x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[3] Yokohama FM
2 - 1
Shimizu S-Pulse [15]
-1 1/4 1 - 1
NHAT3 11:00 FT
[8] Vanraure Hachinohe
2 - 1
FC Imabari [15]
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[9] Azul Claro Numazu
0 - 1
Fukushima Utd [6]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[14] Gainare Tottori
0 - 3
Kataller Toyama [2]
+0 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] Maruyasu Okazaki
1 - 2
Kochi United SC [8]
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[9] Reinmeer Aomori
2 - 2
Verspah Oita [3]
0 - 1
- 11:00 FT
[13] Veertien Mie
3 - 4
TIAMO Hirakata [6]
-1/4 2 - 3
- 11:00 FT
[1] Iwaki FC
0 - 0
MIO Biwako [10]
0 - 0
- 11:00 FT
[14] Honda Lock
0 - 0
Nara Club [15]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[9] Orca Kamogawa Nữ
1 - 0
Iga Kunoichi Nữ [1]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] AS Harima Albion Nữ
1 - 0
NGU Loverledge Nữ [6]
1 - 0
- 11:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
1 - 1
Setagaya Sfida Nữ [3]
0 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[4] Rockdale City
0 - 2
Marconi Stallions [8]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[2] Sydney Utd
0 - 0
Sutherland Sharks [12]
-1 1/2 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[6] Vissel Kobe
1 - 1
Sagan Tosu [4]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[12] FC Tokyo
0 - 0
Sanf Hiroshima [9]
+1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[1] Alb. Niigata (JPN)
2 - 1
Ryukyu [4]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[8] Montedio Yama.
2 - 0
Sagamihara [22]
-3/4 2 - 0
- 12:00 FT
[2] Kyoto Sanga
0 - 0
Ventforet Kofu [5]
-1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[13] Kamatamare San.
1 - 1
Grulla Morioka [4]
+1/2 1 - 1
AUSNSW 12:10 FT
[1] Blacktown City
2 - 2
Manly Utd [3]
-3/4 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[19] Oita Trinita
2 - 1
Avispa Fukuoka [5]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[13] Tokushima Vortis
1 - 1
Shonan Bellmare [14]
-1/4 1 - 1
- 13:00 FT
[18] Vegalta Sendai
1 - 1
Cerezo Osaka [10]
+1/2 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[6] Machida Zelvia
0 - 1
Giravanz Kita. [18]
-3/4 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[14] Gangneung City
2 - 2
Gimhae City [7]
1 - 1
- 13:00 FT
[2] Gyeongju KHNP 1
0 - 2
Changwon City [8]
0 - 1
- 13:00 FT
[3] Busan Transp.
2 - 0
Mokpo City [4]
2 - 0
AUSA 13:05 FT
[8] WS Wanderers
2 - 0
Brisbane Roar [4]
+1/4 1 - 0
AUSQSL 13:45 FT
  Brisbane Roar U21
2 - 2
Olympic FC QLD  
+3/4 1 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[3] St George Willawong
3 - 0
The Gap [12]
2 - 0
NHAT3 14:00 FT
[11] Nagano Parceiro
1 - 2
Kagoshima [7]
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[1] FC Gifu
1 - 2
Yokohama SCC [10]
-1 1/4 0 - 0
HQB 14:00 FT
[9] Chungnam Asan
2 - 2
Anyang [2]
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[4] Gyeongnam
1 - 1
Ansan Greeners [7]
-1/2 1 - 0
TQB 14:00 FT
[B-1] Chengdu Better City
3 - 3
Kunshan FC [B-3]
-1/2 2 - 1
AUSSL 14:15 FT
[3] Adelaide Utd U21 (T)
3 - 1
Sturt Lions [9]
-1/4 2 - 1
HQA 14:30 FT
[4] Daegu
1 - 0
Gangwon [9]
-1/2 1 - 0
AUSNSW 14:45 FT
[6] APIA Tigers
1 - 1
Sydney Olympic [5]
-1/4 0 - 1
GREU20 15:00 FT
  Volos NFC U20
1 - 0
OFI Creta U20  
0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Queensland Lion
0 - 2
Sunshine Coast  
-1 1/2 0 - 1
- 15:00 FT
  Brisbane Strikers
0 - 1
Eastern Suburbs  
0 - 1
NHATA 15:00 FT
[16] Gamba Osaka
2 - 0
Yokohama FC [20]
-1/2 1 - 0
NHATB 15:00 FT
[20] Ehime FC
0 - 5
Mito Hollyhock [11]
+1/4 0 - 3
NHATA 16:00 FT
[7] Urawa Red
0 - 0
Nagoya Grampus [2]
+0 0 - 0
HQB 16:30 FT
[5] Gimcheon Sangmu
1 - 1
Jeonnam Dragons [1]
-1/4 0 - 0
HKGA 16:30 FT
[5] HK Ranger
3 - 3
Happy Valley [8]
+0 1 - 1
- 16:30 FT
[6] Southern District 1
1 - 2
Resources Capital [7]
-1 1/4 1 - 0
GHU21 17:00 FT
  Thụy Sỹ U21 (T)
2 - 0
Ireland U21  
-1/4 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
2 - 1
Kashima Antlers [8]
-3/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[5] Pohang Steelers
1 - 0
Gwangju [12]
-3/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[8] Odra Opole
1 - 0
Nieciecza [2]
+1/2 1 - 0
BLRA 18:00 FT
[3] Gomel 1
5 - 0
FK Minsk [8]
-1 1/4 2 - 0
TDB 18:00 FT
[12] Vasalunds 1
1 - 0
Osters [11]
+1/4 0 - 0
WA 18:30 FT
[A-5] Đảo Guam
0 - 7
Trung Quốc [A-2]
+7 1/4 0 - 2
DUB 18:30 FT
[16] Osnabruck
3 - 1
Ingolstadt  
+1/4 2 - 1
TQB 18:35 FT
[A-5] Zibo Cuju (T)
0 - 0
Sichuan Jiuniu [A-4]
+1/4 0 - 0
- 18:35 FT
[B-6] Beijing Sport Univ (T)
1 - 2
Nantong Zhiyun [B-2]
+1 1 - 1
- 18:35 FT
[C-4] Shenyang Urban (T) 1
1 - 1
Suzhou Dongwu [C-5]
+0 1 - 0
ESTA 19:00 FT
[8] Tammeka Tartu
2 - 2
Vaprus Parnu [10]
0 - 1
BLRA 20:00 FT
[12] FK Slutsk
2 - 1
Isloch [11]
-1/4 1 - 0
ICEB 20:00 FT
[8] Vestri
2 - 3
UMF Grindavik [3]
+1/4 0 - 1
NORA 20:00 FT
[7] Mjondalen
0 - 0
Molde [4]
+3/4 0 - 0
NORB 20:00 FT
[6] Start Kristiansand
2 - 0
Aalesund [8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Fredrikstad
4 - 0
FK Jerv [7]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[15] Strommen
0 - 0
Ranheim IL [9]
+1/2 0 - 0
CZEB 20:00 FT
[7] Jihlava
3 - 1
MFK Chrudim [10]
-1 2 - 1
- 20:00 FT
[4] Vik.Zizkov
2 - 0
Taborsko [11]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 2
Hradec Kralove [1]
1 - 1
- 20:00 FT
[12] Varnsdorf
0 - 1
Usti & Labem [5]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[2] SK Lisen
1 - 1
Fotbal Trinec [9]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[13] FK Blansko
2 - 1
SK Prostejov [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Dukla Praha
3 - 0
Slavoj Vysehrad [14]
-1 3/4 2 - 0
NPA 20:00 FT
[9] TS Galaxy 1
1 - 0
Orlando Pirates [6]
+1/2 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[3] Blackpool (T)
2 - 1
Lincoln [5]
+0 1 - 1
LUXA 21:00 FT
[16] Etzella Ettelbruc
1 - 3
Wiltz [8]
0 - 2
- 21:00 FT
[2] Dudelange
4 - 3
RM Hamm Benfica [13]
1 - 1
- 21:00 FT
[4] Racing Union 1
0 - 0
Progres Niedercorn [5]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Hostert
4 - 4
Mondorf-les. [12]
2 - 3
- 21:00 FT
[10] UNA Strassen
4 - 1
UT Petange [15]
1 - 1
- 21:00 FT
[14] Rodange 91
2 - 2
Victoria Rosport [11]
0 - 1
- 21:00 FT
[7] Differdange
3 - 1
Swift Hesperange [3]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] Jeunesse Esch
0 - 3
Fola Esch [1]
0 - 2
FINB 21:00 FT
[4] RoPS Rovaniemi
1 - 2
Gnistan [12]
0 - 1
TSA 21:00 FT
[9] Sion 1
2 - 3
Thun [11]
-1/2 2 - 2
BRAA 21:00 FT
[9] Atl. Mineiro/MG
1 - 2
Fortaleza/CE [1]
-1 1 - 0
BRB 21:00 FT
[2] Brusque FC/SC
2 - 1
Ponte Preta/SP [17]
-1/4 1 - 0
POLB 22:00 FT
[6] Gornik Leczna
1 - 1
Stomil Olsztyn [14]
-3/4 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[7] Dinamo Brest
0 - 1
Energetik-BGU [9]
-3/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[7] Zeljeznicar
3 - 0
FK Krupa [10]
2 - 0
- 22:00 FT
[11] Olimpik Sarajevo
0 - 3
Sarajevo [2]
- 22:00 FT
[12] Radnik Bijeljina
0 - 2
Siroki Brijeg [4]
0 - 1
- 22:00 FT
[8] Sloboda Tuzla
0 - 0
Borac Banja Luka [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
0 - 1
Velez Mostar [3]
0 - 1
- 22:00 FT
[6] FK Tuzla City
1 - 2
Zrinjski [5]
0 - 2
AUTA 22:00 FT
[6] Wolfsberger AC 1
1 - 2
Austria Wien [7]
+0 1 - 1
EGYA 22:00 FT
[8] ENPPI Cairo
1 - 1
Al Intagh Al Harbi [18]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Semouha Club 1
2 - 2
Arab Contractors [14]
+0 1 - 1
ITA3 22:30 FT
[A-3] AC Renate
1 - 3
Padova [B-2]
+0 0 - 2
- 22:30 FT
[B-5] Feralpisalo
1 - 0
Alessandria [A-2]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[C-3] Avellino
2 - 0
Alto Adige [B-3]
-1/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn
0 - 3
Lahti [3]
+0 0 - 0
FINB 22:30 FT
[8] Klubi 04 Helsinki
0 - 1
PK-35 [7]
+1/4 0 - 1
GHQG 22:59 FT
  Malta (T)
0 - 3
Bắc Ireland  
+3/4 0 - 1
ITA3 22:59 FT
[A-7] Albinoleffe
1 - 1
Catanzaro [C-2]
+0 0 - 0
PHA 22:59 FT
[18] Nantes
0 - 1
Toulouse  
-1/4 0 - 0
BULA 22:59 FT
[4] Arda Kardzhali 1
1 - 0
Cherno More [7]
-1/4 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[9] Kuressaare
0 - 2
Nomme Kalju [4]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[16] Brann
3 - 0
Stromsgodset [13]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[5] Valerenga
3 - 1
Sandefjord [14]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Odd Grenland
1 - 0
Bodo Glimt [2]
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Tromso 1
0 - 2
Sarpsborg [8]
-1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[3] Kristiansund
1 - 0
Lillestrom [15]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Rosenborg
4 - 2
Stabaek [9]
-1 1/4 0 - 1
ALGA 22:59 FT
[4] CR Belouizdad
2 - 0
O Medea [8]
1 - 0
- 22:59 FT
[1] ES Setif
3 - 2
Hussein Dey [16]
-1 1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[19] CA BB Arreridj
3 - 2
Paradou AC [7]
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[6] USM Alger
0 - 0
CS Constantine [10]
0 - 0
- 22:59 FT
[3] MC Oran
1 - 1
USM Bel Abbes [15]
-1 1/2 0 - 0
CHIB 23:00 FT
[14] Cobreloa
1 - 0
San Luis Qui. [15]
0 - 0
- 23:00 FT
[12] Deportes Santa Cruz
1 - 3
Iquique [7]
0 - 2
TBNB 23:30 FT
[22] Albacete
1 - 2
Fuenlabrada [11]
+1/4 0 - 1
GREA 23:30 FT
[12] Panetolikos
1 - 0
Xanthi [15]
-3/4 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[11] Barnechea
0 - 1
CD Magallanes [10]
0 - 1
POLB 00:00 FT
[13] Puszcza Nie.
0 - 4
Zaglebie Sosno [17]
+1/2 0 - 2
ICEB 00:00 FT
[6] Vestmannaeyjar
2 - 0
Vik. Olafsvik [12]
-2 1/4 1 - 0
MDVC 00:00 FT
  Sheriff Tiraspol
0 - 0
Sfintul Gheorghe  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 2-3
ALGA 00:00 FT
[13] ASO Chlef
1 - 0
JSM Skikda [20]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[2] JS Saoura
1 - 0
NC Magra [18]
-1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[14] US Biskra
2 - 0
WA Tlemcen [17]
-1/4 2 - 0
ISRA 00:30 FT
[A-1] Maccabi Haifa
3 - 2
Hap. Beer Sheva [A-4]
-1/2 3 - 0
- 00:30 FT
[A-2] Maccabi TA
2 - 2
HIK Shmona [A-6]
-1 3/4 2 - 0
- 00:30 FT
[A-5] Maccabi P.Tikva
1 - 3
Ashdod [A-3]
-1/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[4] Sepsi OSK
1 - 0
Viitorul C. [12]
-3/4 1 - 0
BDNB 01:00 FT
  Rio Ave
0 - 2
Arouca [3]
-3/4 0 - 1
NORA 01:00 FT
[10] Haugesund
4 - 2
Viking [6]
-1/4 1 - 1
KSAA 01:00 FT
[9] Al Raed
2 - 2
Al Fateh [7]
2 - 1
- 01:00 FT
[14] Al Qadisiya
1 - 1
Abha [12]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Dhamak
2 - 0
Al Taawon (KSA) [4]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[16] Al Ain (KSA)
3 - 4
Al Baten [13]
0 - 2
- 01:00 FT
[6] Al Nasr (KSA)
1 - 2
Al Ittihad (KSA) [3]
1 - 1
- 01:00 FT
[8] Al Ahli (KSA)
1 - 2
Al Ettifaq [5]
1 - 1
- 01:00 FT
[1] Al Hilal
3 - 2
Al Faisaly (KSA) [11]
1 - 1
- 01:00 FT
[2] Al Shabab (KSA)
3 - 0
Al Wehda (KSA) [15]
-1 1/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[11] Dep. Maldonado
0 - 0
CA River Plate (URU) [6]
+0 0 - 0
ALGA 01:00 FT
[9] MC Alger
2 - 2
RC Relizane [12]
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[11] Ain M'lila
1 - 1
JS Kabylie [5]
+0 1 - 0
GHQG 01:15 FT
  Thụy Sỹ
2 - 1
Mỹ  
-1/2 1 - 1
ECUA 01:30 FT
[4] Macara 1
1 - 0
SD Aucas [10]
+0 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[20] UD Logrones
0 - 1
Las Palmas [9]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Cartagena
1 - 1
Girona [5]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Rayo Vallecano
0 - 1
Lugo [18]
-1 0 - 1
- 02:00 FT
[8] SD Ponferradina
2 - 2
Mallorca [2]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[10] Mirandes
0 - 2
Sabadell [19]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Alcorcon
1 - 0
Espanyol [1]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Malaga
3 - 0
Castellon [21]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[7] Sporting Gijon
0 - 2
Almeria [4]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Zaragoza
0 - 5
Leganes [3]
+1/4 0 - 3
BRAA 02:00 FT
[11] Ceara/CE
3 - 2
Gremio/RS [18]
+1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[8] Flamengo/RJ
1 - 0
Palmeiras/SP [7]
-1/2 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[11] El Gouna 1
0 - 0
Zamalek SC [1]
+3/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[9] HK Kopavogur
2 - 1
Leiknir Rey. [7]
-1/2 2 - 0
- 02:15 FT
[4] KR Reykjavik
3 - 1
IA Akranes [10]
-1 3/4 2 - 0
- 02:15 FT
[8] Fylkir
1 - 1
Stjarnan [11]
+0 0 - 1
USB 02:30 FT
[B-2] Atlanta United II
0 - 1
Birmingham Legion [B-1]
+0 0 - 0
CHIA 03:00 FT
[10] Everton CD
1 - 0
San. Wanderers [17]
-1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[B-4] Estu.Merida
1 - 0
Zamora Barinas [B-3]
+1/4 0 - 0
ECUA 04:00 FT
[7] LDU Quito
2 - 1
Orense SC [14]
-1 1/2 1 - 0
URUA 04:00 FT
[8] CA Penarol
5 - 2
Boston River [16]
-1 1/4 2 - 1
USB 04:00 FT
[B-6] Sporting Kansas II
0 - 0
El Paso Locomotive [C-2]
0 - 0
BRAA 04:15 FT
[2] Atletico/PR
1 - 0
America/MG [19]
-1/4 0 - 0
- 04:15 FT
[20] Chapecoense
0 - 3
Bragantino/SP [5]
+1/2 0 - 2
- 04:15 FT
[10] Corinthians/SP
0 - 1
Atletico/GO [3]
-1/2 0 - 1
PARA 04:45 FT
[10] River Plate (PAR)
1 - 2
Olimpia Asuncion [2]
+3/4 0 - 1
USW 05:07 FT
[1] Orlando Pride Nữ
1 - 0
Kansas City Nữ [9]
1 - 0
CHIA 06:00 FT
[1] Univ. Catolica
2 - 1
Cobresal [13]
-3/4 0 - 1
USW 06:00 FT
[8] Seattle Reign Nữ
0 - 1
Wash. Spirit Nữ [2]
-1/2 0 - 0
USAA 06:25 FT
[Dong-2] Philadelphia Union
3 - 0
Portland Timbers [Tay-13]
-3/4 2 - 0
BRAA 06:30 FT
[17] Internacional/RS
2 - 2
SC Recife/PE [14]
-1 1/2 2 - 0
URUA 06:30 FT
[2] Nacional Montevideo
1 - 0
IA Sud America [7]
-1 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[5] Catolica Quito
2 - 0
Barcelona SC [2]
+0 1 - 0
- 07:00 FT
[1] Emelec 1
0 - 0
Independiente JT [3]
-1/4 0 - 0
PARA 07:00 FT
[7] 12 de Octubre
2 - 2
Nacional [3]
+0 0 - 0
VENA 07:30 FT
[A-3] Carabobo
3 - 1
Aragua [A-6]
+0 1 - 0
MEXA 08:15 FT
[1] Cruz Azul
1 - 1
Santos Laguna [5]
-1/2 0 - 1
USAA 08:30 FT
[Tay-1] Seattle Sounders
0 - 0
Austin FC [Tay-10]
-1 0 - 0
HQB 15:00 Hoãn
[6] Busan I'Park
-
Chungnam Asan [9]
-
EGYA 00:00 Hoãn
[6] Pyramids FC
-
Ismaily SC [13]
-
USW 02:07 Hoãn
[7] Sky Blue FC Nữ
-
Portland Tho. Nữ [6]
-
 
« 30 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo