x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:15 FT
  Borneo FC (T)
1 - 2
PSS Sleman  
-1/4 0 - 1
GEOA 17:00 FT
[6] Samgurali Tskh.
0 - 0
Shukura [9]
-1/2 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[8] Noravank SC
0 - 1
Sevan FC [5]
+1/4 0 - 0
IDNA 18:15 FT
  Persita Tangerang (T)
0 - 3
PSM Makassar  
+0 0 - 1
ITB 18:30 FT
[4] Benevento
0 - 1
Brescia [3]
-1/2 0 - 0
NORB 19:00 FT
[16] Strommen
2 - 1
Ullensaker/Kisa [15]
+0 2 - 0
IRNA 19:30 FT
[4] Aluminium Arak
1 - 0
Persepolis [2]
+3/4 0 - 0
EU17VL 20:00 FT
  Hy Lạp U17
1 - 0
Pháp U17  
0 - 0
- 20:00 FT
  Moldova U17 (T)
0 - 1
Síp U17  
0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[1-5] Crystal Palace U23
1 - 2
Blackburn U23 [1-13]
0 - 0
SRBA 20:00 FT
[14] FK Novi Pazar
1 - 1
Radnik Surdulica [16]
-3/4 1 - 1
IDNA 20:30 FT
  Madura United FC (T)
1 - 2
Arema Indonesia  
+0 0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-1] Fulham U23
2 - 0
Middlesbrough U23 [2-13]
2 - 0
ITB 21:00 FT
[5] Monza
1 - 0
Alessandria [17]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Frosinone
2 - 1
Crotone [18]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[15] SPAL 1907
1 - 2
Perugia [9]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Reggina
0 - 1
Cittadella [12]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Ternana
1 - 2
Como [13]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Lecce
3 - 1
Cosenza [16]
-1 1/4 2 - 0
BDNB 21:00 FT
[16] SC Farense
2 - 2
Penafiel [6]
-1/2 1 - 2
ARMA 21:00 FT
[1] Ararat-Armenia
1 - 2
Pyunik [2]
-3/4 0 - 1
GEOA 21:00 FT
[5] Lokomotiv T
4 - 2
Samtredia [10]
-1 1/2 1 - 1
BHRA 21:30 FT
[6] Al Hadd
1 - 0
Budaiya (BHR) [10]
-1/4 1 - 0
IRNA 21:30 FT
[8] Foolad Khozestan
2 - 1
Mes Rafsanjan [6]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[3] Gol Gohar
1 - 1
Nassaji Mazandaran [12]
1 - 0
TBNB 22:00 FT
[22] Alcorcon
0 - 2
Ibiza-Eivissa [12]
+1/4 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[3] SK Dnipro-1
4 - 0
FC Mynai [14]
-1 3 - 0
RMNA 22:30 FT
[9] UTA Arad
0 - 2
Chindia Targoviste [10]
-1/2 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[9] Al Masry
0 - 0
Semouha Club [13]
+0 0 - 0
BULA 22:59 FT
[10] CSKA 1948 Sofia
2 - 3
Arda Kardzhali [8]
-1/4 0 - 2
GEOA 22:59 FT
[1] Dinamo Batumi
4 - 0
Saburtalo [4]
-1 1/4 2 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-2] Reggiana
2 - 0
Luchese [B-5]
-1 1/4 1 - 0
BDNB 23:30 FT
[18] Academica Coim
1 - 2
Nacional Madeira [8]
+0 0 - 1
ITB 00:00 FT
[20] Pordenone
2 - 2
Cremonese [8]
+1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[1] Pisa
1 - 1
Ascoli [6]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[14] Parma 1
1 - 0
Vicenza [19]
-3/4 1 - 0
BIHA 00:00 FT
[7] Zeljeznicar
0 - 3
Zrinjski [1]
+1/2 0 - 0
CROA 00:00 FT
[8] Istra 1961
2 - 1
Lok. Zagreb [6]
+1/4 1 - 1
ISRB 00:00 FT
[5] Hapoel Acre
1 - 0
H. Petah Tikva [12]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Hapoel Raanana
0 - 3
Bnei Yehuda [9]
0 - 0
- 00:00 FT
[11] Ahi Nazareth
4 - 2
Beitar TA Ramla [16]
-1/4 0 - 2
NORB 00:00 FT
[1] HamKam 1
2 - 1
Raufoss IL [11]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] FK Jerv
0 - 0
Grorud IL [13]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Ranheim IL
1 - 3
KFUM Oslo [5]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Sandnes Ulf
2 - 1
Fredrikstad [4]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[7] Asane Fotball
2 - 1
Bryne [10]
-1/4 1 - 1
SRBA 00:00 FT
[10] Proleter NS
0 - 1
FK Vojvodina [4]
+1/2 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[5] Pafos FC
2 - 0
PAEEK Kyrenia [11]
-1 1/4 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[6] Istanbul BB
2 - 1
Adana Demirspor [9]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Giresunspor
1 - 2
Antalyaspor [11]
-1/2 0 - 1
TNKB 00:00 FT
[15] Bursaspor
2 - 0
Keciorengucu [17]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[10] Adanaspor
1 - 0
Altinordu SK [18]
-1/2 0 - 0
BHRA 00:05 FT
[3] East Riffa
1 - 1
Al Khaldiya(BHR) [4]
+1/4 1 - 0
TBNB 00:15 FT
[3] Tenerife
4 - 0
Burgos CF [15]
-3/4 2 - 0
TBNA 00:30 FT
[6] Rayo Vallecano 2
0 - 0
Celta Vigo [13] 5
-1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[11] Ionikos
1 - 1
Volos NFC [8]
+0 0 - 0
UKRA 00:30 FT
[5] Vorskla
0 - 0
Chernomorets [13]
-3/4 0 - 0
DENB 00:30 FT
[7] HB Koge
2 - 0
AC Horsens [4]
+3/4 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[17] Verl
1 - 2
Osnabruck [5]
+1/2 0 - 2
TDA 01:00 FT
[12] Mjallby AIF
2 - 0
Hammarby [5]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Degerfors IF
0 - 1
Goteborg [8]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[13] Halmstads
1 - 0
AIK Solna [2]
+0 1 - 0
TDB 01:00 FT
[9] Eskilstuna City
0 - 2
Varnamo [1]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[14] GAIS
1 - 4
Norrby [5]
+1/4 0 - 3
DENA 01:00 FT
[9] Odense BK
0 - 0
Aarhus AGF [7]
-1/4 0 - 0
EGYA 01:00 FT
[18] Al Sharqiyah
2 - 3
Ghazl Al Mahalla [5]
+1/4 1 - 3
ISRA 01:15 FT
[10] Hapoel Nof HaGalil 1
1 - 0
Beitar Jerusalem [8]
+1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[5] Rapid Bucuresti (T)
0 - 0
FC U Craiova 1948 [14]
-1/4 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[2-4] Stoke City U23
2 - 0
Wolves U23 [2-6]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[1-12] Leicester City U23
2 - 1
West Ham U23 [1-1]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[2-11] Reading U23
0 - 3
Sunderland U23 [2-10]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[2-12] Nottingham Forest U23
2 - 2
West Brom U23 [2-2]
+0 2 - 0
- 02:00 FT
[2-14] Birmingham U23
1 - 2
Burnley U23 [2-9]
+1/4 1 - 0
BDNA 02:00 FT
[4] Braga
3 - 0
Portimonense [6]
-1 1 - 0
HLB 02:00 FT
[5] Ajax U21
3 - 0
Telstar [16]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[10] PSV Eindhoven U21
2 - 0
AZ Alkmaar U21 [12]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Helmond Sport 1
1 - 2
Almere City [19]
+1/2 1 - 2
NORB 02:00 FT
[2] Aalesund
3 - 2
Start Kristiansand [9]
-1 1/2 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[9] Real Santa Cruz 1
2 - 0
Real Tomayapo [12]
-3/4 2 - 0
CHIB 02:00 FT
[9] Iquique
2 - 2
Rangers Talca [11]
-1/4 1 - 1
SLOA 02:15 FT
[2] Maribor
2 - 0
Koper [1]
-3/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[9] Bologna 3
2 - 0
Cagliari [19] 1 2
-3/4 0 - 0
PHB 02:45 FT
[13] Valenciennes
1 - 2
Auxerre [3]
+0 0 - 0
IREA 02:45 FT
[2] St. Patrick's
2 - 2
Bohemians [5]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[3] Sligo Rovers
1 - 0
Longford Town [10]
-1 3/4 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[6] Wolves 1
2 - 1
Everton [14] 1
-1/4 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[20] Levante 4
0 - 3
Granada [16] 2
-1/4 0 - 2
ITA3 03:00 FT
[B-10] Gubbio
1 - 2
Siena [B-6]
+0 0 - 1
IREA 03:00 FT
[8] Finn Harps 1
0 - 0
Drogheda Utd [7]
-1/2 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[B-9] Almagro
0 - 0
CA Guemes [B-5]
-1/4 0 - 0
CHIB 03:00 FT
[4] San.Morning
1 - 0
U. San Felipe [15]
-1/4 0 - 0
CRCA 03:00 FT
[10] Guanacasteca
0 - 1
San Carlos [8]
+0 0 - 0
ARGB 04:00 FT
[A-4] San Martin Tucuman
1 - 0
Agropecuario AAC [A-5]
-1/2 0 - 0
CHIB 04:00 FT
[6] Deportes Santa Cruz
2 - 0
Barnechea [16]
-3/4 1 - 0
COLA 04:00 FT
[7] Junior Barranquilla
2 - 1
Deportivo Pasto [12]
-1 1 - 1
BDNA 04:15 FT
[16] Moreirense
1 - 1
Pacos Ferreira [12]
-1/4 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[24] Patronato Parana
2 - 0
Colon [8]
+0 2 - 0
ARGB 05:00 FT
[A-15] Deportivo Riestra (T)
0 - 0
Temperley [A-9]
+0 0 - 0
BRB 05:00 FT
[12] Cruzeiro/MG (T)
1 - 1
Vila Nova/GO [9]
-1/2 1 - 1
BRAA 06:00 FT
[14] Cuiaba/MT
1 - 0
Bragantino/SP [5]
-1/4 0 - 0
COLA 06:05 FT
  Atletico Huila
0 - 5
Deportivo Cali [4]
+1 0 - 3
CHIB 06:30 FT
[13] Cobreloa
0 - 2
Temuco [3]
-1/4 0 - 2
ECUA 07:00 FT
[8] Barcelona SC 1
1 - 3
9 de Octubre [3]
-3/4 1 - 1
ARGB 07:10 FT
[A-17] Nueva Chicago
2 - 4
Tigre [A-1]
+1 1 - 2
ARGA 07:15 FT
[22] C. Cordoba SdE
0 - 0
Aldosivi [19]
-3/4 0 - 0
BLVA 07:15 FT
[2] Inde. Petrolero
4 - 0
San Jose [16]
2 - 0
BRAA 07:30 FT
[4] Corinthians/SP
1 - 0
Chapecoense [20]
-1 1/4 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[10] CA Palmaflor (T)
0 - 1
Real Potosi [14]
-1 1/4 0 - 0
COLA 08:10 FT
  Dep.Quindio 1
1 - 1
Santa Fe [2]
+0 1 - 1
USAA 09:08 FT
[Tay-2] Seattle Sounders
1 - 1
LA Galaxy [Tay-8]
-3/4 0 - 1
ASI23VL 17:00 Hoãn
[G-3] Trung Quốc U23
-
Indonesia U23 [G-4]
-
- 17:00 Hoãn
[G-4] Indonesia U23
-
Brunei U23 [G-2]
-
COLB 04:00 Hoãn
[14] Bogota FC
-
Union Magdalena [2]
-
 
« 01 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo