x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUTB 15:30 FT
[7] Dornbirn
3 - 1
Vorwarts Steyr [16]
+0 1 - 0
- 15:30 FT
[14] Rapid Wien II
1 - 1
Austria Wien II [11]
-1/4 0 - 0
AUSA 16:05 FT
[1] Melbourne City
4 - 1
Adelaide Utd [5]
-1 1/2 2 - 0
BIA 18:30 FT
[6] Gent
2 - 1
Oostende [5]
-1/2 1 - 0
HLA 19:30 FT
[16] Emmen
3 - 1
Heerenveen [12]
-1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[11] Fortuna Sittard
3 - 3
Vitesse Arnhem [4]
+1/2 2 - 2
- 19:30 FT
[18] ADO Den Haag
1 - 4
Willem II [14]
+1/2 0 - 3
- 19:30 FT
[1] Ajax 1
3 - 1
VVV Venlo [17]
-2 1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[7] Groningen
0 - 0
AZ Alkmaar [3]
+1 0 - 0
- 19:30 FT
[9] Heracles Almelo
1 - 1
Feyenoord [5]
+1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[2] PSV Eindhoven
4 - 2
Zwolle [13]
-2 1/2 3 - 0
- 19:30 FT
[15] RKC Waalwijk
2 - 1
Twente [10]
+1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[8] Sparta Rotterdam
0 - 0
Utrecht [6]
+1/4 0 - 0
FINB 20:00 FT
[2] Jaro
4 - 1
Klubi 04 Helsinki [8] 1
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[5] JIPPO
1 - 2
RoPS Rovaniemi [4]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] KPV Kokkola
1 - 1
TPS Turku [10]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[9] MP Mikkeli
2 - 1
EIF Ekenas [1]
+1/4 2 - 1
DENC 20:00 FT
  Randers (T)
4 - 0
Sonderjyske  
-1/4 2 - 0
DUB 20:30 FT
[3] Holstein Kiel
3 - 2
Jahn Regensburg [14]
-3/4 1 - 1
UZBA 20:45 FT
[14] Turon Yaypan
0 - 1
Qyzylqum [10]
-1/4 0 - 0
ALBA 21:00 FT
[9] Bylis Ballsh
0 - 1
Vllaznia Shkoder [2]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] Kastrioti Kruje
1 - 2
Teuta Durres [1]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Apolonia Fier
0 - 3
Kukesi [6]
0 - 1
- 21:00 FT
[4] KF Laci
0 - 0
Skenderbeu [7]
-1 1/4 0 - 0
BIA 21:00 FT
[7] Standard Liege
1 - 2
KV Mechelen [8]
-1/4 0 - 1
LATA 21:00 FT
[2] Riga FC
2 - 1
Spartaks Jurmala [6]
0 - 1
BULA 21:30 FT
[8] Tsarsko Selo
0 - 0
Botev Plovdiv [10]
-1 0 - 0
TDA 22:00 FT
[11] Halmstads
1 - 1
Mjallby AIF [9]
-1/4 1 - 0
ICEB 22:59 FT
[7] Thor Akureyri
4 - 1
UMF Grindavik [3]
+1/4 4 - 1
NORA 22:59 FT
[12] Tromso
3 - 3
Molde [4]
+1/2 2 - 3
UKRC 22:59 FT
  Dinamo Kiev
0 - 0
Zorya  
-1 0 - 0
ITB 23:30 FT
[6] Cittadella
1 - 0
Brescia [8]
+0 1 - 0
BIA 23:30 FT
[2] Antwerpen
0 - 0
Club Brugge [1]
+3/4 0 - 0
TDA 23:30 FT
[3] AIK Solna
1 - 1
Malmo [1]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[6] Norrkoping
1 - 1
Degerfors IF [7]
-1 1/4 1 - 0
ANHA 00:00 FT
[11] Aston Villa 2
0 - 0
Everton [10] 1
+1/4 0 - 0
TBNA 00:00 FT
[19] Valladolid 3
0 - 2
Villarreal [7] 1
+1/2 0 - 0
ALBA 00:00 FT
[3] Partizani Tirana
0 - 0
KF Tirana [5]
-1/4 0 - 0
BULA 00:00 FT
[9] Levski Sofia
2 - 1
Cherno More [7]
+0 1 - 1
ARGC 00:10 FT
  Boca Unidos
0 - 2
Godoy Cruz  
+3/4 0 - 2
TBNA 01:00 FT
[20] Eibar 3
1 - 1
Real Betis [6] 1
+0 0 - 1
NORA 01:00 FT
[1] Rosenborg
5 - 0
Viking [6]
-1 2 - 0
SLOC 01:00 FT
  CM Celje
1 - 0
Koper  
-1/4 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[19] Crotone 3
2 - 1
Verona [10] 1
+1/2 1 - 0
DUCC 01:45 FT
  Leipzig (T) 2
1 - 4
B.Dortmund   5
+0 0 - 3
ITB 02:00 FT
[5] Venezia
1 - 1
Chievo [7]
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-1
ANHA 02:15 FT
[2] Man Utd 3
2 - 4
Liverpool [3]
+0 1 - 2
PHC 02:15 FT
  Rumilly Vallieres (T)
1 - 5
Monaco  
+2 1 - 2
ICEA 02:15 FT
[1] Valur Rey.
3 - 2
HK Kopavogur [9]
-1 1 - 1
- 02:15 FT
[6] Breidablik
4 - 0
Keflavik [12]
-1 1 - 0
- 02:15 FT
[11] Stjarnan
2 - 3
Vikingur Rey. [2]
+0 2 - 2
- 02:15 FT
[5] Hafnarfjordur
5 - 1
IA Akranes [10] 1
-1 1/4 1 - 1
TBNA 03:00 FT
[9] Granada 3
1 - 4
Real Madrid [2] 3
+1 1/2 0 - 2
VENA 04:00 FT
[A-5] Yaracuyanos (T)
1 - 2
Carabobo [A-3]
-3/4 0 - 1
CRCA 04:00 FT
[7] Perez Zeledon
3 - 1
Sporting (CRC) [10]
-1/4 2 - 0
- 04:00 FT
[5] San Carlos
2 - 0
Dep. Saprissa [4]
1 - 0
- 04:00 FT
[2] Santos Guapiles
2 - 2
Municipal Grecia [9]
-1/4 1 - 0
- 04:00 FT
[1] Alajuelense
0 - 0
Guadalupe FC [11]
-1 1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[6] Jicaral Sercoba 1
1 - 0
Cartagines [8]
+1/2 0 - 0
- 04:00 FT
[3] Herediano (T)
2 - 0
Limon [12]
-1 1/2 0 - 0
LIB 05:00 FT
[G-2] Velez Sarsfield
3 - 1
LDU Quito [G-3]
-3/4 1 - 0
SUD 05:15 FT
[B-4] CD Guabira
0 - 1
Bahia/BA [B-3]
+1 1/2 0 - 0
- 05:15 FT
[H-4] Aragua (T)
1 - 2
La Equidad [H-3]
+1/2 1 - 1
- 05:15 FT
[H-1] Gremio/RS
3 - 1
Lanus [H-2]
-1 2 - 1
VENA 06:15 FT
[B-1] Portuguesa
5 - 0
Trujillanos [B-7]
-1 1/2 3 - 0
LIB 07:00 FT
[B-4] Always Ready (T)
1 - 2
Olimpia Asuncion [B-2]
-1 1 - 1
- 07:00 FT
[H-3] America Cali (T) 1
1 - 3
Atl. Mineiro/MG [H-1]
+3/4 1 - 1
USAA 07:00 FT
[Dong-9] D.C. Utd
1 - 0
Chicago Fire [Dong-13]
-1/4 1 - 0
MEXA 07:00 FT
[8] Pachuca
3 - 1
Club America [2]
1 - 1
ARGB 07:10 FT
[B-10] Atletico Rafaela
2 - 2
Tristan Suarez [B-16]
-1/2 1 - 1
SUD 07:30 FT
[D-3] SD Aucas
2 - 1
Melgar [D-2]
-1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[E-3] River Plate (PAR) (T)
2 - 1
Sport Huancayo [E-4]
-1 1 - 1
- 07:30 FT
[E-1] CA Penarol
4 - 0
Corinthians/SP [E-2]
-1/2 2 - 0
- 07:30 FT
[F-1] Libertad
1 - 0
Newells Old Boys [F-3]
-1/2 1 - 0
USB 09:00 FT
[D-4] Tacoma Defiance
3 - 1
San Diego Loyal [D-6]
+1/4 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[5] Santos Laguna
2 - 1
Monterrey [4]
0 - 1
 
« 13 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo