x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 12:00 FT
[1] Sydney Olympic
0 - 0
Manly Utd [2]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-4
NHATA 12:00 FT
[11] Consa. Sapporo
0 - 2
Vissel Kobe [16]
+0 0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[4] Metro Stars
2 - 1
SA Panthers [9]
-1 1/2 1 - 0
- 12:30 FT
[2] Adelaide City
6 - 0
Adelaide Olympic [10]
-2 3 - 0
- 12:30 FT
[5] Adelaide Utd U21 (T)
4 - 1
West Torrens [12]
-3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[11] Cumberland Utd
1 - 2
Campbelltown City [1]
+1 1/2 0 - 2
- 12:30 FT
[6] Croydon Kings
1 - 0
Adelaide Comets [3]
+3/4 0 - 0
- 12:30 FT
[8] Sturt Lions
1 - 0
White City W. [7]
+1/2 1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[13] Honda Lock
0 - 3
Verspah Oita [8]
0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[1] Floreat Athena
3 - 1
Sorrento [5]
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[2] Stirling Macedonia
1 - 0
Inglewood Utd [7]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[12] Balcatta
0 - 3
Cockburn City [10]
+1/4 0 - 1
AUSVPL 14:45 FT
[1] South Melbourne
1 - 0
Dandenong City [13]
-1 3/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[6] Souths Utd
3 - 2
Grange Thistle [10]
1 - 1
- 15:00 FT
[4] Samford Rang. 1
0 - 3
Wynnum Wolves [2]
0 - 0
- 15:00 FT
[12] Virginia Utd
2 - 2
Surfers Paradise [1]
0 - 0
- 15:00 FT
[11] Coomera Colts 1
2 - 1
Holland Park Hawks [5]
1 - 1
HQ3 15:00 FT
[8] Pocheon Citizen
0 - 1
Gyeongju KHNP [5]
+1/4 0 - 1
TQB 15:00 FT
[16] Xinjiang Tianshan (T)
1 - 3
Jiangxi Liansheng [10]
+3/4 1 - 1
- 15:00 FT
[11] Nanjing City (T)
1 - 2
Sichuan Jiuniu [4]
+1/2 0 - 1
- 15:00 FT
[15] Guangxi Pingguo (T)
0 - 1
Shaanxi Changan [5]
+1/4 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[8] Fotbal Trinec
2 - 0
Dukla Praha [16] 1
1 - 0
- 15:15 FT
[10] MFK Chrudim
1 - 2
Jihlava [4]
-1/4 0 - 2
- 15:15 FT
[2] MFK Vyskov
3 - 1
Taborsko [12]
-1/4 0 - 1
- 15:15 FT
[5] Slavia Praha B
4 - 2
Sparta Praha B [14]
+0 3 - 1
CZEU19 16:00 FT
[9] Mlada Boleslav U19
0 - 5
Jihlava U19 [3]
0 - 0
- 16:00 FT
[1] Sparta Praha U19
3 - 0
C. Budejovice U19 [15]
0 - 0
- 16:00 FT
[2] Sigma Olomouc U19
3 - 0
Banik Ostrava U19 [8] 2
0 - 0
- 16:00 FT
[7] Vik. Plzen U19
4 - 1
Hradec Kralove U19 [14]
2 - 0
AUSFWP 16:00 FT
[6] Perth SC
2 - 0
Gwelup Croatia [11]
-1 1/2 1 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[12] Hume City
2 - 1
Dandenong Th. [8]
-1/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[20] Grulla Morioka
0 - 1
Blaublitz Akita [15]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[13] Ventforet Kofu
2 - 2
Roas. Kumamoto [5]
-1/4 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[15] Kamatamare San.
1 - 1
Tegevajaro Miyazaki [13]
+1/4 0 - 1
HQA 16:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
4 - 0
Daegu [9]
-1 2 - 0
HQB 16:00 FT
[10] Jeonnam Dragons
2 - 2
Anyang [3]
+0 2 - 1
IDNA 16:00 FT
  Persib Bandung
2 - 1
PSIS Semarang  
-1 1 - 1
MAPL 16:00 FT
[1] Kelantan
2 - 1
PDRM FA [5]
0 - 1
GHCLB 16:30 FT
  Numancia
1 - 0
S.S. Reyes  
0 - 0
NHATA 16:30 FT
[18] Jubilo Iwata
0 - 6
Urawa Red [7]
+3/4 0 - 3
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
1 - 10
Lion City Sailors [1]
1 - 5
- 16:30 FT
[3] Tanjong Pagar
3 - 4
Tampines Rovers [4]
2 - 2
VNB 16:30 FT
[1] CA Nhân Dân
0 - 0
Khánh Hòa [2]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[7] SC Covilha
0 - 2
Feirense [1]
-1/4 0 - 2
NHATB 17:00 FT
[7] Montedio Yama.
4 - 1
Zweigen Kan. [17]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[3] Vegalta Sendai
2 - 3
Omiya Ardija [19]
-3/4 0 - 3
- 17:00 FT
[4] Okayama
3 - 2
Renofa Yamaguchi [18]
-3/4 2 - 2
- 17:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
2 - 3
Ryukyu [22]
-1/2 2 - 0
NHAT3 17:00 FT
[16] Vanraure Hachinohe
0 - 5
Iwaki FC [1]
+1 1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[2] Paju Citizen
1 - 1
Busan Transp. [9]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[16] Dangjin Citizen
1 - 3
Hwaseong FC [4]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[6] Gimhae City
1 - 0
Daejeon Korail [13]
1 - 0
VNA 17:00 FT
[8] BCM Bình Dương
2 - 1
Sài Gòn FC [13]
-1/2 2 - 0
VNB 17:00 FT
[12] Bình Phước
1 - 2
Phú Thọ [11]
0 - 2
HQA 17:30 FT
[4] Incheon Utd
3 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 1 - 1
DUB 18:00 FT
[5] Holstein Kiel
3 - 0
Ein.Braunschweig [18]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[17] A.Bielefeld
0 - 2
Hamburger [4]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[13] Karlsruher
3 - 2
Sandhausen [9]
+0 1 - 1
DUC4B 18:00 FT
[2] Hamburger II
2 - 2
SSV Jeddeloh [4] 1
-3/4 2 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[16] C. Leipzig
1 - 2
VSG Altglienicke [2]
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[6] E.Cottbus 1
3 - 0
Luckenwalde [12] 1
-1 1/4 2 - 0
NGB 18:00 FT
[16] Veles Moscow
0 - 2
Ufa [10]
+1/2 0 - 1
TD3 18:00 FT
  Lunds BK
1 - 0
Tvaakers IF  
+0 0 - 0
- 18:00 FT
  Stockholm Intl
3 - 2
Sollentuna FK  
-1/2 1 - 2
DENB 18:00 FT
[9] Helsingor
0 - 3
Hvidovre IF [3]
-1/4 0 - 1
HQB 18:00 FT
[2] Bucheon 1995
0 - 0
Seoul E-Land [7]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] Ansan Greeners 1
0 - 0
Gwangju [1]
+3/4 0 - 0
TQA 18:00 FT
[3] Henan Songshan 1
0 - 1
Meizhou Hakka [5]
-1/2 0 - 1
THAA 18:00 FT
[4] Ratchaburi
1 - 0
Muang Thong Utd [14]
+1/4 0 - 0
VNA 18:00 FT
[11] Nam Định
0 - 1
SL Nghệ An [2]
+0 0 - 0
CZEU19 18:15 FT
[12] Dukla Praha U19
2 - 2
MFk Karvina U19 [10]
1 - 2
IDNA 18:15 FT
  PSS Sleman
1 - 0
Barito Putera  
-1/4 1 - 0
ANHA 18:30 FT
[9] Aston Villa 4
2 - 1
Everton [16] 1
-3/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[5] Cardiff City 1
1 - 0
Birmingham [10] 4
-1/4 1 - 0
ANHL1 18:30 FT
[3] Bristol Rovers
1 - 0
Oxford Utd [20]
+1/4 1 - 0
ESTA 18:30 FT
[9] TJK Legion 1
1 - 2
Nomme Kalju [3]
+2 0 - 2
TQA 18:30 FT
[18] Guangzhou City
0 - 5
Wuhan Yangtze [11]
+1/4 0 - 4
TQB 18:30 FT
[18] Beijing BIT (T) 1
0 - 2
Suzhou Dongwu [8]
+1 0 - 1
THAA 18:30 FT
[3] Lampang
1 - 0
Nong Bua Pitchaya [15]
+1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[13] B.Dortmund II
1 - 0
Essen [20]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[5] Vik.Koln
2 - 1
Dynamo Dresden [8]
+1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[2] Ingolstadt
0 - 0
Saarbrucken [3]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[15] SpVgg Bayreuth
1 - 0
Osnabruck [12]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Verl
0 - 1
Munchen 1860 [1]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Elversberg
5 - 0
Zwickau [16]
-3/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[15] Holstein Kiel II
2 - 2
Teutonia Ottensen [14]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[19] Kickers Emden
1 - 3
Havelse [5]
+1/2 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[8] Schweinfurt
1 - 1
Wacker Burghausen [5]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[16] Turkgucu-Ataspor 1
0 - 0
Wurzburger [3]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[1] DJK Vilzing
2 - 1
TSV Aubstadt [9]
+1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Unterhaching
1 - 1
Bayern Munich II [4]
+0 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[1] SSV Ulm
1 - 0
Bahlinger [7]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Astoria Walldorf
1 - 0
Wormatia Worms [9]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[18] TSV Steinbach
0 - 1
Mainz II [13]
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[8] TSG Balingen
3 - 2
SGV Freiberg [15]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Aalen
3 - 0
Barockstadt FL [12]
+0 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
2 - 0
Schalke 04 II  
+0 2 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
0 - 1
FC Duren  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt
1 - 4
Kaan-Marienborn  
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  FC Bocholt
2 - 2
Wuppertaler  
+1 1/4 0 - 2
- 19:00 FT
  Wattenscheid
3 - 0
Fortuna Koln  
+1 1/4 2 - 0
NGA 19:00 FT
[13] Lok. Moscow
1 - 1
Krylya Sovetov [10]
+0 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[3] Isloch
1 - 2
Dinamo Brest [15]
-3/4 0 - 0
FINB 19:00 FT
[7] KPV Kokkola
1 - 1
PK-35 [9]
+0 1 - 1
FIN3 19:00 FT
  PK Keski Uusimaa (T)
3 - 2
PPJ  
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Espoo
3 - 4
Jazz  
+1/2 2 - 1
THAA 19:00 FT
[13] Nakhon Ratch.
1 - 2
Buriram Utd [2]
+1 1/2 1 - 1
MAPL 19:15 FT
[2] Johor Darul Takzim II
1 - 0
Perak FA [7]
1 - 0
PHB 20:00 FT
[1] Guingamp
0 - 0
Paris FC [9] 1
+0 0 - 0
POLA 20:00 FT
[5] Cracovia Krakow
0 - 1
Piast Gliwice [15]
-1/4 0 - 0
POLB 20:00 FT
[6] Skra Czestochowa
1 - 0
Zaglebie Sosno [5]
+1/4 0 - 0
KAZC 20:00 FT
[B-3] Caspiy Aktau
2 - 1
Akzhayik Oral [B-1]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-2] FK Maktaaral
1 - 1
FK Taraz [C-1]
+0 0 - 0
TDB 20:00 FT
[15] Dalkurd FF
1 - 2
Orgryte [11]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Jonkopings 1
0 - 5
Halmstads [1]
+3/4 0 - 3
DENB 20:00 FT
[11] Nykobing
1 - 3
Vendsyssel FF [4]
+1/2 1 - 2
MASL 20:00 FT
[4] Terengganu
1 - 0
Sarawak [10]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Melaka FA
2 - 2
Pahang [5]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Petaling Jaya City
0 - 2
Negeri Sembilan [3]
+1/4 0 - 1
NPA 20:00 FT
[2] Mamelodi Sun.
4 - 0
Kaizer Chiefs [10]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[9] Marumo Gallants FC
1 - 1
Golden Arrows [15]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Leipzig 1 1
2 - 2
FC Koln [2] 4
-1 1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[8] Hoffenheim 1
3 - 2
Bochum [17] 1
-1 2 - 2
- 20:30 FT
[10] Wer.Bremen 4
2 - 2
Stuttgart [12] 2
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[15] Hertha Berlin 3
1 - 1
Ein.Frankfurt [16] 1
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[18] B.Leverkusen 1
1 - 2
Augsburg [9] 6
-1 3/4 1 - 1
WALA 20:30 FT
[5] Newtown AFC 1
0 - 0
The New Saints [6]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[4] Haverfordwest
1 - 0
Caernarfon Town [10]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[1] Cardiff Metropolitan
2 - 0
Connah's QN [12]
+1/4 1 - 0
IDNA 20:30 FT
  Bali United Pusam
1 - 2
Arema Indonesia  
-3/4 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[6] Brighton 2
0 - 0
Newcastle [4] 3
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Arsenal 1
4 - 2
Leicester City [14] 1
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[1] Man City
4 - 0
Bournemouth [10] 3
-2 3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[15] Southampton 1
2 - 2
Leeds Utd [5] 3
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Wolves 3
0 - 0
Fulham [11] 3
-1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[8] Rotherham Utd
4 - 0
Reading [18] 2
-1/2 4 - 0
- 21:00 FT
[17] Blackpool 1
0 - 1
Swansea City [12] 3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Huddersfield 1
3 - 1
Stoke City [16] 3
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Hull City 1
2 - 1
Norwich [24] 1
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Luton Town
0 - 1
Preston North End [7] 6
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Millwall 4
3 - 2
Coventry [21] 1 4
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[6] Sunderland 3
2 - 2
QPR [9] 2
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[15] Wigan 1
1 - 1
Bristol City [23] 2
-1/4 0 - 1
ANHL1 21:00 FT
[17] Lincoln
1 - 1
Forest Green [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Accrington
4 - 4
Burton Albion [22]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[18] Wycombe
1 - 2
Shrewsbury [15]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Morecambe
1 - 1
Fleetwood Town [12] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Cambridge Utd
2 - 1
Exeter City [11]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[23] Cheltenham
0 - 2
Portsmouth [9]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Derby County
2 - 1
Barnsley [19]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[1] Ipswich
3 - 0
Milton Keynes Dons [24]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[5] Plymouth Argyle
2 - 0
Peterborough Utd [4]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Port Vale
0 - 0
Bolton [8] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Sheffield Wed.
1 - 0
Charlton Athletic [14]
-3/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[15] Tranmere Rovers
3 - 0
Gillingham [18]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Rochdale
0 - 1
Grimsby [14]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Stockport
1 - 0
Colchester Utd [20]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Harrogate Town
0 - 0
Crawley Town [21]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Carlisle
1 - 1
Swindon [19]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Salford City
3 - 0
Crewe Alexandra [7] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Wimbledon
2 - 2
Doncaster Rovers [9]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Sutton Utd
1 - 0
Barrow [6]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Bradford City
2 - 0
Newport [22] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Leyton Orient
1 - 0
Mansfield [17]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Northampton
2 - 1
Hartlepool [23]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Walsall
1 - 1
Stevenage [5]
+0 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[8] St. Mirren
1 - 0
Ross County [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Aberdeen
2 - 3
Motherwell [3]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Livingston
2 - 1
Hibernian [6]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Rangers
4 - 0
St. Johnstone [9]
-2 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[4] Queen's Park
3 - 2
Partick Thistle [5]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Raith Rovers
2 - 1
Greenock Morton [6]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Ayr Utd
2 - 2
Hamilton [7]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Inverness C.T.
4 - 1
Cove Rangers [8]
-1/4 2 - 0
SCO2 21:00 FT
[2] Clyde
3 - 0
Kelty Hearts [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Alloa Athletic
2 - 4
Edinburgh City [4] 1
-1 1 - 2
- 21:00 FT
[8] Queen of South
1 - 1
Airdrieonians [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Falkirk
3 - 1
Peterhead [9] 1
-3/4 1 - 1
NGA 21:00 FT
[1] Zenit
2 - 1
CSKA Moscow [3]
-1 1/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[18] Volga Ulyanovsk
0 - 2
Kamaz [1]
+0 0 - 0
ARMA 21:00 FT
[5] Pyunik
1 - 0
Shirak [7]
-1 1/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[4] FK Minsk
2 - 0
Vitebsk [14]
-1/2 0 - 0
NIRA 21:00 FT
[2] Coleraine
3 - 1
Cliftonville [11]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Carrick Rangers
2 - 1
Newry City [10] 1
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Ballymena Utd
2 - 2
Glenavon [5] 2
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[1] Crusaders Belfast
5 - 1
Dungannon Swi. [12]
-1 1/2 2 - 1
BIA 21:00 FT
[7] Westerlo
4 - 2
Standard Liege [13]
-1/2 1 - 0
BIB 21:00 FT
[2] Beerschot-Wilrijk 1
1 - 0
Beveren [11] 1
-1/4 1 - 0
ESTA 21:00 FT
[1] Flora Tallinn
1 - 1
Trans Narva [7]
1 - 1
ICEB 21:00 FT
[8] Vestri
0 - 1
Fylkir [1]
+1/2 0 - 0
LITA 21:00 FT
[10] FK Jonava
1 - 2
Kauno Zalgiris [6]
1 - 1
NORA 21:00 FT
[10] Aalesund
1 - 2
Haugesund [8]
-1/4 0 - 0
FINA 21:00 FT
[9] Ilves Tampere 1
0 - 4
Honka [1]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Inter Turku
1 - 1
VPS Vaasa [8]
-1/2 1 - 1
FINB 21:00 FT
[5] EIF Ekenas
4 - 0
PIF Parainen [12]
-1 1 - 0
FIN3 21:00 FT
  Hameenlinna
2 - 1
Grankulla IFK  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  SalPa Salo
4 - 0
Honka 2  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Lahden Reipas 1
1 - 2
KaPa  
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  FC LaPa
0 - 4
JIPPO  
+3 1/4 0 - 2
SVKA 21:00 FT
[2] MSK Zilina
1 - 0
Zlate Moravce [12]
-1 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[6] Banik Ostrava 1
3 - 1
Zlin [15] 1
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[2] Brno
3 - 1
Mlada Boleslav [12]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Teplice 1
0 - 1
Bohemians 1905 [1] 1
+1/4 0 - 0
TNKB 21:00 FT
[18] Manisa FK
0 - 1
Boluspor [2] 1
-1/4 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Lindome GIF
4 - 0
Atvidabergs  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
3 - 0
Torns IF  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Vanersborgs FK
0 - 0
Angelholms  
-1/2 0 - 0
BRB 21:00 FT
[16] Operario/PR
1 - 1
Sampaio Correa/MA [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Vasco DG/RJ
3 - 1
Tombense FC/MG [11]
-3/4 2 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Internacional/RS U20
1 - 1
Flamengo/RJ U20  
1 - 0
SCO2 21:15 FT
[1] Dunfermline
1 - 0
Montrose [7]
-3/4 0 - 0
AZEA 21:20 FT
[10] Sumqayit
0 - 2
Karabakh Agdam [2]
0 - 0
BDNB 21:30 FT
[14] Uniao Torreense
0 - 2
Nacional Madeira [5]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[9] CD Estrela (T)
1 - 1
SC Farense [10]
+1/4 1 - 0
IRNA 21:30 FT
[11] Zobahan 1
0 - 0
Persepolis [9]
0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Vicenza
1 - 1
Mantova  
1 - 0
TBNA 22:00 FT
[3] Celta Vigo 5
2 - 2
Espanyol [4] 2
-3/4 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[2] Eibar
2 - 1
Tenerife [22]
-1/4 0 - 0
DUC4B 22:00 FT
[3] Drochtersen/Assel
3 - 1
Ein. Norderstedt [13]
+0 3 - 0
PHA 22:00 FT
[3] Monaco 1
1 - 1
Rennes [13] 3
-1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[8] Sloboda Tuzla
2 - 0
Borac Banja Luka [4]
1 - 0
MKDA 22:00 FT
[4] Shkupi
2 - 1
Makedonija [10]
0 - 0
KAZC 22:00 FT
[A-1] Kairat Almaty
3 - 0
Atyrau [A-3]
2 - 0
- 22:00 FT
[A-4] FK Aksu
0 - 1
Ordabasy [A-2]
0 - 1
LUXA 22:00 FT
[2] Racing Union
1 - 0
Mondorf-les. [7]
0 - 0
MDVA 22:00 FT
[2] Dacia Buiucani
2 - 0
Sfintul Gheorghe [6]
1 - 0
FIN3 22:00 FT
  OTP (T)
0 - 1
Narpes Kraft  
-1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[15] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 2
SK Lisen [1]
1 - 0
AUTA 22:00 FT
[8] Austria Klagenfurt
1 - 0
SV Ried [7]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Austria Wien 1
2 - 1
WSG Swarovski Tirol [6]
-3/4 1 - 0
CHIB 22:00 FT
[15] San.Morning
1 - 2
Temuco [10]
1 - 1
POLA 22:30 FT
[9] Gornik Zabrze 1
1 - 3
Stal Mielec [2]
-3/4 1 - 2
POLB 22:30 FT
[11] GKS Tychy
3 - 1
Wisla Krakow [1]
+1/4 1 - 1
BIHA 22:30 FT
[9] NK Posusje
3 - 2
FK Sloga Doboj [6]
1 - 1
SLOA 22:30 FT
[5] Mura
2 - 2
Tabor Sezana [7]
-1 0 - 1
TDA 22:30 FT
[14] Helsingborg
0 - 0
Sirius [9]
+0 0 - 0
BULA 22:45 FT
[7] Arda Kardzhali
0 - 1
CSKA 1948 Sofia [1]
+1/2 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Pafos FC
1 - 0
Doxa Katokopia  
0 - 0
NGB 22:59 FT
[13] Shinnik Yaroslavl
1 - 1
Rodina Moscow [14]
-1/2 1 - 0
BLRA 22:59 FT
[10] Slavia Mozyr
0 - 1
Gomel [6]
+1/4 0 - 1
GEOA 22:59 FT
[6] FC Telavi
1 - 1
Samgurali Tskh. [3]
0 - 1
HUNA 22:59 FT
[1] Kecskemeti
1 - 0
Mezokovesdi SE [11]
+1/4 1 - 0
LITA 22:59 FT
[3] FK Panevezys
1 - 2
Siauliai [7]
-1/2 0 - 1
RMNA 22:59 FT
[8] UTA Arad
2 - 1
Universitaea Cluj [15]
+0 1 - 1
SVKA 22:59 FT
[3] Ruzomberok
0 - 0
Trencin [8]
-1/2 0 - 0
TSA 22:59 FT
[5] Sion 1
2 - 2
Grasshoppers [2]
-1/2 1 - 0
TSB 22:59 FT
[6] Stade L. Ouchy (T)
0 - 2
Schaffhausen [4]
-1/2 0 - 1
IRNA 22:59 FT
[8] Foolad Khozestan
0 - 0
Sanat Naft [10]
0 - 0
- 22:59 FT
[3] Gol Gohar
2 - 1
Tractor SC [13]
1 - 0
JORA 22:59 FT
[7] S.Al.Ordon
0 - 2
Faisaly (JOR) [1]
0 - 2
PERA 22:59 FT
[3] Sporting Cristal
3 - 2
Carlos Stein [18]
-1 3/4 1 - 1
GHCLB 23:15 FT
  AEK Athens
4 - 0
Proodeftiki  
3 - 0
BIA 23:15 FT
[15] Cercle Brugge
0 - 0
KV Mechelen [12]
-1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[18] RFC Seraing
0 - 1
Charleroi [8]
+3/4 0 - 0
ESTA 23:15 FT
[8] Tallinna Kalev
2 - 5
Tammeka Tartu [6]
0 - 1
TNKA 23:15 FT
[8] Kayserispor
1 - 0
Istanbulspor AS [18]
-1 1 - 0
TNKB 23:15 FT
[7] Rizespor
1 - 1
Keciorengucu [6]
-3/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  PAOK
3 - 1
Volos NFC  
1 - 0
ANHA 23:30 FT
[3] Brentford
4 - 0
Man Utd [20]
+3/4 4 - 0
ITA 23:30 FT
[1] AC Milan
4 - 2
Udinese [19]
-1 1/4 2 - 2
- 23:30 FT
[20] Sampdoria
0 - 2
Atalanta [2]
+3/4 0 - 1
DUA 23:30 FT
[14] Schalke 04
2 - 2
M.gladbach [3]
+1/4 1 - 0
ARMA 23:30 FT
[3] Urartu 1
0 - 1
Van Yerevan [2]
-1/2 0 - 1
AZEA 23:30 FT
[9] Səbail FK
0 - 1
Turan Tovuz [6]
-1/4 0 - 0
CROA 23:30 FT
[5] HNK Gorica
3 - 2
Lok. Zagreb [3]
+0 0 - 1
HLA 23:45 FT
[18] Go Ahead Eagles 1
2 - 5
PSV Eindhoven [1]
+1 1 - 3
WALA 23:45 FT
[11] Pontypridd Town
0 - 1
Flint Town Utd [3]
+0 0 - 1
WC20W 00:00 FT
[B-2] Đức U20 Nữ (T)
3 - 0
New Zealand U20 Nữ [B-4]
-1 3/4 0 - 0
TBNA 00:00 FT
[20] Valladolid
0 - 3
Villarreal [1]
+1/4 0 - 0
TBNB 00:00 FT
[3] Mirandes
1 - 1
Sporting Gijon [4]
+0 1 - 1
PHB 00:00 FT
[10] Nimes
1 - 0
Rodez [19]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[20] Annecy FC
0 - 1
Stade Lavallois [6]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[4] SC Bastia
3 - 0
Grenoble [12]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[2] Bordeaux
1 - 0
Niort [13]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Dijon
2 - 2
Caen [3]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Le Havre
1 - 1
Pau FC [15]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[5] Metz
2 - 0
Valenciennes [11]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[18] Sochaux
0 - 1
Amiens [7] 1
-1/2 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[11] Casa Pia AC (T)
0 - 1
Benfica [1] 1
+1 1/2 0 - 0
NGA 00:00 FT
[4] Din. Moscow
0 - 0
Krasnodar [6]
-3/4 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
3 - 1
Sioni Bolnisi [8]
0 - 0
LUXA 00:00 FT
[14] UT Petange 1
2 - 3
Fola Esch [1] 1
2 - 1
MDVA 00:00 FT
[3] Zimbru
0 - 3
FC Balti [1]
0 - 1
SRBA 00:00 FT
[14] FK Napredak
0 - 0
Backa Topola [5]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[9] FK Kolubara
2 - 2
FK Vojvodina [3]
+1 1/4 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[11] Hradec Kralove 1
1 - 2
Vik.Plzen [3]
+1/4 1 - 1
BRAU20 00:00 FT
  Sao Paulo/SP U20 1
3 - 1
Atletico/PR U20  
1 - 0
ARGB 00:10 FT
[36] Sacachispas
1 - 1
Belgrano [1]
+3/4 0 - 0
CHIA 00:15 FT
[7] Audax Italiano
1 - 0
Everton CD [8]
-1/4 0 - 0
AUTA 00:30 FT
[1] Sturm Graz
4 - 0
SCR Altach [10]
-1 1/4 1 - 0
HLA 01:00 FT
[14] Emmen
1 - 1
RKC Waalwijk [7]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Utrecht
0 - 0
Cambuur [13]
-1 0 - 0
POLA 01:00 FT
[3] Pogon Szczecin
2 - 2
Wisla Plock [1]
-1/2 1 - 0
POLB 01:00 FT
[15] Odra Opole
1 - 1
Resovia [17]
+0 1 - 1
BULA 01:00 FT
[11] Beroe
1 - 1
Botev Plovdiv [15]
+0 0 - 0
BIB 01:00 FT
[3] Club Brugge II
2 - 2
Standard Liege II [4]
2 - 2
AUTB 01:00 FT
[12] Rapid Wien II
2 - 2
SKU Amstetten [2]
+0 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[10] Deportivo Maipu
2 - 1
Temperley [29]
-3/4 2 - 1
NPA 01:00 FT
[1] Amazulu
2 - 1
Cape Town City [16] 1
-1/4 1 - 1
HUNA 01:15 FT
[10] Ujpest
1 - 1
Zalaegerzseg [4] 1
-1/2 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[1] Koper
5 - 0
NK Radomlje [3]
-1/4 2 - 0
PERA 01:15 FT
[12] Carlos A. Mannucci
3 - 2
Uni.San Martin [17]
-1 1 - 2
DUB 01:30 FT
[3] Darmstadt
4 - 0
Hansa Rostock [10]
-1 2 - 0
TSA 01:30 FT
[1] St. Gallen
4 - 1
Luzern [6]
-1/4 1 - 0
JORA 01:30 FT
[4] Al Aqaba SC
2 - 0
Jazeera Amman [12]
+0 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[20] Defensa YJ
0 - 0
Tigre [12]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[17] Rosario Central 1
3 - 1
Barracas Central [22]
-1/4 1 - 1
URUA 01:30 FT
[11] CA Rentistas
0 - 1
Danubio [6]
+1/4 0 - 1
ITA 01:45 FT
[18] Monza
1 - 2
Torino [4]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[17] Lecce
1 - 2
Inter Milan [3]
+1 1/2 0 - 1
ITB 01:45 FT
[6] Como
1 - 1
Cagliari [5]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[2] Cittadella
4 - 3
Pisa [19]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[1] Palermo
2 - 0
Perugia [20] 1
-1/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[3] Union Saint-Gilloise
2 - 1
Kortrijk [14]
-1 1/2 1 - 0
RMNA 01:45 FT
[7] Petrolul Ploiesti
1 - 0
Rapid Bucuresti [2]
+0 1 - 0
SRBA 01:45 FT
[1] Crvena Zvezda
4 - 0
FK Vozdovac [8]
2 - 0
TNKA 01:45 FT
[1] Adana Demirspor
3 - 0
Sivasspor [14]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[7] Galatasaray
0 - 1
Giresunspor [6]
-1 1/4 0 - 0
TNKB 01:45 FT
[3] Eyupspor
1 - 0
Denizlispor [17]
-1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Genclerbirligi
3 - 3
Altinordu SK [4]
-1/4 3 - 3
TBNA 02:00 FT
[5] Barcelona 1
0 - 0
Rayo Vallecano [6]
-1 3/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[21] Leganes
1 - 2
Alaves [1]
-1/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[1] PSG
5 - 2
Montpellier [8]
-3 1/4 2 - 0
HLA 02:00 FT
[3] Feyenoord
0 - 0
Heerenveen [9]
-1 1/2 0 - 0
BIHA 02:00 FT
[3] Zeljeznicar
4 - 2
FK Tuzla City [5]
1 - 0
BRB 02:00 FT
[5] SC Recife/PE (T)
4 - 0
CSA/AL [17]
-1/2 3 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-6] Real Santa Cruz
1 - 2
Bolivar [B-1]
+1/2 1 - 0
CROA 02:05 FT
[1] Dinamo Zagreb
4 - 1
Hajduk Split [2]
-1/2 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[3] Sporting Lisbon
3 - 0
Rio Ave [17]
-1 3/4 1 - 0
BRA 02:30 FT
[12] Goias/GO 1
1 - 1
Avai/SC [16]
-1/2 0 - 1
BRB 02:30 FT
[1] Cruzeiro/MG (T)
1 - 1
Chapecoense [15]
-3/4 0 - 1
CHIA 02:45 FT
[2] Curico Unido
3 - 1
Univ. de Chile [13]
-1/2 1 - 0
WC20W 03:00 FT
[A-2] Brazil U20 Nữ (T)
2 - 0
Australia U20 Nữ [A-3]
-1 2 - 0
COLB 03:00 FT
[3] Dep.Quindio
1 - 0
Fortaleza [2]
0 - 0
- 03:00 FT
[8] Bogota FC
1 - 0
Barranquilla [13]
1 - 0
- 03:00 FT
[7] Llaneros FC
1 - 0
Boca Juniors Cali [15]
0 - 0
ECUA 03:00 FT
[2] Independiente JT
2 - 0
Gualaceo SC [10]
-1 1/2 1 - 0
COLA 03:15 FT
[19] Cortulua
0 - 2
Alianza Petrolera [7]
-1/2 0 - 2
PARA 03:30 FT
[1] Libertad
4 - 1
Sol de America [7]
-1 1/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[19] Ayacucho FC
1 - 2
AD Tarma [15]
-3/4 1 - 0
TBNB 04:00 FT
[6] Las Palmas
0 - 0
Zaragoza [8]
-1/2 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[28] Lanus
1 - 1
Independiente [25]
+0 1 - 0
VENA 04:00 FT
[5] Dep.Guaira
2 - 0
Caracas [8]
-1/4 0 - 0
ARGB 04:10 FT
[3] Instituto
1 - 1
Deportivo Riestra [15]
-1/2 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[A-2] The Strongest
1 - 1
CA Palmaflor [A-1]
-1 3/4 0 - 0
BRB 04:30 FT
[18] Guarani/SP
1 - 0
Nautico/PE [20]
-1/2 0 - 0
URUA 04:30 FT
[5] CA Penarol
2 - 0
Albion FC (URU) [16] 1
-1 0 - 0
BRA 05:00 FT
[2] Corinthians/SP
0 - 1
Palmeiras/SP [1]
+1/4 0 - 0
USA 05:00 FT
[Dong-4] New York RB
0 - 1
Orlando City [Dong-8]
-3/4 0 - 1
MEXA 05:00 FT
[11] Club Leon
0 - 3
Mazatlan FC [10]
-1 0 - 3
CHIB 05:15 FT
[17] CCDA Fernandez Vial
2 - 3
U.Concepcion [8]
1 - 2
COLA 05:30 FT
[4] Santa Fe
2 - 1
Deportes Tolima [16]
-1/4 0 - 0
ECUA 05:30 FT
[13] 9 de Octubre 1
1 - 2
SD Aucas [1]
+0 0 - 1
WC20W 06:00 FT
[B-3] Mexico U20 Nữ (T)
0 - 0
Colombia U20 Nữ [B-1]
+0 0 - 0
PARA 06:00 FT
[8] Guairena FC
2 - 1
12 de Octubre [12]
-3/4 0 - 1
USB 06:00 FT
[A-10] Hartford Athletic
2 - 1
Indy Eleven [A-9]
-1/2 2 - 1
- 06:00 FT
[A-5] Pittsburgh R.
0 - 2
Memphis 901 [A-3]
-1/4 0 - 1
VENA 06:15 FT
[4] Puerto Cabello
4 - 2
Mineros Guayana [13]
-1/4 2 - 1
ARGA 06:30 FT
[4] River Plate
4 - 1
Newells Old Boys [15]
-1 1/4 2 - 0
BRA 06:30 FT
[15] Cuiaba/MT
1 - 0
Juventude/RS [20]
-1/2 1 - 0
BRB 06:30 FT
[8] CRB/AL 1
2 - 0
Gremio/RS [2]
+1/2 2 - 0
BLVA 06:30 FT
[A-5] CD Guabira
1 - 1
Inde. Petrolero [B-7]
-3/4 1 - 0
USA 06:30 FT
[Dong-7] Cincinnati
2 - 2
Atlanta United [Dong-11]
-1/2 2 - 1
- 06:30 FT
[Dong-6] New England
1 - 0
D.C. Utd [Dong-14]
-3/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-12] Toronto
3 - 1
Portland Timbers [Tay-7]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
4 - 1
Chicago Fire [Dong-10]
-1/2 2 - 0
USB 06:30 FT
[A-1] Louisville City
1 - 0
Tampa Bay Rowdies [A-2]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[A-13] Atlanta United II 1
0 - 2
Miami FC [A-6]
+3/4 0 - 1
- 06:30 FT
[A-7] Detroit City FC
1 - 1
Oakland Roots [B-10]
-1/4 0 - 0
BRA 07:00 FT
[13] Botafogo/RJ 1
0 - 0
Atletico/GO [19]
-1/2 0 - 0
PERA 07:00 FT
[9] Universitario 1
2 - 0
Binacional [6]
-1 1 - 0
USA 07:00 FT
[Dong-9] Inter Miami
3 - 2
New York City [Dong-2]
+0 1 - 2
USB 07:00 FT
[A-4] Birmingham Legion
1 - 0
San Diego Loyal [B-2]
-1/2 1 - 0
USW 07:00 FT
[12] NC Courage (W)
3 - 4
Kansas City Nữ [4]
2 - 2
CRCA 07:00 FT
[B-3] Santos Guapiles
2 - 1
Alajuelense [A-3]
+3/4 2 - 1
MEXA 07:05 FT
[13] Pumas UNAM
0 - 3
Club America [9]
+1/4 0 - 1
CHIA 07:30 FT
[12] U. La Calera 1
1 - 1
Antofagasta [15]
-3/4 1 - 0
COLA 07:45 FT
[5] Junior Barranquilla
4 - 2
Inde.Medellin [12]
-3/4 2 - 0
ECUA 08:00 FT
[5] Barcelona SC
0 - 0
Catolica Quito [4]
-1/2 0 - 0
USA 08:00 FT
[Tay-10] Colorado Rapids
1 - 1
Columbus Crew [Dong-5]
-1/2 1 - 1
- 08:00 FT
[Tay-3] Dallas
4 - 1
San Jose EQ [Tay-13]
-3/4 3 - 0
- 08:00 FT
[Tay-12] Houston Dynamo
2 - 3
CF Montreal [Dong-3]
+0 2 - 2
- 08:00 FT
[Tay-2] Austin FC
4 - 3
Sporting Kansas [Tay-14]
-3/4 1 - 3
USB 08:00 FT
[B-1] SA Scorpions
2 - 0
Las Vegas Lights [B-7]
-1 1/2 2 - 0
WC20W 09:00 FT
[A-4] Costa Rica U20 Nữ
0 - 5
T.B.Nha U20 Nữ [A-1]
+3 0 - 2
USA 09:00 FT
[Tay-6] LA Galaxy
5 - 2
Vancouver WC [Tay-11]
-1 4 - 1
USB 09:00 FT
[B-8] Monterey Bay FC
1 - 0
Sacramento [B-4]
+1/4 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[17] Chivas Guad. 1
1 - 1
Atlas [12]
-1/4 0 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
5 - 0
Charlotte FC [Dong-13]
-1 1/2 0 - 0
USW 09:30 FT
[3] San Diego Wave Nữ
0 - 1
Orlando Pride Nữ [8]
0 - 1
NHAT3 14:00 Hoãn
[11] Azul Claro Numazu
-
Fujieda MYFC [2]
-
AUSBPL 14:30 Hoãn
[8] North Star
-
Taringa Rovers [7]
-
AUSFWP 14:30 Hoãn
[9] Armadale SC
-
Bayswater City [4]
-
AUSBPL 15:00 Hoãn
[9] Magic United
-
Albany Creek [3]
-
NHATB 16:00 Hoãn
[1] Yokohama FC
-
Thespa Kusatsu [21]
-
- 16:00 Hoãn
[12] Mito Hollyhock
-
Tokyo Verdy [11]
-
NHAT3 16:00 Hoãn
[14] Sagamihara
-
Fukushima Utd [10]
-
VNB 16:00 Hoãn
[7] Thừa Thiên Huế
-
Phù Đổng [9]
-
AUSFWP 17:00 Hoãn
[8] Perth Glory U21
-
Perth RedStar [3]
-
NHATA 17:00 Hoãn
[4] Kawasaki Fro.
-
Kyoto Sanga [13]
-
- 17:00 Hoãn
[1] Yokohama FM
-
Shonan Bellmare [14]
-
- 17:00 Hoãn
[8] FC Tokyo
-
Cerezo Osaka [3]
-
CZEU19 17:15 Hoãn
[11] Slovacko U19
-
Pardubice U19 [13]
-
TQA 18:30 Hoãn
[4] Sh. Shenhua
-
Shandong Taishan [2]
-
- 18:30 Hoãn
[13] Changchun Yatai
-
Chengdu Rongcheng [7]
-
DUC4T 19:00 Hoãn
  A.Aachen
-
Preussen Munster  
-
FIN3 21:00 Hoãn
  MuSa Pori
-
Hameenlinna  
-
DUC4BA 22:00 Hoãn
[12] V. Aschaffenburg
-
Nurnberg II [6]
-
BIHA 22:00 Hoãn
[11] Zrinjski
-
Siroki Brijeg [1]
-
MNEA 00:00 Hoãn
[2] OFK Petrovac
-
Decic Tuzi [1]
-
- 01:00 Hoãn
[8] Jedinstvo
-
FK Jerezo [3]
-
- 01:00 Hoãn
[4] Sutjeska
-
Iskra Danilo [9]
-
- 02:00 Hoãn
[7] Arsenal Tivat
-
Mornar Bar [6]
-
MEXA 09:05 Hoãn
[16] Juarez
-
Pachuca [4]
-
 
« 13 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo