x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 11:00 FT
  Australia Nữ
0 - 3
Mỹ Nữ  
0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] MIO Biwako
3 - 1
Reinmeer Aomori [9]
3 - 0
- 11:00 FT
[5] FC Osaka
0 - 1
Maruyasu Okazaki [14]
0 - 1
- 11:00 FT
[15] Tokyo Musashino
0 - 3
Honda FC [2]
0 - 3
- 11:00 FT
[6] TIAMO Hirakata
6 - 1
Sony Sendai [4]
4 - 0
- 11:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
1 - 4
Iwaki FC [1]
1 - 3
GHW 12:00 FT
  Hàn Quốc Nữ
2 - 1
New Zealand Nữ  
0 - 1
NHATA 12:00 FT
[6] Urawa Red
0 - 1
Shimizu S-Pulse [15]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Kashima Antlers
1 - 0
Sagan Tosu [7]
-1 1 - 0
- 12:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
4 - 1
Gamba Osaka [13]
-1 1/2 2 - 1
- 12:00 FT
[3] Vissel Kobe
0 - 2
Yokohama FM [2]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[18] Oita Trinita
2 - 0
Yokohama FC [20]
-1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[12] Sanf Hiroshima
1 - 2
FC Tokyo [9]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[10] Consa. Sapporo
3 - 1
Kashiwa Reysol [14]
-1/2 2 - 1
- 12:00 FT
[8] Avispa Fukuoka
2 - 2
Vegalta Sendai [19]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[11] Cerezo Osaka
2 - 1
Nagoya Grampus [5]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[16] Shonan Bellmare
0 - 1
Tokushima Vortis [17]
+0 0 - 0
HQA 12:00 FT
[4] Jeju Utd
1 - 0
Suwon FC [6]
-1/4 0 - 0
HQ3 12:00 FT
[1] Cheonan City
2 - 2
GimPo Citizen [2]
-1/4 1 - 0
AUSA 13:05 FT
[3] Wellington Phoenix
2 - 1
Central Coast [5]
-1/4 0 - 0
TQB 13:30 FT
[B-1] Nantong Zhiyun (T)
4 - 0
Shenyang Urban [C-4]
-1 3/4 3 - 0
HQA 14:30 FT
[9] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 0
Gwangju [12]
+0 1 - 0
NGB 15:00 FT
[14] Tom Tomsk
1 - 1
Neftekhimik Nizh [5]
+1/2 0 - 1
IDNA 15:15 FT
  TIRA-Persikabo (T)
4 - 2
Persela Lamon  
-1/4 2 - 1
AUSA 15:45 FT
[11] Sydney FC
0 - 1
Macarthur FC [4]
-3/4 0 - 1
- 15:45 FT
[7] Adelaide Utd
2 - 2
Melbourne City [2]
+3/4 0 - 1
NGB 16:00 FT
[9] Yenisey
3 - 1
SKA-Khabarovsk [6]
+0 1 - 0
CZEB 16:15 FT
[7] Dukla Praha
0 - 0
Fotbal Trinec [14]
-1 0 - 0
UZBA 17:00 FT
[9] Qyzylqum
1 - 3
Metallurg Bekabad [10]
0 - 2
- 17:00 FT
[7] Navbahor
2 - 3
Kokand-1912 [8]
1 - 1
- 17:00 FT
[4] FK AGMK
0 - 1
Sogdiana Jizzakh [3]
0 - 0
- 17:00 FT
[11] Surkhon Termiz
1 - 0
Mash'al Mubarek [12]
1 - 0
- 17:00 FT
[14] Turon Yaypan
1 - 0
Andijan [13]
0 - 0
- 17:00 FT
[2] Bunyodkor
3 - 2
Pakhtakor [1]
1 - 2
- 17:00 FT
[5] Nasaf Qarshi 1
1 - 3
Lok. Tashkent [6]
1 - 0
TNKA 17:30 FT
[11] Antalyaspor
3 - 0
Alanyaspor [5]
+0 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[6] Istanbulspor AS
1 - 1
Denizlispor [14]
-3/4 0 - 0
- 17:30 FT
[8] Kocaelispor
1 - 2
Menemen Bld [11]
-3/4 0 - 1
BDNB 18:00 FT
[12] Chaves
0 - 1
CD Mafra [5]
-1/4 0 - 1
NGA 18:00 FT
[16] Ural S.r.
1 - 1
FK Sochi [3]
+1/2 1 - 0
NGB 18:00 FT
[3] Torpedo Moscow
1 - 0
Volgar Astrakhan [18]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[13] Spartak Moscow B 1
2 - 1
Tekstilshchik Ivanov [20]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[8] Akron Togliatti 1
0 - 3
FK Orenburg [1]
+1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[17] Rotor Volgograd
1 - 2
Fakel [2]
+3/4 1 - 2
NGAU21 18:00 FT
  Zenit U21
11 - 1
ORS 5 U21  
5 - 0
AZEA 18:00 FT
[5] Sabah FK
2 - 1
Keşla FK [7]
-1/2 2 - 0
ESTA 18:00 FT
[5] TJK Legion (T)
2 - 2
Nomme Kalju [4]
-1/4 2 - 1
THAA 18:00 FT
[8] Nong Bua Pitchaya 1
0 - 1
Port FC [4]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[6] Muang Thong Utd
4 - 1
Nakhon Ratch. [10]
-1 1/4 2 - 0
POLA 18:30 FT
[18] Gornik Leczna
1 - 2
Gornik Zabrze [9]
+1/2 1 - 2
TQB 18:30 FT
[A-4] Shaanxi Changan (T)
3 - 0
Suzhou Dongwu [C-5] 1
-1 2 - 0
- 18:30 FT
[A-3] Sichuan Jiuniu (T)
1 - 1
Beijing Sport Univ [B-6]
-1 1 - 0
THAA 18:30 FT
[9] Police Tero FC
1 - 0
Chiangmai [16]
-3/4 0 - 0
POLB 18:40 FT
[11] Chrobry Glogow
1 - 0
Arka Gdynia [9]
+1/4 0 - 0
DENB 18:45 FT
[3] Hvidovre IF
5 - 1
Fredericia [5]
+0 3 - 1
ANHU23 19:00 FT
[1-7] Man Utd U23
1 - 2
Crystal Palace U23 [1-5]
-1/4 1 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[7] Babelsberg
0 - 2
Meuselwitz [14]
-1/4 0 - 1
BIHA 19:00 FT
[9] Leotar Trebinje
1 - 3
Velez Mostar [8]
+1/2 1 - 1
MKDA 19:00 FT
[4] Renova
1 - 2
Academy Pandev [2]
0 - 1
SRBA 19:00 FT
[15] FK Radnicki 1923
1 - 2
FK Napredak [5]
+1/4 1 - 1
UKRA 19:00 FT
[14] FC Mynai
0 - 2
Dinamo Kiev [1]
+2 1/4 0 - 1
KSAA 19:00 FT
[13] Al Baten
0 - 0
Hazm [15]
-1/2 0 - 0
THAA 19:00 FT
[12] Khonkaen Utd
1 - 0
Samut Prakan City [13]
+0 1 - 0
WCWVL 19:30 FT
[D-1] Anh Nữ
1 - 0
Áo Nữ [D-2]
-2 1 - 0
ANHA 19:30 FT
[5] Arsenal 1
2 - 0
Newcastle [20] 3
-1 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[18] Preston North End
1 - 1
Fulham [1]
+1/2 0 - 1
DUB 19:30 FT
[15] Erzgebirge Aue
1 - 2
Darmstadt [2]
+1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[9] Karlsruher
4 - 0
Hannover 96 [16]
-1/4 3 - 0
- 19:30 FT
[6] Schalke 04
5 - 2
Sandhausen [17]
-1 0 - 0
CZEB 19:30 FT
[9] Taborsko
2 - 3
Pribram [13]
-1/4 1 - 1
TBNA 20:00 FT
[15] Alaves 3
1 - 2
Celta Vigo [13] 2
+0 1 - 1
ITB 20:00 FT
[4] Benevento
4 - 0
Reggina [11]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[16] Cosenza
0 - 1
SPAL 1907 [15]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Frosinone
2 - 2
Pordenone [20]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Ascoli
1 - 1
Monza [5]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Alessandria
1 - 0
Cremonese [8]
+1/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[20] Havelse
2 - 3
Munchen 1860 [9]
+1 0 - 2
- 20:00 FT
[8] B.Dortmund II
0 - 0
Kaiserslautern [7]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Wurzburger
1 - 3
Meppen [3]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Magdeburg
2 - 0
Ein.Braunschweig [4]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[10] Wehen
0 - 0
Verl [17]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Saarbrucken
2 - 0
Viktoria Berlin [12]
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[A-6] Lubeck
2 - 1
Ein. Norderstedt [A-8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-5] Atlas Delmenhorst 1
1 - 1
Rehden [B-6]
+0 1 - 0
DUC4BA 20:00 FT
[11] V. Aschaffenburg
0 - 2
TSV Aubstadt [5]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Schweinfurt 1
2 - 2
Wacker Burghausen [7]
-1 1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[1] SpVgg Bayreuth
5 - 2
Nurnberg II [14]
-1 1/4 2 - 2
- 20:00 FT
[13] FC Pipinsried
0 - 2
VfB Eichstatt [10]
-1/2 0 - 1
DUC4N 20:00 FT
[13] Stuttgart II
2 - 0
Koblenz [15]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[9] TSG Balingen
4 - 0
TSV Schott Mainz [19]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Giessen
1 - 1
Astoria Walldorf [11]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Aalen
4 - 3
Mainz II [3]
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[18] FSV Frankfurt
0 - 0
SSV Ulm [2]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Bahlinger
4 - 0
Pirmasens [17]
-1/4 2 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Fortuna Koln
2 - 1
M.gladbach II  
-1 1 - 0
- 20:00 FT
  Essen
1 - 0
Rodinghausen  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Wuppertaler 1
2 - 1
Sportfreunde Lotte  
-1 1/2 2 - 1
- 20:00 FT
  Bonner SC
2 - 2
RW Ahlen  
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  SV Straelen
0 - 0
Wegberg-Beeck  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Homberg
1 - 3
FC Koln II  
+1 0 - 0
- 20:00 FT
  Lippstadt
1 - 2
Oberhausen  
+3/4 1 - 2
NGB 20:00 FT
[10] Krasnodar B
1 - 0
Metallurg Lipetsk [19]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Kuban
0 - 2
Olim. Dolgiye Prudy [15]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Alania Vla 1
2 - 1
Veles Moscow [12]
-1 1/4 2 - 0
ISRA 20:00 FT
[12] HIK Shmona 1
1 - 2
Hap. Beer Sheva [1]
+1 0 - 2
MLTA 20:00 FT
[3] Floriana
1 - 2
Sirens [6]
-1/2 0 - 1
RMNA 20:00 FT
[11] Sepsi OSK
0 - 0
Chindia Targoviste [10]
-3/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[20] Rizespor
1 - 0
Kayserispor [16]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[13] Boluspor
3 - 1
Eyupspor [3]
+0 2 - 0
DUC4DB 20:05 FT
[11] C. Leipzig
1 - 2
E.Cottbus [3]
+1/2 0 - 1
BULA 20:15 FT
[13] Pirin Blagoevgrad
2 - 3
Lok. Plovdiv [6]
+1/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[8] Akhmat Groznyi
2 - 0
Rostov [11]
-1/2 1 - 0
AUTB 20:30 FT
[14] Dornbirn
2 - 2
Blau Weiss Linz [5]
+1 1/2 1 - 2
- 20:30 FT
[11] Rapid Wien II
0 - 1
St.Polten [9]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[2] Liefering
3 - 2
Kapfenberg [10]
-2 1 - 1
IDNA 20:30 FT
  PSM Makassar (T)
1 - 1
Persipura  
-1/2 1 - 1
NPA 20:30 FT
[1] Mamelodi Sun. (T) 1
2 - 0
Sekhukhune Utd [5]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[14] TS Galaxy
2 - 2
Cape Town City [10]
+1/4 1 - 1
HUNA 20:45 FT
[2] Kisvarda FC
5 - 0
MTK Budapest [12]
-1 2 - 0
ITA 21:00 FT
[12] Empoli 1
2 - 1
Fiorentina [6] 1
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Sampdoria 4
3 - 1
Verona [11] 1
+0 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[17] Varzim
0 - 2
Penafiel [6]
+0 0 - 2
POLA 21:00 FT
[6] Slask Wroclaw 1
2 - 1
Stal Mielec [10]
-3/4 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[1] Zrinjski
3 - 1
NK Posusje [11]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Sloboda Tuzla
1 - 1
Zeljeznicar [7]
+0 1 - 1
CROA 21:00 FT
[10] Hrvatski Dragovoljac
0 - 1
HNK Gorica [5]
+1 0 - 0
NORB 21:00 FT
[15] Ullensaker/Kisa
2 - 1
Sogndal [6]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Raufoss IL
1 - 1
Asane Fotball [7]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Start Kristiansand
2 - 2
Sandnes Ulf [8]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Fredrikstad
3 - 1
Ranheim IL [12]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Grorud IL (T)
1 - 2
HamKam [1]
+1 1 - 1
- 21:00 FT
[5] KFUM Oslo (T) 1
4 - 1
FK Jerv [3]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[14] Stjordals Blink
1 - 0
Aalesund [2]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Bryne 1
0 - 2
Strommen [16]
-1 1/4 0 - 2
SVKA 21:00 FT
[12] FK Pohronie
0 - 2
Zlate Moravce [10]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Liptovsky Mikulas
0 - 1
Zemplin Michalovce [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Trencin
0 - 1
Dunajska Stred [4]
+1/2 0 - 1
SLOA 21:00 FT
[10] NK Radomlje (T)
0 - 2
Domzale [7]
+1/4 0 - 2
CZEA 21:00 FT
[14] Pardubice
1 - 5
Sigma Olomouc [8]
+1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[9] C. Budejovice 1
3 - 2
Slovacko [4]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Zlin
2 - 2
Banik Ostrava [5]
+1/4 1 - 1
TDB 21:00 FT
[9] Eskilstuna City
1 - 0
Landskrona [6]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] GAIS
2 - 1
GIF Sundsvall [2]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Helsingborg
2 - 2
Vasteras [12]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[4] Osters
2 - 1
Akropolis IF [13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Falkenbergs
1 - 2
Brage [10]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Trelleborgs
1 - 3
Jonkopings [11]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Vasalunds
1 - 2
Orgryte [8]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Varnamo
1 - 2
Norrby [5]
+1/2 1 - 1
DENB 21:00 FT
[9] Vendsyssel FF
2 - 0
Fremad Amager [12]
-3/4 1 - 0
INDA 21:00 FT
  East Bengal (T)
0 - 3
ATK  
+3/4 0 - 3
AZEA 21:15 FT
[4] Neftchi Baku
1 - 0
Səbail FK [8]
-2 0 - 0
KUWA 21:20 FT
[6] Salmiya
2 - 0
Al Shabab (KUW) [7] 1
1 - 0
KSAA 21:25 FT
[8] Al Ettifaq (T)
1 - 0
Al Faisaly (KSA) [10]
-1/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[13] Bochum 2
2 - 1
Freiburg [4] 1
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[18] Greuther Furth 1
3 - 6
Hoffenheim [5]
+1 1 - 2
- 21:30 FT
[14] Hertha Berlin 2
1 - 1
Augsburg [16] 3
-1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[10] FC Koln 1
4 - 1
M.gladbach [11] 3
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[7] Wolfsburg 4
1 - 3
B.Dortmund [2] 1
+0 1 - 1
WALLC 21:30 FT
  Cardiff Metropolitan
3 - 2
Barry Town  
2 - 1
ANHA 22:00 FT
[12] Crystal Palace 3
1 - 2
Aston Villa [13] 3
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Liverpool
4 - 0
Southampton [15] 1
-1 3/4 3 - 0
- 22:00 FT
[19] Norwich 2
0 - 0
Wolves [6] 2
+1/4 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[9] Swansea City
2 - 3
Reading [15]
-1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[23] Peterborough Utd
0 - 0
Barnsley [24]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Bournemouth 1
2 - 2
Coventry [6]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Birmingham
1 - 0
Blackpool [11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Huddersfield
1 - 2
Middlesbrough [12]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[21] Hull City
2 - 1
Millwall [10]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Luton Town
1 - 2
Cardiff City [22]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Stoke City
0 - 1
Blackburn Rovers [5]
-1/4 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[19] Shrewsbury
1 - 0
Charlton Athletic [15]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Morecambe
0 - 4
Milton Keynes Dons [5]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[16] Cambridge Utd
1 - 2
Sunderland [8]
+1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[17] Wimbledon
2 - 2
Fleetwood Town [22]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Bolton
2 - 2
Cheltenham [11]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[10] Burton Albion
2 - 0
Doncaster Rovers [23]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Gillingham
0 - 1
Portsmouth [9]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Oxford Utd
0 - 0
Rotherham Utd [1]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Plymouth Argyle
1 - 2
Wigan [2]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Sheffield Wed.
2 - 2
Wycombe [3]
-1/4 1 - 1
ANHL2 22:00 FT
[13] Rochdale
1 - 1
Exeter City [3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Swindon
1 - 1
Harrogate Town [7]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[22] Carlisle
1 - 0
Walsall [14]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Salford City
2 - 0
Oldham [23]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Forest Green 1
2 - 0
Bristol Rovers [16]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Crawley Town
1 - 2
Mansfield [15]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Sutton Utd
1 - 0
Barrow [20]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Northampton
1 - 0
Leyton Orient [8]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Port Vale
2 - 0
Hartlepool [17]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Scunthorpe Utd
1 - 1
Bradford City [12]
+1/2 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[15] Burgos CF
3 - 0
Malaga [7]
+0 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-9] Linense 1
1 - 2
Villarreal B [A2-15]
+0 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[10] St. Johnstone 1
1 - 2
Hibernian [6]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Ross County 1
1 - 1
Dundee Utd [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Dundee
3 - 0
Motherwell [5]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Hearts
2 - 0
St. Mirren [8]
-3/4 0 - 0
SCOC 22:00 FT
  Cove Rangers
2 - 2
Queen of South  
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Kelty Hearts
0 - 0
Montrose  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Banks O Dee
2 - 1
East Fife  
1 - 1
- 22:00 FT
  Civil S. Strollers 1
0 - 3
Peterhead  
0 - 0
- 22:00 FT
  Clydebank FC
2 - 0
Clyde  
1 - 0
- 22:00 FT
  Dalbeattie Star
1 - 2
East Kilbride  
0 - 1
- 22:00 FT
  Gala F. Rovers
0 - 1
Annan Athletic  
0 - 0
- 22:00 FT
  Lothian Thistle HV
1 - 2
Edinburgh City  
0 - 2
- 22:00 FT
  Queen's Park 1
0 - 1
Kilmarnock  
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Arbroath
3 - 0
Forfar Athletic  
-1 2 - 0
- 22:00 FT
  Dumbarton
3 - 1
Sauchie Juniors FC  
1 - 0
- 22:00 FT
  Alloa Athletic
5 - 0
Bonnyrigg Rose  
2 - 0
- 22:00 FT
  Ayr Utd
2 - 1
Albion Rovers  
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Stenhousemuir
0 - 2
Airdrieonians  
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
  Stirling Albion
4 - 0
Tranent Juniors  
2 - 0
- 22:00 FT
  Auchinleck
1 - 0
Hamilton  
0 - 0
- 22:00 FT
  Falkirk
1 - 2
Raith Rovers  
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Inverness C.T.
1 - 1
Greenock Morton  
-3/4 1 - 0
NGB 22:00 FT
[7] Baltika
0 - 0
Kamaz [11]
-1 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[11] Portadown FC
2 - 2
Larne [4]
+1 1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Coleraine
0 - 0
Cliftonville [1]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Carrick Rangers
1 - 2
Warrenpoint Town [12]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Ballymena Utd
2 - 0
Crusaders Belfast [5]
+3/4 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[16] RM Hamm Benfica
1 - 9
Progres Niedercorn [4]
0 - 3
MLTA 22:00 FT
[2] Birkirkara
2 - 0
Sliema Wanderers [11]
-1 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
1 - 1
Zimbru [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[6] FC Balti
1 - 2
Petrocub [1]
1 - 1
CYPA 22:00 FT
[3] Aris Limassol
0 - 0
Pafos FC [5]
+0 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[13] Chernomorets
0 - 1
Desna Chernigiv [6]
+1/4 0 - 1
ANHL1 22:15 FT
[18] Lincoln
0 - 1
Accrington [14]
-1/4 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[11] Valencia 6
1 - 1
Rayo Vallecano [6] 5
-1/2 1 - 0
ITB 22:15 FT
[1] Brescia
0 - 1
Pisa [2]
-1/2 0 - 0
BIA 22:15 FT
[14] RFC Seraing
2 - 0
Sint Truiden [11]
+1/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[9] Asteras Tripolis
6 - 2
Atromitos [14]
-1/2 3 - 1
ISRA 22:15 FT
[8] Hapoel Nof HaGalil
1 - 2
Bnei Sakhnin [3]
+0 1 - 2
BDNA 22:30 FT
[13] Famalicao
0 - 3
Portimonense [6]
-1/2 0 - 2
BDNB 22:30 FT
[7] Academico Viseu
0 - 0
Vilafranquense [15]
-1/4 0 - 0
HLB 22:30 FT
[13] NAC Breda
1 - 0
Helmond Sport [17]
-1 1/4 0 - 0
BULA 22:30 FT
[9] Arda Kardzhali
0 - 0
Levski Sofia [8]
+0 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[10] Maccabi Netanya 1
2 - 0
Maccabi P.Tikva [13]
-1/4 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[9] UTA Arad
0 - 1
Arges Pitesti [7]
-1/2 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[18] Al Sharqiyah
0 - 2
El Gouna [12]
+3/4 0 - 1
ALBA 22:45 FT
[9] Skenderbeu
0 - 0
KF Tirana [1]
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-9] S.S. Reyes
1 - 0
Racing Ferrol [A1-8]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-10] Barcelona B
0 - 2
San Fernando [A2-1]
-3/4 0 - 2
- 22:59 FT
[A1-15] Badajoz
2 - 2
SD Logrones [A1-11]
-1/2 2 - 1
PHA 22:59 FT
[12] Lille 1
1 - 1
Nantes [13] 1 2
-3/4 1 - 1
NGA 22:59 FT
[15] Khimki
3 - 3
Krasnodar [4]
+3/4 0 - 1
HUNA 22:59 FT
[4] MOL Fehervar FC 1
3 - 2
Gyirmot SE [11]
-1 1/2 1 - 1
SRBA 22:59 FT
[13] FK Metalac GM
0 - 3
Cukaricki Belgrade [3]
+1/2 0 - 1
SLOA 22:59 FT
[8] Aluminij
3 - 2
Tabor Sezana [9]
+0 2 - 2
TNKA 22:59 FT
[10] Besiktas 1
0 - 4
Giresunspor [15]
-3/4 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[9] Samsunspor
1 - 0
Adanaspor [10]
-1 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[4] Austria Klagenfurt
2 - 1
RB Salzburg [1]
+1 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[12] SCR Altach
0 - 3
Wattens [9]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[10] Admira
0 - 1
Wolfsberger AC [3]
+1/4 0 - 0
INDA 22:59 FT
  Mumbai (T)
1 - 3
Hyderabad  
-3/4 1 - 1
CROA 23:05 FT
[9] Slaven Belupo
1 - 2
HNK Rijeka [2]
+3/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[A-4] Feralpisalo
6 - 0
Pergolettese [A-14]
-3/4 4 - 0
- 23:30 FT
[C-1] Bari
3 - 1
Latina [C-13]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[B-6] Siena
1 - 3
Grosseto [B-19]
-3/4 0 - 0
POLA 23:30 FT
[2] Pogon Szczecin
5 - 1
Lechia GD [3]
-3/4 2 - 1
KUWA 23:35 FT
[4] Al Qadsia
1 - 0
Al Arabi (KUW) [1]
0 - 0
KSAA 23:40 FT
[1] Al Ittihad (KSA)
1 - 0
Al Tai [16]
-1 1/2 1 - 0
GHW 00:00 FT
  Mexico Nữ
2 - 1
Canada Nữ  
1 - 0
ITA 00:00 FT
[7] Juventus 4
0 - 1
Atalanta [4] 5
-1/2 0 - 1
MLTA 00:00 FT
[7] Valletta
3 - 1
Mosta [9]
-1/2 2 - 0
NORA 00:00 FT
[4] Lillestrom
4 - 1
Stromsgodset [10]
-1 1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[13] Odd Grenland
1 - 2
Valerenga [7]
+0 1 - 1
CZEA 00:00 FT
[2] Vik.Plzen
6 - 0
Bohemians 1905 [11]
-1 1/4 3 - 0
CYPA 00:00 FT
[11] PAEEK Kyrenia
1 - 2
Doxa Katokopia [10]
+1/4 1 - 1
TSA 00:00 FT
[5] Grasshoppers
0 - 1
Lugano [3]
-1/4 0 - 0
TSB 00:00 FT
[2] Vaduz
2 - 1
Stade L. Ouchy [7]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[8] Wil 1900
2 - 2
Aarau [6]
+1/4 0 - 1
TBNB 00:15 FT
[1] Almeria
0 - 0
Huesca [14]
-1/2 0 - 0
- 00:15 FT
[13] Sporting Gijon
1 - 1
Fuenlabrada [19]
-1/2 1 - 0
ANHA 00:30 FT
[7] Brighton 1
0 - 0
Leeds Utd [16] 3
-1/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[14] Mallorca 3
0 - 0
Getafe [19]
-1/4 0 - 0
ITB 00:30 FT
[9] Perugia
1 - 1
Cittadella [10]
-1/4 1 - 0
DUA 00:30 FT
[1] Bayern Munich 1
1 - 0
A.Bielefeld [17] 1
-3 0 - 0
NIRA 00:30 FT
[9] Glenavon
0 - 3
Linfield [2]
+1/2 0 - 3
BIA 00:30 FT
[17] Cercle Brugge
3 - 1
KV Mechelen [5]
-1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[8] Eupen
2 - 2
Kortrijk [9]
-1/4 2 - 1
GREA 00:30 FT
[13] Apollon Smirnis
0 - 0
Lamia FC [10]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[7] Pas Giannina
1 - 2
AEK Athens [2]
+1/4 1 - 1
ISRA 00:30 FT
[5] Ashdod
1 - 0
Hapoel Jerusalem [14]
-3/4 0 - 0
UKRA 00:30 FT
[3] SK Dnipro-1
5 - 1
Vorskla [5]
-1/2 1 - 0