x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 12:05 FT
[1] Central Coast
1 - 2
Wellington Phoenix [12]
+1/4 1 - 1
AUSW 12:05 FT
[8] Melbourne City Nữ
2 - 3
Brisbane Roar Nữ [2]
+3/4 0 - 2
- 14:05 FT
[1] Sydney FC Nữ
2 - 0
Newcastle Jets Nữ [7]
-1 1/4 1 - 0
AUSA 14:40 FT
[10] Melbourne City
1 - 3
Perth Glory [6]
-1/2 1 - 2
GHCLB 16:30 FT
  Vorwarts Steyr
0 - 3
SV Lafnitz  
0 - 1
RMNA 17:00 FT
[5] Botosani
1 - 0
Hermannstadt [14]
-3/4 1 - 0
TBN3 17:30 FT
[C2-8] Orihuela
0 - 2
Atzeneta [C2-4]
-1/4 0 - 2
- 17:30 FT
[D2-3] Sevilla B
1 - 1
Murcia [D2-6]
+0 1 - 1
TNKA 17:30 FT
[18] Erzurum BB 1
1 - 0
Ankaragucu [21]
-1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[11] Umraniyespor
2 - 2
Samsunspor [2]
+1/2 0 - 1
- 17:30 FT
[12] Menemen Bld 1
0 - 4
Giresunspor [1]
+1/4 0 - 2
TBN3 18:00 FT
[E2-10] CP Villarrobledo
1 - 2
Don Benito [E2-3]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[C2-7] Levante B
0 - 0
Pena Deportiva [C2-9]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-4] Villanovense
0 - 1
Melilla CD [E2-2]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[D2-8] Granada II
0 - 1
Linares Deportivo [D2-1]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-3] Inter de Madrid
0 - 0
S.S. Reyes [E1-1]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
0 - 1
Alcoyano [C2-3]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-10] UD Poblense 2
0 - 1
Las Rozas CF [E1-9]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-6] Talavera
0 - 0
Socuellamos [E2-9]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-7] Marbella
1 - 3
UD Tamaraceite [D1-2]
-3/4 0 - 3
- 18:00 FT
[E2-1] Badajoz 1
2 - 1
Extremadura UD [E2-5]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[C2-2] Hercules CF
1 - 1
Valencia B [C2-10]
-1/2 1 - 0
BDNB 18:15 FT
[15] Vilafranquense
2 - 2
Benfica B [7]
+0 2 - 0
HLA 18:15 FT
[7] Twente
0 - 0
Heerenveen [10]
-1/4 0 - 0
ITA 18:30 FT
[14] Spezia 1 6
0 - 1
Udinese [16] 1 4
+1/2 0 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-2] AC Renate
2 - 1
Grosseto [A-11]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[B-3] Perugia
3 - 0
Arezzo [B-20]
-1 2 - 0
THA 18:30 FT
[7] Chiangrai Utd
1 - 2
Port FC [3]
+0 1 - 0
ANHA 19:00 FT
[5] Chelsea
2 - 0
Burnley [15] 1
-1 1/4 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-2] Stoke City U23
3 - 1
Wolves U23 [2-3]
2 - 1
DUC3 19:00 FT
[17] Duisburg
3 - 1
Lubeck [20]
+0 2 - 0
PHA 19:00 FT
[12] Nice 2
0 - 1
Saint Etienne [15] 2
+0 0 - 0
ICERT 19:00 FT
[A-1] Valur Rey.
3 - 2
Leiknir Rey. [A-2]
1 - 0
RMNA 19:00 FT
[10] Astra Giurgiu
1 - 1
Viitorul C. [11]
+1/2 0 - 1
GHCLB 19:15 FT
  Cracovia Krakow (T)
1 - 2
Gornik Zabrze  
+0 1 - 0
TBN3 19:30 FT
[E1-7] Atletico Madrid B
1 - 0
Atl. Baleares [E1-5]
+0 1 - 0
DUB 19:30 FT
[17] Sandhausen
2 - 0
Nurnberg [13]
+1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[8] Heidenheim
3 - 4
St. Pauli [12]
-1/2 1 - 2
- 19:30 FT
[1] Bochum
1 - 2
Karlsruher [5]
-1/4 0 - 1
BIA 19:30 FT
[1] Club Brugge
3 - 1
Standard Liege [10]
-1 2 - 1
ALBA 19:45 FT
[9] Apolonia Fier
0 - 1
KF Tirana [6]
0 - 0
- 19:45 FT
[3] KF Laci
1 - 0
Teuta Durres [4]
1 - 0
KSAA 19:45 FT
[14] Al Raed
4 - 2
Dhamak [15]
-1/4 1 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Desna Chernigiv
0 - 0
Lok. Tashkent  
0 - 0
- 20:00 FT
  Slavia Sofia
1 - 3
Torpedo Moscow  
1 - 1
- 20:00 FT
  SKA-Khabarovsk
1 - 3
Neftekhimik Nizh  
1 - 1
TBNA 20:00 FT
[14] Getafe
0 - 0
Alaves [17]
-1/4 0 - 0
TBNB 20:00 FT
[5] Sporting Gijon 1
0 - 0
Cartagena [17]
-1/2 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[5] Munchen 1860
0 - 1
Zwickau [13]
-3/4 0 - 0
GREA 20:00 FT
[11] OFI Creta
0 - 2
AEK Athens [4]
+1/2 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[3] Gzira Utd 1
2 - 0
Valletta [7]
1 - 0
CZEA 20:00 FT
[18] Opava
0 - 2
Brno [15]
+0 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[19] Denizlispor
2 - 1
Goztepe [10]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[20] Genclerbirligi
0 - 1
Antalyaspor [9]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Alanyaspor
3 - 1
Sivasspor [11]
-1/2 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[15] Boluspor
1 - 2
Adana Demirspor [5]
+1/4 0 - 1
OMAA 20:00 FT
[12] Nizwa Club
1 - 1
Dhofar [1]
0 - 1
- 20:05 FT
[5] Al Suwaiq
1 - 2
Bahla Club [6]
0 - 1
HUNA 20:10 FT
[10] Zalaegerzseg
4 - 4
Paksi [5]
-1/4 1 - 2
HLA 20:30 FT
[5] Feyenoord
3 - 1
PSV Eindhoven [2]
+1/4 3 - 0
- 20:30 FT
[17] Willem II
2 - 0
Emmen [18]
-1/2 1 - 0
AUTA 20:30 FT
[8] Austria Wien 1
2 - 2
Wattens [6]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[9] St.Polten
0 - 2
Wolfsberger AC [5]
+3/4 0 - 1
NPA 20:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
2 - 0
Chippa Utd [13]
-1 1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[8] Baroka FC
1 - 1
Cape Town City [6]
+1/4 0 - 0
KUWA 20:35 FT
[1] Al Nasr (KUW)
1 - 0
Al Qadsia [2]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  CSKA 1948 Sofia
1 - 0
Makedonija  
1 - 0
- 21:00 FT
  Crvena Zvezda
0 - 0
Shakhtar Donetsk  
0 - 0
ANHA 21:00 FT
[3] Leicester City
1 - 3
Leeds Utd [10] 3
-1/2 1 - 1
ITA 21:00 FT
[5] Atalanta
1 - 3
Lazio [6] 2
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Cagliari 2
1 - 1
Sassuolo [8] 3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Crotone 3
0 - 3
Genoa [12] 1
+0 0 - 2
ITB 21:00 FT
[7] Chievo
3 - 1
Pescara [19]
-3/4 1 - 1
ITA3 21:00 FT
[B-7] Feralpisalo
2 - 1
Matelica [B-11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[A-17] Pistoiese
1 - 0
Como [A-1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-5] Juventus U23
3 - 2
Giana Erminio [A-19]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[A-20] Luchese
1 - 4
Novara [A-12]
+1/4 0 - 3
DUC4T 21:00 FT
  B.Dortmund II
4 - 0
Sportfreunde Lotte  
-2 2 - 0
PHA 21:00 FT
[10] Angers 1
3 - 1
Nimes [17] 3
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[13] Stade Brestois 1
2 - 4
Metz [5] 3
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[19] Lorient 4
3 - 2
PSG [2] 2
+2 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Strasbourg 1
0 - 1
Stade Reims [14] 2
-1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[3] Academica Coim
2 - 1
Academico Viseu [16]
-3/4 0 - 0
POLA 21:00 FT
[14] Wisla Krakow
3 - 4
Piast Gliwice [9]
+0 3 - 2
CYPA 21:00 FT
[7] Pafos FC
1 - 4
AEK Larnaka [5]
+1/4 0 - 1
TBN3 21:30 FT
[D1-3] Linense
1 - 0
Cadiz B [D1-6]
-1/4 1 - 0
DUA 21:30 FT
[14] FC Koln 2
3 - 1
A.Bielefeld [16] 1
-1/4 2 - 0
TBNB 22:00 FT
[2] Espanyol
2 - 3
Rayo Vallecano [6]
-1/2 2 - 0
TBN3 22:00 FT
[D1-4] San Fernando
2 - 0
Atl. Sanluqueno [D1-5]
-1/4 2 - 0
ITB 22:00 FT
[8] SPAL 1907
1 - 1
Monza [2]
+1/4 1 - 1
BDNA 22:00 FT
[6] Vitoria Guimaraes
1 - 0
Maritimo [18]
-1/2 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[17] Porto B
0 - 1
Varzim [18]
-1/4 0 - 1
BIA 22:00 FT
[5] Zulte-Waregem
2 - 1
Oostende [3]
+1/4 1 - 1
BIB 22:00 FT
[2] RFC Seraing
2 - 1
Club Brugge II [8]
-1 1/4 1 - 0
ICERT 22:00 FT
[A-5] IR Reykjavik
2 - 3
Trottur Rey. [A-4]
2 - 1
CZEA 22:00 FT
[9] Banik Ostrava
0 - 2
Vik.Plzen [6]
+1/4 0 - 0
TSA 22:00 FT
[5] Servette
1 - 1
Lausanne Sports [7]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Basel
2 - 2
Lugano [6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Young Boys
2 - 1
Sion [9]
-1 1/2 2 - 1
KSAA 22:00 FT
[7] Al Qadisiya 1
2 - 2
Al Wehda (KSA) [11]
+1/4 0 - 2
TBNA 22:15 FT
[15] Cadiz 1
2 - 4
Atletico Madrid [1] 5
+3/4 1 - 2
HUNA 22:15 FT
[12] Diosgyori 1
1 - 1
Budafoki MTE [8]
-1/2 1 - 0
GREA 22:15 FT
[10] Pas Giannina
0 - 1
Atromitos [8]
-1/4 0 - 1
- 22:15 FT
[2] PAOK
5 - 0
Panetolikos [13]
-2 1 - 0
TBN3 22:30 FT
[C1-11] UE Olot 1
0 - 2
Gimnastic T. [C1-1]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[A2-3] Union Langreo
1 - 2
Burgos CF [A2-1]
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[E1-6] Navalcarnero
0 - 0
Getafe B [E1-8]
-1/4 0 - 0
OMAA 22:30 FT
[13] Saham Club
1 - 0
Oman Club [10]
0 - 0
HLA 22:45 FT
[16] ADO Den Haag
1 - 1
Sparta Rotterdam [13]
+3/4 1 - 0
- 22:45 FT
[3] AZ Alkmaar
0 - 3
Ajax [1]
+3/4 0 - 1
ALBA 22:45 FT
[2] Partizani Tirana 1
0 - 0
Vllaznia Shkoder [1]
0 - 0
CAFANC 22:59 FT
[C-1] Ma Rốc (T)
3 - 1
Zambia [D-2]
-3/4 3 - 0
TBN3 22:59 FT
[D2-9] Yeclano Dep.
0 - 2
Ejido [D2-7]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[C1-3] Lleida Esportiu
1 - 0
Badalona [C1-5]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D2-2] UCAM Murcia
1 - 1
Cordoba [D2-4]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[A2-6] Marino de Luanco
2 - 1
Real Oviedo B [A2-7]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-2] Cultural Leonesa
0 - 0
CD Lealtad [A2-4]
0 - 0
- 22:59 FT
[A1-4] Compostela
3 - 2
Coruxo [A1-8]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[D2-10] Lorca Deportiva
2 - 3
Real Betis B [D2-5]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A1-1] Zamora CF
1 - 1
Racing Ferrol [A1-6]
-1/4 0 - 0
PHA 22:59 FT
[1] Lille 2
1 - 0
Dijon [20] 2
-1 1/2 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[2] Besiktas 1
1 - 2
Trabzonspor [4]
-1/2 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[9] Bursaspor
1 - 2
Altinordu SK [3]
-1/4 1 - 0
AUTA 22:59 FT
[3] Lask
1 - 2
Rapid Wien [2]
-1/2 1 - 2
CROA 23:05 FT
[4] HNK Rijeka 1
0 - 2
HNK Gorica [3]
-3/4 0 - 2
KUWA 23:05 FT
[8] Al Sahel 1
2 - 3
Al Kuwait [5]
1 - 1
ANHA 23:30 FT
[4] West Ham Utd 2
1 - 3
Liverpool [6]
+1/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-1] Padova 1
1 - 1
Fano [B-16]
-1 0 - 1
POLA 23:30 FT
[15] Podbeskidzie
1 - 0
Legia Wars. [1]
+1 1/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[13] Ethnikos Achnas 1
1 - 1
Nea Salamina [10]
+0 0 - 0
ITA 00:00 FT
[7] Napoli 2
2 - 0
Parma [19] 4
-1 1/2 1 - 0
DUA 00:00 FT
[3] Wolfsburg
3 - 0
Freiburg [10]
-1/2 2 - 0
BDNB 00:00 FT
[10] Casa Pia AC
1 - 1
Leixoes [11]
+0 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[4] Birkirkara
4 - 1
Lija Athletic [15]
2 - 0
KSAA 00:10 FT
[3] Al Ahli (KSA)
2 - 2
Al Baten [10]
-1/4 2 - 2
TBNB 00:15 FT
[9] Mirandes
2 - 0
Las Palmas [10]
-1/4 1 - 0
BIA 00:15 FT
[6] Anderlecht
0 - 0
Gent [12]
-1/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[10] Granada 2
0 - 0
Celta Vigo [11] 4
+0 0 - 0
GREA 00:30 FT
[9] Apollon Smirnis
1 - 3
Olympiakos [1]
+1 1/4 0 - 1
CZEA 00:30 FT
[1] Slavia Praha
3 - 0
Jablonec [3]
-1 1/2 2 - 0
ISRA 01:00 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
1 - 1
HIK Shmona [8]
+0 0 - 0
MEXA 01:00 FT
[17] Pumas UNAM
0 - 0
Atlas [16]
+0 0 - 0
ISRA 01:15 FT
[1] Maccabi Haifa
3 - 0
Hapoel Kfar Saba [12]
-1 1/2 1 - 0
COLB 01:30 FT
[5] Leones FC 1
1 - 2
Tigres(COL) [9]
-1/2 0 - 1
RMNA 01:45 FT
[7] UTA Arad
0 - 1
Dinamo Bucuresti [13]
+0 0 - 1
CAFANC 02:00 FT
[D-1] Guinea (T) 1
1 - 0
Rwanda [C-2]
-1/2 0 - 0
HLB 02:00 FT
[1] Cambuur
2 - 0
MVV Maastricht [15]
-2 1/4 0 - 0
BIB 02:00 FT
[3] Westerlo
2 - 0
Lierse [7]
-1 2 - 0
BRA 02:00 FT
[13] Atletico/GO
2 - 1
Sao Paulo/SP [4]
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[11] Ceara/CE
0 - 2
Atletico/PR [10]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[19] Coritiba/PR
1 - 1
Gremio/RS [6]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[17] Vasco DG/RJ 1
0 - 0
Bahia/BA [14]
-1/4 0 - 0
COLB 02:00 FT
[13] Bogota FC (T)
2 - 3
Cortulua [8]
+1/4 1 - 2
ANHA 02:15 FT
[16] Brighton 2
1 - 0
Tottenham [9] 1
+1/4 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[14] Tenerife 1
1 - 1
Fuenlabrada [12]
-1/4 0 - 1
ITA 02:45 FT
[4] Roma 2
3 - 1
Verona [9] 1
-3/4 3 - 0
BIA 02:45 FT
[15] Sint Truiden
3 - 0
Cercle Brugge [16]
-1/4 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[2] Barcelona 2
2 - 1
Athletic Bilbao [9] 3
-1 1 - 0
ITB 03:00 FT
[5] Cittadella 1
1 - 1
Cremonese [13]
-1/4 0 - 1
PHA 03:00 FT
[18] Nantes 1 4
1 - 2
Monaco [4] 3
+3/4 0 - 1
BRA 03:00 FT
[3] Atl. Mineiro/MG
2 - 0
Fortaleza/CE [16]
-1 0 - 0
COLB 03:00 FT
[10] Boca Juniors Cali (T)
1 - 2
Valledupar [2]
+0 0 - 0
URUA 03:00 FT
[14] Danubio
0 - 1
CA Penarol [4]
+1/2 0 - 0
COLA 03:30 FT
[3] Deportes Tolima
1 - 0
La Equidad [2]
-3/4 0 - 0
BRA 04:15 FT
[2] Internacional/RS
2 - 1
Bragantino/SP [9]
-1/4 1 - 1
CHIA 04:30 FT
[16] Colo Colo
2 - 1
U. La Calera [2]
+0 0 - 1
MEXB 04:45 FT
[8] Tepatitlan FC
1 - 0
Tampico Madero [9]
0 - 0
CRCA 05:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa
4 - 1
Cartagines [B-3]
-1/2 1 - 0
URUA 05:15 FT
[8] Cerro Montevideo 1
1 - 3
CA Torque [3] 1
+1/4 1 - 2
COLB 05:35 FT
[6] Dep.Quindio
1 - 0
Union Magdalena [1]
-3/4 0 - 0
BRA 06:30 FT
[5] Fluminense/RJ (T)
3 - 0
Goias/GO [18]
-3/4 3 - 0
CHIA 07:00 FT
[7] Curico Unido
2 - 4
U. Espanola [3]
-1/4 0 - 2
CRCA 07:00 FT
[A-2] Santos Guapiles
2 - 2
Guadalupe FC [A-4]
-1/2 1 - 2
ARGB 07:10 FT
[A-1] Estudiantes Rio Cuarto (T)
1 - 1
CA Platense [A-2]
-1/4 1 - 1
URUA 07:30 FT
[10] Defensor SC
0 - 2
CA River Plate (URU) [5]
-1/4 0 - 0
COLA 07:40 FT
[10] Atl. Bucaramanga
0 - 1
Inde.Medellin [6]
+0 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[A-6] Perez Zeledon
1 - 2
Jicaral Sercoba [B-2]
-1/4 0 - 2
MEXA 08:06 FT
[6] Santos Laguna
1 - 1
Club America [1]
-1/4 0 - 1
GHQG 08:25 FT
  Mỹ
7 - 0
Trinidad & T.  
4 - 0
HKGA 14:00 Hoãn
[7] Lee Man FC
-
HK Ranger [4]
-
GHCLB 15:00 Hoãn
  Mura
-
Shakhtar Donetsk  
-
HKGA 16:30 Hoãn
[8] Resources Capital
-
Southern District [2]
-
VNA 17:00 Hoãn
[8] HA Gia Lai
-
Bình Định [6]
-
TBN3 18:00 Hoãn
[E1-4] Real Madrid B
-
Rayo Majada. [E1-2]
-
VNA 18:00 Hoãn
[9] Than Quảng Ninh
-
TP.HCM [7]
-
TBN3 19:00 Hoãn
[D1-9] Las Palmas Atl.
-
Recreativo Huelva [D1-8]
-
VNA 19:15 Hoãn
[11] Viettel
-
BCM Bình Dương [2]
-
DUC4DB 19:30 Hoãn
[4] CZ Jena
-
Union Furstenwalde [10]
-
- 19:30 Hoãn
[18] Optik Rathenow
-
Viktoria Berlin [1]
-
- 19:30 Hoãn
[14] Hertha Berlin II
-
Berliner FC Dynamo [7]
-
- 19:30 Hoãn
[8] Chemnitzer
-
Auerbach [16]
-
- 19:30 Hoãn
[13] Luckenwalde
-
Babelsberg [9]
-
- 19:30 Hoãn
[2] C. Leipzig
-
Tennis Borussia B. [19]
-
- 19:30 Hoãn
[3] VSG Altglienicke
-
SV Lichtenberg [11]
-
- 19:30 Hoãn
[20] Bischofswerdaer
-
Ger.Halberstadt [15]
-
- 19:30 Hoãn
[5] Berlin AK 07
-
Lok.Leipzig [6]
-
- 19:30 Hoãn
[12] E.Cottbus
-
Meuselwitz [17]
-
ITA3 21:00 Hoãn
[A-3] Pro Vercelli
-
Aurora Pro Patria [A-4]
-
- 21:00 Hoãn
[B-13] US Fermana
-
Alto Adige [B-4]
-
- 21:00 Hoãn
[B-8] Virtus Verona
-
Imolese Calcio [B-15]
-
- 21:00 Hoãn
[A-6] Lecco
-
Livorno [A-18]
-
- 21:00 Hoãn
[B-12] Gubbio
-
Sambenedettese [B-9]
-
- 21:00 Hoãn
[A-10] Albinoleffe
-
Pergolettese [A-14]
-
- 21:00 Hoãn
[B-19] Ravenna
-
Legnano [B-18]
-
GHCLB 21:30 Hoãn
  Jaro
-
VIFK Vaasa  
-
 
« 31 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo