x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30
[3] Qingdao Hainiu
vs
Heilongjiang Ice City [7]
-
IDNA 15:30
PSS Sleman
vs
Barito Putera
-
VNB 16:30
[10] Đăk Lăk
vs
Phố Hiến [3]
-
NGAU21 17:00
Zenit U21
vs
Nizhny Nov U21
-
- 17:00
Krasnodar U21
vs
Rostov U21
-
- 17:00
CSKA Mos. U21
vs
Kryliya Sov. U21
-
- 17:00
Din. Moscow U21
vs
FK Sochi U21
-
- 17:00
Lok. Moscow U21
vs
Kuban U21
-
- 17:00
Ural U21
vs
Strogino Moscow U21
-
- 17:00
Torpedo Moscow U21
vs
Spartak Mos. U21
-
- 17:00
Orenburg U21
vs
ORS 5 U21
-
- 17:00
Khimki U21
vs
Akhmat Gr. U21
-
- 17:00
Fakel U21
vs
Chertanovo U21
-
ARMA 17:00
[4] Urartu
vs
Van Yerevan [2]
-
- 17:00
[9] Pyunik
vs
Shirak [3]
-
- 17:00
[6] Ararat Y
vs
Ararat-Armenia [8]
-
- 17:00
[7] BKMA Yerevan
vs
FC Noah [10]
-
- 17:00
[5] Lernayin Artsakh
vs
Alashkert [1]
-
AUSVPL 17:30
[9] Melb. Knights
vs
Altona City [10]
-1/4 -
- 18:00
[4] Green Gully SC
vs
Eastern Lions [14]
-2 1/4 -
HQ3 18:00
[3] Changwon City
vs
Cheonan City [15]
-
- 18:00
[14] Mokpo City
vs
Siheung Citizen [2]
-
VNA 18:00
[8] Thanh Hóa
vs
HL Hà Tĩnh [10]
-
VNB 18:00
[8] ĐT Long An
vs
Cần Thơ [7]
-
AUSVPL 18:30
[5] Bentleigh Greens
vs
Port Melbourne [3]
+0 -
TQA 18:30
[5] Zhejiang Professional
vs
Guangzhou FC [16]
-
- 18:30
[1] Wuhan Three T.
vs
Beijing Guoan [8]
-
TQB 18:30
[15] Shanghai Jiading
vs
Zibo Cuju [12]
-
SINA 18:45
[7] Balestier Kh.
vs
Hougang Utd [5]
-
TQA 19:00
[9] Shenzhen FC
vs
Dalian Professional [14]
-
- 19:00
[15] Cangzhou Mighty Lions
vs
Shanghai Port [7]
-
VNB 19:00
[4] Bà Rịa Vũng Tàu
vs
Quảng Nam [5]
-
VNA 19:15
[12] TP.HCM
vs
Bình Định [6]
-
GHU19 20:00
Afghanistan U19
vs
Uzbekistan U19
-
MASL 21:00
[11] Petaling Jaya City
vs
Negeri Sembilan [3]
-
LITA 22:00
[2] Hegelmann Litauen
vs
Dziugas FC [9]
-
FINB 22:30
[2] KTP Kotka
vs
SJK Akatemia [8]
-1 -
- 22:30
[5] JaPS
vs
PEPO [12]
-1/2 -
- 22:30
[1] TPS Turku
vs
MP Mikkeli [10]
-1 1/4 -
- 22:30
[4] Gnistan
vs
Jaro [3]
+1/4 -
GHU19 23:00
Tajikistan U19
vs
Iran U19
-
ESTA 23:00
[9] TJK Legion
vs
Nomme Kalju [3]
-
FINA 23:00
[5] Haka
vs
AC Oulu [4]
-3/4 -
AUTB 23:30
[16] Dornbirn
vs
Horn [1]
-
- 23:30
[14] Rapid Wien II
vs
SKU Amstetten [3]
-
- 23:30
[9] Liefering
vs
First Vienna [4]
-
- 23:30
[11] Blau Weiss Linz
vs
Grazer AK [10]
-
- 23:30
[5] Floridsdorfer AC
vs
Vorwarts Steyr [7]
-
- 23:30
[15] Kapfenberg
vs
SV Lafnitz [12]
-
- 23:30
[2] St.Polten
vs
Sturm Graz II [6]
-
- 23:30
[8] Admira
vs
Austria Wien II [13]
-
DENB 23:30
[7] Fremad Amager
vs
Naestved BK [4]
-
- 23:30
[6] Hobro I.K.
vs
Sonderjyske [2]
-
- 23:30
[9] Fredericia
vs
Vejle [1]
-
DUC3 00:00
[20] Hallescher
vs
Oldenburg 1897 [15]
-
DUC4B 00:00
[10] Hannover II
vs
Weiche Flensburg [2]
-
DUC4N 00:00
[12] Offenbach
vs
Hoffenheim II [4]
-
DENA 00:00
[4] AC Horsens
vs
Midtjylland [8]
+3/4 -
TSB 00:30
[10] Neuchatel Xamax
vs
Lausanne Sports [3]
-
- 00:30
[1] Yverdon
vs
Wil 1900 [2]
-
NPA 00:30
[6] Maritzburg Utd
vs
Moroka Swallows [14]
-
ANHU23 01:00
[2-4] Middlesbrough U23
vs
Derby County U23 [2-14]
-
- 01:00
[1-12] West Ham U23
vs
Arsenal U23 [1-2]
-
- 01:00
[2-10] Southampton U23
vs
West Brom U23 [2-12]
-
- 01:00
[1-13] Blackburn U23
vs
Wolves U23 [1-10]
-
- 01:00
[1-9] Tottenham U23
vs
Everton U23 [1-4]
-
- 01:00
[1-11] Man Utd U23
vs
Crystal Palace U23 [1-7]
-
HLB 01:00
[14] De Graafschap
vs
VVV Venlo [3]
-
- 01:00
[13] Telstar
vs
Zwolle [6]
-
- 01:00
[18] Almere City
vs
TOP Oss [2]
-
- 01:00
[4] Eindhoven
vs
Willem II [9]
-
- 01:00
[15] Helmond Sport
vs
AZ Alkmaar U21 [10]
-
- 01:00
[5] Roda JC
vs
Ajax U21 [11]
-
BIB 01:00
[8] Excelsior Virton
vs
RWD Molenbeek [2]
-
- 01:00
Dender
vs
Lommel [6]
-
TNKA 01:00
[2] Trabzonspor
vs
Hatayspor [10]
-
EGYC 01:00
ENPPI Cairo
vs
NBE SC
-
TSB 01:15
[5] Bellinzona
vs
Aarau [7]
-
ITB 01:45
[12] Parma
vs
Bari
-1/2 -
SCOB 01:45
[5] Dundee
vs
Arbroath [8]
-1/4 -
BIA 01:45
[5] Oostende
vs
Gent [6]
+3/4 -
TBNA 02:00
[12] Osasuna
vs
Sevilla [17]
+1/4 -
ICEB 02:00
[6] UMF Selfoss
vs
Thor Akureyri [7]
-
DENA 02:00
[5] Kobenhavn
vs
Randers [6]
-1 1/4 -
IREA 02:45
[8] Drogheda Utd
vs
Shelbourne [7]
+1/4 -
- 02:45
[3] Derry City
vs
Shamrock Rovers [1]
+1/4 -
- 02:45
[6] Bohemians
vs
Dundalk [2]
+0 -
- 02:45
[10] UC Dublin
vs
Finn Harps [9]
+1/4 -
- 02:45
[4] St. Patrick's
vs
Sligo Rovers [5]
-1/2 -
IREB 02:45
[1] Cork City
vs
Treaty United [5]
-
- 02:45
[7] Bray Wanderers
vs
Longford Town [4]
-
- 02:45
[3] Waterford Utd
vs
Galway [2]
-
- 02:45
[6] Wexford Youths
vs
Cobh Ramblers [8]
-
ICEB 03:15
[5] Grotta
vs
Afturelding [3]
-
- 03:15
[11] Knat. Vesturbaejar
vs
Fjolnir [4]
-
- 03:15
[2] HK Kopavogur
vs
Trottur Vogum [12]
-
- 03:15
[10] UMF Grindavik
vs
Kordrengir [9]
-
MEXB 05:00
[9] CD Tapatio
vs
Raya2 [3]
-
MEXA 07:00
[5] Necaxa
vs
Monterrey [2]
+0 -
COLA 07:40
[18] Atl. Bucaramanga
vs
Union Magdalena [2]
-
USW 08:35
[3] Houston Dash Nữ
vs
Racing Louisville Nữ [9]
-
MEXA 09:05
[12] Juarez
vs
Pachuca [4]
+1/2 -
- 09:05
[8] Club Tijuana
vs
Puebla [7]
-1/4 -
 
« 12 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo