Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCC 15:30 FT
[3] Lalenok United 1
1 - 4
PSM Makassar [6]
1 - 2
ACL 16:00 FT
[5] Bunyodkor
4 - 1
Al Zawraa [3]
1 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Sparta Praha
5 - 0
Jihlava  
2 - 0
GHW 17:00 FT
  Montenegro Nữ
2 - 3
Bosnia & Herz Nữ  
1 - 2
ASI23 17:15 FT
[B-1] Arập Xêut U23 (T)
1 - 0
Uzbekistan U23 [C-2]
+1/4 0 - 0
AFCC 18:00 FT
[4] PKR Svay Rieng
4 - 1
Master 7 FC [5]
2 - 1
TNKC 18:00 FT
[12] Kasimpasa
3 - 2
Alanyaspor [2]
2 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Randers
4 - 3
Vendsyssel FF  
2 - 2
AFCC 19:15 FT
[2] Indera SC
1 - 6
Yangon United [10]
0 - 3
GHCLB 20:00 FT
  SV Ried
2 - 1
Wattens  
2 - 0
- 20:00 FT
  Wisla Plock
3 - 0
Slo. Bratislava  
3 - 0
- 20:00 FT
  Heidenheim
3 - 0
Aust Lustenau  
1 - 0
Đang tải...
ALBA 20:00 FT
[9] Luftetari Gjiro.
0 - 0
Kukesi [1]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[9] Larissa
2 - 2
Panetolikos [14]
-3/4 0 - 1
ASI23 20:15 FT
[A-1] Australia U23 (T)
0 - 2
Hàn Quốc U23 [C-1]
+1/4 0 - 0
AFCC 20:30 FT
[8] Sri Lanka Army
3 - 3
Paro FC [7]
2 - 3
GHCLB 20:30 FT
  Trencin
1 - 3
Gornik Zabrze  
0 - 1
ITA3 20:30 FT
  AZ Picerno
3 - 1
Cavese  
+0 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Piast Gliwice
2 - 0
Ludogorets  
2 - 0
ITA3 21:00 FT
  AC Renate
2 - 1
Giana Erminio  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Paganese
0 - 0
Viterbese Calcio  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Juventus U23 1
2 - 2
Novara  
+0 0 - 0
Đang tải...
- 21:00 FT
  Gozzano
0 - 1
Alessandria  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  US Pianese
0 - 0
Pro Vercelli  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Catania
3 - 1
Avellino  
-1/2 1 - 1
CYPC 21:00 FT
  Omonia Nicosia
3 - 0
Ermis Aradippou  
2 - 0
TNKC 21:00 FT
[9] Goztepe
2 - 2
Antalyaspor [5]
1 - 2
ITA3 21:30 FT
  Casertana 1
0 - 0
Potenza SC  
+0 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Dinamo Bucuresti
1 - 2
Krasnodar  
1 - 0
ITA3 22:00 FT
  Alto Adige
2 - 0
Pesaro  
-1 1 - 0
- 22:00 FT
  Albinoleffe 1
0 - 1
Pistoiese  
-1/2 0 - 0
CYPC 22:00 FT
  Doxa Katokopia
1 - 1
EN Paralimni  
0 - 0
GREA 22:15 FT
[6] OFI Creta
0 - 1
Olympiakos [1]
+1 1/4 0 - 1
- 22:15 FT
[11] Volos NFC
1 - 3
AEK Athens [3]
+3/4 0 - 2
GHCLB 22:30 FT
  Steaua Bucuresti
3 - 1
Jeonbuk H.Motor  
3 - 0
ALBA 22:59 FT
[2] KF Tirana
2 - 1
Bylis Ballsh [3]
1 - 0
CYPC 22:59 FT
  Karmiotissa Pol.
0 - 1
AEK Larnaka  
0 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Dundalk
1 - 2
CFR Cluj  
1 - 0
ITA3 00:00 FT
  US Olbia
1 - 2
Siena  
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
  Imolese Calcio
1 - 0
Rimini  
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
  AS Bisceglie
1 - 0
Rende  
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Lecco
2 - 2
Arezzo  
+0 1 - 0
- 00:30 FT
  Pergolettese
0 - 0
Como  
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Cesena
0 - 1
Carpi  
+0 0 - 1
- 00:30 FT
  Ravenna
1 - 0
US Fermana  
+0 0 - 0
HLC 00:30 FT
  Heracles Almelo
0 - 2
Vitesse Arnhem  
+0 0 - 1
GREA 00:30 FT
[4] Panathinaikos
3 - 0
Atromitos [8]
-1 1 - 0
TNKC 00:30 FT
[18] Besiktas
2 - 3
Erzurum BB [4]
-1 3/4 1 - 1
TBNC 01:00 FT
  Ibiza-Eivissa
1 - 2
Barcelona  
+2 1 - 0
- 01:00 FT
  Elche
1 - 1
Athletic Bilbao  
+3/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
BLVA 02:00 FT
[6] CD Guabira
2 - 1
Always Ready [1]
1 - 0
- 02:00 FT
[2] Aurora
4 - 0
Real Potosi [11]
1 - 0
ANHA 02:30 FT
[3] Leicester City
4 - 1
West Ham Utd [17]
-1 1/4 2 - 0
- 02:30 FT
[6] Tottenham
2 - 1
Norwich [20]
-1 1/4 1 - 0
ANHB 02:45 FT
[3] Nottingham Forest
1 - 1
Reading [15]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[19] Charlton Athletic
0 - 0
Fulham [5]
+1/2 0 - 0
ITC 02:45 FT
  Juventus
3 - 1
Roma  
-3/4 3 - 0
ITA3 02:45 FT
  Monza
2 - 0
Aurora Pro Patria  
-1 1/4 1 - 0
- 02:45 FT
  Feralpisalo
1 - 1
Reggiana  
+0 0 - 0
- 02:45 FT
  Sambenedettese 1
1 - 1
Fano  
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
  Padova
3 - 2
Virtus Verona  
-3/4 3 - 1
- 02:45 FT
  Bari
1 - 0
Sicula Leonzio  
-1 1/2 1 - 0
- 02:45 FT
  Vicenza
1 - 0
Modena  
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
  Reggina
1 - 2
Virtus Francavilla  
-1 1/4 1 - 0
- 02:45 FT
  Ternana
3 - 0
FC Rieti  
1 - 0
SCOA 02:45 FT
[8] Ross County
0 - 0
Hearts [12]
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[4] Aberdeen
0 - 1
Motherwell [3]
-1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[6] Hibernian
2 - 1
Hamilton [11]
-1 0 - 1
- 02:45 FT
[7] Kilmarnock
1 - 3
Celtic [1]
+1 1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[5] Livingston
1 - 0
St. Johnstone [9]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[2] Rangers
1 - 0
St. Mirren [10]
-2 1 - 0
BDNLC 02:45 FT
[B-1] Vitoria Guimaraes (T)
1 - 2
Porto [D-1]
+1/4 0 - 0
HLC 02:45 FT
  Ajax
7 - 0
Spakenburg  
-4 3/4 3 - 0
- 02:45 FT
  Heerenveen
2 - 2
Willem II  
-1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 4-3
BIC 02:45 FT
  Club Brugge
1 - 1
Zulte-Waregem  
-2 0 - 0
TBNC 03:00 FT
  Badalona
1 - 1
Granada  
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-2
- 03:00 FT
  UD Logrones
0 - 1
Valencia  
+1 1/4 0 - 1
- 03:00 FT
  Salamanca
1 - 3
Real Madrid  
+3 0 - 1
- 03:00 FT
  Girona
0 - 3
Villarreal  
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
  Real Sociedad
2 - 0
Espanyol  
-1 1/4 1 - 0
- 03:00 FT
  Tenerife
2 - 1
Valladolid  
+0 0 - 0
PHALC 03:00 FT
  Stade Reims 1
0 - 3
PSG  
+1 1/4 0 - 2
BLVA 03:00 FT
[4] Bolivar
3 - 1
CA Palmaflor [5]
2 - 0
ANHA 03:15 FT
[5] Man Utd
0 - 2
Burnley [13]
-1 1/4 0 - 1
CRCA 04:00 FT
[12] Limon
0 - 2
Herediano [3]
0 - 1
- 04:00 FT
[11] Universidad CR
1 - 2
Alajuelense [4]
1 - 1
CHIC 04:30 FT
[12] Colo Colo (T)
1 - 2
Univ. de Chile [5]
0 - 2
LIB 05:15 FT
[5] San Jose
0 - 1
Guarani CA [4]
-1/4 0 - 0
BRAPR 05:30 FT
[4] Londrina/PR
1 - 0
Cianorte/PR [9] 2
0 - 0
GHU23 06:00 FT
  Paraguay U23 (T)
2 - 0
Bolivia U23  
-1 1/4 1 - 0
BRAMG 06:00 FT
[10] Tupynambas/MG
0 - 1
Tombense FC/MG [3]
+1/4 0 - 0
BRAPR 06:00 FT
[7] Toledo/PR
1 - 1
Uniao/PR [8]
-1/2 0 - 1
- 06:00 FT
[2] Atletico/PR
1 - 0
Parana STC/PR [11]
0 - 0
- 06:00 FT
[3] Cascavel/PR
1 - 0
Operario/PR [10]
+1/4 1 - 0
BRARS 06:00 FT
[A-7] EC Pelotas/RS
0 - 0
Novo Hamburgo/RS [A-8]
0 - 0
- 06:00 FT
[A-4] Ypiranga/RS
1 - 0
Sao Luiz/RS [A-11]
-1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[A-12] Gremio/RS
0 - 2
Caxias/RS [A-1]
-1 1/4 0 - 1
BRAMG 06:30 FT
[4] America/MG
2 - 2
Caldense/MG [5]
-1 1/4 1 - 1
CRCA 07:00 FT
[10] Guadalupe FC
0 - 2
San Carlos [2]
+0 0 - 1
LIB 07:30 FT
[2] CA Progreso (T)
0 - 2
Barcelona SC [1]
+1/4 0 - 1
BRAMG 07:30 FT
[1] Cruzeiro/MG
2 - 0
Boa Esporte/MG [12]
-3/4 1 - 0
BLVA 07:30 FT
[9] Royal Pari 1
1 - 0
Oriente Petrolero [10]
+0 0 - 0
MEXC 08:00 FT
[F-2] Celaya
3 - 4
Monterrey [B-1]
+1 1 - 1
- 08:00 FT
[B-2] Tapachula
4 - 1
Morelia [A-1]
+1/4 2 - 1
GHU23 08:30 FT
  Brazil U23 (T)
3 - 1
Uruguay U23  
-3/4 2 - 0
CRCA 09:00 FT
[7] Cartagines 1
4 - 3
Municipal Grecia [8]
-3/4 1 - 1
- 09:00 FT
[1] Dep. Saprissa
0 - 0
Perez Zeledon [9]
-1 1/4 0 - 0
MEXC 10:00 FT
[G-1] Santos Laguna
4 - 2
Pumas UNAM [H-1]
-3/4 1 - 0
- 10:00 FT
[I-2] Atlas
2 - 1
Toluca [D-1]
-1/4 2 - 1
GHCLB 19:00 Hoãn
  LKS Lodz
-
Zorya  
-
- 19:30 Hoãn
  Slovan Liberec
-
C. Budejovice  
-
- 20:00 Hoãn
  Botev Plovdiv
-
Dinamo Tbilisi  
-
- 20:00 Hoãn
  Osnabruck
-
Verl  
-
- 21:00 Hoãn
  Botosani
-
Spartak Trnava  
-
- 22:00 Hoãn
  Teplice
-
Slask Wroclaw  
-
NIRA 02:45 Hoãn
[9] Ballymena Utd
-
Institute [11]
-
BRAMG 07:00 Hoãn
[8] Patrocinense/MG
-
Vila Nova/GO [9]
-
 
« 25 tháng 08 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi: