x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[11] MIO Biwako
3 - 1
FC Osaka [7]
1 - 0
IDNA 15:15 FT
  Persela Lamon (T)
1 - 0
Persiraja Banda Aceh  
-1/2 1 - 0
CZEU19 15:30 FT
  Vik. Plzen U19
3 - 1
Pribram U19  
1 - 0
- 16:00 FT
  Sigma Olomouc U19
2 - 1
Banik Ostrava U19  
-3/4 1 - 0
AUSQSL 16:45 FT
  Gold Coast Utd
3 - 3
Peninsula Power  
+1 1/4 2 - 2
C1U19 17:00 FT
[D-3] Shakhtar Donetsk U19
0 - 1
Inter Milan U19 [D-2]
+1/4 0 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Brno U19
5 - 1
Meteor Praha U19  
-1 3/4 2 - 0
- 17:30 FT
  Mlada Boleslav U19
2 - 2
Zlin U19  
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Slavia Praha U19
2 - 0
Pardubice U19  
2 - 0
- 18:00 FT
  Slovacko U19
0 - 1
Hradec Kralove U19  
+1/2 0 - 1
IDNA 18:15 FT
  Borneo FC (T)
1 - 1
Bali United Pusam  
+1/4 0 - 0
C1U19 19:00 FT
[A-4] Leipzig U19
1 - 4
Club Brugge U19 [A-2]
+0 1 - 1
ARMA 19:00 FT
[8] Noravank SC (T)
1 - 0
Van Yerevan [7]
+1/4 1 - 0
C1U19 19:30 FT
[C-1] Ajax U19
3 - 1
Besiktas U19 [C-4]
-2 1 - 0
- 19:30 FT
[B-4] AC Milan U19
1 - 1
Atletico Madrid U19 [B-3]
-1/4 1 - 1
ITA3 19:30 FT
[B-13] Virtus Entella
3 - 3
US Olbia [B-15]
-1/2 3 - 1
C1U19 20:30 FT
[C-2] B.Dortmund U19
0 - 0
Sporting Lisbon U19 [C-3]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[B-1] Porto U19
1 - 1
Liverpool U19 [B-2]
-1/2 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Persija Jakarta (T)
1 - 1
Persita Tangerang  
-3/4 1 - 1
C1U19 21:00 FT
[A-3] PSG U19
1 - 1
Man City U19 [A-1]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[D-1] Real Madrid U19
4 - 1
Sheriff Tiraspol U19 [D-4]
1 - 0
POLC 21:00 FT
  Skra Czestochowa
0 - 3
Lech Poznan  
+1 3/4 0 - 1
UAEA 21:45 FT
[13] Al Dhafra
1 - 1
Ittihad Kalba [11]
+1/4 0 - 1
- 21:45 FT
[2] Al Jazira
1 - 0
Al Oruba (UAE) [12]
-2 1/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-21] Viterbese Calcio
1 - 1
Pesaro [B-11]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-16] Montevarchi
0 - 3
Siena [B-4]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[B-12] Luchese
2 - 1
Teramo [B-17]
+1/4 1 - 1
POLC 22:59 FT
  Gornik Polkowice
1 - 2
Gornik Leczna  
+1/4 1 - 0
DUC4N 23:30 FT
[14] Koblenz
2 - 2
Astoria Walldorf [15]
-1/4 0 - 1
C1 23:45 FT
[C-1] Ajax
2 - 0
Besiktas [C-3] 2
-2 3/4 2 - 0
- 23:45 FT
[D-4] Shakhtar Donetsk 1
0 - 0
Inter Milan [D-3] 1
+3/4 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[8] Augsburg II
2 - 6
SpVgg Bayreuth [1]
+1/2 0 - 3
- 00:00 FT
[4] Schweinfurt
3 - 6
Bayern Munich II [2]
+1/4 1 - 2
DUC4N 00:00 FT
[12] Stuttgart II
1 - 2
Aalen [9]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[8] Hoffenheim II
2 - 0
Hessen Kassel [11]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1] SSV Ulm
0 - 2
Mainz II [2]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Homburg 1
1 - 0
Bahlinger [7]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Elversberg 1
1 - 0
Pirmasens [16]
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[10] Sonnenhof
1 - 1
Giessen [17]
-1 0 - 0
UAEA 00:00 FT
[7] Al Wasl
1 - 0
Al Shabab (UAE) [5]
+3/4 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Wiedenbruck
2 - 0
FC Koln II  
+1/4 1 - 0
POLC 00:30 FT
  KSZO 1929
1 - 2
GKS Tychy  
+3/4 1 - 1
ANHFLT 01:00 FT
[N.A-1] Carlisle
2 - 0
Everton U21 [N.A-2]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[N.B-2] Oldham
2 - 3
Leeds Utd U21 [N.B-3]
-1/4 0 - 1
DUC4N 01:15 FT
[5] Offenbach
0 - 1
TSV Schott Mainz [19]
-2 0 - 0
ANHFLT 01:30 FT
[S.A-3] Colchester Utd
1 - 0
West Ham U21 [S.A-2]
+0 1 - 0
ANHB 01:45 FT
[21] Cardiff City
0 - 4
West Brom [2]
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Huddersfield
3 - 2
Blackburn Rovers [9]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[22] Hull City 1
1 - 1
Blackpool [16]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[12] Middlesbrough
2 - 0
Sheffield Utd [13]
+1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[18] Preston North End
1 - 1
Stoke City [5]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[8] QPR
2 - 0
Birmingham [19]
-1/4 1 - 0
ANHL1 01:45 FT
[4] Rotherham Utd
3 - 0
Wimbledon [17]
-1 2 - 0
- 01:45 FT
[21] Shrewsbury
1 - 2
Wycombe [2]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[16] Morecambe
2 - 0
Lincoln [13]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Milton Keynes Dons
3 - 3
Fleetwood Town [19]
-3/4 2 - 2
- 01:45 FT
[18] Cambridge Utd
0 - 2
Gillingham [20]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[8] Burton Albion
2 - 1
Portsmouth [12]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[22] Charlton Athletic
1 - 4
Bolton [10]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[15] Ipswich
6 - 0
Doncaster Rovers [24]
-3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[9] Oxford Utd
5 - 1
Accrington [11]
-1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[1] Plymouth Argyle
1 - 1
Crewe Alexandra [23]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[5] Sunderland
5 - 0
Cheltenham [14]
-1 3 - 0
- 01:45 FT
[3] Wigan
1 - 2
Sheffield Wed. [7]
-1/4 0 - 1
NIRA 01:45 FT
[5] Glentoran
0 - 3
Linfield [3]
-1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[8] Glenavon
0 - 1
Larne [2]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Ballymena Utd
4 - 3
Dungannon Swi. [9]
-1 0 - 2
C1 02:00 FT
[A-4] Leipzig
1 - 2
Club Brugge [A-2] 2
-1 1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[C-2] B.Dortmund 2
1 - 0
Sporting Lisbon [C-4] 2
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[B-4] AC Milan 1 6
1 - 2
Atletico Madrid [B-2] 1
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[B-3] Porto
1 - 5
Liverpool [B-1]
+3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[A-1] PSG 1
2 - 0
Man City [A-3] 2
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[D-2] Real Madrid 3
1 - 2
Sheriff Tiraspol [D-1] 4
-2 1/2 0 - 1
ITA3 02:00 FT
[B-20] Pistoiese
0 - 4
Ancona [B-1]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[B-19] US Fermana
2 - 0
Grosseto [B-18]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[B-7] Imolese Calcio
4 - 1
Pontedera [B-14]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[B-2] Reggiana
3 - 0
Carrarese [B-9]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[B-8] Gubbio
2 - 2
Pescara [B-5]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[B-3] Cesena
1 - 2
Modena [B-6]
+0 1 - 1
BRB 02:00 FT
[4] Avai/SC
2 - 0
Londrina/PR [17]
-3/4 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[9] La Serena
0 - 2
Everton CD [8]
0 - 1
COLB 03:00 FT
[13] Boca Juniors Cali
1 - 0
Tigres(COL) [11]
0 - 0
CHIB 04:30 FT
[7] Deportes Santa Cruz
0 - 1
U. San Felipe [13]
-3/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[9] Nautico/PE
1 - 3
CRB/AL [5]
+0 0 - 2
CHIB 05:00 FT
[8] San Marcos A.
0 - 0
Coquimbo Unido [1]
+2 1/4 0 - 0
MEXA 05:00 FT
[15] Necaxa
3 - 0
Club Tijuana [18]
-1/2 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[11] Tepatitlan FC 2
1 - 1
Raya2 [5]
-3/4 0 - 0
CHIA 07:00 FT
[13] O Higgins
2 - 0
Huachipato [15]
1 - 0
MEXA 07:00 FT
[9] Mazatlan FC
3 - 1
Juarez [13]
-1/4 2 - 0
MEXB 07:05 FT
[13] Correcaminos
1 - 0
Celaya [4]
+0 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[B-11] All Boys 1
2 - 0
Def.Belgrano [B-8]
-1/4 2 - 0
LIB 07:30 FT
[H-1] Atl. Mineiro/MG
1 - 1
Palmeiras/SP [A-1]
-3/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[14] Vila Nova/GO
2 - 1
Operario/PR [15]
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[1] Coritiba/PR
1 - 1
Confianca/SE [19]
-1 0 - 1
COLB 07:40 FT
[9] Real Cartagena
2 - 1
Llaneros FC [12]
+0 2 - 0
MEXA 09:00 FT
[2] Atlas
0 - 1
Puebla [12]
-3/4 0 - 1
- 09:05 FT
[11] Pachuca
1 - 1
Club America [1]
+0 1 - 1
KSAA 01:25 Hoãn
[12] Al Tai
-
Al Nasr (KSA) [4]
-
 
« 28 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo