x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 11:00 FT
[12] North Shore Mariners
4 - 2
Sydney Utd [9]
+1 1/4 0 - 1
AUSVPL 11:00 FT
[8] Heidelberg Utd
1 - 2
Altona City [10]
-3/4 0 - 2
NHAT3 11:00 FT
[16] Vanraure Hachinohe
1 - 0
Fujieda MYFC [7]
0 - 0
- 11:00 FT
[11] Azul Claro Numazu
2 - 0
FC Gifu [9]
2 - 0
- 11:00 FT
[2] Fukushima Utd
2 - 1
Yokohama SCC [18]
1 - 1
- 11:00 FT
[17] Gainare Tottori
1 - 1
FC Imabari [8]
1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[7] Nara Club
0 - 0
Reinmeer Aomori [6]
0 - 0
- 11:00 FT
[15] MIO Biwako
0 - 3
Maruyasu Okazaki [1]
0 - 1
- 11:00 FT
[10] Verspah Oita
1 - 1
Honda FC [2]
1 - 0
- 11:00 FT
[14] Kagura Shimane
0 - 2
Tokyo Musashino [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] Veertien Mie
2 - 1
TIAMO Hirakata [9]
1 - 1
- 11:00 FT
[11] Kochi United SC
0 - 0
Sony Sendai [13]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[5] Orca Kamogawa Nữ
0 - 1
Setagaya Sfida Nữ [1]
0 - 1
- 11:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
1 - 0
Ehime FC Nữ [9]
0 - 0
HQB 11:00 FT
[5] Seoul E-Land
0 - 0
Anyang [4]
+0 0 - 0
MEXB 11:05 FT
[10] Tepatitlan FC
2 - 1
Atlante [7]
+0 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[5] Nagano Parceiro
3 - 1
Kamatamare San. [12]
-3/4 3 - 0
- 12:00 FT
[10] Kataller Toyama
1 - 2
Giravanz Kita. [14]
-1/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 0
Pohang Steelers [4]
+0 0 - 0
HQ3 12:00 FT
[3] Hwaseong FC
0 - 1
Siheung Citizen [2]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[8] Gimhae City
0 - 0
Busan Transp. [6]
-3/4 0 - 0
AUSW 12:05 FT
[1] Sydney FC Nữ
1 - 2
Melb. Victory Nữ [4]
-3/4 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[13] Ehime FC
1 - 2
Iwaki FC [3]
+0 0 - 1
AUSVPL 14:00 FT
[11] St Albans Saints
0 - 2
Melb. Knights [9]
+0 0 - 0
HQB 14:00 FT
[11] Busan I'Park
2 - 0
GimPo Citizen [9]
-1/4 1 - 0
AUSNSW 14:30 FT
[1] Sydney FC U21
2 - 2
Manly Utd [7]
+0 1 - 1
GHU18 15:00 FT
  Croatia U18
3 - 2
Latvia U18  
1 - 0
AUSA 15:05 FT
[2] Melb. Victory 1
1 - 1
WS Wanderers [10]
-1/2 0 - 0
AUSQSL 15:30 FT
  Brisbane Roar U21
0 - 5
Olympic FC QLD  
-
EUW17VL 16:00 FT
[3-1] Pháp U17 Nữ
5 - 0
Croatia U17 Nữ [9-1]
4 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[9] Virginia Utd
6 - 2
Coomera Colts [12]
-
AUSQSL 16:00 FT
  Sunshine Coast
3 - 0
Logan Light.  
-
EU17VL 17:00 FT
[8-1] Hy Lạp U17
1 - 1
Hungary U17 [4-2]
-1/4 1 - 0
TBN3 17:00 FT
[A1-14] Athletic Bilbao B
1 - 0
Tudelano [A1-18]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-3] Celta Vigo II
2 - 1
Deportivo [A1-2]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-7] Sevilla B
1 - 1
Atl. Baleares [A2-12]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[A1-1] Racing Santander
1 - 0
SD Logrones [A1-16]
-3/4 1 - 0
- 17:45 FT
[A2-9] San Fernando
0 - 1
Sabadell [A2-4]
+0 0 - 0
EUW17VL 18:00 FT
[3-2] Thụy Điển U17 Nữ
2 - 1
Serbia U17 Nữ [7-3]
1 - 1
GHQG 18:00 FT
  Lào U23
3 - 2
Brunei  
3 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[20] Union Furstenwalde
1 - 2
Ger.Halberstadt [14]
+0 1 - 0
EUW17VL 19:00 FT
[5-1] Ba Lan U17 Nữ
0 - 1
Anh U17 Nữ [5-4]
0 - 1
CAFVL 19:00 FT
[9] Mauritius
3 - 3
Sao Tome & Principe [8]
1 - 2
GHCLB 19:00 FT
  Djurgardens
0 - 2
Honka  
0 - 2
GHQG 19:00 FT
  Thái Lan
1 - 0
Suriname  
-1/4 1 - 0
GHU19 19:00 FT
  Síp U19
3 - 1
Malta U19  
1 - 0
TBNB 19:00 FT
[15] Mirandes
3 - 1
SD Ponferradina [8]
-1/4 2 - 0
DUC4T 19:00 FT
  A.Aachen
0 - 1
Rodinghausen  
+1/4 0 - 1
ITA3 19:30 FT
[C-7] Foggia
5 - 2
Campobasso [C-13]
-3/4 1 - 2
- 19:30 FT
[B-11] Carrarese
4 - 1
Pesaro [B-12]
-1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[C-9] Juve Stabia
1 - 1
Catanzaro [C-2]
+1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[C-18] Paganese
2 - 2
Palermo [C-3]
+1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[C-5] SS Monopoli
3 - 1
Potenza SC [C-16]
-1 0 - 0
- 19:30 FT
[B-19] US Fermana
2 - 2
Cesena [B-3]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[B-9] US Olbia
0 - 0
Teramo [B-15]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[C-10] Monterosi FC
0 - 0
Vibonese [C-19]
-
- 19:30 FT
[C-11] AZ Picerno
0 - 1
Avellino [C-4]
+1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[C-15] Messina
1 - 0
Latina [C-12]
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[B-5] Pescara
1 - 1
Pontedera [B-14]
-1 0 - 0
HLB 19:30 FT
[16] MVV Maastricht
0 - 3
Almere City [14]
+1 1/4 0 - 2
CAFVL 20:00 FT
[4] Eswatini
2 - 0
Somalia [11]
0 - 0
- 20:00 FT
[12] South Sudan
1 - 0
Djibouti [2]
0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Stjordals Blink
1 - 2
Ranheim IL  
0 - 0
GHQG 20:00 FT
  Sierra Leone
0 - 1
Liberia  
0 - 1
GHU20 20:00 FT
  Pháp U20
1 - 1
B.D.Nha U20  
1 - 1
MAPL 20:00 FT
[6] PDRM FA
0 - 1
Kelantan United [3]
-1/4 0 - 0
WPO 21:00 FT
[A-1] Solomon Islands
3 - 2
Papua New Guinea [B-2]
1 - 1
EU17VL 21:00 FT
[13-5] Hà Lan U17
1 - 1
Slovakia U17 [13-2]
0 - 1
EUW17VL 21:00 FT
[1-2] Na Uy U17 Nữ
12 - 0
Romania U17 Nữ [12-1]
7 - 0
CAFVL 21:00 FT
[7] Lesotho
3 - 1
Seychelles [10]
2 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Bryne
1 - 2
FK Jerv  
0 - 2
TBNB 21:00 FT
[11] Burgos CF
1 - 0
Tenerife [4]
+1/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
[16] Hussein Dey
3 - 5
CR Belouizdad [1]
+3/4 2 - 1
HLB 21:45 FT
[1] Emmen
2 - 1
Telstar [19]
-1 1/4 1 - 1
TBN3 22:00 FT
[A2-13] Alcoyano
0 - 0
Villarreal B [A2-6]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-4] Racing Ferrol
1 - 0
S.S. Reyes [A1-13]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-17] Zamora CF
1 - 1
Talavera [A1-15]
+0 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-10] Montevarchi
1 - 1
Grosseto [B-20]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[B-2] Reggiana
5 - 2
Imolese Calcio [B-17]
-1 1/2 3 - 1
- 22:30 FT
[B-7] Gubbio
1 - 2
Viterbese Calcio [B-16]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[C-1] Bari
0 - 0
Fidelis Andria [C-17]
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-13] Siena 1
1 - 1
Luchese [B-8]
-1/4 1 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Viking
1 - 0
Haugesund  
-3/4 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[A2-19] Real Betis B
1 - 2
Barcelona B [A2-11]
+1/4 1 - 2
TBNB 23:15 FT
[22] Alcorcon
1 - 2
Valladolid [3]
+1/2 1 - 2
- 23:15 FT
[18] Malaga
0 - 2
Huesca [10]
+0 0 - 0
ISRB 23:45 FT
[3] Kafr Qasim
0 - 2
Hapoel Umm Al Fahm [12]
-1/2 0 - 1
WPO 00:30 FT
[B-1] New Zealand
1 - 0
Tahiti [A-4]
0 - 0
MEXB 01:00 FT
[4] Morelia
0 - 1
Leones Negros UdeG [2]
-1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[31] Sacachispas
1 - 1
CA Mitre Salta [30]
+0 0 - 1
- 01:35 FT
[5] Chacarita Jrs
5 - 0
Alvarado MDP [20]
+0 2 - 0
TBNB 02:00 FT
[1] Almeria
0 - 1
Girona [5]
-1/4 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[13] Guillermo
0 - 1
Estudiantes Rio Cuarto [11]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[28] San Telmo
0 - 4
Villa Dalmine [32]
-1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[6] All Boys 1
1 - 1
Deportivo Riestra [19]
-1/4 1 - 0
BRAMG 02:00 FT
[6] Villa Nova/MG
1 - 3
Democrata-GV/MG [7]
-1/2 0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[3] Coritiba/PR 1
1 - 1
Athletico/PR [4]
-1/4 1 - 0
BRARJ 02:00 FT
[1] Fluminense/RJ 1
1 - 2
Botafogo/RJ [4]
-3/4 0 - 1
BRASP 02:00 FT
[B-1] Sao Paulo/SP
2 - 1
Corinthians/SP [A-1]
-1/4 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[10] Univ. de Chile (T)
2 - 0
U. Espanola [3]
+1/4 1 - 0
VENA 02:00 FT
[11] Estu.Merida
1 - 0
Dep.Lara [14]
-1/4 0 - 0
ARGB 02:40 FT
[7] Gim.Mendoza
0 - 1
Belgrano [1]
+0 0 - 0
GHQG 03:00 FT
  Guatemala
2 - 1
Haiti  
+0 2 - 1
USA 03:00 FT
[Tay-10] Portland Timbers
1 - 1
Orlando City [Dong-3]
-1/2 0 - 0
WBM 03:05 FT
[1] Canada
2 - 0
Jamaica [6] 1
-1 3/4 2 - 0
COLA 03:10 FT
[19] Deportivo Cali
1 - 0
Cortulua [18]
-1 1 - 0
ARGB 03:30 FT
[17] San Martin SJ
3 - 0
Gimnasia Jujuy [26]
-1/2 2 - 0
BRAMG 04:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
3 - 0
Caldense/MG [4]
-2 2 - 0
BRAPR 04:00 FT
[1] Maringa/PR
0 - 0
Operario/PR [2]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-3
USB 04:00 FT
[B-7] Sacramento
2 - 1
FC Tulsa [A-9]
-3/4 1 - 1
WBM 04:05 FT
[7] El Salvador 2
1 - 2
Costa Rica [4]
+1/2 1 - 2
ARGB 04:40 FT
[8] Chaco For Ever
0 - 0
Almirante Brown [21]
-1/4 0 - 0
GHQG 05:00 FT
  Belize
0 - 3
Cuba  
0 - 0
COLA 05:15 FT
[8] Alianza Petrolera
2 - 1
Patriotas [17]
-1/2 1 - 0
VENA 05:15 FT
[1] Monagas
2 - 1
Metropolitano [2]
-1/4 2 - 1
WBM 06:00 FT
[3] Mỹ 2
5 - 1
Panama [5] 3
-1 4 - 0
GHQG 06:00 FT
  Guyana
5 - 0
Barbados  
3 - 0
WBM 06:05 FT
[8] Honduras 3
0 - 1
Mexico [2] 2
+1 3/4 0 - 0
USB 06:35 FT
[B-8] Rio Grande Valley
1 - 2
SA Scorpions [B-2]
-1/4 1 - 2
- 06:35 FT
[A-12] Atlanta United II
4 - 1
Ch. Battery [A-14]
+1/4 0 - 1
ARGC 07:10 FT
  Racing Club
3 - 1
Gimnasia y Tiro  
-1 1/2 1 - 0
COLA 07:30 FT
[2] Deportes Tolima
1 - 0
America Cali [15]
-3/4 1 - 0
MEXB 08:00 FT
[5] Mineros de Zac.
3 - 4
Tlaxcala FC [11]
-3/4 1 - 4
- 10:00 FT
[14] Correcaminos 1
2 - 1
Tampico Madero [17]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 Hoãn
[12] Suzuka Point Getters
-
Criacao Shinjuku [16]
-
VN19 14:30 Hoãn
  Thanh Hóa U19
-
HV Nutifood U19  
-
- 14:30 Hoãn
  Sài Gòn FC U19
-
Bình Dương U19  
-
TBN3 17:00 Hoãn
[A2-14] Cornella
-
UE Costa Brava [A2-20]
-
GHCLB 18:00 Hoãn
  Lok. Moscow
-
Khimki  
-
MAPL 19:00 Hoãn
[7] Selangor II
-
Kuching FA [5]
-
ITA3 19:30 Hoãn
[C-20] Catania
-
Taranto [C-14]
-
- 23:30 Hoãn
[A-14] Fiorenzuola
-
Juventus U23 [A-8]
-
 
« 27 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo