x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 12:00 FT
[8] Kochi United SC
1 - 1
Tokyo Musashino [9]
0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[12] Grulla Morioka (T)
1 - 4
Kataller Toyama [9]
+1/2 1 - 1
- 13:00 FT
[15] Fukushima Utd
1 - 1
Fujieda MYFC [11]
+1/4 0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[6] MIO Biwako
3 - 3
Suzuka Unlimited [7]
2 - 0
- 13:00 FT
[5] Verspah Oita
1 - 0
Maruyasu Okazaki [14]
0 - 0
- 13:00 FT
[3] Matsue City
2 - 1
Sony Sendai [13]
1 - 0
- 13:00 FT
[11] Veertien Mie
0 - 0
Tegevajaro Miyazaki [10]
0 - 0
NHAT3 14:00 FT
[7] FC Imabari
1 - 0
Cerezo Osaka U23 [16]
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[14] Yokohama SCC
2 - 1
Azul Claro Numazu [6]
+0 1 - 1
NHATW 15:00 FT
[10] Vegalta Sendai Nữ
0 - 1
Alb. Niigata Nữ [6]
0 - 0
AUTB 15:30 FT
[3] Liefering
5 - 2
Grazer AK [14]
-1 2 - 1
VNB 15:30 FT
[11] Đăk Lăk
1 - 1
Đồng Tháp [10]
-1/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[13] Tochigi SC
0 - 1
Zweigen Kan. [14]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[6] Alb. Niigata (JPN)
1 - 1
Montedio Yama. [19]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[7] Ventforet Kofu
1 - 0
Omiya Ardija [2]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[16] Matsumoto Yama.
2 - 0
Thespa Kusatsu [22]
-3/4 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[17] Gamba Osaka U23
2 - 4
Kagoshima [10]
+1/2 0 - 2
- 16:00 FT
[5] FC Gifu
1 - 0
Roas. Kumamoto [2]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[1] Blaublitz Akita
1 - 0
Nagano Parceiro [4]
-1/4 1 - 0
NHATW 16:00 FT
[4] NTV Beleza Nữ
1 - 0
Nojima Stella nữ [8]
0 - 0
AUSA 16:30 FT
[4] Brisbane Roar (T)
0 - 1
Adelaide Utd [6]
-1/4 0 - 1
NHATB 16:30 FT
[8] Jubilo Iwata
2 - 0
Giravanz Kita. [4]
-1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[5] Kyoto Sanga
2 - 1
Ehime FC [18]
-3/4 0 - 0
NGC 17:00 FT
  Ural S.r.
1 - 3
Khimki  
-3/4 0 - 3
NHATB 17:00 FT
[3] Tokushima Vortis
0 - 1
Avispa Fukuoka [9]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Mito Hollyhock
4 - 0
Machida Zelvia [10]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[17] Okayama
1 - 2
V-Varen Nagasaki [1]
+1/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[3] Gainare Tottori
1 - 0
Kamatamare San. [18]
-1 0 - 0
HQA 17:00 FT
[12] Incheon Utd
1 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Suwon Bluewings
0 - 1
Seongnam Ilhwa Ch. [8]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
1 - 0
Gangwon [6]
-3/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Chungnam Asan 1
0 - 2
Anyang [10]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Daejeon Hana Citizen
1 - 4
Suwon FC [1]
+1/4 0 - 2
VNB 17:00 FT
[9] ĐT Long An
0 - 0
Phố Hiến [2]
0 - 0
- 17:00 FT
[6] Thừa Thiên Huế
1 - 0
Khánh Hòa [3]
0 - 0
POLB 17:40 FT
[15] GKS Belchatow
0 - 0
Puszcza Nie. [8]
+0 0 - 0
DENB 18:00 FT
[12] Naestved BK
0 - 2
Hvidovre IF [8]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Vejle
1 - 1
Viborg [2]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[6] Kolding IF
2 - 2
Fremad Amager [4]
+1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[10] Nykobing
0 - 2
Vendsyssel FF [7]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[5] Skive IK
3 - 2
HB Koge [9]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[11] Roskilde
1 - 0
Fredericia [3]
+3/4 1 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Berlin AK 07
1 - 2
Viktoria Berlin  
1 - 1
TDA 19:30 FT
[6] Varbergs BoIS
2 - 2
AIK Solna [12]
+1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[1] Malmo
2 - 1
Kalmar [16]
-1 1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[7] Sirius
4 - 2
Norrkoping [2]
+3/4 1 - 1
TDB 19:30 FT
[7] Brage
3 - 2
Orgryte [15]
-1/4 3 - 1
ANHA 20:00 FT
[18] Bournemouth
0 - 2
Southampton [11]
+0 0 - 1
ANHB 20:00 FT
[10] Derby County
1 - 3
Leeds Utd [1]
+0 0 - 0
POLB 20:10 FT
[4] Radomiak Radom
3 - 0
Miedz Legnica [5]
-1/4 1 - 0
BLRA 20:45 FT
[14] FK Minsk (T)
2 - 1
Energetik-BGU [6]
+0 1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Zamalek SC
5 - 1
Semouha Club  
ANHB 21:00 FT
[22] Barnsley
1 - 0
Nottingham Forest [7]
+0 0 - 0
LITA 21:00 FT
[5] FK Panevezys
1 - 2
Zalgiris [2]
+1 3/4 0 - 1
TSA 21:00 FT
[5] Luzern
1 - 2
Neuchatel Xamax [10]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Sion
1 - 1
Lugano [6]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Servette
2 - 2
Basel [3]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Thun
2 - 1
St. Gallen [2]
+3/4 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[11] FC Lviv
0 - 2
FC Mariupol [7]
+1/4 0 - 1
DENA 21:00 FT
[9] Odense BK
2 - 0
Randers [7]
-1/4 1 - 0
TNKB 21:30 FT
[16] Osmanlispor
4 - 3
Balikesirspor [13]
-1 1/4 1 - 2
- 21:30 FT
[17] Eskisehirspor
0 - 3
Boluspor [15]
+1 1/4 0 - 1
ANHA 22:00 FT
[6] Tottenham
3 - 0
Leicester City [5]
-1/4 3 - 0
TBNA 22:00 FT
[16] Alaves
0 - 5
Barcelona [2]
+1 1/4 0 - 3
MDVA 22:00 FT
[3] Sfintul Gheorghe
3 - 1
Milsami [4]
2 - 1
UKRA 22:00 FT
[8] Olimpik Donetsk
3 - 0
Karpaty Lviv [12]
-
ITA 22:15 FT
[10] Parma
2 - 3
Sampdoria [15]
+0 2 - 0
NGC 22:30 FT
  Zenit
2 - 1
Spartak Moscow  
-1 2 - 1
POLA 22:30 FT
[1] Legia Wars.
1 - 2
Pogon Szczecin [6]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[4] Lech Poznan
4 - 0
Jagiellonia [7]
-1 1/4 4 - 0
- 22:30 FT
[3] Slask Wroclaw
1 - 2
Lechia GD [8]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[2] Piast Gliwice
1 - 1
Cracovia Krakow [5]
-1/2 0 - 1
FINB 22:30 FT
[11] Gnistan
0 - 3
KTP Kotka [5]
+1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[6] MP Mikkeli
2 - 1
AC Kajaani [9]
+1/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[4] Elfsborg
1 - 0
Djurgardens [3]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[13] Falkenbergs
2 - 2
Helsingborg [15]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[14] Ostersunds
2 - 2
Hacken [5]
+3/4 0 - 0
TDB 22:30 FT
[2] Halmstads
2 - 1
Eskilstuna City [14]
1 - 1
POLB 22:40 FT
[14] GKS Jastrzebie
0 - 0
Nieciecza [6]
+1/4 0 - 0
ALBA 22:45 FT
[7] Bylis Ballsh
0 - 3
KF Laci [3]
0 - 2
BLRA 22:45 FT
[3] Neman Grodno
0 - 0
Shakhter Soligo. [1]
+1/2 0 - 0
POLB 22:59 FT
[13] Odra Opole
1 - 0
Olimpia Grudz. [16]
-3/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[4] Banga
0 - 2
Suduva [1]
+1 1/4 0 - 2
NORA 22:59 FT
[5] Kristiansund
0 - 0
Valerenga [4]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Stromsgodset
0 - 4
Molde [2]
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[16] Aalesund
1 - 3
Stabaek [7]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[11] Sarpsborg
2 - 0
Odd Grenland [3]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Rosenborg
2 - 1
Sandefjord [12]
-1 1/4 1 - 0
SLOA 22:59 FT
[4] Mura 1
1 - 1
Aluminij [5]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Triglav
1 - 4
NK Bravo [6]
+1 0 - 0
DENA 22:59 FT
[4] Brondby
0 - 1
Aalborg BK [6]
-1/4 0 - 1
ICEW 23:00 FT
[4] UMF Selfoss Nữ
2 - 1
Thor Akureyri Nữ [5]
0 - 1
UKRA 23:00 FT
[5] SK Dnipro-1
3 - 0
Vorskla [9]
-
GHCLB 23:30 FT
  Makedonija
1 - 1
Shkendija  
1 - 1
- 23:30 FT
  CSKA 1948 Sofia
1 - 0
Etar  
1 - 0
- 23:30 FT
  Pinzgau Saalfelden
1 - 5
Marseille  
0 - 2
TBNA 23:30 FT
[5] Villarreal
4 - 0
Eibar [14]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[13] Valladolid
2 - 0
Real Betis [15]
+0 1 - 0
RMNA 23:30 FT
[4] Botosani
0 - 2
FC Uni.Craiova [2]
+1/2
UKRA 23:30 FT
[6] PFK Aleksandriya
2 - 2
Shakhtar Donetsk [1]
+1/2 0 - 2
- 23:30 FT
[10] Kolos Kovalivka 1
2 - 0
Dinamo Kiev [2]
0 - 0
- 23:30 FT
[3] Zorya
1 - 1
Desna Chernigiv [4]
-1/2 0 - 1
CROA 23:55 FT
[3] Lok. Zagreb
1 - 1
HNK Gorica [6]
-1 1/4 1 - 0
FA 00:00 FT
  Man Utd (T) 1
1 - 3
Chelsea  
+0 0 - 1
GEOA 00:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
1 - 2
Dila Gori [1]
0 - 1
GREA 00:00 FT
[1] Olympiakos
3 - 0
AEK Athens [3]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[4] Panathinaikos
3 - 2
OFI Creta [6]
-1 3 - 2
- 00:00 FT
[2] PAOK 1
0 - 0
Aris Salonica [5]
-2 1/2 0 - 0
ITA 00:30 FT
[19] Brescia 2
2 - 1
SPAL 1907 [20] 2
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[9] Fiorentina 1
2 - 0
Torino [16] 2
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[17] Genoa 2
2 - 1
Lecce [18] 3
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[7] Napoli 3
2 - 1
Udinese [14] 2
-1 1 - 1
NGA 00:30 FT
[3] Krasnodar 1
0 - 2
Din. Moscow [6]
-1 0 - 1
BULA 00:30 FT
[5] Slavia Sofia
2 - 1
Botev Plovdiv [9]
-1/2 1 - 0
ICEA 00:30 FT
[3] Fylkir
0 - 3
KR Reykjavik [2]
+3/4 0 - 0
BLRA 00:45 FT
[4] Torpedo Zhodino
0 - 0
Dinamo Minsk [5]
+1/2 0 - 0
TBN3 01:00 FT
  Barcelona B
3 - 2
Valladolid II  
1 - 1
- 01:00 FT
  Sabadell (T)
1 - 1
Atletico Madrid B  
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-1
BDNA 01:00 FT
[15] Belenenses
1 - 0
Gil Vicente [9]
+0 0 - 0
TNKA 01:00 FT
[17] Ankaragucu
0 - 1
Antalyaspor [9]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Trabzonspor
3 - 4
Konyaspor [12]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[4] Sivasspor
2 - 0
Genclerbirligi [13]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[15] Rizespor
3 - 0
Malatyaspor [16]
+0 3 - 0
- 01:00 FT
[6] Alanyaspor
1 - 0
Denizlispor [14]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Istanbul BB
1 - 0
Kayserispor [18]
-1 3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Besiktas
2 - 0
Fenerbahce [7]
-3/4 0 - 0
DENA 01:00 FT
[2] Kobenhavn
2 - 4
Aarhus AGF [3]
-1/4 1 - 2
SLOA 01:15 FT
[3] Maribor
2 - 1
Domzale [8]
-1 1/4 1 - 0
- 01:15 FT
[10] Rudar Velenje 1
0 - 2
CM Celje [1]
+2 0 - 2
- 01:15 FT
[2] O.Ljubljana
1 - 2
Tabor Sezana [7]
-1 1/2 0 - 1
NORA 01:30 FT
[8] Brann
1 - 1
Start Kristiansand [14]
-3/4 1 - 1
ALBA 01:45 FT
[8] Vllaznia Shkoder
1 - 0
Kukesi [2]
0 - 0
- 01:45 FT
[5] Teuta Durres
0 - 0
Partizani Tirana [6]
0 - 0
TBNA 02:00 FT
[18] Leganes 4
2 - 2
Real Madrid [1] 1
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[7] Granada 1
4 - 0
Athletic Bilbao [11] 2
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[3] Atletico Madrid 1
1 - 1
Real Sociedad [6] 2
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[20] Espanyol 2
0 - 0
Celta Vigo [17] 3
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Levante (T) 2
1 - 0
Getafe [8] 4
+1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Osasuna 2
2 - 2
Mallorca [19]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[4] Sevilla
1 - 0
Valencia [9] 1
-3/4 0 - 0
CROA 02:05 FT
[5] Hajduk Split
2 - 3
HNK Rijeka [2]
-1/4 1 - 2
ICEA 02:15 FT
[7] Vikingur Rey.
6 - 2
IA Akranes [8]
-1/2 2 - 1
ITA 02:45 FT
[5] Roma 1
2 - 2
Inter Milan [2] 1
+1/2 1 - 1
TBN3 03:00 FT
  Cultural Leonesa (T)
4 - 1
Yeclano Dep.  
-3/4 1 - 1
- 03:00 FT
  Cartagena (T)
0 - 0
Atl. Baleares  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
ICEA 03:00 FT
[5] Breidablik
1 - 2
Valur Rey. [1]
-1/4 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[7] Vitoria Guimaraes
1 - 0
Maritimo [11]
-3/4 1 - 0
USA 07:05 FT
[Dong-11] Chicago Fire
0 - 2
San Jose EQ [Tay-6]
+1/4 0 - 0
USB 07:05 FT
[Nhóm 1-7] Ch. Battery
1 - 2
Birmingham Legion [Nhóm 1-5]
-1/2 1 - 1
- 08:00 FT
[Nhóm 2-7] Sacramento
1 - 0
Reno 1868 [Nhóm 2-4]
+0 0 - 0
GHCLB 08:45 FT
  Cruz Azul
2 - 1
Chivas Guad.  
-3/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[Nhóm 2-1] San Diego Loyal
0 - 1
LA Galaxy II [Nhóm 2-6]
-1 1/4 0 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-5] Seattle Sounders
3 - 0
Vancouver WC [Tay-9]
-1 2 - 0
UKRA 21:00 Hoãn
  Dnipro
-
Vorskla [9]
2 - 0
RMNA 22:00 Hoãn
[10] Chindia Targoviste
-
Dinamo Bucuresti [8]
-
USA 07:00 Hoãn
[Dong-12] New York City
-
Chicago Fire [Dong-11]
-
 
« 13 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo