x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:30 FT
[9] Persija Jakarta
0 - 0
PSM Makassar [6]
-1/2 0 - 0
AFCC 16:00 FT
  April 25
2 - 0
Abahani   1
0 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Meteor Praha U19 1
0 - 6
Sparta Praha U19  
0 - 4
AUSC 16:30 FT
  Sydney Utd (T) 1
1 - 7
WS Wanderers  
+1 1/2 0 - 3
- 16:30 FT
  Brisbane Strikers 1
1 - 0
Manly Utd  
-1 1/4 0 - 0
- 16:30 FT
  Adelaide Olympic
1 - 3
Hume City  
+1/4 1 - 1
- 16:30 FT
  Brisbane Roar
2 - 2
Central Coast  
-3/4 0 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Hradec Kralove U19
2 - 1
Brno U19  
+0 1 - 1
IDNA 18:00 FT
[8] Madura United FC
1 - 1
Semen Padang  
-1 1/2 1 - 0
ACL 19:00 FT
[J-4] Guangzhou FC
0 - 0
Kashima Antlers  
-3/4 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[14] Surkhon Termiz
2 - 0
Qyzylqum [5]
-1/2 0 - 0
IDNA 20:30 FT
[2] Bali United Pusam
2 - 1
Borneo FC [3]
-1 1/4 1 - 0
ALBA 21:00 FT
[9] Bylis Ballsh
0 - 0
Vllaznia Shkoder [2]
0 - 0
- 21:00 FT
  Luftetari Gjiro.
0 - 1
Partizani Tirana [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[4] KF Laci
1 - 2
Skenderbeu [7]
1 - 0
LITC 21:30 FT
  Dziugas FC
1 - 1
Palanga  
+1/4 1 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 3-5
DUC4DB 22:30 FT
[10] C. Leipzig 1
1 - 4
Union Furstenwalde [12]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[2] Berlin AK 07 1
2 - 4
VSG Altglienicke [4]
-3/4 2 - 0
ESTA 22:30 FT
  Maardu
2 - 2
Tulevik Viljandi [6]
1 - 1
- 22:30 FT
[7] Trans Narva
4 - 2
Kuressaare [9]
-1 1/4 1 - 1
MNEA 22:30 FT
[5] Sutjeska
4 - 2
Iskra Danilo [2]
DUC4DB 22:59 FT
[1] Berliner FC Dynamo
1 - 1
SV Lichtenberg [16]
-3/4 0 - 1
ESTA 22:59 FT
  Tallinna Kalev
0 - 2
Paide Linname. [3]
0 - 2
NORB 22:59 FT
[4] Aalesund
5 - 2
HamKam [1]
-1 1/4 3 - 1
GHU18 23:30 FT
  Palestine U18
0 - 0
UAE U18  
0 - 0
ESTA 23:30 FT
[2] Flora Tallinn
1 - 1
Nomme Kalju [4]
-1 0 - 0
MLTA 23:30 FT
[16] Senglea Athletic
1 - 0
Birkirkara [4]
-
DUC4B 00:00 FT
[2] Havelse
3 - 2
Oldenburg 1987 [9]
-1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[21] Altona 93
1 - 2
Hansa Luneburg [13]
+1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[10] Hannover II
2 - 3
Holstein Kiel II [18]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[11] Hamburger II 1
1 - 4
Rehden [4]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[8] Drochtersen/Assel
3 - 3
St. Pauli II [7]
-1/2 3 - 1
- 00:00 FT
[12] SSV Jeddeloh
4 - 4
Heider SV [20]
-1 1/2 3 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[19] Optik Rathenow
0 - 0
RW Erfurt  
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Babelsberg 1
3 - 3
Bischofswerdaer  
-3/4 2 - 2
- 00:00 FT
  Viktoria Berlin
0 - 0
E.Cottbus [15]
-1/2 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[6] Homburg
1 - 5
SSV Ulm [4]
-1/4 0 - 3
PHA 00:00 FT
[1] Lille
3 - 0
Saint Etienne [11]
-1/4 1 - 0
ALBA 00:00 FT
  Flamurtari Vlore
0 - 3
Kukesi [6]
0 - 1
SRBA 00:00 FT
  FK Rad
2 - 3
Cukaricki Belgrade [7]
-
DUC4B 00:19 FT
  Lubeck
1 - 2
Wolfsburg II [17]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 00:30 FT
  Wacker Nordhausen
3 - 2
Ger.Halberstadt [6]
-1 1/2 0 - 1
NPA 00:30 FT
[13] Maritzburg Utd
0 - 1
Black Leopards [16]
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
  Wits
2 - 1
Stellenbosch FC [14]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[11] Blo. Celtic
1 - 2
Mamelodi Sun. [1]
+1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[15] Chippa Utd
0 - 0
Polokwane  
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[3] Orlando Pirates
0 - 0
Golden Arrows [4]
-3/4 0 - 0
ARGC 00:40 FT
  Sol de Mayo (T)
0 - 4
Colon  
+1 1/4 0 - 3
EGYC 01:00 FT
  Zamalek SC
1 - 0
Masr lel Maqassah  
DUC4B 01:15 FT
[3] Wer.Bremen II
1 - 1
Weiche Flensburg [1]
+1/2 0 - 0
NPA 01:30 FT
[10] Baroka FC
0 - 2
SuperSport Utd [5]
+1/4 0 - 0
ANHLC 01:45 FT
  Rotherham Utd
0 - 1
Sheffield Wed.  
+0 0 - 0
- 01:45 FT
  Swansea City
6 - 0
Cambridge Utd  
-1 1/2 5 - 0
- 01:45 FT
  Lincoln
2 - 4
Everton  
+1 1/2 1 - 1
- 01:45 FT
  Bournemouth
0 - 0
Forest Green  
-2 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-0
- 01:45 FT
  Burnley
1 - 3
Sunderland  
-1 1 - 1
- 01:45 FT
  Newcastle 2
1 - 1
Leicester City   3
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
- 01:45 FT
  QPR
0 - 2
Portsmouth  
-1/4 0 - 0
NIRLC 01:45 FT
  Institute
3 - 2
PSNI  
2 - 2
MLTA 01:45 FT
[2] Hibernians
4 - 1
Tarxien Rainbows [14]
-
C1 02:00 FT
  Slavia Praha 2
1 - 0
CFR Cluj   4
-1 0 - 0
- 02:00 FT
  Ajax 2
2 - 0
Apoel FC   6
-2 1 - 0
- 02:00 FT
  Club Brugge 1
2 - 1
Lask   1 4
-1/2 0 - 0
PHA 02:00 FT
[9] Nice 1
1 - 2
Marseille [5] 1
+1/4 0 - 1
ARGC 03:00 FT
  Patronato Parana (T)
0 - 1
Independiente  
+1 0 - 0
VENA 05:00 FT
[A-4] Puerto Cabello 1
3 - 3
Zulia FC [B-6]
-1/4 2 - 2
ARGC 05:10 FT
  Arsenal Sarandi (T)
2 - 3
Estudiantes BsAs  
-1/2 1 - 3
LIB 05:15 FT
[C-2] Boca Juniors
0 - 0
LDU Quito [G-3]
-1 1/2 0 - 0
BRB 05:15 FT
  Sao Bento/SP
0 - 2
America/MG  
+0 0 - 2
- 05:15 FT
[7] Guarani/SP
1 - 0
Londrina/PR [16]
-1/2 1 - 0
USB 06:30 FT
[B-4] Atlanta United II
1 - 2
Memphis 901 [B-6]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[A-8] Loudoun United
1 - 1
Birmingham Legion [B-2]
+0 0 - 1
USAA 07:00 FT
[Dong-7] Montreal Impact
2 - 1
Vancouver WC [Tay-12]
-1 1/4 2 - 1
MEXA 07:00 FT
[10] Club Leon
2 - 2
Santos Laguna [5]
-3/4 1 - 1
LIB 07:30 FT
[B-1] Internacional/RS
1 - 1
Flamengo/RJ [G-1]
-1/4 0 - 0
COLC 07:30 FT
[16] Once Caldas 1
2 - 3
Inde.Medellin [15]
-1/4 1 - 1
USB 07:30 FT
[B-3] Tulsa Roughnecks
1 - 1
Las Vegas Lights [D-6]
+1/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[18] Necaxa
1 - 1
Toluca [6]
-1/4 1 - 1
- 09:05 FT
[15] Club Tijuana
3 - 2
Cruz Azul [17]
+0 1 - 2
IDNA 16:30 Hoãn
[17] Barito Putera
-
Badak Lampung  
-
DUC4B 00:30 Hoãn
[6] Ein. Norderstedt
-
Hannoverscher SC [19]
-
 
« 28 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo