x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[13] Blaublitz Akita
1 - 1
Zweigen Kan. [17]
1 - 1
NHAT3 11:00 FT
[2] Grulla Morioka
2 - 1
Fukushima Utd [5]
2 - 0
- 11:00 FT
[4] Kataller Toyama
0 - 1
Yokohama SCC [8]
0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[17] FC Kariya
1 - 2
MIO Biwako [12]
0 - 0
- 11:00 FT
[5] FC Osaka
1 - 0
Suzuka Point Getters [7]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Reinmeer Aomori 1
1 - 6
Iwaki FC [1]
1 - 2
- 11:00 FT
[15] Tokyo Musashino
0 - 1
Maruyasu Okazaki [14]
0 - 1
- 11:00 FT
[11] Veertien Mie
1 - 2
Matsue City [8]
0 - 1
- 11:00 FT
[6] TIAMO Hirakata
2 - 0
Verspah Oita [3]
1 - 0
- 11:00 FT
[2] Honda FC
1 - 0
Honda Lock [16]
0 - 0
NHATLC 11:05 FT
[A-8] Nagoya Grampus
2 - 0
Cerezo Osaka [A-5]
+0 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] JEF United Chiba
0 - 0
Renofa Yamaguchi [15]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[18] Omiya Ardija
1 - 2
Jubilo Iwata [1]
+1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[21] Ehime FC
0 - 1
Kyoto Sanga [2]
+1 0 - 1
- 12:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
1 - 0
Matsumoto Yama. [22]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[20] Giravanz Kita.
1 - 2
Sagamihara [19]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki
2 - 1
Mito Hollyhock [11]
-1/2 1 - 0
HQA 12:00 FT
[7] Incheon Utd
2 - 0
FC Seoul [11]
+1/2 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[12] Tokyo Verdy
0 - 0
Ventforet Kofu [3]
+1/2 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[3] Mokpo City
1 - 2
Cheongju FC [11]
-1 0 - 0
- 13:00 FT
[5] Gimhae City
3 - 0
Yangju FC [15]
-1 1/4 1 - 0
HQA 14:30 FT
[5] Suwon Bluewings
0 - 4
Jeonbuk H.Motor [1]
+1/2 0 - 1
KAZA 15:00 FT
[10] FK Taraz
1 - 2
Kaisar Kyzylorda [13]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[4] FK Kyzylzhar
3 - 2
Ordabasy [5]
+0 1 - 0
- 15:00 FT
[14] Zhetysu Taldykorgan
0 - 0
Kairat Almaty [3]
+1 1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[7] Shakhter Kar.
3 - 1
Atyrau [11]
-1/2 1 - 1
CZEU19 15:00 FT
  Banik Ostrava U19
1 - 0
C. Budejovice U19  
0 - 0
CZEB 15:15 FT
[12] MFK Vyskov
4 - 1
MFK Chrudim [15]
-1/4 2 - 0
HKGA 15:30 FT
[2] Kitchee
6 - 0
Hồng Kông U23 [7]
4 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Sparta Praha U19
1 - 1
Slavia Praha U19  
1 - 1
- 16:00 FT
  Hradec Kralove U19
1 - 0
Sigma Olomouc U19  
1 - 0
- 16:00 FT
  Opava U19
0 - 1
MFk Karvina U19  
0 - 0
- 16:00 FT
  Meteor Praha U19 1
1 - 4
Vik. Plzen U19  
0 - 1
NHATB 16:30 FT
[9] Ryukyu
0 - 0
Machida Zelvia [5]
+1/4 0 - 0
ASI23VL 17:00 FT
[I-2] Myanmar U23 (T)
1 - 0
Đài Loan U23 [I-3]
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[D-2] Kuwait U23 (T)
2 - 1
Arập Xêut U23 [D-3]
+1 0 - 1
- 17:00 FT
[D-1] Uzbekistan U23
6 - 0
Bangladesh U23 [D-4]
-2 3/4 4 - 0
BDNB 17:00 FT
[10] Leixoes
1 - 2
Benfica B [1]
+0 1 - 1
ESTA 17:00 FT
[3] Paide Linname.
4 - 0
TJK Legion [5]
-1 2 - 0
KAZA 17:00 FT
[6] Aktobe 1
1 - 5
Caspiy Aktau [8]
-1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[9] Akzhayik Oral
0 - 2
Tobol Kostanay [1]
+1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[2] Astana 1
1 - 1
Turan (KAZ) [12]
-2 1 - 0
LITA 17:00 FT
[10] Nevezis
0 - 3
Suduva [2]
+2 3/4 0 - 1
AUTB 17:00 FT
[5] Blau Weiss Linz
0 - 2
Floridsdorfer AC [3]
-3/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[9] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 0
Pohang Steelers [8]
+0 1 - 0
POLA 17:30 FT
[15] Nieciecza
4 - 3
Slask Wroclaw [6]
+1/4 1 - 1
TNKA 17:30 FT
[19] Kasimpasa
2 - 0
Malatyaspor [17]
-1/2 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[4] Bandirmaspor
2 - 0
Samsunspor [9]
-1/4 1 - 0
THAA 17:30 FT
[14] Suphanburi
2 - 4
Khonkaen Utd [12]
-1/4 0 - 4
POLB 17:40 FT
[17] GKS Jastrzebie
0 - 0
Katowice [14]
+1/4 0 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-3] Tottenham U23
1 - 0
Man Utd U23 [1-7]
0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[A-9] Phonix Lubeck
1 - 0
Heider SV [A-10]
-1 1/4 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[5] Lok.Leipzig
1 - 3
SV Lichtenberg [13]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[19] FC Eilenburg
3 - 0
Tasmania Berlin [16]
+0 0 - 0
NGA 18:00 FT
[9] Rubin Kazan
1 - 0
CSKA Moscow [7]
+1/2 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[16] FC Mariupol
2 - 3
Dinamo Kiev [1]
+2 1 - 2
THAA 18:00 FT
[16] Chiangmai
1 - 3
BG Pathum United [5]
+1 1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[15] Prachuap FC
1 - 2
Nakhon Ratch. [10]
-1/4 0 - 1
BULA 18:15 FT
[5] Slavia Sofia
1 - 0
Botev Vratsa [12]
-1 1 - 0
IDNA 18:15 FT
  Persib Bandung (T)
3 - 0
Persipura  
-3/4 2 - 0
ANHA 18:30 FT
[8] Leicester City 2
0 - 2
Arsenal [5]
+0 0 - 2
ANHB 18:30 FT
[1] Fulham 1
3 - 0
West Brom [4]
-1/2 2 - 0
DUB 18:30 FT
[10] Wer.Bremen
1 - 1
St. Pauli [1]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[14] Dynamo Dresden
0 - 1
Sandhausen [17]
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[16] Hannover 96
1 - 1
Erzgebirge Aue [15]
-3/4 1 - 1
ALBA 18:45 FT
[7] KF Laci
2 - 0
Skenderbeu [9]
1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-9] Chelsea U23
1 - 1
Everton U23 [1-10]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1-8] Liverpool U23
3 - 1
Derby County U23 [1-14]
-1/4 0 - 1
TBNA 19:00 FT
[17] Elche 1 2
1 - 2
Real Madrid [1]
+1 0 - 1
ITA3 19:00 FT
[C-1] Bari
2 - 1
Catanzaro [C-7]
-
DUC3 19:00 FT
[9] Munchen 1860
6 - 0
Freiburg II [11]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[12] Viktoria Berlin
2 - 1
B.Dortmund II [8]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Waldhof Man.
1 - 0
Saarbrucken [6]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Hallescher
2 - 1
Duisburg [18]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Ein.Braunschweig
1 - 2
Wehen [10]
-1/2 0 - 2
DUC4B 19:00 FT
[B-1] Oldenburg 1897
3 - 1
Hannover II [B-7]
-1 2 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[20] Rosenheim
1 - 0
Greuther Furth II [19]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] V. Aschaffenburg
0 - 1
Illertissen [4]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[16] Schalding Hein.
1 - 0
Wacker Burghausen [7]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[1] SpVgg Bayreuth
1 - 0
TSV 1896 Rain [18]
-2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] FC Pipinsried
0 - 1
Nurnberg II [14]
+0 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[12] Hoffenheim II
1 - 2
TSG Balingen [9]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[2] SSV Ulm
1 - 0
Giessen [16]
-1 3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Mainz II
1 - 0
TSV Schott Mainz [19]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Koblenz
2 - 2
Aalen [8]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Astoria Walldorf
3 - 1
Pirmasens [17]
+0 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
3 - 0
Sportfreunde Lotte  
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
4 - 0
Uerdingen  
1 - 0
- 19:00 FT
  Essen
2 - 1
A.Aachen  
-1 3/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Wuppertaler
0 - 0
Wiedenbruck  
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck 1
1 - 3
Bonner SC  
+0 1 - 2
- 19:00 FT
  SV Straelen
1 - 2
FC Koln II  
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Homberg 1
3 - 2
Lippstadt  
+0 2 - 1
- 19:00 FT
  RW Ahlen
3 - 1
M.gladbach II  
+0 1 - 1
AZEA 19:00 FT
[2] Zire IK
2 - 0
Keşla FK [7]
-1/2 2 - 0
MKDA 19:00 FT
[9] FK Skopje
0 - 0
Renova [4]
0 - 0
- 19:00 FT
[6] FC Struga
0 - 0
Academy Pandev [2]
0 - 0
- 19:00 FT
[11] Borec Veles
0 - 1
Rabotnicki [8]
0 - 0
- 19:00 FT
[12] Pelister
0 - 2
Makedonija [7]
0 - 2
- 19:00 FT
[3] Shkendija
1 - 1
Tikves Kavadarci [10]
1 - 0
SLOA 19:00 FT
[9] Tabor Sezana
0 - 1
NK Radomlje [10]
-1/2 0 - 0
DENB 19:00 FT
[10] Jammerbugt
0 - 5
Nykobing [6]
+1/2 0 - 1
THAA 19:00 FT
[9] Police Tero FC
3 - 2
Chiangrai Utd [7]
+1/4 1 - 0
ITA3 19:30 FT
[C-13] Latina
1 - 0
Fidelis Andria [C-17]
1 - 0
- 19:30 FT
[C-15] Paganese
2 - 1
Virtus Francavilla [C-8]
-
- 19:30 FT
[C-5] SS Monopoli
2 - 0
Monterosi FC [C-16]
-
- 19:30 FT
[B-20] Viterbese Calcio
2 - 2
Ancona [B-7]
+0 1 - 1
CZEB 19:30 FT
[8] SK Prostejov 1
1 - 1
SK Lisen [3]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[13] Pribram
0 - 1
Fotbal Trinec [14]
-1 0 - 1
AUTB 19:30 FT
[14] Dornbirn
1 - 2
Grazer AK [8]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[13] Austria Wien II
1 - 3
Kapfenberg [10]
-1/2 1 - 2
HUNA 19:45 FT
[5] Mezokovesdi SE
2 - 2
Ujpest [10]
-1/4 1 - 1
ASI23VL 19:50 FT
[E-1] UAE U23
2 - 0
Oman U23 [E-4]
-1/4 1 - 0
OMAA 19:50 FT
[13] Nizwa Club
0 - 0
Al Seeb [3]
0 - 0
- 19:55 FT
[5] Al Nahda (OMA)
4 - 1
Sohar Club (OMA) [10]
1 - 0
ANHL2 20:00 FT
[2] Northampton
3 - 0
Carlisle [22]
-1/4 1 - 0
ITA 20:00 FT
[4] Atalanta 1
2 - 2
Lazio [10] 3
-1/2 1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[B-4] SSV Jeddeloh
2 - 0
Hansa Luneburg [B-10]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[B-8] Oberneuland
1 - 3
Rehden [B-6]
+3/4 0 - 2
DUC4N 20:00 FT
[10] Hessen Kassel
1 - 1
Bahlinger [7]
+0 1 - 0
PHB 20:00 FT
[1] Toulouse
2 - 2
Guingamp [15]
-1 0 - 1
POLA 20:00 FT
[17] Warta Poznan 1
0 - 2
Lechia GD [3]
+1/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[8] Torpedo Zhodino
2 - 0
Slavia Mozyr [14]
1 - 0
CROA 20:00 FT
[10] Hrvatski Dragovoljac 1
1 - 1
Sibenik [7]
+3/4 1 - 1
ESTA 20:00 FT
[10] Vaprus Parnu
1 - 2
Tulevik Viljandi [7]
1 - 0
MLTA 20:00 FT
[2] Birkirkara
1 - 1
Hibernians Paola [1]
+0 1 - 0
CZEA 20:00 FT
[12] Zlin 1
2 - 0
C. Budejovice [9]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Teplice 1
1 - 2
Slovan Liberec [10]
+1/4 1 - 1
TNKA 20:00 FT
[3] Hatayspor
1 - 0
Besiktas [10]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Altay
1 - 1
Sivasspor [14]
-1/4 1 - 1
TNKB 20:00 FT
[16] Manisa FK
2 - 2
Boluspor [13]
-3/4 1 - 0
TDA 20:00 FT
[9] Varbergs BoIS
3 - 0
Ostersunds [16]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Sirius
2 - 3
Malmo [1]
+1 0 - 0
TDB 20:00 FT
[12] Vasteras
2 - 2
Orgryte [8]
-1/4 1 - 0
URUA 20:15 FT
[13] Boston River
1 - 0
CA River Plate (URU) [5]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[6] Union Berlin 1
2 - 5
Bayern Munich [1] 1
+1 1/2 1 - 3
- 20:30 FT
[17] A.Bielefeld 2
1 - 2
Mainz [9] 3
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[2] B.Dortmund 2
2 - 0
FC Koln [10] 3
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Freiburg
3 - 1
Greuther Furth [18] 2
-1 1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[3] B.Leverkusen 3
0 - 2
Wolfsburg [7] 1 2
-1/2 0 - 0
NGA 20:30 FT
[10] Spartak Moscow
1 - 1
Rostov [11]
-3/4 0 - 0
WALA 20:30 FT
[1] The New Saints
5 - 0
Cardiff Metropolitan [11]
-1 3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[10] Haverfordwest
1 - 0
Newtown AFC [3]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Penybont
1 - 0
Bala Town [5]
+1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Caernarfon Town
1 - 2
Barry Town [8]
-1/4 0 - 2
BULA 20:45 FT
[11] Lok. Sofia (T)
0 - 0
Botev Plovdiv [2]
+1/4 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Persik Kediri (T)
2 - 2
Persija Jakarta  
+1/4 2 - 1
EU17VL 21:00 FT
  Italia U17
2 - 0
Bắc Ireland U17  
0 - 0
ANHA 21:00 FT
[18] Burnley 1
3 - 1
Brentford [11] 1
+0 3 - 0
- 21:00 FT
[3] Liverpool 2
2 - 2
Brighton [7] 2
-1 3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[2] Man City 1 2
0 - 2
Crystal Palace [12] 3
-2 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Newcastle 3
0 - 3
Chelsea [1] 2
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Watford 2
0 - 1
Southampton [15] 2
+1/4 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[9] Swansea City
3 - 0
Peterborough Utd [23]
-1 3 - 0
- 21:00 FT
[19] Bristol City
2 - 1
Barnsley [24]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[20] Derby County
1 - 2
Blackburn Rovers [5]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Huddersfield
1 - 0
Millwall [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Hull City
0 - 1
Coventry [6]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Middlesbrough
0 - 2
Birmingham [14]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Preston North End
2 - 0
Luton Town [16]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[13] Sheffield Utd
0 - 1
Blackpool [11]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Stoke City
3 - 3
Cardiff City [22]
-3/4 2 - 0
ANHL1 21:00 FT
[1] Rotherham Utd
5 - 1
Sunderland [8]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[18] Lincoln
1 - 1
Shrewsbury [19]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Fleetwood Town
3 - 3
Wycombe [3]
+1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[16] Cambridge Utd
1 - 0
Wimbledon [17]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Crewe Alexandra
1 - 4
Milton Keynes Dons [5]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Charlton Athletic
4 - 0
Doncaster Rovers [23]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[11] Cheltenham
2 - 2
Sheffield Wed. [6]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Gillingham
0 - 0
Accrington [14]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Oxford Utd
3 - 1
Morecambe [20]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Plymouth Argyle
2 - 1
Ipswich [13]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Portsmouth
1 - 0
Bolton [12]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Wigan
2 - 0
Burton Albion [10]
-3/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[7] Harrogate Town
0 - 1
Bristol Rovers [16]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Salford City
1 - 2
Exeter City [3]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Newport
5 - 0
Stevenage [21]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[19] Crawley Town 1
1 - 4
Port Vale [5]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Sutton Utd
0 - 1
Walsall [14]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Bradford City
1 - 1
Forest Green [1]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Colchester Utd
2 - 1
Scunthorpe Utd [24]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Leyton Orient
5 - 0
Hartlepool [17]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[15] Mansfield
2 - 0
Tranmere Rovers [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[23] Oldham
1 - 3
Swindon [4]
+1/4 0 - 1
TBNB 21:00 FT
[14] Huesca
1 - 1
Amorebieta [21]
-3/4 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[8] St. Mirren
0 - 1
Dundee [9]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Aberdeen
2 - 1
Hearts [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Celtic
0 - 0
Livingston [11]
-2 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Dundee Utd
0 - 1
St. Johnstone [10]
+0 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[9] Greenock Morton
1 - 1
Hamilton [8]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Partick Thistle
0 - 0
Inverness C.T. [3]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Arbroath
4 - 2
Dunfermline [6]
-1/2 2 - 2
- 21:00 FT
[1] Raith Rovers
2 - 1
Ayr Utd [7]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Kilmarnock
4 - 0
Queen of South [10]
-3/4 1 - 0
SCO2 21:00 FT
[1] Cove Rangers
3 - 3
Queen's Park [4]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[10] East Fife
2 - 1
Dumbarton [7]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Clyde
1 - 3
Falkirk [5]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Alloa Athletic
2 - 1
Airdrieonians [3]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Peterhead
0 - 0
Montrose [2]
+1/4 0 - 0
NIRA 21:00 FT
[1] Cliftonville
2 - 1
Glenavon [9]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Linfield
3 - 0
Dungannon Swi. [10]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Coleraine
2 - 0
Portadown FC [11]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Warrenpoint Town 1
2 - 4
Crusaders Belfast [5]
+1 1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[7] Ballymena Utd
0 - 3
Larne [4]
+3/4 0 - 2
NORA 21:00 FT
[6] Kristiansund
1 - 1
Tromso [12]
-1/4 1 - 1
SRBA 21:00 FT
[8] Radnicki Nis
2 - 0
Mladost Lucani [12]
-1 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[10] Doxa Katokopia
2 - 2
Apoel FC [6]
+3/4 2 - 1
UKRA 21:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
4 - 1
Desna Chernigiv [6]
-2 2 - 1
ARGB 21:00 FT
[A-10] Atletico Atlanta
1 - 0
Estudiantes BsAs [A-11]
+1/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
[2] USM Alger
4 - 0
RC Arbaa [15]
4 - 0
- 21:00 FT
[12] MC Oran
2 - 4
Paradou AC [1]
-3/4 0 - 1
TBNA 21:15 FT
[4] Sevilla 2
2 - 0
Osasuna [10] 2
-1 1 - 0
BIA 21:15 FT
[4] Charleroi
3 - 0
Eupen [8]
-3/4 0 - 0
QATA 21:15 FT
[2] Al Duhail SC
2 - 1
Qatar SC [7]
-1 1/4 1 - 1
- 21:15 FT
[9] Shamal
4 - 0
Al Khor [12]
+0 1 - 0
ANHL2 21:30 FT
[20] Barrow
1 - 2
Rochdale [13]
+0 0 - 1
HLA 21:30 FT
[3] PSV Eindhoven
5 - 2
Twente [7]
-1 1/4 2 - 2
HLB 21:30 FT
[2] SBV Excelsior 1
3 - 4
Eindhoven [7]
-3/4 1 - 2
AZEA 21:30 FT
[1] Karabakh Agdam
4 - 0
Neftchi Baku [4]
-3/4 3 - 0
ISRA 21:30 FT
[12] HIK Shmona
1 - 3
Maccabi TA [7]
1 - 1
IRNA 21:30 FT
[13] Sanat Naft
0 - 2
Fajr Sepasi [11]
0 - 1
- 21:30 FT
[16] Padideh Khorasan
0 - 1
Naft M. Soleyman [14]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[5] Esteghlal Tehran
1 - 0
Tractor SC [10]
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Sepahan
1 - 0
Havadar SC [15]
0 - 0
KSAA 21:40 FT
[8] Al Ettifaq
0 - 1
Dhamak [3]
-1/2 0 - 0
ALBA 21:45 FT
[3] Vllaznia Shkoder
0 - 2
KF Tirana [1]
-1/4 0 - 1
PHA 22:00 FT
[19] Metz
1 - 1
Saint Etienne [20]
+0 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[3] Sarajevo 1
1 - 1
Rudar Prijedor [10]
-1 1/4 1 - 1
HUNA 22:00 FT
[12] MTK Budapest
1 - 1
Debreceni [9]
-1/4 1 - 0
MLTA 22:00 FT
[7] Valletta
5 - 3
Santa Lucia FC [10]
-1/4 3 - 1
SLOA 22:00 FT
[4] O.Ljubljana
1 - 1
NK Bravo [3]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[4] Austria Klagenfurt
3 - 3
Admira [10]
2 - 2
- 22:00 FT
[5] SV Ried
2 - 2
RB Salzburg [1]
+2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] SCR Altach 1
0 - 2
Hartberg [7]
+0 0 - 1
CHIB 22:00 FT
[2] Dep. Copiapo 1
1 - 1
CD Magallanes [7]
-1/4 1 - 0
CROA 22:05 FT
[5] HNK Gorica
0 - 2
Dinamo Zagreb [3]
+3/4 0 - 2
KSAA 22:05 FT
[14] Al Taawon (KSA)
2 - 0
Abha [11]
-3/4 1 - 0
OMAA 22:15 FT
[9] Al Suwaiq
1 - 2
Nasr Salalah [1]
0 - 1
ITA3 22:30 FT
[C-9] Taranto
2 - 1
Potenza SC [C-18]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[C-11] AZ Picerno
1 - 1
Foggia [C-3]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[C-4] Turris Neapolis
2 - 1
Juve Stabia [C-10]
-
ARMA 22:30 FT
[6] Urartu
1 - 1
Ararat Y [3]
+0 0 - 0
POLA 22:30 FT
[9] Gornik Zabrze
0 - 0
Zaglebie Lubin [14]
-1/2 0 - 0
TDA 22:30 FT
[11] Hacken 1
1 - 4
Kalmar [6]
-1/4 0 - 3
EGYA 22:30 FT
[8] Ittihad Alexandria
3 - 2
Future FC [10]
1 - 1
ITA 22:59 FT
[11] Verona 4
2 - 1
Juventus [7] 3
+1/2 2 - 0
BDNA 22:59 FT
[1] Porto
4 - 1
Boavista [11]
-2 2 - 1
NGA 22:59 FT
[4] Krasnodar
0 - 1
Krylya Sovetov [6]
-1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Nizhny Nov
1 - 2
Lok. Moscow [5]
+1/2 1 - 1
POLB 22:59 FT
[12] Resovia (T)
1 - 0
Widzew Lodz [2]
+1/4 1 - 0
BULA 22:59 FT
[3] Cherno More 1
1 - 0
Levski Sofia [8]
-1/2 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[9] Tammeka Tartu 1
1 - 0
Kuressaare [6]
0 - 0
ISRA 22:59 FT
[14] Hapoel Jerusalem
1 - 0
Maccabi P.Tikva [13]
+3/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[1] Zalgiris
2 - 1
Hegelmann Litauen [5]
-1 1/4 1 - 1
NORA 22:59 FT
[5] Rosenborg
1 - 3
Lillestrom [4]
-1 1 - 0
RMNA 22:59 FT
[4] Universitatea Craiova
5 - 2
Mioveni [12]
-1 1/2 3 - 2
SVKA 22:59 FT
[3] Ruzomberok
3 - 1
Sered [8]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[7] Zemplin Michalovce
0 - 2
FK Pohronie [12]
-3/4 0 - 2
- 22:59 FT
[11] Liptovsky Mikulas
1 - 0
Dunajska Stred [4]
+1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[5] MSK Zilina
4 - 1
Zlate Moravce [10]
-1 1/2 2 - 0
CZEA 22:59 FT
[8] Sigma Olomouc
0 - 3
Slovacko [4]
+1/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[9] AEL Limassol
0 - 1
Aris Limassol [3]
-3/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[2] Konyaspor
2 - 1
Fenerbahce [4]
+1/4 2 - 0
TSA 22:59 FT
[8] St. Gallen
3 - 1
Young Boys [4]
+1 1 - 0
TSB 22:59 FT
[3] Schaffhausen
3 - 3
Wil 1900 [8]
-1 2 - 1
- 22:59 FT
[9] Yverdon
1 - 0
Thun [4]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] SC Kriens
1 - 0
Stade L. Ouchy [7]
+1/2 1 - 0
TNKB 23:00 FT
[3] Eyupspor
2 - 0
Ankaragucu [2]
-1/4 0 - 0
TBNB 23:15 FT
[17] Lugo
1 - 1
Sporting Gijon [13]
+1/4 0 - 0
ASI23VL 23:30 FT
[E-3] Ấn Độ U23 (T)
0 - 0
Kyrgyzstan U23 [E-2]
0 - 0
ANHA 23:30 FT
[9] Tottenham 2
0 - 3
Man Utd [10] 3
+1/4 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[11] Valencia 2
2 - 0
Villarreal [12] 4
+0 1 - 0
DUA 23:30 FT
[12] Ein.Frankfurt 1
1 - 1
Leipzig [8] 1
+3/4 0 - 1
BIA 23:30 FT
[13] Standard Liege
1 - 1
Kortrijk [9]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[18] Beerschot-Wilrijk
3 - 0
RFC Seraing [14]
+0 1 - 0
GREA 23:30 FT
[12] Panetolikos
1 - 2
Olympiakos [1]
+1 1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[4] PAOK
4 - 1
Apollon Smirnis [13]
-1 3/4 1 - 1
UKRA 23:30 FT
[15] Inhulets Petrove
0 - 0
Veres Rivne [8]
-1/4 0 - 0
QATA 23:30 FT
[3] Al Arabi (QAT)
2 - 1
Al Rayyan [8]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[1] Al Sadd
4 - 1
Ahli Doha [10]
-2 3/4 1 - 0
HLA 23:45 FT
[14] Heracles Almelo
0 - 0
Ajax [1]
+1 3/4 0 - 0
KSAA 23:50 FT
[5] Al Feiha
1 - 1
Al Nasr (KSA) [7]
+3/4 0 - 1
PHB 00:00 FT
[11] Nimes
1 - 2
Niort [9]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Rodez
3 - 0