x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
1 - 2
Wuhan Three T. [C-1]
+1 0 - 1
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21 2
2 - 3
Strogino Moscow U21  
+3/4 2 - 0
AUSA 15:45 FT
[6] Western United
1 - 0
Perth Glory [10]
-1/4 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Rostov U21
3 - 1
Khimki U21  
1 - 0
- 17:00 FT
  Din. Moscow U21
4 - 1
Akademiya Konoplev U21  
-2 1/2 2 - 0
- 17:00 FT
  Nizhny Nov U21 (T) 1
0 - 2
Kryliya Sov. U21  
+0 0 - 1
BULA 17:15 FT
[12] Botev Vratsa
0 - 0
Tsarsko Selo [14]
+1/4 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Akhmat Gr. U21
0 - 0
Lok. Moscow U21  
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Krasnodar U21
1 - 1
Chertanovo U21  
-1 0 - 1
- 18:00 FT
  CSKA Mos. U21
5 - 2
Rubin Kazan U21  
-1 1/4 3 - 1
- 18:00 FT
  Spartak Mos. U21 1
2 - 0
Ufa U21  
-2 1/4 2 - 0
TQB 18:35 FT
[B-2] Chengdu Better City (T)
0 - 0
Meizhou Hakka [A-1]
+3/4 0 - 0
NGAU21 19:00 FT
  FK Sochi U21
2 - 0
Arsenal Tula U21  
-1/2 1 - 0
BULA 19:30 FT
[5] Slavia Sofia
0 - 0
Botev Plovdiv [2]
+0 0 - 0
URUA 19:45 FT
[10] IA Sud America (T)
3 - 1
CA Rentistas [12]
+1/4 2 - 1
ISRB 20:00 FT
[12] H. Petah Tikva
1 - 1
Hapoel R. Gan [13]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[5] Hapoel Acre
2 - 0
Beitar TA Ramla [16]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] INR HaSharon
2 - 2
HR Letzion [10]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[14] Hapoel Raanana (T)
2 - 1
AS Ashdod [8]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Ahi Nazareth
0 - 1
Maccabi Bnei Raina [3]
+1/4 0 - 0
EGYA 20:00 FT
[4] NBE SC
2 - 1
Arab Contractors [15]
-1/4 0 - 0
IDNA 20:30 FT
  Bhayangkara (T) 1
0 - 0
PSIS Semarang  
-3/4 0 - 0
INDA 21:00 FT
  FC Goa (T)
1 - 3
Jamshedpur  
+0 0 - 0
KUWA 21:20 FT
[10] Yarmouk (KUW)
1 - 3
Kazma [8]
0 - 1
TNKB 21:30 FT
[19] Balikesirspor
0 - 0
Manisa FK [16]
+1 1/4 0 - 0
BULA 21:45 FT
[3] Cherno More
1 - 0
Beroe [7]
-1/2 0 - 0
KSAA 21:50 FT
[14] Al Taawon (KSA)
1 - 1
Al Feiha [5]
-1/2 0 - 0
WCWVL 22:00 FT
[H-1] Đức Nữ
8 - 0
T.N.Kỳ Nữ [H-4]
3 - 0
EGYA 22:30 FT
[17] Ismaily SC
0 - 0
Ghazl Al Mahalla [5]
-1/4 0 - 0
ALBA 22:45 FT
[6] Partizani Tirana
2 - 1
Teuta Durres [4]
-1/4 0 - 1
WCWVL 22:59 FT
[G-4] Croatia Nữ
0 - 0
Lithuania Nữ [G-5]
0 - 0
GHW 22:59 FT
  Hà Lan U19 Nữ (T)
4 - 0
Na Uy U19 Nữ  
2 - 0
WCWVL 23:30 FT
[G-2] Italia Nữ
1 - 2
Thụy Sỹ Nữ [G-1]
0 - 2
KUWA 23:35 FT
[9] Tadamon (KUW) 1
0 - 1
Al Kuwait [2] 1
+2 0 - 0
KSAA 23:40 FT
[9] Al Ahli (KSA)
1 - 2
Al Nasr (KSA) [7]
+0 0 - 0
WCWVL 00:00 FT
[I-3] Slovenia Nữ
6 - 0
Estonia Nữ [I-6]
3 - 0
- 00:00 FT
[C-5] Síp Nữ
1 - 1
Belarus Nữ [C-4]
0 - 1
GHW 00:00 FT
  Gibraltar Nữ
1 - 0
Liechtenstein Nữ   1
0 - 0
ITB 00:00 FT
[18] Crotone
0 - 1
Vicenza [19]
-1/4 0 - 0
POLA 00:00 FT
[8] Piast Gliwice
2 - 1
Nieciecza [15]
-1/2 0 - 1
POLB 00:00 FT
[14] Katowice
2 - 3
Miedz Legnica [1]
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[8] Skra Czestochowa (T)
0 - 0
LKS Lodz [7]
+1/2 0 - 0
CROA 00:00 FT
[1] NK Osijek
3 - 1
Lok. Zagreb [6]
-3/4 1 - 1
CYPA 00:00 FT
[12] Ethnikos Achnas
1 - 0
Olympiakos Nic. [4]
+1/2 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[9] Adana Demirspor
0 - 0
Kasimpasa [19]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Istanbul BB
0 - 0
Altay [13]
-3/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[12] Genclerbirligi
2 - 0
Bursaspor [15]
-1/4 0 - 0
DUB 00:30 FT
[3] Jahn Regensburg
3 - 1
Dynamo Dresden [14]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[13] Fort.Dusseldorf
0 - 1
Heidenheim [8]
-1/4 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Fort.Dusseldorf II
3 - 0
A.Aachen  
-3/4 1 - 0
UKRA 00:30 FT
[16] FC Mariupol
0 - 1
FC Lviv [12]
+0 0 - 0
AUTB 00:30 FT
[8] Grazer AK
0 - 0
Aust Lustenau [1]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[6] SV Lafnitz
2 - 2
LASK Juniors [15]
-1 1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[7] Wacker Innsbruck
1 - 4
Austria Wien II [13]
-1 1/4 1 - 1
WCWVL 01:00 FT
[E-5] Malta Nữ
0 - 2
Montenegro Nữ [E-3]
0 - 1
DUC3 01:00 FT
[18] Duisburg
1 - 3
Waldhof Man. [2]
+1/4 1 - 2
DUC4BA 01:00 FT
[2] Bayern Munich II 1
1 - 1
Memmingen [12]
-2 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[8] Unterhaching
4 - 3
Heimstetten [17]
-1 1 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[17] Optik Rathenow
3 - 1
Berlin AK 07 [2]
+1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Berliner FC Dynamo 1
2 - 0
VSG Altglienicke [6]
-1/2 1 - 0
DUC4N 01:00 FT
[6] TSV Steinbach
2 - 2
Hessen Kassel [10]
-1 2 - 1
- 01:00 FT
[14] Sonnenhof
0 - 0
Hoffenheim II [12]
+1/4 0 - 0
DUC4T 01:00 FT
  Preussen Munster
1 - 0
Wiedenbruck  
-1 1 - 0
BDNB 01:00 FT
[16] SC Farense
0 - 1
Casa Pia AC [3]
-1/4 0 - 1
DENA 01:00 FT
[7] Aarhus AGF
1 - 1
Silkeborg IF [6]
+0 1 - 0
DENB 01:00 FT
[1] Helsingor
1 - 1
HB Koge [7]
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Lyngby
3 - 0
Jammerbugt [10]
-1 3/4 0 - 0
EGYA 01:00 FT
[16] Tala'ea Al Jaish
1 - 0
Future FC [10]
+1/4 0 - 0
WCWVL 01:30 FT
[G-3] Romania Nữ
3 - 0
Moldova Nữ [G-6]
0 - 0
DUC4T 01:30 FT
  Schalke 04 II
4 - 1
Uerdingen  
1 - 0
RMNA 01:30 FT
[15] Dinamo Bucuresti
0 - 0
FC U Craiova 1948 [14]
+0 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-1] West Ham U23 1
1 - 0
Blackburn U23 [1-13]
-1 1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[1-9] Chelsea U23
1 - 1
Brighton U23 [1-6]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[1-3] Tottenham U23
4 - 0
Everton U23 [1-10]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[1-2] Arsenal U23
3 - 5
Derby County U23 [1-14]
-1 1/4 2 - 2
- 02:00 FT
[2-9] Burnley U23 1
0 - 1
Stoke City U23 [2-4]
+0 0 - 1
HLA 02:00 FT
[9] NEC Nijmegen
2 - 3
Cambuur [5]
+0 2 - 1
HLB 02:00 FT
[2] SBV Excelsior
2 - 1
Utrecht U21 [15]
-1 1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[1] Volendam
3 - 0
Den Bosch [8]
-1 1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[6] De Graafschap
1 - 3
Ajax U21 [5]
-1 1 - 1
- 02:00 FT
[18] TOP Oss
1 - 1
Telstar [16]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[11] MVV Maastricht
1 - 2
PSV Eindhoven U21 [10]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[3] ADO Den Haag
5 - 1
Dordrecht 90 [20]
-1 3/4 4 - 0
- 02:00 FT
[7] Eindhoven
1 - 0
AZ Alkmaar U21 [12]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[9] Roda JC
0 - 0
VVV Venlo [14]
-1 0 - 0
BIB 02:00 FT
[8] Excelsior Virton 1
0 - 3
Waasland-Beveren [2]
+1/4 0 - 3
CROA 02:00 FT
[4] Hajduk Split
4 - 0
Istra 1961 [8]
-1 1/2 2 - 0
BLVA 02:00 FT
[11] Nacional Potosi
7 - 1
San Jose [16]
2 - 0
WCWVL 02:15 FT
[I-2] Wales Nữ
5 - 0
Hy Lạp Nữ [I-4]
3 - 0
AUTB 02:25 FT
[3] Floridsdorfer AC
3 - 0
SKU Amstetten [4]
+1/4 2 - 0
ITB 02:30 FT
[3] Lecce
3 - 3
Ternana [11]
-3/4 2 - 1
DUA 02:30 FT
[15] Stuttgart
2 - 1
Mainz [9]
+0 1 - 1
POLA 02:30 FT
[13] Wisla Krakow
0 - 1
Radomiak Radom [5]
-1/4 0 - 1
POLB 02:30 FT
[10] Odra Opole (T)
1 - 1
Podbeskidzie [3]
+3/4 0 - 1
TSB 02:30 FT
[1] Winterthur
2 - 5
Schaffhausen [3]
-1/4 1 - 2
- 02:30 FT
[5] Neuchatel Xamax
2 - 1
Yverdon [9]
-1/4 2 - 1
- 02:30 FT
[4] Thun
3 - 1
SC Kriens [10]
-1 1/4 2 - 1
URUA 02:30 FT
[4] Liverpool P. (URU)
2 - 2
Nacional Montevideo [2]
+1/2 0 - 1
WCWVL 02:35 FT
[B-2] Scotland Nữ
1 - 1
Ukraina Nữ [B-4]
0 - 1
ANHL2 02:45 FT
[18] Colchester Utd
1 - 1
Newport [9]
+1/4 0 - 1
ITA 02:45 FT
[19] Cagliari
1 - 1
Salernitana [20]
-1/2 0 - 0
SCOC 02:45 FT
  Partick Thistle
1 - 0
Dunfermline  
-1/4 0 - 0
NIRA 02:45 FT
[3] Glentoran
3 - 0
Dungannon Swi. [10]
-1 3/4 1 - 0
BIA 02:45 FT
[1] Union Saint-Gilloise
1 - 3
OH Leuven [12]
-1 1/2 0 - 2
IREA 02:45 FT
[9] Waterford Utd 1
1 - 2
UC Dublin [11]
+0 1 - 2
WALLC 02:45 FT
  Bala Town
1 - 4
Connah's QN  
1 - 1
ANHB 03:00 FT
[4] West Brom 1
0 - 0
Nottingham Forest [17]
-3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[8] Athletic Bilbao 1
2 - 2
Granada [16]
-1 1/4 1 - 2
TBNB 03:00 FT
[18] Mirandes
1 - 1
Real Oviedo [8]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[22] Alcorcon
1 - 1
Lugo [17]
-1/4 0 - 1
TBN3 03:00 FT
[A2-13] Atl. Sanluqueno
2 - 2
Albacete [A2-6]
+1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[A1-7] UD Logrones
3 - 2
Valladolid II [A1-17]
-1/2 2 - 1
PHA 03:00 FT
[5] Lens
2 - 2
Angers [6]
-3/4 0 - 1
WCWVL 03:10 FT
[I-1] Pháp Nữ
6 - 0
Kazakhstan Nữ [I-5]
4 - 0
BDNA 03:15 FT
[16] Moreirense
2 - 2
Gil Vicente [8]
+0 0 - 0
GHW 04:00 FT
  Dominican Nữ
2 - 1
Trinidad & T. Nữ  
0 - 0
BRAA 05:00 FT
[17] Bahia/BA
3 - 1
Gremio/RS [18]
+0 2 - 0
BRB 05:00 FT
[10] Ponte Preta/SP
3 - 2
Coritiba/PR [3]
+0 0 - 2
URUA 05:00 FT
[1] Plaza Colonia 1
0 - 1
Wanderers [11]
-1/4 0 - 0
BLVA 05:15 FT
[3] The Strongest
3 - 0
Aurora [13]
-2 1 - 0
PARA 05:30 FT
[9] Sol de America
3 - 0
Nacional [3]
-1/4 1 - 0
- 05:30 FT
[10] River Plate (PAR) (T)
0 - 0
Sportivo Luqueno [8]
+1/2 0 - 0
- 05:30 FT
[2] Olimpia Asuncion
2 - 3
Libertad [1]
+1/4 1 - 1
ECUA 07:00 FT
[5] LDU Quito
1 - 0
Tecnico Uni. [7]
-3/4 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[6] Oriente Petrolero
3 - 1
Real Tomayapo [12]
-1 2 - 0
WCWVL 17:11 Hoãn
[D-6] Latvia Nữ
-
Luxembourg Nữ [D-4]
-
ARMA 19:30 Hoãn
[10] BKMA Yerevan
-
Sevan FC [5]
-
CZEB 22:00 Hoãn
[10] Jihlava
-
Usti & Labem [11]
-
ANHU23 02:00 Hoãn
[2-8] Newcastle U23
-
Aston Villa U23 [2-3]
-
WCWVL 02:45 Hoãn
[C-3] Séc Nữ
-
Hà Lan Nữ [C-2]
-
ITA3 03:00 Hoãn
[C-5] SS Monopoli
-
Paganese [C-15]
-
BRAA 07:30 Hoãn
[20] Chapecoense
-
Atletico/GO [13]
-
 
« 26 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo