x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQA 17:00
[3] Suwon Bluewings
vs
Jeju Utd [5]
-
- 17:30
[9] Gangwon
vs
Ulsan Hyundai [2]
-
GEOA 19:00
[6] Shukura
vs
Lokomotiv T [5]
-
- 19:00
[8] Samtredia
vs
Dinamo Batumi [1]
-
ALBA 20:00
[9] Bylis Ballsh
vs
Vllaznia Shkoder [4]
-
- 20:00
[7] Kastrioti Kruje
vs
Teuta Durres [1]
-
- 20:00
[10] Apolonia Fier
vs
Kukesi [6]
-
- 20:00
[2] Partizani Tirana
vs
KF Tirana [5]
-
- 20:00
[3] KF Laci
vs
Skenderbeu [8]
-
MDVA 20:00
[4] Sfintul Gheorghe
vs
Dinamo-Auto [5]
-
- 20:00
[10] Codru Lozova FC
vs
Zimbru [9]
-
NPA 20:00
[12] Maritzburg Utd
vs
Golden Arrows [3]
-
- 20:00
[11] Blo. Celtic
vs
Cape Town City [7]
-
- 20:00
[16] Black Leopards
vs
Chippa Utd [15]
-
UZBA 20:40
[10] Navbahor
vs
Surkhon Termiz [13]
-
- 20:50
[1] Pakhtakor
vs
Kokand-1912 [4]
-
BIHA 20:55
[11] FK Krupa
vs
Radnik Bijeljina [12]
-
- 21:00
[10] Olimpik Sarajevo
vs
Mladost D. Kakanj [9]
-
BULA 21:00
[4] Arda Kardzhali
vs
CSKA 1948 Sofia [5]
-
CROA 21:00
[7] Slaven Belupo
vs
HNK Rijeka [4]
-
GEOA 21:00
[4] Saburtalo
vs
Dinamo Tbilisi [2]
-
ALGA 21:00
[6] MC Alger
vs
RC Relizane [12]
-
- 21:00
[14] ASO Chlef
vs
JSM Skikda [19]
-
- 21:00
[3] CR Belouizdad
vs
O Medea [8]
-
- 21:00
[1] ES Setif
vs
Hussein Dey [15]
-
- 21:00
[20] CA BB Arreridj
vs
Paradou AC [7]
-
- 21:00
[11] USM Alger
vs
CS Constantine [10]
-
- 21:00
[2] JS Saoura
vs
NC Magra [16]
-
- 21:00
[4] MC Oran
vs
USM Bel Abbes [18]
-
- 21:00
[9] Ain M'lila
vs
JS Kabylie [5]
-
- 21:00
[17] US Biskra
vs
WA Tlemcen [13]
-
ESTC 22:00
Tulevik Viljandi
vs
Levadia T.
-
MDVA 22:00
[1] Sheriff Tiraspol
vs
Milsami [3]
-
NPA 22:00
[5] SuperSport Utd
vs
Tshakhuma TM [14]
-
- 22:00
[9] Kaizer Chiefs
vs
Moroka Swallows [4]
-
DUA 23:00
[18] Schalke 04
vs
Hertha Berlin [14]
+1 -
BIHA 23:00
[4] Siroki Brijeg
vs
FK Tuzla City [6]
-
- 23:00
[3] Velez Mostar
vs
Zeljeznicar [7]
-
CYPA 23:00
[7] Pafos FC
vs
Doxa Katokopia [9]
-
CROA 23:05
[1] Dinamo Zagreb
vs
NK Varazdin [9]
-
AUTB 23:10
[3] SV Lafnitz
vs
Wacker Innsbruck [4]
-
TSA 23:15
[3] Servette
vs
Lausanne Sports [5]
-
ITA 23:30
[15] Cagliari
vs
Fiorentina [13]
+0 -
BULA 23:30
[3] Cska Sofia
vs
Ludogorets [1]
-1/4 -
FINB 23:30
[10] PK-35
vs
MuSa Pori [8]
-
- 23:30
[6] VPS Vaasa
vs
Gnistan [9]
-
TDA 23:30
[14] Varbergs BoIS
vs
Hammarby [7]
+1/4 -
- 23:30
[4] Kalmar
vs
Goteborg [10]
+0 -
- 23:30
[1] Djurgardens
vs
Ostersunds [12]
-1 3/4 -
- 23:30
[16] Hacken
vs
Orebro [15]
-1 1/4 -
- 23:30
[6] Sirius
vs
Elfsborg [8]
+1/4 -
AUTA 23:30
[7] Wattens
vs
Sturm Graz [4]
-
- 23:30
[5] Wolfsberger AC
vs
Lask [3]
-
AUTB 23:30
[16] Horn
vs
Kapfenberg [7]
-
- 23:30
[6] Grazer AK
vs
Aust Lustenau [12]
-
- 23:30
[10] SKU Amstetten
vs
Floridsdorfer AC [13]
-
- 23:30
[9] LASK Juniors
vs
Blau Weiss Linz [2]
-
TBNA 00:00
[4] Sevilla
vs
Valencia [13]
-1 -
PHB 00:00
[3] Toulouse
vs
Pau FC [16]
-3/4 -
RMNC 00:00
Pandurii
vs
FC Uni.Craiova
-
CYPA 00:00
[13] Ethnikos Achnas
vs
Nea Salamina [10]
-
DENB 00:00
[1] Viborg
vs
Silkeborg IF [2]
-
- 00:00
[6] Fremad Amager
vs
Hvidovre IF [7]
+0 -
GREA 00:30
[6] Asteras Tripolis
vs
AEK Athens [3]
-
- 00:30
[1] Olympiakos
vs
PAOK [2]
-
- 00:30
[4] Aris Salonica
vs
Panathinaikos [5]
-
ISRC 00:30
Maccabi Haifa
vs
Maccabi TA
-
LUXA 00:30
[1] Dudelange
vs
Racing Union [4]
-
- 00:30
[8] Wiltz
vs
UNA Strassen [10]
-
- 00:30
[5] Progres Niedercorn
vs
Rodange 91 [12]
-
- 00:30
[13] RM Hamm Benfica
vs
Jeunesse Esch [6]
-
- 00:30
[3] Swift Hesperange
vs
Etzella Ettelbruc [16]
-
- 00:30
[11] Victoria Rosport
vs
Mondorf-les. [15]
-
- 00:30
[14] UT Petange
vs
Differdange [7]
-
- 00:30
[2] Fola Esch
vs
Hostert [9]
-
IRNA 00:30
[4] Gol Gohar
vs
Zobahan [13]
-
TBNA 01:00
[18] Huesca
vs
Athletic Bilbao [9]
+0 -
- 01:00
[8] Celta Vigo
vs
Getafe [15]
-1/4 -
HLB 01:00
[9] SBV Excelsior
vs
Go Ahead Eagles [3]
-
- 01:00
[6] Volendam
vs
AZ Alkmaar U21 [16]
-
- 01:00
[2] De Graafschap
vs
Helmond Sport [10]
-
- 01:00
[13] Telstar
vs
Ajax U21 [17]
-
- 01:00
[1] Cambuur
vs
NAC Breda [5]
-
- 01:00
[11] TOP Oss
vs
Roda JC [8]
-
- 01:00
[4] Almere City
vs
PSV Eindhoven U21 [14]
-
- 01:00
[12] MVV Maastricht
vs
Den Bosch [19]
-
- 01:00
[15] Eindhoven
vs
Utrecht U21 [18]
-
- 01:00
[7] NEC Nijmegen
vs
Dordrecht 90 [20]
-
IRNA 01:00
[2] Persepolis
vs
Esteghlal Tehran [3]
-
CROA 01:10
[5] Hajduk Split
vs
HNK Gorica [3]
-
AUTB 01:25
[1] Liefering
vs
Austria Klagenfurt [5]
-
TSA 01:30
[10] Sion
vs
Luzern [4]
-
- 01:30
[7] Zurich
vs
St. Gallen [8]
-
AUTA 01:30
[1] RB Salzburg
vs
Rapid Wien [2]
-
ITA 01:45
[8] Sassuolo
vs
Juventus [5]
+1 -
- 01:45
[2] Atalanta
vs
Benevento [18]
-2 -
- 01:45
[12] Bologna
vs
Genoa [14]
-1/4 -
- 01:45
[1] Inter Milan
vs
Roma [7]
-3/4 -
- 01:45
[6] Lazio
vs
Parma [19]
-2 -
- 01:45
[9] Sampdoria
vs
Spezia [17]
+0 -
- 01:45
[16] Torino
vs
AC Milan [3]
+1/2 -
PHC 02:00
Montpellier
vs
PSG
-
PERA 02:00
[A-2] Ayacucho FC
vs
Universitario [A-4]
-
- 02:00
[B-6] Sport Boys
vs
Alianza Lima [B-5]
-
- 02:00
[B-6] Sport Boys
vs
Carlos Stein [B-10]
-
- 02:00
[B-1] Sporting Cristal
vs
Sport Huancayo [B-2]
-
- 02:00
[B-7] Dep. Municipal
vs
Cusco FC [B-8]
-
- 02:00
[B-9] Binacional
vs
Cesar Vallejo [B-3]
-
- 02:00
[B-4] Alianza Huanuco
vs
UTC Cajamarca [A-6]
-
- 02:00
[A-5] Carlos A. Mannucci
vs
Melgar [A-8]
-
- 02:00
[A-7] Alianza Atletico
vs
Academia Cantolao [A-9]
-
- 02:00
[A-1] Cienciano
vs
Uni.San Martin [A-3]
-
ANHA 02:15
[3] Chelsea
vs
Arsenal [9]
-3/4 -
BDNA 02:15
[6] Vitoria Guimaraes
vs
Famalicao [13]
-1/4 -
SCOA 02:45
[10] Ross County
vs
Hamilton [12]
-1/4 -
- 02:45
[4] Aberdeen
vs
Hibernian [3]
+0 -
- 02:45
[2] Celtic
vs
St. Johnstone [5]
-1 1/4 -
- 02:45
[9] Dundee Utd
vs
Motherwell [7]
+1/4 -
- 02:45
[11] Kilmarnock
vs
St. Mirren [8]
-1/2 -
- 02:45
[6] Livingston
vs
Rangers [1]
+1 -
BIA 02:45
[4] Genk
vs
Anderlecht [3]
-
TBNA 03:00
[1] Atletico Madrid
vs
Real Sociedad [5]
-3/4 -
LIB 05:00
[E-3] CA Rentistas
vs
Sao Paulo/SP [E-1]
+1 1/4 -
- 05:00
[F-1] Argentinos Jun.
vs
Univ. Catolica [F-3]
-3/4 -
SUD 05:15
[A-1] 12 de Octubre
vs
Huachipato [A-2]
-
- 05:15
[C-1] Ceara/CE
vs
Arsenal Sarandi [C-3]
-1 -
USA 06:07
[Dong-12] Toronto
vs
Columbus Crew [Dong-6]
+0 -
- 06:37
[Dong-10] Philadelphia Union
vs
New England [Dong-2]
-1/4 -
LIB 07:00
[H-3] Dep.Guaira
vs
Cerro Porteno [H-2]
-
- 07:00
[D-3] Junior Barranquilla
vs
River Plate [D-2]
+3/4 -
- 07:00
[D-1] Fluminense/RJ
vs
Independiente JT [A-3]
-
BRASP 07:00
[D-1] Mirassol/SP
vs
Guarani/SP [D-2]
-
SUD 07:30
[F-1] Atletico/GO
vs
Palestino [F-4]
-1 1/4 -
- 07:30
[C-2] Bolivar
vs
Jorge Wilstermann [C-4]
-
- 07:30
[A-4] San Lorenzo
vs
Rosario Central [A-3]
-
USA 07:37
[Tay-11] Houston Dynamo
vs
Sporting Kansas [Tay-5]
-1/4 -
- 08:07
[Tay-13] Minnesota Utd
vs
Vancouver WC [Tay-4]
-3/4 -
LIB 09:00
[A-4] Universitario
vs
Defensa YJ [A-2]
-
- 09:00
[F-2] Atl. Nacional
vs
Nacional Montevideo [F-4]
-
USA 09:37
[Tay-2] San Jose EQ
vs
Seattle Sounders [Tay-1]
+1/4 -
USB 10:30
[D-3] Sacramento
vs
Las Vegas Lights [D-8]
-
 
« 12 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo