x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:00 FT
[A-1] Meizhou Hakka (T)
4 - 1
Jiangxi Liansheng [B-6]
-2 3/4 4 - 0
IDNA 15:15 FT
  Persipura (T)
0 - 1
Arema Indonesia  
+1/4 0 - 1
C1U19 16:00 FT
[H-3] Zenit U19
3 - 2
Malmo U19 [H-4]
-3/4 1 - 1
EUW17VL 16:00 FT
[9-1] Croatia U17 Nữ
2 - 0
Lithuania U17 Nữ [9-2]
1 - 0
- 16:00 FT
[9-3] Kazakhstan U17 Nữ (T)
2 - 1
Armenia U17 Nữ [9-4]
1 - 0
NGB 16:00 FT
[4] SKA-Khabarovsk
1 - 0
Volgar Astrakhan [19]
-3/4 0 - 0
AUSC 17:00 FT
  ECU Joondalup
0 - 3
Adelaide Olympic  
0 - 0
NHATA 17:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
3 - 1
Vissel Kobe [3]
-1 0 - 1
HQA 17:00 FT
[8] Gangwon
1 - 0
Pohang Steelers [7]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[11] Western Spirit
2 - 2
The Gap [10]
-1/4 1 - 1
C1U19 18:00 FT
[F-2] Atalanta U19
3 - 0
Young Boys U19 [F-4]
-3/4 2 - 0
NGB 18:00 FT
[14] Olim. Dolgiye Prudy
1 - 0
Metallurg Lipetsk [17]
-3/4 0 - 0
IDNA 18:15 FT
  PSIS Semarang (T)
0 - 0
Madura United FC  
+1/4 0 - 0
GEOA 18:30 FT
[9] Shukura (T)
1 - 1
FC Telavi [7]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[10] Samtredia
0 - 2
Saburtalo [3]
+1 0 - 2
- 18:30 FT
[6] Samgurali Tskh.
0 - 0
Torpedo Kut. [8]
-1/2 0 - 0
TQB 18:35 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
3 - 0
Suzhou Dongwu [C-5]
-1 3/4 1 - 0
C1U19 19:00 FT
[F-3] Man Utd U19
1 - 4
Villarreal U19 [F-1]
-3/4 0 - 4
- 19:00 FT
[G-2] RB Salzburg U19
3 - 1
Lille U19 [G-3]
-1 1/4 1 - 0
NGB 19:00 FT
[9] Spartak Moscow B
3 - 1
Tom Tomsk [11]
-1/2 0 - 0
ARMA 19:30 FT
[4] Sevan FC 1
0 - 0
Ararat-Armenia [1]
+3/4 0 - 0
EU17VL 20:00 FT
  Séc U17 (T)
2 - 2
Thụy Điển U17  
1 - 1
AFCWVL 20:00 FT
[B-1] Việt Nam Nữ
7 - 0
Tajikistan Nữ [B-2]
2 - 0
NGB 20:00 FT
[15] Krasnodar B
1 - 1
Rotor Volgograd [12]
+1/4 1 - 1
POLC 20:00 FT
  GKS Belchatow
0 - 5
Arka Gdynia  
+1 1/4 0 - 3
IDNA 20:30 FT
  Bhayangkara (T)
2 - 0
Persik Kediri  
-1 1 - 0
- 20:45 FT
  PSS Sleman (T)
1 - 3
Persebaya Surabaya  
+1/4 0 - 2
C1U19 21:00 FT
[G-4] Wolfsburg U19
1 - 1
Sevilla U19 [G-1]
1 - 0
- 21:00 FT
[H-1] Juventus U19
3 - 1
Chelsea U19 [H-2]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[E-4] Bayern Munich U19
0 - 4
Dinamo Kiev U19 [E-1]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[E-2] Benfica U19
4 - 0
Barcelona U19 [E-3]
-1/4 1 - 0
EUW17VL 21:00 FT
[2-3] Slovenia U17 Nữ (T)
1 - 1
Séc U17 Nữ [2-2]
0 - 0
NGB 21:00 FT
[20] Kuban
0 - 1
FK Orenburg [1]
+1 0 - 1
POLC 21:00 FT
  Resovia 1
1 - 2
Widzew Lodz  
+1/4 0 - 1
NORB 21:00 FT
[13] Grorud IL
3 - 2
Ranheim IL [7]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[16] Strommen
1 - 1
KFUM Oslo [5]
+1/4 0 - 0
GEOA 21:30 FT
[5] Lokomotiv T
2 - 2
Dinamo Tbilisi [2]
+1/4 0 - 0
UAEA 21:45 FT
[6] Al Nasr (UAE) 1
2 - 2
Baniyas [10]
0 - 0
- 21:45 FT
[4] Ajman
1 - 0
Al Sharjah [3]
0 - 0
NGB 22:00 FT
[8] Akron Togliatti
4 - 1
Yenisey [16]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Alania Vla (T)
1 - 0
Fakel [6]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Tekstilshchik Ivanov
3 - 2
Baltika [13]
+3/4 1 - 0
POLA 22:00 FT
[3] Rakow Czestochowa
2 - 2
Radomiak Radom [12]
-3/4 1 - 1
SLOA 22:00 FT
[1] Koper
4 - 2
Domzale [7]
-1/2 2 - 0
CYPC 22:00 FT
  Doxa Katokopia
5 - 1
Akritas  
-2 2 - 1
- 22:00 FT
  Aris Limassol
2 - 2
EN Paralimni  
-1 3/4 2 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 2-4
- 22:00 FT
  Ahironas
0 - 4
Ethnikos Achnas  
+2 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[C-5] Taranto
0 - 0
Monterosi FC [C-13]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[A-11] Juventus U23
0 - 1
Giana Erminio [A-14]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-18] Virtus Verona
2 - 2
Pro Vercelli [A-7]
+0 2 - 1
- 22:30 FT
[C-17] Messina
0 - 2
Bari [C-1]
+1/4 0 - 1
NGB 22:30 FT
[7] Veles Moscow
0 - 0
Kamaz [10]
-3/4 0 - 0
ARMA 22:30 FT
[6] Urartu
0 - 1
FC Noah [5]
-1/4 0 - 0
ITA3 22:59 FT
[C-14] Latina
0 - 1
Juve Stabia [C-8]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A-3] Alto Adige
2 - 0
AC Renate [A-4]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C-11] Paganese
1 - 0
Vibonese [C-19]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-18] Fidelis Andria
0 - 3
Foggia [C-7]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[B-10] SS Monopoli
2 - 0
AZ Picerno [C-15]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[C-16] Potenza SC
0 - 1
Virtus Francavilla [C-6]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[A-5] Lecco
3 - 0
Aurora Pro Patria [A-17]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A-20] Pro Sesto
0 - 1
Triestina [A-10]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[C-3] Palermo 1
3 - 1
Campobasso [C-10]
-3/4 2 - 0
NGB 22:59 FT
[2] Torpedo Moscow
1 - 1
Neftekhimik Nizh [5]
-3/4 1 - 0
NORB 22:59 FT
[9] Raufoss IL
1 - 3
Start Kristiansand [10]
-1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[2] FK Jerv
2 - 2
Aalesund [3]
+1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[14] Stjordals Blink
3 - 0
Fredrikstad [4]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Bryne
2 - 0
Ullensaker/Kisa [15]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Asane Fotball
1 - 0
Sogndal [6]
+1/4 1 - 0
DENC 23:15 FT
  FA 2000
0 - 3
Hvidovre IF  
+1 3/4 0 - 1
DUC4BA 23:30 FT
[10] Heimstetten
2 - 0
Greuther Furth II [19]
-1/2 2 - 0
GEOA 23:30 FT
[4] Dila Gori
2 - 2
Dinamo Batumi [1]
+1/2 1 - 1
LATA 23:40 FT
[2] Riga FC
1 - 1
Rigas Futbola Skola [1]
+1/4 0 - 1
C1 23:45 FT
[F-1] Atalanta 1
1 - 0
Young Boys [F-2] 1
-1 1/4 0 - 0
- 23:45 FT
[H-2] Zenit
4 - 0
Malmo [H-4] 1 2
-1 1/4 1 - 0
WCFS 00:00 FT
[D-1] Brazil Futsal (T)
1 - 2
Argentina Futsal [F-1]
-1/2 1 - 2
DUC4N 00:00 FT
[13] FSV Frankfurt
4 - 0
TSG Balingen [18]
-3/4 0 - 0
NORA 00:00 FT
[15] Stabaek
0 - 0
Stromsgodset [8]
+1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[6] Norrby
2 - 2
Helsingborg [3]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[13] GAIS
2 - 1
Orgryte [9]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[12] Akropolis IF
1 - 1
Jonkopings [7]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[15] Falkenbergs
2 - 1
Landskrona [4]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[2] GIF Sundsvall
2 - 0
Trelleborgs [5]
-1/4 1 - 0
UAEA 00:00 FT
[9] Khorfakkan
2 - 1
Emirates Club [14]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[1] Al Ain
1 - 1
Al Wahda(UAE) [8]
-3/4 0 - 0
POLC 00:45 FT
  Stomil Olsztyn 1
1 - 0
Sandecja  
+0 0 - 0
NORB 01:00 FT
[1] HamKam
3 - 1
Sandnes Ulf [11]
-1 1/4 1 - 1
SCOB 01:05 FT
[2] Raith Rovers
1 - 1
Dunfermline [10]
-1/4 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[A-8] AC Trento 2
2 - 2
Mantova [A-13]
-1/4 2 - 1
- 01:30 FT
[A-1] Padova
2 - 1
Fiorenzuola [A-15]
-1 1/4 0 - 1
ANHB 01:45 FT
[24] Peterborough Utd
0 - 0
Bournemouth [1]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[23] Barnsley
1 - 3
Nottingham Forest [17]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[14] Derby County
1 - 0
Reading [7]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Fulham
3 - 1
Swansea City [20]
-1 1/4 3 - 1
- 01:45 FT
[10] Luton Town
5 - 0
Coventry [4]
+0 4 - 0
- 01:45 FT
[15] Millwall
1 - 0
Bristol City [11]
-1/2 0 - 0
C1 02:00 FT
[G-1] RB Salzburg 2
2 - 1
Lille [G-4] 5
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[E-2] Benfica 4
3 - 0
Barcelona [E-4] 1 5
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[H-1] Juventus 1
1 - 0
Chelsea [H-3] 3
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[F-3] Man Utd 3
2 - 1
Villarreal [F-4] 4
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[E-1] Bayern Munich 1
5 - 0
Dinamo Kiev [E-3] 1
-2 3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[G-3] Wolfsburg 1 7
1 - 1
Sevilla [G-2] 3
+1/4 0 - 0
ITA3 02:00 FT
[A-9] US Seregno
5 - 0
Pergolettese [A-19]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[A-2] Albinoleffe
0 - 1
Feralpisalo [A-6]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A-12] Piacenza
1 - 0
Legnano [A-16]
-1/4 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[17] San. Wanderers
2 - 1
Univ. de Chile [7]
+1/2 2 - 0
- 04:30 FT
[6] Antofagasta
1 - 3
U. La Calera [4]
+0 1 - 2
BRB 05:00 FT
[20] Brasil Pelotas/RS
0 - 2
Brusque FC/SC [13]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[6] Guarani/SP 1
1 - 1
Cruzeiro/MG [11]
-1/4 0 - 1
MEXA 05:00 FT
[8] San Luis
0 - 3
Tigres UANL [5]
-1/4 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[17] Oaxaca
0 - 1
CD Tapatio [14]
-1/2 0 - 1
SUD 05:15 FT
[F-1] Libertad (T)
1 - 3
Bragantino/SP [G-1]
+0 0 - 1
USAA 06:00 FT
[Dong-5] Atlanta United
1 - 0
Inter Miami [Dong-11]
-1 0 - 0
- 06:00 FT
[Dong-13] Toronto
3 - 2
Cincinnati [Dong-14]
-1/2 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-6] D.C. Utd
3 - 1
Minnesota Utd [Tay-7]
-3/4 2 - 1
- 06:30 FT
[Dong-9] New York RB
1 - 1
Philadelphia Union [Dong-3]
-1/4 1 - 1
- 06:30 FT
[Dong-7] Montreal Impact
1 - 4
New England [Dong-1]
+1/4 1 - 3
USB 06:30 FT
[B-7] Atlanta United II
1 - 1
Louisville City [B-2]
+3/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[2] Univ. Catolica
4 - 0
Melipilla [16]
-1 1/2 1 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire (T)
2 - 0
New York City [Dong-8]
+1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[Tay-12] Dallas 1
1 - 3
Sporting Kansas [Tay-2]
-1/4 0 - 1
MEXB 07:05 FT
[15] Cancun FC
1 - 1
Tampico Madero [7]
-1/4 1 - 0
ARGC 07:10 FT
  Temperley (T)
1 - 2
Talleres Cordoba  
+3/4 0 - 1
LIB 07:30 FT
[C-1] Barcelona SC
0 - 2
Flamengo/RJ [G-1]
+1/2 0 - 1
BRB 07:30 FT
[8] CSA/AL
2 - 1
Ponte Preta/SP [16]
-1/2 1 - 1
- 07:30 FT
[18] Vitoria/BA 1
0 - 0
Botafogo/RJ [2]
+1/4 0 - 0
USAA 07:30 FT
[Dong-2] Nashville FC
2 - 2
Orlando City [Dong-4]
-3/4 1 - 0
USB 07:30 FT
[B-5] OKC Energy
1 - 1
Indy Eleven [B-6]
-1/4 0 - 1
USAA 08:00 FT
[Tay-3] Colorado Rapids
3 - 0
Austin FC [Tay-13]
-1 1/4 1 - 0
- 08:00 FT
[Tay-11] Houston Dynamo
0 - 0
Vancouver WC [Tay-9]
-3/4 0 - 0
USB 08:00 FT
[C-5] New Mexico United
2 - 0
Rio Grande Valley [C-6]
-1/2 1 - 0
- 08:00 FT
[C-1] El Paso Locomotive
1 - 0
Real Monarchs [C-7]
-1 3/4 0 - 0
USAA 08:30 FT
[Tay-5] Real Salt Lake
2 - 1
LA Galaxy [Tay-6]
-1/4 1 - 0
MEXB 09:05 FT
[16] Mineros de Zac.
1 - 4
Dorados [1]
-1/4 1 - 2
MEXA 09:15 FT
[16] Queretaro
1 - 0
Chivas Guad. [14]
+1/4 0 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-8] Los Angeles FC
1 - 2
Portland Timbers [Tay-4]
-3/4 0 - 1
- 09:30 FT
[Tay-10] San Jose EQ
1 - 3
Seattle Sounders [Tay-1]
+0 0 - 2
USB 09:30 FT
[D-4] LA Galaxy II
3 - 0
Phoenix FC [D-1]
+1 0 - 0
EU17VL 21:00 Hoãn
  Latvia U17
-
Lithuania U17  
-
LATA 21:00 Hoãn
[3] Valmiera / BSS
-
FK Liepaja [4]
-
EUW17VL 00:00 Hoãn
[2-1] Hà Lan U17 Nữ
-
Scotland U17 Nữ [2-4]
-
LATA 00:00 Hoãn
[1] Rigas Futbola Skola
-
Spartaks Jurmala [5]
-
 
« 29 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo