x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[11] Fujieda MYFC
0 - 1
Roas. Kumamoto [5]
+0 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[4] FC Osaka
0 - 1
Matsue City [12]
0 - 1
- 11:00 FT
[9] Suzuka Point Getters
0 - 1
Honda FC [2]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[5] Cerezo Osaka Nữ
3 - 2
Yamato Sylphid Nữ [12]
1 - 1
- 11:00 FT
[7] Ehime FC Nữ
0 - 0
Sperenza Osaka Nữ [10]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
0 - 2
Nippatsu Yokohama Nữ [4]
0 - 2
NHATB 12:00 FT
[21] Omiya Ardija
0 - 2
JEF United Chiba [12]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[18] Thespa Kusatsu
0 - 0
Tochigi SC [15]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
3 - 0
Renofa Yamaguchi [16]
-3/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[8] Incheon Utd
1 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+3/4 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[8] Metro Stars
1 - 0
Ade. Blue Eagles [12]
-3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[2] Cumberland Utd
1 - 0
Croydon Kings [11]
+0 0 - 0
- 12:30 FT
[9] Adelaide Olympic
1 - 1
Adelaide City [4]
+1/2 1 - 0
- 12:30 FT
[5] SA Panthers 1
2 - 1
Adelaide Raiders [7]
+0 1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[17] FC Kariya
0 - 2
Sony Sendai [6]
0 - 1
HQ3 13:00 FT
[12] Paju Citizen
1 - 1
Hwaseong FC [10]
+1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[1] GimPo Citizen
2 - 0
Yangju FC [13]
-1 2 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[10] Bayswater City 1
2 - 2
Gwelup Croatia [7]
+1/2 0 - 2
- 14:00 FT
[1] Floreat Athena
3 - 1
Armadale SC [9]
-1 1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[2] Perth SC
1 - 0
ECU Joondalup [3]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[6] Perth Glory U21
1 - 0
Sorrento [4]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[11] Cockburn City
1 - 1
Inglewood Utd [5]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[8] Balcatta 1
1 - 0
Rockingham City [12]
-3/4 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[2] Jubilo Iwata
1 - 0
Zweigen Kan. [11]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[9] Tokyo Verdy
3 - 1
Blaublitz Akita [13]
-1/4 1 - 1
HQB 14:00 FT
[5] Busan I'Park
1 - 1
Bucheon 1995 [10]
-3/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[6] Jeju Utd
1 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[4] Bayside Utd
5 - 1
Centenary Stormers [10]
1 - 1
- 15:00 FT
[8] Acacia Ridge
1 - 4
Mount Gravatt [7]
+0 1 - 2
TQB 15:00 FT
[A-2] Zhejiang Greentown 1
5 - 4
Meizhou Hakka [A-1]
+0 2 - 4
AUSQSL 15:30 FT
  Logan Light.
3 - 2
Gold Coast Utd  
+1/2 2 - 1
- 15:30 FT
  Gold Coast Knights
1 - 4
Peninsula Power  
+1/2 0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[5] Toowong FC
5 - 0
Western Spirit [11]
-1 2 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[7] Mt Druitt Town
3 - 0
Wollongong Wolves [8]
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[10] North Shore Mariners
2 - 2
Sydney FC U21 [12]
-1/2 0 - 1
AUSA 16:10 FT
[5] Adelaide Utd 1
1 - 4
Sydney FC [2]
+1/4 0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Magpies Crusaders
3 - 2
Redlands Utd  
+0 1 - 1
HQB 16:30 FT
[8] Seoul E-Land
0 - 1
Daejeon Hana Citizen [4]
-1/4 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[6] Trans Narva
0 - 1
Paide Linname. [3]
+3/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[17] Kashiwa Reysol
1 - 2
Consa. Sapporo [11]
-1/4 1 - 2
HQA 17:00 FT
[10] Seongnam Ilhwa Ch.
2 - 3
Suwon FC [7]
+0 0 - 2
- 17:00 FT
[11] FC Seoul
0 - 3
Suwon Bluewings [3]
+1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[11] Cheongju FC
0 - 3
Pyeongtaek FC [15]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[6] Cheonan City
1 - 0
Ulsan Citizen [9]
-1/4 0 - 0
TQB 17:00 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan (T)
0 - 1
Shaanxi Changan [A-3]
+3/4 0 - 1
POLB 17:40 FT
[7] Miedz Legnica
3 - 0
LKS Lodz [5]
+1/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[1] Landskrona 1
1 - 1
Orgryte [16]
+0 1 - 1
WALA 18:00 FT
[6] Caernarfon Town
3 - 5
Newtown AFC [9]
+1/4 1 - 2
BLRA 18:30 FT
[10] Torpedo Zhodino 1
0 - 1
Shakhter Soligo. [1]
+3/4 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[21] Bayern Alzenau
0 - 1
Hessen Kassel [16]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[9] Stuttgart II
3 - 1
Pirmasens [13]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Hoffenheim II
1 - 0
FSV Frankfurt [7]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Freiburg II
0 - 1
Homburg [6]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Sonnenhof
3 - 2
Aalen [12]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Bahlinger
2 - 1
Mainz II [11]
-1 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  B.Dortmund II
2 - 2
Homberg  
-2 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
4 - 1
Schalke 04 II  
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 1
Rodinghausen  
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt 1
1 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 1/4 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[5] Ordabasy
0 - 0
Shakhter Kar. [13]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Caspiy Aktau
2 - 2
Astana [1]
+3/4 0 - 2
FINA 19:00 FT
[9] Honka 1
0 - 1
Seinajoen JK [6]
-1/4 0 - 0
LITA 19:30 FT
[7] Dainava Alytus
3 - 1
Banga [9]
+0 2 - 0
RMNA 19:30 FT
[17] Mioveni
0 - 0
Hermannstadt [15]
+0 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[1] Flora Tallinn
3 - 0
Tulevik Viljandi [7]
-2 1 - 0
GREU20 20:00 FT
  Olympiakos U20
2 - 0
Panathinaikos U20  
1 - 0
- 20:00 FT
  PAOK U20
1 - 1
Pas Giannina U20  
0 - 1
- 20:00 FT
  Atromitos U20
3 - 0
Apollon Smirnis U20  
3 - 0
- 20:00 FT
  AEK Athens U20
1 - 1
Larissa U20  
0 - 0
- 20:00 FT
  Panetolikos U20
0 - 2
Aris Salonica U20  
0 - 2
- 20:00 FT
  Lamia U20
1 - 3
Asteras Tripolis U20  
0 - 0
TDB 20:00 FT
[10] Eskilstuna City
3 - 2
Trelleborgs [4]
+0 3 - 1
- 20:00 FT
[13] Akropolis IF
1 - 0
Falkenbergs [14]
+1/4 0 - 0
NORB 20:30 FT
[11] Raufoss IL
2 - 4
Grorud IL [5]
-3/4 0 - 2
- 20:30 FT
[15] Stjordals Blink
0 - 1
Asane Fotball [2]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Bryne
1 - 1
HamKam [3]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[9] Sogndal
2 - 2
Sandnes Ulf [12]
-3/4 1 - 2
ANHB 21:00 FT
[3] Brentford (T) 2
2 - 0
Swansea City [4] 1 1
-1/2 2 - 0
POLB 21:00 FT
[11] Chrobry Glogow
0 - 1
GKS Belchatow [18]
-3/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[2] Bate Borisov
3 - 0
Slavia Mozyr [13]
-1 3/4 2 - 0
KAZA 21:00 FT
[2] Tobol Kostanay
2 - 1
Aktobe [10]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Atyrau
2 - 0
Akzhayik Oral [8]
-1/4 1 - 0
FINA 21:00 FT
[5] KuPS
1 - 2
Haka [8]
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] HIFK
1 - 4
Inter Turku [2]
+1/4 1 - 2
FINB 21:00 FT
[4] VPS Vaasa
3 - 0
MP Mikkeli [6]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[7] TPS Turku
0 - 1
JIPPO [9]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] EIF Ekenas 1
2 - 2
MuSa Pori [3]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[12] KPV Kokkola 1
0 - 2
Jaro [1]
-1/4 0 - 1
BRB 21:00 FT
[12] Vasco DG/RJ
0 - 2
Operario/PR [11]
-3/4 0 - 2
IRNA 21:30 FT
[6] Tractor SC
2 - 0
Machine Sazi [16]
1 - 0
GHQG 22:00 FT
  Indonesia (T)
1 - 3
Oman  
+2 0 - 1
POLB 22:00 FT
[14] GKS Jastrzebie
1 - 1
Sandecja [10]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Korona Kielce
3 - 3
Arka Gdynia [4]
+1/2 2 - 0
IREA 22:00 FT
[5] Bohemians
3 - 0
Waterford Utd [9]
-1 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[10] Longford Town
0 - 1
Shamrock Rovers [1]
+1 1/2 0 - 0
LATA 22:00 FT
[8] Ventspils
0 - 0
Spartaks Jurmala [6]
+1 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[18] Dunarea Calarasi 1
1 - 2
Voluntari [9]
+1/2 1 - 1
CZEA 22:00 FT
[8] Banik Ostrava
1 - 1
MFk Karvina [12]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Pardubice
0 - 1
Jablonec [3]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Mlada Boleslav
3 - 1
Bohemians 1905 [10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Opava
1 - 3
Vik.Plzen [5]
+1 3/4 1 - 3
- 22:00 FT
[1] Slavia Praha
2 - 1
C. Budejovice [13]
-2 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Slovacko
2 - 0
Zlin [14]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Sparta Praha
6 - 1
Brno [16]
-2 1/4 6 - 1
- 22:00 FT
[6] Slovan Liberec
1 - 2
Sigma Olomouc [9]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Teplice
2 - 2
Pribram [17]
-1 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[9] Doxa Katokopia
1 - 0
EN Paralimni [11]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Pafos FC
1 - 2
Ethnikos Achnas [13]
-1 1/4 0 - 1
TDB 22:00 FT
[7] Norrby
0 - 2
GAIS [8]
-1/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[12] St.Polten 1
0 - 1
Austria Klagenfurt [13]
+0 0 - 0
NPA 22:00 FT
[5] Moroka Swallows
0 - 0
Mamelodi Sun. [1]
+1/4 0 - 0
IRNA 22:10 FT
[13] SaiPa Karadj
2 - 1
Foolad Khozestan [7]
0 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-17] Imolese Calcio 1
1 - 1
Fano [B-18]
+0 0 - 0
GHQG 22:59 FT
  Singapore (T)
1 - 1
Afghanistan  
1 - 0
- 22:59 FT
  Thụy Điển
2 - 0
Phần Lan   1
-3/4 1 - 0
DUA 22:59 FT
  Holstein Kiel 1
1 - 5
FC Koln [16] 4
+1/2 1 - 4
BLRA 22:59 FT
[14] Neman Grodno 1
2 - 2
Sputnik Rechitsa [16]
-2 0 - 2
ESTA 22:59 FT
[5] TJK Legion
2 - 3
Levadia T. [2]
+1 0 - 2
URUA 22:59 FT
[1] Liverpool P. (URU)
3 - 0
Cerro Largo [11]
-1/2 1 - 0
GHQG 23:30 FT
  Iraq
6 - 2
Nepal  
4 - 2
TBNB 23:30 FT
[14] Tenerife
2 - 2
Real Oviedo [13]
-1/4 0 - 1
NIRA 23:30 FT
[7] Cliftonville
0 - 2
Linfield [1]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[3] Glentoran
2 - 0
Crusaders Belfast [8]
-1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[5] Glenavon
1 - 1
Dungannon Swi. [12]
-2 1 - 1
- 23:30 FT
[10] Warrenpoint Town
3 - 1
Carrick Rangers [11]
-1/2 2 - 1
- 23:30 FT
[4] Larne
1 - 2
Coleraine [2]
+1 1 - 0
- 23:30 FT
[6] Ballymena Utd
4 - 2
Portadown FC [9]
-2 2 - 2
GHQG 23:45 FT
  Thái Lan (T) 1
2 - 2
Tajikistan  
0 - 0
LATA 00:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
2 - 1
BFC Daugava [5]
-1 1/2 1 - 0
USAA 00:00 FT
[Dong-8] New York RB
2 - 1
Orlando City [Dong-3]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[Dong-13] Chicago Fire
0 - 1
Montreal Impact [Dong-10]
-1/2 0 - 0
POLB 00:10 FT
[1] Radomiak Radom
3 - 1
Resovia [16]
-1 1/4 3 - 1
URUA 01:15 FT
[14] Villa Espanola 1
1 - 3
Plaza Colonia [4]
+1/4 0 - 2
C1 02:00 FT
[C-1] Man City (T) 2
0 - 1
Chelsea [E-1] 1
-1/2 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[7] La Serena
5 - 1
Melipilla [9]
-1/4 1 - 1
ECUA 02:00 FT
[8] Delfin SC
2 - 2
9 de Octubre [9]
-1/4 1 - 1
EGYA 02:00 FT
[8] Tala'ea Al Jaish
2 - 2
Ceramica Cleopatra [10]
+0 1 - 2
BRB 02:30 FT
[10] Confianca/SE
3 - 1
Cruzeiro/MG [19] 2
+1/2 1 - 0
USAA 03:05 FT
[Dong-6] Columbus Crew
2 - 1
Toronto [Dong-12]
-1/2 2 - 0
- 03:05 FT
[Dong-14] Cincinnati
0 - 1
New England [Dong-1]
+1/2 0 - 0
URUA 03:30 FT
[12] Sportivo Cerrito
0 - 0
CA Progreso [15]
-
USAA 03:35 FT
[Dong-7] Atlanta United
2 - 2
Nashville FC [Dong-5]
-1/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[C-4] Mineros Guayana (T)
3 - 1
UCV FC [C-7]
-1/2 2 - 1
USAA 04:00 FT
[Tay-8] Los Angeles FC
1 - 2
New York City [Dong-4]
-3/4 0 - 0
BRB 04:15 FT
[9] Coritiba/PR
2 - 0
Avai/SC [20]
-1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[6] O Higgins
1 - 0
Palestino [14]
+1/2 0 - 0
ECUA 04:30 FT
[16] Guayaquil City
0 - 0
Mushuc Runa [6]
+0 0 - 0
PARA 04:45 FT
[8] Sportivo Luqueno
1 - 3
Libertad [1]
+1 0 - 3
BRAA 05:00 FT
[15] Cuiaba/MT
2 - 2
Juventude/RS [14]
-1/4 1 - 2
- 06:00 FT
[8] Bahia/BA
3 - 0
Santos/SP [12]
-1/4 0 - 0
USAA 06:00 FT
[Tay-3] LA Galaxy
1 - 0
San Jose EQ [Tay-7]
-1/2 0 - 0
VENA 06:15 FT
[A-7] Puerto Cabello (T) 1
1 - 2
Yaracuyanos [A-5]
-3/4 0 - 0
USB 06:30 FT
[B-3] Louisville City
2 - 2
Indy Eleven [B-5]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[A-5] Miami Fusion
2 - 1
Ch.Independence [A-2]
-1/2 1 - 0
USW 06:35 FT
[4] Houston Dash Nữ
2 - 1
Chicago RS Nữ [3]
1 - 1
BRAA 07:00 FT
[17] Sao Paulo/SP
0 - 0
Fluminense/RJ [7]
-1/2 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[6] U.Concepcion
3 - 1
Temuco [3]
1 - 1
ECUA 07:00 FT
[12] Dep.Cuenca
1 - 0
Tecnico Uni. [13]
-1/4 1 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-11] Inter Miami
0 - 3
D.C. Utd [Dong-9]
-1/2 0 - 2
- 07:30 FT
[Tay-2] Sporting Kansas
3 - 2
Houston Dynamo [Tay-5]
-3/4 0 - 1
USB 07:30 FT
[C-3] SA Scorpions 1
1 - 1
Rio Grande Valley [C-1]
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[B-8] OKC Energy
0 - 0
Memphis 901 [B-7] 1
+1/4 0 - 0
GHQG 08:00 FT
  Mexico (T)
2 - 1
Iceland  
-1 1/4 0 - 1
USAA 08:00 FT
[Tay-4] Colorado Rapids
3 - 0
Dallas [Tay-12]
-3/4 2 - 0
- 08:30 FT
[Tay-6] Real Salt Lake
1 - 1
Minnesota Utd [Tay-11]
-1/2 1 - 0
USB 08:30 FT
[C-4] New Mexico United 1
0 - 1
Loudoun United [A-8]
-1 1/4 0 - 1
- 09:00 FT
[D-3] Orange C. Blues
3 - 4
LA Galaxy II [D-2]
-1/4 1 - 3
- 09:30 FT
[D-6] Sacramento
0 - 1
Phoenix FC [D-1]
+1/2 0 - 0
- 09:30 FT
[D-4] San Diego Loyal
2 - 1
Las Vegas Lights [D-8]
-1 0 - 1
NHATB 10:00 FT
[17] Matsumoto Yama.
1 - 3
Okayama [14]
-1/4 0 - 0
AUSA 10:35 FT
[7] Wellington Phoenix (T)
2 - 2
Perth Glory [9]
-1/2 1 - 0
AUSVPL 15:30 Hoãn
[13] Altona City
-
Hume City [5]
-
- 16:00 Hoãn
[3] South Melbourne
-
Heidelberg Utd [4]
-
LATA 20:00 Hoãn
[9] Noah Jurmala
-
FK Liepaja [4]
-
BRB 02:00 Hoãn
[5] CRB/AL
-
Remo/PA [13]
-
USB 06:00 Hoãn
[A-4] Hartford Athletic
-
Real Monarchs [C-7]
-
 
« 29 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo