x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
WA 14:00 FT
[F-5] Myanmar (T) 1
1 - 8
Kyrgyzstan [F-2]
+1 1/4 0 - 5
AUSNSW 16:00 FT
[3] Manly Utd
2 - 1
APIA Tigers [6]
+0 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Brisbane Roar U21
1 - 2
Peninsula Power  
+3/4 0 - 1
GHQG 17:25 FT
  Nhật Bản
1 - 0
Serbia  
-1/4 0 - 0
GHW 18:00 FT
  Slovakia U19 Nữ
0 - 2
Ba Lan U19 Nữ  
0 - 0
WA 21:00 FT
[A-3] Philippines (T)
3 - 0
Đảo Guam [A-5]
-3 1 - 0
GHQG 21:00 FT
  Guinea (T)
2 - 1
Niger  
0 - 1
GHW 21:00 FT
  Georgia Nữ
3 - 2
Azerbaijan Nữ  
2 - 0
GHU23 21:00 FT
  Arập Xêut U23 (T) 1
0 - 2
Argentina U23  
+1 0 - 0
WA 21:30 FT
[C-5] Campuchia (T)
0 - 10
Iran [C-2]
0 - 4
GHQG 22:00 FT
  CHDC Congo (T)
1 - 1
Mali  
0 - 1
GHW 22:00 FT
  Bulgaria U19 Nữ (T)
4 - 2
Albania U19 Nữ  
3 - 1
- 22:00 FT
  Bulgaria Nữ
0 - 1
Bosnia & Herz Nữ  
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
  Canada Nữ (T)
0 - 0
Séc Nữ  
0 - 0
- 22:00 FT
  Uzbekistan Nữ (T)
5 - 0
Iran Nữ  
2 - 0
BLRA 22:00 FT
[13] Slavia Mozyr
1 - 2
FK Minsk [8]
-1/4 1 - 1
LITA 22:00 FT
[2] Suduva 1
0 - 2
Zalgiris [1]
+0 0 - 2
FIN3 22:00 FT
  HJS Akatemia
4 - 2
TPV Tampere  
-2 1/4 2 - 2
GHQG 22:30 FT
  Mauritania (T)
1 - 0
Liberia  
0 - 0
FINA 22:30 FT
[12] AC Oulu
0 - 2
Honka [8]
+1/2 0 - 0
FINB 22:30 FT
[1] EIF Ekenas
1 - 2
Klubi 04 Helsinki [8]
-1/2 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  PIF Parainen 1
0 - 3
KaaPo Kaarina  
-1/4 0 - 1
WA 22:59 FT
[B-4] Nepal (T) 1
0 - 3
Australia [B-1]
0 - 2
FIN3 23:15 FT
  VJS 1
0 - 0
Espoo  
-1/4 0 - 0
WA 23:30 FT
[C-4] Hồng Kông (T)
0 - 1
Iraq [C-1]
+2 1/2 0 - 1
DUC4N 23:30 FT
[5] TSV Steinbach
3 - 3
FSV Frankfurt [7]
-1/2 2 - 0
WA 23:45 FT
[G-5] Indonesia
0 - 5
UAE [G-2]
+3 3/4 0 - 2
- 23:45 FT
[G-4] Malaysia (T) 5
1 - 2
Việt Nam [G-1]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[A-2] Trung Quốc (T)
5 - 0
Maldives [A-4]
-4 1/2 2 - 0
GHQG 00:00 FT
  Kosovo (T)
1 - 0
Gambia  
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Sudan
3 - 2
Zambia  
+0 3 - 1
GHW 00:00 FT
  Iceland Nữ
3 - 2
Ireland Nữ  
-1/2 3 - 0
DUC4N 00:00 FT
[3] Offenbach
1 - 0
Mainz II [11]
-1 3/4 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[9] Energetik-BGU
3 - 2
Gomel [3]
+1/4 1 - 2
LITA 00:00 FT
[9] Banga
0 - 2
Hegelmann Litauen [5]
+1/4 0 - 2
TD3 00:00 FT
  Ljungskile SK
0 - 0
Utsiktens BK  
+1/2 0 - 0
ARGB 00:00 FT
[B-5] Ferro Carril Oeste
1 - 0
Brown de Adrogue [B-8]
-1/4 0 - 0
WA 00:10 FT
[E-4] Afghanistan (T)
1 - 2
Oman [E-2]
+2 1 - 1
- 01:00 FT
[D-4] Singapore
0 - 3
Arập Xêut [D-1]
+4 0 - 0
- 01:00 FT
[D-5] Yemen (T)
0 - 1
Uzbekistan [D-2]
+2 3/4 0 - 1
URUA 01:00 FT
[1] Liverpool P. (URU)
5 - 0
IA Sud America [7]
-3/4 2 - 0
IREB 01:30 FT
[6] Bray Wanderers
1 - 4
Shelbourne [1]
+1/4 1 - 2
ARGB 01:30 FT
[B-13] Almagro (T)
1 - 0
San Telmo [B-12]
+1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[7] Derry City
1 - 1
Bohemians [5]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Dundalk
1 - 3
Waterford Utd [9]
-2 1 - 1
IREB 01:45 FT
[9] Cork City
0 - 2
Cabinteely [4]
-1 0 - 1
- 01:45 FT
[2] UC Dublin
1 - 2
Cobh Ramblers [8]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
1 - 2
Treaty United [3]
+1/4 1 - 2
- 01:45 FT
[7] Galway
2 - 1
Athlone [5]
-3/4 0 - 1
WA 02:00 FT
[B-3] Kuwait 1
0 - 0
Jordan [B-2]
+0 0 - 0
EURO 02:00 FT
[A-4] T.N.Kỳ 2
0 - 3
Italia [A-1]
+1 1/4 0 - 0
GHW 02:00 FT
  Nga Nữ (T)
0 - 3
Brazil Nữ  
0 - 1
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 1
Finn Harps [6]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[B-3] All Boys
0 - 0
Barracas Central [B-11]
-1/4 0 - 0
GHQG 02:30 FT
  Tunisia
0 - 2
Algeria  
+0 0 - 2
VENA 03:00 FT
[C-3] Atl.Venezuela
1 - 0
Mineros Guayana [C-4]
-1/4 0 - 0
URUA 03:15 FT
[9] CA Torque
2 - 1
Wanderers [3]
-1/2 2 - 0
ARGB 04:00 FT
[A-11] Temperley
1 - 0
Nueva Chicago [A-17]
-1/2 0 - 0
BRB 05:00 FT
[3] Sampaio Correa/MA
1 - 0
Ponte Preta/SP [17]
+1/4 0 - 0
VENA 05:15 FT
[B-3] Zamora Barinas
6 - 0
Trujillanos [B-7]
-3 3 - 0
USB 06:30 FT
[A-1] Tampa Bay Rowdies
2 - 1
Loudoun United [A-8]
-1 1/2 1 - 1
BRB 07:30 FT
[6] Guarani/SP 1
1 - 3
Nautico/PE [1]
-1/4 0 - 0
VENA 07:30 FT
[A-1] Gran Valencia
2 - 2
Aragua [A-6] 1
1 - 0
USB 09:30 FT
[D-8] Las Vegas Lights
1 - 1
SA Scorpions [C-4]
0 - 1
AUSVPL 16:30 Hoãn
[7] Melb. Knights
-
St Albans Saints [12]
-
- 17:00 Hoãn
[10] Green Gully SC
-
Avondale Heights [1]
-
- 17:30 Hoãn
[2] Bentleigh Greens
-
Dandenong Th. [9]
-
- 17:30 Hoãn
[14] Dandenong City
-
Hume City [5]
-
GHU23 22:00 Hoãn
  Bosnia & Herz U21 (T)
-
Qatar U23  
-
GHQG 02:00 Hoãn
  Guinea Bissau
-
Cape Verde  
-
GHW 03:00 Hoãn
  Paraguay Nữ
-
Colombia Nữ  
-
 
« 11 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo