x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 14:00 FT
  Ural U21
5 - 3
FK Sochi U21  
3 - 3
GHU15 16:30 FT
  Việt Nam U15
2 - 0
Nga U15  
0 - 0
HQW 17:00 FT
[5] Hwacheon KSPO Nữ
2 - 0
Suwon Nữ [4]
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[3] Seoul Amaz Nữ 1
2 - 0
Changnyeong Nữ [8]
2 - 0
- 17:00 FT
[6] Sejong Sportstoto Nữ
0 - 1
Gyeongju Nữ [2]
+1 0 - 1
- 17:00 FT
[7] Boeun Sangmu Nữ
0 - 1
Red Angels Nữ [1]
+2 1/4 0 - 1
HQB 17:30 FT
  Gwangju
0 - 0
Daejeon Hana Citizen [3]
-1 3/4 0 - 0
ANHFLT 17:59 FT
  Northampton Town
0 - 2
Peterborough Utd [S.H-2]
-
HQB 18:00 FT
[8] Chungnam Asan
1 - 1
Suwon FC  
-1/4 1 - 1
NGB 20:00 FT
[8] Spartak Moscow B
0 - 1
Rotor Volgograd [12]
+1/2 0 - 0
WALA 20:30 FT
[1] Connah's QN
1 - 1
Carmarthen  
-1 3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[9] Newtown AFC
1 - 1
Penybont [5]
0 - 0
- 20:30 FT
[8] Aberystwyth
1 - 10
The New Saints [2]
+2 0 - 5
- 20:30 FT
[4] Barry Town
2 - 2
Bala Town [3]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[10] Cardiff Metropolitan
1 - 0
Airbus UK  
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[6] Caernarfon Town
1 - 1
Cefn Druids AFC [12]
-1/2 1 - 0
UZBA 21:15 FT
[9] Metallurg Bekabad
1 - 0
Navbahor [8]
0 - 0
- 21:15 FT
[6] Bunyodkor
1 - 1
Lok. Tashkent [7]
0 - 1
NGA 22:00 FT
[10] Ural S.r.
3 - 1
FK Sochi [11]
-1/4 1 - 1
AZEA 22:00 FT
[4] Zire IK
1 - 0
Neftchi Baku [1]
+1/2 1 - 0
ARMA 22:15 FT
[3] Ararat Y (T) 1
1 - 1
Alashkert [2]
+1/4 0 - 1
FINA 22:30 FT
[4] Inter Turku
2 - 1
KPV Kokkola  
-1 1 - 0
POLA 22:59 FT
[3] Pogon Szczecin 1
1 - 2
Wisla Plock [17]
-1/2 1 - 1
ISRB 22:59 FT
  Hapoel Ashkelon
0 - 0
Hapoel R. Gan [A-6] 1
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Hapoel Katamon
0 - 2
HR Letzion [A-4]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B-1] Hapoel Afula
1 - 1
H. Petah Tikva [B-7]
+1/4 0 - 1
SLOA 22:59 FT
[9] Domzale
1 - 1
Aluminij [7]
-3/4 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[11] EN Paralimni
3 - 4
Ethnikos Achnas [13]
+0 2 - 3
UKRA 23:00 FT
[3] SK Dnipro-1
2 - 3
FC Lviv [11]
0 - 1
UKRU21 23:00 FT
[6] Dnipro-1 U21
0 - 0
FC Lviv U21 [10]
-
DUC3 00:00 FT
[13] Zwickau
3 - 5
Kaiserslautern [15]
-1/4 0 - 2
NORA 00:00 FT
[2] Bodo Glimt
4 - 0
Valerenga [7]
-3/4 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[9] Gaziantep B.B
4 - 1
Genclerbirligi [20] 2
+0 2 - 0
TNKB 00:00 FT
[4] Istanbulspor AS
2 - 2
Altay [5]
-1/4 1 - 2
TDA 00:00 FT
  Falkenbergs
0 - 2
Hammarby [4]
+1 0 - 2
- 00:00 FT
[8] Goteborg
4 - 0
Kalmar [12]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  GIF Sundsvall
1 - 2
Elfsborg [3]
-1/4 1 - 1
TDB 00:00 FT
[4] Norrby
1 - 3
Brage [14]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Trelleborgs
0 - 1
Varbergs BoIS  
+1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
  AC Horsens
0 - 5
Aalborg BK [9]
+1/2 0 - 2
ISRA 00:15 FT
[B-5] Hapoel Tel Aviv
0 - 0
Maccabi Netanya [B-1] 1
+0 0 - 0
BULA 00:30 FT
[2] Botev Vratsa
2 - 1
Etar  
+0 0 - 1
POLB 00:39 FT
  Stal Mielec
1 - 0
Miedz Legnica [1]
-1/2 0 - 0
ACL 00:45 FT
[D-1] Al Nasr (KSA) 4
2 - 1
Al Sadd [D-2] 1
+0 1 - 1
ANHU23 01:00 FT
[2-2] Stoke City U23
0 - 1
Fulham U23 [2-10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[1-13] Southampton U23
2 - 4
Liverpool U23 [1-7]
+1/2 1 - 2
HLB 01:00 FT
[14] PSV Eindhoven U21
0 - 1
MVV Maastricht [11]
-1/4 0 - 1
ICEA 01:00 FT
[6] Hafnarfjordur 1
2 - 4
Breidablik [4]
+0 2 - 1
LUXA 01:00 FT
[5] Progres Niedercorn 1
2 - 0
Dudelange [2] 1
1 - 0
RMNA 01:00 FT
[9] Dinamo Bucuresti
3 - 0
Hermannstadt  
-1/4 1 - 0
DUB 01:30 FT
[4] St. Pauli 1 4
2 - 1
Holstein Kiel [18] 3
+0 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[1] Inter Milan 1
4 - 0
Lecce   1 2
-1 1/2 2 - 0
PHB 01:45 FT
[11] Guingamp
0 - 1
Valenciennes [12]
-3/4 0 - 1
IREA 01:45 FT
[7] Dundalk
3 - 0
UC Dublin  
-3 1/4 3 - 0
ITB 02:00 FT
[15] Pordenone
3 - 0
Frosinone [11]
+1/4 1 - 0
COLB 02:00 FT
[11] Tigres(COL) 1
1 - 2
Valledupar [6]
-1/4 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[1] Valur Rey.
2 - 2
Stjarnan [10]
-1/4 1 - 1
- 02:15 FT
[9] Fylkir 1
3 - 2
HK Kopavogur [11]
-1/4 2 - 1
ARGA 05:00 FT
[A-13] Aldosivi
3 - 0
Atletico Tucuman [B-7]
+0 0 - 0
BRAA 06:00 FT
  Botafogo/RJ
0 - 0
Chapecoense [20]
-3/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
  Pereira
1 - 0
Bogota FC [14]
-1/2 0 - 0
PARA 06:00 FT
[3] Nacional 1
1 - 1
Cerro Porteno [4]
+1/4 0 - 1
ARGB 06:30 FT
[B-16] Ramon Santamarina
0 - 1
Deportivo Riestra [A-16]
-1/4 0 - 0
CHIB 06:30 FT
  San. Wanderers
3 - 1
Deportes Santa Cruz [6]
-3/4 1 - 0
ARGB 07:05 FT
[A-5] Quilmes
1 - 0
Def.Belgrano [B-3]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:10 FT
[B-9] CA Huracan
0 - 0
Argentinos Jun. [A-7]
+0 0 - 0
ECUA 07:15 FT
[4] Independiente JT
2 - 0
Fuerza Amarilla SC  
-2 1 - 0
COLB 07:30 FT
  Boyaca Chico 1
3 - 2
Cortulua [5]
-1/2 1 - 0
COLA 08:00 FT
[5] Deportes Tolima
2 - 0
Jag de Cordoba [10]
-1 1 - 0
PERA 08:00 FT
[B-5] Sport Boys
1 - 1
Cesar Vallejo [B-1]
+0 0 - 0
AZEA 22:00 Hoãn
[4] Zire IK
-
Sabah FK [5]
-
CHIB 02:00 Hoãn
[10] CD Magallanes
-
U. San Felipe [13]
-
 
« 26 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo