x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[19] Sagamihara
1 - 1
Matsumoto Yama. [22]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[13] Blaublitz Akita
1 - 4
Tokyo Verdy [12]
+0 1 - 2
- 11:00 FT
[9] Ryukyu
1 - 1
Alb. Niigata (JPN) [6]
+1/4 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[8] Yokohama SCC
0 - 2
Fukushima Utd [5]
+0 0 - 1
- 11:00 FT
[11] FC Imabari
3 - 0
Vanraure Hachinohe [12]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[2] Grulla Morioka
1 - 0
Kataller Toyama [4]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[1] Tegevajaro Miyazaki
1 - 0
Roas. Kumamoto [3]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[7] Kagoshima
0 - 2
Nagano Parceiro [9]
-1/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[10] Nara Club
0 - 0
Kochi United SC [13]
0 - 0
- 11:00 FT
[17] FC Kariya
0 - 1
Matsue City [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[16] Honda Lock
0 - 2
Verspah Oita [3]
0 - 1
NHATB 12:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Ventforet Kofu [3]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[8] JEF United Chiba
0 - 0
Kyoto Sanga [2]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
0 - 0
Jubilo Iwata [1]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Mito Hollyhock
2 - 1
Ehime FC [21]
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[20] Giravanz Kita.
1 - 2
Tochigi SC [14]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[5] Machida Zelvia
0 - 0
Omiya Ardija [18]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[17] Zweigen Kan.
2 - 1
Montedio Yama. [7]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki
0 - 1
Okayama [10]
-1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[6] FC Gifu
0 - 0
Fujieda MYFC [10]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Kamatamare San.
1 - 3
Gainare Tottori [14]
+0 0 - 0
HQA 12:00 FT
[3] Daegu
0 - 2
Jeonbuk H.Motor [1]
+1/2 0 - 0
AUSA 12:05 FT
[1] Melb. Victory
3 - 0
Brisbane Roar [12]
+0 2 - 0
HQA 12:40 FT
[5] Suwon Bluewings
0 - 0
Ulsan Hyundai [2]
+3/4 0 - 0
TQB 14:00 FT
[A-5] Zibo Cuju (T)
0 - 0
Jiangxi Liansheng [B-4]
+1 0 - 0
AUSA 14:15 FT
[8] WS Wanderers
2 - 2
Newcastle Jets [9]
-1/2 1 - 1
HQA 14:30 FT
[7] Incheon Utd
0 - 0
Pohang Steelers [8]
+0 0 - 0
- 14:30 FT
[11] FC Seoul (T)
0 - 0
Gangwon [10]
-1/4 0 - 0
IDNA 15:15 FT
  Persita Tangerang
1 - 0
PSS Sleman  
+0 0 - 0
CZEB 16:15 FT
[16] Vik.Zizkov (T)
0 - 2
Varnsdorf [6]
-1/2 0 - 1
GEOA 16:30 FT
[10] Samtredia
0 - 0
Dinamo Tbilisi [2]
+2 0 - 0
BLRA 17:00 FT
[9] Neman Grodno
3 - 1
Torpedo Zhodino [8]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[2] Bate Borisov
4 - 0
Vitebsk [7]
-1 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Isloch 1
0 - 4
Energetik-BGU [11]
0 - 2
- 17:00 FT
[15] FK Smorgon
1 - 0
FK Minsk [12]
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Rukh Brest 1
3 - 2
Dinamo Brest [6]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[1] Shakhter Soligo.
0 - 1
Gomel [4]
-1/2 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[12] Gaziantep B.B
3 - 2
Konyaspor [2]
-1/4 1 - 1
TNKB 17:30 FT
[17] Keciorengucu
3 - 2
Umraniyespor [1]
+0 1 - 2
TBN3 18:00 FT
[A1-13] Celta Vigo II
1 - 1
Extremadura UD [A1-19]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A2-8] Linares Deportivo
1 - 0
Real Madrid B [A2-3]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-1] CD Calahorra
2 - 0
Cultural Leonesa [A1-3]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-12] Inter de Madrid
1 - 1
Tudelano [A1-18]
-1/2 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[2] Feirense
3 - 2
Porto B [11]
-1/2 2 - 0
NGA 18:00 FT
[14] Nizhny Nov
0 - 0
Krylya Sovetov [6]
+1/2 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[1] Ararat-Armenia 1
2 - 0
Van Yerevan [9]
-1 1/2 0 - 0
ESTA 18:00 FT
[8] Trans Narva
0 - 2
Levadia T. [1]
+2 1/4 0 - 0
MDVA 18:00 FT
[2] Milsami
5 - 0
FC Floresti [8]
2 - 0
IDNA 18:00 FT
  Barito Putera
0 - 3
Madura United FC  
+1/4 0 - 2
THAA 18:00 FT
[15] Prachuap FC
0 - 0
BG Pathum United [5]
+1 0 - 0
- 18:00 FT
[3] Chonburi
3 - 0
Ratchaburi [11]
-3/4 1 - 0
HLA 18:15 FT
[16] Sparta Rotterdam
0 - 1
Ajax [1]
+2 0 - 1
IDNA 18:15 FT
  Persik Kediri
0 - 0
Persebaya Surabaya  
+1/2 0 - 0
ITA 18:30 FT
[14] Udinese 3
0 - 0
Genoa [18] 4
-3/4 0 - 0
POLA 18:30 FT
[7] Wisla Plock
2 - 1
Cracovia Krakow [12]
-1/4 2 - 0
TQB 18:30 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T)
1 - 0
Nanjing Fengfan [B-5]
-3/4 0 - 0
THAA 18:30 FT
[14] Suphanburi
2 - 0
Bangkok Utd [2]
+1 1/4 1 - 0
POLB 18:40 FT
[6] GKS Tychy 1
0 - 1
Resovia [12]
-1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[5] Osnabruck
0 - 1
Freiburg II [11]
-3/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[B-7] Hannover II
2 - 1
Oberneuland [B-8]
-1 1/2 1 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[4] CZ Jena
4 - 1
Union Furstenwalde [18]
-1 3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[20] Auerbach
0 - 4
Tennis Borussia B. [8]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[12] Hertha Berlin II
4 - 2
FC Eilenburg [19]
-1 1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[13] SV Lichtenberg 1
0 - 0
Ger.Halberstadt [15]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Tasmania Berlin
0 - 2
Chemnitzer [9]
+1 0 - 0
PHA 19:00 FT
[20] Saint Etienne 1 3
1 - 3
PSG [1] 1
+1 3/4 1 - 1
SCOA 19:00 FT
[10] Livingston
1 - 3
Rangers [1]
+1 1/2 1 - 2
AZEA 19:00 FT
[6] Sumqayit
0 - 3
Zire IK [2]
+0 0 - 2
BIHA 19:00 FT
[10] Rudar Prijedor
0 - 1
FK Tuzla City [2]
0 - 0
MKDA 19:00 FT
[5] Bregalnica Stip
2 - 1
Borec Veles [11]
1 - 1
- 19:00 FT
[7] Makedonija 1
1 - 2
Shkendija [3]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Shkupi
4 - 0
FC Struga [6]
0 - 0
- 19:00 FT
[10] Tikves Kavadarci
2 - 0
Rabotnicki [8]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Pelister
0 - 0
FK Skopje [9]
0 - 0
MNEA 19:00 FT
[7] Rudar
0 - 1
FK Podgorica [8]
0 - 0
SRBA 19:00 FT
[8] Radnicki Nis
3 - 0
Radnik Surdulica [16]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[11] FK Kolubara
2 - 1
Backa Topola [7]
+1/4 0 - 1
SLOA 19:00 FT
[3] NK Bravo
1 - 2
Koper [1]
+0 1 - 2
UKRA 19:00 FT
[15] Inhulets Petrove
0 - 1
Shakhtar Donetsk [2]
+2 0 - 1
THAA 19:00 FT
[7] Chiangrai Utd
0 - 1
Buriram Utd [1]
+1/4 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[13] Sheffield Utd
2 - 0
Bristol City [19]
-1 1 - 0
DUB 19:30 FT
[5] Hamburger
3 - 0
Ingolstadt [18]
-1 1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[7] Nurnberg
2 - 3
St. Pauli [1]
+0 1 - 2
- 19:30 FT
[4] Paderborn 07
1 - 1
Hansa Rostock [11]
-1/2 0 - 1
BIA 19:30 FT
[10] Genk
2 - 3
Club Brugge [3]
+1/4 0 - 1
HUNA 19:30 FT
[9] Debreceni
1 - 1
Paksi [6]
+1/4 1 - 1
KSAA 19:30 FT
[11] Abha
1 - 1
Al Hilal [4]
+3/4 1 - 1
ALBA 19:45 FT
[5] Dinamo Tirana 1
1 - 0
Kastrioti Kruje [10]
0 - 0
- 19:45 FT
[2] Kukesi
2 - 0
Egnatia Rrogozhine [8]
-3/4 0 - 0
TBNA 20:00 FT
[5] Real Betis 2
3 - 1
Levante [20] 3
-3/4 0 - 1
TBNB 20:00 FT
[16] Leganes
4 - 1
Las Palmas [6]
-1/4 2 - 0
DUC3 20:00 FT
[13] Vik.Koln
2 - 0
Hallescher [14]
-1/2 2 - 0
DUC4B 20:00 FT
[A-5] St. Pauli II
1 - 0
Drochtersen/Assel [A-4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[B-9] Hannoverscher SC
1 - 5
SSV Jeddeloh [B-4]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[B-1] Oldenburg 1897
4 - 0
Hansa Luneburg [B-10]
-2 3 - 0
DUC4N 20:00 FT
[5] Homburg
0 - 1
Offenbach [1]
+1/2 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[2] Flora Tallinn
3 - 0
Paide Linname. [3]
2 - 0
GEOA 20:00 FT
[3] Dila Gori
1 - 3
FC Telavi [7]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[5] Lokomotiv T
1 - 1
Torpedo Kut. [8]
-1/4 0 - 0
GREA 20:00 FT
[5] OFI Creta
2 - 1
Ionikos [11]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Olympiakos
2 - 1
Volos NFC [8]
-2 0 - 0
LITA 20:00 FT
[1] Zalgiris
3 - 2
Dziugas FC [8]
-2 1 - 1
- 20:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
0 - 1
Banga [9]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Suduva
0 - 1
Dainava Alytus [7]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Nevezis
0 - 6
FK Riteriai [6]
+2 1/4 0 - 4
- 20:00 FT
[4] FK Panevezys
2 - 2
Hegelmann Litauen [5]
-1/4 2 - 1
MLTA 20:00 FT
[8] Gzira Utd (T)
3 - 2
Gudja United [12]
-3/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[14] Sivasspor
4 - 0
Hatayspor [3]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[7] Fatih Karagumruk
0 - 2
Trabzonspor [1]
+1/4 0 - 1
DENA 20:00 FT
[9] Odense BK
2 - 0
Nordsjaelland [10]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Viborg 1
1 - 1
Sonderjyske [11]
-3/4 1 - 1
DENB 20:00 FT
[8] Esbjerg FB 1
3 - 0
Nykobing [6]
+1/4 1 - 0
BULA 20:15 FT
[11] Lok. Sofia (T)
2 - 2
CSKA 1948 Sofia [10]
+1/4 2 - 1
TSA 20:15 FT
[1] Zurich
1 - 0
Young Boys [4]
+1/4 0 - 0
SRBA 20:25 FT
[2] Crvena Zvezda
3 - 0
Spartak Subotica [6]
1 - 0
ITA3 20:30 FT
[B-4] Virtus Entella
3 - 1
Cesena [B-3]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[C-3] Foggia
5 - 2
Vibonese [C-20]
-3/4 4 - 0
- 20:30 FT
[B-12] Carrarese
4 - 0
Teramo [B-17]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[B-15] US Fermana
3 - 0
Imolese Calcio [B-14]
+1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[C-16] Monterosi FC
1 - 1
Catanzaro [C-7]
+3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[C-11] AZ Picerno
1 - 0
Palermo [C-2]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[C-4] Turris Neapolis
1 - 2
Avellino [C-6]
+1/4 1 - 2
- 20:30 FT
[B-13] Montevarchi
1 - 1
Pesaro [B-11]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[B-2] Reggiana
3 - 3
Viterbese Calcio [B-20]
-1 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[B-10] Gubbio
1 - 1
Ancona [B-7]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[C-19] Messina
2 - 3
Fidelis Andria [C-17]
-1/4 1 - 2
- 20:30 FT
[B-1] Modena
6 - 1
Pistoiese [B-18]
-3/4 4 - 0
- 20:30 FT
[B-8] Pescara
0 - 0
Luchese [B-5]
-1/4 0 - 0
HLA 20:30 FT
[7] Twente
0 - 0
Feyenoord [3]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[4] Utrecht
1 - 0
Heracles Almelo [14]
-3/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[9] Rubin Kazan
2 - 3
Din. Moscow [2]
+1/2 1 - 1
AUTA 20:30 FT
[7] Hartberg
2 - 1
Lask [11]
+1 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Austria Wien
2 - 1
Sturm Graz [3]
+1/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[16] Moroka Swallows
1 - 3
Kaizer Chiefs [2]
+1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[9] Golden Arrows (T)
3 - 2
Baroka FC [15]
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[3] Royal AM
1 - 0
Stellenbosch FC [4]
-1/4 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Persib Bandung (T)
0 - 1
Arema Indonesia  
-1/4 0 - 1
GHW 21:00 FT
  Tunisia Nữ
2 - 4
Algeria Nữ  
0 - 3
ANHA 21:00 FT
[11] Brentford 4
1 - 0
Everton [14] 3
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Leicester City
4 - 2
Watford [17]
-3/4 3 - 1
- 21:00 FT
[2] Man City 2
2 - 1
West Ham Utd [4]
-1 3/4 1 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-7] Southampton U23
3 - 1
West Brom U23 [2-2]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1-8] Liverpool U23
3 - 0
Leicester City U23 [1-12]
-1/2 2 - 0
ITA 21:00 FT
[17] Spezia 3
0 - 1
Bologna [8] 1
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] AC Milan 1 4
1 - 3
Sassuolo [12] 2
-1 1/4 1 - 2
PHA 21:00 FT
[16] Bordeaux 3
1 - 2
Stade Brestois [12] 1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Lorient
0 - 2
Rennes [2] 2
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Monaco 2
1 - 1
Strasbourg [8] 1
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Stade Reims 2
1 - 0
Clermont [18] 2
-1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[4] Rio Ave
1 - 0
Nacional Madeira [8]
-3/4 0 - 0
ARMA 21:00 FT
[2] Pyunik
2 - 0
Urartu [6]
-1/4 1 - 0
POLA 21:00 FT
[1] Lech Poznan
2 - 0
Warta Poznan [17]
-1 1/2 0 - 0
POLB 21:00 FT
[5] Sandecja
1 - 1
Gornik Polkowice [18]
-3/4 1 - 0
BIHA 21:00 FT
[4] Siroki Brijeg
2 - 1
Sarajevo [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[12] Radnik Bijeljina
1 - 1
Borac Banja Luka [6]
0 - 0
CROA 21:00 FT
[7] Sibenik
1 - 2
Dinamo Zagreb [3]
+1 1/4 0 - 1
MNEA 21:00 FT
[3] Decic Tuzi
4 - 4
OFK Petrovac [4]
0 - 1
CZEA 21:00 FT
[6] Hradec Kralove
1 - 0
MFk Karvina [15]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Jablonec
0 - 1
Mlada Boleslav [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Slavia Praha
3 - 0
Teplice [16]
-2 1/4 2 - 0
TDA 21:00 FT
[3] Djurgardens
2 - 3
Varbergs BoIS [9]
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Goteborg
4 - 0
Ostersunds [16]
-1 3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[14] Degerfors IF
4 - 1
Norrkoping [7]
-1/4 4 - 0
DENB 21:00 FT
[4] AC Horsens
2 - 1
Hobro I.K. [11]
-1 1/2 1 - 0
INDA 21:00 FT
  Bengaluru (T)
1 - 1
Kerala Blasters  
-1/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[12] Ein.Frankfurt
2 - 1
Union Berlin [6] 4
-1/4 1 - 0
KAZC 21:30 FT
[D-2] Kairat Almaty (T)
2 - 2
Shakhter Kar. [A-2]
-1 2 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 7-6
HUNA 21:45 FT
[3] Puskas Akademia
1 - 1
Zalaegerzseg [8]
-3/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[21] Amorebieta 1
1 - 1
Zaragoza [11]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Ibiza-Eivissa
0 - 1
SD Ponferradina [4]
-1/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A2-18] Gimnastic T.
1 - 2
Atl. Baleares [A2-2]
+0 1 - 1
SCOA 22:00 FT
[2] Celtic
2 - 1
Aberdeen [8]
-1 1/4 1 - 1
BIA 22:00 FT
[15] Zulte-Waregem
2 - 0
Beerschot-Wilrijk [18]
+0 2 - 0
BIB 22:00 FT
[6] RE Mouscron
2 - 1
Lierse [5]
-1/2 1 - 0
LUXA 22:00 FT
[13] Etzella Ettelbruc
2 - 1
Mondorf-les. [11]
1 - 0
- 22:00 FT
[5] Swift Hesperange
1 - 0
Dudelange [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Victoria Rosport
3 - 1
Racing Union [3]
2 - 0
- 22:00 FT
[2] UNA Strassen
0 - 0
Jeunesse Esch [12]
0 - 0
- 22:00 FT
[15] Rodange 91
2 - 0
Wiltz [14]
1 - 0
- 22:00 FT
[7] Differdange
4 - 0
UT Petange [9]
2 - 0
- 22:00 FT
[6] Fola Esch
2 - 0
Hostert [10]
1 - 0
MLTA 22:00 FT
[5] Hamrun Spartans (T)
3 - 0
Santa Lucia FC [10]
-1 1/4 2 - 0
MDVA 22:00 FT
[3] Sheriff Tiraspol
7 - 0
Dinamo-Auto [4]
6 - 0
MNEA 22:00 FT
[2] Buducnost 1
3 - 3
Sutjeska [1]
2 - 2
UKRA 22:00 FT
[11] Rukh Vynnyky
2 - 0
Metalist 1925 Kharkiv [9]
-1/4 1 - 0
DENA 22:00 FT
[3] Brondby
1 - 0
Randers [5]
-1/4 1 - 0
CHIA 22:00 FT
[17] San. Wanderers
2 - 2
Audax Italiano [3]
+3/4 0 - 1
TBNA 22:15 FT
[9] Espanyol 1
1 - 0
Real Sociedad [3] 1
+0 0 - 0
BDNA 22:30 FT
[14] Maritimo
2 - 0
Pacos Ferreira [12]
-1/4 0 - 0
BDNB 22:30 FT
[10] Leixoes
1 - 2
Trofense [13]
-1/2 1 - 1
RMNA 22:30 FT
[6] Botosani 1
1 - 1
Voluntari [3]
-1/2 0 - 1
SRBA 22:30 FT
[9] FK Vozdovac
0 - 3
FK Partizan [1]
+1 1/4 0 - 1
TSA 22:30 FT
[10] Luzern
1 - 3
Basel [2]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[9] Lausanne Sports 1
0 - 3
Servette [6]
+0 0 - 0
NPA 22:30 FT
[11] Maritzburg Utd
1 - 1
Amazulu [8]
+1/4 0 - 1
GHW 22:35 FT
  Colombia Nữ
3 - 2
Uruguay Nữ  
2 - 1
HLA 22:45 FT
[10] Heerenveen
1 - 1
PSV Eindhoven [2]
+1 1/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[A2-12] UCAM Murcia
2 - 0
Algeciras [A2-14]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[A2-7] Sevilla B
2 - 1
UE Costa Brava [A2-19]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[A1-6] Talavera
0 - 0
Rayo Majada. [A1-10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-5] Deportivo
1 - 1
Athletic Bilbao B [A1-16]
-3/4 0 - 0
PHA 22:59 FT
[11] Montpellier 1
0 - 1
Lyon [7] 4
+3/4 0 - 1
FAIC 22:59 FT
  Bohemians (T)
0 - 0
St. Patrick's  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-4
NORA 22:59 FT
[12] Tromso
0 - 0
Stabaek [14]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Kristiansund
2 - 3
Viking [3]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[15] Mjondalen
1 - 3
Sarpsborg [8]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[9] Haugesund
1 - 2
Sandefjord [11]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[5] Rosenborg
0 - 0
Bodo Glimt [1]
+1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[2] Spartak Trnava 1
0 - 3
Ruzomberok [3]
-3/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[17] Malatyaspor
0 - 0
Galatasaray [8]
+1/2 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[18] Altinordu SK
2 - 1
Ankaragucu [2]
+1/2 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[5] SV Ried
2 - 2
Rapid Wien [8]
+1/2 1 - 1
ANHA 23:30 FT
[1] Chelsea 2
1 - 1
Man Utd [8] 5
-1 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[A-12] US Seregno
2 - 0
Giana Erminio [A-20]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[A-7] Juventus U23
0 - 1
Virtus Verona [A-9]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[A-15] Lecco
0 - 1
Alto Adige [A-1]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[A-13] Fiorenzuola
1 - 0
Legnano [A-18]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[A-19] Pro Sesto
1 - 1
AC Trento [A-10]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[A-2] Padova
1 - 0
Pro Vercelli [A-11]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[A-17] Mantova
2 - 2
AC Renate [A-3]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[A-5] Triestina
1 - 1
Aurora Pro Patria [A-16]
-1/2 0 - 0
DUA 23:30 FT
[8] Leipzig 1
1 - 3
B.Leverkusen [3] 3
-1/2 0 - 2
POLA 23:30 FT
[16] Legia Wars.
1 - 0
Jagiellonia [11]
-1/2 1 - 0
TDA 23:30 FT
[6] Kalmar
0 - 1
Malmo [1]
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[13] Halmstads
0 - 0
Hammarby [5]
+0 0 - 0
ITA 00:00 FT
[5] Roma 2
1 - 0
Torino [13] 1
-3/4 1 - 0
NGA 00:00 FT
[7] CSKA Moscow
0 - 2
Zenit [1]
+1/2 0 - 1
POLB 00:00 FT
[2] Widzew Lodz
3 - 2
Zaglebie Sosno [15]
-3/4 2 - 1
HUNA 00:00 FT
[5] Mezokovesdi SE
0 - 3
Ferencvaros [1]
+1 0 - 2
MLTA 00:00 FT
[4] Balzan (T)
1 - 2
Hibernians Paola [1]
+1/2 1 - 1
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha
2 - 1
Slovan Liberec [10]
-1 1/4 1 - 1
DENA 00:00 FT
[4] Aalborg BK
1 - 3
Kobenhavn [2]
+0 1 - 3
CRCA 00:00 FT
[2] Alajuelense
3 - 0
Perez Zeledon [9]
-1 1 - 0
TBNB 00:15 FT
[3] Tenerife
2 - 0
Real Sociedad B [20]
-3/4 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[18] Cadiz 2
1 - 4
Atletico Madrid [2]
+1 0 - 0
BIA 00:30 FT
[7] Gent
3 - 1
Standard Liege [13]
-3/4 1 - 0
GREA 00:30 FT
[6] Panathinaikos
2 - 0
Panetolikos [12]
-1 1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[4] PAOK
0 - 1
Aris Salonica [3]
-3/4 0 - 1
UKRA 00:30 FT
[10] Kolos Kovalivka
1 - 0
Veres Rivne [8]
-1/4 0 - 0
CYPA 00:40 FT
[9] AEL Limassol
0 - 2
AEK Larnaka [2]
+1/4 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[2] Sporting Lisbon
2 - 0
Tondela [10]
-2 1 - 0
NORA 01:00 FT
[16] Brann
0 - 1
Molde [2]
+1/4 0 - 0
ISRA 01:15 FT
[4] Hapoel Haifa
1 - 3
Maccabi TA [7]
+3/4 0 - 1
COLB 01:30 FT
[4] Leones FC
3 - 2
Real Cartagena [9]
-3/4 2 - 0
ISRA 01:45 FT
[6] Hapoel Tel Aviv
1 - 3
Maccabi Haifa [2]
+3/4 1 - 1
HLA 02:00 FT
[6] Vitesse Arnhem
0 - 0
AZ Alkmaar [12]
+1/4 0 - 0
BIB 02:00 FT
[4] RWD Molenbeek 1
2 - 2
Deinze [3]
-1/4 2 - 0
BRAA 02:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
2 - 1
Fluminense/RJ [7]
-1 1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[4] Corinthians/SP
1 - 0
Atletico/PR [16]
-1/2 0 - 0
BRB 02:00 FT
[16] Londrina/PR
3 - 0
Vasco DG/RJ [11]
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[13] Operario/PR
2 - 1
CRB/AL [7]
2 - 0
- 02:00 FT
[5] CSA/AL
4 - 0
Brasil Pelotas/RS [20]
-1 1/2 3 - 0
- 02:00 FT
[18] Vitoria/BA
0 - 1
Vila Nova/GO [9]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Avai/SC
2 - 1
Sampaio Correa/MA [14]
-1 1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[17] Remo/PA
0 - 0
Confianca/SE [19]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[1] Botafogo/RJ
2 - 2
Guarani/SP [6]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[2] Goias/GO
2 - 2
Brusque FC/SC [15]
-1/2 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[5] Royal Pari
5 - 0
Real Potosi [14]
-1 3/4 2 - 0
VENA 02:00 FT
[B-1] Dep.Tachira
1 - 0
Caracas [C-1]
-1/4 0 - 0
RMNA 02:15 FT
[4] Universitatea Craiova
2 - 3
Steaua Bucuresti [2]
-1/4 1 - 2
SLOA 02:15 FT
[5] Mura
3 - 1
Maribor [2]
+0 2 - 1
ITB 02:30 FT
[13] Como
1 - 1
Parma [14]
+0 0 - 0
BDNB 02:30 FT
[18] Academica Coim
3 - 0
SC Covilha [14]
-3/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[1] Napoli 2
4 - 0
Lazio [9] 4
-1/2 3 - 0
PHA 02:45 FT
[4] Marseille 1
1 - 0
Troyes [17] 4
-1 1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[1] Real Madrid 3
2 - 1
Sevilla [4] 3
-3/4 1 - 1
BIA 03:00 FT
[2] Antwerpen
3 - 0
Oostende [16]
-3/4 0 - 0
ARGA 03:00 FT
[12] Rosario Central 1
2 - 2
River Plate [1]
+1/2 1 - 0
PERA 03:00 FT
[2] Sporting Cristal (T) 1
0 - 0
Alianza Lima [1]
-1/2 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[1] Porto
2 - 1
Vitoria Guimaraes [7]
-1 3/4 1 - 1
COLB 03:30 FT
[2] Union Magdalena
1 - 0
Fortaleza [7]
-1/2 0 - 0
GHW 04:00 FT
  Ấn Độ Nữ (T)
0 - 3
Chile Nữ  
0 - 1
CHIA 04:00 FT
[2] Colo Colo
0 - 1
U. Espanola [5]
-1 1/2 0 - 0
- 04:00 FT
[14] Curico Unido
1 - 1
Palestino [8]
-1/4 1 - 0
- 04:00 FT
[4] U. La Calera 1
1 - 2
La Serena [10]
-1/2 0 - 1
- 04:00 FT
[1] Univ. Catolica
2 - 0
Huachipato [16]
-3/4 2 - 0
CRCA 04:00 FT
[5] Cartagines
4 - 0
Jicaral Sercoba [12]
-1 1/2 1 - 0
- 04:00 FT
[10] Guanacasteca
1 - 0
Dep. Saprissa [4]
+1/2 1 - 0
- 04:00 FT
[11] Guadalupe FC
0 - 5
Santos Guapiles [3]
+1/4 0 - 2
- 04:00 FT
[7] Sporting (CRC)
0 - 2
Herediano [1]
+0 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[7] Jorge Wilstermann
1 - 0
Bolivar [4]
+0 1 - 0
USAA 04:18 FT
[Tay-3] Sporting Kansas
1 - 2
Real Salt Lake [Tay-7]
-1 1 - 0
VENA 04:30 FT
[A-1] Dep.Guaira
0 - 0
Dep.Lara [A-4]