x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[16] Tokushima Vortis
3 - 0
Sagan Tosu [7]
+1/4 2 - 0
NHATB 11:00 FT
[22] Sagamihara
4 - 4
Mito Hollyhock [10]
+1/2 2 - 1
NHAT3 11:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
7 - 2
Vanraure Hachinohe [11]
+0 2 - 0
- 11:00 FT
[5] Fukushima Utd
1 - 3
Kataller Toyama [3]
+1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[14] Gainare Tottori
0 - 4
Tegevajaro Miyazaki [2]
+0 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[5] Verspah Oita
2 - 1
Suzuka Point Getters [8]
2 - 0
- 11:00 FT
[9] Veertien Mie
3 - 2
Honda Lock [15]
1 - 0
- 11:00 FT
[13] Kochi United SC
0 - 0
MIO Biwako [11]
0 - 0
- 11:00 FT
[4] TIAMO Hirakata
3 - 1
FC Kariya [17]
2 - 1
- 11:00 FT
[3] Sony Sendai
1 - 0
Reinmeer Aomori [6]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[6] Ehime FC Nữ
1 - 0
Nippon SS Univ Nữ [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] Orca Kamogawa Nữ
1 - 2
Sperenza Osaka Nữ [10]
1 - 2
- 11:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
1 - 0
Nippatsu Yokohama Nữ [5]
0 - 0
NHATB 12:00 FT
[14] Tochigi SC
1 - 3
Omiya Ardija [15]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[17] Renofa Yamaguchi
1 - 2
Tokyo Verdy [12]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[9] JEF United Chiba
0 - 0
Matsumoto Yama. [21]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[20] Giravanz Kita.
2 - 2
Thespa Kusatsu [16]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[18] Zweigen Kan.
1 - 0
Alb. Niigata (JPN) [5]
+1/2 1 - 0
HQA 12:00 FT
[5] Jeju Utd
2 - 1
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
-1/2 1 - 1
NHATA 13:00 FT
[10] Sanf Hiroshima
1 - 0
Nagoya Grampus [4]
+0 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[6] Machida Zelvia
1 - 2
Jubilo Iwata [1]
+1/4 0 - 2
NHAT3 13:00 FT
[9] Nagano Parceiro
0 - 0
Kamatamare San. [13]
-3/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[3] Mokpo City
2 - 0
Busan Transp. [4]
+0 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[5] Mount Gravatt
2 - 1
Western Spirit [11]
-1 1 - 1
NHATA 14:00 FT
[18] Oita Trinita
1 - 0
Cerezo Osaka [12]
+1/2 1 - 0
HQB 14:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
1 - 1
Bucheon 1995 [9]
-1/2 0 - 1
HQA 14:30 FT
[12] Gwangju
2 - 3
Pohang Steelers [7]
+1/4 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Strikers
0 - 4
Redlands Utd  
+1/4 0 - 2
TQB 15:00 FT
[B-5] Nanjing Fengfan (T)
1 - 4
Zhejiang Greentown [A-2]
+2 0 - 3
AUTB 15:30 FT
[6] Wacker Innsbruck
0 - 1
Blau Weiss Linz [3]
+0 0 - 0
NGB 16:00 FT
[12] Tom Tomsk
1 - 3
Alania Vla [3]
+1/2 1 - 3
HQB 16:30 FT
[5] Busan I'Park 1
2 - 1
Chungnam Asan [8]
-1/4 1 - 1
SINA 16:30 FT
[6] Geylang Intl
3 - 0
Balestier Kh. [7]
0 - 0
EUW17VL 17:00 FT
[10-2] Estonia U17 Nữ
0 - 1
Ukraina U17 Nữ [10-1]
0 - 1
- 17:00 FT
[10-3] North Macedonia U17 Nữ (T)
4 - 0
Moldova U17 Nữ [10-4]
2 - 0
BDNB 17:00 FT
[1] Feirense
2 - 1
Varzim [15]
-1/4 1 - 1
KAZA 17:00 FT
[9] FK Taraz
2 - 2
Atyrau [11]
-1/4 1 - 1
LITA 17:00 FT
[4] FK Panevezys
1 - 1
Suduva [1]
+1/2 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[1] Roas. Kumamoto
3 - 2
Fujieda MYFC [10]
-1/2 1 - 0
HQA 17:00 FT
[10] FC Seoul 1
1 - 1
Daegu [3]
+0 1 - 0
ITA 17:30 FT
[9] Bologna 2
3 - 0
Lazio [5] 1 5
+1/4 2 - 0
POLA 17:30 FT
[3] Rakow Czestochowa
3 - 0
Warta Poznan [17]
-1 2 - 0
TNKA 17:30 FT
[16] Malatyaspor
0 - 2
Hatayspor [4]
+1/4 0 - 1
TNKB 17:30 FT
[14] Boluspor
0 - 0
Denizlispor [11]
-1/2 0 - 0
POLB 17:40 FT
[5] GKS Tychy
2 - 1
Odra Opole [9]
-1/2 1 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-10] Chelsea U23 1
0 - 1
Blackburn U23 [1-12]
0 - 1
DUC3 18:00 FT
[2] B.Dortmund II
2 - 0
Wurzburger [19]
-1/2 2 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[13] Hertha Berlin II
0 - 1
Tennis Borussia B. [12]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] Chemnitzer
2 - 0
FC Eilenburg [20]
-2 0 - 0
- 18:00 FT
[11] C. Leipzig
1 - 1
Auerbach [17]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[16] Tasmania Berlin
1 - 1
VSG Altglienicke [5]
+1 3/4 1 - 0
PHA 18:00 FT
[12] Rennes 2
2 - 0
PSG [1] 3
+1 1/4 1 - 0
SCOA 18:00 FT
[9] Aberdeen
1 - 2
Celtic [4]
+3/4 0 - 1
NGA 18:00 FT
[15] Ufa
0 - 1
Ural S.r. [14]
-1/2 0 - 1
KAZA 18:00 FT
[10] Caspiy Aktau
1 - 2
FK Kyzylzhar [4]
-1/4 1 - 2
FIN3 18:00 FT
  SalPa Salo
1 - 1
Ilves-Kissat  
-1/2 1 - 1
TDB 18:00 FT
[12] Akropolis IF
1 - 0
Eskilstuna City [11]
+1/4 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[9] Veres Rivne (T)
0 - 0
PFK Aleksandriya [6]
+0 0 - 0
THAA 18:00 FT
[12] Nakhon Ratch.
2 - 1
Suphanburi [14]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[4] BG Pathum United 1
2 - 1
Khonkaen Utd [15]
-2 2 - 0
UZBA 18:00 FT
[12] Surkhon Termiz
1 - 0
Navbahor [8]
+1/2 0 - 0
DUB 18:30 FT
[16] Sandhausen
1 - 6
Darmstadt [10]
+1/4 1 - 2
- 18:30 FT
[1] St. Pauli
3 - 0
Dynamo Dresden [11]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[3] Schalke 04
3 - 0
Ingolstadt [17]
-1 1/4 1 - 0
BLRA 18:30 FT
[13] FK Slutsk
2 - 0
Energetik-BGU [12]
1 - 0
BIA 18:30 FT
[7] Anderlecht
1 - 1
Club Brugge [2]
+0 0 - 1
GEOA 18:30 FT
[9] Shukura
4 - 0
Dila Gori [4]
2 - 0
- 18:30 FT
[10] Samtredia
0 - 2
FC Telavi [7]
0 - 2
- 18:30 FT
[6] Samgurali Tskh.
2 - 2
Dinamo Tbilisi [2]
1 - 2
TQB 18:35 FT
[C-5] Suzhou Dongwu
1 - 3
Meizhou Hakka [A-1]
+2 1/4 0 - 1
ALBA 18:45 FT
[1] KF Tirana
2 - 0
KF Laci [10]
0 - 0
TBNA 19:00 FT
[14] Elche 4
1 - 0
Celta Vigo [16] 3
+1/4 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[3] Eibar
3 - 1
Ibiza-Eivissa [15]
-1/2 1 - 1
ITB 19:00 FT
[4] Brescia 1
2 - 4
Como [14]
-1 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[6] Waldhof Man.
2 - 1
Verl [15]
-1/2 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-11] Altona 93 1
2 - 2
St. Pauli II [A-4]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[A-7] Ein. Norderstedt
1 - 1
Teutonia Ottensen [A-1]
+1/4 0 - 1
NGB 19:00 FT
[1] FK Orenburg
2 - 1
Spartak Moscow B [9]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Metallurg Lipetsk
1 - 1
SKA-Khabarovsk [4]
+1 1 - 1
ESTA 19:00 FT
[8] Kuressaare
1 - 0
Tulevik Viljandi [6]
0 - 0
KAZA 19:00 FT
[3] Kairat Almaty
3 - 1
Akzhayik Oral [6]
-1 1/2 2 - 0
LITA 19:00 FT
[9] Banga
0 - 3
Zalgiris [2]
+2 0 - 2
FINA 19:00 FT
[5] Lahti 1
2 - 1
KTP Kotka [12]
-3/4 1 - 0
DENA 19:00 FT
[3] Aalborg BK
4 - 0
Sonderjyske [11]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[4] Silkeborg IF
4 - 1
Nordsjaelland [7]
-3/4 2 - 1
DENB 19:00 FT
[11] Vendsyssel FF
2 - 1
Jammerbugt [9]
-3/4 0 - 1
HUNA 19:15 FT
[7] Zalaegerzseg
2 - 0
MTK Budapest [8]
-1/4 1 - 0
TSA 19:15 FT
[1] Zurich
6 - 2
Sion [7]
-1 1 - 1
TSB 19:15 FT
[2] Aarau
0 - 0
SC Kriens [10]
-1 3/4 0 - 0
ITA3 19:30 FT
[A-4] AC Renate
4 - 0
AC Trento [A-8]
-1/2 3 - 0
- 19:30 FT
[A-7] Pro Vercelli
0 - 2
Alto Adige [A-3]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[A-6] Feralpisalo
1 - 1
Pro Sesto [A-20]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[A-17] Aurora Pro Patria 1
1 - 0
Virtus Verona [A-18]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[A-14] Giana Erminio
0 - 1
Legnano [A-16]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[C-19] Vibonese 1
1 - 1
Potenza SC [C-16]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[B-15] US Olbia
1 - 0
Gubbio [B-8]
+1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[A-19] Pergolettese
2 - 2
Piacenza [A-12]
+0 0 - 2
- 19:30 FT
[A-15] Fiorenzuola
2 - 1
Lecco [A-5]
+1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[A-1] Padova
1 - 1
US Seregno [A-9]
-1 1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[A-13] Mantova
0 - 1
Juventus U23 [A-11]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[A-10] Triestina
2 - 3
Albinoleffe [A-2]
-1/4 1 - 1
HLA 19:30 FT
[10] Cambuur 1
1 - 3
AZ Alkmaar [9]
+3/4 0 - 2
- 19:30 FT
[1] Ajax
0 - 1
Utrecht [3]
-2 0 - 0
AUTA 19:30 FT
[6] Hartberg
3 - 2
Sturm Graz [2]
+3/4 2 - 0
- 19:30 FT
[7] Rapid Wien
5 - 2
Wattens [12]
-1 1 - 1
ANHA 20:00 FT
[14] Crystal Palace 2
2 - 2
Leicester City [11] 3
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[9] Tottenham 2
2 - 1
Aston Villa [12] 1
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] West Ham Utd 2
1 - 2
Brentford [7] 3
-3/4 0 - 1
ITA 20:00 FT
[16] Sampdoria 4
3 - 3
Udinese [13] 5
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[12] Verona 1
4 - 0
Spezia [15] 1
-1 3 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-5] VfV 06 Hildesheim
3 - 0
Oberneuland [B-3]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[B-1] Oldenburg 1897
4 - 1
Rehden [B-4]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[B-10] Hansa Luneburg
0 - 1
Hannover II [B-7]
+0 0 - 1
PHA 20:00 FT
[4] Angers 1
3 - 2
Metz [18] 3
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Lorient 2
1 - 1
Clermont [11] 1
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Monaco 2
3 - 0
Bordeaux [16] 1
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Nantes 2
2 - 0
Troyes [17] 2
-3/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[4] Benfica B
3 - 1
Chaves [6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Penafiel
2 - 1
CD Mafra [8]
-1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[8] Akron Togliatti
1 - 0
Kuban [20]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Volgar Astrakhan
0 - 1
Veles Moscow [7]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Rotor Volgograd 1
1 - 1
Torpedo Moscow [2]
+0 1 - 1
POLA 20:00 FT
[4] Pogon Szczecin
4 - 1
Gornik Leczna [18]
-1 1/2 2 - 1
POLB 20:00 FT
[17] Gornik Polkowice
0 - 0
Skra Czestochowa [12]
-1/2 0 - 0
BIHA 20:00 FT
[10] Rudar Prijedor
1 - 1
Sloboda Tuzla [3]
1 - 1
MKDA 20:00 FT
[1] Shkupi
2 - 0
Rabotnicki [5]
1 - 0
GREA 20:00 FT
[13] Atromitos
1 - 1
Pas Giannina [6]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Panetolikos
1 - 3
AEK Athens [5]
+3/4 0 - 2
NORB 20:00 FT
[3] Aalesund
1 - 1
HamKam [1]
-3/4 1 - 1
FINB 20:00 FT
[9] MP Mikkeli
2 - 3
PK-35 [6]
-1/2 1 - 1
RMNA 20:00 FT
[3] Voluntari
1 - 0
Farul Constanta [6]
+1/4 0 - 0
SVKA 20:00 FT
[1] Slo. Bratislava
5 - 1
FK Pohronie [12]
-2 3/4 3 - 1
SLOA 20:00 FT
[2] NK Bravo
0 - 0
Mura [5]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[12] Gaziantep B.B
4 - 1
Altay [5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Fenerbahce
2 - 1
Kasimpasa [18]
-3/4 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[8] Samsunspor
1 - 1
Umraniyespor [1]
-3/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[6] Kalmar
3 - 1
Sirius [8]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] AIK Solna 1
1 - 0
Djurgardens [2]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Orebro
1 - 2
Hacken [9]
+1/2 0 - 2
TDB 20:00 FT
[3] Helsingborg
1 - 2
GIF Sundsvall [2]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Jonkopings
0 - 1
Norrby [6]
+1/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Nykobing
3 - 0
Helsingor [1]
+1/2 2 - 0
UZBA 20:15 FT
[7] Qyzylqum
2 - 1
Turon Yaypan [14]
-1/2 1 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Mainz 1
1 - 2
Union Berlin [5]
-1/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[1] Zenit 1
1 - 2
FK Sochi [2]
-1 1/2 1 - 0
NPA 20:30 FT
[6] Golden Arrows
3 - 1
Marumo Gallants FC [15]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Royal AM
2 - 1
Maritzburg Utd [11]
+0 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[10] Malaga
1 - 0
Fuenlabrada [9]
-1/4 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[1] Rangers
2 - 1
Hibernian [5]
-1 1/4 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[3] Casa Pia AC
4 - 0
SC Covilha [11]
-3/4 2 - 0
NGB 21:00 FT
[10] Kamaz
2 - 0
Krasnodar B [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Fakel
3 - 0
Tekstilshchik Ivanov [18]
-1 3/4 1 - 0
BIA 21:00 FT
[13] RFC Seraing
5 - 1
Zulte-Waregem [14]
-1/2 2 - 0
BIB 21:00 FT
[2] Waasland-Beveren 1
4 - 3
Excelsior Virton [6]
-3/4 1 - 3
FINA 21:00 FT
[10] Haka
0 - 0
AC Oulu [11]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Inter Turku
2 - 0
HIFK [6]
-1 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[5] FK Napredak 1
0 - 1
FK Partizan [1]
+1 1/2 0 - 1
CZEA 21:00 FT
[9] Hradec Kralove (T) 1
2 - 2
Jablonec [11]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[16] MFk Karvina
0 - 1
Mlada Boleslav [6]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Slovan Liberec 1
0 - 2
Banik Ostrava [5]
+0 0 - 1
CZEB 21:00 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 1
Pribram [13]
0 - 1
UKRA 21:00 FT
[8] Metalist Kharkiv
1 - 0
FC Mynai [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Zorya
2 - 0
Desna Chernigiv [7]
-3/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[1] Midtjylland
4 - 0
Aarhus AGF [10]
-3/4 4 - 0
ARGB 21:00 FT
[B-4] Ind.Rivadavia
2 - 1
Instituto [B-15]
+0 0 - 1
BRB 21:00 FT
[11] Cruzeiro/MG
2 - 0
Brasil Pelotas/RS [20]
-1 1/4 2 - 0
TBNA 21:15 FT
[13] Espanyol 2
2 - 1
Real Madrid [2] 1
+3/4 1 - 0
ITB 21:15 FT
[20] Pordenone
2 - 4
Vicenza [19]
-1/4 1 - 2
BDNA 21:30 FT
[17] Belenenses
0 - 2
Tondela [10]
+0 0 - 1
BDNB 21:30 FT
[13] Porto B
1 - 1
Rio Ave [2]
+1/2 0 - 1
GEOA 21:30 FT
[5] Lokomotiv T
3 - 2
Saburtalo [3]
1 - 0
FIN3 21:30 FT
  PK Keski Uusimaa
3 - 3
PeKa  
-1/4 1 - 2
TSA 21:30 FT
[6] Servette 1
0 - 6
Young Boys [3]
+1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[2] Basel
1 - 1
Luzern [8]
-1 1/4 0 - 0
HLA 21:45 FT
[8] Vitesse Arnhem 2
2 - 1
Feyenoord [4]
+1/2 1 - 1
ALBA 21:45 FT
[4] Kukesi 1
2 - 3
Teuta Durres [2]
2 - 3
BULA 21:45 FT
[14] Tsarsko Selo
1 - 2
Cska Sofia [3]
+1 0 - 0
WCFS 22:00 FT
[D-1] Brazil Futsal (T)
4 - 2
Kazakhstan Futsal [A-1]
-1 1/2 0 - 1
EUW17VL 22:00 FT
[12-1] Romania U17 Nữ (T)
3 - 1
Latvia U17 Nữ [12-3]
0 - 1
PHA 22:00 FT
[9] Lille 2
2 - 0
Marseille [6] 1 3
-1/4 1 - 0
NGB 22:00 FT
[5] Neftekhimik Nizh 1
2 - 3
Yenisey [13]
-1/2 1 - 0
AZEA 22:00 FT
[1] Karabakh Agdam
2 - 0
Gabala FC [3]
-1 1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[2] FK Tuzla City
1 - 1
Sarajevo [4]
1 - 0
CROA 22:00 FT
[2] Dinamo Zagreb
8 - 0
Hrvatski Dragovoljac [10]
-2 1/2 2 - 0
HUNA 22:00 FT
[5] Paksi 1
1 - 3
Ferencvaros [1]
+1/2 0 - 1
FIN3 22:00 FT
  Honka 2
0 - 0
KaaPo Kaarina  
-1/2 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[1] CFR Cluj
2 - 1
Gaz Metan Medias [11]
-1 1/4 0 - 1
SVKA 22:00 FT
[6] Trencin
0 - 1
Spartak Trnava [2]
+1/4 0 - 0
SLOA 22:00 FT
[1] Koper
2 - 2
CM Celje [8]
-1/2 1 - 2
CYPA 22:00 FT
[8] Anorthosis
2 - 1
Apoel FC [11]
+0 1 - 1
TDB 22:00 FT
[9] Orgryte
1 - 1
Falkenbergs [15]
-1/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
3 - 1
Lask [10]
-1 3/4 2 - 0
CHIB 22:00 FT
[2] Dep. Copiapo
2 - 1
Coquimbo Unido [1]
-1/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[12] OFI Creta
1 - 3
PAOK [1]
+1 0 - 1
ANHA 22:30 FT
[2] Liverpool 3
2 - 2
Man City [3] 3
+1/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-10] Campobasso
2 - 0
Paganese [C-11]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[C-7] Foggia
3 - 1
Messina [C-17]
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[B-14] Pontedera
2 - 1
Virtus Entella [B-13]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-6] Virtus Francavilla
0 - 0
Taranto [C-5]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-13] Monterosi FC 1
2 - 1
Avellino [C-9]
+1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[C-4] Turris Neapolis
3 - 1
Latina [C-14]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[C-1] Bari
1 - 0
SS Monopoli [B-10]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-5] Pescara 2
2 - 3
Reggiana [B-2]
-1/4 1 - 1
DUA 22:30 FT
[2] Bayern Munich 2
1 - 2
Ein.Frankfurt [14] 1
-3 1 - 1
POLA 22:30 FT
[1] Lechia GD
3 - 1
Legia Wars. [15]
+0 1 - 0
FINA 22:30 FT
[2] Helsinki
2 - 3
Seinajoen JK [4]
-1 1 - 0
TDA 22:30 FT
[1] Malmo
0 - 1
Mjallby AIF [12]
-1 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[4] Norrkoping
3 - 1
Hammarby [7]
+0 2 - 0
CHIB 22:30 FT
[11] Iquique
6 - 1
Deportes Santa Cruz [7]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[13] U. San Felipe
0 - 0
San Marcos A. [8]
0 - 0
PERA 22:30 FT
[18] Uni.San Martin (T)
1 - 1
Cusco FC [16]
+1/2 1 - 0
URUA 22:30 FT
[4] Liverpool P. (URU) 1
0 - 1
CA Progreso [15] 1
-3/4 0 - 1
NPA 22:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
3 - 0
Moroka Swallows [13]
-3/4 1 - 0
ITA 22:59 FT
[6] Fiorentina 3
1 - 2
Napoli [2] 3
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Roma 2
2 - 0
Empoli [10] 3
-1 1/2 1 - 0
NGA 22:59 FT
[11] Akhmat Groznyi
0 - 1
Spartak Moscow [7]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[4] Lok. Moscow
1 - 2
Rostov [13]
-1/2 1 - 1
NGB 22:59 FT
[15] Baltika 1
1 - 1
Olim. Dolgiye Prudy [11]
-1 0 - 1
POLB 22:59 FT
[13] Katowice
2 - 1
Stomil Olsztyn [18]
-3/4 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[9] Hapoel Hadera
1 - 2
Ashdod [11]
1 - 1
NORA 22:59 FT
[7] Valerenga
3 - 0
Stromsgodset [8]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[15] Stabaek 1
0 - 3
Bodo Glimt [2]
+1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Odd Grenland
1 - 3
Molde [1]
+1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[13] Tromso
2 - 0
Haugesund [9]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[16] Mjondalen 1
1 - 1
Brann [14]
+1/4 0 - 1
FIN3 22:59 FT
  KuFu-98
1 - 3
JaPS  
0 - 3
SRBA 22:59 FT
[15] Mladost Lucani
3 - 0
FK Novi Pazar [16]
-3/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[4] Olympiakos Nic.
1 - 0
Omonia Nicosia [9]
+1/2 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[20] Rizespor
2 - 3
Galatasaray [8]
+3/4 2 - 1
TNKB 22:59 FT
[3] Eyupspor
3 - 2
Manisa FK [13]
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[2] Ankaragucu
2 - 1
Erzurum BB [5]
-1/2 1 - 0
DENA 22:59 FT
[5] Randers
1 - 1
Brondby [8]
-1/4 1 - 1
USAA 22:59 FT
[Dong-8] New York City (T)
0 - 0
Nashville FC [Dong-2]
-1/2 0 - 0
TBNB 23:15 FT
[18] Burgos CF
1 - 0
Mirandes [13]
-1/2 1 - 0
- 23:15 FT
[5] Las Palmas
4 - 1
Cartagena [7]
-1/2 3 - 0
TBNA 23:30 FT
[20] Getafe 4
1 - 1
Real Sociedad [1] 2
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[11] Villarreal 2
2 - 0
Real Betis [10] 4
-1/2 1 - 0
BIA 23:30 FT
[5] Antwerpen
1 - 0
Gent [15]
+1/4 0 - 0
GEOA 23:30 FT
[1] Dinamo Batumi
3 - 1
Torpedo Kut. [8]
1 - 1
UKRA 23:30 FT
[1] Dinamo Kiev
0 - 0
Shakhtar Donetsk [2]
+0 0 - 0
ARGA 23:30 FT
[14] Gimnasia LP
0 - 1
Sarmiento Junin [18]
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[16] Rosario Central 1
0 - 1
Argentinos Jun. [13]
+1/4 0 - 0
WCFS 00:00 FT
[F-1] Argentina Futsal (T) 1
1 - 2
B.D.Nha Futsal [C-1]
-1 1/2 0 - 1
BDNA 00:00 FT
[4] Estoril
2 - 2
Gil Vicente [9]
-1/2 2 - 1
- 00:00 FT
[1] Benfica
0 - 1
Portimonense [5]
-1 3/4 0 - 0
MNEA 00:00 FT
[10] Zeta
1 - 1
Decic Tuzi [3]
1 - 0
CZEA 00:00 FT
[4] Sparta Praha
1 - 0
Slavia Praha [2]
+0 1 - 0
MEXA 00:00 FT
[3] Toluca
1 - 1
Queretaro [16]
-1/2 0 - 0
BULA 00:15 FT
[13] Levski Sofia
2 - 4
Ludogorets [1]
+3/4 1 - 1
ISRA 00:15 FT
[8] Maccabi TA
1 - 0
Hapoel Jerusalem [14]
-1 1/2 0 - 0
DUA 00:30 FT
[17] A.Bielefeld 4
0 - 4
B.Leverkusen [3] 1
+3/4 0 - 2
CROA 00:30 FT
[3] NK Osijek
1 - 1
Hajduk Split [4]
-1/4 1 - 1
GREA 00:30 FT
[10] Ionikos 1
1 - 2
Lamia FC [11]
+0 1 - 1
- 00:30 FT
[3] Olympiakos
0 - 0
Panathinaikos [4]
-1 1/4 0 - 0
ISRA 00:45 FT
[3] Maccabi Haifa 2
1 - 2
Hap. Beer Sheva [2]
-1/2 1 - 0
HLA 01:00 FT
[2] PSV Eindhoven
2 - 1
Sparta Rotterdam [17]
-2 0 - 0
BIB 01:00 FT
[3] Deinze
1 - 2
RWD Molenbeek [7]
-1/2 1 - 0
MNEA 01:00 FT
[6] Buducnost
3 - 0
Rudar [7]
1 - 0
NORA 01:00 FT
[3] Kristiansund
1 - 0
Rosenborg [4]
-1/4 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[14] FC U Craiova 1948 1
0 - 2
Universitatea Craiova [5]
+3/4 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[6] FK Vojvodina
1 - 1
Radnicki Nis [9]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[2] Crvena Zvezda
3 - 1
FK Metalac GM [13]
-2 3/4 1 - 1
DENA 01:00 FT
[2] Kobenhavn
1 - 1
Viborg [9]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-5] Brown de Adrogue 1
1 - 3
Ferro Carril Oeste [B-3]
+0 1 - 0
PERA 01:00 FT
[15] Academia Cantolao (T) 1
0 - 2
Melgar [4]
+3/4 0 - 1
ITB 01:30 FT
[7] Benevento (T)
0 - 0
Perugia [11]
-1/2 0 - 0
BDNB 01:30 FT
[16] Vilafranquense
2 - 2
SC Farense [17]
+1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-14] CA Mitre Salta
4 - 0
Quilmes [A-2]
-1/4 2 - 0
CHIA 01:30 FT
[12] Palestino
1 - 2
Colo Colo [1]
+1/4 1 - 2
URUA 01:30 FT
[2] Nacional Montevideo
2 - 1
Plaza Colonia [1]
-3/4 1 - 0
ITA 01:45 FT
[8] Atalanta 1
2 - 3
AC Milan [1] 4
-1/4 0 - 2
PHA 01:45 FT
[20] Saint Etienne 2
1 - 1
Lyon [5] 1 3
+3/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[17] Granada 3
1 - 0
Sevilla [4] 1 4
+3/4 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[19] Leganes
1 - 1
Lugo [14]
-3/4 0 - 0
BIA 02:00 FT
[3] Eupen 1
3 - 2
Genk [4]
+1/2 1 - 1
BRAA 02:00 FT
[20] Chapecoense
1 - 1
Sao Paulo/SP [13]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[2] Flamengo/RJ
3 - 0
Atletico/PR [8]
-1 3/4 3 - 0
CHIB 02:00 FT
[3] San.Morning 1
2 - 2
CCDA Fernandez Vial [10]
-1/4 0 - 1
COLB 02:00 FT
[8] Atletico
0 - 2
Cortulua [5]
+1/4 0 - 1
ECUA 02:00 FT
[16] Olmedo
1 - 4
SD Aucas [9]
+1 1/2 1 - 2
USB 02:00 FT
[B-2] Louisville City
3 - 1
New Mexico United [C-5]
-3/4 2 - 1
BDNA 02:30 FT
[6] Braga
2 - 2
Boavista [8]
-1 1/4 1 - 1
ARGA 03:00 FT