x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[10] Okayama
1 - 1
Alb. Niigata (JPN) [6]
+1/4 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[9] Nagano Parceiro
3 - 2
Gainare Tottori [14]
-1/2 3 - 0
- 11:00 FT
[13] Azul Claro Numazu
1 - 1
FC Gifu [6]
+1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[1] Tegevajaro Miyazaki
1 - 1
Fujieda MYFC [10]
+0 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[4] Sony Sendai
0 - 1
Kochi United SC [13]
0 - 0
NHATB 12:00 FT
[14] Tochigi SC
1 - 2
Montedio Yama. [7]
+1/2 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[15] Kamatamare San.
0 - 0
FC Imabari [11]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Kagoshima
1 - 0
Roas. Kumamoto [3]
+1/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[3] Daegu
0 - 5
Jeju Utd [4]
+0 0 - 2
HQB 13:00 FT
[2] Anyang
4 - 1
Bucheon 1995 [10]
-1 0 - 0
- 13:00 FT
[8] Chungnam Asan
2 - 1
Seoul E-Land [9]
+1/4 2 - 0
- 13:00 FT
[4] Jeonnam Dragons
2 - 3
Ansan Greeners [7]
-1/4 0 - 2
- 13:00 FT
[6] Gyeongnam
1 - 0
Daejeon Hana Citizen [3]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[1] Gimcheon Sangmu
2 - 2
Busan I'Park [5]
-3/4 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[7] Ulsan Citizen
1 - 1
Hwaseong FC [12]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[4] Gyeongju KHNP
1 - 1
Gangneung City [14]
-3/4 1 - 0
- 13:00 FT
[6] Busan Transp.
0 - 1
Daejeon Korail [9]
-1/4 0 - 1
ASI23VL 14:00 FT
[J-3] Lào U23
3 - 2
Mông Cổ U23 [J-4]
1 - 2
NGB 14:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk
3 - 1
Neftekhimik Nizh [5]
-1/4 1 - 1
HQA 14:30 FT
[2] Ulsan Hyundai
3 - 2
Suwon FC [6]
-1 2 - 1
HKGA 14:30 FT
[8] Resources Capital
0 - 4
Southern District [1]
+3/4 0 - 3
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Roar U21 1
0 - 3
Olympic FC QLD  
+0 0 - 1
IDNA 15:15 FT
  TIRA-Persikabo
0 - 1
Bhayangkara  
+3/4 0 - 1
ASI23VL 16:00 FT
[H-3] Đông Timo U23 (T)
1 - 0
Philippines U23 [H-4]
0 - 0
CZEB 16:15 FT
[16] Vik.Zizkov
0 - 0
Jihlava [10]
-1/2 0 - 0
- 16:30 FT
[2] Sparta Praha B
5 - 1
Dukla Praha [7]
-1/4 1 - 1
AUTB 16:30 FT
[15] LASK Juniors
0 - 5
SKU Amstetten [4]
+1/2 0 - 1
HQA 17:00 FT
[12] Gwangju
2 - 2
Gangwon [10]
+0 0 - 1
HKGA 17:00 FT
[3] Eastern AA
4 - 2
HK Ranger [4]
2 - 1
TNKA 17:30 FT
[16] Kayserispor 1
2 - 1
Fatih Karagumruk [7]
+0 0 - 1
TNKB 17:30 FT
[1] Umraniyespor
2 - 1
Tuzlaspor [7]
-1 1 - 1
ASI23VL 18:00 FT
[B-3] Lebanon U23 (T)
4 - 0
Nepal U23 [B-4]
1 - 0
BDNB 18:00 FT
[9] CD Estrela
0 - 0
Porto B [11]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[5] CD Mafra
1 - 1
SC Covilha [14]
-3/4 1 - 0
NGA 18:00 FT
[12] Ufa
1 - 0
Akhmat Groznyi [8]
+0 0 - 0
NGB 18:00 FT
[15] Olim. Dolgiye Prudy 1
2 - 2
Rotor Volgograd [17]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[20] Tekstilshchik Ivanov
4 - 1
Kamaz [11]
+1/4 1 - 1
ARMA 18:00 FT
[9] Van Yerevan
0 - 4
Alashkert [7]
+0 0 - 2
ESTA 18:00 FT
[8] Trans Narva
0 - 2
Flora Tallinn [2]
0 - 0
LITA 18:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
2 - 0
Dainava Alytus [7]
-1 1/4 2 - 0
IDNA 18:00 FT
  Persebaya Surabaya
2 - 0
Persiraja Banda Aceh  
-1 1/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[13] Samut Prakan City
2 - 1
Ratchaburi [11]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[2] Bangkok Utd
1 - 1
Nong Bua Pitchaya [8]
-1 1/4 0 - 0
HLA 18:15 FT
[16] Sparta Rotterdam
0 - 1
Feyenoord [2]
+1 0 - 0
ITA 18:30 FT
[3] Inter Milan
2 - 0
Udinese [14] 2
-1 1/2 0 - 0
POLA 18:30 FT
[7] Wisla Plock
2 - 0
Wisla Krakow [13]
-1/4 1 - 0
BLRA 18:30 FT
[12] FK Minsk
0 - 3
Shakhter Soligo. [1]
0 - 1
LATA 18:30 FT
[2] Valmiera / BSS
1 - 0
METTA/LU Riga [7]
-2 1 - 0
- 18:30 FT
[1] Rigas Futbola Skola
0 - 0
Riga FC [4]
-3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[3] FK Liepaja
3 - 1
BFC Daugava [6]
-1 3/4 2 - 0
AUTB 18:30 FT
[9] St.Polten
1 - 1
Aust Lustenau [1]
-1/4 0 - 0
THAA 18:30 FT
[4] Port FC
1 - 2
Chonburi [3]
-1/2 1 - 0
POLB 18:40 FT
[1] Miedz Legnica
1 - 0
Arka Gdynia [9]
+0 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[3] Meppen
1 - 0
Turkgucu-Ataspor [15]
-1/2 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[15] Ger.Halberstadt
0 - 3
Meuselwitz [14]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[18] Union Furstenwalde 1
0 - 3
Luckenwalde [10]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Tennis Borussia B.
0 - 1
Berliner FC Dynamo [1]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[3] E.Cottbus
2 - 0
Babelsberg [7]
-1/2 0 - 0
PHA 19:00 FT
[8] Angers 1
1 - 2
Nice [4] 2
+1/4 1 - 0
SCOA 19:00 FT
[5] Motherwell 1
1 - 6
Rangers [1]
+1 1/2 1 - 2
NGB 19:00 FT
[12] Veles Moscow 2
0 - 4
Fakel [2]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[18] Volgar Astrakhan
1 - 0
Akron Togliatti [8]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Metallurg Lipetsk
1 - 0
FK Orenburg [1]
+1 1/4 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[3] Gabala FC
1 - 3
Sabah FK [5]
-1/4 0 - 2
BIHA 19:00 FT
[2] FK Tuzla City
4 - 0
Leotar Trebinje [9]
3 - 0
MNEA 19:00 FT
[3] Decic Tuzi
1 - 1
Iskra Danilo [5]
0 - 1
TDB 19:00 FT
[13] Akropolis IF
3 - 1
Trelleborgs [7]
+1/4 1 - 1
UKRA 19:00 FT
[10] Kolos Kovalivka
0 - 1
FC Lviv [12]
-1/2 0 - 0
THAA 19:00 FT
[1] Buriram Utd
2 - 0
Muang Thong Utd [6]
-1 0 - 0
BULA 19:15 FT
[13] Pirin Blagoevgrad
2 - 1
Tsarsko Selo [14]
-1/4 2 - 1
ASI23VL 19:30 FT
[H-1] Hàn Quốc U23
5 - 1
Singapore U23 [H-2]
4 - 0
DUB 19:30 FT
[18] Ingolstadt
0 - 3
Jahn Regensburg [3]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[9] Karlsruher
2 - 4
Paderborn 07 [4]
+0 0 - 4
- 19:30 FT
[11] Hansa Rostock
2 - 1
Fort.Dusseldorf [13]
+1/4 1 - 0
BIA 19:30 FT
[15] Zulte-Waregem
2 - 6
Genk [10]
+1 1/4 0 - 2
SRBA 19:30 FT
[15] FK Radnicki 1923
0 - 3
Crvena Zvezda [2]
+2 1/4 0 - 2
OMAA 19:50 FT
[11] Saham Club
1 - 1
Al Ittihad (OMA) [12]
0 - 1
- 19:50 FT
[4] Mussanah Club
1 - 1
Bahla Club [6]
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[18] Cadiz 3
1 - 1
Mallorca [14] 2 7
+0 0 - 1
TBNB 20:00 FT
[19] Fuenlabrada 1
1 - 2
Girona [10]
+0 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[7] Kaiserslautern
0 - 2
Wurzburger [19]
-1/2 0 - 2
DUC4B 20:00 FT
[A-11] Altona 93
0 - 3
Lubeck [A-6]
+1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[A-5] St. Pauli II
0 - 1
Ein. Norderstedt [A-8]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[B-3] VfV 06 Hildesheim
2 - 1
Atlas Delmenhorst [B-5]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[A-3] Teutonia Ottensen
1 - 3
Drochtersen/Assel [A-4]
-1/4 0 - 2
DUC4N 20:00 FT
[5] Homburg 1
0 - 0
Stuttgart II [13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Elversberg
6 - 0
Sonnenhof [14]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[1] Offenbach
4 - 0
TSV Steinbach [6]
-1/4 2 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
2 - 2
Oberhausen  
+1/4 1 - 0
NGB 20:00 FT
[16] Kuban
2 - 1
Yenisey [9]
+0 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[4] Nomme Kalju
1 - 2
Levadia T. [1]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[10] Lamia FC
2 - 2
Atromitos [14]
-1/4 1 - 1
LITA 20:00 FT
[4] FK Panevezys
2 - 2
Dziugas FC [8]
-1 0 - 0
MNEA 20:00 FT
[1] Sutjeska
2 - 1
Rudar [7]
1 - 1
FINA 20:00 FT
[7] Haka 1
2 - 0
IFK Mariehamn [10]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Lahti
2 - 3
Honka [9]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[11] AC Oulu 1
2 - 1
KTP Kotka [12]
-1/4 1 - 1
RMNA 20:00 FT
[13] Gaz Metan Medias
1 - 1
Aca. Clinceni [16]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[5] Alanyaspor
2 - 2
Goztepe [18]
-1/2 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[5] Erzurum BB
2 - 1
Balikesirspor [19]
-1 3/4 2 - 0
DENA 20:00 FT
[10] Nordsjaelland
0 - 2
Aalborg BK [4]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Randers
1 - 3
Midtjylland [1]
+1/4 0 - 2
DENB 20:00 FT
[12] Fremad Amager
1 - 4
Hvidovre IF [3]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[5] Fredericia
4 - 0
Vendsyssel FF [9]
-3/4 2 - 0
URUA 20:00 FT
[7] CA Fenix 1
1 - 4
Cerro Largo [8]
+0 1 - 3
EGYA 20:00 FT
[14] Masr lel Maqassah
2 - 0
El Gouna [12] 1
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Ceramica Cleopatra
2 - 1
Ismaily SC [17]
-1/4 1 - 1
DUC4DB 20:05 FT
[4] CZ Jena
1 - 1
Chemnitzer [9]
-3/4 0 - 1
OMAA 20:10 FT
[2] Dhofar
4 - 0
Rustaq Club [8]
1 - 0
GEOA 20:15 FT
[8] Torpedo Kut. 1
0 - 3
Dila Gori [3]
0 - 0
TSA 20:15 FT
[7] Sion
1 - 3
Grasshoppers [5]
+0 0 - 2
ITA3 20:30 FT
[B-4] Virtus Entella
2 - 0
Imolese Calcio [B-14]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[A-11] Pro Vercelli
1 - 3
Piacenza [A-8]
-1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[A-1] Alto Adige
2 - 0
Juventus U23 [A-7]
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[B-19] Grosseto
1 - 1
Pesaro [B-11]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[B-15] US Fermana
1 - 0
Pontedera [B-9]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[B-13] Montevarchi
3 - 1
Teramo [B-17]
+0 2 - 1
- 20:30 FT
[B-3] Cesena
0 - 0
Pistoiese [B-18]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[C-19] Messina
2 - 0
Campobasso [C-14]
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[B-1] Modena 1
2 - 0
Carrarese [B-12]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[C-2] Palermo
1 - 1
Avellino [C-6]
1 - 0
- 20:30 FT
[B-8] Pescara
1 - 0
US Olbia [B-16]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-5] Triestina
1 - 1
Feralpisalo [A-4]
-1/4 0 - 0
HLA 20:30 FT
[9] NEC Nijmegen
3 - 0
Groningen [13]
+0 1 - 0
NGA 20:30 FT
[13] Arsenal-Tula
1 - 2
FK Sochi [3]
+3/4 0 - 1
HUNA 20:30 FT
[2] Kisvarda FC
5 - 0
Zalaegerzseg [8]
-1/2 2 - 0
AUTA 20:30 FT
[2] Sturm Graz
0 - 3
Wolfsberger AC [3]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[9] Wattens
1 - 1
Austria Wien [6]
+1/4 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Bali United Pusam
0 - 0
PSIS Semarang  
-1/4 0 - 0
EU17VL 21:00 FT
  Lithuania U17
1 - 4
Latvia U17  
-
ASI23VL 21:00 FT
[B-1] Iran U23 1
3 - 2
Tajikistan U23 [B-2]
3 - 2
ANHA 21:00 FT
[19] Norwich 1
1 - 2
Leeds Utd [16] 4
+1/2 0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-7] Southampton U23
4 - 0
Aston Villa U23 [2-3]
2 - 0
ITA 21:00 FT
[9] Sassuolo 4
1 - 2
Empoli [12] 2
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Fiorentina 4
3 - 0
Spezia [17] 3
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Genoa 1
0 - 0
Venezia [16] 3
-1/2 0 - 0
PHA 21:00 FT
[18] Bordeaux 3
3 - 2
Stade Reims [14] 2
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Montpellier 3
2 - 0
Nantes [13] 5
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Strasbourg 1
4 - 0
Lorient [16]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[15] Troyes
2 - 2
Rennes [3] 1
+1/2 2 - 1
BDNB 21:00 FT
[4] Rio Ave
1 - 2
Academico Viseu [7]
-1 1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[4] Alania Vla 1
2 - 1
Krasnodar B [10]
-1 1/2 0 - 0
ARMA 21:00 FT
[4] FC Noah
5 - 0
BKMA Yerevan [10]
-1 1/2 3 - 0
POLA 21:00 FT
[18] Gornik Leczna
0 - 0
Rakow Czestochowa [4]
+1 0 - 0
POLB 21:00 FT
[5] Sandecja (T) 1
1 - 1
Zaglebie Sosno [15]
-1/4 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[8] Velez Mostar
1 - 2
Radnik Bijeljina [12]
0 - 1
CROA 21:00 FT
[9] Slaven Belupo
3 - 2
Hajduk Split [4]
+3/4 2 - 0
MLTA 21:00 FT
[4] Balzan
1 - 0
Gudja United [12]
-1/2 1 - 0
SLOA 21:00 FT
[7] Domzale
1 - 1
Aluminij [8]
-1/2 0 - 1
CZEA 21:00 FT
[5] Banik Ostrava
2 - 2
Sparta Praha [3]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Jablonec
1 - 1
Pardubice [14]
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Mlada Boleslav
3 - 2
Hradec Kralove [6]
-1 2 - 1
TDA 21:00 FT
[7] Norrkoping
3 - 2
Elfsborg [4]
+0 1 - 2
TDB 21:00 FT
[3] Helsingborg
3 - 0
Brage [10]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Vasalunds
1 - 1
Jonkopings [11]
+0 1 - 0
AZEA 21:15 FT
[6] Sumqayit
2 - 0
Səbail FK [8]
-1/2 1 - 0
QATA 21:15 FT
[11] Sailiya
0 - 0
Umm salal [6]
+0 0 - 0
DUA 21:30 FT
[16] Augsburg 3
4 - 1
Stuttgart [15] 4
+0 1 - 1
BULA 21:30 FT
[4] Cska Sofia
1 - 3
Lok. Plovdiv [6]
-3/4 0 - 0
ASI23VL 22:00 FT
[A-3] Yemen U23 (T)
3 - 0
Sri Lanka U23 [A-4]
1 - 0
- 22:00 FT
[A-2] Syria U23
1 - 1
Qatar U23 [A-1]
+1/2 1 - 1
TBNB 22:00 FT
[8] Real Oviedo
2 - 1
Malaga [7]
-1/2 1 - 0
BIA 22:00 FT
[17] Cercle Brugge
0 - 1
Antwerpen [2]
+0 0 - 0
BIB 22:00 FT
[3] Deinze
2 - 1
Westerlo [1]
+1/4 1 - 1
MNEA 22:00 FT
[6] Mornar Bar 1
2 - 2
Zeta [10]
1 - 1
- 22:00 FT
[8] FK Podgorica
1 - 2
Buducnost [2]
1 - 1
- 22:00 FT
[4] OFK Petrovac
2 - 0
FK Jerezo [9]
2 - 0
FINA 22:00 FT
[4] Inter Turku
2 - 5
Seinajoen JK [3]
-1/2 0 - 3
- 22:00 FT
[2] KuPS
1 - 1
Helsinki [1]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[8] HIFK
0 - 3
Ilves Tampere [6]
-1/4 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[2] AEK Larnaka
1 - 0
Ethnikos Achnas [12]
-1 1/4 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[11] Rukh Vynnyky 1
0 - 0
PFK Aleksandriya [7]
+1/4 0 - 0
DENA 22:00 FT
[2] Kobenhavn
3 - 0
Vejle [12]
-1 1/2 2 - 0
TBNA 22:15 FT
[2] Atletico Madrid
3 - 0
Real Betis [5]
-1 1 - 0
GREA 22:15 FT
[6] Panathinaikos
0 - 0
OFI Creta [5]
-1 0 - 0
OMAA 22:15 FT
[14] Muscat Club
2 - 3
Oman Club [7]
+1/2 1 - 1
BDNA 22:30 FT
[14] Maritimo
1 - 2
Gil Vicente [8]
+0 1 - 1
RMNA 22:30 FT
[11] Sepsi OSK
4 - 1
Dinamo Bucuresti [15]
-1 2 - 1
TSA 22:30 FT
[9] Lausanne Sports
1 - 1
Luzern [10]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[3] Lugano
2 - 1
Servette [6]
-1/4 1 - 1
CHIA 22:30 FT
[6] Antofagasta
2 - 1
Nublense [7]
+0 2 - 0
EGYA 22:30 FT
[16] Tala'ea Al Jaish
0 - 2
Zamalek SC [3]
+1 0 - 1
- 22:30 FT
[6] Pharco FC
1 - 2
Pyramids FC [2]
0 - 0
HLA 22:45 FT
[15] RKC Waalwijk
0 - 1
Cambuur [5]
+0 0 - 0
- 22:45 FT
[4] Utrecht
5 - 1
Willem II [11]
-1 1/4 2 - 1
ALBA 22:45 FT
[6] Partizani Tirana
1 - 1
Egnatia Rrogozhine [8]
1 - 1
- 22:45 FT
[4] Teuta Durres
1 - 1
Kastrioti Kruje [10]
-1 1/4 0 - 0
PHA 22:59 FT
[11] Stade Brestois 1
2 - 0
Monaco [7] 5
+1/2 1 - 0
NGA 22:59 FT
[15] Khimki
0 - 0
Ural S.r. [16]
-1/2 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[6] Borac Banja Luka
3 - 0
NK Posusje [11]
-1 1/4 0 - 0
GEOA 22:59 FT
[2] Dinamo Tbilisi
4 - 0
FC Telavi [7]
-1 1/2 1 - 0
HUNA 22:59 FT
[3] Puskas Akademia
3 - 1
Budapest Honved [7]
-1/4 1 - 1
MLTA 22:59 FT
[3] Floriana
2 - 1
Gzira Utd [8]
+0 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[9] FK Vozdovac
1 - 1
Backa Topola [7]
+0 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[6] Trencin
2 - 3
Slo. Bratislava [1]
+3/4 1 - 0
SLOA 22:59 FT
[6] CM Celje
1 - 0
Mura [5]
+1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[8] Galatasaray
2 - 0
Gaziantep B.B [12]
-1 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[14] Denizlispor
1 - 1
Kocaelispor [8]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Genclerbirligi
0 - 2
Istanbulspor AS [6]
-1/4 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[8] Rapid Wien
3 - 2
Lask [11]
-1/4 1 - 1
BDNB 23:00 FT
[2] Feirense
1 - 1
Casa Pia AC [3]
+0 1 - 1
NGB 23:00 FT
[7] Baltika
4 - 0
Tom Tomsk [14]
1 - 0
ASI23VL 23:15 FT
[C-1] Iraq U23
3 - 0
Bahrain U23 [C-2]
2 - 0
ANHA 23:30 FT
[13] Aston Villa 1 1
1 - 4
West Ham Utd [4] 2
+1/4 1 - 2
ITA3 23:30 FT
[A-3] AC Renate
4 - 0
Legnano [A-18]
-3/4 3 - 0
- 23:30 FT
[A-20] Giana Erminio
1 - 1
Aurora Pro Patria [A-16]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[A-12] US Seregno
0 - 1
Pro Sesto [A-19]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[A-15] Lecco
2 - 2
Virtus Verona [A-9]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[A-10] AC Trento
1 - 2
Pergolettese [A-14]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[A-13] Fiorenzuola
0 - 0
Mantova [A-17]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[A-2] Padova
2 - 0
Albinoleffe [A-6]
-3/4 2 - 0
DUA 23:30 FT
[11] M.gladbach 1
2 - 1
Bochum [13] 1
-1 1/2 2 - 0
POLA 23:30 FT
[16] Legia Wars.
0 - 2
Pogon Szczecin [2]
-1/4 0 - 1
TDA 23:30 FT
[15] Orebro
0 - 1
Djurgardens [3]
+1 0 - 1
QATA 23:30 FT
[4] Al Garrafa
0 - 1
Al Wakra [5]
-1/4 0 - 0
ASI23VL 00:00 FT
[F-1] Jordan U23
1 - 1
Palestine U23 [F-3]
0 - 0
ITA 00:00 FT
[20] Salernitana 1
0 - 1
Napoli [1] 2
+1 1/2 0 - 0
POLB 00:00 FT
[3] Podbeskidzie
2 - 1
Chrobry Glogow [11]
-3/4 1 - 1
BULA 00:00 FT
[1] Ludogorets
2 - 0
Beroe [7]
-1 1/4 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[4] Hapoel Haifa
3 - 0
Hapoel Hadera [11]
-1/2 2 - 0
NORA 00:00 FT
[14] Stabaek
2 - 1
Haugesund [9]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Odd Grenland
2 - 2
Mjondalen [15]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[10] Stromsgodset
6 - 0
Molde [2]
+1 3 - 0
- 00:00 FT
[1] Bodo Glimt
1 - 0
Sandefjord [11]
-2 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Viking
1 - 2
Sarpsborg [8]
-1 1 - 1
CZEA 00:00 FT
[1] Slavia Praha
2 - 0
Vik.Plzen [2]
-3/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[4] Olympiakos Nic.
0 - 2
Apollon Limassol [1]
+1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[8] Viborg
0 - 1
Brondby [3]
+0 0 - 0
USAA 00:00 FT
[Tay-6] Minnesota Utd
2 - 1
Sporting Kansas [Tay-3]
-1/4 2 - 1
TBNB 00:15 FT
[5] Valladolid
2 - 0
Eibar [2]
-1/2 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[19] Getafe 7
2 - 1
Espanyol [9] 4
+0 1 - 1
BIA 00:30 FT
[6] Anderlecht 1
2 - 2
OH Leuven [12]
-1 1/2 1 - 2
GREA 00:30 FT
[7] Pas Giannina
1 - 1
Asteras Tripolis [9]
+0 1 - 1
- 00:30 FT
[2] AEK Athens 1
2 - 1
Aris Salonica [3]
-1/2 2 - 0
SRBA 00:30 FT
[1] FK Partizan
2 - 0
Cukaricki Belgrade [3]
-2 2 - 0
UKRA 00:30 FT
[9] Metalist 1925 Kharkiv 1
1 - 6
Zorya [4]
+1/2 1 - 2
BDNA 01:00 FT
[17] Belenenses
2 - 1
Santa Clara [18]
+1/4 1 - 0
NGB 01:00 FT
[13] Spartak Moscow B
0 - 1
Torpedo Moscow [3]
+3/4 0 - 1
BIHA 01:00 FT
[4] Siroki Brijeg
0 - 0
Sloboda Tuzla [5]
-3/4 0 - 0
MLTA 01:00 FT
[11] Sliema Wanderers
2 - 3
Mosta [9]
+0 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[B-7] Brown de Adrogue 1
1 - 2
Barracas Central [B-1]
+0 1 - 1
MEXA 01:00 FT
[6] Toluca
0 - 0
Club Leon [3]
+1/4 0 - 0
EGYA 01:00 FT
[1] Ahly Cairo
1 - 0
NBE SC [4]
-1 3/4 0 - 0
USW 01:07 FT
[3] Wash. Spirit Nữ
1 - 0
Houston Dash Nữ [7]
0 - 0
ISRA 01:15 FT
[6] Hapoel Tel Aviv
0 - 3
Bnei Sakhnin [3]
-3/4 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[2] Steaua Bucuresti (T)
2 - 1
Arges Pitesti [7]
-3/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-17] San Telmo
0 - 1
Tristan Suarez [B-8]
+0 0 - 1
CHIB 01:30 FT
[12] CCDA Fernandez Vial
2 - 3
Puerto Montt [5]
+0 2 - 0
ARGB 01:35 FT
[A-3] Ate Brown
0 - 0
Quilmes [A-2]
-1/4 0 - 0
ARGA 01:45 FT
[23] San Lorenzo
1 - 0
Godoy Cruz [14]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[13] Union Santa Fe
3 - 1
Rosario Central [12]
-1/2 2 - 1
HLA 02:00 FT
[8] Go Ahead Eagles
4 - 3
Fortuna Sittard [17]
-1/2 0 - 2
BIB 02:00 FT
[7] Lommel
2 - 3
RWD Molenbeek [4]
+0 1 - 0
NORA 02:00 FT
[7] Valerenga
1 - 0
Brann [16]
-1/2 1 - 0
DENA 02:00 FT
[11] Sonderjyske
0 - 6
Silkeborg IF [6]
+1/4 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[B-16] Guillermo
0 - 2
Ind.Rivadavia [B-3]
+0 0 - 1
BRAA 02:00 FT
[8] Ceara/CE 1
1 - 0
Fluminense/RJ [7]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[18] Gremio/RS
1 - 3
Palmeiras/SP [3]
+0 1 - 2
BLVA 02:00 FT
[1] Always Ready
2 - 1
Royal Pari [5]
-2 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[8] San Marcos A.
0 - 0
U.Concepcion [14]
-1/4 0 - 0
COLA 02:00 FT
[15] Once Caldas
1 - 1
Patriotas [17]
-1/2 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[13] Mushuc Runa 1
1 - 0
Dep.Cuenca [12]
+0 1 - 0
URUA 02:00 FT
[3] CA Penarol
0 - 0
Nacional Montevideo [2]
-1/4 0 - 0
VENA 02:00 FT
[C-1] Caracas
4 - 0
Dep.Guaira [A-1]
-1/4 3 - 0
USAA 02:00 FT
[Tay-13] Houston Dynamo
0 - 1
Colorado Rapids [Tay-1]
+1/4 0 - 0
USW 02:07 FT
[5] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 1
Racing Louisville Nữ [9]
0 - 0
TBNB 02:30 FT
[11] Zaragoza
1 - 1
Mirandes [18]
-3/4 1 - 0
BDNB 02:30 FT
[17] Varzim
0 - 2
Vilafranquense [15]
-1/2 0 - 1
POLB 02:30 FT
[13] Puszcza Nie.
2 - 2
GKS Tychy [6]
+1/4 0 - 1
ITA 02:45 FT
[5] Roma 4
1 - 2
AC Milan [2] 1 7
-1/4 0 - 1
PHA 02:45 FT
[17] Clermont 1
0 - 1
Marseille [2] 4
+1/2 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[3] Real Sociedad 4
1 - 1
Athletic Bilbao [8] 1 3
-1/4 0 - 0
BIA 03:00 FT
[7] Gent
0 - 2
Union Saint-Gilloise [1]
-1/4 0 - 2
BDNA 03:30 FT
[13] Famalicao
1 - 1
Vizela [15]
-3/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[4] Melgar (T)
1 - 2
Universitario [3]
-1/4 0 - 1
ARGB 03:35 FT
[B-10] Def.Belgrano
0 - 2
Ferro Carril Oeste [B-2]
+1/2 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[18] Newells Old Boys 1
1 - 0
Independiente [9]
+1/4 0 - 0
CHIA 04:00 FT
[12] O Higgins
1 - 3
Univ. Catolica [1]
+1/2 1 - 0
COLA 04:00 FT
[10] Jag de Cordoba
0 - 0
Atl. Nacional [1]
+1/4 0 - 0
PARA 04:00 FT
[4] Cerro Porteno
1 - 0
Olimpia Asuncion [2]
-1/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[5] Cartagines 1
0 - 1
Herediano [1]
+0 0 - 0
USAA 04:05 FT
[Dong-6] Orlando City
1 - 1
Nashville FC [Dong-2]