x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[13] Blaublitz Akita
0 - 2
Ehime FC [19]
0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] Nara Club
2 - 1
Tokyo Musashino [16]
0 - 1
- 11:00 FT
[2] Honda FC
6 - 1
Maruyasu Okazaki [14]
1 - 1
NHATW 11:00 FT
[4] Cerezo Osaka Nữ
2 - 0
Iga Kunoichi Nữ [1]
1 - 0
- 11:00 FT
[9] NGU Loverledge Nữ
1 - 4
Setagaya Sfida Nữ [3]
0 - 2
NHATA 11:30 FT
[8] Avispa Fukuoka
1 - 2
Shimizu S-Pulse [15]
+0 0 - 1
HQB 11:30 FT
[1] Gimcheon Sangmu
1 - 0
Ansan Greeners [7]
-3/4 0 - 0
AUSSL 12:00 FT
[4] Metro Stars
0 - 0
Sturt Lions [5]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
- 12:00 FT
[3] Campbelltown City
1 - 3
SA Panthers [6]
-1/2 0 - 2
NHATB 12:00 FT
[3] Ventforet Kofu
2 - 0
Montedio Yama. [7]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki
2 - 0
Kyoto Sanga [2]
+1/4 1 - 0
HQA 12:00 FT
[8] Gangwon
0 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/2 0 - 1
HQ3 12:00 FT
[14] Yangju FC
0 - 0
GimPo Citizen [2]
+3/4 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[3] Vissel Kobe
5 - 1
Urawa Red [5]
+0 3 - 0
NHAT3 13:00 FT
[6] FC Gifu
2 - 1
FC Imabari [15]
-1/4 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[13] Pyeongtaek FC
2 - 2
Cheongju FC [12]
+0 0 - 1
AUSQSL 14:00 FT
  Queensland Lion
3 - 1
Gold Coast Utd  
-1 3/4 2 - 0
NHATA 14:00 FT
[6] Kashima Antlers
1 - 2
Yokohama FC [19]
-1 1/4 0 - 2
- 14:00 FT
[13] Kashiwa Reysol
1 - 1
Vegalta Sendai [20]
-3/4 0 - 1
HQB 14:00 FT
[10] Seoul E-Land
1 - 1
Gyeongnam [6]
-1/4 1 - 1
AUSQSL 14:30 FT
  Capalaba 1
2 - 6
Brisbane Roar U21  
+1 3/4 1 - 3
AUSSL 14:30 FT
[2] Adelaide City 1
0 - 1
Adelaide Comets [1]
-1/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[4] Suwon FC
0 - 3
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 0 - 1
HQW 14:30 FT
[7] Sejong Sportstoto Nữ
3 - 0
Seoul Amaz Nữ [4]
2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[6] Acacia Ridge
4 - 2
Toowong FC [7]
+1/2 2 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Sunshine Coast
0 - 1
Olympic FC QLD  
+1/4 0 - 1
NHATA 15:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
1 - 0
FC Tokyo [9]
-1 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[16] Fotbal Trinec
1 - 0
Vik.Zizkov [14]
+0 0 - 0
- 15:15 FT
[15] MFK Chrudim
0 - 0
Varnsdorf [4]
-1/4 0 - 0
- 15:15 FT
[9] MFK Vyskov
1 - 0
Usti & Labem [12]
-1/4 0 - 0
KAZA 16:00 FT
[14] Zhetysu Taldykorgan
1 - 3
Astana [2]
+1 3/4 1 - 2
CZEU19 16:00 FT
  Sparta Praha U19 1
1 - 1
Vik. Plzen U19  
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
  Brno U19
1 - 2
Mlada Boleslav U19  
-1/4 0 - 2
- 16:00 FT
  Zlin U19
5 - 1
Opava U19  
0 - 0
- 16:00 FT
  Pardubice U19
2 - 1
Sigma Olomouc U19  
0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Moreton Bay Utd
5 - 2
Eastern Suburbs  
-1 2 - 1
HQW 16:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
0 - 4
Suwon Nữ [3]
0 - 2
- 16:00 FT
[5] Hwacheon KSPO Nữ
0 - 0
Red Angels Nữ [1]
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
3 - 0
Boeun Sangmu Nữ [6]
2 - 0
CZEU19 16:30 FT
  Hradec Kralove U19
3 - 2
Banik Ostrava U19  
0 - 1
NHATB 16:30 FT
[8] Ryukyu
1 - 1
Okayama [11]
+0 0 - 0
HQB 16:30 FT
[2] Anyang
1 - 1
Jeonnam Dragons [4]
-1/2 1 - 0
BDNB 17:00 FT
[9] CD Estrela
1 - 0
Leixoes [10]
+0 0 - 0
LATA 17:00 FT
[5] Spartaks Jurmala
1 - 1
Riga FC [2]
+1 1 - 0
LITA 17:00 FT
[10] Nevezis
1 - 1
Dziugas FC [7]
+1 1/4 0 - 1
FIN3 17:00 FT
  Ilves II
1 - 0
PIF Parainen  
+1/4 0 - 0
AUSQSL 17:00 FT
  Peninsula Power
4 - 0
Magpies Crusaders  
1 - 0
NHATA 17:00 FT
[14] Gamba Osaka
1 - 5
Consa. Sapporo [11]
+1/2 0 - 3
NHAT3 17:00 FT
[7] Kagoshima
1 - 3
Yokohama SCC [8]
-1/2 0 - 2
HQA 17:00 FT
[9] Incheon Utd
0 - 1
Suwon Bluewings [6]
+1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[7] Ulsan Citizen
1 - 2
Cheonan City [1]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Gimhae City
5 - 2
Gangneung City [15]
-3/4 4 - 0
THAA 17:00 FT
[5] Port FC
1 - 0
Muang Thong Utd [8]
-3/4 1 - 0
POLA 17:30 FT
[12] Radomiak Radom
1 - 1
Nieciecza [16]
-1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[6] Konyaspor
1 - 1
Alanyaspor [9]
+0 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[6] Tuzlaspor
1 - 0
Keciorengucu [19]
-1/2 0 - 0
UZBA 17:30 FT
[11] Mash'al Mubarek
0 - 1
Nasaf Qarshi [4]
+1 0 - 1
CZEU19 17:45 FT
  Slavia Praha U19
3 - 3
Slovacko U19  
2 - 1
UZBA 17:45 FT
[13] Andijan
0 - 0
Sogdiana Jizzakh [2]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 18:00 FT
[8] Augsburg II
2 - 2
Heimstetten [10]
-1/4 0 - 2
DUC4DB 18:00 FT
[7] Luckenwalde
0 - 0
CZ Jena [4]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[15] SV Lichtenberg 1
3 - 2
Union Furstenwalde [14]
-1/2 2 - 0
NGA 18:00 FT
[8] Rubin Kazan
0 - 1
Nizhny Nov [9]
-1/2 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[8] Dinamo Brest
2 - 2
FK Minsk [11]
-3/4 0 - 1
KAZA 18:00 FT
[1] Tobol Kostanay
3 - 1
Ordabasy [5]
-1 1 - 1
FIN3 18:00 FT
  GBK Kokkola
0 - 3
Jyvaskyla JK  
+3/4 0 - 1
- 18:00 FT
  SJK Akatemia
5 - 0
Narpes Kraft  
-2 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  PS Kemi
2 - 5
JBK  
+1/4 1 - 3
UKRA 18:00 FT
[11] Kolos Kovalivka
2 - 1
Chernomorets [15]
-1/2 1 - 1
DENB 18:00 FT
[3] Hvidovre IF
0 - 0
AC Horsens [4]
+1/2 0 - 0
THAA 18:00 FT
[7] Samut Prakan City
1 - 3
Chiangmai [16]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] Prachuap FC
0 - 2
Buriram Utd [1]
+1 0 - 1
ANHA 18:30 FT
[5] Man Utd 1
1 - 1
Everton [6] 1
-1 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[4] Coventry
4 - 1
Fulham [3]
+1/2 0 - 1
DUB 18:30 FT
[15] Holstein Kiel
0 - 2
Hansa Rostock [14]
-1/2 0 - 2
- 18:30 FT
[2] Jahn Regensburg
2 - 2
Karlsruher [5]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[12] Fort.Dusseldorf
2 - 3
Paderborn 07 [4]
-1/4 1 - 1
ALBA 18:45 FT
[3] Egnatia Rrogozhine 1
2 - 1
Kastrioti Kruje [7]
1 - 0
TBNA 19:00 FT
[5] Osasuna
1 - 0
Rayo Vallecano [6]
-1/4 0 - 0
ITB 19:00 FT
[9] Frosinone
0 - 1
Cittadella [8]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Crotone 1
2 - 2
Ascoli [5]
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[3] Cremonese
2 - 0
Ternana [12]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Alessandria
1 - 0
Cosenza [10]
-1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] Havelse
0 - 6
Kaiserslautern [7]
+1/2 0 - 4
- 19:00 FT
[16] Freiburg II
1 - 1
Hallescher [10]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[14] Munchen 1860
1 - 1
Viktoria Berlin [8]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Wehen
1 - 1
Vik.Koln [18]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Duisburg
0 - 1
Meppen [13]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Osnabruck
0 - 1
Zwickau [11]
-3/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-9] Hamburger II
2 - 1
Heider SV [A-10]
-2 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[14] Nurnberg II
1 - 3
Eltersdorf [13]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[19] Greuther Furth II
0 - 3
Bayern Munich II [2]
+2 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Schweinfurt
8 - 0
Rosenheim [20]
-2 1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[1] SpVgg Bayreuth
4 - 2
Illertissen [6]
-1 1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[7] TSV Aubstadt
3 - 1
Memmingen [15]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[18] TSV 1896 Rain
4 - 3
FC Pipinsried [16]
+1/2 4 - 2
DUC4N 19:00 FT
[2] Mainz II
2 - 1
Koblenz [14]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[16] Pirmasens 1
0 - 2
Offenbach [5]
+1 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Astoria Walldorf
2 - 5
Hoffenheim II [8]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] TSV Steinbach
3 - 0
Sonnenhof [10]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
0 - 1
SSV Ulm [1]
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] TSG Balingen
2 - 1
Homburg [6]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Giessen
2 - 1
Stuttgart II [12]
+3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[9] Aalen
1 - 0
FSV Frankfurt [13]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Bahlinger
0 - 1
Elversberg [4]
+3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  M.gladbach II
2 - 1
Bonner SC  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
4 - 0
Homberg  
-1 3 - 0
- 19:00 FT
  Essen
1 - 1
Oberhausen  
-1 1 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
3 - 0
Schalke 04 II  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
0 - 2
Lippstadt  
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  RW Ahlen
1 - 0
Uerdingen  
0 - 0
ICELC 19:00 FT
[C-4] IA Akranes
2 - 0
Keflavik [C-2]
-1/4 2 - 0
LATA 19:00 FT
[4] FK Liepaja
1 - 1
Rigas Futbola Skola [1]
+1/4 0 - 0
LITA 19:00 FT
[8] Dainava Alytus
1 - 1
Hegelmann Litauen [5]
+1/2 1 - 1
FINA 19:00 FT
[8] Honka
1 - 1
IFK Mariehamn [9]
-1/2 0 - 1
FIN3 19:00 FT
  NJS Nurmijarvi
1 - 2
PEPO  
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Lahden Reipas
4 - 2
MiPK Mikkeli  
-2 1 - 2
- 19:00 FT
  HJS Akatemia
1 - 3
Grankulla IFK  
-3/4 1 - 1
THAA 19:00 FT
[13] Nong Bua Pitchaya
1 - 0
Police Tero FC [10] 1
-1/4 1 - 0
BULA 19:15 FT
[9] Botev Vratsa 2
2 - 2
Lok. Sofia [7]
+1/4 2 - 2
AUTB 19:30 FT
[4] SV Lafnitz
1 - 3
Liefering [2]
+0 1 - 2
HUNA 19:45 FT
[12] Ujpest
1 - 3
Gyirmot SE [10]
-1 0 - 3
ANHU23 20:00 FT
[1-4] Man Utd U23
3 - 0
Liverpool U23 [1-9]
2 - 0
ITA 20:00 FT
[19] Salernitana
1 - 0
Genoa [17]
+0 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-8] SSV Jeddeloh
1 - 1
Wer.Bremen II [B-2]
+1 0 - 1
PHB 20:00 FT
[4] Auxerre
2 - 2
Nimes [13]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Amiens
0 - 0
Toulouse [1]
+1/2 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[12] Academico Viseu
1 - 0
Academica Coim [18]
+0 1 - 0
AZEA 20:00 FT
[6] Keşla FK
2 - 0
Sabah FK [8]
+1/4 1 - 0
POLA 20:00 FT
[10] Cracovia Krakow
3 - 3
Stal Mielec [13]
-3/4 1 - 3
BLRA 20:00 FT
[6] Vitebsk
0 - 4
Isloch [7]
-1/4 0 - 1
BIHA 20:00 FT
[8] Leotar Trebinje
1 - 0
Radnik Bijeljina [12]
0 - 0
- 20:00 FT
[11] NK Posusje
2 - 4
Velez Mostar [6]
0 - 2
MKDA 20:00 FT
[4] Bregalnica Stip
1 - 0
FC Struga [7]
1 - 0
- 20:00 FT
[9] Makedonija
1 - 1
Renova [2]
0 - 0
- 20:00 FT
[8] FK Skopje
0 - 0
Academy Pandev [3]
0 - 0
- 20:00 FT
[12] Pelister
0 - 0
Tikves Kavadarci [11]
0 - 0
- 20:00 FT
[6] Shkendija
3 - 0
Borec Veles [10]
3 - 0
ESTA 20:00 FT
[4] Nomme Kalju
2 - 2
TJK Legion [5]
0 - 2
GREA 20:00 FT
[2] Volos NFC
2 - 1
Asteras Tripolis [9]
+0 1 - 0
KAZA 20:00 FT
[12] Turan (KAZ)
0 - 0
Shakhter Kar. [8]
-1/4 0 - 0
NORB 20:00 FT
[15] Ullensaker/Kisa
1 - 2
Grorud IL [13]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[10] Start Kristiansand
1 - 1
Asane Fotball [8]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Fredrikstad
1 - 1
Raufoss IL [9]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[5] KFUM Oslo
1 - 0
Stjordals Blink [14]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Sogndal
1 - 1
FK Jerv [2]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Ranheim IL
5 - 2
Strommen [16]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Sandnes Ulf
2 - 0
Bryne [12]
-1/4 0 - 0
FINB 20:00 FT
[10] MuSa Pori
3 - 1
JIPPO [11]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Gnistan
1 - 2
TPS Turku [2]
+1 1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[7] EIF Ekenas 1
0 - 1
Jaro [5]
+0 0 - 1
FIN3 20:00 FT
  KaPa
1 - 2
Atlantis  
+1/2 0 - 1
SLOA 20:00 FT
[6] Tabor Sezana
0 - 0
Domzale [7]
+0 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[11] Kayserispor
1 - 2
Trabzonspor [2]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[19] Goztepe
0 - 1
Giresunspor [17]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[17] Balikesirspor
0 - 2
Genclerbirligi [9]
+1/2 0 - 1
TDA 20:00 FT
[10] Varbergs BoIS
0 - 0
Degerfors IF [11]
-1/2 0 - 0
UZBA 20:00 FT
[5] Bunyodkor
1 - 1
FK AGMK [3]
-1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[1] B.Dortmund 1
2 - 1
Augsburg [16] 3
-2 1 - 1
- 20:30 FT
[13] Hertha Berlin 3
1 - 2
Freiburg [4]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Stuttgart
3 - 1
Hoffenheim [9] 1
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[6] Wolfsburg 1 7
1 - 3
M.gladbach [10] 3
-1/2 1 - 2
NGA 20:30 FT
[3] Din. Moscow
0 - 1
Krylya Sovetov [10]
-3/4 0 - 1
RMNA 20:30 FT
[15] Dinamo Bucuresti
2 - 2
UTA Arad [8]
+3/4 1 - 0
WALA 20:30 FT
[7] Barry Town
0 - 3
Newtown AFC [3]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Haverfordwest
1 - 1
Connah's QN [9]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[6] Penybont
1 - 1
Caernarfon Town [5]
-1/2 1 - 0
NPA 20:30 FT
[9] Amazulu
1 - 1
Kaizer Chiefs [8]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[14] Chippa Utd
0 - 0
SuperSport Utd [2]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[16] TS Galaxy
0 - 1
Sekhukhune Utd [5]
-1/4 0 - 0
QATA 20:35 FT
[7] Umm salal (T)
1 - 1
Shamal [10]
-1/2 0 - 1
EUW17VL 21:00 FT
[2-1] Hà Lan U17 Nữ
3 - 0
Slovenia U17 Nữ [2-3] 1
2 - 0
ANHA 21:00 FT
[19] Burnley 5
0 - 0
Norwich [20] 2
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Chelsea 1
3 - 1
Southampton [15] 1 3
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Leeds Utd
1 - 0
Watford [16] 3
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Wolves
2 - 1
Newcastle [18] 2
-3/4 1 - 1
ANHB 21:00 FT
[24] Peterborough Utd
2 - 3
Bristol City [11]
-1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[1] Bournemouth
2 - 1
Sheffield Utd [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Blackpool
2 - 1
Blackburn Rovers [9]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[23] Barnsley
0 - 1
Millwall [15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Birmingham
0 - 3
Nottingham Forest [17]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[21] Cardiff City
0 - 1
Reading [7]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Derby County
0 - 0
Swansea City [20]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Hull City
2 - 0
Middlesbrough [12]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Luton Town
0 - 0
Huddersfield [6]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] QPR
3 - 2
Preston North End [18]
-1/2 1 - 1
ANHL1 21:00 FT
[13] Lincoln
2 - 2
Plymouth Argyle [1]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Fleetwood Town
1 - 2
Charlton Athletic [22]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Accrington
2 - 1
Ipswich [15]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Wycombe
4 - 3
Morecambe [16]
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[17] Wimbledon
1 - 1
Burton Albion [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Crewe Alexandra
2 - 2
Cambridge Utd [18]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[10] Bolton
2 - 1
Shrewsbury [21]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[14] Cheltenham
0 - 2
Rotherham Utd [4]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Doncaster Rovers
2 - 1
Milton Keynes Dons [6]
+3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Gillingham
0 - 2
Wigan [3]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Portsmouth
4 - 0
Sunderland [5]
+0 3 - 0
- 21:00 FT
[7] Sheffield Wed.
1 - 2
Oxford Utd [9]
-1/4 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[4] Tranmere Rovers
2 - 1
Crawley Town [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Bristol Rovers 1
1 - 3
Swindon [6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Newport
3 - 0
Scunthorpe Utd [24]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Exeter City
2 - 2
Walsall [18]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Bradford City
2 - 0
Rochdale [17]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Colchester Utd
0 - 2
Salford City [15]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[22] Mansfield 1
0 - 1
Barrow [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Northampton
0 - 2
Sutton Utd [5]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[21] Oldham
1 - 2
Harrogate Town [2]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Port Vale
3 - 2
Leyton Orient [7]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Stevenage
2 - 0
Hartlepool [11]
-1/4 1 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-5] West Ham U23
3 - 1
Everton U23 [1-13]
2 - 1
TBNB 21:00 FT
[21] Amorebieta
1 - 1
Sporting Gijon [1]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Huesca
1 - 2
Tenerife [6]
-1/4 1 - 1
DUC4B 21:00 FT
[B-6] Atlas Delmenhorst
0 - 1
Hannoverscher SC [B-9]
-1/2 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[8] St. Johnstone
3 - 1
Dundee [11]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Dundee Utd
1 - 0
Ross County [12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Hearts
2 - 0
Motherwell [6]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[10] Livingston
0 - 1
St. Mirren [7]
+0 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[9] Greenock Morton
2 - 2
Arbroath [5]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Hamilton 1
2 - 1
Inverness C.T. [1]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[4] Partick Thistle
4 - 0
Ayr Utd [6]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Queen of South
1 - 0
Dunfermline [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Kilmarnock
1 - 3
Raith Rovers [2]
-1/2 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[4] Airdrieonians
2 - 1
Clyde [9]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Alloa Athletic 1
1 - 3
Cove Rangers [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Peterhead
5 - 0
Dumbarton [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Falkirk
2 - 1
East Fife [10]
-1 1/4 0 - 1
NIRA 21:00 FT
[9] Dungannon Swi.
2 - 4
Larne [2]
+1 1/2 2 - 3
- 21:00 FT
[8] Glenavon
1 - 2
Glentoran [5]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Warrenpoint Town
2 - 3
Portadown FC [11]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Carrick Rangers 1
2 - 1
Ballymena Utd [10]
+0 0 - 1
KAZA 21:00 FT
[13] Kaisar Kyzylorda
0 - 2
Aktobe [7]
+0 0 - 0
FINA 21:00 FT
[1] KuPS
2 - 1
Ilves Tampere [7]
-1 2 - 1
FINB 21:00 FT
[1] VPS Vaasa
2 - 0
RoPS Rovaniemi [3]
-1/2 2 - 0
FIN3 21:00 FT
  Mypa 1
2 - 1
FC Kiffen  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  VJS
3 - 1
Jazz  
+1/4 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[4] Backa Topola
1 - 2
Cukaricki Belgrade [3]
-1/4 0 - 1
CZEA 21:00 FT
[10] Bohemians 1905
2 - 0
Sigma Olomouc [7]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[8] C. Budejovice
3 - 1
Pardubice [14]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Slovacko
3 - 2
Teplice [15]
-1 1/4 1 - 1
CYPA 21:00 FT
[12] Ethnikos Achnas
0 - 3
Aris Limassol [3]
+0 0 - 2
UKRA 21:00 FT
[14] FC Lviv
0 - 1
SK Dnipro-1 [3]
+3/4 0 - 1
TBNA 21:15 FT
[12] Mallorca
1 - 0
Levante [18]
-1/4 0 - 0
ITB 21:15 FT
[1] Pisa
2 - 0
Reggina [6]
-1/2 1 - 0
BIA 21:15 FT
[9] Kortrijk
2 - 2
Charleroi [10]
+0 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[12] Vizela
1 - 1
Santa Clara [15]
-1/4 0 - 0
ICELC 21:30 FT
[C-6] Vestri
0 - 3
Vikingur Rey. [B-1]
+2 0 - 1
LATA 21:30 FT
[7] METTA/LU Riga (T)
2 - 2
BFC Daugava [6]
+1/2 0 - 1
ARGB 21:30 FT
[B-1] Barracas Central
2 - 1
All Boys [B-11]
-1/4 0 - 1
ALBA 21:45 FT
[9] Skenderbeu
0 - 0
Vllaznia Shkoder [5]
0 - 0
BULA 21:45 FT
[4] Slavia Sofia
1 - 1
Pirin Blagoevgrad [11]
-1/2 0 - 0
ANHU23 22:00 FT
[1-1] Man City U23
1 - 0
Derby County U23 [1-14]
1 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[3] Wacker Burghausen
3 - 0
VfB Eichstatt [12]
-1 1/4 2 - 0
PHA 22:00 FT
[14] Montpellier
1 - 1
Strasbourg [13]
-1/4 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[10] Torpedo Zhodino
7 - 1
FK Smorgon [15]
-1 3/4 4 - 0
CROA 22:00 FT
[6] Lok. Zagreb
3 - 0
Slaven Belupo [9]
-1/2 0 - 0
HUNA 22:00 FT
[3] Puskas Akademia
2 - 0
Mezokovesdi SE [11]
-1/2 1 - 0
ISRA 22:00 FT
[4] Hapoel Nof HaGalil
2 - 2
Hapoel Tel Aviv [5]
+1/4 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[4] FC Balti
2 - 1
Zimbru [7]
1 - 1
- 22:00 FT
[2] Milsami
0 - 1
Sheriff Tiraspol [3]
0 - 0
FIN3 22:00 FT
  OLS Oulu
0 - 1
Vaajakoski  
+0 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[5] SV Ried
1 - 1
Austria Klagenfurt [3]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Admira
2 - 0
SCR Altach [11]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Wolfsberger AC
1 - 0
Austria Wien [8]
-1/4 1 - 0
CHIB 22:00 FT
[5] CD Magallanes
1 - 1
Barnechea [16]
0 - 1
NPA 22:00 FT
[10] Baroka FC
1 - 1
Stellenbosch FC [4]
+0 1 - 1
AZEA 22:15 FT
[7] Səbail FK
0 - 3
Neftchi Baku [2]
+1 0 - 2
ITA3 22:30 FT
[B-9] Carrarese
2 - 2
Montevarchi [B-16]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-17] Teramo
1 - 0
Viterbese Calcio [B-21]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[B-18] Grosseto
0 - 1
Cesena [B-3]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-11] Pesaro
2 - 0
US Fermana [B-19]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[B-1] Ancona 1
3 - 2
Imolese Calcio [B-7]
-1/4 3 - 1
- 22:30 FT
[B-6] Modena 1
2 - 1
Luchese [B-12]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-4] Siena
0 - 0
Pistoiese [B-20]
-3/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[2] Lech Poznan
4 - 0
Slask Wroclaw [5]
-1 1/4 2 - 0
FINB 22:30 FT
[12] Klubi 04 Helsinki
1 - 2
KPV Kokkola [4]
+1/4 0 - 1
TDA 22:30 FT
[13] Halmstads
1 - 1
Ostersunds [16]
-1 1 - 1
KSAA 22:30 FT
[16] Al Taawon (KSA)
1 - 2
Al Tai [12]
-3/4 0 - 0
PERA 22:30 FT
[14] Sport Huancayo (T)
4 - 3
Alianza Huanuco [17]
-1/2 1 - 0
NPA 22:30 FT
[12] Cape Town City
1 - 1
Orlando Pirates [7]
+1/4 0 - 1
ITA 22:59 FT
[11] Torino 3
0 - 1
Juventus [7] 1
+1/2 0 - 0
NGA 22:59 FT
[12] Arsenal-Tula
0 - 0
Khimki [16]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[6] CSKA Moscow
0 - 0
Krasnodar [5]
+0 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[10] Maccabi P.Tikva
2 - 0
Hapoel Haifa [1]
+1/4 0 - 0
MNEA 22:59 FT
[9] FK Podgorica
1 - 2
Sutjeska