x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 16:00 FT
[16] Gamba Osaka
1 - 2
Sanf Hiroshima [9]
+1/2 1 - 1
AUSA 16:05 FT
[4] Brisbane Roar
0 - 0
Central Coast [3]
-1/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
2 - 2
Vegalta Sendai [18]
-2 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Nagoya Grampus
0 - 2
Kashima Antlers [8]
-1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[3] Suwon Bluewings
3 - 2
Jeju Utd [6]
+0 0 - 2
- 17:30 FT
[9] Gangwon
2 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 1 - 1
AUSA 18:20 FT
[9] Perth Glory
3 - 0
Western United [10]
+1/4 2 - 0
GEOA 19:00 FT
[8] Shukura
0 - 1
Lokomotiv T [3]
0 - 0
- 19:00 FT
[9] Samtredia 1
0 - 2
Dinamo Batumi [1]
+1 1/4 0 - 2
MDVA 20:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe
3 - 1
Dinamo-Auto [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[10] Codru Lozova FC 1
1 - 5
Zimbru [8]
0 - 2
NPA 20:00 FT
[13] Maritzburg Utd
3 - 2
Golden Arrows [3]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Blo. Celtic 1
0 - 0
Cape Town City [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Black Leopards
0 - 0
Chippa Utd [15]
0 - 0
UZBA 20:40 FT
[9] Navbahor
2 - 0
Surkhon Termiz [12]
0 - 0
- 20:50 FT
[1] Pakhtakor
3 - 0
Kokand-1912 [7]
2 - 0
BIHA 20:55 FT
[10] FK Krupa
1 - 0
Radnik Bijeljina [12]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Olimpik Sarajevo (T)
0 - 0
Mladost D. Kakanj [9]
-3/4 0 - 0
BULA 21:00 FT
[4] Arda Kardzhali 1
0 - 0
CSKA 1948 Sofia [5]
-1 1/2 0 - 0
CROA 21:00 FT
[7] Slaven Belupo
0 - 2
HNK Rijeka [3]
+1/4 0 - 1
GEOA 21:00 FT
[4] Saburtalo
0 - 4
Dinamo Tbilisi [2]
0 - 3
ESTC 22:00 FT
  Tulevik Viljandi
0 - 2
Levadia T.  
+1 3/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
6 - 0
Milsami [3]
4 - 0
CYPA 22:00 FT
[7] Pafos FC
2 - 1
Doxa Katokopia [9]
-1 1 - 1
NPA 22:00 FT
[4] SuperSport Utd
1 - 0
Tshakhuma TM [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Kaizer Chiefs
1 - 1
Moroka Swallows [5]
-1/4 1 - 1
FINB 22:30 FT
[5] PK-35 1
1 - 0
MuSa Pori [3]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[4] VPS Vaasa
2 - 0
Gnistan [11] 1
-1/4 0 - 0
DUA 22:59 FT
[18] Schalke 04
1 - 2
Hertha Berlin [14]
+1 1 - 1
POLB 22:59 FT
[1] Radomiak Radom
0 - 1
Nieciecza [2]
-1/4 0 - 1
BIHA 22:59 FT
[4] Siroki Brijeg
0 - 0
FK Tuzla City [6]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Velez Mostar
2 - 2
Zeljeznicar [7]
-3/4 1 - 2
NORA 22:59 FT
[2] Kristiansund
0 - 2
Bodo Glimt [1]
+1/4 0 - 1
SLOC 22:59 FT
  Domzale
0 - 1
O.Ljubljana  
-1/2 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[2] Sparta Praha
3 - 1
Vik.Plzen [5]
-1/2 0 - 1
CROA 23:05 FT
[1] Dinamo Zagreb
2 - 2
NK Varazdin [10]
-1 3/4 2 - 1
AUTB 23:10 FT
[5] SV Lafnitz 1
1 - 2
Wacker Innsbruck [4]
+3/4 0 - 1
TSA 23:15 FT
[3] Servette 2
1 - 4
Lausanne Sports [6]
-1/4 1 - 3
ITAA 23:30 FT
[16] Cagliari
0 - 0
Fiorentina [13]
-1/4 0 - 0
BULA 23:30 FT
[3] Cska Sofia
4 - 1
Ludogorets [1]
-1/2 1 - 0
GREA 23:30 FT
[6] Asteras Tripolis
1 - 1
AEK Athens [3]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[1] Olympiakos
1 - 0
PAOK [4]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[2] Aris Salonica
0 - 0
Panathinaikos [5]
-3/4 0 - 0
TDA 23:30 FT
[14] Varbergs BoIS
1 - 3
Hammarby [8]
+1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[5] Kalmar
0 - 0
Goteborg [10]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[2] Djurgardens
2 - 0
Ostersunds [13]
-1 3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[16] Hacken
2 - 3
Orebro [15]
-1 1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[12] Sirius
0 - 2
Elfsborg [4]
+1/4 0 - 1
AUTA 23:30 FT
[8] Wattens
2 - 3
Sturm Graz [3]
+1/4 1 - 2
- 23:30 FT
[6] Wolfsberger AC
0 - 4
Lask [4]
+1/2 0 - 2
AUTB 23:30 FT
[15] Horn
2 - 1
Kapfenberg [10]
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[6] Grazer AK
2 - 0
Aust Lustenau [13]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[12] SKU Amstetten 1
0 - 2
Floridsdorfer AC [9]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[8] LASK Juniors
1 - 0
Blau Weiss Linz [1]
+1 1/4 0 - 0
TBNA 00:00 FT
[4] Sevilla 2
1 - 0
Valencia [13] 2
-3/4 0 - 0
PHB 00:00 FT
[3] Toulouse
2 - 2
Pau FC [14]
-1 1 - 0
SCOA 00:00 FT
[9] Dundee Utd
2 - 2
Motherwell [8]
+1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[7] Livingston
0 - 3
Rangers [1]
+1 1/4 0 - 1
NGC 00:00 FT
  Lok. Moscow (T)
3 - 1
Krylya Sovetov  
-1/2 1 - 1
CYPA 00:00 FT
[13] Ethnikos Achnas
2 - 2
Nea Salamina [10]
-1/4 2 - 0
DENB 00:00 FT
[1] Viborg
3 - 3
Silkeborg IF [2]
+0 1 - 3
- 00:00 FT
[7] Fremad Amager
0 - 1
Hvidovre IF [6]
+1/4 0 - 1
ARGC 00:10 FT
  CS Estudiantes (SL) (T)
1 - 2
Villa San Carlos  
+1/4 0 - 0
SCOA 00:30 FT
[2] Celtic
4 - 0
St. Johnstone [6]
-1 1/2 2 - 0
ICEA 00:30 FT
[4] KA Akureyri (T)
3 - 0
Leiknir Rey. [7] 1
-1 1 - 0
LUXA 00:30 FT
[2] Dudelange
1 - 1
Racing Union [4]
0 - 0
- 00:30 FT
[8] Wiltz
2 - 0
UNA Strassen [10]
1 - 0
- 00:30 FT
[5] Progres Niedercorn
1 - 1
Rodange 91 [14]
0 - 0
- 00:30 FT
[13] RM Hamm Benfica
1 - 0
Jeunesse Esch [6]
0 - 0
- 00:30 FT
[3] Swift Hesperange
5 - 2
Etzella Ettelbruc [16]
4 - 1
- 00:30 FT
[11] Victoria Rosport
3 - 4
Mondorf-les. [12]
0 - 2
- 00:30 FT
[15] UT Petange
0 - 2
Differdange [7]
0 - 1
- 00:30 FT
[1] Fola Esch
5 - 2
Hostert [9]
2 - 2
RMNC 00:30 FT
  Pandurii
2 - 2
FC Uni.Craiova  
+1 2 - 2
TBNA 01:00 FT
[18] Huesca
1 - 0
Athletic Bilbao [10] 1
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Celta Vigo 1
1 - 0
Getafe [15] 3
+0 1 - 0
HLB 01:00 FT
[9] SBV Excelsior
0 - 1
Go Ahead Eagles [2]
+1 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Volendam
2 - 1
AZ Alkmaar U21 [17]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[3] De Graafschap
0 - 0
Helmond Sport [12]
-2 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Telstar
1 - 2
Ajax U21 [16]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[1] Cambuur
3 - 2
NAC Breda [5]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[10] TOP Oss
2 - 0
Roda JC [8]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[4] Almere City 1
1 - 1
PSV Eindhoven U21 [14]
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[11] MVV Maastricht
3 - 1
Den Bosch [19]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[15] Eindhoven
2 - 2
Utrecht U21 [18]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[7] NEC Nijmegen
2 - 1
Dordrecht 90 [20]
-2 1/4 1 - 1
NORA 01:00 FT
[15] Brann
0 - 3
Valerenga [6]
+1/4 0 - 0
CROA 01:10 FT
[4] Hajduk Split
4 - 0
HNK Gorica [5]
-1/2 4 - 0
AUTB 01:25 FT
[2] Liefering 1
2 - 3
Austria Klagenfurt [3]
-1/4 0 - 3
TSA 01:30 FT
[9] Sion
1 - 1
Luzern [5]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[8] Zurich
2 - 2
St. Gallen [7]
+1/4 2 - 0
AUTA 01:30 FT
[1] RB Salzburg
2 - 0
Rapid Wien [2]
-1 3/4 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[8] Sassuolo
1 - 3
Juventus [4]
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[3] Atalanta
2 - 0
Benevento [18]
-2 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[12] Bologna
0 - 2
Genoa [11]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[1] Inter Milan
3 - 1
Roma [7]
-1 2 - 1
- 01:45 FT
[6] Lazio
1 - 0
Parma [20]
-1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Sampdoria
2 - 2
Spezia [15]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[17] Torino
0 - 7
AC Milan [2]
+3/4 0 - 2
SCOA 01:45 FT
[10] Ross County
2 - 1
Hamilton [12]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[4] Aberdeen
0 - 1
Hibernian [3]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[11] Kilmarnock
3 - 3
St. Mirren [5]
-1/2 1 - 0
SCOB 01:45 FT
[3] Raith Rovers
0 - 3
Dundee [2]
+0 0 - 1
PHC 02:00 FT
  Montpellier 3
2 - 2
PSG   2
+1 1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 5-6
BLVA 02:00 FT
[13] Real Santa Cruz 1
4 - 1
Real Potosi [15]
-1 1/4 1 - 0
ANHA 02:15 FT
[4] Chelsea
0 - 1
Arsenal [8] 1
-1/2 0 - 1
BDNA 02:15 FT
[8] Vitoria Guimaraes
1 - 2
Famalicao [9]
+0 1 - 1
ICEA 02:15 FT
[8] Fylkir
1 - 1
KR Reykjavik [3]
+3/4 1 - 1
TBNA 03:00 FT
[1] Atletico Madrid
2 - 1
Real Sociedad [5]
-3/4 2 - 0
BIA 03:00 FT
[4] Genk
1 - 1
Anderlecht [3]
+0 0 - 1
LIB 05:00 FT
[E-4] CA Rentistas (T)
1 - 1
Sao Paulo/SP [E-2]
+1/2 1 - 1
- 05:00 FT
[F-1] Argentinos Jun. 1
0 - 1
Univ. Catolica [F-2]
-3/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[7] Tepatitlan FC
1 - 0
Morelia [1]
+1/4 0 - 0
SUD 05:15 FT
[A-4] 12 de Octubre (T) 1
1 - 2
Huachipato [A-2]
-1/4 0 - 1
- 05:15 FT
[C-2] Ceara/CE
0 - 0
Arsenal Sarandi [C-1]
-1 0 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-12] Toronto (T)
2 - 0
Columbus Crew [Dong-6]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-2] Philadelphia Union
1 - 1
New England [Dong-1]
-1/4 0 - 0
LIB 07:00 FT
[H-4] Dep.Guaira
0 - 1
Cerro Porteno [H-2]
+1/2 0 - 1
- 07:00 FT
[D-3] Junior Barranquilla (T)
1 - 1
River Plate [D-2]
+1/4 1 - 0
- 07:00 FT
[D-1] Fluminense/RJ
2 - 1
Santa Fe [D-4]
-1 0 - 0
BRASP 07:00 FT
[D-1] Mirassol/SP
0 - 0
Guarani/SP [D-2]
-1/2 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[11] Toluca
2 - 1
Cruz Azul [1]
1 - 1
SUD 07:30 FT
[F-2] Atletico/GO 1
0 - 0
Palestino [F-4]
-1 1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[C-3] Bolivar
2 - 2
Jorge Wilstermann [C-4]
-1 1/4 2 - 1
- 07:30 FT
[A-3] San Lorenzo
1 - 2
Rosario Central [A-1]
-1/4 1 - 0
USAA 07:30 FT
[Tay-5] Houston Dynamo
1 - 0
Sporting Kansas [Tay-2]
-1/4 0 - 0
- 08:00 FT
[Tay-11] Minnesota Utd
1 - 0
Vancouver WC [Tay-9]
-1 0 - 0
LIB 09:00 FT
[A-4] Universitario
1 - 1
Defensa YJ [A-2]
+1 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[7] Atlas
1 - 0
Puebla [3]
0 - 0
USAA 09:35 FT
[Tay-7] San Jose EQ
0 - 1
Seattle Sounders [Tay-1]
+0 0 - 1
USB 09:35 FT
[D-6] Sacramento
3 - 1
Las Vegas Lights [D-8]
1 - 0
LIB 10:00 FT
[F-4] Atl. Nacional (T)
0 - 0
Nacional Montevideo [F-3]
-3/4 0 - 0
USAA 06:30 Hoãn
[Dong-11] Inter Miami
-
Montreal Impact [Dong-10]
0 - 2
 
« 12 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo