x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[C-3] Guizhou FC (T)
0 - 1
Heil. Lava Spring [C-2]
-1 0 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Eastern Suburbs 1
2 - 0
Redlands Utd  
-1 1/4 0 - 0
TQA 17:00 FT
[B-7] Dalian Yifang (T)
1 - 0
Tianjin Tigers [B-6]
+0 0 - 0
HQA 17:30 FT
[8] Incheon Utd
1 - 1
Pohang Steelers [5]
+3/4 0 - 0
- 17:30 FT
[7] Suwon FC
2 - 1
Gwangju [12]
-1/4 0 - 1
TQB 18:35 FT
[C-4] Shenyang Urban (T)
1 - 3
Wuhan Three T. [C-1]
+1 1/4 0 - 1
- 18:35 FT
[B-1] Chengdu Better City (T)
4 - 1
Beijing Sport Univ [B-6]
-1 1/2 2 - 0
ARMA 19:00 FT
[3] FC Noah
3 - 0
Shirak [9]
3 - 0
TQA 19:00 FT
[B-1] Shanghai Port (T)
0 - 0
Changchun Yatai [B-2]
-1 0 - 0
HKGA 19:00 FT
[5] HK Ranger
0 - 2
Pegasus [4]
+1 1/4 0 - 1
GEOA 20:00 FT
[10] FC Telavi
0 - 4
Torpedo Kut. [7]
-1/4 0 - 2
MDVA 20:00 FT
[5] CSCT Buiucani
1 - 2
Petrocub [2]
0 - 1
NPA 20:00 FT
[2] Amazulu
0 - 1
Baroka FC [10]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Stellenbosch FC
0 - 0
Orlando Pirates [6]
+1/4 0 - 0
UZBA 20:50 FT
[4] Lok. Tashkent
1 - 3
Metallurg Bekabad [6]
-3/4 1 - 1
- 20:55 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
4 - 1
Andijan [13]
-1 2 - 0
GEOA 21:00 FT
[5] Dila Gori
1 - 2
Samgurali Tskh. [6]
-1 0 - 1
TNKA 21:00 FT
[11] Konyaspor
1 - 1
Trabzonspor [4]
+1/4 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[12] Tondela
1 - 3
Belenenses [10]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[6] Santa Clara
1 - 0
Rio Ave [16]
-1/4 0 - 0
CROA 22:00 FT
[9] Istra 1961
1 - 1
Lok. Zagreb [8]
-1/2 1 - 1
ESTA 22:00 FT
[5] TJK Legion
7 - 1
Vaprus Parnu [10]
-1 1/2 2 - 0
LITA 22:00 FT
[4] FK Panevezys
0 - 2
Zalgiris [2]
+1/2 0 - 2
MDVA 22:00 FT
[9] Speranta
1 - 3
FC Floresti [7]
-1/4 1 - 0
ARMA 22:30 FT
[2] Urartu
2 - 1
Van Yerevan [6]
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[8] Pyunik
0 - 0
Ararat-Armenia [5]
+1/2 0 - 0
FINA 22:30 FT
[7] Ilves Tampere
0 - 3
Helsinki [1]
+1/2 0 - 3
- 22:30 FT
[4] Lahti 1
2 - 4
KuPS [3]
+1/4 1 - 2
BIHA 22:59 FT
[2] Sarajevo
0 - 0
Sloboda Tuzla [8]
0 - 0
CYPA 22:59 FT
[12] Ermis Aradippou
4 - 2
EN Paralimni [11]
+1/4 1 - 1
TSA 23:15 FT
[10] Vaduz
0 - 2
Young Boys [1]
+3/4 0 - 1
BULA 23:30 FT
[2] Lok. Plovdiv
0 - 0
Beroe [6]
-1 1/4 0 - 0
TDB 23:30 FT
[11] Osters
0 - 2
GIF Sundsvall [5]
+0 0 - 0
AUTA 23:30 FT
[10] SV Ried
0 - 0
Admira [11]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[12] St.Polten
3 - 3
SCR Altach [9]
+0 2 - 0
ANHA 00:00 FT
[2] Man Utd
1 - 2
Leicester City [5]
+1/2 1 - 1
TBNA 00:00 FT
[11] Osasuna 2
3 - 2
Cadiz [12] 2
-3/4 1 - 0
DUC4N 00:00 FT
[14] TSG Balingen
0 - 4
SSV Ulm [4]
+1 1/4 0 - 1
BDNA 00:00 FT
[18] Nacional Madeira
1 - 3
Benfica [3]
+1 1/2 1 - 0
ESTC 00:00 FT
  Flora Tallinn
2 - 1
Trans Narva  
-1 1/2 1 - 1
DENB 00:00 FT
[10] Vendsyssel FF
3 - 0
Kolding IF [9]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[11] HB Koge
0 - 5
Helsingor [4]
+1/4 0 - 3
- 00:00 FT
[8] Hobro I.K.
3 - 0
Skive IK [12]
-1/2 3 - 0
CROA 00:05 FT
[2] NK Osijek
3 - 0
Sibenik [6]
-1 1/2 0 - 0
RMNC 00:15 FT
  Dinamo Bucuresti
1 - 0
Astra Giurgiu  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; Pen: 4-5
TNKA 00:30 FT
[21] Denizlispor 1
1 - 4
Galatasaray [2]
+2 0 - 2
- 00:30 FT
[20] Genclerbirligi
5 - 3
Goztepe [10]
+0 1 - 2
- 00:30 FT
[7] Alanyaspor
2 - 3
Erzurum BB [18]
-1 1/4 2 - 1
- 00:30 FT
[12] Istanbul BB
0 - 0
Kayserispor [17]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[14] Kasimpasa
3 - 1
Ankaragucu [19]
-1/4 2 - 0
- 00:30 FT
[15] Malatyaspor
1 - 1
Hatayspor [6]
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[9] Gaziantep B.B
4 - 5
Rizespor [13]
-1/2 0 - 3
- 00:30 FT
[1] Besiktas
1 - 2
Fatih Karagumruk [8]
-1 1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[3] Fenerbahce
1 - 2
Sivasspor [5]
-1 0 - 1
TBNA 01:00 FT
[17] Elche 2
0 - 2
Alaves [16] 4
+0 0 - 1
BIHA 01:00 FT
[1] Borac Banja Luka
2 - 1
Zrinjski [5]
2 - 1
ICEW 01:00 FT
[8] Thor Akureyri Nữ
0 - 2
UMF Selfoss Nữ [1]
0 - 1
TSB 01:00 FT
[7] Wil 1900
3 - 2
Chiasso [10]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[2] Thun
1 - 0
Schaffhausen [4]
-1/2 0 - 0
UAEA 01:00 FT
[2] Baniyas
1 - 1
Al Wahda(UAE) [7]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Al Nasr (UAE)
2 - 3
Al Shabab (UAE) [3]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[8] Ittihad Kalba
1 - 0
Al Sharjah [4]
+1 1 - 0
- 01:00 FT
[13] Al Fujairah
1 - 2
Ajman [12]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[1] Al Jazira 1
3 - 1
Khorfakkan [10]
-2 2 - 0
- 01:00 FT
[9] Al Wasl
2 - 1
Al Dhafra [11]
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[6] Al Ain
1 - 0
Hatta [14]
-1 1/4 1 - 0
TSB 01:10 FT
[5] Aarau
4 - 0
SC Kriens [8]
-3/4 0 - 0
ARGB 01:10 FT
[A-6] Deportivo Riestra
1 - 2
Ate Brown [A-9]
-1/4 0 - 0
TSA 01:30 FT
[2] Basel
2 - 0
Lugano [4]
-1/2 2 - 0
AUTA 01:30 FT
[7] Austria Wien
3 - 1
Hartberg [5]
-1/4 2 - 0
KUWA 01:30 FT
[10] Fahaheel
1 - 5
Al Arabi (KUW) [1]
+1 1/4 0 - 3
- 01:30 FT
[3] Al Kuwait
1 - 3
Al Qadsia [2]
+0 0 - 2
ITAA 01:45 FT
[5] Napoli
5 - 1
Udinese [14] 1
-1 1/2 2 - 1
SCOB 01:45 FT
[9] Greenock Morton
2 - 1
Montrose [13]
-1/4 2 - 1
TS 90': 2-1; HP: 1-0
- 01:45 FT
[11] Airdrieonians
2 - 2
Cove Rangers [12]
+0 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
SCO2 01:45 FT
[9] Dumbarton
1 - 0
Stranraer [14]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Edinburgh City
2 - 2
Elgin City [12]
-1/4 1 - 2
NIRC 01:45 FT
  Glentoran
0 - 1
Crusaders Belfast  
0 - 1
- 01:45 FT
  Loughgall
1 - 3
Linfield  
0 - 1
- 01:45 FT
  Larne
2 - 1
Carrick Rangers  
2 - 0
- 01:45 FT
  Ballymena Utd
5 - 0
Dergview  
3 - 0
KUWA 02:00 FT
[4] Kazma
1 - 1
Al Shabab (KUW) [7]
1 - 1
BRASP 02:00 FT
[A-1] Corinthians/SP
4 - 1
Inter Limeira/SP [A-2]
-1 1/4 1 - 0
ANHA 02:15 FT
[15] Southampton 2
3 - 1
Crystal Palace [14] 3
-1/2 1 - 1
ICEW 02:15 FT
[6] Stjarnan Nữ
0 - 0
Keflavik IF Nữ [7] 1
-3/4 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[1] Sporting Lisbon
1 - 0
Boavista [13]
-1 1/2 1 - 0
KUWA 02:30 FT
[8] Al Sahel
3 - 5
Salmiya [5]
3 - 4
- 02:30 FT
[9] Khaitan
4 - 2
Al Nasr (KUW) [6]
1 - 0
TBNA 03:00 FT
[14] Levante 2
3 - 3
Barcelona [3] 2
+2 1/4 0 - 2
ALGA 04:30 FT
[5] JS Kabylie
0 - 1
MC Oran [3]
-1/4 0 - 1
LIB 05:15 FT
[B-3] Dep.Tachira
2 - 1
Internacional/RS [B-1]
+1 1/2 0 - 0
- 05:15 FT
[C-4] The Strongest
2 - 0
Barcelona SC [C-1]
-1/4 1 - 0
- 05:15 FT
[C-3] Santos/SP
1 - 0
Boca Juniors [C-2]
+1/4 1 - 0
SUD 05:15 FT
[D-4] Metropolitano (T)
0 - 1
Atletico/PR [D-1]
+1 0 - 0
- 05:15 FT
[G-1] Bragantino/SP
2 - 0
Emelec [G-2]
-1 1 - 0
LIB 07:30 FT
[A-3] Independiente JT (T)
0 - 1
Palmeiras/SP [A-1]
-1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[E-3] Sporting Cristal (T)
0 - 2
Racing Club [E-1]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[G-4] U. La Calera
2 - 2
Flamengo/RJ [G-1]
+1 1/2 2 - 1
SUD 07:30 FT
[G-3] Talleres Cordoba
0 - 0
Deportes Tolima [G-4]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[B-2] CA Torque (T)
1 - 1
Independiente [B-1]
-1/4 1 - 0
UZBA 17:00 Hoãn
[8] Nasaf Qarshi
-
Mash'al Mubarek [11]
-
NPA 01:30 Hoãn
[9] TS Galaxy
-
Mamelodi Sun. [1]
-
 
« 11 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo