x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 12:00
[11] Yokohama FM
vs
FC Tokyo [7]
-3/4 -
AUTB 15:30
[2] SV Ried
vs
Liefering [3]
-1/2 -
VNB 15:30
[10] Đăk Lăk
vs
Phố Hiến [3]
-
NHAT3 16:00
[7] Gamba Osaka U23
vs
Gainare Tottori [12]
-
NHATA 17:00
[9] Yokohama FC
vs
Vegalta Sendai [12]
+0 -
- 17:00
[17] Shimizu S-Pulse
vs
Gamba Osaka [10]
+1/2 -
- 17:00
[15] Sagan Tosu
vs
Sanf Hiroshima [4]
+1/2 -
HQA 17:00
[7] Gangwon
vs
Gwangju [8]
-1/2 -
- 17:00
[4] Daegu
vs
Ulsan Hyundai [2]
+1/4 -
HQB 17:00
[10] Anyang
vs
Jeonnam Dragons [6]
-
- 17:00
[1] Jeju Utd
vs
Bucheon 1995 [2]
-
- 17:00
[9] Ansan Greeners
vs
Daejeon Hana Citizen [5]
-
VNA 17:00
[7] SHB Đà Nẵng
vs
Hà Nội FC [8]
-
- 17:00
[9] SL Nghệ An
vs
HL Hà Tĩnh [12]
-
POLA 17:30
[3] Slask Wroclaw
vs
Pogon Szczecin [6]
-1/2 -
POLB 17:40
[4] Radomiak Radom
vs
Olimpia Grudz. [16]
-1 -
ANHA 18:00
[6] Wolves
vs
Everton [11]
-1/2 -
NHATA 18:00
[3] Urawa Red
vs
Kashima Antlers [18]
+0 -
- 18:00
[1] Cerezo Osaka
vs
Nagoya Grampus [8]
-1/4 -
- 18:00
[16] Shonan Bellmare
vs
Consa. Sapporo [6]
+1/4 -
VNA 18:00
[14] Nam Định
vs
Quảng Nam [13]
-
TBNA 19:00
[20] Espanyol
vs
Eibar [15]
+1/4 -
VNA 19:15
[1] Sài Gòn FC
vs
Thanh Hóa [10]
-
ANHB 19:30
[7] Swansea City
vs
Leeds Utd [2]
+3/4 -
TDA 19:30
[16] Helsingborg
vs
AIK Solna [10]
+1/2 -
- 19:30
[13] Orebro
vs
Varbergs BoIS [3]
+0 -
DENB 19:30
[12] Roskilde
vs
Skive IK [7]
+1/4 -
POLA 20:00
[2] Piast Gliwice
vs
Jagiellonia [7]
-1/2 -
ESTA 20:00
[2] Nomme Kalju
vs
Tallinna Kalev [9]
-
CZEA 20:00
[11] Sigma Olomouc
vs
Zlin [13]
-
- 20:00
[14] MFk Karvina
vs
Pribram [16]
-
- 20:00
[12] Teplice
vs
Opava [15]
-
POLB 20:10
[11] GKS Belchatow
vs
Nieciecza [7]
+1/4 -
ANHA 20:15
[19] Aston Villa
vs
Crystal Palace [14]
-1/4 -
NGA 20:30
[2] Lok. Moscow
vs
Ufa [6]
-3/4 -
BLRA 20:30
[4] Energetik-BGU
vs
Rukh Brest [10]
-
TDB 20:30
[13] Umea
vs
Halmstads [3]
+3/4 -
ICEB 21:00
[9] Afturelding
vs
Leiknir Faskr. [7]
-
LATA 21:00
[10] Tukums/Salaspils
vs
Riga FC [2]
-
LITA 21:00
[2] Zalgiris
vs
Suduva [1]
-
TSA 21:00
[6] Luzern
vs
Lugano [7]
-1/4 -
- 21:00
[4] Servette
vs
St. Gallen [2]
+0 -
- 21:00
[9] Thun
vs
Neuchatel Xamax [10]
-1/4 -
TNKB 21:30
[15] Boluspor
vs
Akhisar Bld. [5]
-
- 21:30
[2] Bursaspor
vs
Menemen Bld [11]
-
- 21:30
[14] Altinordu SK
vs
Giresunspor [8]
-
- 21:30
[10] Keciorengucu
vs
Fatih Karagumruk [6]
-
- 21:30
[9] Umraniyespor
vs
Adana Demirspor [4]
-
- 21:30
[12] Istanbulspor AS
vs
Osmanlispor [16]
-
- 21:30
[7] Altay
vs
Erzurum BB [3]
-
- 21:30
[18] Adanaspor
vs
Hatayspor [1]
-
TBNA 22:00
[12] Levante
vs
Athletic Bilbao [10]
+1/4 -
TBNB 22:00
[16] Deportivo
vs
Extremadura UD [21]
-1 -
ICEB 22:00
[8] Vestri
vs
Trottur Rey. [11]
-
MDVA 22:00
[5] Dinamo-Auto
vs
CSCT Buiucani [3]
-
RMNA 22:00
[8] Dinamo Bucuresti
vs
Politehnica
-1/2 -
UKRA 22:00
[12] Karpaty Lviv
vs
Vorskla [9]
-
- 22:00
[7] FC Mariupol
vs
Olimpik Donetsk [10]
-1/4 -
ITA 22:15
[18] Genoa
vs
SPAL 1907 [20]
-3/4 -
ANHA 22:30
[9] Tottenham
vs
Arsenal [8]
+0 -
NGA 22:30
[10] Din. Moscow
vs
Krylya Sovetov [15]
-3/4 -
- 22:30
[16] FK Orenburg
vs
Rostov [5]
-
- 22:30
[3] Cska Moscow
vs
Rubin Kazan [9]
-1 -
POLA 22:30
[4] Lech Poznan
vs
Lechia GD [8]
-1 -
BLRA 22:30
[7] Dinamo Minsk
vs
FK Minsk [14]
-
FINA 22:30
[7] Honka
vs
KuPS [2]
+0 -
TNKA 22:30
[18] Ankaragucu
vs
Galatasaray [3]
+1/2 -
TDA 22:30
[8] Goteborg
vs
Djurgardens [9]
+0 -
- 22:30
[6] Mjallby AIF
vs
Hacken [4]
+1/4 -
ESTA 23:00
[4] Levadia T.
vs
TJK Legion [8]
-
LATA 23:00
[4] METTA/LU Riga
vs
Rigas Futbola Skola [1]
-
NORA 23:00
[3] Kristiansund
vs
Stabaek [9]
-1/2 -
- 23:00
[16] Aalesund
vs
Bodo Glimt [1]
+1 1/2 -
- 23:00
[14] Sarpsborg
vs
Start Kristiansand [15]
-3/4 -
- 23:00
[8] Mjondalen
vs
Valerenga [6]
+0 -
- 23:00
[12] Viking
vs
Odd Grenland [11]
-1/4 -
SLOA 23:00
[9] Triglav
vs
Tabor Sezana [7]
-
DENA 23:00
[2] Kobenhavn
vs
Brondby [4]
-3/4 -
TDB 23:30
[9] Vasteras
vs
Ljungskile SK [15]
-3/4 -
- 23:30
[16] Eskilstuna City
vs
Brage [6]
-
UKRA 23:30
[3] Desna Chernigiv
vs
Shakhtar Donetsk [1]
-
CROA 23:55
[7] Slaven Belupo
vs
Lok. Zagreb [3]
+3/4 -
GEOA 00:00
[8] Torpedo Kut.
vs
Dinamo Tbilisi [1]
-
ICEB 00:00
[4] Keflavik
vs
Thor Akureyri [3]
-
- 00:00
[1] Vestmannaeyjar
vs
UMF Grindavik [5]
-
TBNA 00:30
[19] Leganes
vs
Valencia [8]
+1/4 -
TBNB 00:30
[19] Lugo
vs
Girona [5]
+1/2 -
- 00:30
[20] Numancia
vs
SD Ponferradina [15]
+0 -
ITA 00:30
[11] Cagliari
vs
Lecce [17]
-3/4 -
- 00:30
[13] Fiorentina
vs
Verona [9]
-1/2 -
- 00:30
[12] Parma
vs
Bologna [10]
+0 -
- 00:30
[14] Udinese
vs
Sampdoria [16]
-1/4 -
NGA 00:30
[4] Krasnodar
vs
Ural S.r. [7]
-1 -
BLRA 00:30
[9] Vitebsk
vs
Neman Grodno [3]
-
MDVA 00:30
[8] Zimbru
vs
Sfintul Gheorghe [4]
-
ANHA 01:00
[18] Bournemouth
vs
Leicester City [4]
+3/4 -
GREA 01:00
[4] Panathinaikos
vs
AEK Athens [3]
+1/2 -
ICEA 01:00
[9] Grotta
vs
IA Akranes [4]
-
LATA 01:00
[9] FK Liepaja
vs
Spartaks Jurmala [6]
-
RMNA 01:00
[2] FC Uni.Craiova
vs
Steaua Bucuresti [5]
-3/4 -
TNKA 01:00
[10] Antalyaspor
vs
Alanyaspor [6]
+1/2 -
- 01:00
[7] Fenerbahce
vs
Sivasspor [4]
-1/4 -
DENA 01:00
[3] Aarhus AGF
vs
Midtjylland [1]
-1/4 -
SLOA 01:15
[3] Maribor
vs
CM Celje [2]
-
NORA 01:30
[4] Brann
vs
Sandefjord [13]
-3/4 -
SLOA 01:30
[1] O.Ljubljana
vs
Aluminij [4]
-
CROA 02:05
[1] Dinamo Zagreb
vs
Hajduk Split [5]
-1 -
TBNB 02:45
[3] Zaragoza
vs
Real Oviedo [17]
-1/4 -
ITA 02:45
[6] Napoli
vs
AC Milan [7]
-1/4 -
GREA 02:45
[1] Olympiakos
vs
PAOK [2]
-1 -
TBNA 03:00
[3] Sevilla
vs
Mallorca [18]
-1 1/4 -
ICEA 03:15
[7] Valur Rey.
vs
Stjarnan [6]
-
- 03:15
[11] HK Kopavogur
vs
Vikingur Rey. [8]
-
USB 04:00
[Nhóm 1-3] Louisville City
vs
Pittsburgh R. [Nhóm 1-11]
-
USA 06:00
[Dong-2] New York RB
vs
Houston Dynamo [Tay-12]
-
- 06:30
[Dong-1] Atlanta United
vs
Seattle Sounders [Tay-4]
-
- 07:00
[Dong-5] Montreal Impact
vs
Columbus Crew [Dong-4]
-
- 07:30
[Dong-6] New England
vs
Nashville FC [Tay-13]
-
- 07:30
[Dong-8] Philadelphia Union
vs
Toronto [Dong-3]
-
- 08:00
[Dong-10] Chicago Fire
vs
D.C. Utd [Dong-9]
-
- 08:30
[Tay-5] Dallas
vs
LA Galaxy [Tay-11]
-
- 08:30
[Tay-1] Sporting Kansas
vs
Cincinnati [Dong-11]
-
- 09:00
[Tay-3] Colorado Rapids
vs
Portland Timbers [Tay-7]
-
- 10:00
[Tay-9] Real Salt Lake
vs
Vancouver WC [Tay-8]
-
- 10:00
[Tay-10] San Jose EQ
vs
New York City [Dong-12]
-
 
« 11 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo