
- 01:00
[13] Sport Boys
vs
Cienciano [5]
-
- 01:00
[1] Melgar
vs
Academia Cantolao [16]
-
- 01:00
[3] Sporting Cristal
vs
Carlos Stein [18]
-
- 01:00
[9] Universitario
vs
Binacional [6]
-
- 01:00
[12] Carlos A. Mannucci
vs
Uni.San Martin [17]
-
- 01:00
[14] Atletico Grau
vs
Dep. Municipal [10]
-
- 01:00
[8] Alianza Atletico
vs
Cesar Vallejo [7]
-
- 01:00
[2] Sport Huancayo
vs
UTC Cajamarca [11]
-
CRCA 01:00
[B-5] Perez Zeledon
vs
Puntarenas [A-5]
-
- 01:00
[B-6] Santos Guapiles
vs
Alajuelense [A-2]
-
- 01:00
[A-3] Guadalupe FC
vs
Guanacasteca [A-4]
-
- 01:00
[B-2] Municipal Grecia
vs
Cartagines [B-3]
-
- 01:00
[B-1] Dep. Saprissa
vs
San Carlos [B-4]
-
- 01:00
[A-1] Herediano
vs
Sporting (CRC) [A-6]
-
EGYC 01:00
Ahly Cairo
vs
Masr lel Maqassah
-
ITAA 01:45
[17] Spezia
vs
Empoli [5]
-1/4 -
- 01:45
[14] Salernitana
vs
Roma [13]
+1 -
ITB 01:45
Venezia
vs
Genoa
-1/4 -
- 01:45
[7] Benevento
vs
Cosenza [16]
-1 -
- 01:45
[15] SPAL 1907
vs
Reggina [13]
-3/4 -
- 01:45
[6] Ascoli
vs
Ternana [10]
-1/2 -
- 01:45
[5] Brescia
vs
Alto Adige
-1 -
- 01:45
Modena
vs
Frosinone [8]
+0 -
TNKA 01:45
[1] Alanyaspor
vs
Besiktas [4]
-
BIA 02:00
[7] Zulte-Waregem
vs
Genk [2]
+3/4 -
ARGA 02:00
[17] Defensa YJ
vs
Tigre [21]
+0 -
- 02:00
[8] Patronato Parana
vs
San Lorenzo [12]
+0 -
- 02:00
[9] Godoy Cruz
vs
Aldosivi [27]
-1 1/4 -
- 02:00
[10] CA Platense
vs
Banfield [16]
+0 -
- 02:00
[5] Argentinos Jun.
vs
Union Santa Fe [3]
-1/2 -
- 02:00
[18] Colon
vs
Arsenal Sarandi [15]
-1/2 -
- 02:00
[22] Estudiantes LP
vs
Talleres Cordoba [23]
-1/4 -
- 02:00
[28] Lanus
vs
Independiente [25]
+0 -
- 02:00
[1] Atletico Tucuman
vs
C. Cordoba SdE [24]
-1/2 -
- 02:00
[4] Racing Club
vs
Boca Juniors [11]
-1/4 -
- 02:00
[7] River Plate
vs
Newells Old Boys [13]
-1 1/4 -
- 02:00
[20] Rosario Central
vs
Barracas Central [19]
-3/4 -
- 02:00
[6] CA Huracan
vs
Sarmiento Junin [14]
-3/4 -
- 02:00
[26] Velez Sarsfield
vs
Gimnasia LP [2]
-1/4 -
BRA 02:00
[18] Cuiaba/MT
vs
Juventude/RS [20]
-1/4 -
- 02:00
[12] Ceara/CE
vs
Fortaleza/CE [17]
-1/4 -
- 02:00
[10] America/MG
vs
Santos/SP [9]
-1/4 -
- 02:00
[14] Botafogo/RJ
vs
Atletico/GO [19]
-1/4 -
- 02:00
[2] Corinthians/SP
vs
Palmeiras/SP [1]
+1/4 -
- 02:00
[15] Coritiba/PR
vs
Atl. Mineiro/MG [7]
+1/2 -
- 02:00
[5] Flamengo/RJ
vs
Athletico/PR [4]
-1 1/4 -
- 02:00
[13] Goias/GO
vs
Avai/SC [16]
-1/2 -
- 02:00
[6] Internacional/RS
vs
Fluminense/RJ [3]
-
- 02:00
[11] Sao Paulo/SP
vs
Bragantino/SP [8]
-1/2 -
BLVA 02:00
[A-3] Nacional Potosi
vs
Jorge Wilstermann [B-6]
-
TBNA 03:00
[1] Almeria
vs
Real Madrid [15]
+1 1/4 -
USB 03:00
[B-1] SA Scorpions
vs
Las Vegas Lights [B-7]
-
- 03:00
[A-1] Louisville City
vs
Tampa Bay Rowdies [A-2]
-
- 03:00
[A-12] Atlanta United II
vs
Miami FC [A-7]
-
- 03:00
[A-5] Birmingham Legion
vs
San Diego Loyal [B-2]
-
- 03:00
[A-11] Hartford Athletic
vs
Indy Eleven [A-9]
-
- 03:00
[A-6] Detroit City FC
vs
Oakland Roots [B-9]
-
- 03:00
[B-12] Monterey Bay FC
vs
Sacramento [B-4]
-
- 03:00
[A-4] Pittsburgh R.
vs
Memphis 901 [A-3]
-
USW 03:05
[6] OL Reign Nữ
vs
NJ/NY Gotham Nữ [11]
-
ICEA 03:15
[5] Valur Rey.
vs
Stjarnan [4]
-
COLA 04:00
[8] Jag de Cordoba
vs
Pereira [14]
-
BLVA 04:15
[A-8] Univ. De Sucre
vs
Univ de Vinto [B-5]
-
MEXA 05:00
[11] Cruz Azul
vs
Toluca [1]
-1/4 -
COLA 06:05
[15] Rionegro Aguilas
vs
Millonarios [1]
-
BLVA 06:30
[A-4] Oriente Petrolero
vs
Real Tomayapo [B-8]
-
MEXA 07:05
[3] Tigres UANL
vs
Santos Laguna [6]
-3/4 -
USA 07:07
[Tay-7] Nashville FC
vs
Minnesota Utd [Tay-4]
-1/2 -
USW 08:05
[7] Angel City Nữ
vs
Chicago RS Nữ [4]
-
COLA 08:10
[20] Deportivo Cali
vs
Deportivo Pasto [4]
-
USA 09:07
[Tay-8] Seattle Sounders
vs
Real Salt Lake [Tay-5]
-1/2 -
 
« 14 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo