x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 12:00
[15] Yokohama SCC
vs
FC Imabari [7]
-
- 12:00
[10] Sagamihara
vs
Fukushima Utd [14]
-
- 12:00
[13] Grulla Morioka
vs
Gainare Tottori [3]
-
- 12:00
[9] Azul Claro Numazu
vs
FC Gifu [4]
-
- 12:00
[16] Gamba Osaka U23
vs
Fujieda MYFC [11]
-
- 12:00
[2] Roas. Kumamoto
vs
Nagano Parceiro [5]
-
- 12:00
[18] Kamatamare San.
vs
Kataller Toyama [6]
-
- 12:00
[8] Kagoshima
vs
Vanraure Hachinohe [12]
-
- 12:00
[1] Blaublitz Akita
vs
Cerezo Osaka U23 [17]
-
AUSSL 13:00
[4] Croydon Kings
vs
Adelaide Olympic [6]
-
- 13:30
[11] Adelaide Utd U21
vs
Metro Stars [3]
-
- 13:30
[8] Ade. Blue Eagles
vs
Modbury Jets [10]
-
HQ3 14:00
[15] Jeonju EM
vs
Chuncheon FC [16]
-
- 14:00
[7] GimPo Citizen
vs
Daejeon Korail [5]
-
- 14:00
[6] Hwaseong FC
vs
Mokpo City [11]
-
- 14:00
[13] Yangju FC
vs
Gyeongju Citizen [14]
-
- 14:00
[12] Pyeongtaek FC
vs
Busan Transp. [4]
-
- 14:00
[3] Gangneung City
vs
Cheongju FC [8]
-
- 14:00
[2] Gyeongju KHNP
vs
Cheonan City [10]
-
- 14:00
[1] Gimhae City
vs
Changwon City [9]
-
NHATW 14:30
[6] Ehime FC Nữ
vs
NTV Beleza Nữ [5]
-
AUSFWP 15:00
[4] Bayswater City
vs
Floreat Athena [2]
-
- 15:00
[8] Perth SC
vs
Sorrento [5]
-
- 15:00
[3] Perth Glory U21
vs
Inglewood Utd [11]
-
- 15:00
[9] ECU Joondalup
vs
Balcatta [10]
-
- 15:00
[7] Cockburn City
vs
Armadale SC [6]
-
- 15:00
[1] Gwelup Croatia
vs
Rockingham City [12]
-
HQB 17:00
[7] Gyeongnam
vs
Jeju Utd [2]
-
AUSSL 17:45
[1] Adelaide Comets
vs
Para Hills Knights [12]
-
NHATA 18:00
[4] Nagoya Grampus
vs
Kashima Antlers [12]
-
- 18:00
[13] Shimizu S-Pulse
vs
Kashiwa Reysol [5]
-
- 18:00
[16] Oita Trinita
vs
FC Tokyo [6]
-
- 18:00
[11] Yokohama FM
vs
Kawasaki Fro. [1]
-
- 18:00
[9] Consa. Sapporo
vs
Sanf Hiroshima [8]
-
- 18:00
[3] Cerezo Osaka
vs
Urawa Red [7]
-
- 18:00
[15] Sagan Tosu
vs
Yokohama FC [17]
-
- 18:00
[18] Shonan Bellmare
vs
Vissel Kobe [10]
-
- 18:00
[14] Vegalta Sendai
vs
Gamba Osaka [2]
-
NHATB 18:00
[7] Alb. Niigata (JPN)
vs
Jubilo Iwata [6]
-
- 18:00
[4] Omiya Ardija
vs
Okayama [15]
-
- 18:00
[9] Avispa Fukuoka
vs
Renofa Yamaguchi [21]
-
- 18:00
[5] Kyoto Sanga
vs
JEF United Chiba [12]
-
- 18:00
[2] Tokushima Vortis
vs
Thespa Kusatsu [22]
-
- 18:00
[14] Mito Hollyhock
vs
Tochigi SC [10]
-
- 18:00
[16] Tokyo Verdy
vs
Ehime FC [19]
-
- 18:00
[3] Giravanz Kita.
vs
Ventforet Kofu [8]
-
- 18:00
[13] Machida Zelvia
vs
Ryukyu [17]
-
- 18:00
[11] Zweigen Kan.
vs
V-Varen Nagasaki [1]
-
- 18:00
[18] Matsumoto Yama.
vs
Montedio Yama. [20]
-
HQB 18:00
[10] Chungnam Asan
vs
Ansan Greeners [9]
-
NGB 20:00
[22] Tom Tomsk
vs
Alania Vla [9]
-
- 20:00
[18] Krylya Sovetov
vs
Nizhny Nov [1]
-
- 20:00
[12] Shinnik Yaroslavl
vs
Chayka FK Pesch [19]
-
- 20:00
[13] Krasnodar B
vs
Baltika [15]
-
- 20:00
[10] Chertanovo
vs
Tekstilshchik Ivanov [6]
-
- 20:00
[11] Akron Togliatti
vs
Veles Moscow [4]
-
- 20:00
[8] SKA-Khabarovsk
vs
Torpedo Moscow [17]
-
- 20:00
[7] Volgar Astrakhan
vs
Yenisey [2]
-
- 20:00
[16] Neftekhimik Nizh
vs
Irtysh Omsk [21]
-
- 20:00
[14] Fakel
vs
FK Orenburg [3]
-
- 20:00
[20] Dinamo Bryansk
vs
Spartak Moscow B [5]
-
UEFA 21:00
[D4-3] Gibraltar
vs
San Marino [D2-4]
-
- 21:00
[D4-1] North Macedonia
vs
Armenia [D4-2]
-
FINB 21:30
[7] VPS Vaasa
vs
EIF Ekenas [5]
-
- 22:00
[9] AC Kajaani
vs
MuSa Pori [1]
-
- 22:00
[2] AC Oulu
vs
Mypa [11]
-
- 22:00
[10] KPV Kokkola
vs
MP Mikkeli [6]
-
UEFA 00:00
[D3-2] Azerbaijan
vs
Luxembourg [D2-2]
-
- 00:00
[C3-3] Síp
vs
Montenegro [C4-3]
-
- 00:00
[C2-4] Estonia
vs
Georgia [D1-1]
-
- 00:00
[A2-3] Iceland
vs
Anh [A4-1]
-
BRB 02:00
[2] Operario/PR
vs
Guarani/SP [16]
-
- 02:00
[6] CSA/AL
vs
Confianca/SE [8]
-
- 02:00
[10] Brasil Pelotas/RS
vs
Nautico/PE [20]
-
- 02:00
[7] Vitoria/BA
vs
Cuiaba/MT [12]
-
- 02:00
[13] Oeste/SP
vs
Juventude/RS [4]
-
- 02:00
[11] Chapecoense
vs
Avai/SC [1]
-
- 02:00
[18] Sampaio Correa/MA
vs
America/MG [5]
-
- 02:00
[3] Cruzeiro/MG
vs
CRB/AL [15]
-
- 02:00
[19] Figueirense/SC
vs
Parana/PR [9]
-
- 02:00
[17] Ponte Preta/SP
vs
Botafogo/SP [14]
-
COLB 02:00
[1] Dep.Quindio
vs
Real San Andres [8]
-
- 02:00
[9] Valledupar
vs
Leones FC [2]
-
- 02:00
[3] Union Magdalena
vs
Bogota FC [10]
-
- 02:00
[7] Llaneros FC
vs
Fortaleza [5]
-
- 02:00
[13] Barranquilla
vs
Atletico Huila [4]
-
- 02:00
[16] Tigres(COL)
vs
Boca Juniors Cali [14]
-
- 02:00
[12] Orsomarso
vs
Real Cartagena [15]
-
- 02:00
[11] Atletico
vs
Cortulua [6]
-
UEFA 02:45
[B4-1] Đan Mạch
vs
Bỉ [A2-2]
-
- 02:45
[A3-1] B.D.Nha
vs
Croatia [A4-3]
-
- 02:45
[B2-1] Thụy Điển
vs
Pháp [A1-2]
-
MEXA 06:00
[2] Pumas UNAM
vs
Puebla [3]
-
USA 09:30
[Dong-11] Chicago Fire
vs
Sporting Kansas [Tay-1]
-
 
« 12 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo