x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC
0 - 1
Roas. Kumamoto [3]
+0 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[5] FC Osaka
0 - 1
Matsue City [8]
0 - 1
- 11:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
0 - 1
Honda FC [2]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[4] Cerezo Osaka Nữ
3 - 2
Yamato Sylphid Nữ [12]
1 - 1
- 11:00 FT
[6] Ehime FC Nữ
0 - 0
Sperenza Osaka Nữ [10]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
0 - 2
Nippatsu Yokohama Nữ [5]
0 - 2
NHATB 12:00 FT
[18] Omiya Ardija
0 - 2
JEF United Chiba [8]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
0 - 0
Tochigi SC [14]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki
3 - 0
Renofa Yamaguchi [15]
-3/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[7] Incheon Utd
1 - 1
Jeonbuk H.Motor [1]
+3/4 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[4] Metro Stars
1 - 0
Ade. Blue Eagles [12]
-3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[10] Cumberland Utd
1 - 0
Croydon Kings [8]
+0 0 - 0
- 12:30 FT
[7] Adelaide Olympic
1 - 1
Adelaide City [2]
+1/2 1 - 0
- 12:30 FT
[6] SA Panthers 1
2 - 1
Adelaide Raiders [11]
+0 1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[17] FC Kariya
0 - 2
Sony Sendai [4]
0 - 1
HQ3 13:00 FT
[10] Paju Citizen
1 - 1
Hwaseong FC [12]
+1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[2] GimPo Citizen
2 - 0
Yangju FC [15]
-1 2 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[8] Bayswater City 1
2 - 2
Gwelup Croatia [10]
+1/2 0 - 2
- 14:00 FT
[2] Floreat Athena
3 - 1
Armadale SC [7]
-1 1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[1] Perth SC
1 - 0
ECU Joondalup [6]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Perth Glory U21
1 - 0
Sorrento [3]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[9] Cockburn City
1 - 1
Inglewood Utd [5]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta 1
1 - 0
Rockingham City [12]
-3/4 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[1] Jubilo Iwata
1 - 0
Zweigen Kan. [17]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[12] Tokyo Verdy
3 - 1
Blaublitz Akita [13]
-1/4 1 - 1
HQB 14:00 FT
[5] Busan I'Park
1 - 1
Bucheon 1995 [10]
-3/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[4] Jeju Utd
1 - 2
Ulsan Hyundai [2]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[4] Bayside Utd
5 - 1
Centenary Stormers [9]
1 - 1
- 15:00 FT
[6] Acacia Ridge
1 - 4
Mount Gravatt [5]
+0 1 - 2
TQB 15:00 FT
[A-2] Zhejiang Greentown 1
5 - 4
Meizhou Hakka [A-1]
+0 2 - 4
AUSQSL 15:30 FT
  Logan Light.
3 - 2
Gold Coast Utd  
+1/2 2 - 1
- 15:30 FT
  Gold Coast Knights
1 - 4
Peninsula Power  
+1/2 0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[7] Toowong FC
5 - 0
Western Spirit [11]
-1 2 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[6] Mt Druitt Town
3 - 0
Wollongong Wolves [7]
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[10] North Shore Mariners
2 - 2
Sydney FC U21 [12]
-1/2 0 - 1
AUSA 16:10 FT
[7] Adelaide Utd 1
1 - 4
Sydney FC [11]
+1/4 0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Magpies Crusaders
3 - 2
Redlands Utd  
+0 1 - 1
HQB 16:30 FT
[9] Seoul E-Land
0 - 1
Daejeon Hana Citizen [3]
-1/4 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[8] Trans Narva
0 - 1
Paide Linname. [3]
+3/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[14] Kashiwa Reysol
1 - 2
Consa. Sapporo [10]
-1/4 1 - 2
HQA 17:00 FT
[9] Seongnam Ilhwa Ch.
2 - 3
Suwon FC [6]
+0 0 - 2
- 17:00 FT
[11] FC Seoul
0 - 3
Suwon Bluewings [5]
+1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[11] Cheongju FC
0 - 3
Pyeongtaek FC [13]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[1] Cheonan City
1 - 0
Ulsan Citizen [7]
-1/4 0 - 0
TQB 17:00 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan (T)
0 - 1
Shaanxi Changan [A-4]
+3/4 0 - 1
POLB 17:40 FT
[1] Miedz Legnica
3 - 0
LKS Lodz [7]
+1/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[6] Landskrona 1
1 - 1
Orgryte [8]
+0 1 - 1
WALA 18:00 FT
[7] Caernarfon Town
3 - 5
Newtown AFC [3]
+1/4 1 - 2
BLRA 18:30 FT
[8] Torpedo Zhodino 1
0 - 1
Shakhter Soligo. [1]
+3/4 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
  Bayern Alzenau
0 - 1
Hessen Kassel [10]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Stuttgart II
3 - 1
Pirmasens [17]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Hoffenheim II
1 - 0
FSV Frankfurt [18]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  Freiburg II
0 - 1
Homburg [5]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Sonnenhof
3 - 2
Aalen [8]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[7] Bahlinger
2 - 1
Mainz II [3]
-1 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  B.Dortmund II
2 - 2
Homberg  
-2 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
4 - 1
Schalke 04 II  
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 1
Rodinghausen  
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt 1
1 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 1/4 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[5] Ordabasy
0 - 0
Shakhter Kar. [7]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Caspiy Aktau
2 - 2
Astana [2]
+3/4 0 - 2
FINA 19:00 FT
[9] Honka 1
0 - 1
Seinajoen JK [3]
-1/4 0 - 0
LITA 19:30 FT
[7] Dainava Alytus
3 - 1
Banga [9]
+0 2 - 0
RMNA 19:30 FT
[12] Mioveni
0 - 0
Hermannstadt  
+0 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[2] Flora Tallinn
3 - 0
Tulevik Viljandi [7]
-2 1 - 0
GREU20 20:00 FT
  Olympiakos U20
2 - 0
Panathinaikos U20  
1 - 0
- 20:00 FT
  PAOK U20
1 - 1
Pas Giannina U20  
0 - 1
- 20:00 FT
  Atromitos U20
3 - 0
Apollon Smirnis U20  
3 - 0
- 20:00 FT
  AEK Athens U20
1 - 1
Larissa U20  
0 - 0
- 20:00 FT
  Panetolikos U20
0 - 2
Aris Salonica U20  
0 - 2
- 20:00 FT
  Lamia U20
1 - 3
Asteras Tripolis U20  
0 - 0
LATA 20:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 5
FK Liepaja [3]
-
TDB 20:00 FT
[9] Eskilstuna City
3 - 2
Trelleborgs [7]
+0 3 - 1
- 20:00 FT
[13] Akropolis IF
1 - 0
Falkenbergs [16]
+1/4 0 - 0
NORB 20:30 FT
[11] Raufoss IL
2 - 4
Grorud IL [13]
-3/4 0 - 2
- 20:30 FT
[14] Stjordals Blink
0 - 1
Asane Fotball [7]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[10] Bryne
1 - 1
HamKam [1]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Sogndal
2 - 2
Sandnes Ulf [8]
-3/4 1 - 2
ANHB 21:00 FT
  Brentford (T) 2
2 - 0
Swansea City [9] 1 1
-1/2 2 - 0
POLB 21:00 FT
[11] Chrobry Glogow
0 - 1
GKS Belchatow  
-3/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[2] Bate Borisov
3 - 0
Slavia Mozyr [14]
-1 3/4 2 - 0
KAZA 21:00 FT
[1] Tobol Kostanay
2 - 1
Aktobe [6]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[11] Atyrau
2 - 0
Akzhayik Oral [9]
-1/4 1 - 0
FINA 21:00 FT
[2] KuPS
1 - 2
Haka [7]
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] HIFK
1 - 4
Inter Turku [4]
+1/4 1 - 2
FINB 21:00 FT
[1] VPS Vaasa
3 - 0
MP Mikkeli [9]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] TPS Turku
0 - 1
JIPPO [12]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] EIF Ekenas 1
2 - 2
MuSa Pori [11]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[5] KPV Kokkola 1
0 - 2
Jaro [4]
-1/4 0 - 1
BRB 21:00 FT
[11] Vasco DG/RJ
0 - 2
Operario/PR [13]
-3/4 0 - 2
IRNA 21:30 FT
[10] Tractor SC
2 - 0
Machine Sazi  
1 - 0
GHQG 22:00 FT
  Indonesia (T)
1 - 3
Oman  
+2 0 - 1
POLB 22:00 FT
[17] GKS Jastrzebie
1 - 1
Sandecja [5]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Korona Kielce
3 - 3
Arka Gdynia [9]
+1/2 2 - 0
IREA 22:00 FT
[5] Bohemians
3 - 0
Waterford Utd [9]
-1 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[10] Longford Town
0 - 1
Shamrock Rovers [1]
+1 1/2 0 - 0
RMNA 22:00 FT
  Dunarea Calarasi 1
1 - 2
Voluntari [3]
+1/2 1 - 1
CZEA 22:00 FT
[5] Banik Ostrava
1 - 1
MFk Karvina [15]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Pardubice
0 - 1
Jablonec [13]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Mlada Boleslav
3 - 1
Bohemians 1905 [12]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Opava
1 - 3
Vik.Plzen [2]
+1 3/4 1 - 3
- 22:00 FT
[1] Slavia Praha
2 - 1
C. Budejovice [9]
-2 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Slovacko
2 - 0
Zlin [11]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Sparta Praha
6 - 1
Brno  
-2 1/4 6 - 1
- 22:00 FT
[10] Slovan Liberec
1 - 2
Sigma Olomouc [8]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Teplice
2 - 2
Pribram  
-1 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[10] Doxa Katokopia
1 - 0
EN Paralimni  
0 - 0
- 22:00 FT
[5] Pafos FC
1 - 2
Ethnikos Achnas [12]
-1 1/4 0 - 1
TDB 22:00 FT
[5] Norrby
0 - 2
GAIS [14]
-1/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
  St.Polten 1
0 - 1
Austria Klagenfurt [4]
+0 0 - 0
NPA 22:00 FT
[16] Moroka Swallows
0 - 0
Mamelodi Sun. [1]
+1/4 0 - 0
IRNA 22:10 FT
  SaiPa Karadj
2 - 1
Foolad Khozestan [7]
0 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-14] Imolese Calcio 1
1 - 1
Fano  
+0 0 - 0
GHQG 22:59 FT
  Singapore (T)
1 - 1
Afghanistan  
1 - 0
- 22:59 FT
  Thụy Điển
2 - 0
Phần Lan   1
-3/4 1 - 0
DUA 22:59 FT
  Holstein Kiel 1
1 - 5
FC Koln [10] 4
+1/2 1 - 4
BLRA 22:59 FT
[9] Neman Grodno 1
2 - 2
Sputnik Rechitsa [16]
-2 0 - 2
ESTA 22:59 FT
[5] TJK Legion
2 - 3
Levadia T. [1]
+1 0 - 2
URUA 22:59 FT
[4] Liverpool P. (URU)
3 - 0
Cerro Largo [8]
-1/2 1 - 0
GHQG 23:30 FT
  Iraq
6 - 2
Nepal  
4 - 2
TBNB 23:30 FT
[2] Tenerife
2 - 2
Real Oviedo [8]
-1/4 0 - 1
NIRA 23:30 FT
[1] Cliftonville
0 - 2
Linfield [4]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[2] Glentoran
2 - 0
Crusaders Belfast [6]
-1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[8] Glenavon
1 - 1
Dungannon Swi. [10]
-2 1 - 1
- 23:30 FT
[12] Warrenpoint Town
3 - 1
Carrick Rangers [7]
-1/2 2 - 1
- 23:30 FT
[3] Larne
1 - 2
Coleraine [5]
+1 1 - 0
- 23:30 FT
[9] Ballymena Utd
4 - 2
Portadown FC [11]
-2 2 - 2
GHQG 23:45 FT
  Thái Lan (T) 1
2 - 2
Tajikistan  
0 - 0
LATA 00:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
2 - 1
BFC Daugava [6]
-1 1/2 1 - 0
USAA 00:00 FT
[Dong-7] New York RB
2 - 1
Orlando City [Dong-6]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
0 - 1
CF Montreal [Dong-10]
-1/2 0 - 0
POLB 00:10 FT
  Radomiak Radom
3 - 1
Resovia [12]
-1 1/4 3 - 1
URUA 01:15 FT
[16] Villa Espanola 1
1 - 3
Plaza Colonia [1]
+1/4 0 - 2
C1 02:00 FT
[A-1] Man City (T) 2
0 - 1
Chelsea [H-1] 1
-1/2 0 - 1
BRB 02:00 FT
[7] CRB/AL
2 - 2
Remo/PA [17]
1 - 2
CHIA 02:00 FT
[10] La Serena
5 - 1
Melipilla [11]
-1/4 1 - 1
ECUA 02:00 FT
[6] Delfin SC
2 - 2
9 de Octubre [3]
-1/4 1 - 1
EGYA 02:00 FT
[16] Tala'ea Al Jaish
2 - 2
Ceramica Cleopatra [7]
+0 1 - 2
BRB 02:30 FT
[19] Confianca/SE
3 - 1
Cruzeiro/MG [12] 2
+1/2 1 - 0
USAA 03:05 FT
[Dong-9] Columbus Crew
2 - 1
Toronto [Dong-13]
-1/2 2 - 0
- 03:05 FT
[Dong-14] Cincinnati
0 - 1
New England [Dong-1]
+1/2 0 - 0
URUA 03:30 FT
[9] Sportivo Cerrito
0 - 0
CA Progreso [15]
-
USAA 03:35 FT
[Dong-5] Atlanta United
2 - 2
Nashville FC [Dong-2]
-1/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[C-6] Mineros Guayana (T)
3 - 1
UCV FC [C-5]
-1/2 2 - 1
USAA 04:00 FT
[Tay-9] Los Angeles FC
1 - 2
New York City [Dong-4]
-3/4 0 - 0
BRB 04:15 FT
[3] Coritiba/PR
2 - 0
Avai/SC [4]
-1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[12] O Higgins
1 - 0
Palestino [8]
+1/2 0 - 0
ECUA 04:30 FT
[9] Guayaquil City
0 - 0
Mushuc Runa [13]
+0 0 - 0
PARA 04:45 FT
[8] Sportivo Luqueno
1 - 3
Libertad [1]
+1 0 - 3
BRAA 05:00 FT
[13] Cuiaba/MT
2 - 2
Juventude/RS [16]
-1/4 1 - 2
- 06:00 FT
[17] Bahia/BA
3 - 0
Santos/SP [11]
-1/4 0 - 0
USAA 06:00 FT
[Tay-8] LA Galaxy
1 - 0
San Jose EQ [Tay-10]
-1/2 0 - 0
VENA 06:15 FT
[A-2] Puerto Cabello (T) 1
1 - 2
Yaracuyanos [A-7]
-3/4 0 - 0
USB 06:30 FT
[B-1] Louisville City
1 - 2
Indy Eleven [B-6]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[A-4] Miami Fusion
2 - 1
Ch.Independence [A-2]
-1/2 1 - 0
USW 06:35 FT
[7] Houston Dash Nữ
2 - 1
Chicago RS Nữ [4]
1 - 1
BRAA 07:00 FT
[12] Sao Paulo/SP
0 - 0
Fluminense/RJ [7]
-1/2 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[14] U.Concepcion
3 - 1
Temuco [3]
1 - 1
ECUA 07:00 FT
[12] Dep.Cuenca
1 - 0
Tecnico Uni. [7]
-1/4 1 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-11] Inter Miami
0 - 3
D.C. Utd [Dong-8]
-1/2 0 - 2
- 07:30 FT
[Tay-3] Sporting Kansas
3 - 2
Houston Dynamo [Tay-13]
-3/4 0 - 1
USB 07:30 FT
[C-2] SA Scorpions 1
1 - 1
Rio Grande Valley [C-4]
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[B-5] OKC Energy
0 - 0
Memphis 901 [B-3] 1
+1/4 0 - 0
GHQG 08:00 FT
  Mexico (T)
2 - 1
Iceland  
-1 1/4 0 - 1
USAA 08:00 FT
[Tay-1] Colorado Rapids
3 - 0
Dallas [Tay-11]
-3/4 2 - 0
- 08:30 FT
[Tay-7] Real Salt Lake
1 - 1
Minnesota Utd [Tay-6]
-1/2 1 - 0
USB 08:30 FT
[C-5] New Mexico United 1
0 - 1
Loudoun United [A-8]
-1 1/4 0 - 1
- 09:00 FT
[D-2] Orange C. Blues
3 - 4
LA Galaxy II [D-5]
-1/4 1 - 3
- 09:30 FT
[D-7] Sacramento
0 - 1
Phoenix FC [D-1]
+1/2 0 - 0
- 09:30 FT
[D-3] San Diego Loyal
2 - 1
Las Vegas Lights [D-8]
-1 0 - 1
NHATB 10:00 FT
[22] Matsumoto Yama.
1 - 3
Okayama [10]
-1/4 0 - 0
AUSA 10:35 FT
[3] Wellington Phoenix (T)
2 - 2
Perth Glory [10]
-1/2 1 - 0
AFCC 17:00 Hoãn
[H-1] Kedah FA
-
Persipura [H-3]
-
- 21:35 Hoãn
[H-2] Lion City Sailors
-
Sài Gòn FC [H-4]
-
LATA 22:00 Hoãn
[9] Ventspils
-
Spartaks Jurmala [5]
0 - 0
 
« 29 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo