x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQC 14:30 FT
  Shenzhen FC (T)
0 - 0
Sh. Shenhua  
+1/4 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Zenit U21
2 - 1
Krasnodar U21  
-1/2 1 - 1
- 16:00 FT
  FK Sochi U21 1
0 - 2
Lok. Moscow U21  
+1 0 - 2
- 16:00 FT
  Khimki U21
3 - 3
Chertanovo U21  
+1/4 2 - 2
- 16:00 FT
  Akademiya Konoplev U21
2 - 2
Kryliya Sov. U21  
+3/4 1 - 1
- 16:00 FT
  Nizhny Nov U21
0 - 0
Ufa U21  
0 - 0
AUSQSL 16:45 FT
  Peninsula Power
0 - 1
Queensland Lion  
+0 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Changwon City
1 - 1
Cheonan City [1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Pyeongtaek FC
1 - 0
GimPo Citizen [2]
+3/4 0 - 0
EU17VL 18:00 FT
  Pháp U17 (T)
1 - 1
Síp U17  
1 - 0
IDNA 18:15 FT
  Barito Putera (T)
1 - 1
Persela Lamon  
-1/4 1 - 1
TQC 18:30 FT
  Shanghai Port (T)
0 - 0
Dalian Yifang  
-1 3/4 0 - 0
EU17VL 19:00 FT
  Hy Lạp U17
0 - 0
Moldova U17  
0 - 0
ASI23VL 19:00 FT
[G-1] Australia U23 (T)
1 - 0
Indonesia U23 [G-4]
-1 3/4 1 - 0
NGAU21 19:00 FT
  Akhmat Gr. U21
1 - 1
ORS 5 U21  
-1 1 - 0
- 19:00 FT
  Din. Moscow U21
5 - 2
Rubin Kazan U21  
-3/4 1 - 1
MKDA 19:00 FT
[1] Shkupi
5 - 0
Bregalnica Stip [5]
3 - 0
NGAU21 19:30 FT
  Spartak Mos. U21
4 - 1
Ural U21  
-2 1 - 0
- 20:00 FT
  Strogino Moscow U21
1 - 1
CSKA Mos. U21  
+3/4 0 - 0
ISRB 20:00 FT
[7] INR HaSharon
1 - 1
Hapoel R. Gan [13]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Sektzia Nes Tziona
2 - 0
Maccabi Bnei Raina [3]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Hapoel Afula
1 - 0
Hapoel Kfar Saba [2]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Kafr Qasim
3 - 1
AS Ashdod [8]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[6] Hapoel Umm Al Fahm
2 - 2
HR Letzion [10]
+0 0 - 1
NORB 20:00 FT
[13] Grorud IL
4 - 2
Bryne [10]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[5] KFUM Oslo
2 - 4
Aalesund [2]
+3/4 2 - 1
UZBC 20:15 FT
  Sogdiana Jizzakh
0 - 1
Nasaf Qarshi  
-1/4 0 - 0
NGAU21 20:30 FT
  Rostov U21
4 - 0
Arsenal Tula U21  
-1/2 1 - 0
ALGA 21:00 FT
[14] ASO Chlef
0 - 1
O Medea [4]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] CR Belouizdad
1 - 1
CS Constantine [3]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] JS Kabylie
0 - 0
ES Setif [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[18] NC Magra
0 - 0
MC Alger [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] RC Relizane
2 - 1
WA Tlemcen [16] 1
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[6] US Biskra
2 - 1
JS Saoura [9]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] HB Chelghoum Laid
0 - 1
Hussein Dey [5]
0 - 0
UAEA 21:15 FT
[12] Al Dhafra 1
1 - 3
Al Wahda(UAE) [2]
+1 0 - 2
LITA 22:00 FT
[6] FK Riteriai
0 - 0
Banga [9]
-1 1/4 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[2] Spartak Trnava
2 - 1
Senica [9]
-1 1/4 2 - 0
CZEB 22:00 FT
[1] Brno
2 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [4]
1 - 1
KSAA 22:05 FT
[6] Al Raed
1 - 0
Al Baten [13]
-1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[1] Zenit
4 - 1
Din. Moscow [2]
-1 1 - 0
POLA 22:59 FT
[12] Cracovia Krakow
1 - 2
Radomiak Radom [5]
-1/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[16] Stomil Olsztyn
0 - 1
Skra Czestochowa [8]
-1/4 0 - 1
NORB 22:59 FT
[11] Raufoss IL
0 - 4
Ranheim IL [12]
-1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[9] Start Kristiansand
3 - 2
Strommen [16]
-1 1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[4] Fredrikstad
2 - 3
Asane Fotball [7]
-1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[14] Stjordals Blink
2 - 2
FK Jerv [3]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[8] Sandnes Ulf
0 - 2
Sogndal [6]
+0 0 - 1
CZEB 22:59 FT
[11] Usti & Labem
2 - 2
Taborsko [9]
-1/4 1 - 1
CYPA 22:59 FT
[7] Omonia Nicosia
0 - 1
Anorthosis [8]
-1/2 0 - 1
DUB 23:30 FT
[2] Darmstadt
2 - 0
Nurnberg [7]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[8] Heidenheim
1 - 0
Schalke 04 [6]
+0 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[12] Horn
0 - 2
Wacker Innsbruck [7]
+1 1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[2] Liefering
1 - 1
Vorwarts Steyr [16]
-2 1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[6] SV Lafnitz
4 - 2
Rapid Wien II [11]
-1/2 3 - 1
UAEA 23:30 FT
[7] Khorfakkan
2 - 0
Ajman [8]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[4] Al Shabab (UAE)
1 - 1
Al Ain [1]
+0 1 - 1
KSAA 23:50 FT
[9] Al Ahli (KSA)
1 - 1
Al Hilal [4]
+3/4 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[13] Vik.Koln
1 - 0
Magdeburg [1]
+1/4 1 - 0
DUC4B 00:00 FT
[A-1] Weiche Flensburg
0 - 0
Holstein Kiel II [A-2]
-3/4 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[2] Bayern Munich II
3 - 2
Augsburg II [9]
-1 3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[8] Unterhaching
1 - 0
TSV Aubstadt [5]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[6] VSG Altglienicke 1
1 - 3
Hertha Berlin II [12]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Berlin AK 07
3 - 0
C. Leipzig [11]
-1 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Preussen Munster
3 - 0
Schalke 04 II  
-1 3/4 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[12] Chaves
0 - 0
Trofense [13]
-1/2 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[1] Trabzonspor
2 - 1
Rizespor [20]
-1 1/4 1 - 1
DENB 00:00 FT
[2] Lyngby
0 - 0
Helsingor [1]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Hobro I.K.
2 - 6
Esbjerg FB [8]
+0 0 - 3
RMNA 00:30 FT
[6] Botosani
0 - 2
Farul Constanta [8]
+0 0 - 1
ALBA 00:45 FT
[5] Dinamo Tirana
0 - 1
Kukesi [2]
+0 0 - 1
HUNA 00:45 FT
[4] MOL Fehervar FC
2 - 1
Paksi [6]
-1/2 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-8] Newcastle U23
2 - 2
Norwich City U23 [2-5]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[1-11] Leeds Utd U23
2 - 4
Arsenal U23 [1-2]
-1/4 2 - 1
HLB 01:00 FT
[4] Emmen
1 - 0
VVV Venlo [14]
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Volendam 1
4 - 2
Dordrecht 90 [20]
-2 1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[6] De Graafschap
1 - 0
ADO Den Haag [3]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Den Bosch
2 - 1
Utrecht U21 [15]
-1/4 2 - 0
BIB 01:00 FT
[8] Excelsior Virton
0 - 2
RE Mouscron [6]
-1/4 0 - 1
NORB 01:00 FT
[15] Ullensaker/Kisa
0 - 0
HamKam [1]
+1 0 - 0
DUA 01:30 FT
[5] Hoffenheim 2
2 - 0
Hertha Berlin [14] 1
-3/4 2 - 0
POLA 01:30 FT
[10] Stal Mielec
0 - 0
Lech Poznan [1]
+1 1/4 0 - 0
POLB 01:30 FT
[4] Korona Kielce
2 - 1
Odra Opole [10]
-3/4 2 - 1
IREA 01:30 FT
[10] Longford Town
1 - 4
St. Patrick's [2]
+1 1/4 0 - 2
TSB 01:30 FT
[2] Vaduz
2 - 1
Aarau [6]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[5] Neuchatel Xamax
1 - 1
Winterthur [1]
+0 1 - 1
CHIA 01:30 FT
[17] San. Wanderers
1 - 1
Palestino [8]
+1/4 1 - 1
ANHB 01:45 FT
[3] QPR 2
1 - 1
Nottingham Forest [17] 1
-1/4 1 - 0
NIRA 01:45 FT
[8] Carrick Rangers
0 - 2
Glentoran [3]
+1 0 - 1
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
1 - 1
Bohemians [5]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Dundalk
1 - 0
Waterford Utd [9]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Shamrock Rovers
3 - 0
Finn Harps [8]
-1 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[3] Sligo Rovers
2 - 0
Drogheda Utd [7]
-1/2 0 - 0
IREB 01:45 FT
[6] Cork City
3 - 0
Galway [2]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 1
UC Dublin [3]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Cabinteely
0 - 2
Treaty United [4]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Athlone
1 - 2
Cobh Ramblers [8]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
5 - 2
Bray Wanderers [5]
+1 1 - 2
WALA 01:45 FT
[6] Connah's QN
4 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-2 1/2 2 - 0
TBNB 02:00 FT
[20] Real Sociedad B (T)
0 - 1
Las Palmas [6]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[1] Almeria
1 - 0
Leganes [16]
-3/4 1 - 0
PHA 02:00 FT
[1] PSG 1
2 - 1
Lille [12] 5
-1 1/2 0 - 1
WALA 02:00 FT
[9] Aberystwyth
2 - 2
Flint Town Utd [2]
+1/2 0 - 1
BDNA 02:15 FT
[9] Arouca 1
2 - 0
Tondela [10]
-1/4 1 - 0
ANHU23 02:30 FT
[1-6] Brighton U23
1 - 1
Man City U23 [1-4]
+1/2 0 - 1
BIA 03:00 FT
[16] Oostende 1
2 - 4
KV Mechelen [5]
+1/4 0 - 2
PERA 03:00 FT
[6] Cienciano (T)
1 - 1
Alianza Lima [1]
-1/4 1 - 0
URUA 03:00 FT
[12] CA Rentistas
1 - 2
Sportivo Cerrito [9]
-1/4 0 - 0
CHIA 03:50 FT
[10] La Serena
2 - 2
Huachipato [16]
+1/4 2 - 0
ARGA 05:00 FT
[15] Racing Club
1 - 2
Defensa YJ [3]
+0 0 - 0
BRB 05:00 FT
[13] Operario/PR
2 - 1
Avai/SC [4]
+0 0 - 0
URUA 05:00 FT
[11] Wanderers
1 - 0
Liverpool P. (URU) [4]
+0 0 - 0
USW 06:07 FT
[8] Orlando Pride Nữ
0 - 1
Chicago RS Nữ [4]
0 - 0
ARGB 07:00 FT
[B-15] Atletico Rafaela
2 - 0
All Boys [B-12]
-1/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[6] Delfin SC 1
0 - 2
Catolica Quito [4]
+0 0 - 1
MEXA 07:00 FT
[14] Necaxa
2 - 1
Mazatlan FC [13]
-3/4 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[B-18] Ramon Santamarina
2 - 0
Deportivo Moron [B-4]
+1/4 0 - 0
ARGA 07:15 FT
[16] Argentinos Jun.
0 - 1
Lanus [7]
+0 0 - 1
BRB 07:30 FT
[11] Vasco DG/RJ
1 - 3
CSA/AL [5]
-1/2 1 - 1
MEXA 09:00 FT
[16] Juarez
0 - 2
Puebla [7]
-1/4 0 - 0
KSAA 21:40 Hoãn
[12] Al Fateh
-
Al Faisaly (KSA) [10]
-
IREB 02:45 Hoãn
[6] Cork City
-
Shelbourne [1]
-
 
« 29 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo