x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TD3 18:00
Qviding
vs
Trollhattan
-
- 18:00
Assyriska
vs
Haninge/Brand.
-
BLRA 18:45
[15] FK Smorgon
vs
FK Slutsk [12]
+1/2 -
DUC4N 19:00
[21] Bayern Alzenau
vs
Elversberg [1]
+2 -
- 19:00
[9] Stuttgart II
vs
Stadtallendorf [22]
-
- 19:00
[17] Hoffenheim II
vs
Aalen [12]
-1/4 -
- 19:00
[4] SSV Ulm
vs
Homburg [6]
-1/2 -
- 19:00
[2] Freiburg II
vs
Koblenz [8]
-1 1/4 -
- 19:00
[13] Pirmasens
vs
TSV Schott Mainz [20]
-1 -
- 19:00
[19] Giessen
vs
Hessen Kassel [16]
-1/4 -
- 19:00
[15] Sonnenhof
vs
Bahlinger [10]
+1/4 -
KAZA 19:00
[12] Zhetysu Taldykorgan
vs
Caspiy Aktau [6]
+1/4 -
LITA 19:00
[3] Kauno Zalgiris
vs
Dainava Alytus [7]
-1 1/2 -
FIN3 19:30
RoPS Rovaniemi II
vs
Narpes Kraft
-
EURO 20:00
[A-3] Wales (T)
vs
Thụy Sỹ [A-2]
+1/2 -
GHCLB 20:00
Malmo
vs
Kalmar
-
ICEB 20:00
[8] Vestri
vs
Afturelding [9]
-1/4 -
KAZA 20:00
[11] Aktobe
vs
Atyrau [4]
-
NORA 20:00
[14] Sandefjord
vs
Molde [4]
+1 -
- 20:00
[3] Kristiansund
vs
Odd Grenland [11]
-1/4 -
FIN3 20:00
KuFu-98
vs
FC Kiffen
-1 1/2 -
TDB 20:00
[15] Orgryte
vs
Jonkopings [3]
+1/4 -
- 20:00
[16] Akropolis IF
vs
Vasalunds [12]
-1/4 -
- 20:00
[2] Landskrona
vs
Brage [13]
-1/4 -
BLRA 20:45
[16] Sputnik Rechitsa
vs
Dinamo Minsk [5]
+2 -
GREU20 21:00
Olympiakos U20
vs
Volos NFC U20
-
- 21:00
Pas Giannina U20
vs
Lamia U20
-
- 21:00
AEK Athens U20
vs
Panathinaikos U20
-
ICEA 21:00
[6] Breidablik
vs
Fylkir [8]
-1 1/4 -
KAZA 21:00
[5] Akzhayik Oral
vs
Ordabasy [8]
+1/2 -
LITA 21:00
[10] Nevezis
vs
FK Panevezys [4]
+1 1/2 -
TD3 21:00
Gefle IF
vs
Taby IS
-1 1/4 -
- 21:00
Atvidabergs
vs
Vanersborgs FK
-1/4 -
- 21:00
Oskarshamns AIK
vs
Lunds BK
-1 1/2 -
- 21:00
Hudiksvalls FF
vs
Dalkurd FF
+1 -
- 21:00
Torns IF
vs
Skovde
+0 -
- 21:00
Assyriska IK JKP
vs
Lindome GIF
-
- 21:00
Karlstad BK
vs
Sollentuna FK
-3/4 -
KAZA 22:00
[13] Shakhter Kar.
vs
FK Kyzylzhar [9]
-1/4 -
TD3 22:00
Orebro Syrianska
vs
Umea
+1/2 -
BLRA 22:45
[2] Bate Borisov
vs
Neman Grodno [14]
-1 1/2 -
GHW 22:59
Ba Lan Nữ (T)
vs
Phần Lan Nữ
+1/4 -
EURO 23:00
[B-4] Đan Mạch
vs
Phần Lan [B-3]
-1 1/2 -
GHW 23:00
Luxembourg Nữ
vs
Bỉ Nữ
-
LITA 23:00
[6] FK Riteriai
vs
Dziugas FC [8]
-1 -
NORB 23:00
[16] Ullensaker/Kisa
vs
Stjordals Blink [13]
-1/4 -
- 23:00
[3] HamKam
vs
Strommen [15]
-3/4 -
- 23:00
[5] Grorud IL
vs
KFUM Oslo [10]
+0 -
- 23:00
[7] FK Jerv
vs
Bryne [4]
+0 -
- 23:00
[9] Ranheim IL
vs
Sogndal [14]
-1/4 -
- 23:00
[12] Sandnes Ulf
vs
Raufoss IL [11]
-1/2 -
- 23:00
[2] Asane Fotball
vs
Start Kristiansand [6]
+0 -
GHQG 00:00
Ghana
vs
B.B.Ngà
-
ICEA 00:00
[11] Stjarnan
vs
Valur Rey. [1]
+1/2 -
- 00:00
[2] Vikingur Rey.
vs
Hafnarfjordur [5]
-1/4 -
BLRA 00:45
[1] Shakhter Soligo.
vs
Vitebsk [6]
-1 1/4 -
GHW 01:00
Slovenia Nữ
vs
Croatia Nữ
-
- 01:00
Uruguay Nữ
vs
Puerto Rico Nữ
-
GHU23 01:00
Australia U23
vs
Mexico U23
-
NORB 01:00
[8] Aalesund
vs
Fredrikstad [1]
-1/4 -
URUA 01:00
[6] CA River Plate (URU)
vs
CA Progreso [14]
-1/2 -
IREA 01:30
[10] Longford Town
vs
St. Patrick's [3]
+1 -
- 01:45
[2] Sligo Rovers
vs
Drogheda Utd [4]
-1/4 -
EURO 02:00
[B-1] Bỉ
vs
Nga [B-2]
-1/2 -
GHQG 02:00
Ma Rốc
vs
Burkina Faso
-3/4 -
BRB 02:30
[7] CRB/AL
vs
Confianca/SE [9]
-1/2 -
- 02:30
[20] Cruzeiro/MG
vs
Goias/GO [5]
-1/4 -
WBM 03:00
[F-1] St.Kitts and Nevis
vs
El Salvador [A-1]
+3/4 -
URUA 03:15
[12] Sportivo Cerrito
vs
Plaza Colonia [4]
+0 -
WBM 04:00
[E-1] Haiti
vs
Canada [B-1]
+3/4 -
VENA 04:00
[A-2] Dep.Guaira
vs
Puerto Cabello [A-7]
-
BRAA 05:00
[7] Palmeiras/SP
vs
Corinthians/SP [10]
-1/2 -
- 05:00
[12] Santos/SP
vs
Juventude/RS [16]
-3/4 -
BRB 05:00
[14] Brasil Pelotas/RS
vs
Vasco DG/RJ [19]
+1/4 -
- 05:00
[10] Coritiba/PR
vs
Londrina/PR [16]
-1/2 -
USB 06:00
[A-5] Pittsburgh R.
vs
Miami Fusion [A-4]
-
WBM 06:05
[D-1] Panama
vs
Curacao [C-1]
-3/4 -
URUA 06:15
[8] CA Penarol
vs
CA Rentistas [13]
-1 1/4 -
VENA 06:15
[B-2] Dep.Tachira
vs
Zulia FC [B-6]
-
GHQG 06:30
Mexico (T)
vs
Honduras
-1 -
USB 06:30
[B-4] Louisville City
vs
Memphis 901 [B-7]
-
BRB 07:00
[12] Vila Nova/GO
vs
CSA/AL [15]
+0 -
USB 07:00
[C-1] Rio Grande Valley
vs
Real Monarchs [C-6]
-
- 07:30
[B-8] OKC Energy
vs
Birmingham Legion [B-1]
-
- 08:30
[C-2] El Paso Locomotive
vs
Colorado Springs [C-7]
-
- 09:00
[D-3] Orange C. Blues
vs
Oakland Roots [D-7]
-
- 09:30
[D-1] Phoenix FC
vs
Tacoma Defiance [D-4]
-
- 09:30
[D-6] San Diego Loyal
vs
LA Galaxy II [D-2]
-
 
« 12 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo