x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 12:00
[3] Nagano Parceiro
vs
Grulla Morioka [13]
-
- 12:00
[17] Yokohama SCC
vs
Fujieda MYFC [10]
-
- 12:00
[7] FC Imabari
vs
Sagamihara [2]
-
- 12:00
[12] Azul Claro Numazu
vs
Kataller Toyama [8]
-
- 12:00
[14] Gamba Osaka U23
vs
FC Gifu [4]
-
- 12:00
[18] Cerezo Osaka U23
vs
Vanraure Hachinohe [15]
-
- 12:00
[6] Gainare Tottori
vs
Roas. Kumamoto [5]
-
- 12:00
[16] Kamatamare San.
vs
Fukushima Utd [11]
-
- 12:00
[9] Kagoshima
vs
Blaublitz Akita [1]
-
HKGA 14:00
[8] Resources Capital
vs
Lee Man FC [6]
-
THA 17:00
[16] Rayong FC
vs
Bangkok Utd [6]
-
NHATB 18:00
[12] Tochigi SC
vs
Jubilo Iwata [9]
-
- 18:00
[22] Renofa Yamaguchi
vs
Montedio Yama. [7]
-
- 18:00
[14] JEF United Chiba
vs
Giravanz Kita. [4]
-
- 18:00
[13] Omiya Ardija
vs
Alb. Niigata (JPN) [6]
-
- 18:00
[5] Ventforet Kofu
vs
Okayama [15]
-
- 18:00
[2] Avispa Fukuoka
vs
Tokushima Vortis [1]
-
- 18:00
[10] Kyoto Sanga
vs
Thespa Kusatsu [20]
-
- 18:00
[8] Tokyo Verdy
vs
Mito Hollyhock [11]
-
- 18:00
[19] Ryukyu
vs
Machida Zelvia [18]
-
- 18:00
[3] V-Varen Nagasaki
vs
Zweigen Kan. [16]
-
- 18:00
[17] Matsumoto Yama.
vs
Ehime FC [21]
-
THA 18:00
[15] Trat FC
vs
Samut Prakan City [11]
-
- 18:00
[12] Prachuap FC
vs
Buriram Utd [8]
-
HLA 18:15
[2] Vitesse Arnhem
vs
Feyenoord [3]
-
DUB 19:30
[14] Darmstadt
vs
Wurzburger [18]
-
- 19:30
[13] Jahn Regensburg
vs
Hannover 96 [11]
-
- 19:30
[15] Sandhausen
vs
Holstein Kiel [5]
-
- 19:30
[4] Bochum
vs
Heidenheim [12]
-
- 19:30
[16] Ein.Braunschweig
vs
Greuther Furth [2]
-
- 19:30
[9] Karlsruher
vs
Hamburger [1]
-
- 19:30
[10] Nurnberg
vs
Erzgebirge Aue [7]
-
- 19:30
[6] Osnabruck
vs
Paderborn 07 [3]
-
- 19:30
[17] St. Pauli
vs
Fort.Dusseldorf [8]
-
DUC4DB 19:30
[16] Auerbach
vs
Luckenwalde [13]
-
- 19:30
[15] Ger.Halberstadt
vs
CZ Jena [4]
-
- 19:30
[17] Meuselwitz
vs
Chemnitzer [8]
-
- 19:30
[9] Babelsberg
vs
Berlin AK 07 [5]
-
- 19:30
[6] Lok.Leipzig
vs
Berliner FC Dynamo [7]
-
- 19:30
[10] Union Furstenwalde
vs
Hertha Berlin II [14]
-
- 19:30
[3] VSG Altglienicke
vs
C. Leipzig [2]
-
- 19:30
[11] SV Lichtenberg
vs
Optik Rathenow [18]
-
- 19:30
[1] Viktoria Berlin
vs
Bischofswerdaer [20]
-
- 19:30
[19] Tennis Borussia B.
vs
E.Cottbus [12]
-
GREA 20:00
[1] Olympiakos
vs
Larissa [12]
-
MLTA 20:00
[1] Hibernians
vs
Balzan [10]
-
DENA 20:00
[1] Midtjylland
vs
Nordsjaelland [7]
-
- 20:00
[12] AC Horsens
vs
Brondby [3]
-
- 20:00
[4] Aarhus AGF
vs
Aalborg BK [5]
-
- 20:00
[10] Kobenhavn
vs
Odense BK [8]
-
- 20:00
[11] Lyngby
vs
Vejle [6]
-
- 20:00
[2] Sonderjyske
vs
Randers [9]
-
HLA 20:30
[16] ADO Den Haag
vs
Ajax [1]
-
- 20:30
[6] Heerenveen
vs
Heracles Almelo [13]
-
NPA 20:30
[14] Black Leopards
vs
Moroka Swallows [2]
-
- 20:30
[13] Chippa Utd
vs
Amazulu [12]
-
ITA 21:00
[14] Benevento
vs
Genoa [19]
-
- 21:00
[2] Sassuolo
vs
AC Milan [1]
-
- 21:00
[7] Atalanta
vs
Roma [3]
-
- 21:00
[11] Cagliari
vs
Udinese [16]
-
- 21:00
[15] Fiorentina
vs
Verona [9]
-
- 21:00
[5] Inter Milan
vs
Spezia [13]
-
- 21:00
[8] Lazio
vs
Napoli [6]
-
- 21:00
[17] Parma
vs
Juventus [4]
-
- 21:00
[10] Sampdoria
vs
Crotone [20]
-
- 21:00
[18] Torino
vs
Bologna [12]
-
ITA3 21:00
[A-2] AC Renate
vs
Pistoiese [A-18]
-
- 21:00
[C-4] Catanzaro
vs
Juve Stabia [C-5]
-
- 21:00
[A-3] Carrarese
vs
Albinoleffe [A-9]
-
- 21:00
[C-3] Teramo
vs
Cavese [C-19]
-
- 21:00
[B-2] Feralpisalo
vs
US Fermana [B-17]
-
- 21:00
[A-13] Grosseto
vs
Como [A-5]
-
- 21:00
[A-12] Novara
vs
Aurora Pro Patria [A-8]
-
- 21:00
[C-13] Paganese
vs
SS Monopoli [C-11]
-
- 21:00
[A-10] Pontedera
vs
Juventus U23 [A-7]
-
- 21:00
[B-10] Matelica
vs
Carpi [B-9]
-
- 21:00
[C-18] Casertana
vs
Viterbese Calcio [C-17]
-
- 21:00
[A-14] Giana Erminio
vs
US Olbia [A-19]
-
- 21:00
[C-10] Vibonese
vs
Palermo [C-12]
-
- 21:00
[C-14] Virtus Francavilla
vs
AS Bisceglie [C-15]
-
- 21:00
[C-16] Potenza SC
vs
Catania [C-9]
-
- 21:00
[B-15] Pesaro
vs
Arezzo [B-20]
-
- 21:00
[B-12] Virtus Verona
vs
Alto Adige [B-3]
-
- 21:00
[A-4] Lecco
vs
Pro Vercelli [A-1]
-
- 21:00
[B-13] Legnano
vs
Mantova [B-7]
-
- 21:00
[B-18] Gubbio
vs
Padova [B-1]
-
- 21:00
[C-2] Bari
vs
Avellino [C-7]
-
- 21:00
[B-8] Cesena
vs
Sambenedettese [B-11]
-
- 21:00
[A-16] Livorno
vs
Luchese [A-20]
-
- 21:00
[B-4] Modena
vs
Fano [B-19]
-
- 21:00
[A-17] Piacenza
vs
Pergolettese [A-15]
-
- 21:00
[B-16] Ravenna
vs
Imolese Calcio [B-14]
-
- 21:00
[A-11] Alessandria
vs
Pro Sesto [A-6]
-
- 21:00
[C-1] Ternana
vs
Turris Neapolis [C-6]
-
- 21:00
[B-5] Triestina
vs
Perugia [B-6]
-
AZEA 21:00
[5] Keşla FK
vs
Sumqayit [4]
-
- 21:00
[8] Sabah FK
vs
Karabakh Agdam [1]
-
DENB 21:00
[11] Vendsyssel FF
vs
Fremad Amager [5]
-
- 21:00
[6] Helsingor
vs
Viborg [1]
-
- 21:00
[8] Hobro I.K.
vs
Kolding IF [10]
-
- 21:00
[3] Fredericia
vs
HB Koge [7]
-
- 21:00
[9] Hvidovre IF
vs
Esbjerg FB [4]
-
- 21:00
[12] Skive IK
vs
Silkeborg IF [2]
-
GREA 22:15
[7] Atromitos
vs
Lamia FC [14]
-
HLA 22:45
[7] AZ Alkmaar
vs
Willem II [12]
-
TBNA 23:00
[6] Granada
vs
Real Betis [12]
-
- 23:00
[2] Atletico Madrid
vs
Elche [10]
-
- 23:00
[13] Barcelona
vs
Valencia [9]
-
- 23:00
[8] Athletic Bilbao
vs
Huesca [19]
-
- 23:00
[5] Cadiz
vs
Getafe [11]
-
- 23:00
[20] Celta Vigo
vs
Alaves [15]
-
- 23:00
[16] Eibar
vs
Real Madrid [4]
-
- 23:00
[18] Levante
vs
Real Sociedad [1]
-
- 23:00
[14] Osasuna
vs
Villarreal [3]
-
- 23:00
[7] Sevilla
vs
Valladolid [17]
-
TBN3 23:00
[B1-11] Barakaldo
vs
Alaves B [B1-3]
-
- 23:00
[B1-5] Real Sociedad B
vs
Athletic Bilbao B [B1-1]
-
- 23:00
[B1-7] SD Laredo
vs
Leioa [B1-10]
-
- 23:00
[B1-9] Arenas de Guecho
vs
Racing Santander [B1-6]
-
- 23:00
[B1-4] Real Union
vs
Portugalete [B1-8]
-
BDNA 23:00
[12] Tondela
vs
Moreirense [11]
-
- 23:00
[18] Portimonense
vs
Famalicao [9]
-
- 23:00
[17] Gil Vicente
vs
Benfica [2]
-
- 23:00
[6] Santa Clara
vs
Vitoria Guimaraes [8]
-
- 23:00
[4] Braga
vs
Rio Ave [7]
-
- 23:00
[14] Maritimo
vs
Belenenses [13]
-
- 23:00
[10] Pacos Ferreira
vs
Boavista [15]
-
- 23:00
[3] Porto
vs
Nacional Madeira [5]
-
- 23:00
[1] Sporting Lisbon
vs
SC Farense [16]
-
BDNB 23:00
[17] Benfica B
vs
Vizela [9]
-
- 23:00
[16] Academico Viseu
vs
Chaves [6]
-
- 23:00
[10] Cova Piedade
vs
Penafiel [7]
-
- 23:00
[1] Estoril
vs
Porto B [15]
-
- 23:00
[5] Arouca
vs
SC Covilha [8]
-
- 23:00
[2] CD Mafra
vs
UD Oliveirense [13]
-
- 23:00
[3] Academica Coim
vs
Casa Pia AC [11]
-
- 23:00
[18] Varzim
vs
Feirense [4]
-
- 23:00
[12] Leixoes
vs
Vilafranquense [14]
-
TNKB 23:00
[2] Adana Demirspor
vs
Tuzlaspor [4]
-
- 23:00
[14] Bandirmaspor
vs
Osmanlispor [17]
-
- 23:00
[3] Keciorengucu
vs
Balikesirspor [9]
-
- 23:00
[13] Umraniyespor
vs
Adanaspor [12]
-
- 23:00
[5] Istanbulspor AS
vs
Bursaspor [8]
-
- 23:00
[7] Giresunspor
vs
Altinordu SK [1]
-
- 23:00
[18] Eskisehirspor
vs
Menemen Bld [16]
-
- 23:00
[10] Altay
vs
Akhisar Bld. [11]
-
- 23:00
[6] Samsunspor
vs
Boluspor [15]
-
TBNB 00:00
[8] Rayo Vallecano
vs
Las Palmas [15]
-
- 00:00
[11] SD Ponferradina
vs
Real Oviedo [14]
-
- 00:00
[12] Mirandes
vs
Albacete [20]
-
- 00:00
[21] Sabadell
vs
Castellon [19]
-
- 00:00
[1] Espanyol
vs
Almeria [5]
-
- 00:00
[18] Alcorcon
vs
Cartagena [16]
-
- 00:00
[6] Malaga
vs
UD Logrones [9]
-
- 00:00
[2] Mallorca
vs
Fuenlabrada [10]
-
- 00:00
[4] Sporting Gijon
vs
Leganes [3]
-
- 00:00
[17] Tenerife
vs
Girona [13]
-
- 00:00
[22] Zaragoza
vs
Lugo [7]
-
TNKA 00:00
[12] Goztepe
vs
Hatayspor [11]
-
- 00:00
[15] Trabzonspor
vs
Rizespor [9]
-
- 00:00
[8] Konyaspor
vs
Sivasspor [14]
-
- 00:00
[20] Denizlispor
vs
Alanyaspor [1]
-
- 00:00
[19] Genclerbirligi
vs
Ankaragucu [21]
-
- 00:00
[16] Antalyaspor
vs
Kayserispor [18]
-
- 00:00
[5] Fatih Karagumruk
vs
Galatasaray [3]
-
- 00:00
[13] Malatyaspor
vs
Kasimpasa [10]
-
- 00:00
[4] Gaziantep B.B
vs
Fenerbahce [2]
-
- 00:00
[7] Besiktas
vs
Erzurum BB [17]
-
MLTA 00:15
[9] Santa Lucia FC
vs
Gudja United [5]
-
GREA 00:30
[3] PAOK
vs
Panathinaikos [9]
-
KSAA 01:00
[7] Al Taawon (KSA)
vs
Al Shabab (KSA) [2]
-
- 01:00
[14] Al Wehda (KSA)
vs
Al Ain (KSA) [13]
-
- 01:00
[6] Al Faisaly (KSA)
vs
Al Ettifaq [11]
-
- 01:00
[9] Al Qadisiya
vs
Al Hilal [1]
-
- 01:00
[8] Al Baten
vs
Al Nasr (KSA) [15]
-
- 01:00
[16] Dhamak
vs
Abha [12]
-
- 01:00
[10] Al Ittihad (KSA)
vs
Al Raed [4]
-
- 01:00
[5] Al Ahli (KSA)
vs
Al Fateh [3]
-
PHA 02:00
[13] Stade Brestois
vs
Montpellier [5]
-
- 02:00
[20] Dijon
vs
Monaco [4]
-
- 02:00
[16] Saint Etienne
vs
Nimes [15]
-
- 02:00
[2] Lille
vs
PSG [1]
-
- 02:00
[18] Lorient
vs
Rennes [7]
-
- 02:00
[6] Marseille
vs
Stade Reims [17]
-
- 02:00
[10] Metz
vs
Lens [9]
-
- 02:00
[14] Nantes
vs
Angers [11]
-
- 02:00
[8] Nice
vs
Lyon [3]
-
- 02:00
[19] Strasbourg
vs
Bordeaux [12]
-
BRA 02:00
[12] Atletico/GO
vs
Fluminense/RJ [5]
-
- 02:00
[13] Bragantino/SP
vs
Atletico/PR [10]
-
- 02:00
[16] SC Recife/PE
vs
Gremio/RS [7]
-
- 02:00
[14] Corinthians/SP
vs
Goias/GO [20]
-
- 02:00
[19] Coritiba/PR
vs
Botafogo/RJ [18]
-
- 02:00
[2] Flamengo/RJ
vs
Bahia/BA [11]
-
- 02:00
[9] Fortaleza/CE
vs
Ceara/CE [15]
-
- 02:00
[4] Internacional/RS
vs
Palmeiras/SP [6]
-
- 02:00
[3] Sao Paulo/SP
vs
Atl. Mineiro/MG [1]
-
- 02:00
[17] Vasco DG/RJ
vs
Santos/SP [8]
-
CHIA 02:00
[4] Antofagasta
vs
San. Wanderers [13]
-
- 02:00
[10] U.Concepcion
vs
La Serena [18]
-
- 02:00
[15] Palestino
vs
Audax Italiano [11]
-
- 02:00
[8] Everton CD
vs
Cobresal [9]
-
- 02:00
[5] Univ. de Chile
vs
Huachipato [6]
-
- 02:00
[7] Curico Unido
vs
U. Espanola [3]
-
- 02:00
[2] U. La Calera
vs
Iquique [12]
-
- 02:00
[14] Coquimbo Unido
vs
O Higgins [17]
-
- 02:00
[1] Univ. Catolica
vs
Colo Colo [16]
-
 
« 01 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo