x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[A-4] Shaanxi Changan (T)
0 - 0
Chengdu Better City [B-2]
+1 1/4 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Rubin Kazan U21
0 - 1
Kryliya Sov. U21  
0 - 0
TQB 18:35 FT
[C-3] Guizhou FC (T)
1 - 2
Zibo Cuju [A-5]
+0 0 - 1
- 18:35 FT
[C-4] Shenyang Urban (T)
3 - 3
Nanjing Fengfan [B-5]
-1/4 2 - 0
- 18:35 FT
[A-3] Sichuan Jiuniu (T)
1 - 0
Beijing BIT [C-6]
-1 0 - 0
EUW17VL 19:00 FT
[7-4] Bắc Ireland U17 Nữ
1 - 3
Iceland U17 Nữ [7-2]
1 - 1
- 19:00 FT
[7-3] Serbia U17 Nữ
1 - 2
T.B.Nha U17 Nữ [7-1]
0 - 1
ITA3 19:30 FT
[C-12] Catania 1
3 - 4
Turris Neapolis [C-4]
-1/2 1 - 2
EUW17VL 20:00 FT
[10-1] Ukraina U17 Nữ (T)
7 - 0
Moldova U17 Nữ [10-4]
1 - 0
- 21:00 FT
[13-3] Albania U17 Nữ 2
3 - 3
Azerbaijan U17 Nữ [13-2]
3 - 2
SRBA 21:30 FT
[9] Radnicki Nis 1
1 - 1
FK Metalac GM [13]
-1/4 0 - 1
EUW17VL 22:00 FT
[12-2] T.N.Kỳ U17 Nữ
2 - 2
Romania U17 Nữ [12-1]
0 - 2
JORA 22:00 FT
[3] Al Salt
1 - 1
Sahab [9]
-1 0 - 0
FINA 22:30 FT
[10] Haka
2 - 0
HIFK [6]
+0 1 - 0
KSAA 22:30 FT
[7] Al Raed
0 - 2
Dhamak [2]
-1/2 0 - 0
BHRA 22:30 FT
[9] Muharraq
0 - 1
Al Khaldiya(BHR) [2]
0 - 0
KSAA 22:35 FT
[14] Abha 2
1 - 3
Al Nasr (KSA) [4]
+3/4 0 - 2
EUW17VL 22:59 FT
[10-2] Estonia U17 Nữ
5 - 0
North Macedonia U17 Nữ [10-3]
4 - 0
- 22:59 FT
[8-4] Georgia U17 Nữ (T)
0 - 8
Belarus U17 Nữ [8-2]
0 - 4
- 22:59 FT
[8-3] Luxembourg U17 Nữ
2 - 4
Kosovo U17 Nữ [8-1]
1 - 2
C2 23:45 FT
[D-4] Antwerpen
0 - 1
Ein.Frankfurt [D-2]
+1/2 0 - 0
- 23:45 FT
[C-1] Legia Wars.
1 - 0
Leicester City [C-4]
+1 1 - 0
- 23:45 FT
[B-4] Sturm Graz
1 - 4
PSV Eindhoven [B-1]
+3/4 0 - 1
- 23:45 FT
[D-3] Fenerbahce
0 - 3
Olympiakos [D-1]
-1/4 0 - 1
- 23:45 FT
[A-1] Lyon
3 - 0
Brondby [A-3]
-2 0 - 0
- 23:45 FT
[C-3] Napoli 1
2 - 3
Spartak Moscow [C-2]
-2 1 - 0
- 23:45 FT
[A-2] Sparta Praha
1 - 0
Rangers [A-4]
+0 1 - 0
- 23:45 FT
[B-3] Real Sociedad
1 - 1
Monaco [B-2]
-1/2 0 - 1
C3 23:45 FT
[B-2] Gent
2 - 0
Anorthosis [B-4]
-1 1/2 1 - 0
- 23:45 FT
[A-2] Lask (T)
1 - 1
Maccabi TA [A-1]
-1/4 1 - 0
- 23:45 FT
[B-1] FK Partizan
2 - 0
Flora Tallinn [B-3]
-2 2 - 0
- 23:45 FT
[A-4] Alashkert (T) 1
2 - 4
Helsinki [A-3]
+1/4 1 - 1
- 23:45 FT
[D-4] CFR Cluj
1 - 1
Randers [D-3]
-1/4 0 - 1
- 23:45 FT
[C-4] Zorya
0 - 3
Roma [C-1]
+1 1/2 0 - 1
- 23:45 FT
[D-1] AZ Alkmaar
1 - 0
Jablonec [D-2]
-1 3/4 0 - 0
- 23:45 FT
[C-3] Cska Sofia (T)
0 - 0
Bodo Glimt [C-2]
+0 0 - 0
WCFS 00:00 FT
[C-1] B.D.Nha Futsal (T)
1 - 1
Kazakhstan Futsal [A-1]
-1/2 0 - 0
TS 45': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-3
TDB 00:00 FT
[11] Eskilstuna City
1 - 1
Osters [8]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Brage
3 - 0
Vasalunds [16]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[1] Varnamo
3 - 2
Vasteras [10]
-3/4 3 - 1
KSAA 00:20 FT
[10] Hazm
1 - 1
Al Hilal [6]
+1 1/4 0 - 0
- 00:20 FT
[13] Al Ettifaq
0 - 0
Al Fateh [8]
-1/4 0 - 0
JORA 00:30 FT
[10] Jalil Club
2 - 1
Buqaa Amman [12]
2 - 1
- 00:30 FT
[8] Al Aqaba SC 1
2 - 0
Ma'an SC [11]
-1/4 2 - 0
C2 02:00 FT
[F-3] Ludogorets 1
0 - 1
Crvena Zvezda [F-1]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[H-3] Genk 1
0 - 3
Dinamo Zagreb [H-2]
-1/2 0 - 2
- 02:00 FT
[G-3] Ferencvaros
1 - 3
Real Betis [G-2]
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[F-2] Braga
3 - 1
Midtjylland [F-4]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[G-4] Celtic
0 - 4
B.Leverkusen [G-1]
+1/2 0 - 2
- 02:00 FT
[E-2] Lazio
2 - 0
Lok. Moscow [E-4]
-1 1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[E-3] Marseille
0 - 0
Galatasaray [E-1]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[H-1] West Ham Utd
2 - 0
Rapid Wien [H-4]
-2 1 - 0
C3 02:00 FT
[H-4] Omonia Nicosia
1 - 4
Karabakh Agdam [H-1]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[F-1] Kobenhavn
3 - 1
Lincoln Red Imps [F-4]
-3 2 - 1
- 02:00 FT
[E-3] Union Berlin (T)
3 - 0
Maccabi Haifa [E-4]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[H-2] Basel
4 - 2
Kairat Almaty [H-3]
-1 3 - 0
- 02:00 FT
[E-1] Feyenoord
2 - 1
Slavia Praha [E-2]
-1 2 - 0
- 02:00 FT
[F-2] PAOK
1 - 1
Slo. Bratislava [F-3]
-1 1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[G-1] Tottenham
5 - 1
Mura [G-4]
-2 3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[G-3] Vitesse Arnhem
1 - 2
Rennes [G-2]
+1/4 1 - 0
GHQG 02:00 FT
  Ai Cập
2 - 0
Liberia  
-2 1/4 0 - 0
ITA3 02:00 FT
[C-9] Avellino
0 - 0
Catanzaro [C-2]
-1/4 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[14] Curico Unido
1 - 0
Cobresal [10]
-1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[C-5] Mineros Guayana
1 - 1
Caracas [C-1]
+1/2 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[1] Colo Colo
0 - 1
Nublense [11]
-1 1/4 0 - 1
CHIB 05:00 FT
[9] Rangers Talca
1 - 0
CCDA Fernandez Vial [10]
0 - 0
VENA 05:15 FT
[C-4] Metropolitano (T)
1 - 2
Monagas [C-2]
-1/4 0 - 2
USB 06:00 FT
[A-7] New York RB II
3 - 3
Loudoun United [A-8]
-3/4 1 - 2
CHIA 07:00 FT
[3] Audax Italiano (T)
2 - 0
U. Espanola [5]
-1/4 1 - 0
USB 07:00 FT
[A-5] Hartford Athletic
1 - 2
Ch.Independence [A-2]
+1/4 0 - 1
SUD 07:30 FT
[D-1] Atletico/PR
2 - 0
CA Penarol [E-1]
-1/2 1 - 0
BRB 07:30 FT
[10] Sampaio Correa/MA
1 - 1
Remo/PA [12]
+0 1 - 0
VENA 07:30 FT
[A-2] Dep.Lara (T)
1 - 3
Puerto Cabello [A-6]
-1/2 1 - 2
COLA 07:40 FT
[12] Deportivo Pasto
0 - 1
Once Caldas [15]
-1/4 0 - 1
MEXB 07:50 FT
[10] Leones Negros UdeG
2 - 1
Morelia [3]
+1/4 0 - 1
- 09:06 FT
[9] Sonora
2 - 1
Pumas Tabasco [6]
-1/4 2 - 1
 
« 30 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo