x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUTB 15:30 FT
[6] Vorwarts Steyr
2 - 0
SKU Amstetten [7]
+0 0 - 0
HQA 16:00 FT
[12] Incheon Utd
0 - 1
Busan I'Park [6]
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
1 - 0
Gwangju [10]
-1 1/4 0 - 0
HQB 16:00 FT
[7] Gyeongnam
1 - 1
Bucheon 1995 [5]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[4] Suwon FC
3 - 2
Anyang [9]
-1/2 3 - 1
HQ3 17:00 FT
[3] Gangneung City
2 - 0
Gyeongju Citizen [14]
-1 2 - 0
POLA 17:30 FT
[6] Pogon Szczecin
0 - 1
Lechia GD [8]
-1/4 0 - 1
POLB 17:40 FT
[7] GKS Tychy
1 - 1
Podbeskidzie [1]
+1/2 1 - 0
ANHB 18:00 FT
[6] Cardiff City
2 - 0
Leeds Utd [1]
+3/4 1 - 0
DUC3 18:00 FT
[7] Meppen
3 - 0
Unterhaching [11]
-1/4 1 - 0
DENB 18:00 FT
[10] Nykobing
2 - 1
Naestved BK [11]
-1/4 2 - 0
HQA 18:00 FT
[5] Daegu
3 - 1
Suwon Bluewings [8]
-1/4 0 - 1
RMNA 18:30 FT
[14] Voluntari
1 - 0
Politehnica  
+0 1 - 0
TBNA 19:00 FT
[16] Celta Vigo
6 - 0
Alaves [17]
-1/2 4 - 0
DUC3 19:00 FT
[8] Munchen 1860
2 - 1
Hallescher [15]
-1/2 1 - 1
NGA 19:00 FT
[6] Ufa
2 - 1
FK Tambov [14]
-1/4 1 - 0
DENA 19:00 FT
[14] Silkeborg IF 1
1 - 2
Sonderjyske [11]
+0 1 - 0
TDA 19:30 FT
[9] Malmo 1
2 - 2
Varbergs BoIS [5]
-1 1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[15] Falkenbergs
0 - 2
Kalmar [14]
+1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[1] Norrkoping
3 - 0
Djurgardens [4]
-1/4 2 - 0
TDB 19:30 FT
[7] Norrby
3 - 0
Gais [8]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[13] Umea
1 - 1
Akropolis IF [9]
-1/4 0 - 0
ANHA 20:00 FT
[13] Newcastle 2
3 - 0
Sheffield Utd [7] 1 2
+1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[5] Cracovia Krakow
1 - 2
Jagiellonia [7]
-1/2 0 - 1
POLB 20:00 FT
[11] GKS Belchatow
2 - 1
Stal Mielec [2]
+3/4 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[16] Belshina Bobruisk
0 - 2
Bate Borisov [2]
+1 1/2 0 - 1
CZEA 20:00 FT
[8] Slovacko
1 - 2
Bohemians 1905 [9]
-1/2 1 - 1
DENB 20:00 FT
[1] Vejle
5 - 3
Hvidovre IF [9]
-1 1/4 2 - 3
POLB 20:10 FT
[13] Stomil Olsztyn
1 - 0
Wigry Suwalki [18]
-3/4 1 - 0
DUB 20:30 FT
[5] Darmstadt
3 - 1
Wehen [17]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[10] Sandhausen 1
0 - 1
Dynamo Dresden [18]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Heidenheim
2 - 1
Hamburger [4]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Erzgebirge Aue
2 - 1
Hannover 96 [6]
+3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Bochum
2 - 2
Greuther Furth [9]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[15] Karlsruher
3 - 3
A.Bielefeld [1]
-1/4 1 - 3
- 20:30 FT
[16] Nurnberg
0 - 6
Stuttgart [2]
+1/4 0 - 3
- 20:30 FT
[13] Osnabruck
4 - 1
Holstein Kiel [11]
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[14] St. Pauli
1 - 1
Jahn Regensburg [12]
-1/4 1 - 1
BULA 20:30 FT
[1] Ludogorets
2 - 1
Beroe [6]
-1 1/4 0 - 1
RMNA 21:00 FT
[8] Dinamo Bucuresti
1 - 3
Sepsi OSK [9]
-1/4 0 - 1
SLOA 21:00 FT
[9] Triglav
1 - 4
Aluminij [4]
0 - 1
TSA 21:00 FT
[5] Luzern
2 - 1
Basel [3]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Servette
1 - 1
Lugano [7]
-1/2 0 - 1
DENA 21:00 FT
[13] Esbjerg FB
1 - 3
Hobro I.K. [12]
-1/2 1 - 0
UZBA 21:00 FT
[11] Mash'al Mubarek
0 - 0
Nasaf Qarshi [6]
0 - 0
- 21:00 FT
[12] Andijan
0 - 2
Metallurg Bekabad [3]
0 - 2
NGA 21:30 FT
[2] Lok. Moscow 1
1 - 0
FK Orenburg [16]
-1 1 - 0
TNKB 21:30 FT
[10] Umraniyespor
1 - 1
Fatih Karagumruk [6]
-1/4 1 - 1
TBNB 22:00 FT
[11] Mirandes 1
1 - 2
SD Ponferradina [16]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[22] Racing Santander
1 - 2
Tenerife [9]
+1/4 0 - 1
DUC3 22:00 FT
[16] Zwickau
0 - 3
Ingolstadt [4]
+1/2 0 - 2
BLRA 22:00 FT
[10] Vitebsk
1 - 0
FK Minsk [14]
-1/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[6] Spartaks Jurmala
2 - 1
Riga FC [2]
+1 1/4 1 - 0
SVKA 22:00 FT
[10] Sered (T) 1
2 - 2
FK Pohronie [12]
-1/4 0 - 2
CZEA 22:00 FT
[10] Mlada Boleslav
2 - 1
C. Budejovice [7]
-1/4 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[13] Slavoj Vysehrad
0 - 0
Vik.Zizkov [6]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 1
Varnsdorf [15]
2 - 0
- 22:00 FT
[11] SK Prostejov
2 - 3
Dukla Praha [3]
+1/2 2 - 2
- 22:00 FT
[2] Brno 1
3 - 2
MFK Chrudim [10]
-2 2 - 1
- 22:00 FT
[14] Banik Sokolov
1 - 3
Jihlava [5]
+1/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
2 - 2
Wolfsberger AC [4]
-2 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Rapid Wien
0 - 1
Hartberg [6]
-1 1/2 0 - 1
ANHA 22:15 FT
[19] Aston Villa 2
1 - 2
Chelsea [3] 1
+1 1/4 1 - 0
ARMA 22:30 FT
[7] Ararat Y
1 - 3
Alashkert [4]
+3/4 1 - 2
POLA 22:30 FT
[1] Legia Wars.
2 - 0
Slask Wroclaw [3]
-1 1/2 1 - 0
TNKA 22:30 FT
[11] Kasimpasa
2 - 0
Fenerbahce [7]
+1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[11] Hammarby
0 - 2
AIK Solna [12]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[8] Orebro
0 - 0
Ostersunds [13]
-1/4 0 - 0
TDB 22:30 FT
[6] Vasteras
2 - 2
Degerfors IF [3]
+0 1 - 2
POLB 22:40 FT
[3] Warta Poznan
2 - 0
Sandecja [10]
-1/2 0 - 0
ITB 22:59 FT
[13] Cremonese
0 - 1
Benevento [1]
+1/4 0 - 0
BULA 22:59 FT
[8] Arda Kardzhali 1
0 - 2
Dunav Ruse [13]
-1 1/4 0 - 2
MNEA 22:59 FT
[10] Grbalj 1
1 - 0
Rudar [7]
0 - 0
- 22:59 FT
[3] Sutjeska
0 - 0
Zeta [4]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[4] Valerenga 1
2 - 2
Stabaek [6]
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[14] Sandefjord
2 - 2
Start Kristiansand [15]
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[7] Kristiansund
7 - 2
Aalesund [16]
-1/4 3 - 2
- 22:59 FT
[9] Stromsgodset
1 - 0
Odd Grenland [8]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
6 - 1
Haugesund [11]
-3/4 3 - 0
SVKA 22:59 FT
[5] Zemplin Michalovce
1 - 1
Ruzomberok [6]
-1/2 0 - 0
SLOA 22:59 FT
[8] Domzale 1
0 - 1
O.Ljubljana [2]
0 - 0
DENA 22:59 FT
[4] Brondby
1 - 1
Kobenhavn [2]
+1/4 0 - 0
GREA 23:15 FT
[8] Asteras Tripolis
1 - 1
Atromitos [7]
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[10] Xanthi 1
1 - 1
Panetolikos [13]
+0 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[4] Desna Chernigiv
1 - 2
Zorya [2]
+1/4 0 - 1
ICEA 23:45 FT
[12] Fjolnir
1 - 4
Stjarnan [7]
+3/4 1 - 1
ISRB 23:45 FT
[10] H. Petah Tikva
1 - 2
Hapoel Nof HaGalil [11]
-1/2 0 - 1
CROA 23:55 FT
[7] Slaven Belupo
1 - 0
HNK Rijeka [4]
+3/4 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[1] Shakhter Soligo.
1 - 1
Rukh Brest [8]
-1 3/4 0 - 0
HUNA 00:00 FT
[12] Kaposvar
1 - 2
Varda SE [8]
+1 1 - 2
LATA 00:00 FT
[9] FK Liepaja
3 - 0
METTA/LU Riga [4]
-1 1/2 1 - 0
RMNA 00:00 FT
[5] Steaua Bucuresti 1
2 - 2
Gaz Metan Medias [6]
-1/4 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[2] Vik.Plzen
2 - 0
Jablonec [4]
-1 3/4 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[15] Boluspor
0 - 0
Altinordu SK [14]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Altay
3 - 1
Akhisar Bld. [5]
-1/4 2 - 1
TBNA 00:30 FT
[9] Valencia 1
2 - 0
Osasuna [11] 2
-1/2 2 - 0
TBNB 00:30 FT
[20] Albacete
2 - 2
Huesca [2]
+1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[1] Cadiz
1 - 1
Alcorcon [12]
-1/2 0 - 0
ITA 00:30 FT
[3] Atalanta 4
4 - 1
Sassuolo [8] 3
-1 3 - 0
AUTA 00:30 FT
[8] Sturm Graz 2
0 - 2
Lask [2]
+3/4 0 - 1
ANHA 01:00 FT
[11] Everton 2
0 - 0
Liverpool [1] 2
+3/4 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[7] Bnei Yehuda
3 - 3
Ashdod [10]
+1/4 1 - 2
MNEA 01:00 FT
[8] OFK Titograd
2 - 1
Iskra Danilo [2]
1 - 0
- 01:00 FT
[6] OFK Petrovac
1 - 0
FK Kom [9]
0 - 0
SVKA 01:00 FT
[4] Spartak Trnava
0 - 2
Dunajska Stred [3]
+1/4 0 - 0
TNKA 01:00 FT
[17] Konyaspor
2 - 2
Sivasspor [3]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[4] Galatasaray 1
3 - 2
Gaziantep B.B [9]
-1 1/4 2 - 1
DENA 01:00 FT
[1] Midtjylland
3 - 4
Aarhus AGF [3]
-1/2 1 - 1
ITB 01:30 FT
[16] Ascoli
0 - 1
Perugia [12]
+0 0 - 0
GREA 01:30 FT
[1] Olympiakos
3 - 0
Panathinaikos [4]
-1 1/4 2 - 0
NORA 01:30 FT
[3] Brann
3 - 0
Viking [13]
-1/2 0 - 0
SLOA 01:30 FT
[3] Maribor
3 - 0
Rudar Velenje [10]
1 - 0
CROA 02:05 FT
[3] Lok. Zagreb
3 - 2
Hajduk Split [5]
+0 1 - 2
HUNA 02:05 FT
[10] Debreceni
4 - 0
Diosgyori [11]
-3/4 3 - 0
ICEA 02:15 FT
[3] Fylkir
0 - 1
Breidablik [1]
+1 1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[6] Hafnarfjordur
2 - 1
IA Akranes [2]
-3/4 0 - 0
MNEA 02:30 FT
[1] Buducnost
1 - 0
FK Podgorica [5]
0 - 0
TBNB 02:45 FT
[6] Fuenlabrada
2 - 0
Numancia [18]
-1/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[4] Inter Milan 3
2 - 1
Sampdoria [14] 3
-1 1/4 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[8] Real Sociedad 4
1 - 2
Real Madrid [1] 2
+3/4 0 - 0
BDNA 03:00 FT
[9] Gil Vicente
3 - 0
Aves [18]
-3/4 2 - 0
UKRA 21:00 Hoãn
[12] Karpaty Lviv
-
Olimpik Donetsk [10]
-
NGA 00:00 Hoãn
[3] Krasnodar
-
Din. Moscow [7]
-
COP 05:00 Hoãn
[A-6] Venezuela
-
Ecuador [A-3]
-
- 05:00 Hoãn
[B-2] Australia
-
Bolivia [B-3]
-
USA 05:00 Hoãn
[Dong-2] New York RB
-
Portland Timbers [Tay-8]
-
- 07:00 Hoãn
[Dong-5] Montreal Impact
-
Los Angeles FC [Tay-7]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-1] Columbus Crew
-
D.C. Utd [Dong-9]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-12] Cincinnati
-
New York City [Dong-11]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-6] New England
-
Orlando City [Dong-7]
-
- 08:30 Hoãn
[Tay-6] Dallas
-
Minnesota Utd [Tay-1]
-
- 09:00 Hoãn
[Tay-3] Colorado Rapids
-
Toronto [Dong-4]
-
- 09:00 Hoãn
[Tay-11] LA Galaxy
-
Seattle Sounders [Tay-5]
-
- 09:00 Hoãn
[Tay-2] Sporting Kansas
-
Vancouver WC [Tay-9]
-
- 10:00 Hoãn
[Tay-4] Real Salt Lake
-
Houston Dynamo [Tay-12]
-
- 10:00 Hoãn
[Tay-10] San Jose EQ
-
Nashville FC [Tay-13]
-
 
« 27 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo