x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
KAZA 16:00
[5] Ordabasy
vs
FK Taraz [8]
-
- 16:00
[3] Tobol Kostanay
vs
Zhetysu Taldykorgan [6]
-
AUSNSW 17:30
[6] Blacktown City
vs
APIA Tigers [9]
-
- 17:30
[8] Manly Utd
vs
Mt Druitt Town [12]
-
CZEU19 18:00
Opava U19
vs
Pardubice U19
-
AUSNSW 18:00
[2] Marconi Stallions
vs
North Shore Mariners [10]
-
AUSBPL 18:30
[11] Brisbane Knights
vs
Taringa Rovers [5]
-
- 18:30
[8] The Gap
vs
Grange Thistle [1]
-
AUSSL 18:45
[3] Croydon Kings
vs
Adelaide Comets [1]
-
MDVA 19:00
[2] Petrocub
vs
Codru Lozova FC [10]
-
BIB 22:00
[7] Westerlo
vs
RWD Molenbeek [6]
-
- 22:00
[2] Union Saint-Gilloise
vs
Lommel [3]
-
- 22:00
[1] RFC Seraing
vs
Club Brugge II [8]
-
- 22:00
[5] Deinze
vs
Lierse [4]
-
MDVA 22:00
[9] Zimbru
vs
Dinamo-Auto [5]
-
- 22:00
[1] Sheriff Tiraspol
vs
FC Floresti [8]
-
- 22:00
[7] Speranta
vs
CSCT Buiucani [6]
-
- 22:00
[4] Sfintul Gheorghe
vs
Petrocub [2]
-
- 22:00
[10] Codru Lozova FC
vs
Milsami [3]
-
- 22:00
[3] Milsami
vs
Sfintul Gheorghe [4]
-
FINA 22:30
[8] Lahti
vs
IFK Mariehamn [9]
-1/2 -
- 22:30
[11] TPS Turku
vs
Seinajoen JK [7]
+1/2 -
- 22:30
[6] HIFK
vs
Honka [4]
+1/2 -
BHRA 22:30
[8] Al Shabab (BHR)
vs
Busaiteen [9]
-
- 22:30
[7] Al Ahli (BHR)
vs
East Riffa [5]
-
LATA 23:00
[1] Riga FC
vs
FK Liepaja [5]
-
DUB 23:30
[10] Sandhausen
vs
St. Pauli [3]
-1/2 -
- 23:30
[4] Bochum
vs
Osnabruck [5]
-1/2 -
BDNB 00:00
[7] Penafiel
vs
CD Mafra [1]
-
BIA 00:00
[15] Gent
vs
Beerschot-Wilrijk [2]
-3/4 -
- 00:00
[1] Charleroi
vs
Standard Liege [4]
-1/4 -
- 00:00
[6] Antwerpen
vs
KV Mechelen [13]
-1/2 -
- 00:00
[16] Sint Truiden
vs
Kortrijk [8]
+0 -
- 00:00
[9] Oostende
vs
RE Mouscron Peruwelz [17]
-1/2 -
- 00:00
[7] OH Leuven
vs
Zulte-Waregem [14]
+0 -
- 00:00
[12] Eupen
vs
Cercle Brugge [10]
-1/4 -
- 00:00
[18] Waasland-Beveren
vs
Genk [11]
+1 1/4 -
- 00:00
[3] Club Brugge
vs
Anderlecht [5]
-1 -
SLOA 00:00
[1] Mura
vs
Aluminij [9]
-
- 00:00
[7] Koper
vs
Domzale [3]
-
- 00:00
[10] Gorica
vs
Maribor [5]
-
- 00:00
[2] Tabor Sezana
vs
NK Bravo [4]
-
- 00:00
[6] O.Ljubljana
vs
CM Celje [8]
-
TNKB 00:00
[4] Istanbulspor AS
vs
Bandirmaspor [10]
-
AUTB 00:30
[10] Horn
vs
LASK Juniors [6]
-
- 00:30
[3] Austria Klagenfurt
vs
Floridsdorfer AC [9]
-
- 00:30
[16] Rapid Wien II
vs
SV Lafnitz [4]
-
- 00:30
[1] Liefering
vs
Grazer AK [5]
-
- 00:30
[12] SKU Amstetten
vs
Wacker Innsbruck [8]
-
- 00:30
[2] Blau Weiss Linz
vs
Dornbirn [7]
-
- 00:30
[13] Kapfenberg
vs
Austria Wien II [15]
-
- 00:30
[14] Aust Lustenau
vs
Vorwarts Steyr [11]
-
HLB 00:45
[12] PSV Eindhoven U21
vs
Telstar [5]
+1/2 -
- 00:45
[15] Go Ahead Eagles
vs
Utrecht U21 [19]
-3/4 -
ANHU23 01:00
[2-6] West Brom U23
vs
Reading U23 [2-11]
-
DUC4B 01:00
[1] Weiche Flensburg
vs
Hamburger II [6]
-
- 01:00
[19] Rehden
vs
Havelse [2]
-
HLA 01:00
[9] Utrecht
vs
Heerenveen [2]
-3/4 -
TNKA 01:00
[16] Ankaragucu
vs
Kayserispor [14]
-1/4 -
- 01:00
[15] Gaziantep B.B
vs
Trabzonspor [10]
+1/4 -
DENA 01:00
[6] Randers
vs
Brondby [1]
+1/4 -
DUA 01:30
[14] Union Berlin
vs
Mainz [17]
-1/4 -
DUC4B 01:30
[10] Drochtersen/Assel
vs
Phonix Lubeck [17]
-
ANHB 01:45
[12] Coventry
vs
Bournemouth [4]
+1/4 -
ITA 01:45
[11] Fiorentina
vs
Sampdoria [18]
-3/4 -
ANHU23 02:00
[1-7] Derby County U23
vs
Leicester City U23 [1-9]
-
- 02:00
[1-12] West Ham U23
vs
Brighton U23 [1-6]
-
- 02:00
[2-2] Fulham U23
vs
Norwich City U23 [2-3]
-
- 02:00
[2-12] Crystal Palace U23
vs
Aston Villa U23 [2-8]
-
PHA 02:00
[7] PSG
vs
Angers [8]
-2 1/4 -
PH3 02:00
[11] Stade Briochin
vs
Lyon Duchere [17]
-
- 02:00
[10] Orleans
vs
Annecy FC [18]
-
- 02:00
[13] FC Bastia-Borgo
vs
Bourg Peronnas [15]
-
- 02:00
[8] Concarneau
vs
SC Bastia [2]
-
- 02:00
[6] Avranches
vs
SO Cholet [3]
-
- 02:00
[12] Villefranche
vs
Le Mans [9]
-
- 02:00
[4] Creteil
vs
Quevilly [7]
-
- 02:00
[1] Stade Lavallois
vs
Red Star 93 [14]
-
- 02:00
[16] Sete
vs
Boulogne [5]
-
BDNA 02:00
[8] Moreirense
vs
Boavista [16]
-1/4 -
TSB 02:00
[7] Thun
vs
Neuchatel Xamax [10]
-
SCOA 02:45
[11] St. Johnstone
vs
Celtic [2]
+1 1/2 -
- 02:45
[4] Aberdeen
vs
St. Mirren [12]
-1 -
- 02:45
[6] Dundee Utd
vs
Livingston [8]
+0 -
- 02:45
[3] Hibernian
vs
Hamilton [10]
-1 1/4 -
- 02:45
[5] Kilmarnock
vs
Motherwell [9]
+0 -
- 02:45
[1] Rangers
vs
Ross County [7]
-2 1/4 -
IREA 02:45
[7] Derry City
vs
Waterford Utd [3]
-
- 02:45
[10] Cork City
vs
St. Patrick's [6]
-
- 02:45
[8] Shelbourne
vs
Bohemians [2]
-
- 02:45
[5] Dundalk
vs
Finn Harps [9]
-
IREB 02:45
[1] Drogheda Utd
vs
Athlone [8]
-
- 02:45
[4] UC Dublin
vs
Bray Wanderers [2]
-
- 02:45
[9] Wexford Youths
vs
Shamrock Rovers 2 [10]
-
HLB 03:00
[13] AZ Alkmaar U21
vs
MVV Maastricht [8]
-1/2 -
- 03:00
[1] NAC Breda
vs
Ajax U21 [10]
-3/4 -
IREA 03:00
[1] Shamrock Rovers
vs
Sligo Rovers [4]
-
ECUA 03:00
[6] Macara
vs
Delfin SC [8]
-
- 03:00
[7] SD Aucas
vs
Liga de Portoviejo [13]
-
- 03:00
[14] Guayaquil City
vs
Tecnico Uni. [5]
-
- 03:00
[15] Orense SC
vs
Independiente JT [2]
-
- 03:00
[16] Dep.Cuenca
vs
Olmedo [11]
-
- 03:00
[4] Barcelona SC
vs
Nacional Quito [12]
-
- 03:00
[1] LDU Quito
vs
Mushuc Runa [9]
-
USB 04:00
[D-2] Austin Bold
vs
SA Scorpions [D-1]
-
BDNA 04:15
[14] Vitoria Guimaraes
vs
Pacos Ferreira [15]
-3/4 -
MEXA 08:30
[9] Puebla
vs
Santos Laguna [14]
-
- 10:30
[11] Juarez
vs
Pachuca [6]
-
 
« 14 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo