x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 11:00 FT
[14] Eastern Lions 1
2 - 4
Avondale Heights [5]
+1 3/4 0 - 1
NHATB 11:00 FT
[22] Grulla Morioka 1
0 - 0
Renofa Yamaguchi [16]
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[21] Omiya Ardija
1 - 1
Okayama [4]
+0 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[15] Sagamihara
2 - 1
Tegevajaro Miyazaki [6]
0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[5] FC Osaka
0 - 0
Honda Lock [3]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[12] Sperenza Osaka Nữ
2 - 2
Cerezo Osaka Nữ [3]
2 - 2
- 11:00 FT
[7] Gunma W. Star Nữ
1 - 2
Iga Kunoichi Nữ [2]
1 - 2
AUSNSW 11:10 FT
[2] APIA Tigers
1 - 0
Blacktown City [4]
+1/4 0 - 0
AUSSL 11:30 FT
[8] White City W.
2 - 0
Cumberland Utd [11]
-3/4 1 - 0
- 11:30 FT
[7] SA Panthers
0 - 3
Adelaide Comets [3]
0 - 2
HQB 11:30 FT
[1] Gwangju
2 - 1
Chungnam Asan [6]
-1/2 1 - 0
AUSVPL 11:45 FT
[4] Green Gully SC
0 - 2
South Melbourne [1]
+0 0 - 2
NGB 12:00 FT
[4] SKA-Khabarovsk
4 - 0
Tekstilshchik Ivanov [20]
-1 1/2 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[19] Tochigi SC
2 - 1
JEF United Chiba [18]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[2] Alb. Niigata (JPN)
3 - 2
Thespa Kusatsu [13]
-3/4 2 - 0
- 12:00 FT
[8] Ventforet Kofu
1 - 2
Yokohama FC [3]
+0 0 - 2
- 12:00 FT
[6] Montedio Yama.
3 - 3
Tokyo Verdy [11]
-1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[12] Mito Hollyhock
2 - 0
Roas. Kumamoto [9]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Vegalta Sendai
0 - 3
Machida Zelvia [5]
+1/4 0 - 2
- 12:00 FT
[7] V-Varen Nagasaki
0 - 1
Zweigen Kan. [17]
-1/4 0 - 0
NHATLC 12:00 FT
[B-2] Nagoya Grampus
2 - 0
Tokushima Vortis [B-4]
-1 0 - 0
- 12:00 FT
[D-3] Jubilo Iwata
1 - 0
Avispa Fukuoka [D-2]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[B-1] Sanf Hiroshima
1 - 2
Shimizu S-Pulse [B-3]
-1/2 0 - 2
- 12:00 FT
[A-2] Cerezo Osaka
6 - 1
Oita Trinita [A-4]
-3/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[4] Matsumoto Yama.
1 - 2
Kagoshima [1]
-1/4 0 - 1
HQ3 12:00 FT
[5] Gyeongju KHNP 1
2 - 2
Cheonan City [15]
0 - 1
- 12:00 FT
[14] Pocheon Citizen
1 - 1
Gangneung City [9]
0 - 1
NHATLC 13:00 FT
[A-1] Kashima Antlers
4 - 1
Gamba Osaka [A-3]
-1 0 - 1
- 13:00 FT
[C-3] Kashiwa Reysol
1 - 1
Sagan Tosu [C-4]
-1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[D-4] FC Tokyo
2 - 1
Shonan Bellmare [D-1]
-1/4 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[4] Paju Citizen
1 - 3
Ulsan Citizen [11]
0 - 2
- 13:00 FT
[16] Dangjin Citizen
0 - 1
Yangju Citizen [7]
0 - 1
AUSA 13:05 FT
[11] Brisbane Roar 1 3
2 - 3
Western United [3] 4
+0 1 - 1
- 13:05 FT
[6] Wellington Phoenix 1
2 - 1
Perth Glory [12] 1 2
-1/4 1 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[7] Inglewood Utd
1 - 2
Perth Glory U21 [5]
-1/4 0 - 2
- 14:00 FT
[4] Bayswater City 1
2 - 3
Perth RedStar [1]
+0 1 - 1
- 14:00 FT
[3] Floreat Athena
5 - 0
Balcatta [11]
-1 2 - 0
- 14:00 FT
[6] Sorrento
5 - 1
Armadale SC [10]
-3/4 3 - 1
HQB 14:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
4 - 1
Gyeongnam [7]
-1/4 3 - 1
NHATW 14:30 FT
[4] NGU Loverledge Nữ
0 - 1
Nippatsu Yokohama Nữ [8]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[3] Marconi Stallions
2 - 2
Rockdale City [6]
-1/4 0 - 1
AUSVPL 15:00 FT
[12] Hume City
3 - 4
Bentleigh Greens [6]
+1/4 0 - 2
AUSQSL 15:30 FT
  Capalaba
0 - 2
Gold Coast Knights  
-
AUSSL 15:30 FT
[10] Adelaide Olympic
3 - 4
Sturt Lions [5]
-1/2 2 - 0
AUSA 15:45 FT
[7] Macarthur FC
0 - 1
Melbourne City [1]
+3/4 0 - 0
- 15:45 FT
[5] Central Coast
3 - 0
Adelaide Utd [4]
+1/4 0 - 0
EU19VL 16:00 FT
[8-1] Bỉ U19 (T)
2 - 2
Đức U19 [2-2]
-1/2 0 - 1
NGB 16:00 FT
[14] Tom Tomsk
2 - 5
Torpedo Moscow [1]
+1/2 1 - 4
AUSBPL 16:00 FT
[2] Albany Creek
4 - 2
Wynnum Wolves [5]
-
- 16:00 FT
[8] Souths Utd
2 - 8
Surfers Paradise [1]
-
- 16:00 FT
[10] Taringa Rovers
0 - 2
Magic United [4]
-
- 16:00 FT
[3] Holland Park Hawks
4 - 1
North Star [7]
-
AUSFWP 16:00 FT
[2] Stirling Macedonia
1 - 0
Perth SC [8]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
4 - 3
Peninsula Power  
-
- 16:00 FT
  Gold Coast Utd
1 - 1
Brisbane City  
-
AUSSL 16:00 FT
[9] Adelaide Utd U21
3 - 4
Croydon Kings [6]
+1/2 2 - 2
CZEU19 16:30 FT
  Vik. Plzen U19
3 - 1
Banik Ostrava U19  
3 - 0
HQB 16:30 FT
[8] Jeonnam Dragons
1 - 1
Ansan Greeners [10]
-3/4 0 - 1
NGB 17:00 FT
[5] Yenisey
2 - 1
Fakel [2]
+0 1 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Brno U19
3 - 0
Hradec Kralove U19  
-1 1 - 0
IDNA 17:30 FT
  Bhayangkara
1 - 1
Persija Jakarta  
-1/2 1 - 1
EU17VL 18:00 FT
[5-1] Ireland U17
2 - 3
Phần Lan U17 [7-2]
1 - 1
- 18:00 FT
[9-1] Slovenia U17 1
2 - 2
Serbia U17 [10-3]
1 - 0
EU19VL 18:00 FT
[11-1] Croatia U19
1 - 2
Romania U19 [9-2]
-3/4 1 - 1
EUW17VL 18:00 FT
[4-1] Đức U17 Nữ
2 - 1
Slovenia U17 Nữ [2-3]
1 - 1
NGB 18:00 FT
[11] Krasnodar B
5 - 2
FK Orenburg [3]
+1 2 - 0
- 18:00 FT
[10] Spartak Moscow B
3 - 2
Metallurg Lipetsk [19]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[13] Veles Moscow
1 - 0
Olim. Dolgiye Prudy [15]
-1/2 1 - 0
EU17VL 19:00 FT
[7-1] Thụy Sỹ U17
0 - 2
Thụy Điển U17 [2-2]
0 - 1
- 19:00 FT
[6-1] Đức U17
4 - 0
Scotland U17 [12-2]
1 - 0
EUW17VL 19:00 FT
[6-4] Thụy Sỹ U17 Nữ
12 - 0
Kazakhstan U17 Nữ [9-3]
7 - 0
- 19:00 FT
[7-2] Iceland U17 Nữ
1 - 0
Slovakia U17 Nữ [11-1]
0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Helsinki 1
2 - 2
Hammarby  
1 - 2
- 19:00 FT
  AIK Solna
2 - 1
Jonkopings  
1 - 0
- 19:00 FT
  Osters
2 - 4
Helsingborg  
0 - 1
- 19:00 FT
  Sirius
3 - 3
Brage  
2 - 0
GHQG 19:00 FT
  Singapore
2 - 1
Malaysia  
+0 1 - 0
GHU23 19:00 FT
  Trung Quốc U23
4 - 2
Thái Lan U23  
+0 3 - 1
- 19:00 FT
  Qatar U23
0 - 2
Nhật Bản U21  
+3/4 0 - 0
GHQG 19:10 FT
  CH Trung Phi
0 - 0
Sudan  
+1/4 0 - 0
MAPL 19:15 FT
[1] Johor Darul Takzim II
2 - 1
FAM-MSN [10]
-2 2 - 1
NIRA 19:30 FT
[12] Warrenpoint Town
1 - 2
Linfield [1]
+2 1 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Sarpsborg
2 - 2
Lillestrom  
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Mjallby AIF
1 - 1
Trelleborgs  
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Ostersunds
1 - 1
GIF Sundsvall  
0 - 0
GHU23 20:00 FT
  Việt Nam U23 (T)
0 - 1
Croatia U23  
0 - 0
TBNB 20:00 FT
[14] Ibiza-Eivissa
2 - 2
Real Sociedad B [19]
-1/2 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[6] Osnabruck
1 - 1
Ein.Braunschweig [2]
-1/4 1 - 1
DUC4BA 20:00 FT
[5] Schweinfurt
1 - 0
Memmingen [17]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] TSV 1896 Rain
4 - 2
Heimstetten [14]
-1/4 1 - 2
DUC4N 20:00 FT
[12] Hoffenheim II
1 - 0
Astoria Walldorf [10]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[2] SSV Ulm
2 - 0
TSV Schott Mainz [17]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Koblenz
0 - 0
Mainz II [5]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Homburg
0 - 0
TSG Balingen [9]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Elversberg
3 - 3
Bahlinger [7]
-1 3/4 2 - 3
- 20:00 FT
[15] FSV Frankfurt
0 - 0
Aalen [14]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Sonnenhof
0 - 2
TSV Steinbach [4]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Offenbach
3 - 0
Pirmasens [18]
-1 1/4 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  M.gladbach II 1
0 - 1
Wegberg-Beeck  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  FC Koln II
6 - 1
RW Ahlen  
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
0 - 1
Essen  
+1 0 - 0
- 20:00 FT
  Preussen Munster
2 - 0
Homberg  
-2 1 - 0
- 20:00 FT
  Bonner SC
0 - 2
Sportfreunde Lotte  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Uerdingen
4 - 1
SV Straelen  
1 - 0
- 20:00 FT
  Lippstadt
0 - 2
Fortuna Koln  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Oberhausen
1 - 1
Wuppertaler  
+0 0 - 0
NGB 20:00 FT
[6] Alania Vla
0 - 1
Volgar Astrakhan [16]
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[17] Kamaz
1 - 2
Akron Togliatti [9]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[18] Rotor Volgograd
2 - 1
Neftekhimik Nizh [8]
+1/4 1 - 0
LITA 20:00 FT
[8] Banga
3 - 3
Dziugas FC [9]
+0
CZEU19 20:00 FT
  Mlada Boleslav U19
2 - 0
Opava U19  
0 - 0
ITA3 20:30 FT
[A-6] Pro Vercelli
1 - 1
Pergolettese [A-10]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[A-11] Albinoleffe
1 - 1
Pro Sesto [A-17]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[A-7] Triestina
2 - 0
Legnano [A-20]
-3/4 1 - 0
EU17VL 21:00 FT
[4-1] Estonia U17
1 - 2
Bosnia & Herz U17 [7-3]
1 - 1
- 21:00 FT
[13-6] T.B.Nha U17
1 - 0
Bỉ U17 [3-2]
1 - 0
EU19VL 21:00 FT
[7-1] Pháp U19
0 - 1
Séc U19 [13-2]
-1 3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12-1] Italia U19
4 - 0
Phần Lan U19 [5-2]
-1 1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[1-1] Anh U19 1
4 - 0
Armenia U19 [11-2]
2 - 0
EU21VL 21:00 FT
[4-5] Síp U21 1
0 - 1
Belarus U21 [4-3]
-1/4 0 - 1
EUW17VL 21:00 FT
[1-1] Ireland U17 Nữ
1 - 2
Phần Lan U17 Nữ [4-3]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Orebro
0 - 5
Degerfors IF  
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Mjondalen
1 - 0
Start Kristiansand  
1 - 0
GHQG 21:00 FT
  Croatia 2
1 - 1
Slovenia   1
-1 1 - 0
VIAT 21:00 FT
[3-1] Genoa U20
1 - 2
Atalanta U20 [6-1]
0 - 0
- 21:00 FT
[1-1] Bologna U20
0 - 4
ATFA U20 [5-1]
0 - 4
- 21:00 FT
[5-2] Fiorentina U20
1 - 2
Sassuolo U20 [1-2]
1 - 1
- 21:00 FT
[4-1] Inter Milan U20
3 - 5
Empoli U20 [4-2]
0 - 3
GHU18 21:00 FT
  Pháp U18
2 - 1
Hà Lan U18  
1 - 1
GHU23 21:00 FT
  Jordan U23
0 - 0
Tajikistan U23  
0 - 0
NGB 21:00 FT
[12] Kuban
1 - 1
Baltika [7]
+1/2 1 - 0
CZEB 21:00 FT
[4] SK Lisen
2 - 0
Fotbal Trinec [14]
-1 0 - 0
BRAMG 21:00 FT
[5] America/MG
1 - 1
Tombense FC/MG [8]
-1/2 0 - 0
ALGA 21:00 FT
[10] ES Setif
0 - 2
NC Magra [14]
-1 0 - 2
- 21:00 FT
[8] CS Constantine
4 - 0
RC Relizane [17]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[11] RC Arbaa
1 - 1
MC Oran [13]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] O Medea
1 - 0
WA Tlemcen [18]
-1 1 - 0
EU19VL 21:30 FT
[10-1] Georgia U19 (T) 1
1 - 1
Iceland U19 [12-2]
+0 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Stromsgodset
1 - 2
HamKam  
-1/4 0 - 1
WALA 21:30 FT
[4] Flint Town Utd
1 - 0
Penybont [2]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[12] Cefn Druids AFC
2 - 0
Cardiff Metropolitan [8]
+2 2 - 0
EU17VL 22:00 FT
[1-1] T.N.Kỳ U17
5 - 2
Wales U17 [11-3]
3 - 1
- 22:00 FT
[8-2] Pháp U17
3 - 1
Anh U17 [13-1]
1 - 1
EU19VL 22:00 FT
[9-1] T.N.Kỳ U19 (T)
1 - 3
Israel U19 [4-2]
-1/4 1 - 2
EUW17VL 22:00 FT
[6-2] Áo U17 Nữ
6 - 0
Kosovo U17 Nữ [8-1]
3 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Odd Grenland
2 - 0
Sandefjord  
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Sogndal
0 - 3
Brann  
+0 0 - 2
ANHL1 22:00 FT
[18] Shrewsbury
1 - 0
Lincoln [17]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Accrington
1 - 2
Gillingham [21]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Wimbledon
0 - 1
Cambridge Utd [14]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[22] Doncaster Rovers
0 - 1
Charlton Athletic [13]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Ipswich
1 - 0
Plymouth Argyle [7]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Sheffield Wed.
4 - 1
Cheltenham [15]
-1 1/4 1 - 1
ANHL2 22:00 FT
[20] Carlisle
1 - 0
Bristol Rovers [3]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Salford City
2 - 1
Walsall [16]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Crawley Town
1 - 0
Rochdale [18]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Exeter City
2 - 1
Stevenage [21]
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[14] Bradford City
0 - 0
Newport [11]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Colchester Utd
1 - 0
Tranmere Rovers [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Leyton Orient
2 - 0
Barrow [22]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Northampton
2 - 0
Hartlepool [17]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[23] Oldham
1 - 2
Mansfield [7]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Port Vale
2 - 0
Sutton Utd [8]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[24] Scunthorpe Utd
0 - 3
Harrogate Town [19]
+1/2 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[2] Eibar
1 - 0
Lugo [16]
-3/4 0 - 0
ITA3 22:00 FT
[A-3] Feralpisalo
1 - 0
Alto Adige [A-1]
+0 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[7] Greenock Morton
1 - 1
Ayr Utd [8]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Hamilton
1 - 0
Queen of South [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Arbroath
3 - 3
Raith Rovers [5]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Inverness C.T.
2 - 0
Dunfermline [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Kilmarnock
2 - 1
Partick Thistle [4]
-3/4 1 - 0
SCO2 22:00 FT
[10] East Fife
0 - 3
Alloa Athletic [5]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Airdrieonians
1 - 1
Cove Rangers [1]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Queen's Park 1
1 - 0
Clyde [8]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Dumbarton
0 - 0
Montrose [3]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Peterhead
1 - 0
Falkirk [6]
+0 1 - 0
NIRA 22:00 FT
[8] Coleraine 1
2 - 3
Glenavon [6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Dungannon Swi.
2 - 4
Crusaders Belfast [4]
+3/4 1 - 2
WALA 22:00 FT
[11] Haverfordwest
0 - 0
Connah's QN [5]
+1/4 0 - 0
HLB 22:30 FT
[11] Den Bosch
0 - 0
VVV Venlo [10]
+1/4 0 - 0
EU17VL 22:59 FT
[10-1] Bulgaria U17
1 - 2
B.D.Nha U17 [11-1]
1 - 1
GHQG 22:59 FT
  Angola
3 - 2
Guinea Bissau  
1 - 1
- 22:59 FT
  Belarus
3 - 0
Ấn Độ  
-1 0 - 0
- 22:59 FT
  Bahrain
1 - 0
Burundi  
- 22:59 FT
  Phần Lan
1 - 1
Iceland  
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Libya
2 - 1
Niger  
-1/4 1 - 0
GHU23 22:59 FT
  Iraq U23 (T)
1 - 2
Arập Xêut U23  
+3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  UAE U23
0 - 0
Uzbekistan U23  
-1/4 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-11] Cultural Leonesa
3 - 0
CD Calahorra [A1-5]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[A2-10] Algeciras
0 - 0
Linares Deportivo [A2-3]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-12] Rayo Majada.
4 - 3
Salamanca [A1-8]
-1/4 1 - 2
EGYC 22:59 FT
  Future FC
1 - 1
Montakhab Suez  
1 - 0
ITA3 23:30 FT
[A-4] AC Renate
3 - 1
Giana Erminio [A-19]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[A-18] US Seregno
0 - 2
Aurora Pro Patria [A-13]
+0 0 - 2
- 23:30 FT
[A-5] Lecco 2
2 - 1
AC Trento [A-16]
-1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[A-2] Padova
3 - 1
Piacenza [A-9]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[A-15] Mantova
2 - 2
Virtus Verona [A-12]
+0 1 - 1
EU19VL 00:00 FT
[6-1] Bosnia & Herz U19 (T)
3 - 2
Thụy Điển U19 [1-2]
+1/4 2 - 2
- 00:00 FT
[3-2] Áo U19 (T)
2 - 0
Đan Mạch U19 [13-1]
+1/4 1 - 0
GHQG 00:00 FT
  Ireland
2 - 2
Bỉ  
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Gibraltar
0 - 0
Đảo Faroe  
+1 0 - 0
TBNB 00:00 FT
[17] Sporting Gijon
4 - 1
Cartagena [9]
+0 1 - 1
ALGA 00:00 FT
[6] USM Alger
1 - 1
HB Chelghoum Laid [12]
-1 1 - 1
GHQG 00:30 FT
  Anh
2 - 1
Thụy Sỹ  
-3/4 1 - 1
- 00:30 FT
  Qatar 3
2 - 1
Bulgaria   1
-1/2 1 - 0
HLB 00:45 FT
[6] SBV Excelsior
3 - 0
Helmond Sport [20]
-1 3/4 1 - 0
EU17VL 01:00 FT
[1-2] Đan Mạch U17
3 - 2
Latvia U17 [2-3]
-1 1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[2-1] Séc U17 1
1 - 2
Georgia U17 [4-3]
0 - 1
TBN3 01:00 FT
[A1-7] UD Logrones
1 - 1
Inter de Madrid [A1-10]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[A2-1] Andorra FC
1 - 0
Castellon [A2-15]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[A2-5] Real Madrid B
1 - 1
Linense [A2-16]
-1/2 0 - 1
MEXA 01:00 FT
[11] Pumas UNAM
1 - 1
Mazatlan FC [12]
-3/4 0 - 0
TBN3 01:30 FT
[A2-8] Gimnastic T.
3 - 3
Atl. Sanluqueno [A2-17]
-1 1 - 2
EU19VL 01:45 FT
[3-1] Hungary U19
3 - 0
Scotland U19 [11-3]
-1/4 2 - 0
GHQG 01:45 FT
  T.B.Nha
2 - 1
Albania   1
-1 3/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Mauritania
2 - 1
Mozambique  
-1/4 1 - 0
COLA 02:00 FT
[9] Atl. Bucaramanga
1 - 0
Jag de Cordoba [13]
-1/2 0 - 0
EU19VL 02:30 FT
[1-4] B.D.Nha U19 (T)
4 - 1
Ireland U19 [6-2]
-1 1/4 0 - 1
BRAMG 02:30 FT
[2] Athletic Club/MG
1 - 2
Cruzeiro/MG [3]
+1/2 1 - 2
BRARS 02:30 FT
[1] Ypiranga/RS
0 - 1
Gremio/RS [2]
+1/2 0 - 0
GHQG 02:45 FT
  Đức
2 - 0
Israel  
-2 1/4 2 - 0
- 02:45 FT
  Hà Lan
4 - 2
Đan Mạch   1
-3/4 3 - 1
COLB 03:00 FT
[8] Bogota FC
2 - 1
Real Santander [12]
-1/2 1 - 1
- 03:00 FT
[15] Boca Juniors Cali 1
2 - 0
Tigres(COL) [5]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[7] Llaneros FC
2 - 1
Atletico Huila [14]
-3/4 2 - 0
USB 03:00 FT
[A-3] Detroit City FC
1 - 1
Pittsburgh R. [A-4]
+1/2 0 - 1
TBNB 03:30 FT
[7] Real Oviedo
3 - 0
Fuenlabrada [21]
-3/4 1 - 0
PARA 04:00 FT
[6] Sol de America
0 - 1
Olimpia Asuncion [3]
-1/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[13] Mineros Guayana
0 - 3
Aragua [9]
-1/4 0 - 2
USA 04:00 FT
[Dong-8] Charlotte FC
2 - 0
Cincinnati [Dong-6]
-1/4 1 - 0
COLA 04:05 FT
[5] Envigado
1 - 1
Once Caldas [11]
+1/4 1 - 0
BRASP 04:30 FT
[C-1] Palmeiras/SP
2 - 1
Bragantino/SP [D-1]
-1 2 - 1
USB 05:00 FT
[B-10] New Mexico United
1 - 1
Orange County SC [B-11]
-1/2 0 - 0
ARGC 06:00 FT
  Independiente
1 - 1
Central Norte Salta  
-1 1/2 1 - 1
USB 06:00 FT
[A-6] Miami FC
0 - 0
Loudoun United [A-11]
-1 3/4 0 - 0
COLA 06:10 FT
[20] Union Magdalena 1
2 - 1
Rionegro Aguilas [12]
-1/4 2 - 1
USA 06:10 FT
[Tay-13] Sporting Kansas
1 - 0
Real Salt Lake [Tay-4]
-1/2 0 - 0
VENA 06:15 FT
[7] Caracas
1 - 1
Portuguesa [10]
-1/2 1 - 0
USB 06:30 FT
[A-2] Louisville City
1 - 1
Indy Eleven [A-7]
-1 1/4 0 - 1
- 06:30 FT
[A-8] Birmingham Legion
0 - 2
Colorado Springs [B-1]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[A-5] Tampa Bay Rowdies
1 - 1
Hartford Athletic [A-10]
-1 1/2 1 - 1
COLB 08:00 FT
[6] Boyaca Chico 1
0 - 1
Fortaleza [2]
0 - 1
MEXB 08:00 FT
[1] Oaxaca
5 - 1
Dorados [13]
-1/4 2 - 0
COLA 08:15 FT
[14] Pereira
1 - 1
Inde.Medellin [4]
+1/4 1 - 0
USB 09:00 FT
[B-6] Las Vegas Lights
0 - 1
Memphis 901 [A-1]
+0 0 - 0
- 09:00 FT
[B-12] Oakland Roots
2 - 3
Monterey Bay FC [B-13]
-1/2 1 - 1
- 09:30 FT
[B-4] Phoenix Rising
2 - 3
San Diego Loyal [B-3]
-3/4 0 - 2
NHATW 10:00 FT
[10] Nittaidai FIELDS (W)
0 - 0
AS Harima Albion Nữ [6]
0 - 0
MEXB 10:00 FT
[6] Sonora
1 - 1
Venados [9]
-1/2 0 - 0
AUSFWP 14:00 Hoãn
[12] Gwelup Croatia
-
Cockburn City [9]
-
VN19 14:30 Hoãn
  SL Nghệ An U19
-
Hà Nội T&T U19  
-
- 14:30 Hoãn
  Bình Định U19
-
Đồng Tháp U19  
-
TBN3 01:00 Hoãn
[A1-19] Valladolid II
-
Extremadura UD [A1-20]
-
 
« 26 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo