x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00
[13] Nara Club
vs
MIO Biwako [9]
-
- 11:00
[1] Verspah Oita
vs
FC Osaka [8]
-
- 11:00
[12] Tokyo Musashino
vs
Matsue City [10]
-
- 11:00
[7] Veertien Mie
vs
Kochi United SC [14]
-
- 11:00
[2] Tegevajaro Miyazaki
vs
Iwaki FC [6]
-
- 11:00
[3] Sony Sendai
vs
Suzuka Unlimited [5]
-
- 11:00
[11] Honda Lock
vs
Reinmeer Aomori [15]
-
- 11:00
[4] Honda FC
vs
Maruyasu Okazaki [16]
-
HKGA 14:00
[5] Kitchee
vs
Happy Valley [4]
-
NGA 16:00
[11] Ural S.r.
vs
PFC Sochi [6]
-
HKGA 16:30
[6] Lee Man FC
vs
Eastern AA [1]
-
SINA 16:30
[7] Young Lions
vs
DPMM FC [9]
-
- 16:30
[5] Hougang Utd
vs
Balestier Kh. [6]
-
THA 17:00
[12] Prachuap FC
vs
Trat FC [15]
-
UZBA 17:00
[9] Lok. Tashkent
vs
Pakhtakor [1]
-
- 17:00
[8] Metallurg Bekabad
vs
Surkhon Termiz [13]
-
- 17:00
[14] Buxoro
vs
Mash'al Mubarek [10]
-
- 17:00
[7] Navbahor
vs
FK AGMK [3]
-
- 17:00
[12] Andijan
vs
Kokand-1912 [5]
-
- 17:00
[6] Sogdiana Jizzakh
vs
Qyzylqum [11]
-
- 17:00
[4] Bunyodkor
vs
Nasaf Qarshi [2]
-
LATA 17:30
[9] METTA/LU Riga
vs
Valmiera / BSS [3]
-
- 17:30
[10] Tukums/Salaspils
vs
Rigas Futbola Skola [2]
-
- 17:30
[8] BFC Daugava
vs
Spartaks Jurmala [5]
-
- 17:30
[1] Riga FC
vs
Ventspils [4]
-
- 17:30
[7] Jelgava
vs
FK Liepaja [6]
-
NGA 18:00
[16] Ufa
vs
FK Tambov [14]
-
ARMA 18:00
[9] Shirak
vs
Gandzasar [10]
-
- 18:00
[8] Pyunik
vs
Lori Vanadzor [2]
-
- 18:00
[4] Alashkert
vs
Van Yerevan [7]
-
- 18:00
[6] FC Noah
vs
Urartu [1]
-
- 18:00
[5] Ararat-Armenia
vs
Ararat Y [3]
-
ESTA 18:00
[4] Nomme Kalju
vs
Levadia T. [3]
-
MDVA 18:00
[5] Dinamo-Auto
vs
CSCT Buiucani [6]
-
THA 18:00
[6] Bangkok Utd
vs
Police Tero FC [13]
-
BDNB 18:15
[3] Academica Coim
vs
SC Covilha [8]
-
HLA 18:15
[2] Vitesse Arnhem
vs
Fortuna Sittard [18]
-
ITA 18:30
[8] Lazio
vs
Udinese [16]
-3/4 -
THA 18:30
[8] Buriram Utd
vs
Samut Prakan City [11]
-
ANHU23 19:00
[2-7] Wolves U23
vs
Newcastle U23 [2-8]
-
PHA 19:00
[3] Lyon
vs
Stade Reims [17]
-1 1/4 -
MKDA 19:00
[6] Vardar
vs
Academy Pandev [10]
-
- 19:00
[2] Makedonija
vs
Shkupi [3]
-
- 19:00
[8] Rabotnicki
vs
Pelister [9]
-
- 19:00
[7] Sileks Kratovo
vs
Vardar [6]
-
- 19:00
[3] Shkupi
vs
Belasica Strumica [12]
-
- 19:00
[10] Academy Pandev
vs
Renova [11]
-
- 19:00
[12] Belasica Strumica
vs
Rabotnicki [8]
-
- 19:00
[4] FC Struga
vs
Shkendija [1]
-
- 19:00
[5] Borec Veles
vs
FC Struga [4]
-
- 19:00
[11] Renova
vs
Borec Veles [5]
-
- 19:00
[9] Pelister
vs
Sileks Kratovo [7]
-
- 19:00
[1] Shkendija
vs
Makedonija [2]
-
KSB 19:05
[6] Al Dir'iya
vs
Ohud Medina [8]
-
- 19:20
[18] Al Tai
vs
Al Jeel [10]
-
DUB 19:30
[12] Heidenheim
vs
Hamburger [1]
-
- 19:30
[11] Hannover 96
vs
Holstein Kiel [5]
-
- 19:30
[10] Nurnberg
vs
Greuther Furth [2]
-
DUC4DB 19:30
[4] CZ Jena
vs
Meuselwitz [17]
-
- 19:30
[18] Optik Rathenow
vs
E.Cottbus [12]
-
- 19:30
[14] Hertha Berlin II
vs
Auerbach [16]
-
- 19:30
[8] Chemnitzer
vs
VSG Altglienicke [3]
-
- 19:30
[7] Berliner FC Dynamo
vs
Ger.Halberstadt [15]
-
- 19:30
[13] Luckenwalde
vs
SV Lichtenberg [11]
-
- 19:30
[6] Lok.Leipzig
vs
Babelsberg [9]
-
- 19:30
[10] Union Furstenwalde
vs
C. Leipzig [2]
-
- 19:30
[20] Bischofswerdaer
vs
Tennis Borussia B. [19]
-
- 19:30
[5] Berlin AK 07
vs
Viktoria Berlin [1]
-
BIA 19:30
[14] KV Mechelen
vs
Beerschot-Wilrijk [2]
-1/4 -
CZEU19 19:30
Mlada Boleslav U19
vs
Zlin U19
-
- 19:30
Slavia Praha U19
vs
Pardubice U19
-
- 19:30
Sigma Olomouc U19
vs
Banik Ostrava U19
-
- 19:30
Vik. Plzen U19
vs
Sparta Praha U19
-
- 19:30
C. Budejovice U19
vs
Opava U19
-
- 19:30
MFk Karvina U19
vs
Sparta Praha U19
-
BULA 19:45
[1] Ludogorets
vs
Botev Vratsa [8]
-
TBNB 20:00
[20] Albacete
vs
Tenerife [17]
-
NGB 20:00
[10] Baltika
vs
Torpedo Moscow [2]
-
- 20:00
[15] Krasnodar B
vs
Akron Togliatti [18]
-
- 20:00
[4] FK Orenburg
vs
Krylya Sovetov [3]
-
- 20:00
[20] Chertanovo
vs
Neftekhimik Nizh [7]
-
- 20:00
[6] Veles Moscow
vs
Shinnik Yaroslavl [22]
-
- 20:00
[8] Yenisey
vs
Tekstilshchik Ivanov [14]
-
- 20:00
[17] Fakel
vs
SKA-Khabarovsk [9]
-
- 20:00
[16] Dinamo Bryansk
vs
Tom Tomsk [21]
-
- 20:00
[1] Nizhny Nov
vs
Alania Vla [5]
-
ALBA 20:00
[9] Bylis Ballsh
vs
KF Tirana [6]
-
- 20:00
[2] Kastrioti Kruje
vs
Skenderbeu [5]
-
- 20:00
[4] Partizani Tirana
vs
Apolonia Fier [8]
-
- 20:00
[1] Vllaznia Shkoder
vs
Teuta Durres [3]
-
- 20:00
[7] KF Laci
vs
Kukesi [10]
-
ESTA 20:00
[2] Paide Linname.
vs
Flora Tallinn [1]
-
GREA 20:00
[9] Panathinaikos
vs
Panetolikos [13]
-1 1/4 -
MLTA 20:00
[10] Balzan
vs
Senglea Athletic [16]
-
- 20:00
[4] Hamrun Spartans
vs
Zejtun [11]
-
DENA 20:00
[1] Midtjylland
vs
Aalborg BK [5]
-3/4 -
- 20:00
[7] Nordsjaelland
vs
Aarhus AGF [4]
+1/4 -
- 20:00
[9] Randers
vs
Odense BK [8]
-1/4 -
- 20:00
[12] AC Horsens
vs
Vejle [6]
+1/4 -
- 20:00
[2] Sonderjyske
vs
Kobenhavn [10]
+1/4 -
- 20:00
[3] Brondby
vs
Lyngby [11]
-1 1/4 -
KUWA 20:00
[7] Al Jahra
vs
Salmiya [3]
-
HLA 20:30
[3] Feyenoord
vs
Utrecht [9]
-
- 20:30
[8] Groningen
vs
Willem II [12]
-
NGA 20:30
[10] Rubin Kazan
vs
CSKA Moscow [1]
-
JORA 20:30
[9] Sareeh
vs
Ahli Amman [12]
-
- 20:30
[9] Sareeh
vs
Ma'an SC [8]
-
- 20:30
[9] Sareeh
vs
Jazeera Amman [2]
-
- 20:30
[9] Sareeh
vs
Faisaly (JOR) [6]
-
- 20:30
[9] Sareeh
vs
Ramtha [3]
-
- 20:30
[5] Al Salt
vs
Sahab [10]
-
- 20:30
[5] Al Salt
vs
S.Al.Ordon [7]
-
- 20:30
[5] Al Salt
vs
Ahli Amman [12]
-
- 20:30
[5] Al Salt
vs
Sareeh [9]
-
- 20:30
[12] Ahli Amman
vs
Faisaly (JOR) [6]
-
- 20:30
[12] Ahli Amman
vs
Jazeera Amman [2]
-
- 20:30
[12] Ahli Amman
vs
Sheikh Hussein [4]
-
- 20:30
[11] Al Aqaba SC
vs
Sareeh [9]
-
- 20:30
[11] Al Aqaba SC
vs
Jazeera Amman [2]
-
- 20:30
[11] Al Aqaba SC
vs
Al Salt [5]
-
- 20:30
[11] Al Aqaba SC
vs
S.Al.Ordon [7]
-
- 20:30
[11] Al Aqaba SC
vs
Ahli Amman [12]
-
- 20:30
[11] Al Aqaba SC
vs
Sahab [10]
-
- 20:30
[6] Faisaly (JOR)
vs
Sahab [10]
-
- 20:30
[6] Faisaly (JOR)
vs
Wihdat [1]
-
NPA 20:30
[2] Moroka Swallows
vs
Kaizer Chiefs [10]
-
- 20:30
[15] Blo. Celtic
vs
Black Leopards [14]
-
- 20:30
[13] Chippa Utd
vs
Tshakhuma TM [11]
-
ANHA 21:00
[5] Southampton
vs
Man Utd [10]
+1/2 -
ANHU23 21:00
[1-11] Southampton U23
vs
Brighton U23 [1-8]
-
ITA 21:00
[12] Bologna
vs
Crotone [20]
-3/4 -
- 21:00
[1] AC Milan
vs
Fiorentina [15]
-3/4 -
ITA3 21:00
[A-6] Como
vs
Piacenza [A-17]
-
- 21:00
[B-3] Alto Adige
vs
Perugia [B-6]
-
- 21:00
[C-5] Juve Stabia
vs
Paganese [C-13]
-
- 21:00
[C-19] Cavese
vs
Casertana [C-18]
-
- 21:00
[A-13] Novara
vs
Albinoleffe [A-10]
-
- 21:00
[A-7] Aurora Pro Patria
vs
Grosseto [A-12]
-
- 21:00
[A-16] Giana Erminio
vs
Carrarese [A-3]
-
- 21:00
[A-18] Pistoiese
vs
Luchese [A-20]
-
- 21:00
[B-17] US Fermana
vs
Matelica [B-9]
-
- 21:00
[B-10] Sambenedettese
vs
Legnano [B-13]
-
- 21:00
[C-17] Viterbese Calcio
vs
Foggia [C-9]
-
- 21:00
[C-10] Vibonese
vs
Ternana [C-1]
-
- 21:00
[C-14] Virtus Francavilla
vs
Teramo [C-3]
-
- 21:00
[A-19] US Olbia
vs
Juventus U23 [A-8]
-
- 21:00
[B-14] Imolese Calcio
vs
Arezzo [B-20]
-
- 21:00
[C-16] AS Bisceglie
vs
Potenza SC [C-15]
-
- 21:00
[A-14] Pergolettese
vs
AC Renate [A-2]
-
- 21:00
[A-5] Pro Sesto
vs
Lecco [A-4]
-
- 21:00
[B-1] Padova
vs
Pesaro [B-15]
-
- 21:00
[B-18] Gubbio
vs
Feralpisalo [B-2]
-
- 21:00
[C-7] Avellino
vs
Catania [C-8]
-
- 21:00
[C-2] Bari
vs
Catanzaro [C-4]
-
- 21:00
[B-19] Fano
vs
Virtus Verona [B-11]
-
- 21:00
[B-7] Cesena
vs
Modena [B-4]
-
- 21:00
[B-8] Carpi
vs
Triestina [B-5]
-
- 21:00
[A-15] Livorno
vs
Pontedera [A-9]
-
- 21:00
[B-12] Mantova
vs
Ravenna [B-16]
-
- 21:00
[C-12] Palermo
vs
SS Monopoli [C-11]
-
- 21:00
[A-11] Alessandria
vs
Pro Vercelli [A-1]
-
PHA 21:00
[9] Lens
vs
Angers [11]
-
- 21:00
[18] Lorient
vs
Montpellier [5]
+1/4 -
- 21:00
[10] Metz
vs
Stade Brestois [13]
-1/4 -
- 21:00
[4] Monaco
vs
Nimes [15]
-1 1/4 -
BDNB 21:00
[1] Estoril
vs
Vizela [9]
-
AZEA 21:00
[6] Səbail FK
vs
Karabakh Agdam [1]
-
- 21:00
[5] Keşla FK
vs
Sabah FK [8]
-
POLA 21:00
[2] Rakow Czestochowa
vs
Warta Poznan [10]
-
CROA 21:00
[5] HNK Rijeka
vs
NK Osijek [2]
+1/4 -
MDVA 21:00
[9] Zimbru
vs
Sfintul Gheorghe [3]
-
DENB 21:00
[1] Viborg
vs
Silkeborg IF [2]
-
- 21:00
[6] Helsingor
vs
Fremad Amager [5]
+0 -
- 21:00
[10] Kolding IF
vs
Vendsyssel FF [11]
-1/4 -
- 21:00
[7] HB Koge
vs
Esbjerg FB [4]
+1/2 -
- 21:00
[8] Hobro I.K.
vs
Hvidovre IF [9]
-1/4 -
- 21:00
[12] Skive IK
vs
Fredericia [3]
+1/2 -
KSB 21:20
[16] Al Thuqbah
vs
Hazm [1]
-
- 21:25
[19] Al Nojoom
vs
Al Shoalah [15]
-
DUA 21:30
[3] B.Leverkusen
vs
Hertha Berlin [13]
-3/4 -
TBNB 22:00
[1] Espanyol
vs
Zaragoza [22]
-
BDNA 22:00
[18] Portimonense
vs
Nacional Madeira [5]
-1/4 -
- 22:00
[17] Gil Vicente
vs
Rio Ave [7]
+1/4 -
BDNB 22:00
[5] Arouca
vs
Porto B [15]
-
BIA 22:00
[12] Gent
vs
Zulte-Waregem [15]
-1 -
LUXA 22:00
[15] Etzella Ettelbruc
vs
Swift Hesperange [6]
-
- 22:00
[10] Racing Union
vs
Dudelange [1]
-
- 22:00
[13] Mondorf-les.
vs
Victoria Rosport [5]
-
- 22:00
[12] Hostert
vs
Fola Esch [2]
-
- 22:00
[9] UNA Strassen
vs
Wiltz [4]
-
- 22:00
[8] Rodange 91
vs
Progres Niedercorn [14]
-
- 22:00
[3] Differdange
vs
UT Petange [11]
-
- 22:00
[7] Jeunesse Esch
vs
RM Hamm Benfica [16]
-
TSA 22:00
[5] Lausanne Sports
vs
Young Boys [1]
-
- 22:00
[2] Lugano
vs
Basel [6]
-
- 22:00
[4] Zurich
vs
St. Gallen [3]
-
TDA 22:00
[11] Varbergs BoIS
vs
Malmo [1]
-
- 22:00
[6] Hammarby
vs
Norrkoping [5]
-
- 22:00
[9] AIK Solna
vs
Kalmar [14]
-
- 22:00
[16] Helsingborg
vs
Falkenbergs [15]
-
- 22:00
[4] Hacken
vs
Orebro [8]
-
- 22:00
[7] Mjallby AIF
vs
Djurgardens [3]
-
- 22:00
[12] Ostersunds
vs
Goteborg [13]
-
- 22:00
[10] Sirius
vs
Elfsborg [2]
-
TDB 22:00
[12] Norrby
vs
Dalkurd FF [14]
-
- 22:00
[11] GAIS
vs
Akropolis IF [5]
-
- 22:00
[4] Osters
vs
Ljungskile SK [16]
-
- 22:00
[15] Umea
vs
Vasteras [8]
-
- 22:00
[2] Degerfors IF
vs
GIF Sundsvall [6]
-
- 22:00
[3] Jonkopings
vs
Trelleborgs [9]
-
- 22:00
[7] Brage
vs
Eskilstuna City [13]
-
- 22:00
[1] Halmstads
vs
Orgryte [10]
-
GREA 22:15
[10] OFI Creta
vs
Pas Giannina [8]
-1/4 -
- 22:15
[14] Lamia FC
vs
PAOK [3]
+1 1/4 -
KSB 22:15
[14] Jeddah Club
vs
Al Khaleej(KSA) [13]
-
KUWA 22:30
[2] Al Nasr (KUW)
vs
Yarmouk (KUW) [15]
-
- 22:30
[5] Al Kuwait
vs
Al Qadsia [1]
-
HLA 22:45
[13] Heracles Almelo
vs
AZ Alkmaar [7]
-
TBNA 23:00
[19] Huesca
vs
Sevilla [7]
+1/2 -
- 23:00
[13] Barcelona
vs
Osasuna [14]
-1 1/2 -
- 23:00
[12] Real Betis
vs
Eibar [16]
-3/4 -
- 23:00
[20] Celta Vigo
vs
Granada [6]
-1/2 -
- 23:00
[10] Elche
vs
Cadiz [5]
+0 -
- 23:00
[11] Getafe
vs
Athletic Bilbao [8]
-1/4 -
- 23:00
[4] Real Madrid
vs
Alaves [15]
-1 1/2 -
- 23:00
[1] Real Sociedad
vs
Villarreal [3]
-1/4 -
- 23:00
[9] Valencia
vs
Atletico Madrid [2]
+3/4 -
- 23:00
[17] Valladolid
vs
Levante [18]
-1/4 -
TBN3 23:00
[D1-10] Marino
vs
Atl. Sanluqueno [D1-3]
-
- 23:00
[D1-8] San Fernando
vs
Algeciras [D1-1]
-
- 23:00
[B2-5] Tudelano
vs
UD Mutilvera [B2-6]
-
- 23:00
[B1-2] Amorebieta
vs
Real Union [B1-4]
-
- 23:00
[B2-10] Ejea
vs
SD Logrones [B2-3]
-
- 23:00
[D2-10] Yeclano Dep.
vs
Murcia [D2-5]
-
- 23:00
[C1-8] AE Prat
vs
Andorra FC [C1-3]
-
- 23:00
[C1-4] Badalona
vs
Espanyol B [C1-10]
-
- 23:00
[E2-10] CP Villarrobledo
vs
Villarrubia CF [E2-8]
-
- 23:00
[D1-4] Linense
vs
Las Palmas Atl. [D1-9]
-
- 23:00
[A1-10] Coruxo
vs
Guijuelo [A1-8]
-
- 23:00
[E1-3] S.S. Reyes
vs
Las Rozas CF [E1-8]
-
- 23:00
[E1-9] Atletico Madrid B
vs
Getafe B [E1-7]
-
- 23:00
[B2-8] Izarra
vs
Hercules CF [C2-2]
-
- 23:00
[B2-7] Osasuna B
vs
Izarra [B2-8]
-
- 23:00
[C2-10] Levante B
vs
Atzeneta [C2-9]
-
- 23:00
[E2-3] Villanovense
vs
Extremadura UD [E2-6]
-
- 23:00
[D2-1] UCAM Murcia
vs
Lorca Deportiva [D2-8]
-
- 23:00
[A2-9] Marino de Luanco
vs
Union Langreo [A2-1]
-
- 23:00
[A2-5] Cultural Leonesa
vs
Burgos CF [A2-2]
-
- 23:00
[D2-3] Granada II
vs
Real Betis B [D2-9]
-
- 23:00
[B2-9] Haro Deportivo
vs
Ebro [B2-4]
-
- 23:00
[A2-4] CD Lealtad
vs
Real Oviedo B [A2-6]
-
- 23:00
[A1-6] Compostela
vs
Pontevedra [A1-1]
-
- 23:00
[C1-1] Cornella
vs
UE Llagostera [C1-7]
-
- 23:00
[E2-5] Merida
vs
Don Benito [E2-7]
-
- 23:00
[C2-3] Orihuela
vs
Pena Deportiva [C2-4]
-
- 23:00
[C2-6] Villarreal B
vs
Valencia B [C2-8]
-
- 23:00
[D2-7] Linares Deportivo
vs
Cordoba [D2-2]
-
- 23:00
[B2-1] CD Calahorra
vs
SD Tarazona [B2-2]
-
- 23:00
[E1-2] Navalcarnero
vs
Atl. Baleares [E1-6]
-
- 23:00
[B1-9] Arenas de Guecho
vs
Real Sociedad B [B1-5]
-
- 23:00
[E1-5] Inter de Madrid
vs
Rayo Majada. [E1-1]
-
- 23:00
[A1-9] CF Salmantino
vs
Celta Vigo II [A1-7]
-
- 23:00
[E1-10] UD Poblense
vs
Real Madrid B [E1-4]
-
- 23:00
[B1-3] Alaves B
vs
Leioa [B1-10]
-
- 23:00
[C2-7] La Nucía
vs
Alcoyano [C2-5]
-
- 23:00
[D1-6] UD Tamaraceite