x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:05 FT
[7] Western United
0 - 0
Melb. Victory [11]
-1/4 0 - 0
AUSW 13:05 FT
[5] Canberra Utd Nữ
3 - 0
WS Wanderers Nữ [6]
-3/4 3 - 0
AUSA 15:10 FT
[2] Macarthur FC 1
0 - 3
Sydney FC [8]
+1/4 0 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Dinamo Minsk
2 - 0
Isloch  
0 - 0
- 17:00 FT
  GKS Tychy
2 - 1
Ruch Chorzow  
0 - 1
VNA 17:00 FT
[5] Thanh Hóa
3 - 0
Nam Định [10]
-1/2 1 - 0
RMNA 17:15 FT
[12] Gaz Metan Medias 1
1 - 1
Aca. Clinceni [6]
-1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[14] Kasimpasa
0 - 1
Kayserispor [16]
-1/2 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[17] Osmanlispor
1 - 0
Keciorengucu [6]
+1/2 1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Viborg
4 - 2
Aarhus Fremad  
1 - 0
- 18:00 FT
  Odra Opole
3 - 3
KKS Kalisz  
0 - 3
- 18:00 FT
  Senica (T)
1 - 0
Sered  
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Domzale (T)
4 - 1
Sarajevo  
+0 2 - 0
BDNB 18:00 FT
[6] Chaves
0 - 1
Feirense [1]
+0 0 - 1
ICERT 18:00 FT
[B-2] KR Reykjavik
3 - 0
Fram Rey. [B-4]
-1 3/4 1 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-16] US Olbia
1 - 2
Alessandria [A-7]
+1/4 1 - 2
HUNA 18:30 FT
[3] MTK Budapest
0 - 1
Puskas Akademia [2]
+0 0 - 0
IRNA 18:30 FT
[7] Teraktor Sazi
0 - 1
Aluminium Arak [6]
-1/2 0 - 1
AUSA 18:40 FT
[3] Brisbane Roar
3 - 1
Adelaide Utd [5]
-1/2 2 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Spartak Trnava
1 - 1
Dukla BB  
1 - 0
- 19:00 FT
  FK Pohronie
2 - 0
Ruzomberok  
0 - 0
- 19:00 FT
  Falkenbergs
2 - 4
Halmstads  
1 - 4
- 19:00 FT
  Zaglebie Sosno
1 - 0
Widzew Lodz  
0 - 0
- 19:00 FT
  Botev Plovdiv
2 - 1
Beroe  
2 - 1
- 19:00 FT
  HB Koge
0 - 2
Brondby  
+3/4 0 - 2
- 19:00 FT
  Pakhtakor
1 - 2
Spartak Moscow  
1 - 1
TBN3 19:00 FT
[D1-10] CD Marino
1 - 1
Algeciras [D1-1]
+1/2 1 - 1
DUB 19:00 FT
[2] Holstein Kiel
3 - 1
Ein.Braunschweig [16]
-3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[11] Jahn Regensburg
1 - 1
Darmstadt [14]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Hamburger
3 - 1
Paderborn 07 [10]
-1/2 2 - 1
IRNA 19:00 FT
[8] Mes Rafsanjan
0 - 0
Sanat Naft [4]
0 - 0
RMNA 19:15 FT
[4] Sepsi OSK
2 - 2
Voluntari [15]
-1 2 - 0
VNA 19:15 FT
[4] Sài Gòn FC
1 - 0
SL Nghệ An [12]
-3/4 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Ilves Tampere
3 - 2
KTP Kotka  
2 - 0
- 19:30 FT
  Seinajoen JK
3 - 1
VPS Vaasa  
1 - 0
ANHA 19:30 FT
[7] Everton 3
0 - 2
Newcastle [17] 4
-1 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[1] Norwich 1
0 - 0
Middlesbrough [9]
-3/4 0 - 0
KSAA 19:40 FT
[8] Al Faisaly (KSA)
0 - 0
Al Taawon (KSA) [5]
+0 0 - 0
ALBA 19:45 FT
[10] Skenderbeu
0 - 4
Kukesi [5]
0 - 3
- 19:45 FT
[7] Kastrioti Kruje
1 - 0
Bylis Ballsh [8]
0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Gorica
0 - 2
Nafta 1903  
0 - 2
- 20:00 FT
  Orebro
1 - 0
Degerfors IF  
0 - 0
- 20:00 FT
  MSK Zilina
5 - 0
GKS Jastrzebie  
2 - 0
- 20:00 FT
  Ural S.r.
2 - 0
Ararat-Armenia  
1 - 0
ANHL1 20:00 FT
[5] Sunderland
2 - 2
Gillingham [15]
-3/4 2 - 1
ANHL2 20:00 FT
[11] Carlisle
1 - 0
Exeter City [8]
-1/4 1 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-8] Liverpool U23
3 - 6
Man Utd U23 [1-3]
2 - 2
TBNA 20:00 FT
[16] Eibar 4
0 - 2
Sevilla [4] 3
+1/2 0 - 1
ITB 20:00 FT
[20] Virtus Entella
1 - 2
Cosenza [17]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Pordenone
1 - 1
Lecce [6]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[18] Ascoli
2 - 1
Brescia [16]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Empoli
3 - 1
Frosinone [11]
-1/2 2 - 1
DUC3 20:00 FT
[7] Turkgucu-Ataspor
0 - 2
Waldhof Man. [10]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Verl
3 - 1
Meppen [11]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Kaiserslautern
0 - 1
Wehen [3]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Unterhaching
0 - 1
Ingolstadt [4]
+1/2 0 - 1
DUC4N 20:00 FT
[15] Mainz II
1 - 1
Offenbach [4]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Koblenz
1 - 3
Freiburg II [3]
0 - 0
- 20:00 FT
[6] Homburg
4 - 4
SSV Ulm [5]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[17] Astoria Walldorf
3 - 1
TSG Balingen [10]
2 - 1
- 20:00 FT
[22] Stadtallendorf
1 - 5
Stuttgart II [9]
1 - 1
- 20:00 FT
[20] TSV Schott Mainz
1 - 1
Pirmasens [13]
1 - 1
- 20:00 FT
[18] Hessen Kassel 1
1 - 1
Giessen [19]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Aalen
3 - 1
Hoffenheim II [16]
1 - 0
- 20:00 FT
[2] Elversberg
3 - 3
Bayern Alzenau [21]
-1 3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[8] Bahlinger
1 - 0
Sonnenhof [14]
+0 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  M.gladbach II
2 - 1
Bergisch Gladbach  
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Oberhausen
2 - 3
Rodinghausen  
1 - 2
- 20:00 FT
  RW Ahlen
2 - 4
FC Koln II  
+0 1 - 2
HLB 20:00 FT
[10] SBV Excelsior 1
4 - 4
Den Bosch [20]
-1 1/4 2 - 0
GREA 20:00 FT
[14] Larissa
0 - 0
Volos NFC [7]
+0 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[2] Hibernians
2 - 0
Tarxien Rainbows [13]
0 - 0
- 20:00 FT
[9] Sirens
2 - 1
Floriana [10]
0 - 1
CZEA 20:00 FT
[14] Teplice
2 - 2
MFk Karvina [11]
-1/4 2 - 0
TNKA 20:00 FT
[17] Istanbul BB
1 - 5
Hatayspor [5]
-1/2 0 - 3
TNKB 20:00 FT
[14] Adanaspor
5 - 2
Eskisehirspor [18]
-1 3 - 0
KSAA 20:00 FT
[13] Abha
2 - 3
Al Shabab (KSA) [1]
+1/2 0 - 0
URUA 20:00 FT
[11] CA Progreso
0 - 4
Liverpool P. (URU) [1]
+0 0 - 1
OMAA 20:15 FT
[3] Mussanah Club
1 - 1
Al Ittihad (OMA) [9]
0 - 0
- 20:15 FT
[11] Sohar Club (OMA) 1
0 - 1
Al Nahda (OMA) [8]
0 - 0
IRNA 20:25 FT
[3] Persepolis
2 - 1
Machine Sazi [16]
1 - 0
- 20:30 FT
[2] Sepahan 1
1 - 3
Shahr Khodrou [12]
1 - 1
UAEA 20:30 FT
[11] Khorfakkan
2 - 2
Al Ain [6]
+3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[5] Al Shabab (UAE)
2 - 0
Ittihad Kalba [9]
-1 1/4 2 - 0
ALGA 20:30 FT
  CR Belouizdad
1 - 1
ES Setif  
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
  CS Constantine (T)
2 - 0
NC Magra  
-1 1 - 0
- 20:30 FT
  O Medea
2 - 1
ASO Chlef  
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  RC Relizane
0 - 0
WA Tlemcen  
0 - 0
- 20:30 FT
  Paradou AC (T)
0 - 0
Ain M'lila  
-3/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[4] Orlando Pirates
2 - 1
Kaizer Chiefs [10]
-1/4 1 - 0
IRNA 20:40 FT
[5] Foolad Khozestan
0 - 0
Peykan [11]
0 - 0
HUNA 20:45 FT
[6] Mezokovesdi SE
3 - 2
Ujpest [11]
-1/4 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Din. Moscow
4 - 2
Slo. Bratislava  
2 - 1
- 21:00 FT
  Djurgardens
5 - 0
Akropolis IF  
1 - 0
ITA 21:00 FT
[11] Bologna 2
1 - 2
AC Milan [2] 1
+1/2 0 - 1
ITA3 21:00 FT
[A-15] Piacenza
0 - 2
Pontedera [A-8]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[B-5] Triestina
2 - 1
Cesena [B-6]
-1/4 1 - 0
PHB 21:00 FT
[3] Toulouse
3 - 2
Clermont [2]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Troyes
3 - 1
Auxerre [5]
-1/2 1 - 0
POLA 21:00 FT
[10] Warta Poznan
1 - 0
Cracovia Krakow [11]
+1/4 0 - 0
CROA 21:00 FT
[1] NK Osijek
1 - 0
Istra 1961 [10]
-1 1/2 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[9] Doxa Katokopia
1 - 0
EN Paralimni [11]
-1/4 1 - 0
ALGA 21:00 FT
  MC Alger
1 - 1
US Biskra  
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  CA BB Arreridj
1 - 2
Hussein Dey  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  USM Bel Abbes
1 - 0
USM Alger  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  JS Kabylie
1 - 0
JSM Skikda  
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 21:15 FT
  Dinamo Kiev
1 - 2
Ludogorets  
1 - 1
- 21:30 FT
  Torpedo Moscow
1 - 0
Baltika  
1 - 0
DUA 21:30 FT
[7] Union Berlin 1
1 - 1
M.gladbach [8] 3
+1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[12] Wer.Bremen
1 - 1
Schalke 04 [18]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[5] B.Dortmund
3 - 1
Augsburg [13] 1
-2 1 - 1
- 21:30 FT
[4] Ein.Frankfurt 1
3 - 1
Hertha Berlin [15] 4
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Bayern Munich 1
4 - 1
Hoffenheim [11]
-2 2 - 1
KUWA 21:55 FT
[9] Fahaheel
3 - 1
Khaitan [10]
2 - 0
ANHA 22:00 FT
[13] Crystal Palace 1
1 - 0
Wolves [12] 2
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Man City
1 - 0
Sheffield Utd [20] 3
-2 1 - 0
- 22:00 FT
[19] West Brom 1
2 - 2
Fulham [18]
+1/4 0 - 1
ANHB 22:00 FT
[23] Rotherham Utd
1 - 3
Swansea City [4]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[16] Nottingham Forest
0 - 0
Barnsley [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[22] Birmingham
1 - 1
Coventry [20]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Blackburn Rovers
1 - 0
Luton Town [14]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Brentford
7 - 2
Wycombe [24]
-1 1/2 2 - 2
- 22:00 FT
[8] Cardiff City
1 - 1
Millwall [12]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[18] Derby County
1 - 0
Bristol City [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Huddersfield
1 - 1
Stoke City [10]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[21] Sheffield Wed.
1 - 0
Preston North End [13]
+0 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[3] Lincoln
0 - 1
Doncaster Rovers [6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Shrewsbury
2 - 0
Peterborough Utd [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Bristol Rovers
1 - 2
Rochdale [20]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[22] Wimbledon
0 - 2
Milton Keynes Dons [14]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Crewe Alexandra
1 - 1
Ipswich [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Hull City
1 - 0
Swindon [18]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Oxford Utd
1 - 0
Fleetwood Town [16]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Plymouth Argyle
2 - 2
Accrington [8]
-1/4 1 - 1
ANHL2 22:00 FT
[12] Harrogate Town
2 - 1
Newport [6]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Morecambe 1
0 - 1
Tranmere Rovers [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Cambridge Utd
3 - 1
Crawley Town [13]
+0 2 - 1
- 22:00 FT
[3] Forest Green 1
0 - 0
Cheltenham [2]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Bolton
2 - 0
Leyton Orient [14]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Bradford City
2 - 1
Barrow [23]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[24] Grimsby
1 - 2
Stevenage [18]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Oldham
2 - 1
Salford City [5]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Port Vale
5 - 1
Southend [22]
-1/2 4 - 0
TBNB 22:00 FT
[15] Real Oviedo
0 - 1
Albacete [22]
-3/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-2] Celta Vigo II
1 - 1
Pontevedra [A1-7]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[A1-9] CF Salmantino
2 - 2
Guijuelo [A1-10]
-1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[A2-5] Numancia
1 - 1
Sporting Gijon B [A2-9]
-3/4 1 - 0
ITB 22:00 FT
[10] Pisa
1 - 0
Reggiana [15]
-1/2 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[2] Celtic
1 - 2
St. Mirren [6]
-1 1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[7] Dundee Utd
0 - 2
Hibernian [3]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Kilmarnock
2 - 3
St. Johnstone [8]
+1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Livingston
0 - 0
Aberdeen [4]
+0 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[8] Greenock Morton
0 - 1
Arbroath [6]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Raith Rovers
3 - 1
Dundee [5]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Ayr Utd
4 - 1
Alloa Athletic [10]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[1] Hearts
1 - 0
Dunfermline [3]
-1 1/4 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[4] Cliftonville
1 - 1
Glenavon [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Portadown FC
0 - 2
Warrenpoint Town [9]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Coleraine
2 - 1
Crusaders Belfast [5]
-1/4 1 - 1
CZEA 22:00 FT
[7] Pardubice
1 - 0
Pribram [17]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Slovacko
0 - 0
C. Budejovice [10]
-3/4 0 - 0
KSAA 22:00 FT
[6] Al Ettifaq
2 - 0
Al Ittihad (KSA) [4]
+0 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[13] Arab Contractors
2 - 1
ENPPI Cairo [7]
-1/4 1 - 0
NPA 22:00 FT
[11] Blo. Celtic 1
1 - 0
Tshakhuma TM [15]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[2] SuperSport Utd
1 - 1
Moroka Swallows [3]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Black Leopards 1
0 - 3
TS Galaxy [9]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Golden Arrows
2 - 1
Maritzburg Utd [16]
-1/4 0 - 1
TBNA 22:15 FT
[3] Real Madrid 1 1
1 - 2
Levante [8] 2
-1 1/2 1 - 1
BIA 22:15 FT
[8] KV Mechelen
0 - 0
Genk [4]
-1/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[5] Asteras Tripolis
2 - 1
Aris Salonica [3]
+1/4 0 - 1
BDNA 22:30 FT
[11] Nacional Madeira
2 - 1
Famalicao [16]
+1/4 0 - 1
HLA 22:30 FT
[11] Heracles Almelo
1 - 0
Groningen [6]
-1/4 1 - 0
HLB 22:30 FT
[19] Dordrecht 90
0 - 5
Roda JC [8]
+1 0 - 3
OMAA 22:30 FT
[14] Muscat Club
0 - 4
Al Seeb [2]
0 - 1
GHCLB 22:45 FT
  Helsinki
0 - 1
KuPS  
0 - 1
CAFANC 22:59 FT
[A-1] Mali (T)
0 - 0
Congo [B-2]
-1/2 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  IFK Mariehamn
3 - 0
EIF Ekenas  
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[A2-10] Covadonga
1 - 3
Valladolid II [A2-8]
+0 0 - 2
PHA 22:59 FT
[9] Montpellier
1 - 2
Lens [6]
+1/4 0 - 1
HUNA 22:59 FT
[1] Ferencvaros
1 - 1
Varda SE [7]
-1 1/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[3] Fenerbahce
1 - 0
Rizespor [15]
-1 1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[13] Balikesirspor
0 - 2
Tuzlaspor [8]
+1/2 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[7] Hartberg
0 - 3
RB Salzburg [1]
+2 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[10] SV Ried
0 - 0
Admira [11]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] SCR Altach
2 - 1
Sturm Graz [4]
+3/4 2 - 1
CROA 23:05 FT
[2] Dinamo Zagreb
1 - 2
Sibenik [6]
-1 3/4 1 - 1
BHRA 23:15 FT
[2] Manama
2 - 0
Al Najma (BHR) [6]
0 - 0
- 23:15 FT
[9] Busaiteen
1 - 2
AL Riffa [1]
0 - 2
UAEA 23:15 FT
[3] Baniyas
0 - 2
Al Wasl [8]
0 - 2
- 23:15 FT
[2] Al Sharjah
3 - 2
Al Fujairah [12]
1 - 0
ITA3 23:30 FT
[A-9] Carrarese
0 - 1
Pro Sesto [A-13]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[B-17] Pesaro
1 - 0
Modena [B-2]
+1/2 0 - 0
POLA 23:30 FT
[4] Lechia GD 1
0 - 2
Jagiellonia [8]
-1/2 0 - 1
CYPA 23:30 FT
[3] Apollon Limassol
1 - 0
Apoel FC [8]
-3/4 0 - 0
OMAA 23:30 FT
[7] Rustaq Club
0 - 0
Nasr Salalah [4]
0 - 0
ISRA 23:45 FT
[6] Maccabi Netanya
3 - 0
Ashdod [3]
+1/4 2 - 0
TBN3 00:00 FT
[C2-5] Villarreal B
0 - 1
La Nucía [C2-6]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[C1-9] L'Hospitalet
2 - 2
UE Llagostera [C1-7]
-1/4 0 - 1
ITA 00:00 FT
[10] Sampdoria 4
0 - 2
Juventus [3] 2
+1 1/4 0 - 1
BDNB 00:00 FT
[14] UD Oliveirense
0 - 3
Vizela [4]
+1/2 0 - 1
ICERT 00:00 FT
[B-3] Fjolnir
2 - 3
Fylkir [B-1]
0 - 1
MLTA 00:00 FT
[16] Senglea Athletic
0 - 1
Hamrun Spartans [1]
0 - 1
- 00:00 FT
[11] Gudja United
0 - 1
Zejtun [12]
0 - 1
TBNB 00:15 FT
[19] Alcorcon
0 - 1
Malaga [11]
-1/4 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[11] Arsenal 1
0 - 0
Man Utd [2] 3
+1/2 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[13] Valencia 1
1 - 0
Elche [19] 7
-3/4 1 - 0
DUA 00:30 FT
[2] Leipzig 2
1 - 0
B.Leverkusen [6] 2
-1/2 0 - 0
NIRA 00:30 FT
[10] Carrick Rangers
0 - 2
Ballymena Utd [8]
+1/2 0 - 1
BIA 00:30 FT
[9] OH Leuven
0 - 1
Beerschot-Wilrijk [7]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[14] Eupen
1 - 1
RE Mouscron Peruwelz [17]
-1/4 1 - 0
GREA 00:30 FT
[6] Panathinaikos
0 - 0
Lamia FC [12]
-3/4 0 - 0
CZEA 00:30 FT
[2] Sparta Praha
0 - 1
Bohemians 1905 [12]
-3/4 0 - 1
EGYA 00:30 FT
[17] Ismaily SC
1 - 1
Pyramids FC [8]
+1/2 1 - 1
HLA 00:45 FT
[8] Utrecht
3 - 3
Zwolle [12]
-1 1 - 2
PHB 01:00 FT
[8] Niort
0 - 0
Le Havre [10]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Rodez
1 - 1
Sochaux [7]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Chambly 1
4 - 2
Caen [9]
+0 2 - 1
- 01:00 FT
[14] Ajaccio
2 - 1
Grenoble [4]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Guingamp
2 - 3
Pau FC [18]
-1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[11] Amiens
1 - 0
Chateauroux [20]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[15] Nancy
1 - 1
Paris FC [6]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[12] Valenciennes
1 - 0
Dunkerque [16]
-1/2 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[12] Tondela
2 - 0
SC Farense [13]
+0 0 - 0
CROA 01:10 FT
[5] Hajduk Split
0 - 1
Lok. Zagreb [9]
-1 0 - 1
RMNA 01:15 FT
[1] Steaua Bucuresti
3 - 1
CSMS Politehnica Iasi [16]
-1 3/4 1 - 0
HUNA 01:30 FT
[4] MOL Fehervar FC
1 - 2
Budapest Honved [9]
-1 1/2 1 - 1
CAFANC 02:00 FT
[A-2] Cameroon
2 - 1
CHDC Congo [B-1]
-1/4 2 - 1
HLA 02:00 FT
[9] Fortuna Sittard
3 - 2
VVV Venlo [15]
-1/2 1 - 0
POLA 02:00 FT
[5] Gornik Zabrze
1 - 1
Lech Poznan [6]
+1/4 1 - 0
COLA 02:00 FT
[11] Patriotas
1 - 1
Boyaca Chico [17]
-1/4 1 - 1
COLB 02:00 FT
[11] Fortaleza (T)
3 - 4
Atletico Huila [4]
+0 1 - 2
TBNB 02:30 FT
[1] Mallorca
1 - 0
Girona [8]
-1/2 0 - 0
TSA 02:30 FT
[3] St. Gallen
2 - 3
Zurich [4]
-1/4 2 - 3
ITA 02:45 FT
[1] Inter Milan
4 - 0
Benevento [15] 2
-2 1 - 0
BIA 02:45 FT
[13] Kortrijk 1
1 - 3
Charleroi [11]
+0 0 - 1
BIB 02:45 FT
[5] RWD Molenbeek
0 - 2
Union Saint-Gilloise [1]
+1 0 - 1
LIB 03:00 FT
  Palmeiras/SP (T)
1 - 0
Santos/SP  
-1/4 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[14] Southampton 1
0 - 1
Aston Villa [8]
+1/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[6] Villarreal 1
1 - 1
Real Sociedad [5] 3
-1/4 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[3] Almeria
3 - 1
Castellon [20]
-3/4 1 - 0
HLA 03:00 FT
[4] Vitesse Arnhem
1 - 1
RKC Waalwijk [14]
-1 1/2 0 - 0
COLB 03:00 FT
[7] Orsomarso
0 - 0
Llaneros FC [14]
+0 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[14] Portimonense
1 - 2
Boavista [17]
-1/4 1 - 1
COLA 04:00 FT
[15] Rionegro Aguilas
0 - 2
Santa Fe [4]
+1/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
[13] Dep. Maldonado
3 - 1
CA Rentistas [15]
+1/4 2 - 1
CRCA 04:00 FT
[B-6] Limon
0 - 0
Municipal Grecia [A-3]
+0 0 - 0
CHIA 05:00 FT
[17] O Higgins
2 - 0
Univ. Catolica [1]
+1/4 1 - 0
CRCA 06:00 FT
[B-4] San Carlos
0 - 0
Sporting (CRC) [B-5]
-1 0 - 0
COLA 06:05 FT
[7] Atl. Nacional
5 - 2
Pereira [18]
-1 1 - 2
NZLA 07:00 FT
[3] Wanderers SC
1 - 1
Canterbury [5]
-3/4 1 - 0
URUA 07:00 FT
[2] Nacional Montevideo 1
2 - 1
Wanderers [7]
-1/2 1 - 1
CHIB 07:30 FT
[2] Rangers Talca
0 - 2
Melipilla [5]
0 - 1
NZLA 08:00 FT
[7] Hawke's Bay
0 - 4
Auckland City [1]
+1 1/4 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[13] Chivas Guad.
1 - 2
Juarez [12]
-1/2 0 - 2
CRCA 08:00 FT
[A-5] Herediano
1 - 1
Alajuelense [A-1]
+1/4 0 - 0
COLA 08:10 FT
[5] Junior Barranquilla 1
2 - 1
America Cali [13] 1
-1/2 0 - 0
NZLA 10:00 FT
[6] Eastern Suburbs (NZL)
8 - 0
Wellington Phoenix (R) [8]
-1 1/2 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[2] Cruz Azul
4 - 1
Queretaro [10]
-3/4 3 - 1
- 10:06 FT
[5] Club Tijuana
3 - 2
Toluca [3]
-1/2 3 - 1
AUSA 13:00 Hoãn
[3] Brisbane Roar
-
Melbourne City [10]
-
HKGA 14:00 Hoãn
[1] Eastern AA
-
Kitchee [6]
-
- 16:30 Hoãn
[3] Pegasus
-
Happy Valley [5]
-
GHCLB 17:00 Hoãn
  Vik.Zizkov
-
Slavoj Vysehrad  
-
- 17:00 Hoãn
  Slavoj Vysehrad
-
Vik.Zizkov  
-
VNA 18:00 Hoãn
[1] Hải Phòng
-
Hà Nội FC [14]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  LKS Lodz
-
Indija  
-
- 19:00 Hoãn
  HB Koge
-
Brondby  
-
DUC3 20:00 Hoãn
[15] Vik.Koln
-
Magdeburg [19]
-
- 20:00 Hoãn
[14] Uerdingen
-
Hansa Rostock [2]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Fort.Dusseldorf II
-
Wuppertaler  
-
- 20:00 Hoãn
  Preussen Munster
-
SV Straelen  
-
- 20:00 Hoãn
  Lippstadt
-
A.Aachen  
-
ALGA 21:00 Hoãn
  MC Oran
-
ES Setif  
-
NIRA 22:00 Hoãn
[1] Linfield
-
Dungannon Swi. [11]
-
ISRA 00:50 Hoãn
[4] Maccabi P.Tikva
-
Beitar Jerusalem [9]
-
TSA 01:00 Hoãn
[10] Vaduz
-
Luzern [8]
-
PHA 03:00 Hoãn
[7] Marseille
-
Rennes [8]
-
 
« 30 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo