x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[18] Vegalta Sendai
0 - 0
Sanf Hiroshima [9]
+3/4 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[10] Yokohama SCC
2 - 2
Grulla Morioka [4]
+0 1 - 1
- 11:00 FT
[14] Gainare Tottori
0 - 1
Cerezo Osaka U23  
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
  Blaublitz Akita
2 - 1
Vanraure Hachinohe [8]
-1 1 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[10] MIO Biwako
1 - 0
Verspah Oita [3]
+1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[11] Matsue City
3 - 2
Nara Club [15]
+0 3 - 1
- 11:00 FT
[9] Reinmeer Aomori
1 - 2
Veertien Mie [13]
1 - 0
- 11:00 FT
[16] Tokyo Musashino
0 - 1
Maruyasu Okazaki [12]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[8] Kochi United SC
0 - 2
Tegevajaro Miyazaki  
0 - 1
NHATW 11:00 FT
  Nojima Stella nữ
0 - 1
Alb. Niigata Nữ  
0 - 0
HQB 11:30 FT
  Suwon FC
2 - 1
Gyeongnam [4]
-1/2 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[19] Oita Trinita
0 - 0
Urawa Red [7]
+1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
  JEF United Nữ
1 - 3
NTV Beleza Nữ  
+1 1 - 1
HQ3 12:00 FT
[5] Changwon City
1 - 0
Jeonju EM  
1 - 0
- 12:00 FT
[9] Hwaseong FC
0 - 1
Busan Transp. [4]
0 - 0
- 12:00 FT
  Chuncheon FC
1 - 2
Gyeongju Citizen  
0 - 1
- 12:00 FT
[15] Pyeongtaek FC
3 - 0
Cheongju FC [11]
0 - 0
- 12:00 FT
[14] Gangneung City
1 - 0
Daejeon Korail [10]
0 - 0
- 12:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
0 - 2
Mokpo City [2]
0 - 1
- 12:00 FT
[6] Cheonan City
0 - 1
Yangju FC [13]
0 - 0
- 12:00 FT
[8] Gimhae City
2 - 1
GimPo Citizen [1]
1 - 1
NHATA 13:00 FT
[14] Shonan Bellmare
1 - 0
Yokohama FC [20]
+0 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[11] Nagano Parceiro
0 - 1
Kataller Toyama [2]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[1] FC Gifu
1 - 1
Sagamihara  
-1/4 1 - 1
- 13:00 FT
[7] Kagoshima
0 - 1
FC Imabari [15]
-1/4 0 - 1
HQA 13:00 FT
[9] Gangwon
1 - 2
Suwon Bluewings [3]
+1/4 0 - 2
- 13:00 FT
[10] Seongnam Ilhwa Ch.
2 - 1
Busan I'Park  
-1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[11] FC Seoul 1
0 - 1
Incheon Utd [8]
+1/4 0 - 1
NHATA 14:00 FT
[17] Kashiwa Reysol
0 - 0
Shimizu S-Pulse [15]
-1 0 - 0
HQB 14:00 FT
[10] Bucheon 1995
0 - 0
Chungnam Asan [9]
+0 0 - 0
TQB 14:00 FT
  Taizhou Yuanda (T)
0 - 2
Kunshan FC [B-3]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 14:30 FT
  Brisbane City
5 - 1
Capalaba  
-1/4 3 - 0
TQA 14:30 FT
[B-6] Tianjin Tigers (T) 1
1 - 2
Dalian Yifang [B-7]
+3/4 0 - 2
KAZA 15:00 FT
  Okzhetpes (T)
0 - 0
FK Taraz [9]
+0 0 - 0
NHATA 15:00 FT
[8] Kashima Antlers 1
0 - 2
Nagoya Grampus [2]
-1/2 0 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Brisbane Strikers
2 - 4
Peninsula Power  
+3/4 2 - 1
AUSSL 15:30 FT
[3] Adelaide Utd U21
0 - 0
Adelaide Olympic [9]
+0 0 - 0
- 15:30 FT
[7] Adelaide Raiders
2 - 0
Croydon Kings [11]
+0 2 - 0
- 15:30 FT
[6] Campbelltown City
2 - 1
Modbury Jets  
-2 1/4 1 - 1
- 15:30 FT
  Para Hills Knights
0 - 1
Cumberland Utd [2]
+1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[12] Ade. Blue Eagles
2 - 1
Metro Stars [8]
+3/4 1 - 1
- 15:30 FT
[1] Adelaide Comets
1 - 1
Adelaide City [4]
-1 1 - 1
NHATA 16:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
2 - 1
FC Tokyo [12]
-3/4 1 - 0
VNB 16:00 FT
[11] Bình Phước
0 - 0
An Giang [13]
0 - 0
- 16:00 FT
[2] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 1
Khánh Hòa [1]
1 - 1
- 16:00 FT
  Bình Định
1 - 0
Phố Hiến [12]
0 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Eastern Suburbs
2 - 1
Moreton Bay Utd  
-1/2 1 - 1
AZEA 17:00 FT
[6] Gabala FC
2 - 1
Sabah FK [5]
-1/4 1 - 0
BLRA 17:00 FT
[13] Slavia Mozyr
1 - 1
Dinamo Brest [7]
+1 1/2 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[14] Inhulets Petrove U21
0 - 3
Zorya U21 [9]
0 - 1
NHATA 17:00 FT
[16] Gamba Osaka
2 - 1
Consa. Sapporo [11]
+0 1 - 1
NHAT3 17:00 FT
[5] Roas. Kumamoto
1 - 0
Azul Claro Numazu [9]
-1/2 0 - 0
TQB 17:00 FT
[C-5] Suzhou Dongwu (T)
2 - 1
Jiangxi Liansheng [B-5]
+0 0 - 1
THAA 17:00 FT
[4] Chiangrai Utd
0 - 1
BG Pathum United [1]
-1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[9] SHB Đà Nẵng
3 - 3
Thanh Hóa [5]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Hải Phòng
2 - 4
Quảng Nam  
+1/4 0 - 3
- 17:00 FT
[14] SL Nghệ An
1 - 1
Nam Định [4]
+1/4 1 - 1
RMNA 17:30 FT
[6] Aca. Clinceni
2 - 0
Sepsi OSK [4]
+1/2 2 - 0
TNKA 17:30 FT
[20] Genclerbirligi
1 - 1
Gaziantep B.B [9]
+0 0 - 1
TNKB 17:30 FT
[2] Giresunspor
0 - 1
Umraniyespor [8]
-1/2 0 - 1
SINA 17:50 FT
[4] Tampines Rovers
2 - 0
Alb. Niigata (SIN) [1]
1 - 0
BDNB 18:00 FT
[13] SC Covilha
4 - 0
Porto B [16]
-1/4 3 - 0
NGA 18:00 FT
[4] Rubin Kazan
3 - 1
Arsenal-Tula [14]
-1 2 - 0
ESTA 18:00 FT
[7] Tulevik Viljandi
0 - 0
TJK Legion [5]
0 - 0
- 18:00 FT
  Tallinna Kalev
4 - 1
Trans Narva [6]
1 - 1
KAZA 18:00 FT
[6] FK Kyzylzhar (T)
2 - 1
Zhetysu Taldykorgan [12]
+1/4 2 - 0
UKRU21 18:00 FT
[11] FC Mynai U21
0 - 3
Rukh Vynnyky U21 [3]
0 - 1
AUTB 18:00 FT
[1] Blau Weiss Linz
3 - 1
Rapid Wien II [14]
-3/4 2 - 0
THAA 18:00 FT
[16] Rayong FC
2 - 1
Trat FC [15]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[2] Buriram Utd
2 - 3
Muang Thong Utd [6]
-1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[5] Bangkok Utd
0 - 1
Port FC [3]
0 - 0
TQA 18:35 FT
[A-1] Shandong Taishan (T)
2 - 2
Hebei CFFC [B-4]
-1/2 1 - 1
TQB 18:35 FT
[C-3] Guizhou FC (T)
2 - 1
Beijing Sport Univ [B-6]
-1/2 0 - 1
DUB 19:00 FT
[12] Erzgebirge Aue
1 - 1
Holstein Kiel [3]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[17] Ein.Braunschweig
3 - 2
Nurnberg [11]
+1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[16] Osnabruck
2 - 1
Sandhausen [15]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[9] Paderborn 07
3 - 1
Jahn Regensburg [14]
-1/4 1 - 1
AZEA 19:00 FT
[4] Zire IK
0 - 0
Səbail FK [8]
-1/2 0 - 0
POLC 19:00 FT
  Unia Janikowo
0 - 2
LKS Lodz  
0 - 2
BLRA 19:00 FT
  Belshina Bobruisk
1 - 5
Shakhter Soligo. [1]
+2 0 - 0
MDVA 19:00 FT
[6] Dinamo-Auto
1 - 1
Milsami [3]
0 - 1
SRBA 19:00 FT
[17] Indija
0 - 1
FK Metalac GM [7]
-
TDB 19:00 FT
  Degerfors IF
3 - 2
Akropolis IF [13]
-2 3 - 1
UKRA 19:00 FT
[4] Kolos Kovalivka
1 - 2
Olimpik Donetsk [10]
-1/4 0 - 1
UKRU21 19:00 FT
[10] FC Lviv U21
3 - 0
Vorskla U21 [5]
1 - 0
DENB 19:00 FT
[3] Esbjerg FB 1
3 - 1
Fredericia [5]
-1/4 2 - 0
UZBA 19:00 FT
[8] Nasaf Qarshi
1 - 0
Kokand-1912 [7]
-3/4 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[20] Sheffield Utd
0 - 1
Man City [1]
+1 1/2 0 - 1
ANHB 19:30 FT
[19] Bristol City
1 - 3
Norwich [1]
+1/4 1 - 3
DUC4DB 19:30 FT
[11] SV Lichtenberg
1 - 1
Hertha Berlin II [14]
+1/4 1 - 0
ANHL1 20:00 FT
[10] Gillingham 1
0 - 2
Sunderland [4]
+3/4 0 - 0
ANHL2 20:00 FT
[9] Exeter City
1 - 0
Carlisle [10]
-1/4 0 - 0
TBNA 20:00 FT
[2] Real Madrid
4 - 1
Huesca [18] 2
-1 1/2 2 - 0
ITB 20:00 FT
[6] Cittadella
1 - 2
Monza [3]
+1/4 1 - 2
DUC3 20:00 FT
[4] Munchen 1860
0 - 2
Duisburg [16]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Uerdingen
1 - 0
Saarbrucken [5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Waldhof Man. 1
5 - 2
Magdeburg [11]
-3/4 2 - 2
- 20:00 FT
[1] Dynamo Dresden
3 - 0
Meppen [17]
-1/2 1 - 0
DUC4BA 20:00 FT
[12] Illertissen
2 - 1
Greuther Furth II [11]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[3] Nurnberg II
6 - 3
TSV Aubstadt [6]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[2] SpVgg Bayreuth
2 - 1
VfB Eichstatt [5]
-1 0 - 1
DUC4N 20:00 FT
[13] Mainz II
1 - 1
Homburg [6]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Astoria Walldorf
2 - 0
Koblenz [10]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[5] TSV Steinbach
1 - 1
SSV Ulm [4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Aalen
2 - 2
Elversberg [1]
+1 0 - 1
- 20:00 FT
[8] FSV Frankfurt
3 - 0
Pirmasens [12]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Bahlinger
5 - 4
Hessen Kassel [17]
+0 3 - 2
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
4 - 2
Sportfreunde Lotte  
-1 1 - 1
- 20:00 FT
  Fortuna Koln
1 - 2
B.Dortmund II  
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Bergisch Gladbach
2 - 2
FC Koln II  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
4 - 1
RW Ahlen  
2 - 1
- 20:00 FT
  Homberg
2 - 1
Wuppertaler  
1 - 1
- 20:00 FT
  Lippstadt
1 - 2
Wegberg-Beeck  
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Oberhausen
3 - 3
Wiedenbruck  
-1/4 0 - 1
HLB 20:00 FT
[2] Go Ahead Eagles
0 - 0
SBV Excelsior [9]
-1/2 0 - 0
BIHA 20:00 FT
[10] FK Krupa
0 - 1
FK Tuzla City [6]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[1] Olympiakos
2 - 0
Apollon Smirnis [9]
-2 1/4 0 - 0
GREU20 20:00 FT
  AEK Athens U20
1 - 0
OFI Creta U20  
-
- 20:00 FT
  Lamia U20
0 - 3
Panathinaikos U20  
-
MLTA 20:00 FT
[14] Tarxien Rainbows
0 - 5
Gudja United [11]
0 - 2
- 20:00 FT
[1] Hamrun Spartans
2 - 2
Gzira Utd [3]
2 - 2
TNKB 20:00 FT
[10] Bursaspor
4 - 2
Boluspor [12]
-1/4 2 - 1
MASL 20:00 FT
[7] Sabah FA
0 - 3
UiTM FC [12]
-
EGYA 20:00 FT
[4] Semouha Club
2 - 0
FC Masr  
-1 2 - 0
NGA 20:30 FT
[2] Spartak Moscow
0 - 1
Rostov [9]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Akhmat Groznyi
2 - 0
Krasnodar [10]
+0 0 - 0
AUTB 20:30 FT
[3] Austria Klagenfurt
3 - 0
SKU Amstetten [12]
-1 1 - 0
HUNA 20:45 FT
[2] Puskas Akademia
1 - 2
Zalaegerzseg [9]
-1/2 1 - 1
ITAA 21:00 FT
[19] Crotone 1
1 - 2
Atalanta [3] 3
+1 1 - 2
PHB 21:00 FT
[5] Paris FC
3 - 1
Caen [17]
-1/4 1 - 1
ARMA 21:00 FT
[8] Pyunik
1 - 1
Ararat Y [4]
+0 0 - 0
CROA 21:00 FT
[7] Slaven Belupo
0 - 1
NK Osijek [2]
+1/2 0 - 0
ESTA 21:00 FT
[1] Levadia T.
3 - 2
Tammeka Tartu [8]
-1 3/4 1 - 0
MNEA 21:00 FT
[4] FK Podgorica
1 - 3
OFK Petrovac [9]
1 - 1
FINA 21:00 FT
  TPS Turku
1 - 0
Seinajoen JK [7]
+0 0 - 0
FINB 21:00 FT
  KTP Kotka
1 - 4
AC Kajaani  
-1 3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[6] MuSa Pori
3 - 2
Jaro [2]
+1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  SJK Akatemia
2 - 0
Mypa  
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Gnistan
5 - 0
KPV Kokkola [11]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[1] EIF Ekenas
1 - 2
AC Oulu  
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[9] MP Mikkeli (T)
2 - 2
VPS Vaasa [3]
+1/4 1 - 1
SRBA 21:00 FT
[16] FK Rad
0 - 2
Zlatibor Cajetina [18]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Cukaricki
4 - 0
Novi Pazar [15]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] FK Vozdovac
2 - 0
Backa Topola [6]
+1/4 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[2] AEL Limassol
2 - 1
Ermis Aradippou [12]
-1 3/4 1 - 0
TDB 21:00 FT
  Dalkurd FF
1 - 1
Jonkopings [3]
+1/4 0 - 0
DENB 21:00 FT
[8] Hobro I.K.
0 - 4
Fremad Amager [7]
+0 0 - 2
JORA 21:00 FT
[2] Ramtha
3 - 1
Sareeh  
2 - 0
CHIA 21:00 FT
[5] Colo Colo
0 - 2
Iquique  
-3/4 0 - 2
ISRA 21:15 FT
[A-5] Maccabi P.Tikva 1
2 - 0
Hapoel Haifa [B-3]
-1/4 2 - 0
DUA 21:30 FT
[13] Augsburg 5
3 - 1
Mainz [12] 1
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[15] A.Bielefeld 1
0 - 2
B.Dortmund [3] 1
+1 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[5] Ein.Frankfurt 1
1 - 1
Wer.Bremen [17] 3
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[16] FC Koln 1
1 - 2
Bayern Munich [1] 2
+1 3/4 0 - 2
DUC4T 21:30 FT
  Schalke 04 II
1 - 1
Essen  
+3/4 0 - 0
TBN3 21:45 FT
[B1-1] Amorebieta
2 - 0
Barakaldo [B1-10]
-1/4 2 - 0
- 21:45 FT
[A2-9] Sporting Gijon B
1 - 0
Numancia [A2-3]
+3/4 0 - 0
KSAA 21:50 FT
[1] Al Hilal
2 - 0
Dhamak [10] 1
-1 3/4 1 - 0
ANHA 22:00 FT
[17] Burnley 1
0 - 3
Chelsea [4]
+1 0 - 1
ANHB 22:00 FT
[4] Swansea City
2 - 0
Blackburn Rovers [15]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Bournemouth
1 - 1
Derby County [21]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[22] Wycombe
1 - 0
Sheffield Wed. [24]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Barnsley
1 - 0
Watford [2]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Luton Town
0 - 3
Brentford [3]
+3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[10] Middlesbrough
1 - 0
Nottingham Forest [17]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Millwall
0 - 3
Huddersfield [20]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Preston North End
1 - 2
Birmingham [18]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[9] QPR
3 - 2
Cardiff City [8]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[14] Stoke City
1 - 0
Rotherham Utd [23]
-3/4 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[21] Rochdale
1 - 1
Bristol Rovers [24]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Fleetwood Town
2 - 0
Oxford Utd [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Peterborough Utd
5 - 1
Shrewsbury [17]
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[23] Swindon
2 - 1
Hull City [1]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[13] Milton Keynes Dons
1 - 1
Wimbledon [19]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Burton Albion
1 - 2
Blackpool [3]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Doncaster Rovers
1 - 0
Lincoln [5]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Ipswich
1 - 0
Crewe Alexandra [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Portsmouth
0 - 2
Charlton Athletic [7]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Wigan
2 - 3
Northampton [22]
+0 0 - 2
ANHL2 22:00 FT
[23] Southend
0 - 2
Port Vale [13]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Tranmere Rovers
0 - 1
Morecambe [4]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Salford City
2 - 0
Oldham [18]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Newport
2 - 1
Harrogate Town [17]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[21] Barrow
1 - 0
Bradford City [15]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Crawley Town 1
2 - 1
Cambridge Utd [2]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Cheltenham
2 - 1
Forest Green [6]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Leyton Orient
4 - 0
Bolton [3]
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[16] Mansfield
1 - 1
Walsall [19]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Stevenage
0 - 0
Grimsby [24]
+0 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[16] Cartagena
3 - 1
Albacete [22]
-1/4 3 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-7] Real Oviedo B 1
2 - 1
Marino de Luanco [A2-5]
+0 0 - 1
ITB 22:00 FT
[2] Salernitana
3 - 0
Reggiana [18]
- 22:00 FT
[16] Ascoli
0 - 1
Pordenone [15]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Brescia 1
2 - 2
Virtus Entella [20]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Chievo
2 - 0
Cosenza [17]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Vicenza
4 - 4
Pisa [13]
-1/4 2 - 2
SCOA 22:00 FT
[9] Dundee Utd
2 - 1
Ross County [10]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Livingston
0 - 2
Motherwell [8]
-1/4 0 - 2
SCOB 22:00 FT
[9] Greenock Morton
3 - 2
Ayr Utd [8] 1
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Dundee
1 - 1
Raith Rovers [3]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Dunfermline
3 - 2
Queen of South [6]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Inverness C.T.
3 - 1
Arbroath [7]
-1/4 0 - 1
SCO2 22:00 FT
[10] Forfar Athletic
2 - 3
Montrose [4]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Cove Rangers
1 - 0
Partick Thistle [1]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Clyde
0 - 2
Peterhead [7]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Dumbarton
2 - 0
Airdrieonians [2]
1 - 0
- 22:00 FT
[6] Falkirk
2 - 0
East Fife [5]
-3/4 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[4] Academica Coim
3 - 0
UD Oliveirense [18]
-1/2 2 - 0
NIRA 22:00 FT
[7] Cliftonville
3 - 0
Carrick Rangers [11]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Coleraine 1
2 - 1
Glentoran [3]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Glenavon
0 - 0
Dungannon Swi. [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Warrenpoint Town 2
1 - 1
Portadown FC [9]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Larne
2 - 0
Ballymena Utd [6]
-3/4 0 - 0
FAIC 22:00 FT
  Athlone
4 - 1
Shelbourne  
2 - 1
LITA 22:00 FT
[1] Kauno Zalgiris
1 - 0
FK Riteriai [6]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] FK Panevezys
1 - 1
Banga [9]
-1/2 1 - 1
MDVA 22:00 FT
[9] Speranta
3 - 0
Codru Lozova FC [10]
2 - 0
MNEA 22:00 FT
[5] Zeta
1 - 0
FK Jerezo [6]
1 - 0
- 22:00 FT
[2] Sutjeska
0 - 1
Buducnost [1]
0 - 1
UKRA 22:00 FT
[8] PFK Aleksandriya
2 - 2
Desna Chernigiv [6]
+1/4 0 - 1
DENA 22:00 FT
[8] Nordsjaelland
4 - 1
Midtjylland [2]
+1/4 2 - 1
TBNA 22:15 FT
[10] Athletic Bilbao 5
2 - 1
Sevilla [4] 5
+1/4 0 - 1
BIA 22:15 FT
[9] Beerschot-Wilrijk
4 - 2
OH Leuven [11]
-1/2 2 - 1
GREA 22:15 FT
[10] Atromitos
0 - 2
Pas Giannina [8]
-1/2 0 - 1
- 22:15 FT
[7] Volos NFC 2
1 - 1
Larissa [14]
-1/4 0 - 0
ISRA 22:15 FT
[B-1] Maccabi Netanya
3 - 0
Hapoel Kfar Saba [B-8] 1
-1/2 3 - 0
KSAA 22:15 FT
[12] Abha 1
3 - 2
Al Ettifaq [5] 1
+1/4 2 - 0
TBN3 22:30 FT
[B2-6] UD Mutilvera
0 - 1
CD Calahorra [B2-1]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[C2-5] Atzeneta
0 - 1
Orihuela [C2-9]
-
ITA3 22:30 FT
[B-20] Arezzo
2 - 2
Triestina [B-6]
+1/4 1 - 2
BDNA 22:30 FT
[10] Belenenses
1 - 1
SC Farense [17]
+0 0 - 0
HLB 22:30 FT
[8] Roda JC
0 - 0
Den Bosch [19]
-1 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[6] Pyramids FC
2 - 2
Arab Contractors [14]
-1/4 1 - 2
PHA 22:59 FT
[6] Rennes 1
2 - 1
Stade Brestois [17] 3
-1/2 0 - 0
NGA 22:59 FT
[5] PFC Sochi
2 - 1
Lok. Moscow [3]
-1/4 2 - 0
POLC 22:59 FT
  Pogon Siedlce
0 - 1
Radomiak Radom  
0 - 0
BIHA 22:59 FT
[4] Siroki Brijeg
1 - 0
Olimpik Sarajevo [11]
0 - 0
- 22:59 FT
[5] Zrinjski
3 - 1
Velez Mostar [3]
1 - 0
HUNA 22:59 FT
[10] Budapest Honved 1
1 - 1
Mezokovesdi SE [7]
-1/4 0 - 0
MNEA 22:59 FT
[10] OFK Titograd
0 - 2
Rudar [7]
0 - 0
SRBA 22:59 FT
[2] Partizan
2 - 0
Macva Sabac [19]
-2 1/2 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[4] Spartak Trnava
1 - 2
Zemplin Michalovce [11]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[8] FK Pohronie
2 - 2
Zlate Moravce [5]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[3] MSK Zilina
3 - 1
Senica [12]
-3/4 2 - 1
TNKA 22:59 FT
[2] Galatasaray
1 - 0
Ankaragucu [19]
-1 1/2 1 - 0
AUTA 22:59 FT
[5] Hartberg
2 - 1
Austria Wien [7]
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[1] RB Salzburg
5 - 0
Wattens [8]
-2 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[12] St.Polten
4 - 0
SV Ried [10]
-1/2 2 - 0
PERA 22:59 FT
[A-4] Cienciano (T)
1 - 1
UTC Cajamarca [A-6]
+0 1 - 1
CROA 23:05 FT
[9] Istra 1961
1 - 0
Hajduk Split [4]
+3/4 0 - 0
ISRA 23:15 FT
[A-6] HIK Shmona
1 - 1
Hapoel Hadera [B-2]
-1/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[8] Apoel FC
1 - 1
Apollon Limassol [3]
-1/4 0 - 0
TSB 23:30 FT
[10] Chiasso
1 - 1
Wil 1900 [7]
+1/2 0 - 0
TDB 23:30 FT
[11] Osters
0 - 3
Halmstads  
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[4] GIF Sundsvall
4 - 1
Orgryte [16]
-1/4 2 - 1
JORA 23:30 FT
[3] Wihdat
2 - 0
Faisaly (JOR) [8]
1 - 0
CHIA 23:30 FT
[15] Huachipato
2 - 0
O Higgins [6]
-1/4 0 - 0
BULA 23:45 FT
[6] Beroe
0 - 1
Arda Kardzhali [4]
-3/4 0 - 0
KSAA 23:50 FT
[3] Al Ittihad (KSA)
2 - 0
Al Ahli (KSA) [8]
+1/4 2 - 0
TBN3 00:00 FT
[E2-7] Villarrubia CF
2 - 1
Merida [E2-8]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[E2-2] Extremadura UD
0 - 1
Badajoz [E2-1]
-1/2 0 - 1
ITAA 00:00 FT
[1] Inter Milan 1
2 - 2
Parma [20] 1
-1 1/2 0 - 0
SCOC 00:00 FT
  Hearts (T)
1 - 1
Hibernian  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
NORA 00:00 FT
[11] Odd Grenland
1 - 1
Sarpsborg [8]
-1/2 0 - 0
ARGA 00:00 FT
[A-13] Aldosivi
0 - 0
Estudiantes LP [A-2]
-
TBNB 00:15 FT
[9] Las Palmas
1 - 2
Real Oviedo [13]
-1/4 0 - 2
RMNA 00:15 FT
[7] Botosani
2 - 3
UTA Arad [10]
-3/4 2 - 1
WALA 00:15 FT
[7] Haverfordwest
1 - 1
Bala Town [3]
0 - 0
ANHA 00:30 FT
[3] Liverpool
2 - 1
West Ham Utd [6] 1
-1 1/4 1 - 1
TBNA 00:30 FT
[11] Osasuna 1
1 - 3
Atletico Madrid [1] 2
+3/4 0 - 1
DUA 00:30 FT
[8] M.gladbach 2
1 - 0
Leipzig [2] 4
+0 0 - 0
BDNB 00:30 FT
[6] Chaves
0 - 0
Vilafranquense [17]
-1 0 - 0
BIA 00:30 FT
[13] Charleroi
3 - 0
Cercle Brugge [16]
-3/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[11] Lamia FC
0 - 2
Panathinaikos [5]
+1/2 0 - 1
RMNA 00:30 FT
[16] CSMS Politehnica Iasi
2 - 3
Viitorul C. [12]
+1/4 0 - 1
UKRA 00:30 FT
[7] SK Dnipro-1 (T)
1 - 2
Dinamo Kiev [1]
+1 1 - 2
HLA 00:45 FT
[10] Twente
5 - 1
Zwolle [13]
-1/2 3 - 0
ISRA 00:50 FT
[B-5] Hapoel Tel Aviv
1 - 1
Beitar Jerusalem [B-4]
+1/2 1 - 0
PHB 01:00 FT
[15] Rodez
2 - 2
Auxerre [6]
+1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[19] Chambly 1
0 - 1
Dunkerque [16]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Ajaccio
0 - 4
Troyes [1]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[9] Guingamp
0 - 0
Sochaux [7]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT