x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 14:00 FT
  Akademiya Konoplev U21
1 - 0
Ural U21  
-1/4 0 - 0
TQB 15:30 FT
[C-1] Wuhan Three T.
2 - 0
Nantong Zhiyun [B-1]
-1 1 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Lok. Moscow U21
4 - 0
Khimki U21  
-1 3/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
4 - 1
Ufa U21  
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
  ORS 5 U21
0 - 2
Chertanovo U21  
0 - 0
NHATA 17:00 FT
[17] Shonan Bellmare
0 - 1
Yokohama FM [2]
+3/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[11] Changwon City
0 - 0
Gyeongju KHNP [6]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[9] Hwaseong FC
1 - 1
Paju Citizen [8]
+0 0 - 1
SAFF 18:00 FT
[5] Sri Lanka (T) 1
0 - 1
Bangladesh [4]
+1 3/4 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Akhmat Gr. U21
1 - 0
Krasnodar U21  
+1 0 - 0
- 18:00 FT
  CSKA Mos. U21
0 - 1
Nizhny Nov U21  
-2 1/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[6] Chonburi 2
2 - 3
Chiangrai Utd [3]
-1/4 2 - 1
UZBA 18:00 FT
[9] Kokand-1912
4 - 2
Pakhtakor [1]
+1 1/4 2 - 0
TQB 18:35 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan (T) 1
0 - 5
Beijing Sport Univ [B-4]
+1/4 0 - 4
- 18:35 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T)
2 - 5
Kunshan FC [B-3]
+1/4 0 - 3
ANHU23 19:00 FT
[1-8] Crystal Palace U23
4 - 3
Tottenham U23 [1-7]
3 - 1
NGAU21 19:00 FT
  FK Sochi U21
1 - 3
Rostov U21  
+3/4 0 - 1
MDVA 19:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
4 - 1
FC Floresti [8]
0 - 1
NGAU21 20:00 FT
  Spartak Mos. U21 1
2 - 3
Din. Moscow U21  
-1/4 0 - 3
ISRB 20:00 FT
[1] Hapoel Kfar Saba
1 - 1
Maccabi Bnei Raina [11]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Hapoel Afula
0 - 1
Beitar TA Ramla [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Kafr Qasim
3 - 2
Bnei Yehuda [13]
+1/4 3 - 1
- 20:00 FT
[4] Hapoel Umm Al Fahm 1
4 - 3
Hapoel Acre [5]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[3] AS Ashdod
2 - 1
HR Letzion [7]
-1/4 0 - 0
SRBA 20:00 FT
[10] FK Radnicki 1923
0 - 2
FK Kolubara [12]
-1/4 0 - 0
UZBA 20:15 FT
[10] Metallurg Bekabad
1 - 2
Lok. Tashkent [6]
+0 1 - 0
QATA 20:35 FT
[9] Sailiya
0 - 0
Al Khor [12]
0 - 0
CZEB 21:00 FT
[7] Dukla Praha
0 - 1
SK Prostejov [3]
-1 0 - 1
BLRA 21:30 FT
[9] Neman Grodno
0 - 1
Rukh Brest [5]
+1/2 0 - 1
BULA 21:30 FT
[2] Botev Plovdiv
3 - 1
CSKA 1948 Sofia [12]
-1/4 2 - 0
ANHU23 22:00 FT
[2-14] Southampton U23
1 - 1
Stoke City U23 [2-9]
1 - 1
DUC4DB 22:00 FT
[11] Ger.Halberstadt
0 - 0
E.Cottbus [8]
+1 1/4 0 - 0
LITA 22:00 FT
[6] FK Riteriai
0 - 0
Kauno Zalgiris [3]
0 - 0
MDVA 22:00 FT
[1] Petrocub
6 - 1
Dinamo-Auto [6]
3 - 1
MNEA 22:00 FT
[8] FK Jerezo
1 - 0
Iskra Danilo [4]
1 - 0
RMNA 22:00 FT
[12] Mioveni
0 - 0
Arges Pitesti [9]
+0 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[4] Dunajska Stred
4 - 2
Zlate Moravce [11]
-1 1/4 2 - 0
CZEB 22:00 FT
[1] Brno
2 - 1
Sparta Praha B [2]
-1 1/4 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[10] PAEEK Kyrenia (T)
1 - 3
AEL Limassol [5]
+1 1 - 0
JORA 22:00 FT
[2] Wihdat
0 - 0
Sheikh Hussein [5]
-1 1/2 0 - 0
KSAA 22:20 FT
[5] Al Shabab (KSA)
2 - 1
Al Feiha [3]
2 - 1
- 22:25 FT
[9] Al Faisaly (KSA)
2 - 2
Al Baten [15]
0 - 1
AZEA 22:30 FT
[4] Zire IK
1 - 0
Sumqayit [5]
-1/4 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  OTP 1
2 - 4
JS Hercules  
+1/4 1 - 2
PERA 22:30 FT
[11] Ayacucho FC (T)
3 - 2
Carlos A. Mannucci [7]
-1/4 1 - 2
SAFF 22:59 FT
[2] Nepal
1 - 0
Maldives [3]
0 - 0
POLA 22:59 FT
[7] Zaglebie Lubin
0 - 1
Jagiellonia [6]
-1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[2] Miedz Legnica
4 - 2
Podbeskidzie [8]
2 - 1
CROA 22:59 FT
[8] Sibenik
1 - 2
HNK Gorica [5]
+1/4 0 - 2
CZEB 22:59 FT
[10] Jihlava
3 - 1
Taborsko [8]
-1/4 2 - 0
QATA 23:15 FT
[3] Al Arabi (QAT)
0 - 4
Al Sadd [1]
0 - 0
DUB 23:30 FT
[18] Erzgebirge Aue 1
1 - 1
Hamburger [6]
+1 1 - 0
- 23:30 FT
[9] Wer.Bremen
3 - 0
Heidenheim [8]
-1/2 0 - 0
DUC4DB 23:30 FT
[19] Meuselwitz
0 - 4
Lok.Leipzig [3]
+1/2 0 - 3
BLRA 23:30 FT
[3] Dinamo Minsk
1 - 2
Shakhter Soligo. [1]
-1/4 0 - 2
UKRA 23:30 FT
[16] FC Mariupol
0 - 2
Rukh Vynnyky [10]
+0 0 - 2
AUTB 23:30 FT
[5] SKU Amstetten
3 - 0
Kapfenberg [13]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[16] Vorwarts Steyr
2 - 5
Rapid Wien II [11]
+1/4 1 - 2
- 23:30 FT
[12] Austria Wien II
1 - 3
Horn [9]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[14] LASK Juniors
1 - 3
St.Polten [10]
+1/2 0 - 1
DENB 23:30 FT
[5] Fredericia
0 - 2
Lyngby [2]
+0 0 - 1
BULA 23:45 FT
[6] Beroe
1 - 0
Lok. Plovdiv [10]
-1/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[3] Saarbrucken
2 - 2
Ein.Braunschweig [4]
-1/4 1 - 0
DUC4B 00:00 FT
[A-3] Weiche Flensburg
0 - 0
Drochtersen/Assel [A-5]
-1 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[4] Buchbach
2 - 0
Schalding Hein. [17]
-3/4 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[6] Babelsberg
1 - 2
Berlin AK 07 [1]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Berliner FC Dynamo
1 - 1
Optik Rathenow [18]
-2 1 - 1
DUC4T 00:00 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 1
FC Koln II  
+1 0 - 1
PH3 00:00 FT
[2] Bourg Peronnas
2 - 0
Stade Briochin [13]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Orleans
4 - 0
FC Bastia-Borgo [18]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[4] Concarneau
1 - 0
Creteil [17]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Chambly
4 - 2
Avranches [11]
+0 1 - 2
- 00:00 FT
[10] Red Star 93
4 - 2
SO Cholet [7]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[14] Boulogne
0 - 0
Le Mans [8]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Stade Lavallois
1 - 2
Chateauroux [9]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Sedan
1 - 0
Sete [16]
-1/2 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[2] Apollon Limassol
1 - 4
AEK Larnaka [1]
-1/2 0 - 2
TNKA 00:00 FT
[15] Antalyaspor
1 - 2
Adana Demirspor [10]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[7] Fatih Karagumruk
3 - 1
Istanbul BB [14]
+0 3 - 0
TNKB 00:00 FT
[12] Altinordu SK
1 - 0
Menemen Bld [10]
-1/2 1 - 0
TDA 00:00 FT
[5] Elfsborg
1 - 0
Goteborg [14]
-1 1 - 0
DENA 00:00 FT
[6] Odense BK
6 - 0
Vejle [12]
-3/4 4 - 0
DENB 00:00 FT
[12] Hobro I.K.
5 - 0
Fremad Amager [10]
+0 3 - 0
KSAA 00:20 FT
[1] Al Ittihad (KSA)
2 - 0
Al Ahli (KSA) [11]
0 - 0
DUC4B 00:30 FT
[A-6] Lubeck
2 - 2
Phonix Lubeck [A-8]
-1 2 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Rodinghausen
1 - 0
Wiedenbruck  
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Sportfreunde Lotte
1 - 0
A.Aachen  
+1/4 0 - 0
JORA 00:30 FT
[1] Ramtha
0 - 2
Faisaly (JOR) [4]
-1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[7] Jazeera Amman
1 - 1
S.Al.Ordon [6]
-3/4 1 - 1
ALBA 00:45 FT
[6] Dinamo Tirana 1
1 - 1
Partizani Tirana [8]
1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-8] Norwich City U23
0 - 2
Fulham U23 [2-1]
0 - 0
- 01:00 FT
[1-11] Leicester City U23
1 - 0
Leeds Utd U23 [1-6]
0 - 0
- 01:00 FT
[2-7] Newcastle U23
4 - 1
Middlesbrough U23 [2-10]
1 - 0
- 01:00 FT
[1-2] Arsenal U23
3 - 0
Brighton U23 [1-3]
2 - 0
- 01:00 FT
[2-2] Aston Villa U23
0 - 0
Wolves U23 [2-6]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[2-4] Nottingham Forest U23
1 - 1
Burnley U23 [2-5]
0 - 0
BDNA 01:00 FT
[13] Maritimo
0 - 0
Moreirense [14]
-1/4 0 - 0
HLA 01:00 FT
[16] Groningen
1 - 1
Twente [6]
+0 1 - 0
HLB 01:00 FT
[17] PSV Eindhoven U21
2 - 1
VVV Venlo [8]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[3] Volendam
3 - 2
Almere City [19]
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[6] AZ Alkmaar U21
2 - 1
Dordrecht 90 [20]
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[10] Utrecht U21
0 - 1
Emmen [5]
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[15] Den Bosch
0 - 1
Telstar [16]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[18] TOP Oss
0 - 3
De Graafschap [4]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[12] MVV Maastricht
2 - 6
ADO Den Haag [1]
+3/4 0 - 3
- 01:00 FT
[14] NAC Breda
4 - 1
SBV Excelsior [2]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[13] Helmond Sport
3 - 1
Ajax U21 [11]
+3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[9] Roda JC
2 - 0
Eindhoven [7]
-1 0 - 0
BIB 01:00 FT
[1] Westerlo
2 - 0
Lommel [5]
-3/4 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[6] Budapest Honved
2 - 1
Kisvarda FC [2]
-1/4 1 - 1
RMNA 01:00 FT
[10] Chindia Targoviste (T) 1
0 - 1
Steaua Bucuresti [2]
+1/2 0 - 0
PERA 01:00 FT
[3] Sport Boys (T)
3 - 1
Alianza Atletico [13]
-1/2 3 - 0
SLOA 01:15 FT
[10] NK Radomlje
2 - 2
Aluminij [9]
+1/4 0 - 1
AUTB 01:25 FT
[15] Dornbirn
0 - 2
Aust Lustenau [1]
+1 0 - 1
ITB 01:30 FT
[2] Lecce
3 - 0
Monza [15]
-1/2 1 - 0
DUA 01:30 FT
[7] FC Koln 1
3 - 1
Greuther Furth [18] 1
-1 1/4 0 - 1
POLA 01:30 FT
[8] Piast Gliwice
1 - 0
Wisla Krakow [9]
+0 0 - 0
POLB 01:30 FT
[7] LKS Lodz
0 - 1
Zaglebie Sosno [15]
-1/2 0 - 0
IREB 01:30 FT
[5] Bray Wanderers
0 - 0
Cork City [7]
-1/4 0 - 0
TSB 01:30 FT
[4] Vaduz
1 - 3
Thun [6]
-1/4 1 - 3
- 01:30 FT
[7] Schaffhausen
4 - 0
Neuchatel Xamax [3]
-1/4 2 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-12] San Telmo
2 - 1
Almagro [B-7]
+0 1 - 0
ANHB 01:45 FT
[5] Stoke City 2
1 - 0
West Brom [2] 2
+1/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[17] Cagliari 2
1 - 1
Venezia [19] 5
-3/4 1 - 0
DUC4T 01:45 FT
  Fortuna Koln
3 - 2
Preussen Munster  
+1/4 1 - 1
NIRA 01:45 FT
[3] Linfield
1 - 1
Cliftonville [1]
1 - 0
BIA 01:45 FT
[8] KV Mechelen
3 - 1
Standard Liege [12]
-1/4 3 - 0
IREA 01:45 FT
[6] Drogheda Utd
0 - 1
St. Patrick's [2]
+1/2 0 - 0
IREB 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 0
Treaty United [4]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Cobh Ramblers 2
0 - 1
Galway [2]
+1 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
2 - 1
UC Dublin [3]
+1 1 - 0
WALA 01:45 FT
[1] The New Saints
3 - 0
Aberystwyth [8]
2 - 0
- 01:45 FT
[2] Flint Town Utd
1 - 2
Bala Town [4]
1 - 0
TBNA 02:00 FT
[7] Athletic Bilbao 3
1 - 0
Alaves [19] 2
-1 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[4] SD Ponferradina
2 - 2
Valladolid [12]
+1/4 0 - 0
PHA 02:00 FT
[2] Lens 3
2 - 0
Stade Reims [15] 1 1
-1/2 1 - 0
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
2 - 1
Derry City [4]
-1 2 - 1
- 02:00 FT
[8] Finn Harps
2 - 2
Dundalk [7]
+1/4 1 - 0
URUA 02:00 FT
[14] Dep. Maldonado
2 - 1
CA Rentistas [12]
0 - 1
IREB 03:00 FT
[6] Athlone
2 - 1
Cabinteely [8]
-1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[C-3] Atl.Venezuela
3 - 1
LALA FC [C-7]
1 - 1
ARGB 03:10 FT
[B-14] Villa Dalmine
2 - 1
CA Guemes [B-2]
+0 1 - 0
BDNA 03:15 FT
[18] Famalicao
1 - 2
Vitoria Guimaraes [7]
+0 1 - 1
PERA 03:30 FT
[6] Cienciano (T)
2 - 1
Sporting Cristal [2]
+3/4 2 - 0
COLB 04:00 FT
[14] Bogota FC
3 - 1
Union Magdalena [2]
0 - 1
ARGA 05:00 FT
[24] Aldosivi
1 - 2
Union Santa Fe [15]
+0 1 - 1
MEXB 05:00 FT
[2] Atlante
2 - 1
Venados [8]
-1 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[9] Guadalupe FC 1
1 - 1
Guanacasteca [8]
-1/2 0 - 0
VENA 05:15 FT
[A-7] Yaracuyanos
0 - 2
Gran Valencia [A-3]
0 - 1
ARGB 05:30 FT
[B-13] Atletico Rafaela
2 - 0
Gimnasia Jujuy [B-6]
-1/4 0 - 0
CHIB 06:00 FT
[15] San Luis Qui.
1 - 0
Cobreloa [12]
-1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[5] Deportes Tolima
0 - 0
Santa Fe [2]
-1/2 0 - 0
PARA 06:30 FT
[2] Olimpia Asuncion
1 - 2
12 de Octubre [7]
-1 1 - 1
ECUA 07:00 FT
[2] Catolica Quito
3 - 2
Dep.Cuenca [12]
-3/4 2 - 0
MEXA 07:00 FT
[12] Puebla
1 - 2
Pachuca [11]
+1/4 1 - 1
USB 07:05 FT
[B-8] Sporting Kansas II
0 - 1
Birmingham Legion [B-1]
+1/4 0 - 1
ARGA 07:15 FT
[4] Lanus
2 - 1
C. Cordoba SdE [26]
-1/2 1 - 1
URUA 07:15 FT
[9] Sportivo Cerrito
2 - 0
IA Sud America [10]
-1/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[15] Operario/PR
1 - 2
Nautico/PE [9]
-1/2 1 - 0
COLA 08:05 FT
[7] Junior Barranquilla
1 - 0
Patriotas [17]
-1 1/2 1 - 0
ARGB 08:10 FT
[A-5] Belgrano
1 - 0
Deportivo Riestra [A-10]
-1 1 - 0
NHATW 09:00 FT
[7] AS Harima Albion Nữ
3 - 2
Yamato Sylphid Nữ [12]
2 - 1
MEXA 09:00 FT
[13] Juarez
3 - 1
Monterrey [4]
+1/2 2 - 1
BLRA 20:00 Hoãn
[16] Sputnik Rechitsa
-
Bate Borisov [2]
-
QATA 20:35 Hoãn
[5] Al Wakra
-
Al Duhail SC [2]
-
ANHU23 02:00 Hoãn
[1-12] Blackburn U23
-
Chelsea U23 [1-10]
-
USW 06:30 Hoãn
[9] Racing Louisville Nữ
-
NJ/NY Gotham Nữ [8]
-
 
« 01 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo